close buttonclose buttonclose button
ลักหลับน้องสาวเพื่อน ยั่วดีนัก ภาค 3 ตอน เราสามคน

ลักหลับน้องสาวเพื่อน ยั่วดีนัก ภาค 3 ตอน เราสามคน

x-man007 · 44071

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline x-man007

• Jr. Member
  • **
    • เสียว: 19
    • View Profile
    • Email
หลังจากที่ผมได้ล่อน้องสาวเพื่อน ชื่อน้องก้อย ที่ยั่วสวาทผมจนตอนเช้าผมแอบมาลักหลับเธอ 1 ยกแล้วพอเธอตื่นก็ต่ออีก 2 ยกสะใจ ขากลับมาโดนน้องเบส เพื่อนสาวของน้องก้อยที่แอบรู้เรื่องผมกับก้อย ผมเลยจัดให้น้องเบสไป 1 ยก ท่าหมาสะใจสุดๆที่สำคัญคือได้ปล่อยน้ำในปากน้องเบสอย่างไม่เคยทำมาก่อน

ภาค 3 ตอน เราสามคน

หลังจากทานข้าวเย็นแล้ว ผมก็เพลียมากจนหลับไปเพราะเสียไป 4 น้ำ ก่อนนอนผมได้กินยาแก้แพ้ไปเม็ดนึงเพื่อให้หลับสนิทเพราะผมเป็นคนนอนยาก
หลังจากหลับไปได้ไม่นาน ผมรู้สึกหนาวและแปล๊บๆ เลยลืมตา(อย่างสะลึมสะลือ) เห็นน้องเบสกับน้องก้อยกำลังเลียไข่และไอ้หนูของผมกันใหญ่
ถึงแม้จะเพลียมากแต่เรื่องนี้ผมสู้ไม่ถอย ผมพยายามจะลุกขึ้นแต่น้องก้อยบอกว่า "พี่ไม่ต้อง น้องทำเองจ้า"

หลังพูดจบน้องก้อยก็อมไอ้หนูผมจนมิดแล้วค่อยๆเม้มปาก จากนั้นค่อยๆรูดออก โดยเฉพาะบริเวณหัวไอ้จ้อนของผม ผมเสียวมากๆ เพลอร้องออกมาดังๆเลย
ยิ่งว่าเหมือนยิ่งยุ น้องก้อยรูดใหญ่ ใช้ลิ้นเลียที่รอยหยักของหัวควยผม ลิ้นระรัวเลย

"โอยๆๆๆ ใจจะขาดแล้ว ก้อย ก้อย"

น้องก้อยตอบ "อย่าพูดมาก เบสจัดการเลย อิอิ"

น้องเบสขึ้นขี่ที่หน้าผม ให้ผมเลียหอยให้ผมก็เพลินเลย ทั้งบนทั้งล่าง ผมใช้ลิ้ยชอนไชไปข้างในสลับปุ่มเสียว จากนั้นชอยซ้ายชอนขวา จนน้องเบสครวญครางอย่างแรง

ระหว่างที่เพลินกับการเลียหอยน้องเบสอยู่นั้น น้องก้อยก็ขึ้นคร่อมร่างผมแล้วจับควยผมยัดเข้าไปในหอยของเธอ รู้สึกว่าพรวดเดียวเข้าจนสุดเลย
ในท่านี้ทำให้น้องเบสที่คร่อมหน้่ผม กับน้องก้อยที่ขย่มควยผมอยู่ ทั้งสองสาวหันหน้าเข้าหากัน มือไม้ของเธอทั้งสองลูบไล้ให้กันและกัน แถมยังจูบปากแลกลิ้นกันอีก

เราอยู่ท่านี้กันประมาณ 5 นาทีก็เปลี่ยนท่าใหม่ ผมให้ก้อยอยู่ท่าหมาบ้าง ส่วนน้องก้อยก้มลงดูดหอยให้น้องเบสอีกต่อนึง  ผมจัดแจงเอาควยของผมกดที่หอยน้องก้อยอย่างไม่รอช้าและกระหน่ำกระแทกอย่างแรงๆ แต่น้องก้อยยังร้องบอกให้แรงอีก "โอ้วๆๆ มันส์ มันส์ แรงๆเลยพี่ อีดเข้ามา อัดเข้ามา"
ส่วนน้องเบสก็บอกไม่เคยดูดผู้หญิงด้วยกัน "ก้อยเสียว ก้อยเสียว โอย โอ้วๆๆๆๆ"

สักพักน้องเบสก็ร้องขอน้องก้อย "ขอควยชั้นมั่งดิ เร็วๆ"
น้องก้อยจึงผละออก ให้ผมกดควยเข้าหอยน้องเบส  ผมนำร่างเข้าทับน้องเบส ส่วนน้องเบสถ่างขารอรับอย่างยินดี
ผมก็กระแทกอย่างเมามันส์

ในขณะเดียวกันนี้ น้องก้อยคงจะอารมณ์ค้าง เอานิ้วแหย่เข้าหอยตัวเอง 3 นิ้วเลยแล้วรูดเข้ารูดออก ส่วนผมก็สุดจะอดทนกระแทกจนทนไม่ไหว
คราวนี้น้องเบสให้แตกในเลย
"เอาเข้าเลย ตะแตกข้างในเลย โอ้วดี โอ้วดีจังพี่"
แล้วก็เราเสร็จทั้งคู่พร้อมๆกัน ส่วนน้องก้อยก็เสร็จด้วยนิ้วตัวเองตามมาติดๆ

เราสามคนนอนสลบกันด้วยความอ่อนเพลียจนรุ่งเช้า ซึ่งวันนี้เป็นวันเสาร์ ซึ่งเป็นวันหยุด ผมตื่นเช้าขึ้นมาเพราะน้องเบสมาปลุกแบบเดิม คือมาเลียที่ควยผมอีกแล้ว
ผมเริ่มด้วยการล่อน้องเบส ช่วงเช้าก่อนที่น้องก้อยจะตื่นอีกครั้ง เป็นท่านั่งบ้าง น้องเบสบอกชอบท่านี้เพราะเข้าลึกดี แล้วน้องเบสก็โยกๆๆๆๆๆจนเป็นขย่มอย่างแรง
ส่วนมือและปากของผมก็ดูดนมน้องเบสไม่หยุด เพียงเท่านี้น้องเบสก็กรี๊ดออกมาเลยด้วยความมันส์ ทำให้น้องก้อยตื่นขึ้นมาแล้วมานั่งกอดผมจากด้านหลัง
มือลูบที่หน้าอกและหัวนมของผม

พอขย่มน้องเบสได้ไม่นานนักผมก็แตกใส่รูสวาทน้องเบสอีกครั้ง แล้วน้องก้อยก็พูดขึ้นว่าไม่ยอมนะขอก้อยอีกรอบด้วย
ผมบอกไม่ไหวแล้ว น้องก้อยไม่ยอมเข้ามาโมกให้ผมทั้งๆที่ยังไม่ล้างเลย
คราวนี้น้องก้อยมาแปลกบอกให้ผมอัดรูตูดของเธอ บอกไม่เคยโดนที่ตูดเลยอยากลอง ผมก็ไม่เคยเช่นกันเลยคิดว่าอยากลองดูซักครั้ง

ผมเอาน้ำลายแตะๆที่รูตูดน้องก้อยในท่านอนหงายแล้วยกขาถ่างออก แล้วพอผมกดควยเข้าไป มันเข้าได้ยากมากน้องก้อยก็ร้องครวญคราง บอกเจ็บแต่ดี
ผมค่อยๆชักเข้าชักออกที่รูตูดน้องก้อยช้าๆ เสียวมากเพราะตูดมันบีบควยผมแน่นมาก และกลัวน้องก้อยเจ็บ
ซักพักน้องเบสก็มาช่วยเลียรูบนให้ก้อย ทำให้น้องก้อยเสียวอีกทาง

ทำได้ซัก 10 นาที ผมเริ่มไม่ไหว พอเห็นน้องเบสกระเถืบขึ้นไปดูดนมน้องก้อยผมเลยชักควยออกมาเสียบรูหอยแทน เสียบครั้งแรกน้องก้อยถึงกับร้องโอ๊ย!แล้วผมก็กระแทกได้ซัก 10 ทีน้ำก็แตกเลยครับ

วันนั้นเราเริงสวาทก็ทั้งวันเพราะพรุ่งนี้เช้าทั้งสองต้องกลับไปต่างจังหวัดแล้ว ไม่รู้อีกนานเท่าไหร่จะได้แบบนี้อีก

พูดแล้วคิดถึงวันเก่าๆแบบนั้นจังเลยครับ

Offline nangnat

• Super Master Hero
    • เสียว: 23
  • ถึงเจ้าชู้ ก็ใส่ถุงทุกครั้ง !
โห เสียดาย แทนอ่ะ (2;

?

Offline bigkito

• เสียว: 1

Offline finex

• Master Hero
  • *
    • Email

Offline ppp4

• Hero Member
 (39; (39;ขอบคุณที่นำมาแบ่งปันครับ (39; (39;

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email

Offline chawat

• *
    • เสียว: 2
    • Email

Offline Ultrasonic

• *
    • เสียว: 0
 (003; ขอโอกาสนี้บ้างสักครั้งก็ยังดี  (011;

Offline dongdang

• เสียว: 5
    • Email

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email