close buttonclose buttonclose button
พ่อขอโทษนะ พ่อไม่ไหวแล้ว

พ่อขอโทษนะ พ่อไม่ไหวแล้ว

เรื่องเสียว · 165862

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

ผมชื่อโต้งครับ อายุ 39 แล้ว แต่งงานมา 10 กว่าปีแล้วครับ มีลูกกับแฟนแค่คนเดียว เป็นลูกสาวหน้าตาน่ารักมากๆ เสียดายที่ต้องกลายเป็นเด็กกำพร้าแม่ตั้งแต่ยังเล็กๆ เพราะแฟนผมถูกรถชนครับ เสียชีวิตไปตั้งแต่เธออายุยังไม่เท่าไหร่ ทำให้ผมต้องทำมาหากินเลี้ยงดูลูกด้วยตัวเองตั้งแต่ลูกยังตัวน้อยๆ ช่วงที่ลูกยังเล็กอยู่ก็ดีที่ว่าได้แม่ผมเองช่วยดูแลหลานให้ เลยพอได้ทำงานทำการสะดวกหน่อย แต่หลังจากเลี้ยงหลานได้ไม่กี่ปี แม่ผมก็เสียชีวิตไปอีก ก็ยังดีที่ลูกผมรู้เรื่องแล้ว ผมยอมเหนื่อยหน่อย เอาลูกมาเลี้ยงเองรับส่งลูกไปโรงเรียนและดูแลเอง พอเสาร์อาทิตย์ก็เอาไปฝากญาติช่วยดูแล จนกระทั่งลูกเริ่มโตมากแล้วพอจะอยู่บ้านด้วยตัวเองได้ ผมก็เลยอยู่กับลูกเพียงลำพังได้โดยไม่มีปัญหาอะไร
เกือบ 4 ปีมาแล้วที่ผมและลูกใช้ชีวิตอยู่ร่วมกันเพียงลำพัง ไม่มีเวลาไปติดต่อญาติพี่น้องที่ไหนอีก ผมมุ่งมั่นทำงานเพื่อลูก เพื่อลูก และเพื่อลูกครับ ด้วยความรักและห่วงใหญ่ลูกสาวคนเดียวที่กำลังสวยวันสวยคืน ยิ่งโตเค้าลางความสวยที่มีมากขึ้น ทำให้ผมแทบจะใช้เวลาว่างทุกนาทีของชีวิตทุ่มเทอยู่กับลูกเท่านั้น มันช่วยไม่ได้ครับ ที่จะทำให้เราสองคนพ่อลูกต่างก็มีความรักความผูกพันที่มากมายเหลือคณานับ
ที่ อยู่ของเราสองคนพ่อลูกก็เป็นแค่อพาร์ทเม้นท์เล็กๆ พื้นที่ความเป็นอยู่และชีวิตประจำวันเป็นตัวแวดล้อมให้เราสองคนพ่อลูกรักกัน แนบแน่นโดยมิได้มีความแตกต่างทางเพศมาเป็นตัวขีดขั้นแต่อย่างใด เลี้ยงมาตั้งแต่ตีนเท่าฝาหอย กอดรัดฟัดเหวี่ยงกันมาตั้งแต่ตัวนิดเดียว จนแม้บัดนี้เธอเริ่มเติบโตขึ้น วัยสาวกำลังคืบคลานเข้ามา แต่ช่วงเวลาที่ผ่านมามันเหมือนความเป็นอยู่บังคับให้หลายๆอย่างของการดำเนิน ชีวิตภายในห้องแคบๆนี้กลายเป็นความคุ้นชิน
ตอนที่เราต้องอยู่กันเป็น เรื่องเป็นราว ตอนนั้นเธอก็ยังเป็นเด็กน้อยอายุแค่ 9 ขวบ ยังซน ไม่ได้รู้เรื่องอะไรมากนัก บางครั้งเธอก็ยังอาบน้ำด้วยกันกับผม เนื้อตัวร่างกายของลูกผ่านตาผมมาเรื่อยๆ โดยเฉพาะหน้าอกที่เริ่มตูมขึ้นทีละน้อยๆ จนผมเห็นว่ามันเริ่มใหญ่ขึ้น ผมก็เริ่มเลี่ยงการอาบน้ำด้วยกันกับลูก แต่เธอเองไม่ได้รู้สึกเขิลอายต่อความเปลี่ยนแปลงของตัวเอง ยังคงชอบที่จะอาบน้ำด้วยกันกับผม จนผมเองเห็นว่าเธอทำตัวเป็นปกติ ผมก็เลยไม่กล้าไปพูดให้มันเกิดความรู้สึกที่แปลกแยกระหว่างเรา จึงปล่อยเลยตามเลยแต่ก็หลีกเลี่ยงอยู่บ้าง แม้กระทั้งตอนนี้ลูกสาวผมโตมากแล้ว อีกไม่นานก็จะเลื่อนชั้นขึ้นม.2 แล้ว ทุกวันนี้เราก็ยังมีอาบน้ำด้วยกันบ้าง การอาบร่วมกันที่ต่างคนก็มีแค่กางเกงในอยู่ตัวเดียวปกปิดร่างกาย เนื้อนมของลูกสาวผมเห็นมาจนชินตาก็จริง แต่ร่างกายที่มีส่วนเว้าส่วนโค้งขึ้นมาทีละนิดนี้ ในบางครั้งก็ทำเอาผมตื่นเต้นตามประสาผู้ชายเหมือนกัน แต่พอคิดเรื่องอื่นๆมากลบเกลื่นความคิดไม่ดีเหล่านั้น มันก็พอหลบเลี่ยงอารมณ์ชั่ววูบไปได้เสมอ
การใช้ชีวิตภายในห้องของเด็ก กำลังสาว กับพ่อม่ายวัยกำลังโรย คงน่าอิจฉาสำหรับผู้ชายคนอื่นไม่น้อย เพราะนอกจากเราจะอาบน้ำด้วยกันแล้ว การสวมเสื้อผ้าน้อยชิ้นของเธอก็ดูปกติธรรมดา บางวันแค่นุ่งกางเกงในตัวเดียวแล้วสวมเสื้อยืดตัวใหญ่ทับลงไป บางวันไม่สวมเสื้อชั้นในด้วยซ้ำ มิหนำยามนอนร่วมเตียงกับพ่อ กอดก่ายกันไปมาเสื้อผ้าที่น้อยชิ้นอยู่แล้วพอดิ้นไปดิ้นมามันก็ถลกเลิกไปถึง ไหนๆ ตื่นขึ้นมาเห็นเป็นประจำ แต่ผมก็ทำใจเอาผ้ามาปกคลุมให้ลูกด้วยความรักครับ
ที่จริงมันก็เป็นความ สุขที่ได้อยู่กับลูกแบบนี้ เรื่องการมีเมียใหม่ หรือความต้องการทางเพศแบบผู้ชายที่จะไปเที่ยวผู้หญิงอะไรเทือกนั้น ผมลืมคิดไปเลยครับ ผมอยู่กับผู้หญิงตัวเล็กน่ารักของผม ร่างกายเพศหญิงที่ผมน่าจะถวิลหามันก็มองเห็นอยู่แทบทุกวี่วัน ไม่เปลือยก็เหมือนเปลือยอยู่แล้ว เนื้อตัวผู้หญิงคนนี้ถูกผมกอดรัดฟัดหอมอยู่เป็นประจำอย่างเต็มใจ จิตใจผมเลยลืมผู้หญิงอื่นไปโดยปริยาย มาคิดเอาอีกทีก็ตอนเข้าห้องน้ำช่วยตัวเองแหละครับ คิดถึงหน้าสาวที่ทำงาน คิดถึงรูปร่างสาวข้างบ้าน คิดถึงใครต่อใครไม่นานน้ำก็แตกแล้วมันก็จบ ไม่เสียตังค์เที่ยวสบายใจดีครับ
ตลอดเวลาที่ผ่านมา จวบจนลูกสาวเริ่มเป็นสาวมากขึ้น มีสัดส่วนความเป็นสาวเว้าโค้งมากขึ้นทีละนิดๆ ผมก็ไม่เคยมีความคิดอะไรกับลูกมากไปกว่าความรักความเอ็นดูที่มีให้กับลูก ที่เลี่ยงไม่ได้เผลอไผลอารมณ์ของมนุษย์เพศชายกล้ำกรายมาในสมองบ้างผมก็ทำ เป็นคิดอย่างอื่นไปเสียแป้บเดียวก็ลืม ไม่มีความคิดต่อยอดไปในทางมิดีมิร้ายกับเรือนร่างน้อยๆนี้เลยสักนิด แต่เมื่อไม่นานมานี้ บางครั้งเวลาช่วยตัวเองมักมีภาพลูกสาวแว้บเข้ามาในสมองอยู่บ่อยครั้งขึ้น ภาพจินตนาการที่มีใบหน้าของลูกสาวขณะที่ผมช่วยตัวเองอยู่นี้ หลายครั้งเริ่มทำให้ผมถึงจุดสุดยอดได้เร็วขึ้น จนผมเองก็แปลกใจว่าเหตุใดถึงเป็นอย่างนี้ ทั้งที่ความเป็นจริงผมไม่ได้ใฝ่ฝันภาพแบบนี้กับลูกมาก่อนเลย
พอ จินตนาการบังเกิด ผมก็อดไม่ได้ที่จะมองลูกสาวด้วยความรู้สึกคลุมเครือมากขึ้น นานวันเข้าการใกล้ชิดกับลูกเริ่มมีอารมณ์อย่างอื่นมาเกี่ยวข้อง ผมไม่ตั้งใจจะให้เป็นแบบนั้นครั้บ มันเกิดขึ้นเอง ผมเลี่ยงแล้ว และบังคับจิตใจตัวเองให้เป็นปกติที่สุดแล้ว ไม่ทำตัวให้มีพิรุธ ทุกพฤติกรรมในบ้านเคยเป็นเช่นไรก็เป็นเช่นนั้น ผมไม่ควรให้อารมณ์ด้านมืดเข้ามาทำลายความรักของเราสองคนพ่อลูกให้เลวร้าย ผมข่มใจเป็นที่สุดแล้ว
แน่นอนครับ ลูกไม่รู้ว่าจิตใจผมไขว้เขวเพียงใด เธอก็ยังเป็นเด็กขี้อ้อน น่ารัก ทะเล้นกับพ่ออยู่เสมอ ไม่กี่วันที่จะถึงช่วงเวลาของการปิดเทอมจะหมดไป ลูกจะเลื่อนชั้นขึ้นม.2 เธอจะไปโรงเรียนตามปกติ ห่างกันเสียบ้าง อะไรๆในใจผมมันคงลดปรอทลง ผมหวังว่าจะเป็นอย่างนั้น แต่ที่ไหนได้ล่ะครับ ยิ่งใกล้วันเปิดเทอม ลูกยิ่งคลอเคลียติดตัวผมคล้ายกับว่าเธออยากใกล้ชิดผมให้มากที่สุดเท่าที่จะ มากได้ นั่นทำให้ผมปั่นป่วนมากขึ้น
ความคิดในหัวที่ต่อสู้กันระหว่าง ความดีความชั่วตีรวนกันมั่วไปหมด สำนึกดีมันก็ต่อต้านความคิดชั่วๆของคนเป็นพ่อ ความคิดเลวร้ายมันกลับตีรวนว่าลูกสาวก็อายุ 14 แล้ว เธอย่อมรับรู้เรื่องเพศมาจากสังคมภายนอกบ้างจากการสอนที่โรงเรียน จากการพูดคุยกับเพื่อน เหตุใดเธอยังใช้ชีวิตในบ้านกับผู้ชายคนนี้ด้วยพฤติกรรมเดิมๆ ยังอาบน้ำกับพ่อ ยังกอดรัดฟัดพ่อแบบไม่หวงเนื้อหวงตัว เธอไม่ใช่เด็กน้อยที่จะไม่รู้อะไรในเรื่องเพศอีกแล้ว และแน่นอน ความเป็นสาวที่มีมากขึ้น ย่อมรู้จักอารมณ์ทางเพศมากขึ้นตามธรรมชาติอยู่แล้ว เหตุใดเธอยังพึงพอใจกับการอาบน้ำกับพ่อ ลูบไล้ร่างกายต่อกันโดยไม่เคอะเขิล ผมน่ะแทบทนไม่ไหว แม้จะทำตัวเป็นไม่ใส่ใจกับการที่จะต้องเอาสบู่ลูบไล้เนื้อตัวและสองเต้าตูม ของลูก แต่สัมผัสนั้นมันก็ทำให้เกิดความแข็งตัวที่ความเป็นชายอย่างช่วยไม่ได้ และเธอเห็นอย่างนั้นก็แค่ขำๆ หยอกล้อด้วยการเอามือมาควักล้วงของผมสนุกมือ ผมทำได้แค่ปล่อยเลยตามเลย ฝืนใจให้เป็นแค่เพียงเรื่องล้อเล่น ผมตองข่มใจแอบชักว่าวระบายความอัดอั้นแบบนี้บ่อยขึ้นจนแทบคลั่ง
อีกสอง วันจะเปิดเทอมลูกสาวแล้ว ผมหวังว่ามันจะช่วยให้เราห่างกันขึ้น ลูกต้องมีการบ้าน ลูกต้องมีกิจกรรม เธอคงจะลืมที่จะมาคลุกคลีกับผมลงเสียบ้าง ผมหวังจะให้สองวันมันมาเร็วกว่านี้ แต่วันนี้ขณะอาบน้ำด้วยกันอีกแล้ว เดิมทีทุกครั้งที่อาบน้ำด้วยกัน เราจะมีอย่างน้อยก็กางเกงในปกปิดร่างกายอยู่ แต่วันนี้ที่เราถูตัวให้กันและกันเหมือนเช่นเคย เธองัดเอาของผมมาถูๆรูดๆเล่นอยู่พักใหญ่ และดูเธอเพลิดเพลินกับการจับต้องกำๆรูดๆสนุกมือ ผมไม่กล้าเอ่ยปากอะไร แถมใจผมมันก็เตลิดไปหมดแล้ว เผลอหลุดปากไปว่า
"เล่นรูดแบบนี้พ่อเสียวนะ" เท่านั้นแหละเป็นเรื่องเลย
"เสียวเหรอ แบบนี้ป่าวที่ผู้ชายช้วยตัวเองอ่ะพ่อ"
"จ๊ะ ลูก"ผมพูดได้แค่นั้น ต้องกลืนน้ำลายลงคอ ลูกสาวไม่ยอมปล่อยมือ สาวแท่งเนื้อของผมเป็นจริงเป็นจังเลยคราวนี้ ผมเสียวซ่านจนมือไม้ที่ลูบตัวเธออยู่ขยับไปจับนมน้อยๆตูมๆของเธอ
มัน เหลืออดเหลืออั้นเกินจะกลั้นใจไหวแล้วครับ มือหนึ่งลูบหัวลูก อีกมือที่อยู่ตรงเต้าตูมก็คลึงเบาๆ น้ำสบู่ที่ลื่นมือยิ่งทำให้สัมผัสนั้นลื่นไหลไหวดุจเกลียวคลื่นที่ถั่งโถม อารมณ์ความเป็นชายของผมให้พุ่งพล่าน ไม่สามารถควบคุมมันไว้ได้อีก ลูกสาวผมก้มหน้าดูการกระทำของเธอบางครั้งเงยหน้ามามองหน้าผมผมก็ยิ้มตอบ แต่พอก้มๆเงยๆมองหน้าพักเดียว เห็นผมก็ทนไม่ได้ เริ่มก้มลงจูบหน้าผากบ้าง เห็นริมฝีปากบางๆก็อยากจะจูบเสียเหลือเกิน อดใจไว้ตั้งนานกว่าจะฝืนใจไม่อยู่ต้องจุมพิตเธอบ้าง
"เสียวมากไหมคะพ่อ"

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • เรื่องเสียว
"มากสิ ทำนานกว่านี้พ่อคงเสร็จแน่"
"เสร็จ...เสร็จแล้วมีน้ำออกใช่ม๊าา...อยากเห็นจัง"เธอพูดไปสาวมือไปเรื่อยๆ"พ่อช่วยตัวเองบ่อยมั้ย"
"ก็เอ่ออออออ..มีบ้างลูก"
"คนไม่มีแฟนแบบพ่อต้องบ่อยแน่เลยหนูรู้ เวลาทำพ่อนึกถึงใครเหรอ"
ดู ท่าเธอจะเป็นคนคุมเกม ถามทีไรผมก็ต้องตอบแบบจำยอม ถึงขั้นนี้แล้วผมก็ไมอายที่จะพูดแล้ว"แรกๆก็นึกถึงใครต่อใครไปเรื่อย ดารามั่ง คนรู้จักมั่งน่ะ"
ผมเงียบไปไม่ได้พูดต่อเธอเลยเงยหน้ามาถามผมอีก "นึกถึงหนูมั่งป่าว"
"ปกติ คนเป็นพ่อลูกเค้าไม่นึกถึงกันหรอก เรื่องแบบนี้น่ะ แต่หลังๆมานี้พ่อก็คิดถึงหนูนะ เหอะ" ผมปล่อยใจไปกับมือของลูกสาว พูดไปตามที่ใจอยากจะพูดมาตั้งนานแล้ว ก็นี่มันเป็นสิ่งอัดอั้นกลั้นใจมาพักใหญ่ พูดกับใครไม่ได้ บอกกับลูกไม่ได้ แต่นี่ลูกถาม ถามในขณะที่ท่อนเนื้อของผมเปล่าเปลือยอยู่คามือเธอ สัมผัสที่ไม่มีอะไรมากั้น ขีดขั้นระหว่างความเป็นพ่อลูกมันถูกพังทลายไปแล้ว ยังจะเหลืออะไรให้ผมกระดากอายได้อีก เปิดเปลือกกันเลยดีกว่า ดูซิจะเป็นอย่างไรกัน
"นั่นแน่ งี้พ่อก็แอบอึ้บหนูในห้องน้ำนี้บ่อยๆอ่ะจิ"เธอยิ้มแล้วยิ้มอีก ทำเอาผมหน้าชาวาบ คำว่าอึ้บของลูกเล่นเอาผมเสียวจี๊ด ก็เธอพูดถูกต้องแล้ว ผมแอบเอาเธอมาอึ้บในห้องน้ำนี้หลายครั้งหลายหน
"เอ่อ เอ่อ ก็พ่อเป็นผู้ชายนี่ลูก อยู่กับผู้หญิงที่ไม่ค่อยจะใส่เสื้อผ้าเรียบร้อยเท่าไหร่ มันก็ต้องมีอารมณ์บ้างเป็นธรรมดาแหละลูก"
ผมแอบเหน็มแนมเธอเล็กน้อย "โห โห ก็หนูอยู่กับพ่อของหนูนี่นา ว่าหนูเหรอ นี่ นี่ นี่" เธอสาวมือถี่ยิบเหมือนจะแกล้ง
"โอ้ย โอ้ย เบาๆลูก พ่อเสียว"
"นี่ แน่ะ นี่แน่ะ "เธอชักของผมรัวเร็วย้ำตามเสียงของเธอ ผมเสียวจนมือไม้สะเปะสะปะไปจับเอาก้นเธอ ส่วนมือที่จับนมอยู่ก็ละไล่มาคว้าเอาเป้าเธอเต็มๆ เธอก็ปล่อยให้ผมบีบเค้นเป้าโดยไม่มีทีท่าบ่ายเบี่ยง ผมทนไม่ไหวแล้วครับ พอเธอเงยหน้ามาผมก็ก้มลงประกบปากทันที และก็ทันทีเช่นกัน พอลิ้นผมสอดเข้าปากน้อยๆของเธอ การโต้ตอบจากลิ้นของลูกสาวก็เกิดขึ้นแบบที่ผมคาดไม่ถึง เธอเอาลิ้นรับลิ้นผมอย่างรู้ประสา ตวัดไปมาแลกรัวให้รับรู้ได้ว่าอารมณ์ของเธอก็ไม่ได้แตกต่างจากผมเลยสักนิด ยิ่งผมล้วงมือเข้าไปในกางเกงชั้นในและแค่แตะนิ้วเบาอยู่ปากร่องหลืบของเธอก็ เหนอะเหนียวไปด้วยน้ำรักที่กำลังพรั่งพรูออกมา
เสียงฮือฮาในลำคอของลูก สาวบ่งบอกอารมณ์รุนแรงของตัวเธออย่างชัดเจน ลูกสาวผมคงปล่อยอารมณ์ตัวเองเต็มที่เหมือนที่ผมกำลังเป็น หมดแล้ว...กำแพงประเพณีไม่มีเหลือระหว่างเราอีกแล้ว ลูกคงตื่นเต้นไม่แพ้กับที่ผมเป็น เราดูดดื่มกลืนกินความพิศวาสผ่านปากและมือกันอยู่พักใหญ่ พอนิ้วผมสอดเข้าไปในร่องกลีบ เธอก็เผยอเปิดปากร้องครวญ "โอ้ยยย ซี๊ดดดดดดส์"
ผมจับฝักบัวเอาน้ำราดสบู่ออกจากตัวเราทั้งสองโดยไม่คิดถึง อย่างอื่นอีกแล้ว ชวนลูกเช็ดตัวออกจากห้องน้ำอย่างรวดเร็ว คราวนี้เราสองคนพ่อลูกไม่มีอะไรห่อหุ้มคลุมกายอีกเลย พอเช็ดตัวแค่หมาดๆ ผมก็กอดลูกบรรจงจูบปากต่อเนื่องจากเมื่อครู่ เธอก็เผยอปากรับอย่างเต็มใจ ค่อยๆถอยตัวตามแรงดันของผมลงไปนอนที่เตียง
เราจูบกันอยู่นาน ขณะที่มือผมลูบไล้ไปตามเนื้อตัวเธอเท่าที่ใจปราถนาทุกสัดส่วนทุกซอกหลืบ ก่อนที่ผมจะเปิดปากพูด
"พ่อขอโทษนะ พ่อไม่ไหวแล้ว พ่อทำได้ไหม"
เธอสบตาผมหวานฉ่ำ "ทำสิคะ หนูก็เสียว"
สิ้น คำลูกผมก็กดปากลงไปอีก แต่คราวนี้ผมหอมไซร้ไปทั่วทั้งใบหน้า ซอกคอ เลาะมาถึงไหล่และเนินนม เต้าตูมน้อยๆนี้กลับสร้างอารมณ์หื่นกระหายให้ผมมากกว่าของสาวๆที่ผมเคย สัมผัส แค่ขนาดซาลาเปาลูกเล็กๆ หัวถันยังนิดเดียวแค่มองดูผมก็ซาบซ่านเกินพอแล้ว นี่ได้สัมผัส ได้ดูดดื่มเต็มที่ อีกมือที่สอดนิ้วเข้าไปในร่างกายของลูกก็ลื่นไหลไปกับจังหวะการเด้งเอวมารับ นิ้วที่กดเข้า พอเธอส่งเสียงครางครวญคร่ำผมก็ยิ่งปราถนาเรือนร่างน้อยๆนี้อย่างสุดหัวใจ
ผม อยากครับ ผมไม่อดทนอีกต่อไปแล้ว เธอพร้อมและยินดีให้ผมทำอย่างนี้ เสียงของลูกเป็นสุข ผมรู้ว่าทุกอณูเนื้อของเธอที่กำลังสั่นระริกนี้ต้องการอะไร ปลายลิ้นผมเริ่มละเลียดร่างลูก จากหน้าท้องเวียนวนลงมาถึงเนินสวาทที่ยังมีแค่ขนเรียบๆเรียงร้อยอยู่น้อยนิด ผมถอนนิ้วออกแล้วเปลี่ยนเป็นสอดลิ้นเข้าไปแทน วินาทีแรกเท่านั้น ลูกสาวผมคงอยากกรีดร้องแทบคลั่ง เสียงครางขอเธอสะกดกลั้นไว้เต็มเหนี่ยว แต่ก็ยกก้นขึ้นมาร่อนรับลิ้นผมด้วยลีลาร่อนที่แสนเร้าใจ
"โอ้ยยย พ่อจ๋า หนูเสียวววววววว"
ยิ่ง เธอคราวผมยิ่งมันส์ ดุนดันลิ้น ซุกหน้าเข้าไปจมในร่องร่างเธอ ลิ้น จมูก และปากผมเต็มไปด้วยน้ำรักของลูกลื่นเหนอะไปหมด แต่มันทั้งหวาน ทั้งมันส์กว่าหญิงไหนที่เคยเจอ
"พ่อจ๋าาาา หนูเสียวจังเลย หนูจะทนไม่ไหวววววว"
ผู้ใหญ่ ยังทนไม่ไหว แล้วเด็กตัวแค่นี้ ยังไม่เคยผ่านผู้ชายมาก่อน โดนเข้าไปพักเดียวจะทนได้อย่างไร ผมอยากมากกว่านี้ ลูกเองก็คงพร้อมใจที่จะให้มันเป็นไปแล้ว ผมผละหน้าจากกลีบเนื้อตรงหว่างขา หยิบผ้ามาเช็ดหน้าแล้วเสือกตัวขึ้นมามองหน้าเธออีกครั้ง
"พ่อก็ทนไม่ไหวแล้วลูก พ่อใส่ของพ่อไปได้ไหม"
"ค่ะพ่อ......"
ผมจับของผมจ่อปากถ้ำน้อยๆของเธอ แล้วดันตัวช้าๆ ใบหน้าลูกสาวที่หยีเหยเกนั้น รู้ว่าเธอเจ็บ แต่มันหยุดไม่ได้แล้วครับ
"ถ้าหนูเจ็บทนไม่ไหวหนูบอกพ่อนะ"
"ค่ะ แต่หนูเสียววววว โอ้ยยยย อึ้ดสสสส์"
ผม ดันท่อนเนื้อของผมเข้าไปทีละนิดแล้วชักออกช้าๆแล้วดันเข้าไปใหม่ มันยากแต่มันก็เคลื่อนเข้าไปได้ทีละนิด น้ำหล่อลื่นจากตัวลูกสาวช่วยให้มันเคลื่อนที่เข้าไปได้มากขึ้นๆทีละน้อย ไม่รุนแรงแต่ตื่นเต้นเหลือเกิน ผมกับลูกกำลังจะก้าวผ่านความเป็นพ่อลูกไปด้วยบทรักที่ไม่มีใครห้ามปรามใคร ความเป็นชายของพ่อเลื่อนเคลื่อนพร่าพรหมจรรย์ลูกทีละน้อย จากท่อนหัว ถึงกลาง มันทั้งคับ ทั้งรัดตึง ลูกสาวผมกรีดร้องอยู่ในลำคอคงด้วยความเจ็บและความเสียวที่มาพร้อมกัน พอเข้าไปได้ค่อนลำผมว่าเธอยังไม่อาจรับได้ทั้งหมด ผมก็เริ่มโยกขึ้นลงเข้าออกร่างกายลูกด้วยระยะแค่นั้น ค่อยๆโยกเอวช้าๆ มองดูใบหน้าลูกทั้งด้วยความสงสารและความพิศวาสปะปนกันไปหมด
อีกแค่สอง วันลูกจะเปิดเทอมแล้ว วัยสาวของลูกที่กำลังจะมาถึง ถูกผมพร่าผลาญไปซะแล้ว ผมกำลังแสดงความยินดีการเลื่อนชั้นขึ้นม.2ของลูกด้วยบทรักที่โรงเรียนไม่อาจ สอนได้ บทเรียนบทใหม่ที่ผมมอบให้ลูก คือท่อนเนื้อความเป็นชายที่ทิ่มแทงเข้าไปในร่างกายเธอ ผิดหรือไม่ผมลืมนึกถึงไปแล้ว เพราะร่างกายเธอตอบสนองมันด้วยความสุข เสียงครางของลูกแสดงถึงความเสียวที่ไม่เคยเจอะเจอจากที่ไหน และแน่นอนเลือดพรหมจรรย์ที่ไหลตามออกมามันช่วยทำให้เกมสวาทลื่นไหลได้ดีขึ้น
"โอ้ยยย พ่อจ๋าาา หนูจะทนไม่ไหว เสียวววววว" "โอ้ยๆๆ"
ร่างของเธอ กระตุกเกร็งถี่ยิบเป็นสัญญาณว่าเธอคงถึงสวรรค์ไปแล้ว ผมรีบซอยเอวถี่ยิบขึ้นจนกระทั่งน้ำพุ่งเข้าไปในร่างเธออย่างแรง เสร็จสมอารมณ์หมาย
เรานอนกอดก่ายกันด้วยความสุข สุขแบบที่พ่อลูกไม่เคยพบพานมาก่อน ความสุขแบบใหม่ที่ผมไม่คิดฝันว่าจะเป็นไปได้...
พอ เกมรักบทแรกผ่านไปแล้ว คืนวันผ่านไปเราสองคนพ่อลูกก็ยิ่งรักกันมากขึ้น แต่คราวนี้ความรักของเรามีเซ็กส์มาเกี่ยวข้องด้วยครับ เธอมีอารมณ์มากมายพอๆกับผม ทุกตารางนิ้วในห้องกลายเป็นพื้นที่แห่งกามโลกีย์ระหว่างพ่อลูกเล่นเซ็กส์ เสพเสียวกันไม่เว้นวัน ผมไม่คิดมาก่อนเลยว่าผมจะทำกับลูกได้เพียงนี้....................

Offline tinkorn

• Hero Member
    • เสียว: 0
    • Email
 (1;สุดๆไปเลย (21; (7;

Offline iphone

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
    • Email
THAMK (23; (23; (23; (24;

Offline finex

• *
    • Email
ขอบคุณมากครับ

Offline mane

• Super Master Hero
    • เสียว: 2
    • Email
 (1; (1; (4; (4; (5; (5; (6; (6; (7; (7; (8; (8; (21; (21; (41; (41; (24; (24; (23; (23;

Offline nangnat

• เสียว: 23
  • ถึงเจ้าชู้ ก็ใส่ถุงทุกครั้ง !
โอ้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ สุดยอด (003;

?

Offline popeye

• เสียว: -1
 (8; (8; (8; (8; (8; (8; (8; (8; (8; (8;

Offline crusaderxx

• Sr. Member
 (003;....................แหล่มเลย...................... (003;

Offline payavayal

(8; (8; (8;

Offline เสียวไม่หยุด

• *
    • เสียว: 5
 (07; (07; (07; (07; (07; (07; (07;

Offline bigkito

(010;ขอบคุณคับ

Offline vvvvv

• *
    • เสียว: 5
 (1;    อารมณ์...การมณ์...เสียว.. (23;

Offline phon

• Sr. Member
    • เสียว: 2
    • Email

Offline sutop

• Jr. Member
  • **
    • เสียว: 0
thankyou (011; (011;