close buttonclose buttonclose button
แม่เพื่อน(เรื่องนี้โคตรฮิต)

แม่เพื่อน(เรื่องนี้โคตรฮิต)

เรื่องเสียว · 66613

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

เริ่มเรื่องเลยนะครับ เหตุเกิดเมื่อต้นปีนี้เองครับเองครับ ตอนนั้นผมอายุ 18 เรียน ปวส. อยู่ที่เทคนิคในต่างจังหวัด ผมเช่าหอพักอยู่คนเดียว ผมมีเพื่อนสนิทอยู่คนนึง รู้จักกันตั้งแต่ ปวช. เราสนิทกันมาก ผมไปมาหาสู่บ้านเพื่อนแทบจะทุกวัน พ่อแม่มันรู้จักผมหมด พ่อชื่อวิชัยอายุ 45 รูปร่างเล็กสูงราว160 ผิวคล้ำรับราชการ ส่วนแม่ชื่อนวลอนงค์อายุ 39 เป็นครูสอนเด็กอนุบาล แม่เพื่อนเป็นคนรูปร่างสูงคงประมาณ165 ผิวขาว หน้าตาสวย หน้าอกอวบอัด สะโพกอวบใหญ่งอนผาย รูปร่างน้านวลคง 36-25-38 อวบอัดไปทั้งตัวเลยครับ แม่เพื่อนแต่งตัวทันสมัยประเภท เสื้อตัวเล็กๆใส่แล้วเห็นอกอวบสองเต้าตั้งตระหง่าน กระโปรง ก็ใส่ฟิตๆดูแล้วเซ็กส์ซี่มากๆ แต่ก็เกิดเรื่องเศร้าจนได้ครับ คือว่าเมื่อเดือนกันยายน ปี 2545 เพื่อนผมมันประสบอุบัติเหตุทางรถยนต์ เสียชีวิตพร้อมกับพ่อของมัน ตอนรู้ข่าวแรก ๆผมช็อคไม่อยากจะเชื่อเลย ครับก็เมื่อวานผมยังเคุยกับมันอยู่เลย ผมไปช่วยงานศพเพื่อนผมและพ่อของมันตลอดงานจนเผาศพเลยครับ แม่เพื่อนร้องไห้ทุกวันผมเห็นผมก็สงสารเธอมาก แต่ไม่รู้จะทำยังไง พอเสร็จจากงานศพผมจะแวะไปที่บ้านเพื่อนแทบทุกวันเพื่อไปคุยและปลอบใจ บ่อยครั้งที่แม่เพื่อนให้ผมนอนค้างอยู่เป็นเพื่อนที่บ้าน จนแม่เพื่อนบอกให้ผมย้ายของที่หอพักมาอยู่กับเค้าที่บ้านด้วยเลย จะได้เป็นเพื่อนกันช่วยเหลือกัน เพราะที่บ้านไม่มีผู้ชาย ผมเลยย้ายออกจากหอมาอยู่ที่บ้านของแม่เพื่อน จนเวลาล่วงมา 4 เดือน แม่เพื่อนก็ทำใจได้ไม่เอาแต่นั่งเศร้าอยู่คนเดียว ร่าเริงกว่าแต่ก่อนมากทำให้ผมลดความกังวลลงไปด้วย คืนนั้นเป็นคืนที่ผมมีความสุขจากคนที่ผมเคารพรัก และผมก็เต็มใจที่จะทำให้ เรื่องเกิดก็เพราะว่าวันนั้นตอนเที่ยงผมมีอารมณ์มากจึงเปิดหนังโป๊ดูในห้อง นั่งเล่น ตอนนั้นผมดูไปก็ชักว่าวไป พอน้ำแตกผมก็ลืมเก็บแผ่นปล่อยค้างไว้ในเครื่อง แล้วก็ขึ้นไปนอนเลย ตื่นขึ้นจึงรีบแต่งตัวไปเตะบอล พอผมกลับมาจากการเล่นบอลกับเพื่อนที่โรงเรียนตอนหัวค่ำ ถึงบ้านแม่เพื่อนออกมารับและส่งยิ้มให้ผม ซึ่งเป็นยิ้มที่ดูสวยเป็นพิเศษ แล้วแม่เพื่อนถามว่าชอบดูด้วยเหรอหนังแบบนี้ แม่ดูหมดแล้ว ผมเลยถึงบางอ้อ ผมตีหน้าเจื่อนๆไม่รู้จะทำไงเลยตอบไป ว่ายืมเพื่อนมาดูครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้จะเอาไปคืนแล้วแม่เพื่อนก็เลยบอกว่าไปอาบน้ำซะ จะได้มากินข้าว ผมก็เลยไปอาบน้ำ และลงมากินข้าว แล้วก็มาดูทีวีกับแม่เพื่อน ดูไปได้ซักพัก แม่เพื่อนผมก็ชวนผมคุยถึงเรื่องในหนัง x ที่เอามาดู คุยว่าของฝรั่งของใหญ่นะ แถมยาวด้วยถ้าแม่โดนคงรับไม่ไหวรูของแม่แหกแน่ๆ ผมฟังแล้ว***แข็งขึ้นมาทันทีเลย แล้วตอนนอนผมไม่ใส่กางเกงในด้วย ใส่แต่กางเกงบอลตัวเดียว มันเลยพองขยายได้ที่เลยละ ผมสังเกตเห็นแม่เพื่อนแอบมอง***ของผมตลอดเลย ผมเลยแข็งสู้ใหญ่เลย และก็เป็นความคิดที่***ของผมในชั่วขณะว่าอยากเอาแม่เพื่อนมากเลย ทั้ง ๆแต่ก่อนผมไม่เคยคิดแบบนี้เลย คืนนี้แม่เพื่อนใส่ชุดนอนแบบตัวเดียวยาวคลุมถึงขา แบบคล้ายผ้าซิ่นสองเต้านมก็นูนเด่นเห็นแล้วอยากจะดูดอยากจะขย้ำ ซักพักเดียวแม่เพื่อนก็เอามือมากุมที่***ของผมยิ้มให้ผม และบอกผมว่าไม่ต้องกลัวแม่นะ แม่อยากมากเลยตอนนี้ แม่ไม่ได้เอามานานแล้ว ช่วยแม่ด้วยนะ ผมไม่พูดอะไรแต่ผมโผเข้ากอดร่างขาวอวบของแม่เพื่อนมือของผมคว้าเข้าที่เต้า นมอันอวบอิ่มขนาดประมาณ 36 นิ้วทันทีผมกับแม่เพื่อนผลัดกันจูบเคล้าคลึงอยู่แป็ปนึง แม่เพื่อนก็บอกว่าไปที่ห้องแม่ดีกว่า ผมก็เลยเดินตามแม่เพื่อนไป ตัวก็สั่นเป็นเจ้าเข้า กลัวก็กลัว แต่ความอยากมันมากเหลือเกิน จึงเดินตามและมองดูสะโพกผายใหญ่ของแม่เพื่อนไหวไปมา ระหว่างที่เดินไปที่ห้อง แม่เพื่อนถามว่า "เคยหรือยัง" ผมบอกไปว่ายังไม่เคยเลย ให้แม่ช่วยสอนให้หน่อย แม่เพื่อนไม่ตอบแต่หัวเราะเบาๆ พอถึงที่ห้องนอนแม่เพื่อน แม่ก็ถอดชุดนอนออกยกทรงไม่ได้ใส่เต้านมใหญ่ก็ปรากฏต่อหน้าส่วนล่างเหลือแต่ กางเกงในตัวเล็กๆบางๆสีขาวซึ่งมองทะลุจนเห็นเนินนูนที่เต็มไปด้วยขนหมอยดกดำ ผมยืนตะลึง แม่เพื่อนลงไปนอนที่เตียงแล้วบอกผมว่า จะรอช้าอะไรอยู่ละ ถอดกางเกงแล้วเข้ามาหาแม่เลย ผมได้ยินก็รีบถอดกางเกงออก***ผมมันแข็งโด่อวดสายตาแม่เพื่อน แล้วผมก็ขึ้นไปนอนข้างๆ แล้วถามแม่เพื่อนว่าต้องทำยังก่อน แม่เพื่อนก็บอกว่า ขึ้นมานอนทับแม่สิ แล้วก็เอา***ยัดใส่รูหีแม่เลยแม่อยากเต็มที่แล้ว ผมจึงขึ้นไปคร่อมแม่เพื่อน แม่กางขาออกทั้งสองข้างทำให้แคมหีอ้าออกรอการเสียบ ผมจึงจัดการเอา***เข้าหีแม่เพื่อน มันเข้ายากพอสมควรครับ ผิดๆผลาดๆ แม่เพื่อนจึงจับ***ของผมจ่อปากรูแล้วบอกให้ผมเด้า พอท่อน***เข้าไปได้ครึ่งลำ รู้สึกว่ารูหีของแม่เพื่อนก็ตอดรัด***ผมอย่างมาก มันบีบรัดต่างจากการชักว่าวราวฟ้ากับดิน ผมเร่งกระเด้าจนทนไม่ไหวระเบิดน้ำฉีดใส่รูหีแม่เพื่อนซะเต็มที่เลยแล้วผมก็ ฟุบคาอก ผมขอโทษแม่เพื่อนที่น้ำแตกเร็ว แม่เพื่อนบอกว่าไม่เป็นไรครั้งแรกเสร็จเร็วก็อย่างนี้แหละ แม่เพื่อนจับผมนอนงายแล้วแล้ว เอามือกำ***ของผมรูดขึ้นรูดลงเบา ๆ แล้วก้มหน้าลงไปอมดูดแท่ง***ของผมอาจเป็นเพราะว่าผมยังหนุ่มเจอลีลาการอมรูด แป๊ปเดียว***มันแข็งขึ้นมาทันทีเลย แม่เพื่อนผมรีบขึ้นนั่ง คร่อมยอง ๆ บนตัวผมแล้วก็เอาหย่อนตูดลงไปที่***ผมท่านี้ผมเห็นรูหีตอนมันกำลังอ้าอม ท่อน***ชัดเลย สีออกแดงระเรื่อแล้วแม่เพื่อนก็กดตูดลงมา พอ***มันเข้ามิด เธอก็ขย่มใหญ่เลย แม่เพื่อนส่งเสียงครางซี้ดดด...ซ้าดดด.. ผมงี้เสียวสุด ๆ เลย ผมจึงเอามือจับที่บั้นท้ายอวบใหญ่โยกขึ้นลงตามจังหวะเด้าของแม่เพื่อน แม่เพื่อนขย่มไปได้ซักพักก็ลงไปนอนแล้วบอกให้ผมขึ้นกระเด้าเธอให้ที ผมลุกขึ้นจับขาแม่เพื่อนถ่างออกแล้วจับ***ยัดเข้าไป มันเข้าง่ายกว่าครั้งแรกอีกเพราะในรูหีมันฉ่ำแฉะไปด้วยน้ำรัก พอท่อน***สุดลำผมก็เร่งเด้า แม่เพื่อนบอกให้เอาแรง ๆ ***แรงๆ แม่ชอบ แม่ใกล้จเสร็จแล้วผมก็บอกว่าผมก็ใกล้เหมือนกัน ผมกระเด้าเต็มที่แม่เพื่อนก็ครางใหญ่เลย สักพักน้ำผมก็แตกเธอก็เสร็จพอดี เรานอนกอดกัน และแม่เพื่อนก็พูดกับผมว่า ขอบใจนะที่ไม่รังเกียจคนแก่ ผมก็บอกว่าผมเต็มใจทำและอยากทำอยู่แล้ว อีกอย่างแม่ก็ยังไม่แก่ถ้าคนไม่รู้เห็นรูปร่างอวบอัด เต่งตึง นมใหญ่ ตูดใหญ่หน้าตาสวยของแม่ผมว่าเค้าทายอายุแม่ผิดแน่เลย ต่อไปผมเอากับแม่บ่อย ๆนะครับ แม่เพื่อนยิ้ม หยิกผมแล้วบอกว่า แล้วก็อย่ามาบอกว่าเบื่อคนแก่ก็แล้วกัน หลังจากนั้นผมก็ย้ายมานอนห้องแม่เพื่อนและเอากับแม่เพื่อนแทบทุกคืนไม่เว้น กลางวันเลยจนถึงทุกวันน

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9

Offline chawat

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 2
    • Email
 (1;THANKS

Offline vvvvv

• *
    • เสียว: 5
 (5;สุดจะเร้าใจ...

Offline finex

• *
    • เสียว: 1
    • Email
ขอบคุณครับ

Offline mitt1999

• เสียว: 3
เรื่องและรูป..สุดยอดเลยครับท่าน

Offline crusaderxx

• Sr. Member
    • เสียว: 1
(003;......................แหล่มเลย....................... (003;

Offline tinkorn

• Hero Member
    • เสียว: 0
    • Email
 (19;ได้อารมย์ทั้งรูปทั้งเรื่อง (1;

Offline mane

• เสียว: 2
    • Email

Offline nitibordee

• *
    • เสียว: 0

Offline andy