close buttonclose buttonclose button
ลักหลับน้องสาวเพื่อน อยากยั่วดีนัก...ภาค 2 ตอน น้องเบส ดำแต่มันส์

ลักหลับน้องสาวเพื่อน อยากยั่วดีนัก...ภาค 2 ตอน น้องเบส ดำแต่มันส์

x-man007 · 47322

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline x-man007

• Jr. Member
  • **
    • เสียว: 19
    • View Profile
    • Email
ความเดิมจากตอนที่แล้ว : ผมได้แอบไปลักหลับน้องก้อย น้องสาวของเพื่อนผมจนมันส์สะใจ เนื่องมาจากเธอกับเพื่อนชื่อเบสมาพักกับผมเพื่อหาที่ฝึกงานด้วยความที่เธอส่งสัญญาณบางอย่างให้ผม ผมจึงกระหน่ำเธอไป 3 ยก โดยยกแรกเป็นการลักหลับของจริง
แต่น้องเบสเหมือนจะรู้ว่าเราแอบทำอะไรกัน เพราะตอนเจอน้องเบสที่รถไฟฟ้าขากลับบ้านน้องเบสกระซิบข้างๆหูว่า "มีอะไรไม่แบ่งเลยนะพี่ อิอิ" ผมจึงเข้าใจว่าน้องเบสก็คงอยากได้เหมือนน้องก้อยเหมือนกัน

ตอน น้องเบส ดำแต่มันส์

ตอนแรกผมก็ไม่ได้สนใจน้องเบสมากนัก เพราะน้องเบสมีสีผิวคล้ำๆหน่อย  แต่เมื่อนั่งพิจารณาดีๆแล้ว หุ่นของน้องเบสก็ไม่เบาเลยทีเดียว แถมแอบเซ็กซี่อีกต่างหาก
น้องเบสเป็นคนสนุกสนาน น่ารัก แต่ผิวจะคล้ำไปซักนิด  เกิดมายังไม่เคยล่อคนดำเลย  พอน้องเบสมากระซิบดังกล่าวมาแล้วนั้น  ทำให้ผมคิดหาโอกาสมาจัดการดูซักที

เย็นวันนั้นหลังจากที่เรากลับบ้านมาด้วยกัน ผมกับน้องเบสก็นั่งมอเตอร์ไซค์รับจ้างกลับด้วยกัน พอดีว่ารถมันมีคันเดียวเราเลยตกลงว่าจะนั่งซ้อนสามมาเลยเพราะระยะทางไม่ไกลมาก ผมจึงนั่งต่อจากพี่วินมอร์,ไซค์และน้องเบสนั่งหลังสุด  ระหว่างทางน้องเบสก็กอดเอวผมแน่น พร้อมกับเอานมมาถูที่แผ่นหลังผมหลายครั้ง ทีแรกก็เข้าใจว่าอาจจะบังเอิญ แต่หลังๆเริ่มบ่อยและแรงขึ้น ทำให้ไอ้หนูของผมมันแข็งโป๊กเลยครับ

พอกลับมาถึงบ้าน น้องก้อยทำอาหารเย็นไว้รอพวกเราเกือบเสร็จแล้ว ผมก็ขอตัวเข้าไปอาบน้ำก่อน วันนี้รู้สึกเพลียมาก เพราะเมื่อเช้าล่อน้องก้อยไปสามน้ำเลย ระหว่างที่ผมอาบน้ำ น้องเบสก็เข้าไปเปลี่ยนเป็นนุ่งผ้าเช็ดตัวผืนเดียวรอคิวอาบน้ำและนั่งคุยกับน้องก้อยเรื่องสถานที่ฝึกงาน ผมแอบมองออกมาที่เกล็ดประตูห้องน้ำ เห็นน้องเบสไขว้ขาไปมาหลายครั้ง ทำให้ผมอดรนทนไม่ไหว ชักว่าวไป 1 ครั้ง ไม่รู้ทำไม ไอ้หนูผมมันไม่ยอมหยุดแข็งซักที

พออาบน้ำเสร็จ น้องเบสก็อาบต่อจากผม น้องก้อยก็เข้ามาจูบปากผมอย่างจัง ผมนี้ตัวเบาไปหมด แต่ก็กลัวประเจิดประเจ้อ เพราะคิดว่าน้องเบสอาจจะแอบดูอยู่ที่เกล็ดหน้าต่างเหมือนผมก็เป็นได้ จึงแกล้งเดินผละออกมาให้พ้นระยะแอบดู แล้วกระหน่ำจูบไปที่เรือนร่างน้องก้อยอย่างเมามันส์ น้องก้อยก็สนองตอบไม่แพ้กัน แต่ก็ทำอะไรไม่ถนัดนัก น้องก้อยบอกตัวสกปรกเพิ่งทำอาหารเสร็จขอไปอาบน้ำก่อน ระหว่างนั้นเบสก็ออกมาพอดี

เหมือนแลกเวรกันเลยครับ พอน้องก้อยเข้าห้องน้ำ น้องเบสเข้าห้องมาแกล้งทำผ้าเช็ดตัวหลุด ทำให้ผมเห็นเรือนร่างของน้องเบสแบบเต็มๆ ผมไม่รอช้าเพราะรู้ว่าน้องก้อยเป็นคนอาบน้ำนานเป็นชั่วโมง ผมกระหน่ำจูบน้องเบสไปทั่วตัว แล้วลดตัวต่ำลงมาเรื่อยๆ ดูดและเลียที่หัวนมเธอทั้งสองข้างอย่างกะขนมหวาน น้องเบสครางอย่างดังเลยครับ แต่คิดว่าน้องก้อยคงไม่ได้ยินเพราะเสียงฝักบัวดังอยู่

ไม่นานผมก็จัดให้น้องเบสคลานท่าหมา งัดไอ้จ้อนของผมอัดสวนเข้าไปเต็มรูหอยของเธอไม่ยั้ง
"พี่...เบาๆ  ไม่โดนมานานแล้ว มันฝืด"
ในเมื่อผมอัดเข้าไม่สะดวกก็ชักออกมาแล้วใช้ลิ้นสว่านของผมทะลวงนำไปก่อน น้องเบสร้องครางอย่างลืมตัว เหมือนกับเด็กร้องไห้เลยครับ
ผมรู้สึกว่ามีน้ำเยิ้มออกมาบ้าง ผมก็เอาไอ้หนูของผมอัดเข้าไปอีกครั้ง ที่นี้เข้าทีเดียวมิดด้ามเลยครับ
"จุ..จุกๆ" น้องเบสยิ่งร้องผมยิ่งอัด ทำเวลา เพราะกลัวน้องก้อยจะออกมาจากห้องน้ำ
ผมรู้สึกเหมือนไอ้หนูของผมมันถูกบีบอัดมากๆ รูหอยน้องเบสนี่คับกว่าของน้องก้อยเยอะเลย มันส์จนผมต้องร้องครางออกมาด้วย

พอผมเริ่มซอยถี่ๆเหมือนกับน้องเบสจะรู้ รีบผละออกจากตัวผมแล้วนั่งยองๆดูดควยผมอย่างเมามันส์ ผมไม่ไหวเลยปล่อยน้ำเข้าเต็มปากน้องเบสเลยครับ
เธอดูดน้ำผมจนเกลี้ยง แถมเลียที่หัวไอ้จ้อนผมจนเหือดแห้งเลย  เสียวจนขาสั่นเลยครับ แล้วเธอก็กลืนน้ำรักของผมเข้าไปหมดจด  ผมงี้ตะลึงงันไปเลย เพราะเคยเห็นแต่ในหนังโป๊แต่ไม่เคยเอาน้ำเข้าปากใคร และก็ไม่เคยเห็นใครกินน้ำรักแบบสดๆแบบนี้มาก่อน  แต่รู้สึกดีและมันส์เป็นที่สุด

พอได้ยินเสียงประตูห้องน้ำเปิดออกเราก็ผละออกจากกันผมก็เข้าไปแต่งตัว น้องเบสกลับเข้าไปในห้องน้ำอีกครั้ง หลังจากนั้นเราก็นั่งรับประทานอาหารเย็นด้วยกัน
พร้อมสายตาอันยั่วยวนของทั้งสองสาว ส่วนผมหมดแรงและหลับไปตั้งแต่ สามทุ่มเลยคร๊าบบบบบบบบบ

##########################################################################

อย่าลืมติดตามภาค 3 ตอน เราสามคนได้เร็วๆนี้นะคร๊าบบบบบบบ
ยังไงถ้าชอบก็กดเพิ่มพลังเสียวให้คนละจึ๊กนะครับ

Offline ppp4

• Hero Member
    • เสียว: 1
    • View Profile
 (39; (39;ขอบคุณที่นำมาแบ่งปันครับ (39; (39;