close buttonclose buttonclose button
สาวใหญ่ไฟแรง

สาวใหญ่ไฟแรง

เสียวไม่หยุด · 60389

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เสียวไม่หยุด

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 5
    • View Profile
on: September 20, 2010, 03:30:36 pm
   สวัสดีคะ ฉันชื่ปราณี เรียกสั้นๆว่า "ณี" ตอนนี้อายุก็ 44 ปี ณีเป็นคนขาว อวบ นมใหญ่มากค่ะ และเป็นคนรักสวยรักงาม แต่งงานแล้วตั้งแต่อายุ 30 สามีแก่กว่า 2 ปี แต่ไม่มีลูกด้วยกันค่ะ หมอบอกว่าณีเป็นหมันมีลูกไม่ได้ เราทั้งคู่เป็นครูสอนหนังสืออยู่โรงเรียนเดียวกันในจังหวัดใหญ่ทางภาคใต้ เราอยู่ด้วยกันแบบมีความสุดีเรือยมา จนเมื่อ2ปีที่แล้วสามีฉันไปทำครูสาวของโรงเรียนแห่งหนึ่งของอีกจังหวัดนึงท้องตอนไปสัมนาที่กรุงเทพ ทำให้เราต้องเลิกกันและสามีต้องย้ายไปสอนที่เดียวกับครูสาวคนนั้น ย้อนความแค่นี้นะค่ะ
    คือเมื่อปีที่แล้วน้องสาวของณี ได้ฝากหลานชายมาเรียน ม.4โรงเรียนในตัวเมืองที่ณีสอนอยู่ น้องสาวณีต้องไปอยู่ออสเตรเลียกับสามีชาวฝรั่งหล่อมากตัวใหญ่ เห็นแล้วอยากลองโดนสักทีแต่ไม่กล้าขอน้อง
น้องสาวของณี ชื่อ เนย สามีฝรั่งชื่อ ทอม ส่วนหลานชายณีชื่อ เนย์ เนยเค้าเป็นคนตั้งให้ค่ะ และได้ฝากเนย์ให้แม่ของพวกเราเลี้ยงที่บ้านนอกตั้งแต่เด็ก จนตอนนี้ก็ 16 ปีแล้ว เจ้าเนย์คนนี่แหละค่ะที่ณีแอบเล็งไว้ตั้งแต่เด็ก เพราะตั้งแต่เด็กเจี้ยวแกใหญ่กว่าเด็กรุ่นเดียวกันคนอื่นมาก(ก็ลูกครึ่งนี่ค่ะ)    
   พอวันใกล้เปิดเทอมณีก็ไปรับเนย์ ด้วยรถเก่งของณีวันนี้ณีแต่งตัวตามสบาย กางเกงขาสั้นไม่สั้นมากนะคะ เสื้อยืดบางๆ
ไปถึงณีก็รับเนย์ขึ้นรถมาเลยเพราะมีธุระต้องกลับมาทำ เนย์เป็นคนช่างพูดปากหวานตั้งแต่เด็ก เราก็คุยกันมาตลอดทาง
แต่ที่เด็ดคือปากแกพูดแต่ตาก็ไม่ค่อยมองหน้าเลยค่ะ แกจะมองขาอ่อนณีตลอด ณีรู้สึกเสียวอย่างบอกไม่ถูกเลยค่ะ
จนมาถึงบ้านณีก็ให้เนย์ไปดูห้องและจัดของ บ้านณีเป็นบ้าน2ชั้น มี3ห้องนอน 2ห้องน้ำ อยู่มาตั้งแต่เริ่มตั้งงาน
เนย์อยู่บ้านณีมา1เดือนแกเป็นเด็กดีมากช่วยณีทำงานทุกอย่าง  เวลาไปโรงเรียนก็จะไปพร้อมกัน แต่กลับพร้อมกันบ้างไม่พร้อมกันบ้าง รู้มั้ยค่ะตั้งแต่เนย์มาอยู่ในบ้านณี ณีรู้สึกมีอารมณ์อยากอย่างมาก ณีต้องตกเบ็ดทุกวันบางวันต้องมากกว่าหนึ่งครั้งถึงจะทำให้ณีหายอยากได้
   วันหยุดเสาร์-อาทิตย์ ณีจะชวนเนย์ไปเดินห้างซื้อโน้นซื้อนี่ เนย์เค้าจะชอบควงแขนณีเพื่อที่จะทำให้แขนเค้ามาเบียดกับนมของณี เจ้าเนย์มันร้ายค่ะแต่นี้ก็รู้และมันก็เสียวด้วยค่ะ ตั้งแต่เจ้าเนย์มาอยู่ณีชอบซื้อกางเกงขาสันๆรัดๆ(เพราะณีเป็นคนอวบอยู่แล้ว) เสื้อก็จะเป็นแบบคอลึกๆ เวลาณีอยู่บ้านกับเจ้าเนย์ก็จะใส่แบบนี้ค่ะ เจ้าเนย์ก็เหมือนกับเด็กทั่วไปสนุกเฮฮา ตอนเย็นก็ไปเล่นกีฬา แต่พอกลับบ้านอาบน้ำเสร็จซิค่ะ เจ้าเนย์ก็จะมาขลุกอยู่กับหนูตามนิสัยขี้ประจบ ทำเป็นจับไอ้นู่นไอ้นี่ณีประจำ แต่แกทำเป็นเนียนเนียนคะ แต่ณีก็ชอบมากจริงๆค่ะ
   แล้วคืนหนึ่งก็เกิดเรื่องจนได้ ประมาณ 5 ทุ่ม หลังจากขึ้นนอนตอน 4ทุ่มครึ่งดูหนังจบ วันนี้ณีก็ตกเบ็ตเหมือนทุกคืนจนเสร็จแต่มันก็ไม่หายเงี่ยน เลยคิดไปหาตัวช่วยในครัว ก็เลยลงมาชั้นล่างและตัองผ่านห้องเจ้าเนย์ และณีก็ต้องแปลกใจเพราะเนย์อาบน้ำแล้วตอนกลับจากเล่นกีฬา แต่ไฟและฝักบัวห้องน้ำเปิดอยู่ ณีจึงตัดสินใจแอบดูที่ประตูห้องนั่งเล่น (ห้องน้ำด้านล่างมี2ประตู คือเข้าทางห้องเนย์ และเข้าทางห้องนั่งเล่นไว้สำหรับแขก) ภาพแรกที่เห็นทำให้หัวใจฉันเต้นไมเป็นจังหวะเลยคะ
นี่มันควยเด็ก16จริงๆเหรอค่ะ ใหญ่มากค่ะ(7 นิ้วค่ะณีวัดตอนหลัง) ของสามีเก่า(ต้องเก่าซิค่ะเพราะเลิกกันแล้ว)ว่าใหญ่ที่สุดแล้วตั้งแต่เคยเห็นมา(ก็เคยเห็นอันนั้นอันเดียวนี่ค่ะ) ประมาณ 6 นิ้วค่ะ ถ้าโดนอันนี่ไปคงสุดยอดมากๆ โดยเนย์ยืนหันหน้าเข้าหาฝักบัวที่เปิดอยู่ และหันข้างมาให้ณี เนย์คงรูดควยมาสักพักแล้วค่ะ เพราะแกเริ่มจะรูดเร็วขึ้น และแรงขึ้น ปากเนย์ก็ซีด..ซาด
ตลอดเวลา อยู่ๆณีก็ต้องหน้าชาเลยค่ะ ก็เอกเล่นครางชื่อณีออกมาว่า อูย...ป้าณีดูดควยผมแรงๆ เลยครับ ผมชอบ...สุดยอด
แล้วเจ้าเนย์ก็รูดควยแบบเร็วและแรงมากๆๆ แล้วปากก็พูดว่า ป้าณีผมจะเสร็จแล้วครับ...โอ้ย...ผมขอแตกในปากป้าณีนะ...ผม...ผม...ผมแตกแล้ว เจ้าเนย์ก็เกร็งไปทั้งตัว น้ำที่ณีรอคอยก็ฉีดออกมาจากปลายควย ณีเสียดายมากเลยค่ะอยากให้แตกในปากจริงๆมากกว่าจะกินให้หมดเลย จากนั้นเจ้าเนย์ก็ฉีดน้ำที่พื้นเพื่อทำลายหลักฐาน แล้วชำระล่างกายจนเสร็จก็เปดประตูเข้าห้องไป ณีดูจนจบหมดแรงเลยค่ะ ณีไม่ต้องรีบขึ้นห้องหรอกค่ะเพราะยังไงเนย์ก็ไม่ออกประตูนี้อยู้แล้ว
   จากนั้นณีก็ขึ้นห้องแล้วล้มตัวลงนอนหงายบนเตียง เอามือลูบที่เป้ากางเกงดูเปียกไปหมดเลยค่ะ ณีพยายามหลับตาค่ะแต่ตอนนี้ใจณีมันหลับไม่ลงแล้วค่ะ ณีตัดสินใจว่าเมื่อเจ้าเนย์อยากเย็ดหีของณี ณีก็จะเอาควยเนย์นี่แหละมาดับไฟราคะของณี  ณีทำใจให้เย็นลงแล้วออกจากห้องลงมาชั้นล่าง ตอนลงบันไดณีตั้งใจเดินให้มีเสียงดัง เพื่อให้เนย์รู้ว่ามีคนกำลังลงมา ณีหยุดหน้าห้องเนย์แล้วเคาะประตู ก๊อก ก๊อก ประมาณ1นาทีเนย์มาเปิดประตูแบบทำเหมือนคนพึ่งตื่นนอนแต่ณีก็รู้ว่าเจ้าเนย์ยังไม่หลับ ณีก็เลยถาม "นอนแล้วหรือยัง คืนนี้ป้านอนไม่หลับเลย นอนคุยเป็นเพื่อนป้าหน่อยได้มั้ย"  เนย์"ได้ครับป้าณี คืนนี้ป้าณีแต่งตัวสวยจัง" ก่อนณีลงมาได้เปลี่ยนกางเกงขาสั้นรัดรูปตัวใหม่เพราะตัวเก่าเป้ามันเปียกไปหมด กับเสื้อยืดสายเดี่ยว ไม่ใส่ชั้นในทั้งบนและล่าง
ณีเดินเข้าไปในห้องแล้วนั่งขอบเตียงด้านข้างแล้วพูดว่า"ป้าแก่แล้วใครจะมามองป้าอีกละ"   เนย์"ป้าณียังสาวอยู่เลยสวยด้วย" 
ณี"จริงๆเหรอ ไม่จริงมั้ง"   เนย์"จริงสิครับขนาดครูและเด็กผู้ชายในโรงเรียนยังมองป้าณีตาเป็นมันเลย"   ณี"แล้วไอ้เด็กทะลึ่งแล้วมองกับเขาบ้างหรือเปล่า"    เจ้าเนย์ก็ปิดประตูแล้วเดินมายืนหน้าณีแล้วทำหน้าทะเล้นแล้วพูดว่า"ใครนะเจ้าเด็กทะลึ่งคนนั้น"
 (ติดตามตอนต่อไปนะค่ะ)

Offline vvvvv

• *
Reply #1 on: September 20, 2010, 06:48:07 pm
 (2; อืมส์.....กำลังมันส์..... (8;

• *
Reply #2 on: September 20, 2010, 11:26:11 pm
  สวัสดีค่ะมาต่อกันเลยนะค่ะ พอเจ้าเนย์ทำหน้าทะเล้นใส่ณี แล้วถามว่าเด็กคนไหน ณีก็เลยจับแขนของเนย์แล้วดึงเข้ามากอดพร้อมกับมืออีกข้างหยิกแก้มแกเบาๆแล้วบอกว่า"ก็เจ้าเนย์ที่น่ารักของป้าณีไง"  เนย์"แล้วป้าณีรักเนย์มั้ยครับ"  ณี"รักสิจ่ะรักมากด้วย"   เนย์"ผมก็รักป้าณีครับ ผมจะทำให้ป้าณีมีความสุขครับ" พอได้ยินเจ้าเนย์บอกว่าจะทำให้ณีมีความสุขเท่านั้นแหละใจณีเริ่มเต้นแรงมากแล้วไม่เป็นจังหวะด้วยค่ะ เนย์ก็คงรู้เลยถามณีว่า"ป้าณีครับทำใจป้าณีเต้นแรงมากเลยครับป้าณีเป็นอะไรหรือเปล่า"  "เปล่าจ๊ะแค่ดีใจที่เนย์รักป้า ลงมานอนคุยกับป้าเถอะ"  ณีก็เลยนอนลงบนเตียงแล้วขยับชิดในเพื่อที่ให้เจ้าเนย์นอนข้างๆด้วย จากนั้นเจ้าเนย์ก็มานอนอยู่ข้างตัวณี โดยเรานอนตะแคงเข้าหากัน แต่แทนที่เจ้าเนย์จะนอนให้เสมอกันกลับนอนต่ำกว่าณี แล้วเจ้าเนย์ก็กอดณีโดยเอาหน้ามาซบกับหน้าอกของณี มันเสียวมากเลยค่ะไม่เบาเลยจริงๆเจ้าเด็กคนนี้จากนั้ ณีก็เลยยื่นมือไปลูบที่หัวของเนย์แล้วกดเบาๆเพื่อให้หน้าของเนย์แนบกับหน้าอกมากขึ้นจะได้เสียวมากยิ่งขึ้นค่ะ แต่แล้วอยู่ๆเจ้าเนย์ก็ขอในสิ่งที่ณีต้องการมาก "ป้าณีครับผมขอดูดนมป้าหน่อยได้มั้ยครับ"   ณี"ได้สิจ๊ะแล้วดูดเป็นเหรอ"   เนย์"เดี่ยวป้าณีก็จะรู้เองครับ"   เนย์ยิ้มแบบมีความสุขมากแล้วยื่นหน้าขึ้นมาหอมแก้มณีฟอดใหญ่ค่ะ  หอมแก้มเสร็จเจ้าเนย์ก็ก้มลงไปที่นมณีอีกครั้ง แล้วดึงเสื้อณีขึ้น ณีก็เลยถอดออกไปเลยค่ะ เจ้าเนย์มองแล้วยิ้มก่อนจะแลบลิ้นออกมาเลียที่หัวนมของณีเบาๆ สลับไปมาทั้งสองข้าง เด็กคนนี้ทำให้ณีเสียวมากเลย ณีอยากครางออกมาดังๆด้วยซ้ำแต่ต้องเก็บอาการไว้ค่ะ จากการเลียเบาๆก็เริ่มหนักขึ้นแล้วตวัดลิ้นถี่ ๆ ตอนนี้ณีไม่ไหวแล้วค่ะ อูย...เนย์จ๋า...ป้าเสียว..แบบนั้นแหละป้าชอบ ตอนนี้เนย์เริ่มดูดนมณีแล้วค่ะ แกจะดูดนมข้างนึง แล้วเล่นนมอีกข้างนึงทั้งขยำ เค้น คลึง แต่ละอย่างที่แกทำณีชอบจริงค่ะมันเสียวสุดๆ แล้วอยู่ๆแกก็พูดว่า"ป้าณีครับผมจะทำให้ป้าณีเสียวกว่านี้อีกครับ จากนั้นแกก็ก้มหน้าลงไปที่เดิม แต่คราวนี้แกแลบลิ้นออกมาแล้วลากลงมาช้าๆจากเต้านมลงมาด้านล่าง  อู่...อ่า...เนย์จ๋า...ทรมานป้าให้เยอะๆนะ...ป้าชอบมากรู้มั้ย พอถึงสะดือเจ้าเนย์ก็ลากลิ้นวนรอบสะดือแล้วแหย่ลิ้นลงไปมันสุดยอดจริงๆเลยค่ะ จากนั้นเนย์ก็หยุดแล้วดึงกางเกงของณีออกไป เจ้าเด็กคนนี้ไม่ธรรมดาเลยค่ะชั้นเชิงเก่งกว่าผัวเก่าณีอีกค่ะ เนย์ก็เริ่มเอามือแยกขาณีช้าๆแล้วก้มลงสูดกลิ่นหีของแบบเต็มปอดเลยค่ะ จากนั้นเนย์ก็ฉกลิ้นที่กลางหีของณี แล้วลากขึ้นลากลงช้าๆตามรอยแยกของหีณี อูย...ซีด ๆๆๆ อย่างนั้นแหละ...ซีด...ตรงแตดป้าขยี้แรง...สุดยอด... เหมือนรีโมทเลยค่ะสั่งได้ดั่งใจ เนย์...อู..อูย...ป้า..ป้า..จะไม่ไหวแล้ว.. เจ้าเนย์แยงลิ้นใส่เต็มที่เลย และแล้วณีก็เอามือจับหัวเนย์กดเข้าหาหีณีอย่างแรง ว๊าย...เนย์...ป้า...เสร็จแล้ว ณีก็ปล่อยมือที่หัวเนย์แล้วดึงแกขึ้นมา หน้าเนย์เต็มไปด้วยน้ำเสียวณีเลยค่ะ ณีก็บอกว่าเนย์ทำให้ป้ามีความสุขมากเลยจ่ะ เดี่ยวป้าจะให้รางวัล
ณีผลักเบาๆให้เนย์นอนหงายบนเตียง แล้วณีก็ขึ้นไปทับบนตัวเนย์ ณีก้มหน้าลงไปช้าๆแล้วแลบลิ้นไปกินน้ำเสียวที่อยู่รอบๆปากเนย์ จากนั้นณีก็ประกบปากกับเจ้าเนย์ ณียังไม่ได้ส่งลิ้นเข้าปากเนย์เลยแกกับส่งลิ้นเข้าปากณีแทน สุดยอดค่ะเด็กคนนี้ เราแลกลิ้นกันอยู่นานมากจนลิ้นชาเลยค่ะ ก็เราไม่มีใครยอมใครนี่ค่ะ จนสุดท้ายณีต้องยอม ณีก็พูดว่า"ถึงทีป้าเอาคืนบ้างแล้วนะ" ณีก็เริ่มโดยถอดกางเกงกีฬาของแกทิ้งไปเลย เสื้อแกไม่ใส่ค่ะ ณีก้มลงไปที่ควยแกเลยค่ะ เห็นกี่ครั้งใจก็สั่นทุกครั้งเลยค่ะ (ก็7นิ้วนี่ค่ะ) ณีก็ลูบของแกเล่นเบาๆ แล้วเริ่มรูดช้าๆ สีหน้าเนย์ไม่มีแตกตื่นเลยค่ะ ณีก็ตัดสินใจใช้ลิ้นแตะที่ปลายควยเบาๆ แล้วก็เริ่มอมช้าๆ ตอนนี้หน้าแกเริ่มเสียวแล้วค่ะ มือณีก็รูดเข้ารูดออก ปากก็อมลึกบ้างตื้นบ้างตามจังหวะมือแต่ยังช้าอยู่ค่ะ ณีก็รูดเร็วขึ้นปากก็ดูดหนักขึ้น จนหน้าตาบิดเบี้ยวไปตามความเสียวเลย  โอ้...โอ้ว...สุดยอดเลย...ป้าณี...ทำไมดูดเก่งจัง...พอก่อนเถอะป้าผมจะไม่ไหวแล้วครับ คำนี้แหละที่ณีรอคอย ณีใส่เต็มที่เลยค่ะทั้งหนักทั้งเร็ว เพื่อที่ณีจะกินน้ำที่ณีรอคอย โอ้ว...ป้า...ป้าณี...ผม...ผมแตกแล้วครับ เจ้าเนย์เกร็งไปทั้งตัวเลยค่ะ แล้วน้ำรักของเจ้าเนย์พุ่งออกมาอย่างแรงเต็มปากณีเลยค่ะ ณีอมไว้ในปากแป๊บนึงแล้วณีก็กลืนลงคอไปเลยค่ะ แต่ควยยังไม่คายนะค่ะ เพราะน้ำรักมันต้องติดอยู่ในกระบอกปืน   ณีดูดอีกเป็นนาทีจนเจ้าเนย์บอก"พอเถอะป้าณีผมจะตายอยู่แล้วครับ" ทำยังไงได้ละค่ะก็ควยเด็กรุ่นนี้มันสู้ตายอยู่แล้ว
-ค่อยมาต่อนะค่ะ-

Offline mg007281

• *
    • เสียว: 1
Reply #3 on: September 20, 2010, 11:52:20 pm
 (2; (2; (2; (1;

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
Reply #4 on: September 21, 2010, 01:25:37 am
 (26;

Offline nangnat

• Super Master Hero
    • เสียว: 23
  • ถึงเจ้าชู้ ก็ใส่ถุงทุกครั้ง !
Reply #5 on: September 21, 2010, 08:51:09 am
 (1;

?

• *
Reply #6 on: October 10, 2010, 01:57:25 pm
   ต่อนะค่ะ เมื่อณีดูดจนมั่นใจว่าคงไม่มีน้ำอีกแล้ว ณีก็ขึ้นไปจูบแลกลิ้นกับเนย์อีกครั้ง ส่วนมือยังคลึงควยของเนย์ที่อ่อนลงไปนิดนึง ควยเจ้าเนย์โดนมือไม่นานก็แข็งสู้มืออีกครั้ง มือณีจากที่คลึงเบาๆก็เปลี่ยนเป็นกำควยไว้แน่นแล้วรูดขึ้นลงแทน จากนั้นณีก็ถอนปากออกมาแล้วขึ้นมานั่งบนตัวเจ้าเนย์โดยที่มือก็ยังรูดควยอยู่ ส่วนมือของเจ้าเนย์อยู่ไม่เป็นสุขช่วยกันขยำเต้านมของณีอย่างเมามัน ณีเลยจับมือขวาของเนย์ให้มาเขี่ยที่รูหี พอเจอหีปุ้บเจ้าเนย์ก็แหย่นิ้วกลางเข้ามาทันที ส่วนณีก็ส่ายสะโพกเพื่อให้หีบดกับนิ้วแรงๆ "โอววววว....ดีลูก....แรงๆๆๆ...แหย่แรงอีก....เร็วอีก..ป้าชอบ" ณีไม่ไหวแล้วก็เลยขยับไปข้างหลังแล้วยกตูดสูงขึ้น จากนั้นก็จับควยของเนย์เขี่ยเพื่อให้หัวหยักเข้าไปก่อน มันแน่นมากเด็ก16บ้าอะไรไม่รู้ควยใหญ่โคตร พอตรงดีแล้วณีก็เอามือทั้งสองข้างกุมจับบ่าของเนย์ไว้แน่น พอได้จังหวะณีกดทีเดียวมิดดุนเลย แล้วรีบยกขึ้นมาแล้วกดหนักลงไปอีกหลายที "โอววววววว...อูย....มันสุดยอด...ของเนย์มันคับหีป้าไปหมด" "โคตรเสียวเลยป้าณี ขย่มแรงอีก" จากนั้นณีก็ขย่มแรงขึ้นอีก ส่วนเจ้าเนย์พอเริ่มจับจังหวะได้ก็สวนขึ้นมาแรงๆ เย็ดกับผัวเก่าเป็นสิบปีไม่เคยมันแตดเทานี้มาก่อนเลย เด็กบ้าอะไรก็ไม่รู้ เย็ดเก่ง แรงดี แถมนานอีกต่างหาก จนณีเริ่มช้าลงเพราะเหนื่อยเจ้าเนย์ก็รู้จัง จับณีหันหน้าไปอีกทางแล้วดันณีให้หัวปักกับที่นอนโดยให้เข่ายันพื้นไว้แล้วโก่งตูดลอยโด่งไว้ พอจัดท่าดีแล้วเจ้าเนย์ก็เข้ามาประกบข้างแล้วจับควยเขี่ยที่รูหีไปมา "อูยยยย...อย่าทรมานป้าอีกเลย...อูย...เย็ดเถอะเนย์" เปล่าเลยยิ่งณีขอ เจ้าเนย์กลับยิ่งเขี่ย ณีก็เลยเอามือยันพื้นไว้แล้วดันไปข้างหลังสุดแรง "โอ้ย ป้าณีจะดันก็ไม่บอก เจ็บควยเลย" "ฮิ ฮิ สมน้ำหน้าทรมานป้าดีนัก" "ป้าณีแกล้งผมเดี่ยวผมจะเอาคืน" เจ้าเนย์เริ่มเอาจริงโดยเอามือมาจับที่ต้นแขนณีไว้ ท่านี้เจ้าเนย์จับณีสบายมากเพราะตัวเจ้าเนย์ใหญ่กว่าณีมาก พอจับต้นแขนของณีไว้แน่นเนย์ก็ดึงตัวณีขึ้น หน้าณีก็ลอยขึ้นมาจากที่นอนด้วย โดยตัวณีโน้มไปข้างหน้าทำมุม45องศากับที่นอน จนถึงตอนนี้ณีหลับตาเม้มปากรอไว้แล้ว เพราะเจ้าเนย์เริ่มดึงควยออกช้าๆ แต่ตอนเข้านี่สิ ปึกๆๆๆๆ ปึกๆๆๆๆๆ ปึกๆๆๆๆๆ ไม่มีชะลอ ไม่มียั้ง เนย์เอาไม่มีเหนื่อยเลย จนณีเริ่มทนไม่หว "โอววว...เสียว...ป้าเสียว..ป้าไม่ไหวแล้ว" แล้วณีก็เสร็จโดยคิดว่าเจ้าเนย์จะหยุด เปล่าเลยกลับใส่หนักกว่าเดิมอีก ปึกๆๆๆๆๆๆ ปึกๆๆๆๆๆๆๆๆ ปึกๆๆๆๆๆๆๆๆ เป็นสิบนาทีท่านี้ท่าเดียวสุดยอดมากเจ้าเด็กคนนี้ "เนย์ เนย์เย็ดเก่งมากเลยลูก ป้าไม่ไหว ป้าเสร็จอีกแล้ว" "ผมก็จะไม่ไหวแล้วครับ" ตอนแรกคิดว่าเจ้าเนย์จะเร่งให้แตก แต่กลับหยุดซะเฉยๆ จนเห็นว่าณีหยุดสั่นเจ้าเนย์ก็จับณีนอนหงาย "ป้าณี เนย์ขอนะ" ณียังไม่ตอบตกลงเพราะไม่รู้เจ้าเนย์มันขออะไร และอีกอย่างเจ้าเนย์คงไม่ต้องการคำตอบหรอก พอณีนอนลงเจ้าเนย์ก็ดึงควยออกจากหี แล้วก้มมาเลยที่ล่องนมอย่างเมามันจนเปียกไปหมด ตอนนี้ณีรู้แล้วว่าเจ้าเนย์ขออะไร พอเห็นว่าล่องนมเปียกดีแล้วเจ้าเนย์ก็รีบขึ้นมานั่งทับที่หน้าอกณีโดยเอาควยที่ยังแฉะจากรูหีวางไว้ตรงล่องนม ควยเจ้าเนย์สวยมากทั้งยาว ทั้งใหญ่ ทั้งตรง เหมาะมากกับการเล่นท่านี้ไม่เหมือนผัวเก่าที่พยายามเล่นท่านี้แต่ไม่มันเลย เพราะทั้งสั้น ทั้งเล็ก แถมยังงออีก พอได้ที่ดีแล้วเจ้าเนย์ก็เริ่มขยับช้าๆโดยเอามือทั้งขยำนมไปมา "ป้าผมพร้อมแล้วนะ" มือเจ้าเนย์บีบให้นมเข้าหากันจนชิด แล้วดันควยเข้ามาแรงๆจนณีเอาลิ้นไปแตะปลายควยได้ มือณีกำผ้าห่มไว้แน่นเลยมันเสียวมาก จากนั้นเจ้าเนย์ก็แทงไม่ยั้งจนจะถึงวาระสุดท้าย "ป้าณีช่วยเนย์ด้วย เนย์จะ..." จากนั้นเจ้าเนย์ก็ปล่อยมือจากนมทั้งสองเต้า แล้วรีบเอามือขวาไปบีบกดที่หัวหยักไว้ ส่วนมือซ้ายก็ยื่นประคองหัวณีขึ้นมา ณีรู้ว่าเนย์จะทำอะไร ณีเลยรีบยื่นหน้าแล้วอ้าปากค้างไว้โดยให้เข้าไปใกล้ควยที่สุด เนย์เลยส่งควยเข้าปากณีแล้วปล่อยมือที่กำหัวหยักไว้ ปรืดๆ ปรืดๆ 4-5ครั้งที่มันฉีดใส่ปากณี มันฉีดแรงมากเพราะเจ้าเนย์เอามือกำไว้ในตอนแรก ทุกหยดที่เข้ามาในปากณี ณีกลืนลงคอจนหมดเลย จากนั้นเจ้าเนย์ก็ลงมาหอบ แฮ่กๆๆ อยู่ข้างตัวณี "ป้าณีครับผมมีความสุขที่สุดเลย แล้วป้าณีมีความสุขมั้ย" "เป็นครั้งแรกเลยที่ป้ามีความสุขแบบนี้" "วันหลังป้าณีจะให้ผมเย็ดอีกมั้ย" "วันหลังไม่รู้ รู้แต่ตอนนี้ป้าคันแตดอีกแล้ว" "รอบนี้ผมขอในห้องน้ำนะครับ" จากนั้นเจ้าเนย์รีบลุกขึ้นแล้วอุ้มณีขึ้น แล้วเดินอุ้มณีเข้าห้องน้ำไป จากนั้นณีก็เสร็จไปอีก4ครั้งในห้องน้ำ2ครั้งและขึ้นไปเสร็จบนห้องณีอีก2ครั้ง ส่วนเจ้าเสร็จไปอีก2ครั้ง ตั้งแต่วันนั้นมาเราจะเย็ดกันบ่อยมาก แต่ที่ไม่เคยขาดเลยคือทุกเช้าณีจะต้องได้กินน้ำจากควยของเนย์ ยอมรับว่าณีติดใจควยเนย์มากณีจะต้องได้อมทุกวัน เพราะวันไหนที่เนย์กลับไปเยี่ยมยาย(แม่ณี)วันนั้นณีจะหงุดหงิดมาก คือไม่ได้เย็ดกันก็ไม่เป็นไรขอให้ณีได้อมควยและได้กินน้ำของเนย์ ณีก็มีความสุขที่สุดแล้วค่ะ

Offline HEEBAN

• Newbie
  • *
Reply #7 on: October 10, 2010, 07:30:15 pm
ขอบคุณมากค่ะ

Offline sun47

• *
    • เสียว: 0
Reply #8 on: October 10, 2010, 08:03:24 pm
 (07;ขอบคุณ (07;

• Newbie
  • *
Reply #9 on: October 11, 2010, 01:45:47 pm
เพิ่มรูปให้ 2

• Newbie
  • *
Reply #10 on: October 11, 2010, 01:48:18 pm
เพิ่มรูปให้ 3

Offline jbjames

• Full Member
Reply #11 on: October 11, 2010, 04:53:11 pm
เยี่ยมจริงๆ

• *
Reply #12 on: October 13, 2010, 04:29:57 pm
อุปกรณ์สำหรับผู้(ไร้น้ำยา)

Offline bigbad

• Full Member
Reply #13 on: October 16, 2010, 12:37:07 am
ขอบคุณมากครับท่าน

Offline as_1

• *
Reply #14 on: October 24, 2010, 10:38:18 pm