close buttonclose buttonclose button
ก้อ.แค่จินตนาการ

ก้อ.แค่จินตนาการ

เรื่องเสียว · 13934

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: August 31, 2010, 10:34:25 am

ผมกับดาแต่งงานกันมา10กว่าปีแล้ว พูดถึงรูปร่างเมียผม ก็สมส่วน อวบอัด นมเป็นนม ตูดเป็นตูด หีเป็นหี จนมีคนเคยเอาควยมาถูกับก้นเธอ ตอนเราไปเทียวงานกาชาดตอนกลางคืน ความจริงผมก็สังเกตุเห็นแล้วละว่ามีไอ้แก่คนหนึ่งมันแอบเดินตามเราข้างหลัง แต่ดาเองไม่สังเกตุ คงมัวเพลินกับดูนั่นดูนี่จนมาหยุดที่หน้าดนตรีลูกทุ่งไอ้แก่นี่ก็ประกบข้าง หลังเลย คนเยอะมากวันนั้นดาใส่เสื้อแขนกุดสีแดงกางเกงผ้าเกาหลีลื่นสีดำรองเท้าส้น หนามันช่วยขับตูดดางอนขึ้นให้ไอ้แก่นั่นทำได้ถนัดในท่ายืนมันคงควักควยมา สีมาถูตามก้นดาจนแตกรดกางเกงด้านหลังไปหมด หลังๆทั้งเรื่องงาน เรื่องเศรษฐกิจ เรื่องครอบครัว เลยทำให้เรื่องบนเตียงก็เลยไม่ค่อยจะได้รสชาดกันซักเท่าไหร่ มีบ่อยๆที่ผมเองต้องอยู่ล่างให้ดาเป็นจ้อกกี้ควบเองผมเองก็อยากให้ดามีความ สุข เคยแอบไปซื่อหนังการ์ตูนโป๊ ซีดีเอกซ์ นิโกร พร้อมควยยางจากคลองถมพร้อมถุงยางแบบมีมุก5แผง แล้วทำเป็นส่งมาผิดบ้าน ลองใจดูว่าเมียจะคิดอย่างไร อันใหญ่พอดูประมาณว่าซัก9นิ้วได้มั้ง หลายๆวันก็เห็นยังเงียบ วันหนึ่งดาบ่นไม่สบายไม่ไปทำงาน ผมเลยบอกให้อยู่บ้านพักผ่อน ผมเองก็ไปส่งลูกเข้าโรงเรียนแล้วจะเลยไปทำงาน ความจริงผมแอบแว้บ กลับมาบ้านก่อนค่อยๆซ่อนตัวไม่ให้เมียรู้ตัวจนเข้าทางหลังบ้านได้ก็ไปแอบที่ ช่องเก็บของใต้บันได เห็นดาสารวนกับการทำความสอาดบ้านเก็บเสื้อผาเอามาซักผมคิดว่าคงไม่มีอะไรผิด ปรกติเพราะดูเธอก็ไม่ได้แสดงอาการว่าจะมีอารมย์เรื่องเซ็กส์ หรือว่าของที่ส่งมามาไม่ถึง ก็ไม่น่าเป็นไปได้เพราะลงทะเบียนอย่างดี แอบอยู่ซักพัก ดาก็เริ่มทำงานเสร็จเห็นเธอปิดประตูหน้าต่างจนเรียบร้อยก็กลับเข้าห้องจาก มุมที่ผมซ่อนตัวมองเห็นชัดเจนว่าดาไม่ปิดประตูห้องนอนคงเพราะคิดว่าไม่มีใคร อยู่อีกอย่างเธอก็ปิดประตูเรียบร้อยแล้วผมเห็นเมียกำลังถอดเสื้อกล้ามออก แล้วเอาผ้าเช็ดตัวมาห่อตัวแล้วถอดกางเกงออกตอนนี้แม้ว่ารูปร่างนี้ผมจะเคย เย็ดมาหลายปีแล้วแต่วันนี้กลับทำให้อารมย์ผมเงี่ยนขึ้นมาอย่างมาก แล้วเธอก็ไปอาบน้ำหลังจากที่เธอกลับมาที่ห้อง ผมเฝ้ามองดูเมียตัวเองค่อยๆก้มลงเอามือตบที่นอน แล้วเธอก็ก้มลงคุกเข่าเอามือล้วงไปใต้ที่นอน แน่นอนสิ่งที่ติดมือออกมาเป็นสิ่งที่ผมส่งมาให้เธอนั่นเอง ผมเห็นเธอเอาการ์ตูนเรื่องรักข้ามรุ่นระหว่างเด็กสาวกับหนุ่มใหญ่ที่แอบเย็ด กันมานอนอ่านปลุกอารมย์ซักพักเธอก็ลุกขึ้นมาจัดการกับควยยางเธอเอาถุงยางมา ฉีกแลัวค่อยๆสวมควยปลอม แล้วเธอก็นอนลงบนเตียงระหว่างนี้มือเธอก็บี้เม็ดแตดไปด้วยผมรีบคลานต่ำๆเข้า ไปปลายเตียงโดยดาเองก็ไม่ได้เอะใจเห็นเธอค่อยๆเอาควยปลอมมาถูๆวนๆกับรูหีตัว เอง สำหรับหีของดาผมเองควยแค่ 6 นิ้วผมว่ามันยังฟิตดีอยู่เลยถ้าไอ้อวบๆเก้านิ้วนี้มันเข้าไปไม่ช้าคงรูบาน แน่ แต่ที่แน่ๆผมเห็นเมียตัวเองเกร็งตัวและน้ำเงี่ยนเยิ้มไปทั้งหีเลยซักพักเธอ ก็เอาหมอนมารองตูดท่านี้โฮไม่อยากพูดเลย หีเมียผมขึ้นโคกเลยมือหนึ่งก็บี้หีแตดตัวเองอีกมือก็จับควยปลอมพยายามยัดให้ มันเข้ารู พอหัวบานมันผลุบเข้าดาก็ซีดปากที เธอชักเข้าชักออกช้าๆพร้อมกับแดะหียกก้นขึ้นรับควยปลอมอย่างอร่อยรู ผมอยากเห็นว่าเธอจะกล้าเย็ดมันหมดลำไหม เพราะมันใหญ่มากๆ คุณผู้หญิงใครเคยทำบ้างพอจะบอกได้ใหม ว่าถ้าอารมย์นี้แล้วมีใครเคยยัดมันสุดๆเลยใหม แต่ดาเมียผมเอาเข้าแค่ซัก3นิ้วได้มั้งช่วงที่เธอใกล้เสร็จ เธอร้องดังมาก แต่ที่ผมภูมิใจมากคือเธอร้องชื่อผม บอกให้ผมเร่งเย็ดเธอแรงๆ แล้วเธอก็เสร็จ ผมเองก็ตกใจ กลัวเมียจะลุกมาเห็นผัวแอบดูอยู่ปลายเตียง แต่ก็ไม่ ประมาณ 5 นาที ผมค่อยๆยืดหัวขึ้นไปดู อ้าว เธอนอนกึ่งตะแคงเข่าซ้ายคู้ไปก่ายบนหมอนขาขวาเหยียดตรงหีหมอยเธอยังเยิ้ม กรังไปด้วยน้ำเงียนที่แตกมาชะโลมควยยาง ไอ้ดุ้นนั่นหลุดออกมาแล้ว เธอหลับ….ผมเองรู้ว่าถ้าซัก7-8นาทีไปแล้วดาจะหลับลึกมาก ผมค่อยๆยื่นขึ้นอย่างลำบากเพราะควยมันตุง ยืนมองดูเมียตัวเองนอนแก้ผ้า หันบั้นท้ายมหึมา รอผมเสียบต่อ ผมค่อยๆหยิบควยยางมาจับดู ฮู้……มันทั้งอวบทั้งยาวพอๆกับกระบอกไฟฉายทีเดียว
ผมเอาปลายมันค่อยๆแซะๆ เบียดๆผ่านรองตูดดาน้ำเงียนมันยังแฉะๆอยู่เลยดังแจ้ะๆจนปลายมูถู้มันเถือก ไถลเบียดแคมเข้าไปอีดครั้ง ผมค่อยๆขึ้นคร่อมตูดเมียรักมือก็ค่อยยกขาเธอไห้แหกออกอีกท่านี้มองชัดแจ๋ว เลยว่าหอยดาแหกออกแดงแจ๋เลย ผมไม่สนแล้วว่าตอนนี้เมียจะหลับขนาดไหน กำลังคิดพิเรนอยากเล่นรูก้นเมีย ผมเอาไอ้ควยยางมาถุยนำลายใส่ ค่อยๆแหกตูดเอาปลายมันวนๆกับรูก้นสักพักสลับกับเอานิ้วชี้ป่ายน้ำเงียนตัว เองค่อยๆดันเข้าไป ครึ่งนิ้วแล้วเอาออกมา เอาควยปลอมยัดแทน มันเข้าได้แค่หัวเองก็รู้สึกถึงแรงต้านจึงชักออกมาที่นี้เป็นควยจริงๆละผม คร่อมตูดเมียจับควยตัวเองกลั่วไปทั่วหีเธอจนแฉะดีแล้วจึงยัดเข้าหีดา อืม…ยังฟิตดีอยู่เลยซอยซักพักจึงชักออกมาเพราะเป้าหมายคือรูตูดผมถุยน้ำลาย อีกทีที่ปลายควยค่อยเอามันมาเขี่ยที่ปากทางรูตูดก่อนจะดันมันเข้าไปช้า แค่ครึงลำเอง ของดามันทั้งรัดแน่นและดูดควยจนทนไม่ใหวน้ำแตกคาตูดเธอเลย

Offline finex

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
    • View Profile
    • Email
Reply #1 on: August 31, 2010, 07:26:04 pm
ขอบคุณครับ