close buttonclose buttonclose button
สายสัมพันธ์ที่แนบแน่น

สายสัมพันธ์ที่แนบแน่น

เรื่องเสียว · 197617

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

บ้านเดี่ยว หลังใหญ่ขนาด 200 ตารางวามีรั้วรอบขอบชิดแถวชานกรุง หม้ายสาวทรงเครื่องวัย 36 กะรัต สามีเพิ่งเสียชีวิตเนื่องจากป่วยด้วยโรคร้าย โดยทิ้งมรดกและลูกชายหัวแก้วหัวแหวนวัย 17 ปีไว้ดูต่างหน้า หม้ายสาวพราวเสน่ห์ดูแลกิจกรรมบริษัทต่อจากสามี ฝ่ายลูกชายก็กำลังศึกษาอยู่ เนื่องจากอยู่กันแค่ 2 คน หม้ายสาวจึงต้องเป็นทั้งพ่อ เป็นทั้งแม่ เป็นทั้งเพื่อนกับลูกชายคนเดียว ทั้ง 2 ให้ความสนิทสนมซึ่งกันและกัน ดูแลซึ่งกันและกัน ฝ่ายผู้เป็นแม่ก็ไปทำงานทุกวัน หยุดเสาร์และอาทิตย์ เหมือนกับลูกชายที่หยุดเรียนเสาร์อาทิตย์วันหยุดก็ไปดูหนัง ช้อปปิ้ง กินอาหารกับลูก เอก กำลังเป็นวัยรุ่น เลิกเรียนก็กลับบ้าน ช่วยงานบ้านเล็กๆน้อยๆ ว่างก็ดูหนังฟังเพลงเล่นเนตไปตามเรื่องฝ่ายและก็กลับถึงบ้านก็ค่ำๆ ถ้ามีประชุมก็อาจจะมืดหน่อย แต่ก็จะโทรบอกลูกเสมอว่า กลับดึกหน่อยนะ มีประชุมไม่ต้องเป็นห่วง แล้วมาวันหนึ่งก็มีเรื่องราวเกิดขึ้น แม่โทรมาบอกเอกว่าจะกลับดึกต้องเคลียร์งานบางส่วน ฝ่ายลูกชายก็รับทราบหาอะไรกินในครัวเสร็จก็มาเล่นคอมต่อ เปิดอินเตอร์เนตไปเรื่อยๆ เป็นการบังเอิญที่มีเวปโป๊แทรกเข้ามา เลยคลิกเข้าไปดู แล้วก็พาไปเวปอื่นๆอีกมากมาย ทั้งกระเทย เกย์ เลสเบี้ยน สาวแก่ แม่บ้าน แอบดู สารพัด ก็มาสดุดอยู่ที่ เวปๆหนึ่ง เป็นเวปเกี่ยวกับความสัมพันธ์สวาทระหว่างคนในครอบครัว เช่น พ่อกับลูกสาว แม่กับลูกชาย พี่กับน้อง หรือทั้งครอบครัว ดูไปก็ให้เกิดอารมณ์จนต้องเอาลูกคลำกระดอตัวเองจนแข็งเป็นลำอยู่ในกางเกง เหลือบดูเวลาเห็นยังหัวค่ำอยู่ แม่คงยังไม่กลับตอนนี้ แล้วธรรมชาติก็สอนให้รู้ว่าต้องทำอะไรเพื่อที่จะระบายความใคร่ เอกงัดกระดอออกมาสู่โลกภายนอก ตาก็จ้องที่ภาพการร่วมรักระหว่างแม่กับลูกชาย เอกจินตนาการไปถึงแม่ของตัวเอง แล้วกระทอกกระดอลำเขื่องจนบรรลุถึงจุดสุดยอด น้ำกามพุ่งกระฉุดออกมาอย่างมากมาย เอกได้รับรู้การถึงจุดสุดยอดทั้งเสียวสบายและมีความสุขเสียวที่บรรยายไม่ถูก แต่ก็รู้สึกอ่อนเพลียเมื่อน้ำแห่งความเสียวได้ออกมาแล้ว คิดในใจว่า ขอพักซักหน่อยแล้วจะไปอาบน้ำและเช็ดคราบน้ำที่ไหลหยดตามพื้น เป็นเวรหรือกรรมก็ไม่ทราบ เอกดันเผลองีบหลับไปด้วยความอ่อนเพลียที่เก้าอี้หน้าคอม โดยหน้าเวปเพจที่แสดงรูปการร่วมเพศ ยังเปิดคาอยู่ กระดอที่ยังมีคราบน้ำเสียวก็ยังไม่เก็บให้เข้าที่เข้าทาง และก็เป็นการบังเอิญที่เอกสารบางส่วนอยู่กับเลขาที่ขอลางานไป แม่เอกจึงเคลียร์งานไม่ได้ เลยกลับก่อนกำหนด เมื่อถึงบ้านเห็นบ้านเงียบๆ ลูกเอกก็ไม่ได้เปิดประตูออกมารับ รองไปดูที่ห้องรับแขกก็ถึงกับตะลึงกับภาพที่เห็น นึกไม่ถึงว่าลูกชายที่ปกติเป็นคนเรียบร้อยเรียนเก่งกลายเป็นแบบนี้ไปได้ กำลังจะปลุกลูกขึ้นมาว่ากล่าวตักเตือน พลันนึกขึ้นได้ว่า ลูกเรากำลังโตเป็นหนุ่มแล้ว ย่อมมีอารมณ์ตามธรรมชาติการไปว่ากล่าวรุนแรงเกินไปลูกอาจหลงเดินทางผิดหรือ เตลิดเปิดเปิงไป จึงคิดว่าให้ลูกตื่นก่อนแล้วค่อยๆพูดให้ลูกเข้าใจดีกว่า เมื่อคิดได้ดังนั้นก็เดินไปที่โต๊ะจะปิดคอม ก็ไปเห็นหน้าเวปเพจเข้าพอดี ก็พอจะเข้าใจอะไรบางอย่าง เลยคลิกไปตามดู ก็รู้ว่าลูกชายที่แสนดีคิดอะไรกับแม่ หันกลับมามองลูกที่ยังหลับอยู่ ก็เห็นกระดอที่ยังมีคราบน้ำเสียวติดอยู่ ก็พลันรู้สึกว่าตัวเองมีอาการสยิวเหมือนกัน กระดอลำเขื่องขนาดยังไม่แข็งตัวยังขนาดนี้ แล้วถ้ามันแข็งขึ้นมาล่ะ นึกแล้วก็รู้สึกเสียวๆอยู่เหมือนกัน หลังจากที่สามีตายไปได้ประมาณปีกว่าๆ ก็ไม่ได้ลิ้มรสมานาน ตัวเองก็ไม่ใช่ว่าไม่มีอารมณ์ บางคืนที่นอนก็ยังช่วยเหลือตัวเองอยู่บ่อยๆ นึกถึงตอนที่สามียังอยู่ก็ร่วมรักกันแทบทุกคืน บางคืนก็ยันเช้าเลยก็มีเพราะเป็นคนมีอารมณ์ทางเพศสูง คิดไปก็เริ่มฟุ้งซ่าน ตั้งสติได้ก็ปิดคอมแล้วปล่อยให้ลูกหลับโดยไม่ได้ปลุก รีบกลับขึ้นห้องอาบน้ำ ระหว่างที่อาบน้ำก็ยังเห็นกระดอลูกอยู่ในสำนึก จนอดที่จะเอามือลูบคลำสรีระตัวเองไม่ได้ ต้องสำเร็จความใคร่ในห้องน้ำไปหนึ่งครั้ง แล้วมานอนที่เตียง ใช้ความคิดที่จะพูดจากับลูกยังไงดีจนกระทั่งหลับไปโดยไม่รู้ตัว มารู้สึกตัวอีกทีตอนที่ลูกมาเคาะประตู มองนาฬิกาก็ 3 ทุ่มกว่าเอง จึงไปเปิดประตูให้ลูก เอกยืนก้มหน้าเงียบที่หน้าห้อง ความร่าเริงความสนิทสนมได้หายไปจากจิตวิญญาณของเอก เอกมาในคราบคนสารภาพผิด จนแม่ต้องเอ่ยปากขึ้นก่อนว่า....“ตื่นแล้วหรือลูก...มีอะไรหรือเปล่า มาคุยกับแม่ข้างในก่อนซิ...”แม่เอกเอามือโอบไหล่ลูกชายพามานั่งที่ขอบเตียง ส่วนตัวเองก็นั่งตรงข้ามลูกที่โต๊ะแต่งตัว เอกเองคิดว่าหะแรกที่เจอแม่ คงโดนแม่ดุแน่นอน แต่แม่ก็ไม่ได้พูดถึงเรื่องนั้น ทำให้เอกเบาใจขึ้น แต่ก็ยังก้มหน้าเฉยอยู่ จนแม่ต้องทักขึ้นมาอีกครั้ง..“มาหาแม่มีอะไรหรือเปล่าจ๊ะ ทำไมเอาแต่ก้มหน้าก้มตา แล้วแม่จะรู้ได้ยังไงล่ะ มีอะไรก็พูดมาเถอะ เรามีกันแค่ 2 คนแม่ลูก มีอะไรไม่สบาย หรือมีเรื่องปรึกษาก็บอกกับแม่ได้นะ สิ่งใดที่แม่รู้แม่ก็จะบอก คุยกับแม่ได้ทุกเรื่องเลยนะ...”เอกไม่รู้ว่าจะขึ้นต้นยังไง แม่ก็ไม่พูดึงเรื่องนั้นซักที แต่ก็ใจชื้นขึ้นเยอะ ก็เลยถามแม่เป็นการลองเชิงดูก่อน แล้วค่อยแก้ปัญหาเฉพาะหน้าอีกที...“คือ...เออ...คือ แม่กลับมานานแล้วเหรอครับ..”“จ้า...คือที่แม่โทรมาบอกว่าจะกลับดึกหน่อยก็ ว่าจะเคลียร์บัญชีสต็อก เผื่อจะสั่งของที่ขาดตุนไว้เพราะทางผู้ส่งจะขอขึ้นราคา พอดีเอกสารอยู่ที่เลขาที่ลางานไป เลยไม่ได้เช็คของ ก็เลยต้องกลับก่อน มีอะไรหรือจ๊ะ ลูกแม่...หือ”“ เออ...คือ..เออคือผม...เออ...แม่คงเห็นผมทำอะไรที่ไม่ดีไม่ควรไช่มั๊ยครับ.. เออ..ผมขอโทษนะครับแม่...ต่อไปผมจะไม่ทำแบบนี้อีกแล้วครับ...ยกโทษให้ผมด้วย นะครับ...”
“ อ๋อ..เรื่องนี้เองนะเหรอ...ฟังนะลูกแม่..ที่ลูกทำไปอะนะ มันไม่ใช่ความผิดหรอกนะ มันเป็นเรื่องของธรรมชาติ ลูกก็เป็นหนุ่มแล้ว ย่อมมีอารมณ์บ้างก็เป็นเรื่องปกติ เพียงแต่อย่าให้ประเจิดประเจ้อ ทำอะไรให้มันมิดชิดหน่อย แล้วก็เก็บหลักฐานให้เรียบร้อยไม่ใช่ทำเสร็จก็คาเอาไว้ยังงั้น รู้ไม๊จ๊ะ...”แม่ไม่มีอาการที่บ่งบอกว่าโกรธ กลับเห็นเป็นเรื่องธรรมชาติ พูดไปยิ้มไป ทำให้เอกกล้าที่จะเงยหน้าขึ้นมาพูดกับแม่..“ ขอบคุณแม่มากครับที่ไม่โกรธผม...แล้วผมจะทำตามที่แม่บอกครับ...”“ เออนี่ลูกแม่ ไหนๆก็พูดเรื่องนี้แล้ว แม่จะบอกอะไรให้ลูกฟังแล้วลูกต้องจำไว้นะจ๊ะ..”“ ครับแม่...มีอะไรเหรอครับ..”“ คือว่าลูกโตเป็นหนุ่มแล้ว เพื่อนฝูงชวนไปเที่ยวเตร่เฮฮา แม่ไม่ว่าหรอกนะ แต่ลูกต้องระวังตัวเอง ต้องรู้ป้องกันตัวเอง เที่ยวได้แต่ต้องระวัง อย่าไปติดโรคร้ายแรงเข้า เดี๋ยวนี้โรคมันร้ายแรงขึ้นทุกวัน อย่าไปเที่ยวสุ่ม 4 สุ่ม 5 เลือกที่มันสะอาดๆแล้วใส่เครื่องป้องกันทุกครั้งเข้าใจไม๊จ๊ะ..คนเป็นโรคเรา ดูภายนอกไม่ออกหรอก ยังไงก็ป้องกันไว้ก่อนเป็นดีที่สุด แม่เหลือลูกอยู่คนเดียว แม่ไม่อยากเสียลูกไปอีกคน เข้าใจไม๊จ๊ะ ลูกแม่ คือแม่ก็ไม่ได้ห้ามนะ.. เพียงแต่ให้ลูกระวังไว้แค่นั้นเอง..”
“ ขอบคุณครับที่เป็นห่วงผม แต่แม่ไม่ต้องห่วงหรอกครับ..ผมคงไม่ไปเที่ยวผู้หญิงแบบนั้นแน่นอนครับ ผมก็กลัวเหมือนกัน รักษาก็ไม่หาย รอวันตายอย่างเดียว”“ ดีแล้วลูก เออ.. แล้วลูกมีแฟนหรือยังล่ะไม่เห็นบอกแม่เลย.. ถ้ามีก็พามาให้รู้จักหน่อยนะ.. แล้วมีอะไรกับแฟนหรือยัง..’“ อ๋อ ก็มองๆอยู่ครับ แต่ยังไม่ได้จีบ ....”
“ อ้าว...มัวแต่มองเดี๋ยวก็แห้วหรอก..เออ..อีกเรื่องนึง เดี๋ยวนี้ลูกเข้าเวปโป๊แล้วเหรอ ไปรู้จักเวปพวกนั้นได้ไง..ระวังนะ ดูแล้วไม่มีที่ระบายระวังอกแตกตายนะจะบอกให้...” พูดจบก็หัวเราะเบาๆ“ ไม่ถึงขนาดนั้นหรอกแม่ ก็อย่างที่แม่เห็นนั่นแหละ จริงๆแล้วผมไม่ได้ตั้งใจเข้าไปดูหรอก มันโผล่มาเองก็แวะเข้าไปดูหน่อยแค่นั้นเอง ..”“ ติดใจล่ะซิ..แม่เห็นมีแต่คนแก่ ไม่เห็นมีสาวๆเลย หรือชอบคนแก่..หา..” แม่ถามทั้งๆที่รู้“ เออ..เออ..คือไม่ใช่รักคนแก่หรอกครับแม่ มันเป็นเวปเกี่ยวกับเซ็กในครอบครัวอะครับ...ผมเห็นมันแปลกดี พวกฝรั่งเขาไม่ถือสาเรื่องพวกนี้กันเหรอครับ...”“ คนไทยกับฝรั่งก็เหมือนกันแหละ เพียงแต่พวกฝรั่งกล้าที่จะเปิดเผยมากกว่าเรา วัฒนธรรมต่างกัน แม่ว่าคนไทยก็มีนะ เพียงแต่ไม่เปิดเผยเท่านั้น เพราะสังคมไทยไม่ยอมรับ..แล้วนี่คิดอะไรกับแม่หรือเปล่าเนี่ย.. หา”“ เออ..คือแม่เปิดอกคุยกับผมโดยไม่ถือโทษโกรธเคืองผม..ผมยอมรับครับว่า ผมที่ช่วยตัวเองตอนนั้นก็มีจินตนาการถึงแม่เหมือนกัน ก็แม่ยังสาวยังสวยกว่าดาราในเวปโป๊นั่นเสียอีก ผมภูมืใจที่เกิดมาเป็นลูกของแม่ มีแม่ที่สวยกว่าแม่คนอื่นๆ แม่คงไม่โกรธผมใช่ไม๊ครับ..”“ แน้..ปากหวานก้นเปรี้ยวละซิไม่ว่า..พอแล้วๆ..พูดแต่เรื่องพวกนี้เดี๋ยวก็ไม่ เป็นสุขหรอก เอาหละกลับไปได้แล้ว พรุ่งนี้ต้องไปเรียนไม่ใช่เหรอ..”“ หยุด 2 วันครับโรงเรียนมีกีฬาสีและกิจกรรม ผมไม่มีส่วนเลยขี้เกียจไป อยู่บ้านนอนดีกว่า...ผมไปล่ะนะแม่ .”
เอกเดินออกจากห้องแม่สบายใจที่ได้คุยอะไรแม่อย่างเปิดอก ลูกเข้าใจแม่ แม่เข้าใจลูก แค่นี้ก็พอแล้ว เอกเดีนไปที่โต๊ะคอมเล่นเนตต่อ ส่วนแม่ขึ้นเตียงนอน ก็นอนไม่หลับ ภาพควยของลูกและภาพในเวปยังติดตาคิดไปคิดก็เกิดอารมณ์ขึ้นมาอีก ต้องสำเร็จความใคร่ไปอีกครั้ง แต่ก็ยังไม่หายอยากใจคิดอยากจะมีอะไรกับลูกเหมือนแต่จิตใต้สำนึกยังคอยเตือน ตัวเองอยู่ แม้การช่วยตัวเองจะถึงจุดสุดยอดแต่ก็สู้ของจริงไม่ได้ แม่นอนกระสับกระส่ายบนเตียงอยู่นาน ก็ยังนอนไม่หลับเลยลงมาที่ครัวหาอะไรกินดีกว่า ลงมาข้างเห็นไฟในห้องนั่งเล่นเปิดอยู่ เลยเดินไปดูเผื่อว่าลูกลืมปิด ก็เห็นลูกยังนั่งเล่นคอมอยู่แม่ย้อนกลับมาที่ครัวเปิดตู้เย็นดูว่ามีอะไรกิน บ้าง มีเบียร์อยู่ 2-3 ขวดเลยหยิบมาเปิดพร้อมกับถือแก้ว 2 ใบเดินไปห้องนั่งเล่น กะว่านั่งเป็นเพื่อนลูกซักหน่อย ฝ่ายแม่ก็ไม่ได้สังเกตุว่าลูกดูเวปโป๊อีกแล้ว แถมยังงัดควยที่ตั้งแข็งโด่ออกมาอวดสายตาอีกต่างหาก เอกกำลังเพลินไม่รู้ว่าแม่มายืนอยู่ข้างหลังแล้วแม่เอกเห็นควยลูกอีกครั้ง แต่ครั้งนี้ผิดกับตอนหัวค่ำ ตอนนี้ควยลูกแข็งเต็มที่หัวถอกบานแดงยังกับดอกเห็ด แม่ถึงกับกลืนน้ำลายอย่างลืมตัว รู้สึกว่าร้อนวูบวาบรุหีขมิบคันยิบๆอย่างระงับอารมณ์ไม่อยู่ นี่มันยังใหญ่กว่าของพ่อเขาเสียอีก อารมณ์ที่ยังค้างอยู่ถูกปลุกให้ลุกขึ้นมาอีกครั้ง แม่วางขวดเบียร์และแก้วบนโต๊ะ เอกตกใจเมื่อได้ยินเสียง“ อุ้ยแม่...ผมนึกว่าแม่หลับแล้ว..ผมขอโทษนะครับ..”“ แม่นอนไม่หลับ เลยลงมาหาอะไรกิน เห็นไฟยังเปิดอยู่นึกว่าจะมาปิด ดูเวปโป๊อีกแล้วนะเรา มีอารมณ์ล่ะซิ ช่วยตัวเองอีกแล้ว..หือ...กินเบียร์ไม๊เดี๋ยวแม่รินให้ แล้วนี่ดูอะไรอยู่ล่ะ..”
“ ก็ดูแล้วมันมีอารมณ์ครับแม่ แม่นึกยังไงถึงตื่นมากินเบียร์ตอนดึก เดี๋ยวกินเป็นเพื่อนแม่นะครับ ”“ ก็ดีเหมือนกัน แม่รู้สึกเหงาๆ ลูกจะทำอะไรก็ทำไปเถอะนะให้มันเสร็จๆไปจะได้สบายแม่รอได้” แม่เริ่มมีอารมณ์ขึ้นมาเหมือนกัน อยากเห็นควยลูกที่น้ำออกมาอยากที่จะเข้าลูบคลำจับคลึงให้หายอยาก เพียงแต่ความเป็นแม่ลูกขวางกั้นไว้ ได้แต่นั่งกระสับกระส่ายขาหนีบกันแน่นเพื่อสะกดอารมณ์อยากของตัวเอง “ ไม่ดีกว่าครับ ผมอายแม่จัง แม่เห็นของผมหมดแล้ว อีกอย่างมันก็หดไปหมดแล้วด้วย ”“ งั้นแม่ก็มาขัดจังหวะล่ะซิ...ใช่ไม๊..เปิดเวปให้แม่ดูบ้างซิ อยากรู้ว่ามันมีอะไรบ้าง..”“ จะดีหรือครับแม่ .”“ไม่เป็นไรหรอก เปิดเถอะ แม่อยากดู...”
เอกเลยเปิดให้แม่ดู พร้อมกับอธิบายตามไปด้วย ข้างคุณแม่หน้าเริ่มแดงนั่งบิดตัวไปมา รู้สึกว่าในรูหี มันขมิบตอดเป็นจังหวะ นึกในใจป่านนี้น้ำเงี่ยนคงเยิ้มแฉะไปทั้งโคกหีแล้ว แม่ควบคุมอารมณ์ไม่อยู่แล้ว ไหนๆก็มาถึงขั้นนี้แล้ว ถ้าทั้ง 2 คนไม่พูดคงไม่มีใครรู้ ความเงี่ยนไม่เคยปราณีใคร กิเลสเริ่มครอบงำคุณแม่วัยสาว ซึ่งยังมีความต้องการอยู่ เนื่องจากเป็นคนที่มีอารมณ์เพศสูงเป็นทุนอยู่แล้ว และเมื่อความเงี่ยนพุ่งถึงขีดสุด จึงบอกกับลูกว่า..“ ลูกไม่ทำต่อแล้วเหรอ เดี๋ยวก็อารมณ์ค้างหรอก ให้แม่ช่วยไม๊...”ฝ่ายลูกดูไปอธิบายก็เริ่มมีอารมณ์เหมือนกันควยแข็งตัวขึ้น อีกครั้ง อยากจะงัดควยออกมากระทอกให้น้ำแตกออกมาให้หายเงี่ยนติดที่แม่นั่งมองอยู่ ได้ยินที่แม่พูด ก็รู้ว่าแม่ก็มีอารมณ์เหมือนกัน แต่ก็ยังไม่กล้าเท่าไหร่ จนแม่พูดขึ้นมาอีกครั้ง...“ ลูกต้องสัญญากับแม่ก่อนนะ ว่าลูกจะเก็บเป็นความลับ เรารู้กันแค่ 2 คน รับปากแม่ซิ ”“ ผมสัญญาครับแม่ ผมก็อยากทำเหมือนในหนังตัวอย่างในเวปนั่นเหมือนกัน..”“ งั้นถอดเสื้อผ้าออกแล้วมานั่งนี่ซิ เดี๋ยวแม่จะช่วยทำให้..”เอกถอดชุดนอนออกแล้วไปนั่งข้างแม่ที่โซฟา แม่เอกก็รินเบียร์ส่งให้ลูก เอกรับมาแล้วกระดกที่เดียวครึ่งแก้ว แล้ววางไว้แม่เอื้อมมือไปคว้าควยลูกกำไว้ คลึงเบาๆแล้วรูดขึ้นๆลงๆ ควยเอกก็ลุกแข็งสู้มือทันที เนื่องจากไม่เคยโดนมือสาวมาก่อน ถึงกับครางออกมาอย่างเสียวซ่าน...“ อุ้ย.....แม่ครับ...ผมเสียว...เสียวจังเลย....”“ เพิ่งจะเริ่มต้นก็เสียวแล้วเหรอ...เดี๋ยวจะเสียวกว่านี้อีก รู้ไม๊ ควยลูกใหญ่กว่าของพ่อเธออีก ดูซิทั้งยาวทั้งใหญ่ หัวควยก็บานแดงอย่างกับดอกเห็ดเลย นี่ถ้าผู้หญิงคนไหนโดนเธอเอาล่ะก็ ต้องหลงใหลไปจนตายแน่ๆ ขนาดแม่ แม่ยังชอบเลยรู้ไม๊....”“ ก็ผมยังไม่เคยโดนแบบนี้มาก่อนครับ อุ้ยยย....แล้วของพ่อขนาดไหนครับแม่…แม่พูดคำว่าควยตรงๆฟังแล้วได้อารมณ์ดี จังเลยครับ”“ ก็เล็กกว่าของลูกหน่อย แต่ยาวพอๆกัน แม่ทำให้แบบนี้ลูกเสียวมากไม๊จ๊ะ..รู้ไม๊เวลามีอะไรกันมันต้องพูดกันหยาบๆ แบบนี้แหละถึงจะได้อารมณ์เต็มที่ ยิ่งหยาบคายเท่าไหร่ก็เพิ่มความมันขึ้นท่านั้น เห็นควยลูกแล้วแม่อยากอมควยลูกจัง หัวถอกบานแดงใหญ่แบบนี้ น่ากินที่สุดเลย ขอแม่อมควยลูกหน่อยนะ แม่อยากจังเลย....”“ ขอบคุณครับแม่ แค่มือแม่ผมก็เสียวจนน้ำแทบแตกแล้ว....”“ ไม่ต้องขอบคุณแม่หรอก แม่อยากเห็นลูกมีความสุข อยากให้ลูกรู้ว่าความสุขสุดยอดคืออะไร ต่างกับช่วยตัวเองตรงไหน ปล่อยอารมณ์ให้เต็มที่เลยนะจ๊ะ แม่จะอมควยให้..”พูดจบแม่เอกก็ลงไปนั่งที่พื้น อ้าปากแลบลิ้นออกมาเลียริมฝีปากอย่างกระหาย มันช่างน่ากินอะไรอย่างนี้ แล้วยื่นหน้าไปที่ควยของลูกตวัดลิ้นเลียรอบๆหัวถอกอย่างเอร็ดอร่อย น้ำเงี่ยนใสๆที่ไหลออกมาจากรูควยช่างให้รสชาติที่วิเศษสุด ไม่ได้ลิ้มรสชาติแบบนี้มาเป็นแรมปี แล้วแม่เอกก็อ้าปากอมหัวถอกรูดเข้าออกทั้งดูดทั้งเลียหัวควยที่อยู่ในปาก ความใหญ่ความยาวของควยทำให้อมได้แค่ครึ่งเดียวเท่านั้นมันคับปากยันไปถึงคอ หอย ฝ่ายเอกเพิ่งจะรู้เสียวแบบนี้เป็นครั้งแรก ถึงกับครางออกมาอย่างสุดกลั้น แอ่นควยกระเด้าปากแม่อย่างสูดเสียว..“ โอยยยย....แม่ครับ... ผม...ผมเสียวที่สุดเลยครับ เสียวอะไรอย่างนี้ แม่ทำเก่งจังเลย....โอยยยยย..... ซี๊ดดดดด....”
“ บอกแม่ซิ เสียวตรงไหนจ๊ะ....ลูกแม่....ควยลูกใหญ่คับปากอมอร่อยดีจังเลย...” พูดจบก็ก้มลงไปอมควยลูกต่ออีก พร้อมกับรูดปากเร็วขึ้น ลิ้นก็ตวัดเลียหัวควยแรงขึ้น เอกเสียวจนสุดจะทน เอามือขยุ้มผมแม่เด้งควยใส่ปากแม่ถี่ขึ้น..“ แม่ครับ ซี๊ดดดด....โอยยยยย....แม่เลียหัวควยผม ผมเสียวควยจนจะไม่ไหวแล้ว...โอยยยยย....ดูดควยผมแรงๆ.....ซี๊ดดดด.....ทนไม่ ไหวแล้ว...น้ำมันจะออก.......จะออกแล้ว...แม่เอาปากออกได้แล้ว น้ำควยผมออกแล้ว...” แม่ไม่ฟังเสียง กลับยิ่งดูดควยแรงขึ้นพร้อมกับตวัดลิ้นเลียตรงรูเยี่ยวโยกปากเข้าออกอย่าง แรงและเร็ว เพราะรู้ว่าลูกกำลังจะถึงขีดสุดแล้ว “ โอยยย...แม่...ผมออก...น้ำควยผมออกแล้ว...โอยยยยย..เสียวอะไรอย่างนี้..... โอยยยยย.....แม่จ๋า....น้ำแตก....ซี๊ดดดด......โอยยยย....”
เอกจิกผมแม่แน่น ตัวเกร็งแอ่นควยดันเข้าปากแม่พร้อมปล่อยน้ำควยพุ่งเข้าปากแม่ด้วยความเสียว สุดหัวใจความแรงของน้ำพุ่งเข้าคอหอยลงลำคอจนแม่แทบสำลักต้องรีบถอนปากออกน้ำ บางส่วนก็พุ่งใส่ใบหน้าแม่ จนทั่ว ส่วนแม่ยังคงใช้ลิ้นเลียหัวควยและรูควยถอกจนน้ำควยออกหมดแล้วแม่เอาหัวควยมา ละเลงน้ำควยที่ใบหน้าจนเปรอะไปหมด แลบลิ้นออกมาเลียริมฝีปากอย่างเอร็ดอร่อย เหมือนอดอยากมานานแสนนาน เอกถึงกับหมดแรง บนโซฟา เพราะรู้สึกว่าเที่ยวนี้น้ำออกมาเยอะและนานกว่าทุกครั้ง
“ น้ำควยของลูกเยอะดีจัง พุ่งแรงด้วยแม่แทบสำลักแน่ะ อร่อยถูกใจแม่จัง...ลูกเป็นไงบ้าง.ชอบไม๊จ๊ะ ถูกใจลูกเหรอเปล่า ...”“ ซี๊ดดด......สุดยอดจริงๆเลยครับ....ผมไม่เคยเสียวขนาดนี้มาก่อนเลย ใจแทบขาดเลยครับแม่...แม่ทำเก่งจริงๆ เออ แล้วแม่กินน้ำควยผมเลยหรือครับ ผมรักแม่มากที่สุดในโลกเลย แม่ครับผมอยากทำให้แม่บ้าง แม่จะว่าอะไรไม๊ครับ ผมก็อยากให้แม่มีความสุข ผมรู้ว่าแม่ก็มีอารมณ์เหมือนกัน นะครับแม่..”
ฝ่ายแม่ก็ 2 จิต 2 ใจอย่างน้อยก็ได้กินน้ำควยที่แสนอร่อยของลูกแล้ว เมื่อมาถึงขนาดนี้แล้ว จะต่อหรือไม่ต่อก็คงเหมือนกัน ในที่สุดก็ไม่อาจฝืนใจตัวเองได้ เพราะตอนตัวเองก็เงี่ยนง่านจนน้ำหีแทบจะระเบิดออกมาอยู่แล้ว จิตใต้สำนึกที่เหลือเพียงน้อยนิด ก็ถูกพังทลายลงด้วยเพลิงตัณหาราคะที่เพิ่มขึ้นเรื่อยๆ

“ ก็ดีเหมือนกัน แม่ก็มีอารมณ์จนจะระเบิดอยู่แล้ว ยิ่งได้กินน้ำควยของลูกยิ่งทำให้แม่ห้ามใจไม่อยู่มีแต่จะเพิ่มความอยากมาก ขึ้น มาซิ ถอดเสื้อผ้าแม่ออก...”แม้ว่าน้ำควยเพิ่งแตกไปหยกๆ แต่ความเงี่ยนและความตื่นเต้นที่จะได้มีอะไรกับแม่ปลุกอารมณ์สวาทขึ้นมาอีก ครั้ง เอกโผเข้ากอดแม่ ธรรมชาติสอนให้เอกรู้ว่าต้องทำอะไรยังไงบ้าง เอกก้มลงจูบปากแม่ที่แม่เผยอปากรออยู่ แม่สอนให้จูบโดยการสอดลิ้นเข้าไปในปากลูก เอกก็ตอบแม่ด้วยการสอดลิ้นเข้าไปพันกัน ทั้ง 2 จูบกับอย่างดูดดื่ม โดยไม่ยอมถอนปากออกทั้งๆที่ยังมีกลิ่นอายของน้ำควยเหลืออยู่ แต่กลับเพิ่มอารมณ์สวาทเป็นทวีคูณ เอกใช้มือถอดเสื้อผ้าของแม่ออกจนเปลือยเปล่า แล้วลูบไล้ตามร่างกายของแม่อย่างเสน่หา แม่จับมือมาวางที่นม แล้วเอามือบีบมือลูกอีกที เพียงเท่านี้เอกก็รู้ถึงความหมาย แม่เอนหลังลงบนโซฟา เอกก็โน้มตัวตามลงไป มือยังคงบีบนมที่ยังเต่งตึงเนื่องเพราะการดูแลรักษาอย่างดีสลับกับการขยี้ หัวนมที่แข็งเป็นไต ควยเอกที่แข็งขึ้นอีกครั้งทิ่มตำเนินโคก บางครั้งก็ไถลไปโดนเม็ดแก่นแตด สร้างความเสียวซ่านยิ่งนักจนต้องแอ่นโคกหีรับเป็นระยะ แม่ดันหัวลูกลงเบื้องล่าง เอกก็ไซร้ไล่ลงมาตามซอกคอจนมาถึงเนินอก 2 มือของเอกยังคงไม่ปล่อยจากนม ยังคงลูบคลำขยำขยี้อย่างเมามัน“ โอยยยย.....ซี๊ดดดด....แม่เสียวจังเลยลูกแม่....บีบนมแม่แรงๆ ดูดนมให้แม่ด้วย...โอยยยย...ลูกทำให้แม่เสียวมากรู้ไม๊....โอยยยย ....ซี๊ดดดด......ดูดแรงๆซิ...อย่างนั้นแหละ ...ดีจังเลยลูกแม่....ซี๊ดดดดด...โอยยยย...”
หลังจากง่วนอยู่กับเนินนมซักพักแม่ก็ดันตัวลูกลงไปอีก พร้อมกับพูดว่า“ ลูกแม่เลียหีให้แม่หน่อยได้ไม๊จ๊ะ.....ซี๊ดดดด.....แม่ทั้งเสียวทั้งเงี่ยน จนจะทนไม่ไหวแล้ว โอยยยย....เสียวเงี่ยนอะไรอย่างนี้ก็ไม่รู้...ซี๊ดดดด....น้ำเงี่ยนมันไหล ล้นรูหีแม่ออกมาแล้ว....”เอกได้ยินแม่เริ่มใช้คำหยาบแล้ว ก็รู้ว่าแม่คงมีอารมณ์เต็มที่แน่ เอกไล่ลิ้นลงมาจนถึงโคกหี แม่ปล่อยขาข้างนึงลงจากโซฟา ยกขาอีกข้างนึงวางไว้บนพนักพิง เพียงเท่านี้โคกหีก็ลอยเด่นอยู่ตรงหน้าของเอก เอกจ้องมองไม่กระพริบ เกิดมาเพิ่งเคยเห็นโคกหีจะๆตาก็วันนี้เอง โคกหีแม่ช่างสวยอะไรอย่างนี้ เนินโคกโหนกนูน ขนหมอยดำเงาสนิทปกทั่วไปทั้งโคกลามมาที่แคมหี แคมนอกที่อวบอิ่มอ้าออกจากกันแลเห็นแคมในยื่นแลบออกมาเล็กน้อยน้ำใสๆไหลย้อย ออกมาจากรูหีเป็นยางยืดเยิ้มไปถึงง่ามก้น เม็ดแตดสีชมพูขนาดปลายก้อยโผล่แพลมออกมาอย่างท้าทาย เอกจ้องมองโคกหีของแม่อยู่เป็นนาน จนแม่ต้องเตือนอีกครั้ง..“ มัวแต่มองอยู่นั่นแหละ... ซี๊ดดดด...แม่อายนะ....เลียซิ....เลียหีแม่....ซี๊ดดดด....เร็วเข้า....แม่ เงี่ยนจะแย่อยู่แล้ว..ดูซิน้ำเงี่ยนในรูหีไหลออกมาอีกแล้ว....โอย ยยย...ซี๊ดดด...เร็วซิ...เลียหีให้แม่...ดูดแตดให้แม่ด้วย....โอยยยย ..เงี่ยนอะไรอย่างนี้ก็ไม่รู้...ซี๊ดดดด....”ไม่ต้องรอเตือนเป็นครั้งที่ 2 เอกรีบแลบลิ้นเลียกวาดน้ำเงี่ยนที่ไหลย้อยออกมาเป็นอันดับแรก แล้วเลียไล่ย้อนขึ้นบนจนถึงเม็ดแก่นแตด อ้าปากอมดูดเม็ดแตดใช้ลิ้นรัวกระดกอยู่ในปาก หลังจากที่สามีป่วยเป็นมะเร็งในตับเสียชีวิตก็ปีกว่าๆแล้ว เพิ่งจะมาเจอรสเสียวอีกทีก็ครั้งนี้ ความที่อัดอั้นมานาน แม่ถึงกับแอ่นหีจนก้นลอยจากโซฟากดหัวลูกชายสุดที่รักอัดแน่นกับโคกหี ร้องครางออกมาอย่างสุดเสียว..“ โอยยยย...ลูกแม่....ซี๊ดดดด...เสียวอะไรอย่างนี้....โอยยยย... ใจจะขาดแล้ว....ลูกจ๋า....เก่งอะไรอย่างนี้...ดูดแรงๆเลยจ้า....โอยยยย ....แหกหีแม่แล้วแยงลิ้นไปในรูหีด้วย....โอยยยย....ซี๊ดดดดด.....”เอกละจาก แตดใช้มือแหกหีแม่ออกจนเห็นโพรงหีสีแดงสดน้ำเงี่ยนไหลทะลักออกมาไม่ยอมหยุด เอกฝังปากฝังจมูกซุกเข้าไปในโพรงหีของแม่โดยไม่รอช้าทั้งกลิ่นหีกลิ่นน้ำ เงี่ยนช่างหอมหวานยั่วยวนใจอะไรเช่นนี้ เอกใช้ลิ้นเลียดูดน้ำเงี่ยนอย่างมูมมามเสียงดังจ๊วบจ๊าบ จนน้ำเงี่ยนเปรอะไปทั้งปากทั้งจมูก ส่วนแม่ก็เสียวสะท้านจนต้องเด้งหีอัดกับปากลูกพร้อมกับส่ายหีขยี้แตดกับใบ หน้าของลูกอย่างเงี่ยนง่าน ถึงตอนนี้ไม่มีอะไรมาฉุดรั้งอีกแล้ว ไฟราคะโหมกระหน่ำจนหน้ามืดตามัวไปทั้ง 2 แม่ลูก พรุสวาทวาจาที่ได้ออกจากปากแม่ ทำให้เอกมีอารมณ์อย่างสุดๆ ถึงกับซบหน้าลงไปที่โคกหีอย่างหลงไหล แม่ก็ทั้งกระเด้าหีส่ายแตดขยี้ใส่ใบหน้าลูก น้ำเงี่ยนที่หลั่งไหลออกมามากมายทำให้เปียกโชกไปทั้งหน้าทั้งหมอยเป็นมัน เยิ้ม
“ โอยยยย....ลูกจ๋า....แม่ทนไม่ไหวแล้ว...อร่อยอะไรอย่างนี้....โอยยยยย ....ซี๊ดดดด.....น้ำหีแม่จะออกแล้ว....โอยยยย.....เสียวหีเสียวแตด....อร่อย หีอร่อยแตด....โอยยยยย....ซี๊ดดดด.....แม่เสียวเงี่ยนจนหีสั่นแตดสั่นไปหมด แล้ว....โอยยยยย.....ลูกแม่เก่งอะไรอย่างนี้.....ทำให้แม่บ่อยๆนะจ๊ะลูกแม่ ....โอยยยย.....ซี๊ดดดดดดด... น้ำหีจะแตกแล้ว....โอยยยย...จะออกแล้ว....โอยยยยย...ขอแม่เอาหีเย็ดปากหน่อย นะจ๊ะ...ลูกแม่...โอยยยย...สะใจหีดีจริงๆ...ซี๊ดดดด....โอยยยยย.....ลูกจ๋า ....ออกแล้ว.....น้ำหีแม่ออกแล้ว...โอยยยยยยย.....ลูกแม่.....ว้ายยยย....หี แหก....แตกแล้ว.......โอยยยยยยย......”
แม่กระชากหัวลูกมากระแทกกับโคกหีพร้อมกับกระเด้าหีจนเสียงดังป๊าบๆ สุดท้ายก็แอ่นหีแนบกับหน้าของลูกรูหีตอดขมิบน้ำเย็ดออกมาชโลมใบหน้าของลูก อย่างเนืองนอง ร่างเกร็งกระตุกอยู่หลายครั้งจนไฟราคะเริ่มมอดลง เอกยังคงซบหน้ากับโคกหีไม่ยอมห่างแถมเอานิ้วแยงเข้าไปในรูหีชักเข้าชักออก เท่ากับเป็นการเติมเชื้อไฟให้โหมกระพือขึ้นมาอีกจนแม่ร้องเสียงหลง“ โอยยยยย....เสียวหี....พอแล้ว...ลูกแม่...แม่ไม่ไหวแล้ว....ใจจะขาด....โอย ยยยย....พอก่อน...น้ำหีแม่ออกแล้ว....โอยยยย....ซี๊ดดดด....”แม่พยายามดัน หน้าลูกให้ออกจากหี รู้สึกตัวว่าน้ำหีไหลทะลักไม่ยอมหยุด รูหีตอดขมิบกันติดๆจนขนลุกเกลียวเหมือนใจจะขาด แต่ยังคงกระเด้าหีตีหน้าลูกอยู่ตลอด รู้ว่าเหมือนอั้นเยี่ยวมานาน มันปวดหน่วงๆเหมือนเยี่ยวจะราด แต่ลูกก็ยังไม่ยอมหยุด แม่ต้องร้องห้ามอีกครั้ง“ พอแล้ว...โอยยยยย....ซี๊ดดดด....แม่เสียวเหมือนเยี่ยวจะราด เอาปากออกก่อน...โอยยยยย...ลูกแม่...ช่วยแม่ด้วย....เยี่ยวจะแตก....โอยยยย .....”เหมือนเอกกำลังเมาหี ยิ่งห้ามเหมือนยิ่งยุกลับทำแรงกว่าเก่า ได้ยินแม่ร้องโหยหวลออกมา“ โ อยยยยยยย.....ไม่....ไม่ไหวแล้ว....ซี๊ดดดด....แม่ทนไม่ไหวแล้ว....โอยยยยย ....เยี่ยวหีราดแล้ว....แตกแล้ว....อูยยยยยย...ลูกจ๋า...ช่วยแม่ด้วย....ฉี่ แตก.....ฉี่แตกแล้ว....ว้ายลูกแม่หีออก.....โฮย...........”เอกรู้สึกว่ามี น้ำพุ่งออกจากรูหีมาปะทะใบหน้า กลิ่นฉุนอ่อนๆและอุ่นร้อนแทนที่จะเอาหน้าออกจากโคกหี เอกกลับเอามือแหกหีแม่อ้าปากแลบลิ้นเลียที่รูเยี่ยวอย่างเอร็ดอร่อย ปล่อยใหัน้ำเยี่ยวพุ่งใส่ปากและใบหน้า ความแรงของน้ำเยี่ยวที่พุ่งใส่หน้าทำให้น้ำกระฉอกกระจายเต็มใบหน้า เอกเลียปากอย่างไม่รังเกียจพร้อมกับซบหน้าลงไปเกลือกลั้วอย่างเมามัน มือก็สาวควยตัวเองไปด้วย ส่วนแม่ก็แอ่นหีเด้งจนหลังลอยจากโซฟา ตาหรี่ปรือมือทั้ง 2 ข้างขยำขยี้บีบนมตัวเองด้วยความเสียวซ่านสุดที่จะบรรยาย เอกก็สาวควยจนน้ำแตกไปอีกรอบ จนเยี่ยวหมดแม่ดึงหน้าลูกขึ้นมาจูบอย่างรุนแรง 2 มือกอดลูก 2 ขาก็ตวัดเกี่ยวรัดเอวไว้แน่นจนแทบจะเป็นเนื้อเดียวกัน ทั้ง 2 กอดรัดฟัดจูบกันจนอารมณ์ผ่อนคลายลง แม่ก็กระซิบรำพึงรำพันที่ข้างหูลูกเบาๆอย่างอ่อนล้า“ ลูกแม่....แม่รักลูกที่สุดเลย...ลูกทำให้แม่มีความสุข....แม่ไม่เคยเสียว ขนาดนี้มาก่อนเลยในชีวิต...อยู่กับแม่นานๆนะ อย่าทิ้งแม่ไปไหนนะ...ลูกแม่...วันนี้แม่มีความสุขที่สุดในโลกเลย...”
“ ผมก็รักแม่มากที่สุดเลยเหมือนกัน...แม่ก็ช่วยให้ผมรับรู้ถึงความสุขสุด ยอด...ชีวิตนี้ผมไม่ต้องการอะไรอีกแล้วนอกจากแม่คนเดียว....ผมรักแม่...ผมจะ อยู่แม่ตลอดไปเลยครับ....”นับเป็นคำพูดปลอบประโลมใจที่ดีที่สุดสำหรับคุณแม่ และสำหรับแม่หม้ายวัยสาวที่ไม่มีหลักยึดเหนียว คำพูดที่ออกมาจากใจของลูกเพียงเท่านี้ เพียงพอที่จะทำให้คุณแม่ปลาบปลิ้มจนน้ำตาร่วงรินออกมา แม่เอามือจับหน้าของลูก จ้องมองหน้าลูก ยิ้มทั้งน้ำตาพร้อมกับพูดขึ้นว่า...“ โอ...ลูกรักของแม่...สุดที่รักของแม่....”เอกก้มลงจูบซับน้ำตาของแม่ที่ไหล รินออกมาทางหางตาแล้วจูบที่หน้าผากแม่เบาๆ ก่อนจะกระซิบที่ข้างหูแม่..“ แม่ร้องไห้ทำไม ...อย่าร้องไห้ซิครับ...ผมไม่สบายใจเลย...”“ แม่มีความสุขจ้า...แม่ดีใจที่ลูกเข้าใจแม่...มันเป็นน้ำตาแห่งความสุข เป็นน้ำตาแห่งความรัก....ลูกคือดวงใจของแม่ต่อจากพ่อของลูก แม่ไม่ต้องการอะไรอีกแล้วนอกจากลูก....”
ทั้ง 2 แม่ลูกเหมือนคนรักที่เพิ่งแต่งงานใหม่ๆ แม่ที่เคยแข็งแกร่งต้องทำงานเลี้ยงลูกทำงานบ้านทำหน้าที่ทั้งแม่และพ่อ กลับกลายเป็นเด็กสาวที่ออดอ้อนฉอเลาะไปในพริบตา ส่วนเอกก็ดูจะผู้ใหญ่ขึ้น รู้จักปลอบ รู้จักเอาใจ ทำให้ช่องว่างระหว่างวัยใกล้กันมากขึ้น เข้าใจกันมากขึ้น ทั้ง 2 แม่ลูกพรอดรักกอดจูบกันพักใหญ่ แม่ก็เอ่ยขึ้นมาก่อนพร้อมกับรอยยิ้มว่า...“ ลูกแม่ คืนนี้นอนกับแม่ที่ห้องได้ไม๊จ๊ะ...แม่อยากนอนกอดลูกแบบนี้ทั้งคืนเลย..แม่ มีความสุขจัง...ได้ไม๊จ๊ะทูลหัวของแม่....”“ ได้ซิแม่ ผมก็อยากนอนกับแม่ อยากกอดแม่ ต่อไปผมจะไปนอนที่ห้องกับแม่ทุกคืนเลย ไปนอนเป็นเพื่อนแม่ แม่จะได้ไม่เหงา แม่อนุญาติไม๊ครับ...”“ ก็ดีซิ แค่นี้แม่ก็พอใจแล้ว ลุกขึ้นเถอะไปอาบน้ำ ดูซิน้ำอะไรต่อมิอะไรก็ไม่รู้เลอะเทอะจนตัวเหนียวไปหมดเลย...” แล้วทั้ง 2 ก็มองหน้ากันพร้อมกับหัวเราะเบาๆ...ทั้ง 2แม่ลูกช่วยกันเก็บของ เก็บเสื้อผ้าที่เปียกแฉะปิดไฟแล้วเดินเปลือยเปล่าเคียงคู่กันไปที่ห้องนอน ใหญ่ของหม้ายสาวที่ห้องนอนของสาวหม้าย.....
แม่เดินไปหยิบผ้าขนหนูยื่นให้ลูกพร้อมกับพูดขึ้นว่า “ ลูกเข้าไปน้ำก่อนซิ เดี๋ยวแม่จัดที่นอนก่อน”
“ ก็เข้าไปอาบด้วยกันไม่ดีเหรอแม่ เดี๋ยวผมจะได้ช่วยถูหลังอาบน้ำให้..” ลูกอ้อน“ ไม่เอาอะ...แม่อายนี่..คนอะไรไม่รู้ขี้ตรู่..จะมาชวนเค้าอาบน้ำด้วยกันมีที่ ไหน...” แม่ฉอเลาะด้วยความเอียงอายพร้อมกับรอยยิ้มที่แสนจะอ่อนหวาน เอกแทบจะอ่อนระทวยต่อความอ่อนหวานของแม่ แต่ก็เดินไปจูงมือแม่พาเข้าห้องน้ำ แม่ก็ฝืนตัวอิดออดเล็กๆน้อยๆพอเป็นพิธีในห้องน้ำที่ใหญ่พอๆกับห้องคนใช้ทั่ว ไป มีเครื่องสุขภัณฑ์และเครื่องอำนวยความสะดวกครบครันตามประสาคนมีอันจะกิน ทั้ง 2 แม่ลูกยืนอยู่ใต้ฝักบัวเปิดน้ำจนเปียกโชกทั้ง 2 คน
เอกยืนอยู่ด้านหลังของแม่เอาสบู่ถูหลังให้แล้วจับแม่หันหน้าเข้าหากันเพื่อ จะได้ถูด้านหน้า แม่หลบสายตาของลูกที่กำลังจ้องมองสรีระร่างกายของแม่อย่างหลงไหลและภาคภูมิ“ อย่ามองแม่แบบนั้นซี..แม่อายลูกจังเลย เห็นของแม่หมดแล้วอะ...อุ้ยยยย....”แม่สะดุ้งเมื่อเอกลูบไล้สบู่มาที่หัวนม หัวนมสู้มือแข็งเป็นไตขึ้นมา
“ ไม่เห็นน่าอายเลยแม่ แม่ของผมสวยไปหมดทั้งตัวเลย ผมภูมิใจจริงๆ ผิวขาวเนียน นมก็ยังเต่งตึงตั้งเต้าใหญ่เป็นกระเปาะคล้อยนิดๆไม่หย่อนยานเหมือนที่คิดไว้ เลย เอวก็ขอดกิ่ว หน้าท้องก็แบนราบทำให้เนินโคกลอยอวบอูมเด่นขึ้นมา ขนก็ดกดำเป็นเงายาวเป็นกระจุก แคมก็โผล่แพลมออกมาพอเหมาะเม็ดละมุดก็ใหญ่สมส่วนโผล่ออกมาพองาม แก้มก้นก็อวบอิ่มช้อนงอนได้รูป ขาก็เรียวยาว ผมล่ะอิจฉาพ่อจังเลย...”เอกสาธยายตามเมื่อมือลูบไล้ไปถึง ทำให้แม่ถึงกับเคลิบเคลิ้มเสียวซ่านในอารมณ์แต่ก็ยังอดอ้อนไม่ได้
“ ปากหวาน...พูดอะไรก็ไม่รู้.....อุ้ยยยย....ซี๊ดดดด.....อย่าถูตรงนั้นนานนักซี แม่เสียวนะ...เร็วๆเข้า”
แม่ร้องเตือนเมื่อเอกเอามือสอดเข้าไปที่หว่างขา แทรกเข้าไปที่ร่องก้น“ แม่ถ่างขาออกมาหน่อยซิ ผมจะทำความสะอาดให้”“ ไม่เอาอะ...” แม่ปฏิเสธ แต่ก็ย่อเข่าถ่างขาออกให้แต่โดยดีเอกฟอกสบู่ให้แม่เสร็จแล้วก็จัดการกับตัว เอง ส่วนแม่เมื่อชำระร่างกายเรียบร้อยแล้วก็มาช่วยถูหลังให้ลูกแล้วเอาสบู่มาฟอก แถวลำควย เอกเมื่อโดนแม่จับควยฟอกสบู่รูดเข้ารูดออก ควยก็ลุกแข็งขึ้นมาทันที จนแม่แซวอย่างสนุก
“ แรงดีจังนะ โดนจับหน่อยทำเป็นลุกแข็งสู้มือเชียว เดี๋ยวเถอะจะทำให้เหี่ยวเป็นมะเขือเผาเลย คอยดูสิ”
พูดแล้วก็หัวเราะทั้ง 2 แม่ลูกอาบน้ำเสร็จก็มานอนคุยหัวเราะต่อกระซิกกันบนเตียง คุยกันไปลูบคลำกันไป แม่ถามลูกว่า...“ ลูกรังเกียจแม่ไม๊ ที่แม่เป็นคนร่านแบบนี้ ชอบพูดลามกหยาบๆ ถ้าลูกไม่ชอบก็บอกแม่นะ จะได้ปรับให้เข้ากัน ของแบบนี้ต้องคุยกันอย่าฝืน อีกหน่อยถ้าลูกมีครอบครัวก็ต้องคุยกันให้เข้าใจว่าชอบแบบไหน ไม่ชอบอะไร เข้าใจไม๊จ๊ะ ถ้ามีความต้องการเหมือนกันมันก็จะเป็นรสชาติที่สุดยอดเลยแหละ จำไว้นะจ๊ะ.“ เข้าใจครับแม่ครับ แต่ผมไม่คิดจะมีครอบครัวหรอกครับ ผมมีแม่ที่สวยที่สุดคนเดียวก็พอแล้ว ผมจะดุแลแม่เองครับ แล้วแม่ก็เป็นผู้หญิงในจินตนาการของผมทุกอย่างเลยครับ ขาดอยู่อย่างเดียวเท่านั้นเอง..”
“ จะอยู่กับแม่ไปจนตายหรือไงจ๊ะ แล้วผู้หญิงในจินตนาการของลูกล่ะบอกให้แม่ฟังหน่อยสิ ”“ ผู้หญิงในฝันของผม เป็นคนสวย หุ่นดี เป็นคนเซ็กจัดร้อนแรง รับได้ทุกรูปแบบ มีโคกหีที่อวบอูมนูนโหนกหมอยดำยาวเงางามแบบของแม่นี่แหละ เม็ดแตดโผล่ออกมา มีน้ำหีเยอะๆ เพราะผมชอบกิน นี่ล่ะครับนางในฝันของผม..”
“ แล้วที่ขาดล่ะ อะไรหือ ” “ ก็....ก็ ....ไม่ได้เป็นผัวเมียกันครับ..”“ จะลดฐานะแม่ล่ะซิ..ใช่ไม๊ ...”พูดจบแม่ก็กอดลูก แล้วทั้ง 2 คนก็จูบกันอย่างดูดดื่ม เอกพลิกตัวขึ้นมาอยู่ด้านบน แอ่นควยที่แข็งราวกับท่อนไม้ทิ่มตำแถวเนินโคก บางครั้งก็ตำเข้าไปที่เม็ดแก่นแตด เล่นเอาแม่ครางอือๆอยู่ในลำคอเพราะจูบกันอยู่ ได้แต่แอ่นหีรับการเสียดสีจากควยด้วยความเสียวซ่าน 2 แม่ลูกปลุกสวาทจนใกล้จะเต็มที่ เอกก็เอ่ยขึ้นก่อนว่า.. “ แม่ครับ...ผมเงี่ยนจังเลย..ควยผมลุกแข็งจนปวดตึบๆเลย และช่วยผมหน่อยได้ไม๊ครับ..”“ มาซิ....เดี๋ยวแม่จะอมควยให้...เลียหีให้แม่ด้วยนะ...ลูกนอนหงายซิ จ๊ะ...”เอกพลิกตัวลงนอนหงายอยู่บนเตียง แม่อยู่ด้านบนในท่า 69 แม่หย่อนหีลงที่ปากลูกส่วยมือก็จับควยลูกกระทอกขึ้นลงก่อนที่จะบอกว่า..“ ควยลูกน่ากินจัง เดี๋ยวแม่ขอกินให้อร่อยปากหน่อยนะ...”ว่าแล้วแม่เอาลิ้นเลียรอบๆหัวถอกตวัด ลิ้นเลียตรงรูเยี่ยว แล้วค่อยอ้าปากอมรูดขึ้นลง เอกเห็นหีแม่ลอยอยู่ตรงหน้าแคมหีแบะอ้าออกน้ำเงี่ยนเยิ้มจนย้อยแทบหยด ส่งกลิ่นหอมอ่อนๆออกมาปะทะจมูกก็ไม่รอช้า เอามือแหวกก้นแม่ออกแล้วสอดลิ้นเข้าไปในรูหีตวัดเลียกินน้ำเงี่ยนยังเอร็ด อร่อย ได้ยินเสียงแม่ครางอยู่ในลำคอ พร้อมกับกดบั้นท้ายลงมาบดกับใบหน้าลูก เอกเลียไล้ไปทั่วตั้งแต่เม็ดแตดยันไปถึงรูตูด แม่ตอบแทนความเสียวโดยใช้มือกระทอกควยไปด้วยทั้งดูดทั้งเลียหัวควยไปด้วย เวลาเอกเด้งควยขึ้นมาแม่ก็กระเด้าหีใส่หน้าลูก บางครั้งก็บดขยี้อย่างแรงด้วยความเสียว ซักครู่ใหญ่ๆ เมื่อความเสียวความเงี่ยนถึงที่สุด ได้ยินเสียงแม่พูดขึ้นว่า...“ โอยยยย.....ลูกแม่....แม่เสียวจังเลย....ลูกเลียเก่งจัง...ลิ้นทั้งยาวทั้ง สาก...เสียวแทบแทบขาดใจเลย....โอยยยย....ซี๊ดดดด....หีแม่กินอร่อยไม๊ จ๊ะ.....อยากกินน้ำหีแม่ไม๊....โอยยยยย....ซี๊ดดดดด....”“ อร่อย....อร่อยครับแม่....อร่อยที่สุดเลยครับ....หีแม่ใหญ่โปะเต็มหน้าผม เลย...ผมจะดูดกินน้ำหีที่แสนอร่อยของแม่ให้หมดเลยครับ...แม่ก็ดูดควยจนเสียว ไปทั้งควยเหมือนกัน....ซี๊ดดดด......”
“ ดีจังลูกแม่อร่อยก็เลียหีดูดแตดแม่แรงๆ...เลียให้น้ำหีแม่ทะลักออกมาเลย.... โอยยยยย...ซี๊ดดดด.....อุ้ยยยย...ลูกเลียรูตูดแม่..แม่เสียวจนขนลุก เลย....โอยยยย....ดีจริงลูกแม่.....”ทั้ง 2 แม่ลูกหว่านถ้อยคำหยาบคายลามกออกมาเพิ่มอรรถรสในเกมกาม ทำให้ทั้งคู่ปล่อยอารมณ์ออกมาเต็มที่ แม่บดขยี้หีใส่หน้าเอกแรงขึ้น ตอกหีใส่หน้าเอกหนักขึ้น เอกรู้ว่าแม่ใกล้เสร็จแล้ว จึงเร่งลิ้นรัวที่เม็ดแตดสะบัดลิ้นเลียปาดเข้าไปในโพรงหี น้ำเงี่ยนในรูหีที่ไหลออกมาตลอดเวลาด้วยความเสียว ทำให้เอกได้อารมณ์สุดๆหน้าโชกไปด้วยน้ำหีเป็นมันเหลื่อม “ โอยยยยย...เสียว...เสียวหีสั่นแตดสั่นไปหมดแล้ว....ซี๊ดดดดด.....โอยยยย .....ลูกแม่....แม่จะออกแล้วนะ....แรงๆ...ดูดแตดแม่แรงๆ....โอย ยยยย....ซี๊ดดดด....แม่ชอบ....แม่ชอบแรงๆ....โอยยยย....ไม่ไหวแล้ว....โอย ยยย....เลียมันอะไรอย่างนี้...ซี๊ดดดด....ลูกแม่...เก่งที่สุดเลย......โอย ยยยย.....แยงลิ้นเข้าไปในรูหีแม่ลึกๆ......ซี๊ดดดด....นั่น....อย่าง นั้น....โอยยยยลูกจ๋า.....แม่ออกแล้ว....น้ำในรูหีแม่ออกแล้ว....กินให้หมด ลูกแม่....โอยยยยย....กินน้ำหีน้ำเย็ดของแม่....ว้ายยยย.......ลูก แม่....น้ำหีแม่ออก.......โอยยยยยยยย.....”
แม่ยืดตัวขึ้น 2 มือขยำบีบนมตัวเอง ก้นก็กระดกส่ายร่อนเป็นวงราวจักรผัน ในโพรงหีขมิบตอดอย่างรุนแรงจนตัวเกร็งสั่นกระตุกเป็นเวลานาน แม่ลงมานอนหงายบนเตียงมือนึงบีบนม อีกมือขยี้หีบี้แตด....“ โอยยย.....ทำไมมันเงี่ยนอย่างนี้.....ลูกแม่....ช่วยแม่ด้วย....น้ำหีแม่ออก ขนาดนี้แล้ว..ยังไม่หายเงี่ยนเลย....ซี๊ดดดด....โอยยยย....ควย...เอาควยเย็ด เลย...ลูกแม่....โอยยยย..เงี่ยนจะขาดใจแล้ว....เอาควยเย็ดหีแม่เลย...โอย ยยย....ลูกจ๋า..... ลูกอยากเป็นผัวแม่ใช่ไม๊....มาซิ...เร็วเข้า....มาเป็นผัวของแม่....แม่ยอม แล้ว...ยอมเป็นเมียของลูกแล้ว....โอยยยย....เงี่ยนอะไรอย่างนี้ก็ไม่รู้ โอยยยยย......”ความเงี่ยนไม่เคยปราณีใคร สิ่งเดียวที่หม้ายสาวโหยหาตอนนี้คือควยของลูก เอกเองก็เงี่ยนเต็มที่ไม่น้อยไปกว่าแม่เนื่องจากน้ำควยยังไม่ออก สิ่งที่หวังไว้ในใจกำลังจะเป็นจริง จะได้เย็ดหีแม่ จะได้เป็นผัวแม่นี่คือสิ่งที่คาดหวังไว้ในใจตั้งแต่ได้ดูเวปโป๊ตอนนั้น โดยไม่รอช้า เอกถอยตัวมาที่หว่างขาของแม่ซึ่งแม่ถ่างขารออยู่แล้ว ก้มหน้าลงไปเลียปาดน้ำเงี่ยนอีกครั้งก่อนที่จะจับควยจ่อเข้าไปที่รูหี ความเงี่ยนบวกกับความเร่าร้อนของหม้ายสาว ถึงกับเอื้อมมือมาแหกหีเพื่อให้ควยเข้าได้สะดวก พร้อมสั่งลูกให้รีบเอาควยใส่เข้าไปในรูหี“ ลูกแม่....ซี๊ดดดด...เร็วเข้า...เย็ดหีแม่เร็วๆ..ซี๊ดดดด....แม่แหกหีให้ แล้ว...โอยยยย....เงี่ยนสุดๆแล้ว....ลูกจ๋า....”เอกเห็นแม่เอามือแหกหีจน อ้าซ่า เอาควยจ่อที่ปากรูแล้วดันเข้าไปทันที หัวถอกผลุบเข้าไปจนมิดเงี่ยง แม่ถึงกับร้องครางออกมาด้วยความตึงแน่น เพราะไม่ได้โดนควยมานาน“ โอยยยย...ลูกจ๋า.....ค่อยๆก่อน....ซี๊ดดดด....แม่เจ็บ....อย่าเพิ่ง ดัน....คาไว้ก่อน....โอยยยยย....ควยลูกมันใหญ่คับหีแม่....ซี๊ดดดด.....รูหี แม่มันตึงไปหมดเลย....บีบนม....ดูดนมให้แม่ด้วย...ซี๊ดดดด....”
เอกคาควยไว้ก้มลงดูดนมทั้ง 2 ข้างพร้อมกับบีบนมให้แม่ ความเงี่ยนทำให้ไม่สามารถที่จะคาควยไว้นานเนื่องรูหีของทั้งรัดทั้งตอด เอกส่ายควยแล้วค่อยๆดันเข้าไปช้าๆ เนื่องจากแม่เอกมีน้ำค่อนข้างมากเป็นตัวช่วยหล่อลื่น ควยเอกตอนนี้เข้าไปครึ่งลำแล้ว แม่ถ่างขาออกจนสุดหล้า 2 มือกอดลูกไว้แน่น“ โอยยยย....ลูกแม่....ทำไมควยใหญ่อย่างนี้....รูหีแม่แหกแน่แล้ว...ทั้งตึง ทั้งเสียว...โอยยยย....ซี๊ดดดด....ค่อยดันเข้ามา...ซี๊ดดดด....“ รูหีแม่ฟิตดีจริง...ซี๊ด.....มันรัดควยผมจนดันไม่เข้าเลย...โอยยยย....ผม เสียวควยจังเลยแม่จ๋า...“ ชักออกสิ ชักออกสิ...ซี๊ดดด....แล้วดันเข้ามา...ช้าๆก่อน...สั้นๆไม่ต้อง ยาว..ซี๊ดดดด....”เอกทำตามที่แม่บอก จนควยถลำเข้าไปเกือบสุด..ในรูหีขมิบตอดเป็นระยะหัวถอกชนกับมดลูก แม่เอากดที่ก้นลูกไว้ พร้อมครางออกมาด้วยความเสียวซ่าน“ กดไว้ก่อนลูกแม่...ซี๊ดดดด....แม่เสียว....หัวควยลูกมันยันมดลูกแม่แล้ว ...ควยลูกใหญ่คับแน่นตลอดรูหีเลย...ซี๊ดดด....”“ ผมก็เสียวครับแม่....ซี๊ดดดด.....รูหีทั้งตอดทั้งขมิบ..มันดูดรัดหัวควยผม แน่นเลยครับ....”เอกก้มลงไปจูบแม่ แม่ก็จูบตอบ เริ่มแอ่นหีส่ายเอวเพราะรูหีเริ่มคลายตัว เอกชักควยออกมาเกือบสุด ด้วยความที่ควยใหญ่ เงี่ยงถอกครูดรูหีมันเสียวจนแม่ต้องแอ่นหีตาม เอกกระแทกควยเข้าไปโดยแรงเพื่อที่จะให้ควยเข้าไปจนหมดแล้วกดแช่เอาไว้ แม่ร้องเสียงหลงแอ่นอกเชิดหน้าตาลอยพร้อมกับกอดลูกจนแน่น..“ ว้ายลูกแม่...หีแหกควยถอก.....โอยยยย....ควยลูกกระแทกมดลูกแม่ ....ซี๊ดดดด....โอยยยยย....แม่เสียวไปหมดแล้ว....ลูกจ๋า...ทำไมควยใหญ่ควย ยาวอะไรอย่างนี้...โอยยยย....ซี๊ดดดด....มันครูดหีครูดแตด....โอยยยย.... ซี๊ดดดด....”“ แม่จ๋า โอยยยย....ซี๊ดดดด....ผมก็เสียวไปทั้งควยเหมือนกันครับแม่....ควยผมเข้าไปใน รูหีแม่จนมิดแล้วครับ...รูหีมันคับดีจริงๆ...ซี๊ดดดด....มันตอดไม่หยุดเลย ....มันควยอะไรอย่างนี้ครับแม่....โอยยยย...ซี๊ดดด”“ กระเด้าซิจ๊ะลูกแม่...ซี๊ด....เบาๆก่อน....โอยยยย....เสียวดีจังเลยจ้า.... ซี๊ดดดด....หีแม่เย็ดมันไม๊จ๊ะลูกแม่....โอยยยย....อย่างนั้นแหละ...”
เอกเริ่มชักควยยาวๆแล้วกระเด้าหีช้าๆ ควยครูดผนังหีเรียกน้ำเสียวออกมาอาบควยเป็นมัน ถึงตอนนี้เริ่มขยับควยคล่องขึ้น เอกก็เร่งเร็วขึ้น ส่วนแม่ก็คอยเด้งหีรับตามจังหวะ เมื่ออะไรๆมันคล่องตัว ความอร่อยก็ตามมา เอกเอามือเกาะที่นมแม่ แม่ก็เอาลูบที่แผ่นหลังของลูก “ เย็ดหีแม่แรงๆได้แล้ว....โอยยยยย....แม่เสียว...แม่ไม่เจ็บแล้ว....มันอะไร อย่างนี้....โอยยยยย.....ซี๊ดดดด....ลูกจ๋า....แม่รักลูกที่สุดเลย จ้า....โอยยยย....ลูกเย็ดมันจริงๆ....”“ ผมก็มันครับแม่....ซี๊ดดดด....ผมได้เย็ดหีแม่แล้ว...โอยยยย....หีแม่น่าเย็ด ที่สุดเลยครับ....ผมชอบหีแม่ครับ....ซี๊ดดดด....”“ ชอบก็เย็ดหีแม่แรงๆซิ...โอยยยย......ซี๊ดดด.....กระแทกเข้ามาเลย.....โอย ยยย....ควยใหญ่เย็ดมันหีที่สุดเลย....ซี๊ดดด...มันครูดแตดทั้งเสียวทั้ง อร่อย....โอยยยย....ลูกจ๋า....เราจะเป็นผัวเมียกันแล้ว.....โอยยยยย..... อร่อยอะไรอย่างนี้.....เย็ดหีแม่บ่อยๆนะจ๊ะ.....ซี๊ดดดด.....”“ ผมก็อร่อย...รูหีแม่ทั้งตอดทั้งดูด...ผมจะเย็ดหีแม่ทุกวันเลยครับ....โอยยยย ....แม่จ๋า....คืนนี้ผมจะเป็นผัวแม่ทั้งคืนเลย.....โอยยยยยย.....รูหีฟิต เย็ดมันควยที่สุดเลยครับ.....”“ เอาเลยซิจ๊ะ...ควยใหญ่ควยยาวเย็ดเก่งอย่างนี้.....ซี๊ดดดด.....แม่จะแหกหี ให้เย็ดทั้งทั้งคืนเลยจ๊ะ....โอยยยยย....ลูกจ๋า....กระเด้าควยเร็วๆแรงๆได้ แล้ว....แม่กำลังมัน....โอยยยยย....น้ำแม่จะออกแล้ว.....โอยยยย....ซี๊ดดดด .....ควยลูกกระแทกมดลูกแม่...แม่เสียวไปถึงท้องน้อยเลย....โอยยยย....”“ แม่เด้งหีด้วยซิครับ...โอยยยยย...ซี๊ดดด...ผมจะกระแทกหีให้แหกไปเลย.... ซี๊ดดดด....อย่างนี้ดีไม๊....โอยยยย....ซี๊ดดดด....เสียวควยจนจะไม่ไหวอยู่ แล้ว....โอยยยยย....ซี๊ดดด....”“ เย็ดเลย....ซี๊ดดดด....เย็ดเลยลูกแม่....เย็ดให้หีแหกหีปลิ้นไปเลย.....แม่ เด้งหีให้แล้ว....โอยยยยย....เสียวอร่อยไปทั้งตัวแล้ว....ลูก จ๋า...ซี๊ดดดด....ลูกเย็ดเก่งเย็ดอร่อยอะไรอย่างนี้.....โอยยยย.....เร็วๆ แรงๆ....แม่จะไม่ไหวแล้ว.....น้ำเย็ดในรูหีแม่จะออกแล้ว.....เร็วๆแรงๆเลย จ้า....ซี๊ดดดด....โอยยยย....อัดควยเข้ามาเลย....แรงๆอีกซิ...แม่ชอบ....... โอยยยย .........แม่ชอบถูกเย็ดแรงๆ.........ควยใหญ่เย็ดมันสะใจหีจริงๆ....ซี๊ดดดดด .....ลูกแม่......ลูกเย็ดหีแม่จนน้ำหีน้ำเย็ดจะราดอยู่แล้ว.........โอย ยยยยย”แม่เอกเอามือเกาะเอวลูกไว้พร้อมกับเอามือดึงเข้าหาตัวก้นก็คอยเด้งสวน ควยของลูกที่ขย่มลงมาอย่างรูนแรงและหนักหน่วง เอกยังเป็นวัยรุ่นเรี่ยวแรงมีเหลือเฟือ มีแรงเท่าไหร่ก็โหมกระแทกควยใส่หีไม่หยุด ซึ่งถูกใจแม่ยิ่งนักเพราะเป็นคนร้อนแรงอยู่แล้ว รูหีทั้งตอดทั้งขมิบขับน้ำหีกระฉอกออกมาเปืยกเยิ้มไปทั้งหีทั้งควยทั้งหมอย เอกสุดที่จะกลั้นความเสียวกับความตื่นเต้นทำให้เอกตอ้งร้องครางออกมา“ ผมก็ไม่ไหว...โอยยยย....รูหีมันตอดควย...น้ำจะออก....ซี๊ดดดด.....โอย ยยย....รูหีเย็ดมันอร่อยควยอะไรอย่างนี้....แม่จ๋า...น้ำผมกำลังจะออก..... โอยยยยย....จะแตกออกมาเดี๋ยวนี้แล้ว....ซี๊ดดดดดด......”“ ออกมาเลยลูกแม่....ออกพร้อมกับแม่.....โอยยยยย.....พุ่งใส่เข้าไปในรูหีแม่ ......โอยยยย....อร่อยอะไรอย่างนี้...ซี๊ดดดดด.....เร่งหน่อยลูกแม่....น้ำ หีจะแตกแล้ว....โอยยยย....เร็วๆ......แรงๆเลย....ซี๊ดดดด....โอยยยย..... จะออกแล้ว....โอยยยย....ออก....ออกแล้ว.....โอยยยย....น้ำหีแม่ออกแล้ว .....โอยยยยย....ลูกจ๋า....ปล่อยน้ำควยใส่หีแม่ด้วย...โอยยยย....หีแม่อยาก กินน้ำควย....ซี๊ดดดด....”

“ ผมก็ออก....โอยยยย....แม่จ๋า...รับน้ำควยของผมด้วย...ผมออกแล้ว....โอย ยยยย...ออก...ออกแล้ว.....ออกแล้วแม่จ๋า....โอยยยยย.....”“ โอยยย....ลูกจ๋า....ลูกควยปล่อยน้ำเย็ดใส่หีแม่...ซี๊ดดดด....ดีอะไรอย่าง นี้ โอยยยย....พุ่งเข้าในมดลูกแม่แล้ว.....แม่เสียวไปหมดเลยจ๊ะ.....ซี๊ดดดด .....เรากำลังจะเป็นผัวเมียกันแล้ว...โอยยยย....ผัวจ๋าเมียมีความสุขที่สุด เลยจ๊ะ....ส่ายควยด้วยผัวจ๋า....โอยยยย....น้ำควยน้ำหีของเราผสมกัน แล้ว.....ซี๊ดดดด....ผัวจ๋า....” แม่กอดลูกไว้ 2 ขาตวัดไขว้เกี่ยวเอวลูก แอ่นหีขึ้นแนบกับโหนกควยส่ายร่อนให้หัวถอกขยี้มดลูกอย่างสุดเงี่ยน มดลูกดูดหัวควยผนังหีขมิบตอดรัดควยเป็นจังหวะเอกเสียวแทบขาดใจ กระแทกควยเข้าไปอีก 2-3 ทีแล้วกดควยแน่นกับโคกหี ปล่อยน้ำควยพุ่งเข้ามดลูกจนเต็มรูหี ทั้ง 2กอดแลกจูบกันอย่างเป็นสุขจนควยเอกอ่อนตัวลง ควยหลุดออกจากรูหี แม่รีบเอามือไปปิดที่ปากรูหีเพื่อไม่ให้น้ำรักไหลออกมา แล้วกระซิบที่ข้างหูลูก“ ลูกแม่กินน้ำรักของเราสิ...มันเป็นน้ำหีของแม่กับน้ำควยของลูก ..เป็นน้ำเย็ดของเรา 2 คน เป็นน้ำรักแรกของเรา แล้วเรา 2แม่ลูกมาเป็นผัวเมียกันนะจ๊ะ ”เอกไม่เข้าใจแต่ก็ลงไปที่โคกหีที่แม่เอามือปิดไว้ มีน้ำไหลรอดออกมาตามง่ามนิ้ว แม่เอามือออก น้ำสีขาวขุ่นก็ไหลทะลักออกมาทันที เอกรีบใช้ลิ้นตวัดเลียพร้อมกับแยงลิ้นเข้าไปในรูหีแม่“ ดูดสิลูกแม่ ....ดูดให้หมดรูหีนะจ๊ะ... แบ่งแม่กินด้วย ซี๊ดดดด....เสียวหีดีจังเลย....โอยยยยย....”เอกดูดหีแม่ดังจ๊วบๆ แล้วขึ้นมาจูบกับแม่ที่เผยอปากแลบลิ้นรออยู่ ทั้ง 2 สอดลิ้นพันกันนัวเนียและดูดดื่ม แม่ถอนปากออก บอกกับลูกว่า
“ ลูกจ๋า.. เรากินน้ำรักของเรา 2 คนแล้ว เราเป็นผัวเมียกันแล้วนะ ต่อไปเวลาเราอยู่กัน 2 คนต้องเรียกแม่ว่าเมียรู้ไม๊จ๊ะผัวจ๋า วันนี้เมียมีความสุขที่สุดในโลกเลย แม่เป็นเมียของลูกเวลาเย็ดกัน มันตื่นเต้นได้อารมณ์ดีจัง..รักเมียนานๆนะจ๊ะผัวจ๋า แล้วต้องเย็ดเมียบ่อยๆด้วยรู้ไม๊ เมียชอบควยผัว ผัวควยใหญ่เย็ดอร่อยหี ” “ แม่เรียกผมว่าผัว โอยยย...ฝันผมเป็นจริงแล้ว ต่อไปผมจะเรียกแม่ว่าเมีย เวลาอยู่นอกบ้านผมก็เรียกแม่เหมือนเดิมดีไม๊ครับ ผมจะเย็ดเมียทุกวันเลยเงี่ยนตอนไหนผัวจะเย็ดตอนนั้นเลย วันนี้ผมดีใจที่สุดเลยครับ คืนนี้ผัวจะเย็ดเมียทั้งคืนเป็นการฉลองได้ไม๊ครับ ”“ ได้ซิจ๊ะผัวจ๋า เมียเป็นของผัวแล้วผัวเงี่ยนก็เย็ดซิจ๊ะ กลัวจะหมดแรงรีบเบื่อซะก่อนนะสิ เมียอยากให้ผัวเย็ดอยู่แล้ว ” ทั้ง 2 คุยกันโดยนอนตะแคงหันหน้าเข้าหากัน แม่กำควยลูกไว้ไม่วางมือพร้อมกับบีบนวดเบาๆไปด้วย เอกก็ลูบคลำเนินอกบางจังหวะก็เลื่อนลงไปลูบที่โคกหี เอกเห็นแม่เซ็กจัดขนาดนี้ แล้วช่วงที่พ่อตายไปเวลามีอารมณ์จะยังไงด้วยความสงสัยจึงถามแม่ว่า “ แม่ครับ..ช่วงเวลาที่พ่อตายไปเวลาแม่มีอารมณ์ แม่ทำยังไงครับ”หม้ายสาวได้ยินลูกเรียกแม่อีก เลยแกล้งบีบควยลูกแรงๆ พร้อมกับพูดว่า“ ไม่เอา...เรียกเมียสิ...เราเป็นผัวเมียกันแล้วนะ...ต่อไปต้องเรียกเมียนะไม่ งั้นไม่ยอมให้เย็ดเลยคอยดูสิ..”แม่เอกทำเป็นงอนและออดอ้อนด้วยรอยยิ้มอย่าง เป็นสุข พร้อมกับเล่าให้ลูกฟังว่า.
“ เมียก็ช่วยตัวเองเหมือนกับผัวนี่แหละ ตอนที่พ่อเธอยังอยู่ พ่อกับแม่ก็สรรหาอะไรแปลกๆใหม่ๆมาเพิ่มเติมรสชาติเสมอ เพื่อจะได้ไม่เบื่อและให้ได้อารมณ์เต็มที่ คือเย็ดกันทุกรูปแบบว่างั้นก็ได้ อะไรที่ที่ทำแล้วมัน ทำแล้วเสียว ทำแล้วเงี่ยน ลองหมด อุปกรณ์พวกของเทียมก็ช่วยเพิ่มรสอารมณ์ ทำให้ไม่จำเจ เย็ดกันได้ตลอด ทั้งเซ็กหมู่ กระเทย เลสเบียน พ่อกับแม่ก็เคยร่วมวงสวาทมาแล้ว ตอนที่พ่อกับแม่พบกันก็เป็นการบังเอิญ พ่อของเธอเป็นไบเซ็ก ส่วนแม่ก็เป็นทอม เรา 2 คนต่างก็อกหักมาเหมือนกัน มานั่งกินเหล้าดับทุกข์ที่ร้านข้าวต้มริมทาง พอดีคนแน่นเลยต้องนั่งโต๊ะเดียวกันด้วยความจำเป็น พอเหล้าเข้าปากก็คุยกันถูกคอ ก็ติดต่อกันเรื่อยมาจนได้แต่งงานกัน ต่างก็งัดเอาประสพกามมาใช้ สนุกมากเลย นึกแล้วก็เงี่ยนอีกแล้วซี ”“ น่าอิจฉาพ่อจังเลยนะครับ แต่ก็เสียดายที่พ่อพ่อตายไปก่อน อยากเป็นอย่างพ่อจัง คงมันน่าดูเลย ” “ ผัวจ๋า ..ควยผัวแข็งแล้ว..เงี่ยนอีกแล้วละสิ...เมียอมควยให้นะ...เล่าไปเล่ามาเมีย ก็ชักคันในรูหีแล้วเหมือนกัน...”“ ก็ฟังเมียเล่าแล้วก็ต้องเงี่ยนสิ แถมยังจับควยผัวชักอีก ใครไปทนไหวละจ๊ะ ”แม่เอกให้ลูกนอนหงาย ตัวเองลงไปที่หว่างขาของลูก อ้าปากจูบหัวถอกแล้วค่อยใช้ปากครอบอมหัวควยเข้าไป เอกก็เด้งควยสู้กับปากแม่ แม่พยายามโก่งคอเพื่อที่อมให้มิด ก็ได้ค่อนควยเท่านั้น แม่ถอนปากออก น้ำลายเป็นฟองเหนียวติดลำควยออกมา แม่เอานมทั้ง 2 เต้าบีบหนีบควยลูก บอกให้ลูกเด้งควยเย็ดนม“ ผัวจ๋า...ซี๊ดดดด....เด้งควยขึ้นมาเย็ดนมเมียสิจ๊ะ...เมียหนีบนมให้แล้ว.... คืนนี้เมียจะให้ผัวเอาควยเย็ดทั้งตัวเลย...เอาไม๊จ๊ะ..ผัวจ๋า....”“ ก็ดีสิจ๊ะเมียจ๋า เมียอยากให้ผัวเย็ดอะไรบอกผัวมาเลย ผัวจะเย็ดให้น้ำกระฉอกเลยเมียจ๋า....อูยยยยย.....นมเมียก็เย็ดมันควยเหมือน กัน....ซี๊ดดดด....”“ โอยยยย.....อูยยยย....ผัวขา....เย็ดเมียได้แล้ว....เมียเงี่ยน แล้ว....ซี๊ดดดด.....เมียเงี่ยนจังเลย......เดี๋ยวเมียโก้งโค้งให้ผัวเย็ด นะ...ซี๊ดดดด...ท่านี้เมียชอบจ้า...ควยมันเข้าลึกสุดรูหีเลย....”หม้ายสาว เอาหน้าซบหมอนแล้วโก่งตูดหงายขึ้น เอามือแหกแก้มก้นทั้ง 2 ข้างจนแคมหีเปิดอ้าซ่าท้าหัวถอก น้ำเงี่ยนไหลเยิ้มจนถึงเม็ดแก่นแตด เอกเห็นหีแม่ปลิ้นย้อยออกมาแคมหีเปิดอ้าจนเห็นรูเย็ดแดงฉ่ำ เอกบรรจงแลบลิ้นออกมาละเลียดเบียดแคมหีเลียกินน้ำเงี่ยนที่ไหลออกมาจากรูหี สาวใหญ่ถึงกับหงายหีเชิดดันหีใส่ปากลูก เร่งเร้าให้ลูกรีบเอาควยใส่หีอย่างเสียวซ่านในอารมณ์“ อูยยยยย......ผัวขา.....เย็ดเมียได้แล้ว....เมียเงี่ยนเมียเสียวจนน้ำหีราด ออกมาแล้ว.....โอยยยยย....ซี๊ดดดด.....เร็วๆซิค๊ะ......ผัวขา..... ซี๊ดดดด.....เย็ดเมีย.....เย็ดหีเมียเลยค่ะ.......อูยยยยย......”เอกเห็นว่า แม่มีอารมณ์เงี่ยนง่านเต็มที่แล้วก็ไม่รอช้าอีก เพราะตัวเองก็สุดจะทนเห็นหีที่ท้าควยอยู่ตรงหน้า เอาควยจ่อปากรูดันพรืดเข้าไปที่เดียวครึ่งลำ แล้วชักออกมาเกือบสุดแม่ดันหีตามควยทันที เอกออกแรงกระเด้าพรวดเข้าไปอีกครั้ง เที่ยวนี้ควยมุดเข้ารูหีจนมิดด้าม แล้วเอกก็ส่ายควยวนเป็นวง ขนหมอยขยี้แคมหีและเม็ดติ่งแตดจนแม่ต้องครางออกมาอย่างสุดร่าน“ โอวววว.....โอยยย....ผัวจ๋า...ควยจ๋า....ลึกอะไรอย่างนี้....ซี๊ดดดด.....อู ยยยยย.....หัวควยกระแทกมดลูกเมียแล้ว.....สะใจหีเมียเหลือเกิน....โอยยยยย .....ผัวขา.....ขนหมอยเข้าไปในรูหีเมีย....เมียเสียว.....เมียคันหีที่สุด เลยค่ะ....กระเด้าเย็ดเลยซิค๊ะผัวขา....โอยยยยย.....ซี๊ดดดดด....”เอกเอามือ รั้งสะโพกแม่ไว้แล้วดึงเข้ามาหาตัว ส่วนเอวก็กระเด้าควยใส่รูหีไม่ยั้งเสียงดังผับๆๆๆพร้อมกับเสียงน้ำเงี่ยนดัง แจะๆ แจะๆ “ โอยยยย.....เมียจ๋า.....ท่านี้เย็ดมันควยจริงๆ.....รูหีมันขมิบรูดควยผัว อร่อยอะไรอย่างนี้.....ดันหีด้วยเมียจ๋า...โอยยยย.....อูยยยยย.....อร่อยควย สุดๆเลย......ซี๊ดดดด.....”“ อร่อยก็เย็ดหีเมียแรงซิค๊ะ.....โอยยยยยย.....ผัวจ๋า......ชักควยยาวๆ แล้วกระแทกหีแรงๆ......ซี๊ดดดดด....เมียชอบท่านี้ที่สุดเลยค่ะ.....อูยยยยย .....โอยยยยยย.......ควยผัวทั้งใหญ่ทั้งยาวเย็ดมันสะใจดีเหลือเกิน.....เมีย รักควยผัวที่สุดเลยค่ะ....โอยยยยย......ซี๊ดดดด......เมียจะขาดใจตายเพราะ ควยผัวอยู่แล้ว......”“ผัวก็ชอบท่านี้เหมือนกัน......ซี๊ดดดดด....รูหีปลิ้น เข้าปลิ้นออกสวยน่าดูเลย....โอยยยยยย......รูหีมันตอดอีกแล้ว.....โอย ยยยย....เสียวที่สุดเลย.....เมียจ๋า...”ทั้ง 2 แม่ลูกเย็ดกันอย่างเมามัน ถ้อยคำหยาบโลนออกจากปากทั้ง 2 แม่ลูก เพื่อสร้างอารมณ์ให้ร้อนร่านแม่ยกตัวขึ้นมือจิกผ้าปูที่นอน โยกก้นดันตูดใส่ควยอย่างไม่กลัวหีจะพัง เอกเอามือล้วงมาที่นมบีบขยำจนนมแทบแหลก แต่แม่เอกไม่รู้สึกเจ็บกลับเพิ่มอารมณ์สวาทมากขึ้น เอกเริ่มเมื่อยเลยชวนแม่จะเปลี่ยนท่าเพื่อจะได้ผ่อนความเสียวลงจะได้เย็ด นานๆ“ เมียจ๋า.....ซี๊ดดดด.....เปลี่ยนท่าหน่อยดีไม๊จ๊ะ.....”“ อย่า.....โอยยยยย.....อย่าเพิ่ง.....เมียกำลังมัน.....ให้เมียแตกท่านี้ซัก ทีก่อน....โอยยยยยย....เสียวอะไรอย่างนี้ก็ไม่รู้.....บี้หัวนมให้เมียด้วย ซิค๊ะ.....โอยยยยยย......ซี๊ดดดดด......น้ำหีในรูเย็ดเมียกำลังจะออก...... อูยยยยยย......ผัวจ๋า.....ควยจ๋า.....เย็ดแรงๆเร็วๆ....หีเมียใกล้แล้ว ....ใกล้จะแตกแล้ว....โอยยยยยยย.....เสียวหี....เสียวมดลูก.......เย็ดให้ เมียแตกท่านี้เลยนะค๊ะ....ผัวขา.....โอยยยยย.....เย็ด....เย็ดๆๆๆๆๆ......”
เอกยังไม่อยากให้น้ำควยออกก่อนกำหนด เพราะกลัวควยหดต้องมาปลุกกันใหม่ ก็เลยกดควยแช่อยู่ในรูหีแล้วส่ายควยให้หัวถอกขยี้มดลูกเพื่อเป็นการผ่อนคลาย ส่วนแม่ที่กำลังจะเสร็จเห็นลูกกดควยเฉยอยู่ ด้วยความเงี่ยนที่กำลังจะถึงที่สุด แม่โยกหีกระดกตูดห่มควยลูกพร้อมเร่งเร้าอย่างสุดเงี่ยนและลามก
“ โอยยยยย.....ควยจ๋า.....ผัวจ๋า.......อย่าหยุด.....หีเงี่ยน....หีจวนจะออก แล้ว.....ซี๊ดดดด....โอยยยยย.....ควยจ๋า...เย็ดสิ.....เย็ด...เย็ดหี.....หี ยอมควยทุกอย่างแล้ว....เย็ดให้น้ำหีออก.....อูยยยยย....น้ำหีมันอยากจะ ออก....จะออกเดี๋ยวนี้แล้วควยจ๋า.....โอยยยยยย....ช่วยหีด้วย.....หีทนไม่ ไหวแล้ว....โอยยยย....เย็ดๆๆๆๆ…….”
เอกเห็นว่าแม่ถึงที่สุดแล้วก็กระชากสะโพกแม่เอาควยกระทุ้งใส่รูหีทั้งแรงและ เร็ว จนหัวแม่สั่นคลอนผมเผ้ากระจาย รูหีขมิบตอดรัดเป็นจังหวะถี่ๆพร้อมกับเสียงร้องครางออกมาอย่างสุดเสียวในรู หี
“ โอยยยยยย.......ควยจ๋า......หีแหก.......น้ำเย็ดหีแตกแล้ว....ควยจ๋า....หี เสียว.....โอยยยยย.....ออก....ออกแล้ว....แตกแล้ว....น้ำหีแตกแล้ว....โอ วววววววววววววววว.......ควยจ๋า......หีรักควยที่สุดเลยค่ะ.........”
แม่ยืดตัวขึ้นหน้าเชิดแอ่นเอวกระตุกหงึกๆอยู่5-6ครั้งก่อนจะทิ้งตัวคว่ำหน้า ลงกับที่นอนอย่างหมดแรงหอบหายใจอย่างเหนื่อยอ่อน เอกนอนนาบหลังแม่ปากก็จูบไซร้ซอกคอและใบหูมือก็ลูบไล้แผ่นหลังของแม่ บ้างก็อ้อมมือมาบีบนมแม่เบาๆ ควยที่ยังแข็งอยู่คารูหีบดแก้มก้นของแม่เป็นการพักเอาแรงเพื่อจะเย็ดหีแม่ ต่ออีกยก เพราะน้ำควยยังไม่ออกเอกเห็นแม่พักจนหายเหนื่อยแล้วจึงถอนควยออกพลิกตัวลง จากหลังแม่ แม่ก็พลิกตัวตะแดรงคว้าคอลูกเข้าจูบปากแลกลิ้นเสร็จพูดกับลูกว่า“ ผัวจ๋า ผัวเย็ดเก่งจังเลย น้ำเมียออกแต่ละครั้งมันเสียวแบบสุดๆเลย แล้วก็เสียวนานด้วย ดูสิน้ำหีเต็มรูเย็ดเลย น้ำควยผัวยังไม่ออกเหรอจ๊ะ ดีจังเลย ทั้งเย็ดเก่งเย็ดอึดเย็ดทนแบนี้เมียรักตายเลยรู้ไม๊ ผัวจ๋า...อยากลองเย็ดรูตูดเมียไม๊จ๊ะ เมียอยากให้ผัวเย็ดรูตูด ไม่ได้โดนเย็ดตูดตั้งนานแล้ว อยากเย็ดตูดเมียไม๊จ๊ะ ”“ รูตูดเย็ดได้ด้วยเหรอจ๊ะเมียจ๋า ”“ ได้ซิจ๊ะ ผัวจ๋า เย็ดมันไม่แพ้รูหีเลยหละ ผัวรู้ไม๊ค๊ะว่าโดนเย็ดรูตูดมันขนาดไหน เมียเคยโดนพ่อเธอจนน้ำหีน้ำเยี่ยวกระฉูดเลยนะ เดี๋ยวเมียไปเอาครีมมาก่อนนะ ”หม้ายสาวใหญ่ลุกไปหยิบ เควายเจลมา แล้วพูดกับลูกว่า“ เวลาจะเย็ดตูดต้องมีครีมช่วยหล่อลื่น เพราะรูตูดไม่มีน้ำหล่อลื่นเหมือนรูหี เวลามันเสียดสีก็เลยเสียดสีแบบเต็มๆ อูยยยย....ยิ่งพูดก็ยิ่งอยากขึ้นมาอีกแล้ว เวลาอยู่กับผัวทำไมมันถึงเงี่ยนไม่หายก็ไม่รู้ ขนาดน้ำหีแตกออกมาสุดๆแล้วนะเนี่ย ซี๊ดดดด.....เดี๋ยวเมียเย็ดให้ผัวเองนะ”แม่เอกให้ลูกนอนหงาย เอามือกำควยลูกกระทอกเบาๆ พร้อมกับก้มลงจูบหัวถอกอย่างหลงไหล ก่อนจะบีบเควายใส่นิ้วมือแล้วทาชโลมควยลูกจนเยิ้มอีกส่วนหนึ่งก็เอามาป้าย ที่รูตูดตัวเอง แล้วขึ้นค่อมลูกสอดมือลงไปจับควยจ่อตรงปากรูตูดค่อยๆหย่อนตัวนั่งทับควยลูก เนื่องจากร้างรามานานประจวบกับควยที่ใหญ่ของลูก แม่เอกหย่อนตัวลงไปควยมุดเข้าได้แค่หัวถอกแม่ถึงกับครางซี๊ดออกมาด้วยความ เจ็บปวดปนเสียวซ่าน ส่วยเอกรู้สึกว่า รูตูดแม่มันรัดหัวควยจนขยับไม่ได้“ โอยยยย.....ผัวจ๋า...หัวถอกเข้าไปในรูตูดเมียเมียแล้ว....ซี๊ดดดดด.....ควย ผัวใหญ่ตึงรูแทบฉีกเลย...อูยยยย....อย่าเพิ่งเด้งควยนะ.. ซี๊ดดดด.....ให้เมียเอาเข้าให้หมดก่อน....โอยยยยย.....เจ็บก็เจ็บ เสียวก็เสียว...อูยยยยย.....”“ เมียจ๋า..รูตูดเมียบีบหัวควยแน่นจนขยับไม่ได้เลย...ซี๊ดดดด....มันแน่นมัน ฟิตกว่ารูหีอีก....เสียว....โอยยยย....กดให้มิดควยเลยเมียจ๋า....ซี๊ดดดด .....”หม้ายสวยรวยเสน่ห์ค่อยๆกดรูตูดลงไปเรื่อย ขยับตูดขึ้นลงด้วยความชำนาญ รูตูดคลายตัวแล้วความเจ็บความตึงก็ลดลง ควยเอกเข้าไปในรูตูดเกือบมืดเหลือแค่โคนเท่านั้น เอกเห็นแม่เชิดหน้าซี๊ดปาก มือนึงขยี้แตด อีกมือบีบนมตัวเอง เอกเลยใช้มือช่วยบีบนมอีกข้างที่เหลือแล้วเด้งควยขึ้นอัดเข้ารูตูดจนมิด แม่ครางอู้พร้อมกับโน้มตัวก้มลงกอดลูก“ โอยยยย....อูยยยย.....ผัวจ๋า....ควยผัวเข้ามิดตูดเมียแล้ว...รูตูดเมียฟิตดี ไม๊ค๊ะ...ชอบรูตูดเมียไม๊จ๊ะ..ผัวจ๋า..อูยยยย...คับแน่นดีจัง...เมียเริ่ม เสียวอีกแล้ว....ซี๊ดดดด.....บีบนมให้เมียด้วยนะ....โอยยยย....เมียจะเย็ด แล้ว...”“ รูตูดเมียมันบีบรัดควยผัวแน่นเลยจ้า...อูยยยย....เสียวตลอดลำควยเลย....เย็ด เลยจ้าเมียจ๋า...ซี๊ดดดด...ผัวก็เสียวเหมือนกัน.....รูตูดฟิตกว่ารูหี อีก....โอยยยย....”แม่เอกยืดตัวตรงแล้วคว้ามือลูกทั้ง 2 ข้างมาบีบนมตัวเอง ยกก้นขึ้นถอนควยออกมาเกือบสุดแล้วค่อยๆกดทับควยลงไปจนมิด จากช้าๆแล้วค่อยเร่งจังหวะตามความเสียวและความเงี่ยน ถึงตอนนี้รูตูดคลายตัวจนเคลื่อนไหวคล่องขึ้น แม่เอกเริ่มขย่มเร็วขึ้น ความเสียวความมันกำลังครอบงำ 2แม่ลูก เอกเริ่มเด้งควยสวนขณะที่แม่กดตูดลงมา เห็นแม่เชิดหน้าหลับตาพริ้มสะบัดหัวซี๊ดปากอย่างอร่อยเอามือบีบมือเอกที่ กำลังขยำนมตัวเองพร้อมกับขย่มตูดรูดควยอย่างเมามัน“ อูยยยย....ซี๊ดดดด......ผัวจ๋า....เมียเสียวแล้ว....เด้งควยแรงๆได้แล้วผัว จ๋า....โอยยยยย.....ไม่ได้โดนเย็ดรูตูดแบบนี้มานานแล้ว....โอยยยยย....อร่อย รูจริงๆ...ผัวขา....มันควยไม๊.....รูตูดเมียเย็ดมันควยผัวไม๊ค๊ะ....ซี๊ดดดด .....โอยยยยย.....ควยผัวเย็ดมันดีจริงๆเลย....ซี๊ดดดด.....”“ มัน...มันจ้าเมียจ๋า.....รูตูดเมียเย็ดดีจริงๆ....ซี๊ดดดด......โอย ยยยย.......รูตูดเมียมันรัดขมิบเสียวไปหมดเลยจ้า....มันเสียวตั้งแต่หัวถอก ยันโคนควยเลย....โอยยยยย.....มันอะไรอย่างนี้เมียจ๋า.....ซี๊ดดดด.....”แม่ เอกแอ่นตัวเอามือมาท้าวที่ต้นขาของลูก ทำให้โคกหีหงายลอยเด่นน้ำเงี่ยนเยิ้มเต็มปากรู เอกเอามือเอวแม่ไว้สายตาก็จับจ้องมองควยที่กำลังถูกแม่ห่มตูดขย่มเย็ด หีแม่เผยออ้าออกแม่เอกเห็นลูกกำลังหีตัวเองอยู่เลยเอานิ้วแหวกหีออกแล้วใช้ นิ้วกลางเขี่ยขยี้แตดไปด้วย เอกถึงกับเลียริมฝีปากที่เห็นแม่ยั่วยวนชวนสยิวอย่างนี้ทำให้เอกต้องเด้งควย สวนการขย่มของแม่อย่างสุดเงี่ยน “ โอยยยย....เมียจ๋า...สวยจังเลย....ซี๊ดดดด....รูตูดเมียเย็ดอร่อย...เห็น แล้วทั้งเสียวทั้งเงี่ยน.....โอยยยย.....หีเมียสวยอะไรอย่างนี้.....เมีย จ๋า.....ผัวจะทนไม่ไหวแล้ว.......โอยยยยย.....ซี๊ดดดด.....” “ เมียก็จะไม่ไหวเหมือนกัน...ผัวมองเมียแบบนี้ทำให้เงี่ยนจังเลย.....โอย ยยยย....ซี๊ดดดด.....เด้งควยแรงๆเลยจ้าผัวจ๋า.....อูยยยยย.....โอยยยยย ......อร่อยรูตูดจริงๆ...เสียวเหลือเกิน......โอยยยยย......หัวถอกมันครูด ตลอดรูเลย.......ซี๊ดดดด.......”แม่ขย่มลูกเด้งรับ ทั้ง 2แม่ลูกเด้งรับกันเป็นจังหวะ แม่ก็โหนตัวขย่มเต็มที่จนนมสะบัดกวัดแกว่ง ผมเผ้าสยายยุ่งเหยิง มือก็ขยี้เม็ดแก่นแตดอีกมือก็บีบบี้หัวนมไปด้วย เอกจับเอวแม่แน่นแล้วเด้งสวนอย่างรุนแรง“ โอยยยยย......ผัวจ๋า....ควยจ๋า.....เมียไม่ไหวแล้วจะออก.....โอยยยยยย ....ซี๊ดดดดด....แรงๆ.....อย่าหยุดนะค๊ะ.....ซี๊ดดดดด.....เมียจะออกเดี๋ยว นี้แล้วจ้า......โอยยยยย.....อร่อยอะไรอย่างนี้......ซี๊ดดดด.....ผัว จ๋า....ควยผัวจะหรือยัง.....ฮูยยยย....ออกพร้อมกับเมียนะจ๊ะ.....โอย ยยยย....ซี๊ดดดด.....ควยจ๋า......ออก......ออก.....ออกแล้ว.....แตก แล้ว......โอยยยยยย....โอวววววว......ว้ายยยยย......ผัวจ๋าน้ำแตก.......โฮ ยยยยยยยยยย......แตกแล้ว.....น้ำหีแตกแล้ว......”“ ผัวก็ออก....ออกแล้ว.....โอยยยยยย......ขมิบรูตูดแรงๆ.........โอย ยยยยย......ควยถอกพุ่งแล้วเมียจ๋า....พุ่งเข้ารูตูดแล้ว..โอยยยยยย...... เสียวอะไรอย่างนี้......โอยยยยย......ซี๊ดดดด.....”ทั้งแม่ทั้งลูกน้ำแตก เกือบจะพร้อมกัน รูหีขมิบตอดปล่อยน้ำเย็ดออกมารูตูดก็ขมิบตอดรัดควยแน่น เอกก็สุดกลั้นต่อไปต้องปล่อยน้ำกระฉูดพุ่งเข้าไปในรูตูดแม่อย่างมากมาย แม่โน้มตัวลงจูบปากลูกอย่างแสนรัก ทั้ง 2แม่ลูกก็พลิกตัวลงนอนหงาย น้ำควยไหลย้อนออกมาจากรูตูดเปรอะผ้าปูที่นอนเป็นวงใหญ่ ทั้ง2ก็ผลอยหลับไปด้วยความอ่อนเพลีย

ตอนที่ 5
วันนี้หม้ายสาวสวยรวยเซ็กตื่นสายกว่าปกติ เพราะกว่าจะได้นอนก็เกือบสว่าง เห็นลูกยังนอนไม่ตื่นเลยหอมแก้มลูกซักฟอดแล้วไปอาบน้ำ ระหว่างที่เดินไปห้องน้ำรู้สึกว่าปวดๆแถวโคกหี นึกในใจว่า เมื่อคืนคงจะกระแทกกันแรงไปหน่อย คงจะระบมแต่ก็อร่อยสมใจอยากไม่ได้โดนเย็ดมานานแล้วนี่ พรางยิ้มในใจ ในห้องน้ำ เมื่อเปิดฝักบัวอาบน้ำรู้สึกว่าแสบหีนิดๆ เลยเอานิ้วแหวกหีดู ถึงกับพึมพำออกมาเบาๆ ว้ายยยย...แคมหีปลิ้นออกมาเลย มิน่าหละถึงได้แสบหี ลูกเอกควยใหญ่จริงๆ ดูซิอ้าไม่หุบเลย อูยยยย.... แต่ก็อาบน้ำชำระร่างกายจนเสร็จ แล้วนุ่งเช็ดตัวผืนเดียว ซึ่งปกติแล้วจะใส่เป็นชุดนอนหรือชุดลำลองแต่มาวันนี้ถึงกับใส่เพียงผ้าขนหนู พันกายแค่นั้นก็ลงมาที่ครัว เตรียมกาแฟไว้และไข่ลวกเผื่อไว้ให้ลูก หลังจากจิบกาแฟแล้วเห็นว่าสายมากอีกอย่างก็ยังเพลียๆอยู่เล็กน้อย เลยโทรไปที่ทำงานสั่งงานเลขาให้ช่วยเคลียงานให้ด้วย วันนี้ไม่ค่อยสบายคงไม่ได้เข้าบริษัท มีอะไรก็ให้โทรมา เมื่อสั่งงานเรียบร้อยก็ยกกาแฟพร้อมกับไข่ลวกขึ้นไปที่ห้อง
เอกยังไม่ตื่น หม้ายสาวเอาของวางบนโต๊ะคิดว่าจะปลุกลูกขึ้นมา พอดีโทรศัพท์ในห้องดังขึ้น จึงเดินไปรับสาย หม้ายสาวคุยกันอยู่ครู่ใหญ่ๆ ก็วางสาย เหลียวมามองที่เตียง เห็นเอกตื่นแล้วจึงบอกลูกให้ไปอาบน้ำ
“ ไปล้างหน้าอาบน้ำได้แล้ว แม่ชงกาแฟกับไข่ลวกไว้ให้จะได้กินตอนร้อนๆ เร็วๆเข้า ขี้เซาจริงเชียว ”
“ โทรศัพท์ใครครับแม่ ปลุกผมตื่นเลย กะจะนอนให้เต็มอิ่มซักหน่อย วันนี้โรงเรียนหยุดด้วย ”
“ ไปอาบน้ำอาบท่าให้เรียบร้อยก่อนแล้วค่อยมาคุยกัน เร็วเข้า แม่จะเก็บที่นอน ดูสิเลอะเทอะหมดเลย”
เอกลุกไปเข้าห้องน้ำทั้งที่ยังงัวเงียอยู่ ส่วนแม่ก็เก็บผ้าปูที่นอนลงไปซักเพราะเปรอะไปด้วยน้ำจากกามกิจเป็นดวงๆ เอกอาบน้ำเสร็จก็นุ่งผ้าเช็ดตัวผืนเดียวแล้วมานั่งกินกาแฟไข่ลวกที่แม่ เตรียมไว้ให้ ซักพักแม่ก็ขึ้นมาที่ห้อง เอกไม่เคยเห็นแม่นุ่งผ้าเช็ดตัวแบบนี้มาก่อน ถึงกับจ้องมองตาเป็นมันควยเริ่มกระตุกแข็งโด่ขึ้นมาทันทีต้องเอาขาไขว่ห้าง ไว้ จนแม่เอ่ยปากแซว
“ นี่มองอะไรหา ไม่เคยเห็นแม่หรือไง จ้องเขม็งเชียว”
“ ก็ไม่เคยเห็นแม่ใส่แบบนี้เลยนี่ครับ ”
“ แล้วไง ก็อยู่บ้านยังไม่ได้แต่งตัวนี่ ไม่มีใครเห็นหรอก ไม่ได้นุ่งไปโชว์ซักหน่อย ”
“ ดูเซ็กซี่จัง แล้ววันนี้แม่จะไปบริษัทหรือเปล่าครับ สายมากแล้ว”
“ วันนี้คงหยุดแต่แม่ก็สั่งงานกับเลขาไว้แล้ว วันนี้รู้สึกเพลียๆ เพราะลูกคนเดียวนี่แหละ”
“ เออ..แม่ครับ..แล้วใครโทรมาแต่เช้าครับ..กำลังหลับสบายเลย..”
“ อ้อ...น้าเค้าโทรมถามว่า จะให้ลูกสาวมาพักที่บ้านสะดวกหรือเปล่า ลูกสาวจะมาเรียนต่อที่กรุงเทพฯ จะให้อยู่หอพักก็เป็นห่วง”
“แล้วแม่บอกเค้าว่าไงครับ”
“ แม่ก็บอกให้เค้ามาอยู่ที่บ้านเรานี่แหละจะได้ไม่เหงามีอะไรจะได้ช่วยกันดูอย่างก็ไม่ใช่คนอื่นคนไกลก็พี่น้องกัน”
“ แล้วเค้าจะมาเมื่อไหร่ละครับ ไม่รู้เหมือนกัน แต่แม่ก็บอกให้เค้าโทรมาล่วงหน้าจะได้ให้คนจัดห้องให้ แม่คิดว่าคงอาทิตย์หน้านี่ละมั่ง เค้ามีศักดิ์เป็นพี่พี่สาวเธอนะ เจอเค้าต้องเรียกเค้าพี่รู้หรือเปล่า”
“ รู้แล้วครับ”
“ เออ..แม่ว่าจะไปเดินซื้อของซักหน่อย จะไปด้วยกันไม๊จ๊ะ”
“ ไปตอนเย็นๆก็ได้แม่ จะได้หาอะไรกินด้วย ออกไปตอนนี้ก็ร้อน”
“ ก็ตอนนี้มันว่างอยู่นี่นา อีกอย่างเดินให้ในห้างกลัวร้อนด้วยเหรอ ไม่ไปก็ไม่เป็นไร เดี๋ยวแม่ไปคนเดียวก็ได้”
คุณแม่ออกอาการงอนเล็กๆ แล้วเดินไปที่ตู้เสื้อผ้าเพื่อเปลี่ยนชุด เอกเดินตามไปข้างหลังจนถึงตู้เสื้อผ้าเอามือโอบกอดเอวแม่ไว้แล้วกระซิบที่ ข้างหูแม่ว่า
“โธ่แม่..อย่าเพิ่งไปเลยนะแม่นะ ..อยากนอนกอดแม่..เห็นแม่นุ่งผ้าเช็ดตัวแต่เช้า ทั้งสวยทั้งเซ็กซี่ ผมอยากปล้ำแม่ตั้งแต่แรกเห็นแล้ว นะแม่นะ แม่ที่รักของผม..”
“นี่จะบ้าเหรอ..เมื่อคืนทั้งคืนเกือบสว่างยังไม่พอหรือไง หีแม่น่ะระบมไปหมด เนี่ยเดินยังขัดๆอยู่เลยคนอะไรไม่รู้ควยใหญ่จริงเชืยว หีแม่ปลิ้นอ้าไม่หุบเลยรู้ไม๊ ให้แม่พักก่อน..อุ้ย...อย่าซิ..มือไม้ซนจริง..นี่..บอกว่าอย่า...โอยยย.ดู ซิ....ห้ามก็ไม่ฟัง..”
เอกไม่ค่อยสนใจคำตัดพ้อซักเท่าไหร่นัก มือที่กอดเอวแม่ไว้เริ่มลูบคลำไปทั่วทั้งนมทั้งหี ปากก็ไซร้ตามซอกคอและแผ่นหลัง จนผ้าเช็ดตัวหลุดลงไปกองที่พื้น ควยที่ลุกแข็งโด่ดันทะลุนอกผ้าทิ่มตำอยู่แถวร่องก้น หม้ายสาวแรงสูงหลังจากโดนปลุกอารมณ์ไม่นาน ก็เริ่มอ่อนไหวบ้างแล้ว จากการที่ขนลุกเกลียวมือที่พยายามแกะมือของลูกตอนนี้กลับจับไว้เฉยๆไม่ได้ ต่อต้านอย่างตอนแรก
“ พอแล้วลูกแม่...ซี๊ดดดด....แม่เสียวนะ...หีแม่ยังระบมอยู่เลย....พอเถอะ..พอแล้ว...อุ๊ยยยย.....ซี๊ดดดดด....”
เอกไม่ฟังเสียงแต่รุกเร้าหนักขึ้น โดยจับเอาหลังพิงตู้เสื้อผ้าไว้กระตุกผ้าเช็ดตัวของตัวเองออก แล้วเข้าประกบทันที 2 มือบีบนมแม่ไว้อ้าปากอมเม้มที่หัวนมแล้วใช้ฟันขบเบาๆ แอ่นเอวให้ควยถูไถแถวร่องหีบางครั้งก็ไถลไปโดนเม็ดแก่นแตดจนแม่ตัวสั่นเทิ้ม เอกค่อยๆไล้เลียลงมาเรื่อยๆตั้งแต่เนินอกจนมาถึงโคกหี เอกคลุกเข่าอยู่ใต้หว่างขาของแม่ ซึ่งแม่แยกขาออกจากกันโดยอัตโนมัติ เอกแหงนหน้าฝังปากและจมูกเข้าไปในซอกหีที่ขณะนี้น้ำเงี่ยนได้เยิ้มแฉะออกมา แล้วสูดเข้าไปเต็มปอด แล้วใช้ลิ้นเลียปาดไปทั่งทั้งรูหีรูตูด และเม็ดแก่นแตด แม่ย่อเข่าลงเล็กน้อยใช้ 2 มือจับหัวลูกแน่นแอ่นหีกระเด้าปากลูกอย่างเสียวซ่าน
“ โอยยยยย....อุ้ยยยยย....เสียวหี....ซี๊ดดดด.....เสียวหีเสียวแตด....ซี๊ดดดด ....แยงลิ้นเข้าไปลึกๆซิ.....ลูกทำให้แม่เสียวเงี่ยนอีกแล้ว....อูยยยยย .....พอแล้วเดี๋ยวน้ำหีแตก........ซี๊ดดดด.....”
เอกไม่ฟังเสียงยังคงตั้งหน้าตั้งตาดูดหีดูดแตดเลียกินน้ำเงี่ยนอย่างเอร็ด อร่อยจนหน้าเยิ้มมันวาวไปด้วยน้ำเงี่ยนของแม่ที่หลั่งไหลออกมาไม่หยุด เอกเลียกินจนหนำใจก็ลุกขึ้นยืนเอามือช้อนขาแม่ไว้ข้างนึง อีกมือก็จับหัวควยจ่อที่ปากรูหีแล้วพรวดเข้าไปอย่างสุดเงี่ยน หัวถอกผลุบเข่ารูหีจนมิดเงี่ยงแม่ถึงกับร้องออกมาเสียงหลงด้วยความแสบตึง
“ โอยยยยย....หีแหก....โอยยยยย....เบาๆก่อน....ซี๊ดดดด....อูยยยย....หีแม่ยัง ระบมอยู่...แม่เจ็บ....ค่อยๆช้าๆ....ซี๊ดดดดด.....อูยยยยยย.......”
“ ผมขอโทษครับแม่ ผมเงี่ยนไปหน่อย......ซี๊ดดดดด....ผมจะเย็ดค่อยๆนะครับ....หัวควยผมมันมุด เข้ารูหีแม่ไปแล้ว....เสียวดีจัง......โอยยยยยย.....ซี๊ดดดด.....”
เอกก้มลงไซร้แถวกกหูและซอกคอ มือก็บีบบี้หัวนมแม่ไปด้วย แล้วค่อยๆดันควยเข้ารูหีแม่ช้าๆเนิบๆทั้งส่ายทั้งควานจนน้ำเงี่ยนในรูหีแม่ ไหลออกมาอีก ความคล่องตัวทำให้เอกดันควยเข้าไปจนมิดด้าม แม่เริ่มครางพร้อมกับขยับหีรับ
“ กระเด้าค่อยๆก่อนนะ....ดูดนมให้แม่ด้วย....อูยยยยย.....ชักควยยาวๆ ช้าๆ....ซี๊ดดดดด....อย่างงั้น....โอยยยยย.....ทั้งแสบทั้งเสียว....อู ยยยยยยย.....ซี๊ดดดด....ผัวจ๋า....”
เอกทำตามที่แม่บอกทั้งๆที่อยากสาวควยกระแทกให้หายอยาก แต่ก็ต้องอดใจไว้ ได้ยินแม่เรียกผัว ก็รู้ว่าแม่เริ่มเงี่ยนเต็มที่แล้วเอกก็เริ่มสาวควยเร็วขึ้น แม่หน้าเชิดแอ่นนมเบียดกับยอดอกของลูกจนแนบสนิท มือนึงกอดคอลูกไว้อีกมือก็จับแก้มก้นของลูกดันเข้ามาหาตัว ร้องครางออกมาอย่างเสียวซ่าน
“ โอยยยยย....ผัวจ๋า...แรงอีกหน่อยก็ได้จ๊ะ.....เมียไม่เจ็บแล้ว....เสียวอะไร อย่างนี้....ซี๊ดดดดด.....อูยยยยยย.....โอยยยย...ผัวจ๋า...เมียรักผัวที่สุด เลยจ้า........ซี๊ดดดด....ผัวรักเมียไม๊ค๊ะ...ซี๊ดดดดด.....”
“ รักจ้า...ผัวรักเมียที่สุดในโลกเลย....โอยยยย.....หีเมียตอดควยดี จัง....ซี๊ดดดด....หีเมียเย็ดมันควยจริงๆ...เมียจ๋า...ชอบควยควยผัวจ๊ะ... ควยผัวเย็ดอร่อยหีไม๊จ๊ะ....ซี๊ดดดด....ควยผัวชอบหีเมียจังเลยจ้า.....โอย ยยยย”
“ ชอบค่ะ...เมียชอบควยผัว....อูยยยย....ซี๊ดดดด....ควยผัวทั้งยาวทั้งใหญ่.... ซี๊ดดดด...เย็ดอร่อย....มันครูดหีครูดแตดเมียชอบที่สุดเลยจ้า....ซี๊ดดดดด ...โอยยยยย....”
“ ชอบควยผัวต้องให้ผัวเย็ดบ่อยๆนะจ๊ะเมียจ๋า....โอยยยยย....เสียวหัวควยจังเลย.....ซี๊ดดดด.....ผัวเย็ดแรงๆเลยนะจ๊ะ....อูยยยยย.....”
“ โอยยยยย.....ควยผัวเย็ดมันอย่างนี้...เมียจะแหกหีให้ผัวเอาควยเย็ดทุกวันทุก คืนเลยจ้า.....โอยยยยย....เย็ดแรงๆแบบนี้เมียชอบค่ะ....เมียชอบโดนเย็ด แรงๆ...ซี๊ดดดด.....เย็ดเมียนานๆนะค๊ะ....โอยยยยยย......อูยย..”
เอกชักควยออกมายาวๆแล้วกระแทกกระเด้าไม่หยุด แม่ก็คอยแอ่นหีรับ ทั้ง 2 แม่ลูกแอ่นหีแอ่นควยกระแทกกันพักใหญ่ แม่ขาสั่นเริ่มเพราะต้องยืนขาเดียวจึงบอกให้ลูกเปลี่ยนท่า
“ โอยยยยย....ซี๊ดดดดด.....ผัวจ๋า...เมียยืนไม่ไหวแล้ว...ขาสั่นไปหมดเลย....เปลี่ยนท่าเถอะ....เมียเมื่อย...ซี๊ดดดด....อูยยยยย.....”
“ งั้นเมียกอดคอผัวไว้นะจ๊ะ....ซี๊ดดดด....ผัวจะอุ้มเมียเดินเย็ดให้รอบห้องเลย..”
แม่เอกเอามือกอดคอลูกไว้ เอกช้อนขาของแม่ทั้ง 2 ข้าวเกี่ยวเอวแล้วเอามือรองไว้ที่แก้มก้นของแม่ เดินช้าๆไปรอบห้อง แม่เอกโดนอุ้มเย็ดท่านี้ถึงกับร้องครางออกมาอย่างโหยหวน หัวควยทะลวงลึกเข้าไปจุกที่มดลูกเอกยกก้นแม่ขึ้นลงแม่ก็คอยโหนตัวขย่มลงมา
“ โอยยยย....ผัวจ๋าควยจ๋า....ลึกอะไรอย่างนี้....เสียวไปถึงมดลูกเลยจ้า....อู ยยยยย.....ซี๊ดดดดด.....ใจจะขาดแล้ว......โอยยยย....ทั้งเสียวทั้งอร่อยทั้ง มัน....ซี๊ดดดด....ทำไมผัวเย็ดเก่งอย่างนี้....โอยยยยยย......เมียจวน แล้ว...เมียจะทนไม่ไหวแล้ว.....ผัวจ๋า....”
“ผัวก็อร่อยควยจ๊ะเมียจ๋า.....ซี๊ดดดด....มดลูกในรูหีเมียมันทั้งดูดทั้งตอด ....เสียวตลอดลำควยเลย....อูยยยย....เมียจ๋า...ปล่อยน้ำเย็ดออกมาราดควยเลย นะจ๊ะ.....ซี๊ดดดด....”
“ ผัวจ๋า....เสยควยขึ้นมาแรงๆ.....โอยยยย.....เร็วๆเลยค่ะ.....จะไหลแล้ว ....เร่งอีกหน่อยซิค่ะ....โอยยยยยยย.....อร่อยอะไรอย่างนี้.....อู ยยยยย.....เร่งเลยค่ะ....ออกแล้ว......ไหลแล้ว.....โอยยยยยย....ควยจ๋า .....น้ำเย็ดในรูหีเมียมันจะราดออกมาเดี๋ยวนี้แล้ว....โอยยยย......น้ำ แตก......ว้ายยยยย.....ผัวจ๋า....น้ำเย็ดราดออกมาแล้ว.....โอยยยยยยยยยย .........”
เอกทิ่มเสยควยเข้าไปเต็มแรง 2-3 ทีแม่กอดคอลูกไว้แน่น 2 ขาตวัดเกี่ยวเอวทิ้งหีลงกดกับหนอกควย โพรงหีขมิบตอดถี่ยิบปล่อยน้ำเย็ดพรั่งพรูออกมาราดหัวถอกอย่างมากมายย้อยมา ถึงลูกกระโปกของเอก บางส่วนก็หยดลงพื้นห้องเป็นดวงๆ เอกเองก็สุดเสียวเหมือนกัน กดก้นแม่ให้อัดกับหนอกควยแล้ววางแม่ลงบนเก้าอี้ตรงมุมห้อง จับขาแม่ชูขึ้นทั้ง 2 ข้างกางออก แล้วสาวควยกระแทกรูหีอย่างไม่ออมแรง เสียงหนอกกระแทกกันดังสนั่นพร้อมกับเสียงน้ำหีในรูเย็ดดังจอกๆแจะๆ น้ำหีน้ำเงี่ยนน้ำเย็ด กระฉอกออกมาเปียกหมอยทั้งคู่เป็นฟองฟอด เอกไม่อาจที่จะทนทานอีกต่อไป ควยกระตุกพองตัวอยู่ในรูหีปล่อยน้ำควยพุ่งกระฉูดกกระทบปากมดลูกอย่างแรง
“ หีจ๋าเมียจ๋า....ผัวออกแล้ว....โอยยยยย....น้ำเย็ดควยผัวพุ่งแล้ว.....โอยยยยยยยยย........”
“ควยจ๋า.....โอยยยยยย.....อย่าหยุดค่ะ....แรงๆ หีเสียวอีกแล้ว.....เร็วๆแรงๆ......โอยยยยยยย.....ขยี้หัวควยแรง........ เสียวจะออกอีกแล้วค่ะ...ผัวขา....ออก.....ออก.......ออกแล้ว....ออกแล้ว ..........โอยยยยยยย........หีแหก........น้ำแตก..........โอ ววววววววว..........”
เอกปล่อยขาแม่ลง ทั้ง 2แม่ลูกจูบฟัดกันพัลวัน แลบลิ้นเลียปากเลียหน้ากันและกันแล้วกอดกันแน่นจนแทบจะเป็นเนื้อเดียวโดยไม่ มีคำพูดอะไรหลุดจากทั้ง 2 แม่ลูก พอหายเหนื่อย แม่เอกดันตัวลูกขึ้นเอามือทุบที่อกลูกเบาๆ แล้วกระเซ้าลูกว่า
“ บอกว่าพอๆ ก็ไม่เชื่อดูซิ เย็ดเมียจนน้ำแตกไปตั้ง 2ที”
“ แล้วเมียไม่ชอบเหรอจ๊ะ”
“ ยังจะมาพูดอีก ลุกขึ้นได้แล้ว เอาควยออกซิควยหดแล้ว”
“ผัวไม่อยากเอาควยออกเลย..อยากให้มันอยู่ในรูหีเมียแบบนี้นานๆ”
แม่เอกหยิกที่ต้นแขนลูกเบาๆ พร้อมกับทำตาโตบอกว่า
“ จะบ้าหรือไง เดี๋ยวก็เน่าทั้งหีทั้งควยหรอก”
พูดแล้วก็ยิ้มน้อยๆแถมค้อนอีกหนึ่งควับใหญ่ เอกดึงควยออกจากรูหีแม่อย่างเสียดาย ควยยังไม่หดเต็มที่ เสียงดังพลอกเมื่อหัวถอกหลุดออกจากรูหี น้ำเย็ดขาวขุ่นในรูหีไหลกระฉอกตามออกมาทันที เอกเห็นดังนั้นเลยพูดกับแม่ว่า
“ เมียจ๋า...น้ำเย็ดของเราเยอะน่ากินจัง..ขอผัวกินหน่อยได้ไม๊จ๊ะ...”
“ ผัวอยากกินก็กินซิ เมียไม่ได้ห้ามซักหน่อย กินแล้วต้องกินให้หมดนะ ไม่งั้นวันหลังไม่ให้กินแล้ว”
แม่เอกมองหน้าลูก เชิดปากแต่ก็เอามือช้อนใต้ข้อพับถ่างขาให้ เอกคลุกเข่ายื่นหน้าเข้าไปเลียอย่างลังเลและรังเกียจ แม่มองดูลูกเลียน้ำเย็ดตัวเองอย่างรักใคร่ รูหีถูกลูกเลียทุกซอกหลืบ ทำให้เสียวจนต้องแลบลิ้นออกมาเลียริมฝีปากตามไปด้วยพร้อมกับครางออกมาเบาๆ
“ พอแล้ว...ซี๊ดดดดด....พอแล้วผัวจ๋ามันเสียว.....อร่อยไม๊จ๊ะ...น้ำเย็ดของเรา...ซี๊ดดดด....”
“ อร่อย....อร่อยที่สุดเลยเมียจ๋า....ขอผัวเลียอีกหน่อยนะจ๊ะ....ผัวกำลังอร่อยเลย...”
“ พอแล้ว...มันเสียว...ลิ้นผัวทั้งยาวทั้งสาก...ซี๊ดดดด...ขืนเลียต่อมีหวัง เยี่ยวเมียราดแน่ๆ....ขอเมียพักก่อน..เมียเพลียจังเลย น้ำแตกไปตั้ง 2 ที เดี๋ยวคอยเย็ดกันอีกก็ได้นะ...”
พูดจบก็ดันหน้าลูกออกแล้วหุบไว้แน่น เอกจำต้องหยุดทั้งๆที่ยังอยากจะเย็ดอีกซักรอบตามประสาโคถึกเรี่ยวแรงยังดี แต่ก็พูดกับแม่ว่า
“ งั้นผัวอุ้มไปที่เตียงนะจ๊ะ จะได้นอนพักให้สบาย”
ตอนที่ 6
เอกอุ้มแม่ไปที่เตียงแล้วตัวเองก็นอนตะแคงกอดแม่ไว้ เอกรบเร้าจะขอเบิ้ลอีกซักทีแต่แม่ก็ไม่ยอมเพราะเพลียมาก เอกก็พยายามปลุกอารมณ์แม่จนแม่รำคาญ แม่เอกเลยลงไปอมควยให้ลูกจนน้ำควยแตกคาปาก เอกถึงได้สงบอารมณ์ไปบ้าง ทั้งคู่นอนเล่นซักพักแม่ลุกไปอาบน้ำเพื่อจะเดินซื้อของใช้และสิ่งของจำเป็น บางอย่าง เมื่อแม่อาบเสร็จก็เรียกลูกไปอาบน้ำเพื่อไปได้ไปด้วยกัน
ณ.ห้างหรูกลางเมืองหลวง
ทั้ง 2 แม่ลูกเดินช๊อปปิ้งซื้อโน่นซื้อนี่ไปเรื่อยจนถึงแผนกชุดชั้นในสตรี เอกบอกกับแม่ว่า
“ แม่ทำไมไม่หาชุดชั้นในแบบเซ็กซี่ๆ ใส่บ้างหละครับ ผมอยากเห็นแม่ใส่แบบนั้น คงจะดูดีไม่เบานะครับ ผมจะเลือกให้แม่เองเอาไม๊ครับ”
“ ไม่ต้องหรอก ความจริงแม่ก็มีอยู่หลายชุดเหมือนกัน เพื่อนแม่ซื้อจากเมืองนอกมาฝาก แต่แม่ก็ไม่ค่อยกล้าใส่ มันดูหวาบหวิวยังไงไม่รู้ เดือนหน้าเพื่อนแม่ก็กลับเมืองไทยแล้วหละ ไม่รู้ซื้ออะไรมาฝากอีก แล้วแม่จะแนะนำให้รู้จัก”
“ เป็นผู้ชายหรือผู้หญิงครับแม่”
“ อ้อ..เป็นกระเทยจ๊ะ..สวยกว่าผู้หญิงบางคนเสียอีก..”
พูดจบแม่ก็ยิ้มๆ “ เป็นไง อึ้งเลย แม่รู้จักกัน ก่อนจะแต่งงานกับพ่อเธออีก สนิทกันมากเลย เค้าเป็นช่างแต่งหน้ามือดีคนเลยนะจะบอกให้ แต่งหน้าให้นางแบบดาราโดยเฉพาะเลย นี่ก็ไปเรียนต่อที่อเมริกา คงจบแล้วมั่ง”
ทั้ง 2เดินคุยกันเรื่อยๆจนมาถึงแผนกยา แม่บอกให้เอกเดินเล่นใกล้แถวนี้ก่อนจะไปซื้อยาแป๊ปนึง เอกเลยถามด้วยความสงสัยว่า
“ แม่ไม่สบายเหรอครับ ทำไมไม่ไปหาหมอหละมาซื้อยากินเองมันไม่ดีนะครับ มันอันตราย ผมเป็นห่วงแม่นะครับไม่อยากให้แม่เป็นอะไรไป”
“ จ้า...แม่รู้ว่าลูกเป็นห่วงแม่.. แต่แม่ไม่เป็นไรหรอก..ขอบใจลูกมากที่เป็นห่วงแม่”
แล้วแม่ก็เอียงคอมากระซิบที่ข้างลูกว่า
“ แม่จะไปซื้อยาคุม ต้องป้องกันไว้ก่อน เดี๋ยวท้องหละแย่เลย”
เอกถึงกับร้องอ๋อ แล้วหัวเราะขึ้นพร้อมกัน เอกเดินเล่นอยู่ใกล้ๆจนแม่มาเรียก
“ เสร็จแล้วลูก ไปกันเถอะ จะซื้ออะไรอีกหรือเปล่า”
“ ไม่แล้วแม่ ผมว่าไปหาอะไรกินกันดีกว่า ชักหิวแล้วซี หาร้านอร่อยๆฉลองซักหน่อยคงดีนะครับ”
“ ฉลองเนื่องในงานอะไรอีกหละ”
เอกกระซิบที่ข้างหูแม่เบาๆ
“ ก็ฉลองให้เรา 2 คนไง หาที่โรแมนติกๆหน่อยนะจ๊ะ เมียจ๋า..”
แม่เอกหยิกที่ต้นแขนลูกเบาๆ พร้อมกับทำตาโตใส่ลูก แต่ในใจส่วนลึกรู้สึกเป็นสุขอย่างที่สุด มีความรู้สึกว่าตัวเองสาวขึ้น กระชุ่มกระชวย จิตใจปลอดโปร่ง อยากแต่งตัวหรือทำอะไรๆที่สาวๆเค้าทำ ซึ่งความจริงแล้วตัวหม้ายสาวใหญ่ไฮโซก็ไม่ได้แก่จนเกินแกง อายุ 30กลางๆเท่านั้นเอง แต่ด้วยภาระหน้าที่ที่แบกอยู่บางครั้งก็เกินกำลังไปบ้าง จนทำให้คิดว่าตัวเองอายุมากแล้วแก่แล้ว ไม่นึกว่าชั่วข้ามคืนจะทำให้ชีวิตเปลี่ยนไปได้ขนาดนี้ เดินไปคิดไปมาสะดุ้งเมื่อลูกร้องถาม
“ คิดอะไรอยู่หรือแม่ เพลินเชียว แล้วไปกินที่ไหนดีหละครับแม่”
“ ก็แม่กำลังนึกอยู่นะซิ ว่าจะกินที่ไหนดี เอางี้ละกัน ขับรถไปเรื่อยๆ ชอบร้านไหนก็เข้าไปละกัน แม่ก็บอกไม่ถูกเหมือนกัน ไปกันเถอะ”
แล้วทั้งคู่ก็เอาของขึ้นรถขับออกจากห้างไปหาที่โรแมนติกคุยกันตามประสาข้าว ใหม่ปลามัน ทั้งแม่ลูกดื่มกินกันหอมปากหอมคอก็กลับ ถึงบ้านราว 3 ทุ่ม แม่บอกให้ลูกเอาของลงจากรถแล้วเอาไปเก็บให้ด้วยส่วนตัวเองก็ขอตัวไปเข้าห้อง น้ำก่อน เอกขนของลงจากรถบางส่วนเข้าตู้เย็น บางส่วนก็เก็บเข้าตู้ เนื่องจากของมีมากทั้งของกินของใช้ อาหารเสริม อาหารบำรุงอื่นๆ กว่าจะเสร็จก็ใช้เวลาไปนานโข เลยนั่งพักเหนื่อยดูทีวีที่ห้องรับแขก ส่วนแม่หลังจากที่ขอตัวมาเข้าห้องน้ำ ก็อาบน้ำประพรมน้ำหอมเล็กน้อย เปิดตู้จะหยิบชุดนอน พลันนึกถึงคำพูดของลูกเรื่องชุดชั้นในเซ็กซี่ ๆ ก็เลยลองค้นดูเลือกชุดที่ดูแล้วเสียวใส้ๆกะว่าจะใส่ยั่วน้ำลายลูกซักหน่อย ว่าแล้วก็หยิบชุดสีดำเป็นผ้าลูกไม้จากอเมริกา ซึ่งเก็บไว้ในกล่องอย่างดี จำได้ว่าชุดนี้เคยใส่เพียงครั้งเดียวตอนที่เพื่อนซื้อมาฝากใหม่ๆแล้วมีอะไร กัน ยกทรงตัวจิ๋วแบบดันทรง กางเกงบีกินี่แบบ จีสตริง ที่ปกปิดโคกหีแทบจะไม่มิด พร้อมด้วยชุดสายคาดกับถุงน่องสีดำลายเข้ากันทั้งชุด เมื่อจัดการสวมใส่เป็นที่เรียบร้อย ก็มายืนดูตัวเองที่หน้ากระจก รู้สึกยังขาดรองเท้าส้นสูง อืม..ถ้าได้แมคอัพอีกซักหน่อยคงดูดีกว่านี้ คิดได้ดังนั้นก็จัดแจงกับตัวเองเป็นที่เรียบร้อย มองตัวเองในกระจกอีกครั้ง แล้วคิดในใจ ความจริงเราก็ดูยังสาวยังสวยอยู่เลยนี่ ยิ่งใส่ชุดนี้เข้าไปด้วยแล้ว เซ็กซี่สุดๆเลย ถ้าลูกเห็นคงต้องตะลึงจนตาค้างแน่ๆ แล้วก็หัวเราะให้กับตัวเองอย่างอารมณ์ดี พลางคิดอีกทีว่า จะไปหาลูกดีหรือจะให้ลูกมาหาดี ความจริงเราก็อายๆอยู่เหมือนกัน แต่เอาเถอะไหนๆก็มีอะไรกันไปถึงไหนแล้ว ลองใส่ลงไปยั่วยวนกวนลูกเล่นดีกว่า ว่าแล้วก็เดินลงชั้นล่างแล้วยืนพิงไหล่อยู่ข้างประตู เอกกำลังดูทีวีเพลินอยู่ไม่รู้ว่าแม่มา เพราะหันหลังให้ หม้ายสาวตั้งท่าที่คิดว่ายั่วยวนที่สุดด้วยการยืนไขว้ขา ริมฝีปากที่ฉ่ำวาวไปด้วยลิปสติกเผยอเหมือนรอให้ใครมาประทับรอยจูบ มือก็ลูบไล้ตามส่วนสงวนของเรือนร่าง กระแอมออกมาเบาๆ เอกหันควับกลับมา ต้องตะลึงกับสิ่งที่เห็นอยู่เบื้องหน้า ไม่นึกว่านี่คือแม่ของตัวเอง ผมดำสยาย หน้าตาคมเข้มริมฝีปากอวบอิ่มด้วยเครื่องสำอางค์อย่างดี ยกทรงตัวน้อยดันเต้านมจนแทบจะล้นหกออกมาอยู่ข้างนอก บีกินี่ที่ปิดโคกอยู่เพียงน้อยนิดจนเห็นขนหมอยโผล่แพลมออกมา ช่วงขาเรียวยาวถูกห่อหุ้มด้วยถุงน่องดำเป็นประกายพร้อมด้วยสายรั้งถุงน่อง ที่สวมอยู่ที่เอวอันขอดกิ่ว เอกพูดตะกุกตะกักเหมือนต้องมนต์สะกด
“ โอ๊ะ...แม่...โอ้....”
“ เป็นไงจ๊ะผัวจ๋า....เมียสวยไม๊จ๊ะ..ชอบหรือเปล่าเมียชุดเซ็กซี่แบบนี้”
“ สะ...สะ..สวย...อูยยย....ชะ....ชอบ...ชอบจ๊ะ...โอ้....สวยอะไรอย่างนี้....เมียจ๋า....ผัวทนไม่ไหวแล้ว....”
“ ทนไม่ไหวก็มาหาเมียซิค๊ะ...เมียรออยู่นี่แล้วไง”
เอกลุกพรวดผวาเข้าหาแม่ทันที แล้วประทับจูบบนริมฝีปากแม่ที่เผยอรออยู่ ทั้ง2จูบกันดูดดื่มและเนินนาน แม่ก็ครางในลำคอ มือก็ลูบคลำไปที่ลำควยของลูกที่แข็งราวกับท่อนไม้ แม่ถอนจูบแล้วบอกลูกที่ข้างหูว่า
“ ควยผัวแข็งดีจัง ซี๊ดดดด....ถอดเสื้อผ้าออกซิ...”
ความเงี่ยนบวกกับความรีบร้อน เอกแทบจะกระชากเสื้อออกมาโดยไม่ปลดกระดุม เอกโยนเสื้อผ้าออกทิ้งอย่างไม่ใยดี โถมเข้าไปฟัดแม่อีกครั้ง มือไม้ลูบคลำไปทั่วเรือนร่าง ความสากของผ้าลูกไม้ชั้นดีกับกลิ่นน้ำหอมอ่อนๆ ช่างยั่วยวนอารมณ์เป็นยิ่งนัก เอกรู้สึกว่าวันนี้แม่ช่างสวยน่าเย็ดเสียเหลือเกิน หม้ายสาวเองเมื่อลูกกอดฟัดอย่างรุนแรงแบบนี้ ก็ถึงกับปั่นป่วนในอารมณ์ใคร่ ยิ่งได้ดีกรีที่ทั้งคู่ดื่มกินเข้าไปตอนหัวค่ำด้วยแล้วยิ่งเพิ่มอารมณ์กระ สันต์ขึ้นไปอีก รูหีขมิบตอดขับน้ำเงี่ยนออกมามากมาย มิหนำซ้ำหัวถอกของลูกยังถูไถอยู่ที่เนินโคกและเม็ดแตดยิ่งทำให้เงี่ยนง่าน เร่าร้อนจนทนไม่ไหว
“ ผัวจ๋า....โอยยยยย.....หัวควยผัวมันทิ่มหีเมีย....เมียเสียวหีเสียวแตดจัง เลยจ๊ะ....ซี๊ดดดดด....เมียเงี่ยนค่ะ...เงี่ยนอะไรอย่างนี้......ลากเมียไป เย็ดซิค๊ะ....อูยยยยย.....โอยยยย.....เมียเงี่ยนจนทนไม่ไหวแล้ว...... ซี๊ดดดด......ผัวจ๋า......หีเมียอยากโดนควยเย็ดแล้ว.....เย็ดเลยค่ะ....เมีย เงี่ยน.....เมียเงี่ยนควยค่ะผัวขา.....”
ความเงี่ยน ความเสียวบวกกับความมึนเมา หม้ายสาวถึงกับพูดจาหยาบคายออกมาอย่างไม่อาย พรุสวาทวาจาที่ออกจากปากแม่ทำให้เอกระงับอารมณ์ไม่อยู่ อุ้มแม่ทั้งยืนมาที่โซฟาหน้าทีวี จับหัวแม่หนุนที่พักแขนนอนขวางตามยาวจัดแจงรูดบีกินี่ตัวจิ๋วออกทางปลายเท้า อย่างรวดเร็ว แล้ว ก้มหน้าลงไปจุบหีแม่ฟอดใหญ่ แล้วจับหัวถอกถูไถบริเวณแคมหี จนหัวควยเปียกเยิ้มจ่อที่ปากรูแล้วดันเข้าไปทันที ควยเอกไถลพืดเข้าไปยันโคนกระทบกับมดลูกอย่างจัง หม้ายสาวกรีดร้องออกมาอย่างสุดเสียว รูหีขมิบตอดควยเอกถี่ยิบ ขับน้ำหีไหลหลั่งออกมาแค่ควยแรกเท่านั้น
“ ว้ายยยย......ผัวจ๋า.....หีออก....โอยยยยย.....ซี๊ดดดดด....แตกแล้ว.....น้ำ เย็ดในรูหีแตกแล้ว......ควยจ๋าผัวจ๋า....โอยยยยยย......อย่าหยุด......โอย ยยยย.....เย็ดอีก....เย็ด......ซี๊ดดดดด......โอยยยยย....เสียวสะใจอะไร อย่างนี้.....โอยยยยยยย.....ซี๊ดดดดด.......แรงๆไปเลยค่ะ......เมียเงี่ยน เหลือเกิน......อูยยยยยย......”
“ อูยยยย.......เมียจ๋า.....แค่ควยแรกก็แตกแล้วเหรอจ๊ะ.....ผัวจะเย็ดให้น้ำหี น้ำเยี่ยวเล็ดเลย.....โอยยยยย....เงี่ยนจริงๆ......ตอดดีอะไรอย่างนี้..... อูยยยยย.....ซี๊ดดดดด.....นี่แน่....เย็ด....เย็ด.....มันไม๊เมียจ๋า...... เย็ดให้หีแหกหีปลิ้นไปเลย.....โอยยยยย.....เสียวควยมันควย........ ซี๊ดดดดด......”
“ โอยยยยยย......ซี๊ดดดดด....มัน.....มันหี.....มันหีมันแตด........โอย ยยยย.....อร่อย....ควยผัวเย็ดอร่อยหี.....เมียชอบที่สุดเลยค่ะ....... ซี๊ดดดดด......อูยยยยย.....ซี๊ดดดดด......เย็ด....เย็ดเลยค่ะ......เย็ดหี เมียแรงๆ.......อูยยยยยย....มัน.....มันจริงๆ.....ควยจ๋า.......ผัว จ๋า......เย็ดเร็วๆแรงๆได้เลย......ไม่ต้องกลัวเมียเจ็บ.....โอยยยยยย..... เมียชอบแรงๆค่ะ....อูยยยยย....”
ทั้ง 2 แม่ลูกต่างเด้งหีเด้าควยใส่กันไม่หยุด รูหีขมิบตอดจนเอกแทบทนทานไม่ไหวน้ำควยแทบจะระเบิดออกมาให้ได้ รีบชักควยออกจากรูหีแม่ ส่วนแม่ที่กำลังอร่อยรูจนน้ำใกล้จะออกมาเป็นครั้งที่ 2 อยู่รอมร่อต้องถามด้วยความสงสัย
“ อุ้ย...ควยหลุด....ซี๊ดดดด....ผัวขา....ชักออกทำไม.....โอยยยยย.....เมีย กำลังมัน.....น้ำหีในรูเย็ดกำลังจะออก..โอยยยย....เย็ด....เย็ดอีกซิ ...เร็วๆ....โอยยยยย.....เงี่ยนอะไรอย่างนี้......ผัวจ๋า.....”
“ โอยยยย....ผัวเสียวควย....ซี๊ดดดด....รูหีมันตอดจนน้ำควยแทบแตก.....เมีย จ๋า....โก้งโค้งซิ....ผัวจะเอาควยเสยหีให้น้ำแตกน้ำไหลเลย.....เร็วซิ จ๊ะ....”
ด้วยความเงี่ยน หม้ายสาวพลิกตัวโก้งโค้งโกร่งตูดให้โดยไม่รอช้า......เอกเข้าประกบทางด้าน หลังจับควยจ่อที่ปากรูแล้วเสยควยกระเด้าต่อทันที
“ โอยยยย....ผัวจ๋า....เข้าลึกจังเลย......อูยยยยย.....ซี๊ดดดดด....เสยหีแรงๆ เลยค่ะ.....เย็ดให้เมียแตกท่านี้เลย....โอยยยยย....เสยควยแรงๆอีก.....ควย มันครูดแตด....อูยยยยย.....เสียวดีจริงๆ........”
“ ซี๊ดดดดด....เมียจ๋า.......เด้าหีลงมาด้วย.....ผัวเสยควยให้แล้ว....โอยยยยย ......หีเมียเย็ดมันควยที่สุดเลย....ซี๊ดดดดด......เมียจ๋า....อร่อยหีไม๊ จ๊ะ....ผัวเสยควยแรงๆแบบนี้......ซี๊ดดดดด......”
“ อร่อยค่ะ....ผัวขา....แรงๆอีกซิค๊ะ.....เมียชอบ....เมียกำลังมัน....น้ำเมีย ใกล้จะออกอีกแล้ว....ซี๊ดดดดด.....ผัวขา...เมียเสียวทนไม่ไหวแล้ว......... จะออกอีกแล้วค่ะ....ซี๊ดดดดดด.....”
“ ออกมาเลยเมียจ๋า.....โอยยยยย....ออกมาให้เต็มที่เลยเมียจ๋า.....”
“ อูยยยย.....ผัวจ๋า...แรงๆอีกค่ะ....จะออกแล้ว....โอยยยยย.....ซี๊ดดดด ....เร่งเลย......ออกแล้ว......โอยยยยยย.....ควยจ๋าผัวจ๋า.....หีแหก....โอย ยยยยย.........ว้ายยยยยย.....ช่วยเมียด้วยผัวจ๋า......โอยยยยยยยย......โอ วววววววว.....ออกอีกแล้วค่ะ....”
เอกเสยควยเข้าไปสุดแรงแล้วกดบดส่ายขยี้หนอกควยแนบแน่น รูหีขมิบปล่อยน้ำเย็ดออกมาชโลมควยจนชุ่ม เอกเสียวจนทนไม่ไหว ชักควยที่เปียกลื่นด้วยน้ำหี มาจ่อที่รูตูดแม่แล้วกระเด้ารัวอย่างถี่ยิบ จนน้ำควยระเบิดพุ่งเข้าไปในรูตูดอย่างเนื่องนอง ส่วนแม่ที่เสียวจนน้ำแตกโดนควยลูกอัดเข้าไปในรูตูดแบบไม่ได้ตั้งตัวก็ถึงกับ ร้องออกมาอย่างเสียวซ่านปนความเจ็บปวด
“ ว้ายยยย....ผัวจ๋า....ผิดรู....โอยยยยย......นั่นมันรูตูด.......ซี๊ดดดดด......โอยยยยยย......”
“ โอยยยยย.....เมียจ๋า......แตกแล้ว......น้ำควยแตกแล้ว......โอยยยยยย..... แตกใส่รูตูดเมียแล้ว.......โอยยยย....แน่นอะไรอย่างนี้......ซี๊ดดดดด.....”
แม่ถึงกับเข่าอ่อนทรุดลงนอนคว่ำบนโซฟา เอกซึ่งล้วงมือบีบนมแม่อยู่ก็ทรุดตามแม่โดยนอนทาบอยู่ข้างหลัง เอกไซร้แผ่นหลังของแม่มือก็ยังบีบนมแม่ไม่ยอมปล่อย ความแน่นตึงของรูตูดทำเอกยังเสียวควยไม่หายน้ำควยที่ปล่อยออกไปเมื่อครู่ ช่วยหล่อลื่นให้เป็นอย่างดี เอกยังคงส่ายตูดบดควยที่ยังไม่หดเหี่ยวอยู่ในรูตูดแม่ด้วยควยเสียว ส่วนแม่ที่เพิ่งจะแตกเที่ยวที่2 ก็ดันก้นรับการบดขยี้ด้วยความเหนื่อยอ่อน เอกไม่ยอมหยุดนิ่งแม้วินาที ใช้ส่วนต่างๆของร่างกายให้เป็นประโยชน์ โดยการเบียดเสียด ลูบคลำ ที่จุดก่อกระสันต เพื่อเร่งเร้าอารมณ์ของแม่ให้ลุกโชนขึ้นอีกครั้ง

สายสัมพันธ์ที่แนบแน่น.7
เอกยังคงปลุกอารมณ์แม่ไปเรื่อยๆโดยไม่รีบร้อน เพราะรู้ว่าแม่ยังเพลียอยู่และตัวเองก็เหนื่อยอ่อนเหมือนกัน ด้วยความเสียวที่เอกปลุกเร้าอารมณ์อย่างต่อเนื่อง ทำให้หม้ายสาวต้องขมิบรูตูด เกร็งก้นโกร่งตูดไว้แม้ว่าจะอ่อนล้าก็ตาม เวลาผ่านไปชั่วพักใหญ่ แม่เป็นฝ่ายเอ่ยขึ้นก่อน
“ โอยยยย....ผัวจ๋า....เมียเสียว.....เมียเสียวอีกแล้ว.....ควยผัวอัดแน่นเต็ม รูตูดเมียเลย....อูยยยย.....ซี๊ดดดด....อย่าส่ายควยอย่างนั้นซีค๊ะ....เมีย เสียวจังเลย.....โอวววววว......มันควานรูตูดเมีย.....ซี๊ดดดดด.....โอย ยยย.....”
“ ผัวก็เสียว....ซี๊ดดดด......เมียขมิบรูตูดอย่างนั้น....มันรัดควยแน่นจนขยับ ไม่ได้เลย....อูยยยยย.....แน่นอะไรอย่างนี้.....ซี๊ดดดด.....ผัวเย็ดเลยนะ จ๊ะเมียจ๋า.....ผัวเสียวเงี่ยนทนไม่ไหวแล้ว....ซี๊ดดดด.....อูยยยยย.....”
“ จ๊ะ....กระเด้าเย็ดเมียเลยจ๊ะ.....เมียพร้อมแล้ว....โอยยยยย......เสียวอะไร อย่างนี้...ผัวจ๋า.....ชํกควยยาวๆนะจ๊ะ...อูยยยยย....ซี๊ดดดดด....อย่างนั้น แหละ....โอยยยยยย.......ซี๊ดดดด....ดีจังเลยจ๊ะ.....ควยใหญ่ครูดเต็มรูตูด เมียเสียวที่สุดเลย.....โอยยยยย.....ผัวจ๋า....เมียจะขาดใจเพราะควยผัวอยู่ แล้ว......ซี๊ดดดดด.....”
เอกยังคงนอนกอดแม่ 2มือสอดเข้าใต้รักแร้บีบนมแม่ทั้ง 2เต้า โหย่งก้นกระเด้ารูตูดแม่อย่างเนิบนาบไม่เร่งจังหวะ ส่วนแม่ก็ดันก้นรับการกระเด้าของลูก ซักพักเอกก็เปลี่ยนท่าโดยจับแม่นอนตะแคงยกขาแม่ขึ้นข้างนึงพาดบ่าไว้ ส่วนเอกคลุกเข่าข้างนึงบนโซฟาขาอีกข้างยันพื้นไว้ เอกกอดขาแม่แล้วแอ่นควยอัดกระแทกเข้ารูตูดแม่ แม่ครางออกมาอย่างเสียวซ่านเพราะท่านี้ควยเอกเข้าลึกจนสุดโคน
“ โอยยยยย.....ผัวจ๋า....ท่านี้ควยเข้าลึกจัง....อูยยยยย..... เสียว....ซี๊ดดดดด....เสียวยันท้องน้อยเลย.....โอยยยยย....แรงอีกก็ได้ผัว จ๋า.....โอยยยยย.....โอววววว....เมียเสียวสั่นไปทั้งตัวแล้ว....... ซี๊ดดดด....เย็ดเก่งอะไรอย่างนี้.....ทูลหัวของเมีย.....โอยยยย....เมียรัก ผัวจังเลยค่ะ....ซี๊ดดดด....”
“ ผัวก็รักเมียจ๊ะ.....เมียน่าเย็ดไปหมดทั้งตัวเลย....ผัวชอบให้เมียใส่ชุดแบบ นี้จังเลย.....ได้อารมณ์ที่สุดเลย....เซ็กซี่น่าเย็ด...ซี๊ดดดด.....อู ยยยย.....เมียจ๋าอย่าขมิบรูตูดแรงๆอย่างนั้น....มันเสียว....ซี๊ดดดด....โอย ยยยย.....”
“ เมียเสียวจ๊ะ....อูยยยย....ควยผัวมันคับรูตูดไม่มีช่องว่างเลย......โอยยยยย.....ครูดรูอร่อยดีจังค่ะ....ซี๊ดดด....”
“ ชอบไม๊จ๊ะเมียจ๋า....โอยยยยย.....มันควยดีจริงๆ....ซี๊ดดดด....เมีย จ๋า...แหกหีขยี้แตดไปด้วยซิจ๊ะ.....จะได้เสียวมากๆไง...ซี๊ดดดด....แหกหีให้ ผัวดูหน่อยซิจ๊ะ.....ผัวอยากดูจ้า....ซี๊ดดดด.....”
หม้ายสาวละมือจากเต้านมข้างนึง ใช้นิ้วแหวกแคมออก เอกเห็นหีแม่ที่มีน้ำเงี่ยนไหลเยิ้มออกมาจนเปียกแฉะไปทั้งโคก โพรงหีขมิบตามแรงกระเด้าอย่างนั้น ช่างสวยงามเพิ่มอารมณ์เงี่ยนยิ่งนัก เลยสาวควยกระเด้าหนักขึ้น แต่ด้วยความที่ไม่ค่อยถนัดเพราะที่ทางจำกัด เลยบอกให้แม่เปลี่ยนท่าใหม่
“ เมียจ๋าเปลี่ยนหน่อยนะจ๊ะ.....ผัวปวดขา...ซี๊ดดดด....เมื่อยจังเลย ...มันไม่ค่อยถนัด....ซี๊ดดดด....”
“ เอาซิค๊ะผัวขา....นอนลงซิค๊ะ...เดี๋ยวเมียขย่มควยผัวให้เอง.....”
เอกลงนอนหงายที่พื้น จับควยตั้งไว้ แม่เอกก็นั่งคร่อมค่อยๆหย่อนตูดลงสวมควยลูกชายสุดที่รัก ควยเอกมุดเข้าไปได้แค่ครึ่ง เอกก็เด้งควยสวนขึ้นไปเต็มแรงด้วยความเงี่ยน แม่สะดุ้งแทบเสียหลัก 2 มือท้าวไปข้างหลังแล้วกดก้นนิ่งไว้ ร้องครางออกมา
“ ว้ายยยย....ผัวจ๋า....จะเด้งก็ไม่บอก....โอยยยยย......เข้าไปยันท้องน้อย เลย....อูยยยยยย....ซี๊ดดดดด......ทั้งเสียวทั้งคับรู.....ซี๊ดดดด....”
“ ก็ผัวเงี่ยนนี่จ๊ะเมียจ๋า.....อูยยยยย.....ทั้งเสียวทั้งมันควย..... ซี๊ดดดด.....ขย่มรูตูดลงมาเลยเมีย.....ผัวจะเด้งควยรับ....โอยยยยย.....มัน ควยอะไรอย่างนี้......ซี๊ดดดด....อูยยยยยย.....”
เอกเอามือเกาะที่ต้นขา แม่เอนตัวไปข้างหลังโดยเอามือจับที่ปลายเท้าของลูกทั้ง 2 ข้าง ยกก้นขึ้นลงขย่มควยลูกทั้งบดทั้งส่าย ทั้งร่อน ควยลูกควานทั่วรูตูดสร้างความเสียวสะท้านทรวงให้ตัวเอวยิ่งนัก นมสะบัดกวัดแกว่งเด้งขึ้นเด้งลงตามจังหวะ เอกมองดูแม่ขย่มด้วยเงี่ยนง่านที่สุด เอื้อมมือมายึดสะโพกแม่ไว้แล้วแอ่นควยเด้งสวนอย่างเมามัน คุณแม่วัยสาวเจอลูกเด้งควยสวนขึ้นมา ก็กดตูดบดทั้งด้วยความอร่อยรู โน้มตัวมาข้างหน้า มือนึงบีบนมตัวเอง อีกมือก็ล้วงลงไปที่โคก ทั้งแยงหีทั้งบดขยี้เม็ดแก่นแตด พลางร้องครางอย่างสะใจ
“ โอยยยยยย......ควยจ๋า...ผัวจ๋า.......มันอะไรอย่างนี้.....โอยบยยยย..... ซี๊ดดดดด......เมียจะไม่ไหวแล้ว......อูยยยยยยย......ซี๊ดดดดดด......เด้ง ควยไว้ผัวจ๋า......หีจะเย็ดควยให้น้ำแตก......โอยยยยย.....เมียอร่อยจัง เลย.....ซี๊ดดดด....โอยยยยย.....ผัวจ๋า......บีบนม.....ซี๊ดดดด.....อู ยยยยย....บีบนมให้เมียด้วย......บีบแรงๆได้เลย.......อูยยยยย...... เสียวอร่อยสะใจรูตูดอะไรอย่างนี้.......ผัวจ๋า......เมียจะเสร็จอีก แล้ว.......จะออกอีกแล้ว........โอยยยยย.......ซี๊ดดดดดดด......”
“ เอาเลยเมียจ๋า.....ซี๊ดดดดด.....ออกมาเลย....อูยยยยย.....ผัวก็อร่อยควย เหมือนกัน......โอยยยยย.....ขย่มแรงดีจังเมียจ๋า.....ผัวบี้หัวนมให้เมียแบบ นี้เมียชอบไม๊จ๊ะ.....ซี๊ดดดดด......อูยยยยยย.....นมเมียทั้งเด้งทั้งแกว่ง น่าดูจังเลย......แอ่นนมลงมาซิจ๊ะ.....โอยยยยย.....ผัวจะดูดนมให้จ้า..... ซี๊ดดดด.....”
“ ดูดเลยผัวจ๋า....โอยยยยย.....เมียจะทนไม่ไหวแล้ว.......อูยยยยยย.....ดูดหัว นมแรงๆ.......ซี๊ดดดดด.....เมียแอ่นนมให้แล้ว......นั่น.....อย่างงั้น..... บีบนมด้วย......โอยยยยย.....ใจจะขาดแล้วผัวจ๋า......อูยยยยย..... ซี๊ดดดด......ไม่ไหวแล้ว.....โอยยยยย...ไม่ไหวผัวจ๋า......จะออกแล้ว...... ซี๊ดดดด.......โอยยยยย.....แอ่นควย......แอ่นควยให้หีเย็ด.......ออก แล้ว....แตกแล้ว......โอยยยยยยย.......โอววววว....ผัวจ๋า.......เมีย ออก......ออก......ออกอีกแล้ว.......โอยยยยยยย......เย็ด....นี่แน่เย็ด .....เย็ดๆๆๆๆๆๆ...............โอววววววววว.....ผัวจ๋า..........”
เอกแอ่นควยค้าง ส่วนแม่กดหีลงมาเป็นครั้งสุดท้ายแล้วบดรูตูดส่ายร่อนรูหีรูตูดขมิบตอด น้ำเย็ดไหลออกจากรูหีจนเปียกหมอยของเอกจนแฉะ แล้วโน้มตัวลงกอดลูกอย่างแนบแน่น ปากก็ประกบปากลูกบดจูบอย่างแสนรักและหลงใหลในรสชาติของการเสียวสุดยอด ตูดก็ส่ายนมก็เบียดกับลูกจนแทบแกะกันไม่ออก เอกพลิกตัวแม่ให้นอนหงาย แล้วตัวเองกลับขึ้นข้างบน โดยไม่ยอมให้ควยหลุดจากรูตูด จับขาแม่ทั้ง 2 ข้างขึ้นแล้วดันไปข้างหน้า เอกเริ่มกระเด้าต่ออีก5-6ที ชักควยออกจากรูตูดแล้วมาจ่อปากรูหีทิ่มพรวดเข้าไป สลับกลับกันทั้งหีทั้งตูด ทำเอาคุณแม่ที่เพิ่งน้ำเย็ดแตกไปหยกๆต้องเสียวซ่านขึ้นมาอีกครั้ง
“ โอยยยยย.......ผัวจ๋า......เมียยอมแล้ว.......เสียวหีเสียวตูด......ผัวเก่ง อะไรอย่างนี้.....น้ำหีเมียไหลออกมาอีกแล้ว....โอยยยยย.....อูยยยย ....ซี๊ดดดด.....เมียจะขาดใจตายคาควยผัวอยู่แล้ว......โอยยยย....ซี๊ดดดด ....เย็ดแรงๆทั้งหีทั้งตูด...ซี๊ดดดดด.......โอยยยยย.....พ่อยอดควยของ เมีย.....เมียมีความสุขที่สุดในโลกเลยค่ะ .....อูยยยยย....”
“ ผัวก็จะทนไม่ไหวแล้วเมียจ๋า.....ซี๊ดดดดด......เย็ดมันทั้งหีทั้งตูดแบบ นี้....ผัวจะเย็ดให้ขาดใจเลย.....โอยยยยยย......สุดยอดอะไรอย่างนี้เมีย จ๋า....ผัวจะออกแล้ว......ให้ผัวเย็ดหีปากตอนน้ำแตกนะจ๊ะทูลหัว....โอย ยยยยยย........ซี๊ดดดดด.....แม่ยอดยาหยีของผัว......โอยยยยยย.....อู ยยยยย.....จะออกแล้ว.....น้ำควยผัวจะออกแล้ว......โอยยยยยยย”
“ออกมาเลยยอดรักของเมีย.....โอยยยยย.....แรงๆหนักๆเลยค่ะ....เมียก็สุดกลั้น แล้ว.....มันเสียวจิ๊ดๆเหมือนฉี่จะเล็ด......โอวววววว.....อาว ววววววว....เย็ดให้เต็มที่ไปเลยควยจ๋า.....โอยยยยย......อร่อยสุดๆเลย จ๊ะ....ผัวจ๋า....เมียไม่เคยเสียวใจจะขาดแบบนี้มาก่อนเลยในชีวิต....อู ยยยยยยย.......เย็ด.......ซี๊ดดดดดด......เย็ดแล้วมาแตกในปากเมียนะ จ๊ะ...ควยจ๋า....”
เอกสุดจะทนทานต่อไปเมื่อได้ยินวาจาหยาบโลนที่พรั่งพรูออกจากปากแม่ คำพูดทุกคำที่พูดออกมาแสดงถึงความกำหนัดกระสันเสียวในโลกีย์รส ฝ่ายนึงเป็นสาวที่สุกงอมเต็มที่ ขณะที่อีกฝ่ายเป็นโคถึกคึกคนอง ที่เต็มไปด้วยพละกำลัง วังชา เรี่ยวแรงไม่มีเสื่อมถอย ทำให้คุณแม่สาวใหญ่ตัญหากลับถึงกับยอมทำตามทุกอย่าง ขอเพียงได้อิ่มเอมกับรสสวาทอันสุดยอดและพึงปรารถนา เอากระเด้าควยใส่รูหีหนักๆอีก4-5ครั้งชักควยออกมาแล้วเอามาจ่อที่ปากแม่ แม่รีบอ้าปากอมควยลูกแล้วรูดเข้าออกพร้อมกับตวัดลิ้นปาดเลียรอบๆเงี่ยงและ มือก็ลงไปล้วงหีล้วงแตดตัวเองเอง เอกเห็นดังนั้น จึงรีบลงไปนอนหงายจับแม่อยู่ด้านบนในท่า69 แม่จับควยลูกกระทอกแล้วใช้ลิ้นตวัดพันรัดรอบหัวถอกอย่างชำนาญและช่ำชอง ส่วนเอกเห็นหีแม่ลอยอยู่ตรงหน้าในสภาพที่ยับเยินรูหีกลวงโบ๋ ขนหมอยที่ดกดำเป็นฟูฟ่องตอนนี้มีคราบน้ำเงี่ยนเป็นฟองฟอดเปียกแฉะไปหมด กลิ่นอับบวกกับกลิ่นคาวของน้ำหีอาจจะไม่เย้ายวนสำหรับคนอื่น แต่เอกเป็นกลิ่นที่เร่งเร้าอารมณ์จนอดไม่ได้ที่ซบหน้าเข้ากับโคกหี แล้วโลมเลียดูดกินอย่างมูมมาม เอกเจอลีลารสลิ้นที่แม่บรรเลงอย่างสุดฝีปากเช่นนั้น ควยก็เกร็งพองตัวกระดกหงึกๆ แม่ก็รู้ทันที่ว่า น้ำเย็ดในรูควยกำลังจะพุ่งออกมาแล้ว จึงใช้ลิ้นเลียปาดไปปาดมาตรงรูควย พร้อมกับกระตุกควยถี่ขึ้น
“ โอยยยยยย....ออก.......ออกแล้ว.....น้ำควยออกแล้วเมียจ๋า..........โอวววววววว........ควยถอก........”
แม่เอกเลียหัวถอกไม่ยอมหยุด ปล่อยให้น้ำควยพุ่งใส่ใบหน้าจนเต็มหน้าเต็มตาไปหมดจับหัวถอกถูกับใบหน้า อย่างหลงใหล ส่วนหีก็บดกับใบหน้าเอกอย่างสะใจในรสเสียว เอกเอานิ้วชี้กับนิ้วกลาง 2 นิ้วแยงเข้าไปในรูตูดแม่พร้อมควานในรูตูด แม่เอกลากหีลากแตดจากปลายคางจนถึงหน้าผากเม็ดแตดแคมหีเสียดสีกับใบหน้าเอก ที่เยิ้มไปด้วยน้ำเย็ดที่รูหีขมิบตอดขับออกมาไม่หยุด บางจังหวะก็เสียวซ่านจนต้องกระดกหีตอกใส่ใบหน้าเอกอย่างแรง เอกแทนที่จะเจ็บ แต่กลับชอบในอารมณ์ที่เงี่ยนง่านร่านร้อนของแม่ที่แสดงออกมาแบบสุดกู่ เอกชักนิ้วใส่รูตูดแม่ถี่ยิบแลกหนักหน่วงปากก็อมเม็ดแก่นแตดของแม่แล้วใช้ ฟันขบเบาๆถี่ๆพร้อมกับใช้ลิ้นเลียวนรอบๆเม็ดแตด มาถึงตรงนี้แม่เอกแทบจะขาดใจตายอยู่ตรงนั้น ตัวห่อเกร็งต้นขาหนีบหัวเอกจนแน่นไม่ขยับตัวสั่นกระตุก 2มือบีบนมตัวเองจนแทบแหลก ร้องครางออกมาอย่างโหยหวน
“ โฮยยยยยยยยย..........หี.......หี.....หีชั้น....หีชั้นแหกแล้ว.....ว้าย ยยยยย......ผัวจ๋า.......หีเมียราดแล้ว......มันราดออกมาหมดแล้ว........โอ ววววววววววว......โอยยยยยยยยยยยยย.......”
เอกแทบหายใจไม่ออกเมื่อหีแม่นั่งทับปากครึ่งจมูกครึ่งแถมยังบดเบียดเสียด ส่ายโดยไม่ยอมยกหีให้หายใจ เอกดันก้นแม่ขึ้นมานิดนึงสูดหายใจเข้าเต็มปอด แม่ก็รีบบดหีใส่หน้าเอกอีกแบบไม่ยอมให้ห่างจากปาก น้ำหีน้ำเย็ดไหลหลั่งพรั่งพรูออกมาไม่หยุด เอกยังทิ่มนิ้วใส่รูตูดแม่ไม่ยอมหยุดเหมือนกัน แม่เอกเกร็งตัวกระเด้าหีใส่ปากลูกอีก5-6ที เอามือจับมือลูกที่กำลังแยงรูตูดกดเข้าไปในรูตูดตัวเองหน้าเชิดตาเหลือก รูตูดขมิบเกร็งรัดนิ้วที่อยู่ในรูจนแน่น. สายน้ำอุ่นร้อนฉีดพุ่งออกจากรูเยี่ยวเป็นลำปะทะกับใบหน้าเอกกระเซ็นไปทั่ว แม่เอกยกหีกระเด้าหงึกๆ ตัวสั่นกระตุกแล้วทรุดตัวลงนอนหงายชันเข่าแอ่นหีลอยค้างทั้งที่เยี่ยวยังไม่ สุด เอกตามไปเอาหน้าลงไปซุก แม่เอกเอามือรั้งหัวลูกแนบกับโคกหีแล้วกระเด้าหีส่ายร่อนเอาหีถูไถกับหน้า ลูกจนน้ำหีน้ำเยี่ยวไหลจนสุด แม่ถึงได้ทิ้งตัวนอนแน่นิ่งสลบไสลหลับไปโดยไม่รู้สึกตัว
เอก มานั่งพักบนโซฟาอย่างอ่อนเพลีย มองดูแม่ที่นอนหงายอ้าซ่าบนพื้นห้อง แล้วรำพึงกับตัวเอง
“ แม่เราทำไมช่างสวยงามเซ็กซี่อะไรอย่างนี้นะ ลีลาการเย็ดก็เผ็ดร้อน ดุเดือดสะใจ สนองได้ทุกอารมณ์ สมบรูณ์ไปหมดทั้งหีทั้งนม ทั้งตูด คุณพ่อช่างโชคดีจริงๆ ที่ได้แม่เป็นเมีย แต่ก็โชคร้ายที่มาด่วนจากไปเสียก่อน นี่ถ้าพ่อยังไม่ตาย เราคงไม่ได้เย็ดกับแม่แบบนี้ และก็ไม่รู้ว่าการเย็ดกันไม่ใช่แค่เอาควยใส่หีแล้วเย็ดๆๆให้น้ำแตกแล้วก็ เสร็จ แม่พูดถูก ในการเล่นกามกิจนั้นมีมากมายหลายแบบ เพียงแต่เรากล้าที่จะยอมรับความวิจิตรพิสดาร หรือความวิตถารของมันหรือไม่ หากเรากล้าที่จะรับกล้าที่จะลอง กล้าที่จะแสดง ความสุขสุดยอดที่แท้จริงมันไม่จบสิ้น มีแต่จะเพิ่มความสุขสุดยอดขึ้นเรื่อยๆ เราอาจเป็นคนที่โชคดีที่สุดในโลกคนนึงก็ได้ที่เป็นทั้งผัวและเป็นทั้งลูกใน เวลาเดียวกัน”
เอกยิ้มให้กับความโชคดีของตัวเอง แล้วลงมานอนข้างแม่ก้มลงจูบหน้าผากแม่ด้วยความรักและหลงใหล แม่นอนนิ่งไม่รู้สึกตัวเอกเอาหมอนมาช้อนศีรษะแม่ขึ้นหนุนหมอน แล้วตัวเองก็นอนข้างกับแม่โดยนอนตะแคงเข้าหาเอามือกอดแม่ไว้แล้วก็หลับไป อย่างเป็นสุข
............................................................................
สายสัมพันธ์ระหว่างแม่ลูกได้แนบแน่นยิ่งขึ้น เมื่อทั้ง 2 เสมือนเป็นคนเดียวกัน ไปไหนมาไหนไปด้วยกันตลอด ห่วงหาอาทรซึ่งกันและกัน นี่คือที่มาของชื่อเรื่อง สายสัมพันธ์ที่แนบแน่น

สายสัมพัน์ที่แนบแน่น.10
หลังจากที่ 2แม่ลูกได้พบมลแล้ว ก็ทักทายกันเล็กน้อยตามมารยาท ก็ชวนกันขึ้นรถกลับบ้านเพื่อให้มลอาบน้ำและพักผ่อน ซึ่งทั้ง 2แม่ลูกก็ทั้งง่วงทั้งเพลียเนื่องจากเล่นกามกิจกันยันสว่าง เมื่อถึงบ้านเอกก็พามลไปที่ห้องซึ่งจัดเตรียมไว้ให้ แล้วเอกก็บอกกับมลว่า
“ พี่มลพักผ่อนก่อนนะครับเดี๋ยวบ่ายๆค่อยออกไปเที่ยวหาอะไรกินกัน ตามสบายเลยนะครับคิดว่าเป็นบ้านพี่ละกัน ขาดเหลืออะไรก็บอกผมนะครับ”
“ ขอบใจมากนะเอก พี่คงไม่กล้ารบกวนอะไรมากหรอก อยู่ฟรีกินฟรีก็เกรงใจแย่แล้ว”
“ ไม่เป็นไรหรอกครับ ตามสบายนะพี่ ผมขอตัวก่อน”
เอกเดินจากมาแล้วไปที่ห้องตัวเอง เอกไม่ได้ที่ห้องนี้มา2-3วันแล้ว เพราะมัวแต่ขลุกอยู่กับแม่ มาตอนนี้รู้สึกว่ามันเงียบเหงายังไงชอบกล เอกล้มตัวลงบนที่นอนครุ่นคิดไปต่างๆนานาจนผล็อยหลับไป ส่วนหม้ายสาวเมื่อถึงห้องไม่อาบน้ำก็ขึ้นเตียงหลับไปทันทีเนื่องจากเพลียมาก
ตอนบ่ายแก่ๆ เอกอาบน้ำแต่งตัวแล้วเดินลงมาข้างล่าง ก็เห็นแม่กับพี่มลนั่งคุยกันที่ห้องนั่งเล่นจึงเอ่ยปากถามว่า“ ขอโทษทีหลับเพลินไปหน่อย คอยผมนานไม๊ครับ”“ ก็สักครู่เอง เมื่อคืนไม่ได้นอนหรือไง ถึงได้หลับยาวอย่างนี้ ขนาดพี่เพลียๆยังตื่นก่อนเลย”เอกเจอพี่มลถามแบบนี้แทบจะตั้งตัวไม่ทัน หันมามองหน้าแม่นิดนึงก่อนจะตอบพี่มลว่า“ อ๋อ คือ..เออ..เมื่อคืนดูหนังดึกไปหน่อย แล้วก็นอนไม่หลับกลัวไปรับพี่ไม่ทัน อีกอย่างผมไม่เคยตื่นเช้าแบบนี้เลยยาวไปหน่อย”“ พี่ขอบใจเอกมากนะ ที่อุตสาห์ไปรับ ที่ตื่นก่อนไม่ใช่อะไรหรอก คือพี่หิวข้าวนะ ท้องมันร้องเลยตื่นมาก่อน”
“ แล้วแม่ละครับคอยผมนานหรือยัง”“ ก็ไล่ๆกับมลนั่นแหละว่าจะลงมาชงกาแฟกินซักหน่อย มลก็ลงมาพอดี พร้อมแล้วก็ไปหาอะไรกินกันเถอะ พี่มลเค้าหิวแล้ว”แล้วทั้ง 3คนก็ออกจากบ้านไปห้องอาหารหรูกลางกรุง ทั้ง 3เห็นพ้องกันว่าเปิดห้องส่วนตัวดีกว่าจะได้คุยกันเต็มที่ไม่ไปรบกวนใคร ทั้ง 3นั่งกันเรียบร้อย เอกถามพี่มลว่า“ พี่มลครับ อยากทานอะไรก็สั่งเลยนะครับ ไม่ต้องเกรงใจ เออแล้วพี่มลกินเบียร์หรือเปล่าครับผมจะได้กินด้วย”“ อ๋อ ก็กินได้แต่ไม่มากนะ กลัวเมา”“ แม่ว่าสั่งไวน์มากินดีกว่ามั่ง มันเบาๆดี เลี้ยงรับขวัญพี่มลก็ต้องให้มันมีเกรดหน่อยสิ”แม่บอกเอกแล้วก็หันไปสั่งบ๋อย ให้เอาไวน์ชั้นดีมาเปิด ทั้ง 3ไถ่ถามทุกข์สุขของครอบครัวมล มลก็แจงให้ฟังจนไวน์ขวดแรกหมดไป เอกสั่งเพิ่มมาอีกขวด ทั้ง 3คุยกันอย่างออกรส สนิทสนมเป็นกันเอง คุณแม่ก็ไม่ได้วางตัวอะไรมาก คุยกระเซ้าเย้าแหย่ สรวลเสเฮฮาเป็นที่สนุกสนาน ไวน์ขวดที่2หมดไปด้วยความรวดเร็ว เพราะเอกชวนชนแก้วบ่อย ทำให้มลมีอาการมึนๆเล็กน้อย สีหน้าเริ่มแดง เอกเลยถามพี่มลว่า
“ พี่มลยังไหวไม๊ พักก่อนก็ได้นะ วันนี้ผมมีความสุขจังคุยกันถูกคอแบบนี้ กินอะไรก็อร่อยไปหมด อยากกินต่อจังเลย"เอกหันไปถามแม่ “ แม่ครับ ขอต่ออีกซักหน่อยนะแม่ กำลังสนุกเลย นะครับ”
“ แม่น่ะสบายอยู่แล้วยังไงก็ได้ ถามมลเค้าดูก่อนสิ จะกินต่อหรือเปล่า”เอกหันกลับมาถามพี่มล“ พี่มลครับ หน้าพี่แดงดูสวยจังเลย กินเป็นเพื่อนกันก่อนนะครับ น่าน้าพี่มลน้า”“ ก็ได้ แต่พี่กินไม่มากนะ รู้สึกว่าจะเมาแล้วล่ะ หน้าพี่แดงมากเหรอเอก”“ นิดหน่อยเองจ้า แต่ดูดีนะ ไม่เชื่อถามแม่ดูก็ได้”เอกสั่งมาอีกขวด มลหันไปถามแม่ว่า“ แม่ภา หน้าหนูแดงมากเหรอค๊ะ”“ นิดหน่อยจ้า กินไหวหรือเปล่าล่ะ ถ้าไม่ไหวก็พอนะ เดี๋ยวจะเมา ไวน์นี่นะ ตอนกินมันก็อร่อยหรอกกินได้เรื่อยๆ แต่ตอนเลิกซิ เมาไม่รู้ตัวเลย”“ ยังพอไหวอยู่ค่ะ วันนี้หนูสนุกมากเลยขอบคุณนะคะแม่ภา ที่พามากินของดีๆแบบนี้”“ ไม่เป็นไรหรอกจ๊ะ มลก็ไม่ใช่คนอื่นคนไกล ขาดอะไรก็สั่งเลยนะจ๊ะ กินให้เต็มที่ เที่ยวให้เต็มที่ เวลาเรียนก็ต้องเรียนให้เต็มที่เหมือนกันรู้ไม๊ลูก”
“ ทราบแล้วค่ะ”ทั้ง 3คนดื่มกินกันจนได้ที่ ไวน์หมดไป 3ขวด มลถึงกับหน้าแดงปลั่งมีอาการเมา เอกก็เมาแต่ไม่มากยังดูแลตัวเองได้ ส่วนแม่ดื่มเพียงเล็กน้อยเพราะต้องขับรถ มลมีอาการเซได้เห็น แม่กับเอกจึงช่วยกันประคองมลไปขึ้นรถ ระหว่างทางกลับบ้านคุณแม่วัยสาวต้องจอดรถเพื่อให้มลได้คายของเก่าออกถึง 2-3ครั้ง แม่เลยตำหนิเอกว่า“ เอกไม่ดูแลพี่เค้ามั่ง ดูสิกินจนเมาอ้วกเลอะเทอะไปหมดเลย” “ โธ่แม่ครับ นานๆที อีกอย่างก็กินกันสนุก มลแกอาจไม่รู้ตัวเลยกินเพลินไปหน่อย”
พอถึงบ้าน เสื้อผ้ามลก็เลอะเปรอะเปื้อนด้วยของเสียที่คายทิ้งระหว่างทาง พร้อมกับกลิ่นอันไม่พึงประสงค์ แม่เรียกเอกให้ช่วยประคองมลไปอาบน้ำ เพราะคนเดียวไม่ไหว เอกเลยถามแม่ว่า
“ จะดีเหรอแม่ เดี๋ยวพี่มลรู้คงอายผมแย่นะสิ”“ เถอะน่า แล้วจะปล่อยให้แม่อุ้มคนเดียวหรือไง ไม่เป็นไรหรอก มาช่วยกันก่อน ไปที่ห้องแม่นี่นแหละคืนนี้ให้นอนกับแม่ก่อนละกัน”
เอกช่วยแม่พยุงมลไปที่ห้องแม่ แล้วพามลเข้าไปอาบน้ำแม่ถอดเสื้อผ้ามลออก เอกตาลุกวาวแทบจะสร่างเมาในทันที นมเป็นกระเปราะเหมาะมือหัวนมยังเป็นสีชมพู หน้าท้องแบบราบ ส่วนที่โคกหีนี่สิ มันอวบอูมอิ่มเต็มหว่างขาไม่แพ้ของแม่เลย หมอยมีเพียงเบาบางผิดกับของแม่ที่ดกดำ เอกกลืนน้ำลายลงคอไปอึกใหญ่ ยืนมองจนตาค้างนี่ถ้าไม่ติดว่าเป็นพี่ละก็คงต้องเข้าไปฟัดแน่ๆ
“ นี่..จะยืนจ้องมองอย่างนี้อีกนานไม๊ มาช่วยแม่หน่อยซิ” เอกสะดุ้ง รีบไปช่วยจับมลให้แม่อาบน้ำชำระร่างกาย ใจเอกก็คิดไปต่างๆนานา ควยก็แข็งโด่คับแน่นอยู่ในกางเกง ส่วนแม่ก็รีบอาบน้ำให้มลจนสะอาดแล้วประคองมลที่เตียง เอาชุดนอนของตังเองใส่ให้มลแล้วพยุงขึ้นเตียง แล้วตัวเองก็ผลัดผ้าเพื่อจะไปอาบน้ำบ้าง เห็นเอกยังยืนอยู่เลยบอกกับเอกว่า
“ อ้าว..เสร็จแล้วก็กลับไปนอนสิ แม่จะอาบน้ำ”“ เออ...คือ...ผม...ผม..”“ มีอะไรก็ว่าไปสิ”“ เออคือผม ..เมื่อกี้เห็นของพี่มลแล้วมันมีอารมณ์จังเลยครับ แม่จับควยผมดูสิแข็งปั๋งจนปวดไปหมดแล้ว แม่ช่วยผมหน่อยนะครับ”“ จะบ้าเหรอ เดี๋ยวเค้าตื่นมาเห็นเข้าทำไง เอาไว้วันอื่นวันนี้ไม่ได้หรอก ไปช่วยตัวเองก่อนละกัน”พุดจบก็ไม่ฟังเสียงเดินเข้าห้องอาบน้ำทันที ส่วนเอกยังยืนรอแม่ ตาก็มองไปที่ร่างของมลที่นอนหลับใหลบนเตียง นึกในใจว่าพี่มลเวลาแก้ผ้าก็อวบอัดน่าดูเหมือนกัน ถ้าได้พี่มลมาร่วมวงด้วยคงจะดี แต่ไม่รู้ว่าพี่มลจะเล่นด้วยหรือเปล่านี่สิ เอาไว้ปรึกษาแม่อีกทีดีกว่าให้แม่ช่วยอีกแรงคงง่ายขึ้น พอดีแม่อาบน้ำเสร็จออกมาเห็นเอกยังอยู่ในห้องจ้องมองมลบนเตียงตาไม่กระพริบ เลยเอ่ยปากถามด้วยความสงสัย“ ยังไม่ไปอีก ไปได้แล้ว แม่จะนอนแล้วนะ”“ คือผมอยากปรึกษาอะไรกับแม่นิดนึงอะครับ”“ มีอะไรพรุ่งนี้ค่อยคุยกัน ตอนนี้แม่จะนอนแล้ว”แม่ตัดบทเพื่อไม่ให้เกิดอารมณ์คล้อยตามจนห้ามใจไม่อยู่ แต่เอกก็ขยั้นขยอจะขอคุยท่า แม่ทนเซ้าซี้ไม่ไหวเลยให้เอกไปรอแม่ที่ห้องนั่งเล่นก่อนแล้วจะตามไป เอกไปรอที่ห้องนั่งเล่นซักครู่แม่ก็ตามมา แล้วถามว่า
“ มีเรื่องอะไรล่ะ ว่ามาได้แล้ว”“ ก็เรื่องพี่มลอะครับ ผมว่าถ้าได้พี่มลมาร่วมวงด้วยคงดีนะครับ ผมกับแม่จะได้มีความสุขเหมือนเดิม เมื่อคืนนี้ผมนอนไม่หลับเลย มันเหมือนขาดอะไรไปซักอย่าง จริงๆนะครับ”“ จากกันแค่คืนเดียวก็แย่แล้วเหรอ ไม่จริงมั่ง แม่ว่านะค่อยเป็นค่อยไปดีกว่า ถ้าเค้าเล่นด้วยก็ดี แต่ถ้าเค้าไม่ยอมขึ้นมามันเสียหายถึงแม่เลยนะรู้ไม๊ อีกอย่างเราก็ยังไม่รู้ว่ามลเป็นคนยังไง เรื่องแบบนี้ผลีผลามไม่ได้หรอก แม่เข้าใจลูกดีนะ แม่ก็รักลูกคิดถึงลูกเหมือนกัน แต่ควรยับยั้งชั่งใจบ้าง อดเปรี้ยวไว้กินหวานเข้าใจไม๊ลูกรักของแม่”“ เข้าใจแล้วครับ แต่ตอนนี้ผมอึดอัดแทบแย่แล้วครับ แม่ช่วยผมหน่อยนะ สงสารผมเถอะครับ”“ แน้ ขี้ตู่จริง สุดท้ายก็มาลงที่แม่”“ น่าแม่ เห็นของพี่มลแล้วมันเงี่ยนจริงๆ”“ ก็ได้ แม่อมควยให้อย่างเดียวนะ เสร็จแล้วรีบไปนอนนะ”
เมื่อมันเคยมีอะไรกันมาแล้ว ย่อมไม่ใช่เรื่องยากที่จะเอ่ยปาก ยิ่งหลงใหลคลั่งไคล้กันด้วยแล้วอะไรๆก็ดูง่ายขึ้น เหมือนกับหม้ายสาวที่ทนการรบเร้าออดอ้อนของลูกไม่ไหว เลยต้องช่วยลูกปลดปล่อยความใคร่ด้วยความเต็มใจ เอกรูดกางเกงลงไปที่ปลายเท้า ควยเอกแข็งโด่ชูคอกระดกหงึกๆ หม้ายสาวจับควยเอกกระทอก 2-3 ทีก่อนอ้าปากอมหัวบานเข้าไปในปาก ตวัดลิ้นเลียรูดเข้ารูดออกด้วยความชำนาญ เอกเอามือลูบหัวแม่แล้วล้วงลงไปที่อก ใช้นิ้วเขี่ยที่หัวนมจนหัวนมตั้งชันแข้งสู้มือ เอกทั้งบีบทั้งคลึงจนแม่ต้องครางในลำคอ ด้วยความเงี่ยนที่อัดอั้นมาตั้งแต่ที่พาพี่มลไปอาบน้ำ ไม่นานเอกก็เร่งกระเด้าควยเข้าปากแม่พร้อมกับครางออกมาอย่างสุดเสียว“ โอยยยยยย.....เมียจ๋า....ผัวจะออกแล้ว.....ดูดมันอะไรอย่างนี้.... ซี๊ดดดดด....ดูดแรงๆ....โอยยยยยย......เลียหัวถอกด้วย.....อูยยยยยย...... ออกแล้ว......ออกแล้วเมียจ๋า.........โอยยยยยยยย.........ควยถอก....”
น้ำควยพุ่งเข้าปากอย่างแรงจนหม้ายสาวแทบสำลัก ต้องคายควยออกมาเพื่อหายใจ ทำให้น้ำควยที่ยังพุ่งไม่หยุด ฉีดรดใส่ใบหน้าของหม้ายสาว ตัวหม้ายสาวเองเมื่อได้อมควยกินน้ำเย็ดก็พลอยมีอารมณ์ไปด้วย สอดมือเข้าที่หว่างขาตัวเองเอานิ้วแยงหีจนฉ่ำแฉะ หม้ายสาวเลียปาดหัวควยจนสะอาด เอกบอกกับแม่ว่า“อูยยยยย....สุดยอดเลยเมียจ๋า...เมียกินน้ำควยของผัวแล้ว ขอผัวกินน้ำหีเมียหน่อยนะจ๊ะ”เอกไม่ฟังเสียงแล้วเวลานี้ ถลกชุดนอนมากองไว้ที่หน้าท้อง ซุกหน้าเข้าหาโคกหีทันทีจัดการเลียดูดโดยไม่ให้แม่ตั้งตัว แม่จะห้ามก็ไม่ทัน ได้แต่แอ่นหีกระดกใส่หน้าลูกด้วยความเสียวซ่าน ไม่นานก็เสร็จสมอารมณ์หมายครวญครางออกมาอย่างสุดกลั้น
“ โอยยยยย.....ออก.......ออก....ออกแล้ว...ผัวจ๋าเมียออก......อูยยยยย...... เสียวหีเสียวแตด.......แตกแล้วที่รัก.....โอยยยยยย......น้ำแตกแล้ว......” หม้ายสาวแอ่นหีขยี้หน้าลูกจนน้ำหีเต็มหน้าเอก บอกกับเอกว่า“ พอก่อน ....ซี๊ดดดด....พอแล้ว.....โอยยยยย.....เดี๋ยวมลมาเห็นเข้าแย่แน่ เลย....ซี๊ดดดด....”เอกได้คืบจะเอาศอก เนื่องเพราะควยยังไม่หด อยากให้ควยปล่อยน้ำเย็ดใส่รูหีแม่อีกครั้ง จึงพยายามปลุกกำหนัดแม่โดยการลูบคลาบีบเคล้นจุดเสียวของแม่ จนแม่ทนไม่ไหว
“ โอยยยย....ผัวทำให้เมียเงี่ยนอีกแล้ว....ซี๊ดดดด.....เสียวจังเลย.......”“ เมียจ๋า....เรามาเย็ดกันนะ.....มลคงหลับยาวไปแล้วหละ...ผัวเงี่ยนจังเลย.... อูยยยยยย....ควยไม่ยอมหดเลย...ซี๊ดดดด....”
“ เมียกลัว....กลัวมลมาเห็นการกระทำของเรา....เมียขอเถอะนะ...วันหลังก็ได้.....”
“ ไม่เป็นไรหรอกเมียจ๋า มลเค้าเมาป่านนี้คงนอนไม่รู้เรื่องแล้ว..”หม้ายสาว 2จิต 2ใจ ใจนึงก็เงี่ยนแสนเงี่ยน อีกใจก็กลัวความแตก ความเงี่ยนไม่เคยปราณีใคร หม้ายสาวทนการปลุกสวาทลูกไม่ไหวจำต้องยอมให้ลูกเอาควยมุดเข้ารูหีอย่างต็มใจ มลซึ่งนอนอยู่ในห้องแม่ ตื่นขึ้นมาเพราะคอแห้งผาก ลืมตามองไปรอบๆห้อง นึกในใจว่าที่นี่มันที่ไหน แต่ด้วยกลิ่นไอและของใช้ในห้องน่าจะเป็นห้องของผู้หญิงทำให้เบาใจขึ้น นี่น่าจะเป็นห้องแม่ภานะ อุ๊ย ชุดนอนนี่อีก มันไม่ใช่ของเรานี่ หลังจากสำรวจดูโดยรอบแล้วก็รู้ว่านี่คือห้องนอนแม่ภาแน่ๆ เหลียวหน้าเหลียวหลังมองหาน้ำดื่มก็ไม่มี คงต้องลงไปที่ห้องครัวแน่แล้ว มลจำต้องโซซัดโซเซลงมาข้างล่างหาน้ำดื่ม พอลงมาถึงชั้นล่างก็ดิ่งตรงไปที่ตู้เย็นในครัว พลันได้ยินเสียงครวญครางอย่างแผ่วเบา ด้วยความสงสัยจึงเดินไปตามที่มาของเสียงครวญครางนั้น ครั้นได้เห็นภาพซึ่งเป็นที่มาของเสียงนั้นลำคอที่แห้งผากกลับแห้งผากยิ่ง ขึ้นไปอีก ภาพชายหญิงที่กำลังสมสู่กันอย่างถึงพริกถึงขิงไม่ใช่ใครอื่นที่ไหน นั่นแม่ภากับเอกนี่นา 2แม่ลูกมีอะไรกันขนาดนี้เลยเหรอ เกิดมาเพิ่งเคยเห็นนี่แหละ เสียงครางออกจากปากทั้ง 2แม่ลูกยังคงดังอย่างต่อเนื่อง คำพูดที่หลุดออกจากปากทั้ง 2ช่างจะแจ้งตรงๆอะไรปานนั้น มลแอบมองด้วยใจระทึก เกิดมาก็เพิ่งจะเห็นคนเอากันจะจะตาแบบนี้ อดไม่ได้ที่จะล้วงเข้าไปในซอกขาตัวเองลูบคลำโคกหีซึ่งตอนนี้มีน้ำเยิ้มออกมา บ้างแล้ว เพียงนิ้วที่สัมผัสลูบไล้ก็เกิดความเสียวซ่านขึ้นมาทันที ความที่เป็นคนที่ไม่รู้เดียงสา ไม่เคยรับรู้ถึงความสุขสุดยอด แต่ก็รู้สึกเสียวสบายยามเมื่อสัมผัสกับมัน ความเสียวเพิ่มทวีขึ้นน้ำเงี่ยนก็เริ่มไหลรินออกมาจนเปียกนิ้ว จากลูบคลำธรรมดาก็ค่อยๆแยงนิ้วเข้าไปในรูหี ความเสียวซ่านก็ยิ่งเพิ่มพูนทวียิ่งขึ้นไปอีก มลเริ่มแยงเข้ารูหีตามจังหวะที่เอกกระเด้าควยเข้ารูหีแม่ ก็รู้สึกว่าตัวเองเสียวซ่านจนขนลุกซู่ ขาสั่น 2ขาหนีบกันแน่น ในรูหีมีอาการขมิบตอดเป็นระยะน้ำในรูหีหลั่งไหลออกมาไม่หยุดจนเปียกทั่วง่าม นิ้ว ยิ่งได้ยินเสียงเร่งเร้าของ 2แม่ลูก ยิ่งทำให้อารมณ์สาวลุกโชกจนสั่นระริก “.โอยยยยย....ผัวขา..เย็ดแรงๆได้แล้ว..... เย็ดหี.... เย็ดหี........ซี๊ดดดดดด...เมียเสียวเหลือเกิน....เมียจะทนไม่ไหว แล้ว....ซี๊ดดดดด.....”“ อูยยยยย......เมียจ๋า....ผัวเร่งให้แล้ว.....อร่อยรูหีไม๊จ๊ะที่รักจ๋า .....รูหีมันตอดควยผัว....ซี๊ดดดดด.....โอยยยยย.....ผัวอร่อยควยจริงๆ เลย......หีเมียเย็ดมันควยอะไรอย่างนี้....เมียจ๋า.....”“ อร่อยจ้า...ผัวขา....ควยผัวเย็ดอร่อยหีจนหีสั่นแตดสั่นไปหมดแล้ว.....โอย ยยยย......มันอะไรอย่างนี้.....แรงๆเร็วๆเลยค่ะผัวขา.....เมียจะไม่ไหว แล้ว.......น้ำเย็ดในรูหีจะแตกแล้ว.....โอยยยยย......ผัวขา......”สาวมลแอบ ดูจนทนไม่ไหว ล้วงหีบี้แตดตัวเองจนน้ำแตกซ่านไปรอบนึงแล้ว น้ำหีไหลโชกเต็มฝ่ามือ บ้างก็ไหลย้อยตามซอกขา 2แม่ลูกยังเอากันต่อเนื่องไม่ยอมหยุด มลขาอ่อนทรุดลงนั่งยองๆ แต่ยังคงเอามือที่เปียกโชกไปด้วยน้ำหีตัวเองลูบคลำโคกหีบี้แตดต่อไปอีก และแล้วความสุขสุดยอดของทั้ง 2แม่ลูกก็มาถึง“ โอยยยยย.....ควยจ๋า...ผัวจ๋า.....เมียไม่ไหวแล้ว จออก....จะออกเดี๋ยวนี้แล้ว.....ซี๊ดดดด.....อูยยยยย......เร่งค่ะ...เร่ง เร็วๆแรงๆ.........ออกแล้ว....แตกแล้ว......ผัวจ๋า.......โอยยยยยยย..... ตะ...ตะ....แตก....แตกแล้วควยจ๋า.....น้ำหีแตกแล้ว.....โอวววววววววว ..........โอยยยยยยย......”
“ รอด้วย....โอยยยยย.....ผัวก็ออก.....ออกแล้ว...... พร้อมกัน.....โอยยยยย....ดี.....ดีจริง.......หีจ๋า....น้ำหีราดควย ...เสียว......ออกแล้ว....พุ่งเข้าหีแล้ว.....โอยยยยย.....ซี๊ดดดด....หี จ๋า.....”
มลเห็นอาการของทั้ง 2แอ่นหีแอ่นควยเข้าหากันอย่างแรงแล้วกอดกันแน่นปากก็ประกบจูบกันอย่างดูด ดื่ม โคกหีหนอกควยอัดบดกันไปมา มลทิ่มนิ้วเข้าไปในรูหีตัวเองอย่างแรงจนสุดนิ้ว ร่างสั่นกระตุกอยู่หลายครั้งรูหีขมิบปล่อยน้ำหีออกมาเป็นครั้งที่ 2 มลถึงกับหมดแรงทรุดนั่งลงกับพื้น ตอนนี้ทั้ง 2แม่ลูกผละออกจากกันแล้ว แม่บอกกับเอกด้วยความเหนื่อยอ่อนว่า
“ เมียไปก่อนนะ เดี๋ยวมลตื่นมาเห็น เอาไว้มีโอกาสค่อยมาเย็ดกันอีก”
“ จ้าเมียจ๋า...ผัวจะรอนะจ๊ะ”ก่อนจากกันทั้ง 2โผเข้าหากันอีกครั้ง กอดจูบกันอย่างอาลัย ก่อนจะแยกย้ายจากกัน เอกเลือกที่จะบนโซฟาที่ห้องนั่งเล่น ส่วนหม้ายสาวก็ต้องกับไปห้องนอน ความรีบร้อนบวกกับมลที่หมดแรงนั่งพับเพียบตรงข้างประตูทำให้หม้ายสาวสะดุด ร่างของมลเข้าเต็มเปา
“ ว้าย....ตายแล้ว...ลูกแม่...ลูกมลเหรอ...ทำไมมานั่งอยู่ตรงนี้”“ คือ ..เออ..หนูหิวน้ำ..จะมาหาน้ำกินค่ะ...หนูเออ...หนู...”“ เอาหละ...ลุกขึ้นก่อน....แม่รู้แล้ว...ไปที่ห้องก่อนแล้วค่อยคุยกัน”
11.
หม้ายสาวรีบพามลขึ้นไปที่ห้องทันที เพราะรู้แล้วว่ามลได้เห็นสิ่งที่ตนได้กระทำเมื่อครู่อย่างแน่นอนและคงช่วย ตัวเองจนหมดแรงและอ่อนเพลีย อีกอย่างยังไม่สร่างเมาดีจึงหลบเลี่ยงไม่ทันได้แต่นั่งหอบหายใจอยู่ตรงนั้น เมื่อเป็นเช่นนี้คงต้องหาทางให้มลยอมรับในสิ่งที่เกิดขึ้น และเพื่อไม่ให้ความแตกรั่วไหลไปถึงหูคนอื่น หม้ายสาวรู้ว่าจะต้องทำอะไรยังไงถึงจะให้มลลุ่มหลงในโลกีย์รสจนต้องเพ้อหา คร่ำครวญอย่างที่สุด ด้านเอกก็ตกใจเมื่อได้ยินเสียงร้องอย่างตกใจของแม่ จึงรีบเดินมาดู เห็นมลนั่งอยู่บนพื้น แม่หันมาขยิบตาให้เป็นสัญญาณให้ไปก่อน เอกเลยต้องกลับมานอนที่โซฟาครุ่นคิดอย่างหนัก ตายแน่ มลมาเห็นเข้าจนได้ ทำไมเราถึงได้ประมาทอย่างนี้นะ เพราะความเงี่ยนของเราแท้ๆ แล้วนี่จะทำไงดี แม่จะพูดกับมลรู้เรื่องหรือเปล่านะ คงต้องรอถึงเช้าถามแม่ดูอีกที เอกนอนไม่หลับตลอดทั้งคืน จนมาผล็อยหลับไปเมื่อตอนใกล้รุ่ง
มาถึงหม้ายสาวเมื่อพามลขึ้นบนห้องแล้ว หม้ายสาวจับมลนอนตะแคงเข้าหากันแล้วถามมลว่า
“ แม่รู้นะว่ามลแอบดูแม่เอากับเอกใช่ไม๊..”
“ ชะ....ใช่.....ใช่ค่ะ..”
“ แล้วก็มีอารมณ์จนต้องช่วยตัวเองใช่ไม๊จ๊ะ....”
“ คือ....เออ...หนู...ใช่ค่ะ.....คือ..หนู...”
“ ไม่เป็นไรหรอกจ้า..แล้วเป็นไงบ้างเสร็จไม๊...ไหนให้แม่ดูหน่อยซิ”
หม้ายสาวถามไปพลางก็ลูบไล้เนื้อตัวของมลไปพลาง แสดงฝีมือความเป็นทอมเมื่อครั้งอดีตออกมาจนสาวมลถึงกับขนลุกเกลียวกับความ นุ่มนวลและลีลาของหม้ายสาว หม้ายสาวเห็นว่าเหยื่อเริ่มคล้อยตามโดยไม่ขัดขืน ก็บุกจู่โจมหนักขึ้นโดยไม่ให้ตั้งตัว หม้ายสาวใช้มือลูบไล้ไปถึงโคนขาแล้วถลกชุดนอนขึ้นมากองไว้ที่หน้าท้อง แล้วเอามือลูบไปที่โคกหีของมล จากประสบการณ์อันโชกโชนของหม้ายสาวก็รู้ว่ามลนั้นน้ำแตกไปแล้ว เพราะที่ปากรูหียังชื้นแฉะอยู่ก็เลยรุกอย่างต่อเนื่องเพื่อไม่ให้อารมณ์ของ มลสะดุด
“ ยังแฉะอยู่เลยนี่ รู้สึกเป็นไงบ้างตอนที่แอบดู”“ หนู...หนูไม่รู้ค่ะ...มันหวิวๆยังไงไม่รู้...มันเสียวเหมือนแจะแตกแต่ก็ไม่ ฉี่ ...ใจมันสั่นบอกไม่ถูก...”“ เหรอจ๊ะ..แล้วหนูเคยช่วยตัวเองไม๊จ๊ะ..”
“ ช่วยยังไงค่ะ”หม้ายสาวรู้แล้วว่ามลยังไม่ประสีประสากับเรื่องอย่างว่า จึงดำเนินการยั่วยวนปลุกอารมณ์เพื่อให้มลนั้นติดใจในรสสวาท ซึ่งจะทำให้แผนการที่จะปิดปากมลนั้นง่ายขึ้น
“ ลูกยังไม่เคยรับรู้ถึงความสุขสุดยอดเลยนี่นะ เดี๋ยวแม่จะสอนให้นะจ๊ะ แล้วลูกจะรู้ว่าความเสียวกับความสุขสุดยอดมันเป็นยังไง ลูกจะมีความสุข รู้สึกเบาสบายเหมือนลอยขึ้นสวรรค์ทั้งเป็นเลยรู้ไม๊ มาสิมากอดกับแม่ แม่จะทำให้ลูกมีความสุข”มลนั้นยังไร้เดียงสาเลยเก้ๆกังๆทำอะไรไม่ถูก หม้ายสาวขยับตัวเข้าใกล้ใช้มือโอบกอดมลไว้หลวมๆ ปากก็ไซร้ตามใบหน้าและใบหูจนถึงซอกคอ ซึ่งเป็นจุดกระสันของผู้หญิงส่วนใหญ่ มือก็ลูบคลำตามร่างกายโดยเน้นจุดที่ให้ความรู้สึกด้วยชั้นเชิงและลีลาของ หม้ายสาวใหญ่ มลถึงกับตัวสั่นครางในลำคอเบาๆ การจู่โจมต่อเหื่อได้ผลหม้ายสาวรุกคืบหน้าต่อไปอีก
“ ลูกแม่..อ้าปากสิจ๊ะ แม่จะสอนวิธีจูบให้ลูก”
มลทำตามอย่างว่าง่าย เผยอปากออกหม้ายสาวประกบปากเข้าจูบด้วยความนุ่มนวลค่อยๆสอดลิ้นเข้าไปควานหา ลิ้นของมลแล้วใช้ลิ้นตวัดพันลิ้นของมลอย่างเชื่องช้าและค่อยเร็วขึ้น มลเริ่มมีการสนองตอบโดยเอากระดกลิ้นรับการตวัดพันเกี่ยวทั้งนอกปากและในปาก การกอดจูบค่อยๆร้อนแรงขึ้น ทั้ง 2กอดกันแน่นขึ้นตอนนี้ต่างประกบปากกันสนิท หม้ายสาวเอามือลูบไปที่แก้มก้นของมลแล้วบีบคลึงเบาๆ สร้างความเสียวซ่านให้มล จนมลต้องแอ่นหีไปข้างหน้าซึ่งหม้ายสาวแอ่นหีรอรับอยู่แล้วทำให้โคกหีทั้งคู่ ชิดติดกัน หม้ายสาวขยับเอวส่ายเนินให้เสียดสีกับโคกหีของมลอย่างเหนือชั้น ทั้งคู่ได้แต่ครางอือในลำคอเนื่องจากปากยังประกบกันอยู่ หม้ายสาวเห็นว่าสมควรดำเนินการขั้นเผด็จศึกแล้ว จึงถอนปากออกถามความรู้สึกของมลว่า“ รู้สึกเป็นไงบ้างลูก แม่ทำให้แบบนี้มีความสุขไม๊ ชอบหรือเปล่าล่ะ”“ ชะ...ชอบค่ะ..มันหวิวๆ..เสียวๆ..ใจสั่นไปหมดเลยค่ะ...”
ตัวหม้ายสาวเองตอนนี้ก็เงี่ยนจนแทบสะกดอารมณ์ไม่อยู่ แต่ก็ต้องอดกลั้นอารมณ์ไว้ เพราะรู้ว่าตอนนี้เวลานี้ต้องทำให้มลนั้นติดใจในรสชาติของตัณหาราคะก่อน จึงบอกกับมลอีกว่า
“ นี่เพิ่งจะเริ่มต้นเองนะ เดี๋ยวลูกจะมีความสุขกว่านี้อีกหลายเท่า ถอดชุดนอนออกสิจ๊ะ”
มลมีท่าทีอิดออด คงจะอาย หม้ายสาวจัดแจงถอดของตัวเองออกแล้วค่อยมาถอดชุดนอนของมล ตอนนี้ทั้งคู่ก็เนื้อตัวเปล่าเปลือยไร้สิ่งกีดขวางแล้ว หม้ายสาวเอามือลูบไล้เนินอกอย่างแผ่วเบาเรื่อยมาจนถึงหว่างขาออกปากชมรูป ร่างของมลเพื่อเป็นการประโลมใจไม่ให้กลัวในสิ่งที่กำลังจะเกิดขึ้น“ ลูกแม่สวยจังเลย นมเต่งตึงใหญ่เหมาะมือ หัวนมแข็งเป็นไตแล้ว ดูสิ..หีก็ใหญ่ไม่แพ้ของแม่เลย ใครได้เห็นหีของลูกแล้วคงต้องคลั่งใจตายแน่ๆเลยรู้ไม๊ แม่เองเป็นผู้หญิงยังชอบเลย”
“ อุ๊ยย..แม่ภา...อย่า...อย่าเขี่ยหัวนม...หนูเสียวค่ะ...ซี๊ดดดดด....อุ๊ยยย...”
หม้ายสาวจับมลนอนหงายแล้วตัวเองขึ้นคร่อมไว้ให้นมทั้ง 4เต้าบดเบียดเสียดสีกัน ปากจู่โจมบริเวณกกหูและซอกคอพร้อมกับกระซิบที่ข้างหูว่า
“ เราจะมีความสุขด้วยกันนะ แม่จะทำให้ลูกมีความสุขที่สุดในชีวิตของวัยสาวว่าเป็นอย่างไร ทำตัวสบายๆนะจ๊ะ ไม่ต้องเกร็ง ปล่อยอารมณ์ออกมาให้เต็มที่เลยนะไม่ต้องกลัวแล้วลูกจะมีความสุขที่สุด”
มลพยักหน้ารับทราบ ส่วนใจนั้นเต้นระทึกราวกับเสียงรัวกลอง หม้ายสาวจ้าวเสน่ห์ไซร้ซอกคอแล้วมาหยุดที่หัวนม ซึ่งตอนนี้แข็งชูชันท้าปลายลิ้น ลีลาและลวดลายไม่ต้องพูดถึง มลแอ่นอกหราเมื่อหัวนมสีชมพูหายเข้าไปในปากของหม้ายสาวใหญ่ ตาหรี่ปรือมองดูการกระทำที่เสียวซ่านสะท้านทรวง จนต้องเอามือข้างนึงโอบคอหม้ายสาวไว้เหมือนกลัวว่าหม้ายสาวจะผละออกจากเนิน อก หม้ายสาวเลียไล่มาถึงหลุมสะดือ จับขามลถ่างออกแล้วใช้นมข้างนึงอัดเข้ากับโคกหีขยี้ไปมา สลับกับการเลียแถวท้องน้อยหม้ายสาวบีบนมตัวเองให้หัวนมเขี่ยที่เม็ดแก่นแตด ของมล มลแอ่นหีแอ่นแตดด้วยความเสียวสุดที่จะบรรยาย เสียงครวญครางเบาๆออกจากปากมล
“ โอยยยย....แม่ภา....อูยยยยยย....หนูเสียว....อย่าเขี่ยตรงนั้น.....เสียว อะไรอย่างนี้....ซี๊ดดดดด......อุ๊ยยยย.....หยุดก่อนค่ะ...มันเสียว...... อย่าเขี่ยค่ะ...”“ เสียวตรงไหนจ๊ะลูกแม่...บอกแม่สิจ๊ะ....ลูกเสียวตรงไหน”“ ตรงนั้น.....นั่นค่ะ...ตรงนั้น....เม็ด...โอยยยยยย.....ซี๊ดดดดด......ติ่ง ตรงนั้นค่ะ”
“ เม็ดแตดใช่ไม๊จ๊ะ....เค้าเรียกเม็ดแก่นแตดจ้า....ตรงนี้แหละเป็นจุดเสียวที่ สำคัญที่สุดของผู้หญิงทุกคนเลยรู้ไม๊จ๊ะ....ไหนบอกแม่อีกทีซิว่าเสียวตรงไหน ”
“ ตะ....ตรงตะ..แตดค่ะ....อูยยยยยย.....ซี๊ดดดดด....สะ...สะ...เสียวเม็ดแตดค่ะแม่ภา....”
“ ดีมากเลยจ้า เวลาเอากันต้องพูดออกมาตรงๆอย่างนี้รู้ไม๊ หีพูดหี แตดพูดแตด ควยพูดควย เย็ดก็บอกว่าเย็ดพูดแล้วทำให้เพิ่มอารมณ์เงี่ยนมากขึ้นรู้ไม๊จ๊ะลูก หีลูกสวยน่ากินน่าเลียจังเลย ขอแม่กินหน่อยนะจ๊ะ”ว่าแล้วหม้ายสาวก็เลื่อนตัวต่ำลงมาเอาลิ้นตวัดเลียเม็ด แก่นแตดที่โผล่แพลมออกมาสั่นระริก มลผวาเฮือกเผลอตัวกระดกหีแอ่นขึ้นมาอย่างเสียวซ่าน เกิดไม่เคยรู้สึกว่าอาการเสียวซ่านเป็นเช่นไร ยิ่งมาเจอทีเด็ดสาวใหญ่ที่มากด้วยประสบการณ์ทั้งลีลาลวดลายและชั้นเชิงที่ แพรวพราว มลถึงกับแอ่นหีจนก้นลอยไม่ติดที่นอน น้ำหีแทบกระฉอกออกมาทันที
“ โอยยยยยย.......เสียวอะไรอย่างงี้.....อูยยยยย.....ซี๊ดดดดด....แม่ภาขา ....หนู....โอยยยยย....เสียวค่ะ...ใจจะขาดแล้ว...ซี๊ดดดดด.....โอยยยยย..... ทำไมมันเสียวอย่างนี้....จะทนไม่ไหวแล้ว.....ซี๊ดดดด......โอยยยยย.....” หม้ายสาวรู้ดีว่า มลสาวน้อยผู้ไร้เดียงสากำลังจะเสร็จสมกับลิ้นของเธอ นี่แค่เลียแตดให้แป๊ปเดียวเท่านั้น ยังไม่ได้แสดงฝีมืออย่างเต็มที่เลยเด็กสาวก็จะลุล่วงแล้ว หม้ายสาวอ้าปากอมเม็ดแตดเข้าไว้ในปากใช้ลิ้นดูดดุนอยู่ภายใน เด็กสาวดิ้นพล่าน พยายยามดันหน้าแม่หม้ายอารมณ์เปลี่ยวให้ออกจากเนินหีตัวเอง พร้อมกับร้องเสียงหลงออกมา
“ โอยยยยย......พอแล้ว......หนูไม่ไหวแล้ว....ซี๊ดดดด.......ฉี่จะแตก...... โอยยยยยย.....อูยยยยยย.......แม่ภา......โอยยยย.....เอาปากออกก่อน....... ฉี่จะแตกแล้ว......โอยยยยย......เอาออกก่อน....หนูทนไม่ไหวแล้ว .....ซี๊ดดดดดด.....โอยยยย.....ฉี่.....ฉี่...แล้ว.....แตกแล้ว.......ว้าย ยยยย.....แม่จ๋า.....ฉี่แตก......โอววววววว...โอยยยยยยยยยยย”

จากที่พยายาม ดันหน้าหม้ายสาวกลับเปลี่ยนมาเป็นกดหน้าหม้ายสาวให้ฝังกับโคกหี รูหีขมิบรัวอย่างถี่ยิบปล่อยน้ำหีแตกซ่านออกมาอย่างมากมาย แอ่นหีกระดกใส่หน้าหม้ายสาวอีกหลายครั้งก่อนที่จะทิ้งร่างลงบนที่นอนหอบ หายใจแผ่หราอย่างคนสิ้นเรี่ยวแรง เม็ดเหงื่อพร่างพราวเต็มใบหน้า ทรวงอกสะท้อนขึ้นลงอย่างเห็นได้ชัด นี่เป็นครั้งที่ 3แล้วสำหรับคืนนี้ แต่ความเสียวคงยังไม่จบเพียงแค่นี้ เพราะนี่แค่เป็นบทเรียนบทแรกเท่านั้น หม้ายสาวยังไม่ได้ฝากฝีไม้ลายมือไว้ในความทรงจำของเด็กสาวอย่างมลเลย หม้ายสาวปล่อยให้มลนอนพักจนค่อยผ่อนคลายความอ่อนเพลียลง หม้ายสาวเริ่มลงมือต่อด้วยการจับขาเด็กน้อยชันเข่าทั้ง 2ข้าง เห็นน้ำหีที่เพิ่งหลั่งออกมาเมื่อครู่ไหลย้อยลงมาถึงรูตูดจึงได้แลบลิ้นเลีย จากรูตูดขึ้นมาถึงจงอยแตด สาวน้อยสะดุ้งอีกครั้ง หม้ายสาวใช้นิ้วแหวกแคมหีที่ยังปิดสนิทอยู่ออกมา รูหีแดงสดปรากฏอยู่ตรงหน้า น้ำหีน้ำเงี่ยนใสเหนียวไหลย้อนออกมาอีก เสียงดูดหีดังจ๊วบดังออกจากปากหม้ายสาว หม้ายสาวดูดกินอย่างเอร็ดอร่อย แยงลิ้นสอดเข้าไปในรูหีเพื่อควานหาน้ำเงี่ยน เด็กสาวส่ายเอวหนีเพื่อลดความเสียวหม้ายสาวใช้มือล๊อกต้นขาไว้ ปากประกบติดกับหีโดยไม่ยอมให้ห่างแม้วินาที พยายามสอดลิ้นแหย่เข้าไปในรูหีให้ลึกที่สุด จมูกก็คอยขยี้เม็ดแก่นแตดของเด็กสาว อีกมือที่ว่างก็เขี่ยที่รูตูดจนเด็กสาวต้องขมิบรูตูดพร้อมกับร้องครวญ ครางออกมาเสียงดัง“ โอยยยยยย.....แม่จ๋า....หนู.....โอยยยยยย.....ใจจะขาดแล้ว......หนูเสียว สั่นไปหมดแล้วค่ะ.....แม่ภาเก่งอะไรอย่างนี้.... แม่ภาแยงลิ้นเข้าไปในรูหีหนู.....โอยยยย....ซี๊ดดดดด....หนูเสียวหีเสียว แตด....จะทนไม่ไหวอีกแล้ว.....”หม้ายสาวรู้สึกพอใจอย่างยิ่งที่ได้ยินคำว่า หีแตดดังออกจากปากเด็กสาว และนี่ไม่ใช่เป็นการเสแสร้งแต่เป็นอารมณ์ที่สาวน้อยได้ระบายออกมาจากส่วนลึก ของจิตวิญญาณแห่งความเสียวระคนกับความสุขสม เป็นเสียงของการปลดปล่อย.นิ้วที่เขี่ยรูตูดตอนนี้มันได้หายเข้าไปในรูหีแล้ว หม้ายสาวแยงลึกเข้าไปเขี่ยที่ปากมดลูก เด็กสาวดิ้นเหมือนปลาถูกเขกกะโหลกด้วยสันอีโต้ ดิ้นเร่าๆปริ่มจะขาดใจเสียให้ได้น้ำหีไหลพรากออกมาไม่ขาดสายขาที่ถูกจับชัน เข่าไว้บัดนี้ได้เหยียดตรงหนีบหัวหม้ายสาวไว้แน่นกล้ามเนื้อต้นขาเกร็งเป็น สัน ได้ยินเสียงร้องอันโหยหวนดังออกมาจากปากเด็กสาว
“ โอยยยยยย......เสียวในรูหีอะไรอย่างนี้.....แตกแล้ว.....อูยยยยยย......ไหล แล้วแม่จ๋า......ฉี่แตกอีกแล้ว.......โอยยยยยยย......ซี๊ดดดด.....โอ วววววววว.......เยี่ยวหนูแตกแล้วค่ะ....”
น้ำหีไหลพุ่งออกจากรูหีกระทบหน้าหม้ายสาวจนหม้ายสาวแปลกใจ แต่ก็ไม่ได้ยกหน้าออกยังคงดูดเลียกินน้ำเย็ดที่ไหลออกมาจนหมด หน้าของหม้ายสาวตอนนี้เปียกเยิ้มเป็นมันวาวไปทั้งหน้าเลื่อนตัวเองขึ้นมากอด กับเด็กสาว เด็กสาวหลับตาพริ้มเผยอปากเล็กน้อย หม้ายสาวประกบปากสอดลิ้นเข้าไปในปากของเด็กสาว เด็กสาวตวัดลิ้นพันกันเป็นการตอบรับ เรื่องแบบนี้ไม่ต้องสอนกันมาก ไม่ต้องอบรมกันนาน ธรรมชาติเป็นใจช่วยอยู่แล้ว สาวน้อยได้รสชาติน้ำหีตัวเอง เป็นรสชาติที่บอกไม่ถูก แต่ก็เป็นรสชาติที่อร่อยไปอีกแบบสาวน้อยเริ่มฟื้นกำลังคืนมาบ้างแล้ว ถอนปากออกมองหน้าหม้ายสาว ยิ้มอย่างอ่อนหวานบอกกับหม้ายสาวว่า
“ หนูรักแม่ภาค่ะ...หนูมีความสุขที่สุดเลย...หนูไม่เคยเป็นสุขแบบนี้มาก่อนเลยในชีวิต แม่ภาทำให้หนูมีความสุขมากเลยค่ะ”
“ แม่ดีใจที่เห็นลูกมีความสุขจ้า ว่าแต่ลูกชอบหรือเปล่าล่ะ”
หม้ายสาวเอามือลูบศีรษะเด็กสาวแล้วถามเพื่อเป็นการลองเชิง หากสาวน้อยติดใจในรสเสน่หาแล้วละก็ เป็นโชค 2ชั้นแน่ๆ คือหนึ่งความลับระหว่างแม่ลูกยังคงเป็นความลับต่อไป 2. ได้คู่เย็ดเพิ่มมาอีกหนึ่งคน ต่อไปบ้านเราก็คงเป็นอิสระอีกครั้งแต่ตอนนี้ยังไม่รู้ว่าเด็กสาวจะยอมเย็ด กับเอกหรือไม่เทานั้น หากเป็นไปได้ก็จะเป็น 3คนผัวเมียที่มีความสุขที่สุด
หม้ายสาวเห็นเด็กน้อยยังไม่ตอบคำถามก็เลยย้ำอีกครั้ง
“ ว่าไงจ๊ะลูก ลูกชอบที่แม่ทำให้เมื่อกี้ไม๊ หากไม่ชอบก็ขอให้ลูกหลับตื่นขึ้นมาก็ขอให้ลืมเรื่องราวคืนนี้ให้หมดไม่ว่า สิ่งที่ลูกได้เห็น สิ่งที่ลูกได้ยิน สิ่งที่เราทำเมื่อครู่ ได้ไม๊จ๊ะ”
“ แม่ภาขา..หนูอายที่จะตอบแม่ภาค่ะ.. กลัวแม่ภาจะหาว่าหนูเซ็กจัด...หนูไม่รู้ว่าจะตอบยังไงดี”
“ ไม่ต้องอายหรอก ห้องนี้มีเราแค่ 2คน ดูสิแม่ยังไม่อายเลย ชอบละสิใช่ไม๊”
“ ค่ะ..ชอบค่ะ..แม่ภาเก่งจังทำจนหนูฉี่แตกตั้ง 2-3ที หนูมีความสุขที่สุดเลยค่ะ อยากให้แม่ภาทำกับหนูแบบนี้ทุกวันเลย..จริงๆนะค๊ะ”
“ แน๊..ติดใจละซิ....เอางี้ถ้าวันไหนอยากให้แม่ทำให้ก็มานอนกับแม่ที่ห้องละกัน แล้วแม่จะทำให้นะจ๊ะ”
“ ค่ะ..ว่าแต่หนูอยากจะทำให้แม่บ้าง แต่หนูทำไม่เป็น แม่ภาช่วยสอนหนูหน่อยได้ไม๊ค๊ะ”
“ จริงหรือเปล่า...อย่าหลอกแม่นะ..แม่โกรธจริงๆด้วย แม่มีอารมณ์ตั้งแต่ทำให้ลูกแล้วรู้ไม๊”
“เดี๋ยวหนูทำให้แม่ภา แล้วแม่ภาคอยบอกหนูนะ ทำตรงไหนทำยังไงนะค๊ะ”
“ จ๊ะ..หนูก็ทำแบบที่แม่ทำให้ลูกสิ...ลงมือเลยนะจ๊ะแม่นะเงี่ยนจังเลย”
การสนทนาจบลง เด็กสาวโผเข้าหาเอาปากประกบปากจูบกันอย่างดูดดื่ม

สายสัมพันธ์ที่แนบแน่น.12
เด็กสาวเรียนรู้ได้รวดเร็วเพราะครูที่เจนจัด สาวน้อยทำตามคำแนะนำของหม้ายสาวโดยไม่ขาดตกบกพร่อง สร้างความเสียวสะท้านให้สาวใหญ่ยิ่งนัก เด็กสาวไซร้ลงมาถึงโคกหีแล้ว เกิดมาก็เพิ่งจะเห็นหีจะจะตาครั้งนี้เป็นครั้งแรก จึงใช้มือลูบไล้และจ้องมองอย่างพินิจพิจารณา สาวใหญ่เห็นเด็กสาวมองหีตนเองอย่างพินิจพิเคราะห์ก็รู้ความนัย จึงเอ่ยปากขึ้นว่า
“ เป็นไงคะหีแม่สวยไม๊ แหกมันออกมาสิ แล้วแม่จะสอนให้ว่าตรงไหนคืออะไร ตรงไหนที่เป็นจุดเสียวกระสันที่สุดของผู้หญิง แหกหีแม่เลยซิคะ แม่ถ่างขาให้แล้ว”
เด็กน้อยค่อยๆเอานิ้วหัวแม่มือทั้งสองข้างแหกหีสาวใหญ่ออก จึงให้เห็นโพรงหีอย่างชัดเจน ปากรูเปียกเยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยนแคมเล็กยื่นออกมาพองามตามสภาพที่ถูกใช้งาน ลึกเข้าไปเห็นรูหีเป็นสีชมพูแต่ที่โดดเด่นคือด้านบนสุดของแคมหีมีติ่งยื่น ออกมาขนาดปลายก้อยเต้นระริกท้าสายตา หม้ายสาวยื่นมือลงมาลูบหีตัวเองพร้อมกับอธิบายว่า
“ ลูกแม่รู้ไม๊ น้ำที่เยิ้มแฉะนี่เกิดจากการที่ลูกเล้าโลมแม่เมื่อครู่ ผู้หญิงเมื่อโดนปลุกอารมณ์จนมีอาการเสียวและเกิดความเงี่ยนขึ้นมาน้ำหล่อ ลื่นนี้ก็จะหลั่งออกมาเรียกว่าน้ำเงี่ยน ถ้าเสียวมากเงี่ยนมากก็จะออกมาเยอะ บางคนก็ออกมากบ้างก็ออกน้อยเป็นคนๆไปอย่างของลูกและของแม่เรียกว่าน้ำเงี่ยน เยอะ โดยดูจากความฉ่ำเยิ้มของน้ำเงี่ยนที่ไหลออกมาจนเปียกแฉะ ทีนี้เห็นตรงเม็ดติ่งที่ยื่นออกมาด้านบนนี้ เขาเรียกว่าเม็ดละมุดหรือเม็ดแตด เม็ดนี้แหละเป็นจูดที่เสียวที่สุดของผู้หญิงทุกคน บางคนก็ใหญ่บางคนก็เล็ก เวลาเงี่ยนมากๆเม็ดแตดจะโผล่ออกมาและสั่นระริกแสดงว่ากำลังเงี่ยนหรือกำลัง เสียวเต็มที่ คนไหนที่มีเม็ดแตดใหญ่และยื่นยาวออกมามากก็จะได้เปรียบกว่าคนที่มีแตดเล็ก เพราะว่าเวลาถูกเลียหรือโดนดูดจะโดนแบบเต็มๆเม็ดทำให้มันเสียวมากกว่าและ เสร็จเร็วกว่า ถัดลงมาก็จะมีรูเล็กๆเรียกว่ารูเยี่ยว เยี่ยวของเราก็ออกมาจากรูนี้แหละ เวลาถูกเลียก็เสียวเหมือนกัน ผู้หญิงบางคนเวลาเสียวเต็มที่แบบสุดๆก็ถึงกับเยี่ยวราดออกมาก็มี แม่ก็เคยเสียวจนเยี่ยวแตกออกมาบ่อยๆต่อไปลูกก็จะรู้ ลงไปอีกก็มีโพรงลึกเข้าไปข้างในรูที่ว่านี้เรียกว่ารูหีหรือรูเย็ด เวลาเย็ดกันก็เอาควยเข้าไปในรูเย็ดนี้ ทั้งน้ำเงี่ยนน้ำหีน้ำเย็ดแม้กระทั่งประจำเดือนก็จะออกจากรูนี้รู้ไม๊จ๊ะ สุดรูหีข้างในก็เป็นปากมดลูกสำหรับให้น้ำเชื้อหรือน้ำควยของผู้ชายเข้าไปผสม กับไข่ในรังไข่ เมื่อผสมกันได้ก็จะออกลูก และก็ออกมาทางรูนี้เหมือนกัน ส่วนแคมที่ยื่นออกมาทั้งสองข้างเรียกว่าแคมเล็ก มีหน้าที่ปิดรูหีเพื่อป้องกันสิ่งแปลกปลอมเข้าไปในรูหี บางคนก็ยื่นมากบางคนก็ยื่นน้อย ถ้าโดนควยใหญ่ๆและโดนเย็ดบ่อยๆก็จะยื่นออกมามากเหมือนกัน ด้านนอกนี่คือแคมใหญ่เอาไว้ปิดแคมเล็กอีกที ส่วนสีสันอาจจะคล้ำดำแล้วแต่บุคคลและผ่านการใช้งานมากแค่ไหน บางคนก็อวบหนาจนโคกนูนแน่นเรียกว่าหีใหญ่ เวลาเย็ดกันจะมันมากเพราะจะลดแรงกระแทกทำให้ไม่เจ็บโคกหี ผู้ชายจะชอบคนที่มีหีใหญ่ๆแทบจะทุกคนก็ว่าได้ ลองได้เย็ดแล้วจะติดใจกันทุกคน มีอีกจุดนึงที่จะให้ความเสียวก็คือรูตูด อันนี้แล้วแต่ความชอบของแต่ละคนบางคนก็ไม่ชอบสำหรับแม่นะ แม่ชอบทั้งนั้นอะไรที่ทำให้เสียวหรือทำให้เงี่ยนแม่รับได้หมดเลยแหละ อันนี้ไว้ลูกค่อยๆเรียนรู้อีกทีละกันลูกอาจจะชอบหรือไม่ชอบอยู่ที่ตัวของลูก เอง แม่ก็อธิบายให้ลูกฟังจนละเอียดแล้ว ตอนนี้แม่เงี่ยนจังเลย อีกอย่างนึงนะเวลาเย็ดกันแม่ชอบคำพูดที่มันตรงๆจะหีจะควยจะเย็ดก็พูดออกมา เลยแล้วปล่อยอารมณ์ให้มันเต็มที่อย่าไปกด อย่าไปกลั้นมันไว้ จะร้องจะครางก็ร้องครางออกมาเลยแล้วลูกจะมีความสุขที่สุด จูบหีแม่สิคะ น้ำเงี่ยนแม่ไหลออกมาอีกแล้ว ทำเหมือนที่แม่ทำให้ลูก แม่เงี่ยนจนทนไม่ไหวแล้ว”
เด็กสาวมีความรู้เรื่องเพศมากขึ้น รู้ว่าอะไรตรงไหนที่จะให้ความสุขสุดยอดแท้จริงแล้วมันเป็นวิถีธรรมชาติไม่ ต้องสอนกันมากเพียงเพิ่มการปรุงแต่งเล็กน้อยเด็กสาวก็เข้าใจมากขึ้น โดยไม่รอช้า เด็กสาวก้มลงไปจูบที่โคกหีที่หม้ายสาวถ่างขาออกเต็มที่พร้อมกับใช้นิ้วช่วย แหกหีให้ เพื่อให้เด็กสาวเลียได้ถนัด น้ำเงี่ยนไหลเยิ้มเต็มปากรูส่งกลิ่นอ่อนๆโชยต้องจมูก เด็กสาวเลียกวาดจากล่างขึ้นบนจนน้ำเงี่ยนใสเหนียวติดปลายลิ้นเป็นยาง หม้ายสาวแอ่นหีตามขึ้นมาติดๆส่งเสียงครางออกมาด้วยความเงี่ยน
“ อูยยยยย.....ดีจังลูกแม่.....ซี๊ดดดดด......แม่เสียว.......เลียตรงเม็ดแตด ด้วยสิ.....อูยยยย.......นั่น....อย่างงั้น....นั่นแหละ......โอยยยยยย..... เสียวดีจังเลย.......ซี๊ดดดดด.......เก่งจังเลย.......อูยยยยยย”
สาวน้อยเห็นอาการของหม้ายสาวที่แอ่นหีตามลิ้นขึ้นมาติดๆพร้อมกับส่งเสียง ครวญครางออกมา รู้สึกพอใจที่ทำให้สาวใหญ่เสียวสะท้านได้แถมคำชมที่ออกจากปากหม้ายสาวทำให้ เด็กสาวบรรเลงเพลงลิ้นอย่างสุดฝีมือ
“ โอยยยยยย.......เสียวอะไรอย่างนี้......ซี๊ดดดดด.....ลูกขา.......แม่เสียว หี......เสียวหีเสียวแตดจังเลย........อูยยยยยย......หีแม่อร่อยไม๊ คะ.......หอมไม๊.......โอยยยยยยย......แยงลิ้นเข้าไปในรูหี......โอย ยยยย......นั่น.........แยงเข้าไปลึกๆ........โอยยย.....ซี๊ดดดดดด.....กิน น้ำเงี่ยนแม่ด้วยซิ........กินให้หมดเลย........ซี๊ดดดดดดด.....อร่อยไม๊ คะ.......น้ำเงี่ยนแม่อร่อยไม๊.....โอยยยยยย.......”
“ อร่อยค่ะ...น้ำแม่เยอะดีจัง...ไหลออกมาไม่หยุดเลย....มันตอดลิ้นหนูด้วย ...หนูเลียหีดูดแตดให้แม่แบบนี้แม่เสียวมากไม๊คะ...หีแม่อร่อยให้หนูเลีย บ่อยๆนะคะแม่ขา”
“อูยยยยย........ได้สิคะลูกแม่......ซี๊ดดดดดด.......ลูกอยากเลียหีเลีย แตด.......ซี๊ดดดดดด........อยากเมื่อไหร่ก็บอกเลยค่ะ....แม่จะแอ่นแตดแหกหี ให้เดี๋ยวนั้นเลย....โอยยยยยย......เลียมันดีจริงๆ..........รัวตรงเม็ดแตด เร็วๆ..........อูยยยยยย......แม่จะทนไม่ไหวแล้ว.......น้ำหีแม่จะ ออก.........จะออกแล้ว.......”
สาวน้อยกระดกลิ้นรัวเม็ดแก่นแตดของหม้ายสาวถี่ๆ หม้ายสาวประคองหน้าสาวน้อยไว้แล้วแอ่นก้นหราจนลอยจากที่นอน รูหีขมิบน้ำเงี่ยนออกมาไม่หยุดยั้ง แล้วหม้ายสาวก็เอื้อมมือเอาควยปลอมที่ซุกไว้ใต้หมอนออกมา ยื่นให้เด็กสาวพร้อมกับบอกว่า
“ใช้อันนี้เลย......อูยยยยยย.....ซี๊ดดดด....เอามันเข้าไปในรูหีเลย........ โอยยยยยยยย......เงี่ยนอะไรอย่างนี้.....ซี๊ดดดด.....เร็วซิลูกแม่....... ทิ่มเข้าไปเลย.....ทิ่มเข้าไปในรูหีแม่......ซี๊ดดดดด....โอยยยย.....แม่ เสียวเงี่ยนจนหีสั่นแตดสั่นไปหมดแล้ว......ซี๊ดดดด.....ดันเข้าไปให้มิดแล้ว ชักเข้าชักออก......”
เด็กสาวเพิ่งเห็นควยปลอมเป็นครั้งแรก แต่ก็รับมาถือไว้พิจารณาอยู่ครู่นึง แล้งก็แทงยัดเข้าไปในรูหีหม้ายสาว ควยปลอมอันเขื่องมุดเข้าไปในรูหีแทบสุดโคน หม้ายสาวซี๊ดปากอย่างสะใจ
“อูย......มันหี.....ซี๊ดดดดดด......เสียวดีจังลูกแม่.....ชักเข้าชักออก เร็วๆ.....โอยยยยยยย.......นั่นแหละ......ซี๊ดดดดด....อร่อยหีดีจริงๆ ............แรงอีกหน่อยก็ได้ลูกแม่.......อูยยยยย.....น้ำหีแม่จะออก แล้ว.....เร็วๆแรงๆ.......โอยยยยยยยยยยย...”
เด็กสาวมองดูที่ควยปลอมมุดเข้าออกในรูหีแม่ด้วยใจระทึก แคมหีปลิ้นเข้าปลิ้นออกน้ำเงี่ยนอาบควยปลอมเป็นมันวาว บางส่วนก็ไหลล้นย้อยลงมาถึงง่ามตูด ได้ยินเสียงหม้ายสาวเร่งเร้าเด็กสาวก็ชักควยปลอมออกมาเกือบสุดแล้วกดเข้าไป อย่างแรงพร้อมกับรัวราวจักรผัน หม้ายสาวไฟแรงถึงกับส่ายหีร่อนเป็นระวิง สองมือมือบีบนมพร้อมกับขยี้หัวนมอย่างเสียวซ่านร่านอารมณ์
“โอยยยยยย......มันหีมันแตด....อร่อยอะไรอย่างนี้.....ซี๊ดดดด....แม่จะทน ไม่ไหวแล้ว.....ซี๊ดดดดด.......โอยยยยยยยย....จะออก........จะออกแล้วลูก แม่.......รัวเร็วๆแรงๆ.....อย่าหยุดนะ......อูยยยยย........ลูกแม่ทำดี จริงๆ....แม่สุขเหลือเกิน.....ใจจะขาดแล้ว.....โอยยยยย.....ออก.....ออกแล้ว ......โอย.......น้ำหีน้ำเย็ดแม่ออกแล้ว.......ลูกขา......กดเข้าไปลึกๆ แน่นๆ........โอยยยยย.....ว้าย.....หีแหก.....น้ำหีแตกแล้ว.....โอย ยยยยยยย......ซี๊ดดดดดด.......โอยยยยยย......รูหีตอดแล้ว....โอยยยยยยย...”
หม้ายสาวตัวเกร็งกระตุกอยู่พักใหญ่ก็นอนหอบหายใจรวยรินดวงตาหรี่ปรือ เด็กสาวกำลังจะชักเอาควยปลอมออกจากรูหี หม้ายสาวรีบเอามือจับไว้
“อย่า.....อย่าเพิ่งเอาออก.....แม่ยังเสียวอยู่.....ซี๊ดดดด.....รูหีมัน กำลังตอดควย......แม่มีความสุขจังเลย.....แม่ยังเงี่ยนไม่หายเลย.....เดี๋ยว แม่ขออีกทีนะ....แม่เงี่ยนจังเลย....ซี๊ดดดดด”
“แม่ภาจะให้หนูทำยังไงก็บอกหนูนะคะ หนูทำให้ต็มที่เลยค่ะ ฟังแม่ภาพูดหยาบๆแล้วหนูมีอารมณ์จัง”
“ลูกแม่เงี่ยนไม๊คะ เดี๋ยวเรามาเล่นท่า69กัน เอาให้เต็มที่สุดๆไปเลย ปล่อยอารมณ์ให้สนุกไม่ต้องกลั้นไม่ต้องอั้นมันไว้ แล้วลูกจะเสียวสุดยอดจนแทบขาดใจเลยรู้ไม๊”
ทั้งสองกลับหัวกลับหางโดยหม้ายสาวอยู่ล่างเด็กสาวอยู่บน ทั้งสองต่างเลียหีดูดแตดให้กันจนหน้าเปียกแฉะด้วยกันทั้งคู่
หม้านสาวใหญ่เกร็งลิ้นแยงเข้าออกในรูหีเด็กสาวก้นก็บดขยี้หีใส่หน้าสาวน้อย บางครั้งก็กระเด้าหีตีใส่หน้าเด็กสาวอย่างสุดกลั้น เด็กสาวก็ไม่น้อยหน้าเด้งหีขึ้นรับลิ้นที่แยงเข้าออกอย่างเสียวซ่านพร้อมกับ แยงลิ้นลิ้นเข้าไปกวาดเลียในโพรงหีของหม้ายสาวใหญ่เป็นการตอบแทน ซักพักหม้ายสาวเงยหน้าที่เยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยนหันมาบอกกับเด็กสาวว่า
“ โอยยยยยย.......ลูกขา....แม่ไม่ไหวแล้ว.....มันสุดๆเลย....ซี๊ดดดดด....ลูก จะรังเกียจไม๊ถ้าหากแม่ฉี่แตกออกมา.....อูยยยยย....แม่รู้สึกว่าเยี่ยวมันจะ ทะลักออกมาพร้อมกับน้ำหีแล้ว......โอยยยยย.....ทั้งเสียวทั้งเงี่ยนทั้ง มัน......ซี๊ดดดดด.....แม่ไม่ได้เอากับผู้หญิงแบบนี้มานานแล้ว....อูยยยยย .....อร่อยอะไรอย่างนี้ก็ไม่รู้.......ซี๊ดดดดด....”
เด็กสาวดันก้นหม้ายสาวออกแล้วตอบว่า
“ แม่ปล่อยออกมาให้เต็มที่เลยค่ะ.....หนูอยากให้แม่มีความสุข....หนูรับได้ ทุกอย่างค่ะ....ซี๊ดดดดด.....หนูก็เสียวจนสั่นไปทั้งตัวแล้ว...... ซี๊ดดดดด.....”
“งั้นเรามาออกพร้อมกันเลยนะคะ.....อูยยยยยย.....เอาให้ขาดใจไปเลย.....โอย ยยยยยย.....ซี๊ดดดดด......แม่ปริ่มๆออกมาแล้ว....อูยยยยยย ....ซี๊ดดดดด.....”
พูดจบหม้ายสาวใหญ่ก็กระด้าหีใส่หน้าเด็กสาวสองสามทีพร้อมกับบดหีขยี้แตดจน สาวน้อยแทบหายใจไม่ออกต้องบิดหน้าออกมาหายใจก่อนจะซบหน้าเข้ากับโคกหีหม้าย สาวอีกครั้ง ส่วนหม้ายสาวก็ทั้งเลียทั้งดูดแถมเอานิ้วแยงคว้านเข้าไปในรูหีสาวน้อยกับใช้ นิ้วเขี่ยที่ปากมดลูก เด็กสาวถึงกับตัวเกร็งขาสั่นแอนหีแต้เด้งหีรับนิ้วมือหม้ายสาวอย่างอย่างสุด เสียว ในที่สุดหม้ายสาวก็ถึงสวรรค์ก่อนโดยบอกให้เด็กสาวแหกหีแล้วรัวที่เม็ดแก่น แตดแรงๆ
“ โอยยยยยย.....แหกหี....อูยยยยย.....แหกหีแม่ไว้รัวที่เม็ดแตดแรงๆ...... ซี๊ดดดด......ออกแล้ว.....มันออกมาแล้ว......โอยยยยยยยย......กินให้อร่อยไป เลยลูกแม่......น้ำเยี่ยวน้ำเย็ดของแม่แตกแล้ว......โอยยยยย......ช่วยแม่ ด้วย......ใจจะขาด......โอยยยย....ซี๊ดดดด.......ว้ายหีแม่แหกแล้ว......โอย ยยยยยยยยยย.....ฉี่ราดแล้ว.....อูยยยยย......”
เด็กน้อยทำตามคำสั่ง นึกไม่ถึงว่าแม่จะเยี่ยวแตกออกมาจริงๆอ้าปากประกบกับรูหี รู้สึกว่าสายน้ำพุ่งออกจากรูหีอย่างแรงและแรงจนถึงคอหอยเด็กสาวแทบสำลัก ต้องดันหีแม่ออกเห็นรูหีแม่เบ่งปลิ้นออกมานอกรู น้ำเยี่ยวยังคงพุ่งออกมาไม่ขาดสาย กลิ่นเยี่ยวที่ฉุนกับสภาพหีที่เบ่งบานเด็กสาวถึงกับตะลึงไปครู่นึง แต่ความเสียวซ่านที่หม้ายสาวบรรเลงอยู่ทำให้สาวน้อยสะใจกับสิ่งที่เห็นอยู่ เบื้องหน้า ฝ่ายหม้ายสาวเห็นเด็กน้อยหยุดไปก็กระเด้าหีตีใส่หน้าเด็กน้อยจนน้ำหีน้ำ เยี่ยวกระจายปากก็สั่งให้เด็กสาวเลียหีให้อีก
“โอยยยยยย......ลูกขา.....เลีย.....เลียหีให้แม่.....อูยยยยย...... ซี๊ดดดดดด.......อร่อยมันสะใจสุดยอดอะไรอย่างโอยยยยยยย......เย็ด...... เย็ด.....อย่าหยุด.....ซี๊ดดดดดด......ขอแม่ปล่อยให้สุดหีเลยสักที เถอะ...ลูกขา....เก่งอะไรอย่างนี้.....โอยยยยย...”
ตอนนี้เด็กน้อยก็กำลังเต็มที่เหมือนกันแต่ไม่สามารถร้องครางออกมาได้ เพราะหีแม่ปิดปากอยู่ได้แต่แอ่นหีเกร็งตัวปล่อยให้รูหีขมิบตอดนิ้วของแม่ พร้อมกับขับน้ำหีออกมาจนไหลล้นหีออกมาอย่างมากมาย หม้ายสาวปล่อยออกมาจนสุดจึงพลิกตัวกลับมาประทับจูบกับเด็กสาวอย่างรักใคร่ ก่อนจะบอกกับเด็กสาวว่า
“ ลูกแม่เก่งจังเลย แม่ออกติดกันตั้งสามสี่ที ลูกอยากเสียวจนฉี่แตกไม๊เดี๋ยวแม่จะทำให้แล้วลูกจะชอบ”
หม้ายสาวไม่รอคำตอบ รีบจัดท่านั่งให้เด็กสาวโดยเอามือท้าวหลังนั่งแอ่นหีชันเข่าไว้ แล้วหม้ายสาวใหญ่ก็ใช้นิ้วกลางกับนิ้วนางแยงเข้าไปในรูหีของเด็กสาวพร้อมกับ แยงงัดขึ้นไปที่กระเพาะเยี่ยวพร้อมกับบอกว่า
“ ไม่ต้องเกร็งนะ อะไรจะไหลอะไรจะออกให้ปล่อยออกมาให้เต็มที่เบ่งออกมาให้สุดๆ สุดยอดมันอยู่ตรงนั้นแหละ”
เด็กสาวพยักหน้ารับคำ หม้ายสาวเริ่มเร่งเร็วขึ้วแล้วก็หนักขึ้น พักเดียวเด็กสาวแอ่นหีเด้งพร้อมกับร้องออกมาอย่างโหยหวน
“ ว้าย....ตายแล้วแม่ขา......หนูไม่ไหวแล้ว.....อูยยยยย.....ซี๊ดดดดดด..... แตกแล้ว.......มันแตกแล้วแม่ขา.......ฉี่แตก....โอยยยยยย.....เสียวอะไร อย่างนี้........โอยยยยยยย.......ว้ายยยยยย.....แตกแล้ว.........พุ่ง แล้ว.......โอยยยยยยยย......แม่ขา...ช่วยหนูด้วย.....โอยยยยยยยยย.......... ฉี่แตกกกกกกกกก..............ซี๊ดดดดดดดดดด........”
น้ำเยี่ยวของเด็กสาวพุ่งสวนออกมาเป็นระยะๆตามแรงกระแทกของนิ้วสาวใหญ่ เด็กสาวขาสั่นหงายหลังลงไปกระแทกที่นอนแอ่นหีลอยสูงขึ้นสายน้ำสีเหลืองอ่อน พุ่งออกมาเป็นสาย หม้ายสาวรีบประกบปากลงไปดูดหีทันทีที่ชักนื้วออก หลังจากกินน้ำเยี่ยวเด็ดสาวไปคำใหญ่ส่วนนึงอมไว้แล้วเอาหน้าเกลือกกับรูหี เด็กสาวจนเด็กสาวทิ้งตัวลงกับที่นอนอย่างคนสิ้นเรี่ยวแรง หม้ายสาวประกบปากจูบเด็กสาวพร้อมถ่ายน้ำเยี่ยวที่อมไว้ใส่ปากเด็กสาวง ทั้งแลกลิ้นจนน้ำเยี่ยวบางส่วนไหลล้นออกมาทางมุมปาก ร่างเด็กน้อยยังสั่นกระตุกเป็นจังหวะพร้อมกับหอบหายใจอย่างเหนื่อยอ่อน หม้ายสาวเลยนอนเบียดกับเด็กสาวเอามือกอดเอวไว้แล้วเอาขาก่ายไว้ที่ที่ต้นขา เด็กสาว ก่อนที่ทั้งคู่จะหลับไปด้วยความอิ่มเอมในรสกามและตัณหา
เอกตื่นนอนตอนใกล้เที่ยงแล้ว จึงได้เดินขึ้นตัวหวังจะไปอาบน้ำ รู้สึกว่าบ้านเงียบสงบหรือแม่กับพี่มลออกไปข้างนอก เพราะปกติแม่จะไม่เคยตื่นสายนอกจากไม่สบายเท่านั้น เดินไปคิดไปแม่กับพี่มลคุยกันไปถึงไหนแล้วนะ จะคุยกันรู้เรื่องหรือเปล่า พี่มลจะว่ายังไง คงมีแต่แม่เท่านั้นที่จะบอกได้ เอกสลัดความคิดฟุ้งซ่านเข้าห้องไปอาบน้ำทันที เมื่ออาบเสร็จแต่งตัวเรียบร้อยก็เดินลงมาที่ห้องครัวดื่มกาแฟสักแก้วเรียก ความสดชื่น ดื่มไปคิดไป นี่ถ้าพี่มลคุยไม่รู้เรื่องคงต้องปล้ำพี่มลแน่ๆ เอกคิดในใจอย่าง เวลาล่วงเลยไปกาแฟใกล้จะหมดถ้วยแล้ว เอกก็ยังคิดไม่ตกต้องจมอยู่ภวังค์ มาสดุ้งตกเมื่อมีเสียงดังขึ้นจากข้างหลังพร้อมกับมีมือข้างนึงมาตบที่ไหล่ เบาๆ
“ ตื่นนานแล้วเหรอลูกเอกของแม่ นั่งคิดอะไรอยู่เหรอทำเป็นตกใจ”

“ อ้อแม่เองเหรอครับ ผมตื่นมาพักใหญ่ๆแล้วครับ ลงมากินกาแฟก็เลยนั่งคิดอะไรเพลิน เออแม่ครับแล้วพี่มลละครับไม่เห็นลงมาเลย”
“ มลอาบน้ำอยู่ เดี๋ยวก็ตามลงมาแหละ ไปชงกาแฟให้แม่สักถ้วยซิ แม่เพลียจังเลย”
เอกลุกไปกำลังชงกาแฟให้แม่ มลสาวน้อยของหม้ายสาวก็เดินเข้ามาในห้องครัวพอดี เอกเลยเอ่ยทักขึ้นก่อนเป็นการแก้เขินและหยั่งเชิงไปในตัว โดยหารู้ไม่ว่า มลกับแม่นั้นมีอะไรๆไปถึงไหนแล้ว
“อ้าว..พี่มลตื่นแล้วเหรอครับ ทานกาแฟไม๊ครับ เดี๋ยวผมชงให้ กำลังชงให้แม่อยู่พอดี”
“ไม่ละค่ะเอก ขอบใจมาก ขอเป็นนมดีกว่าพี่ไม่กินกาแฟ”
“งั้นรอแป๊ปนึงนะครับ เดี๋ยวผมหยิบให้”
“ ขอบคุณค่ะ”
แล้วมลก็เดินมานั่งที่ข้างหม้ายสาว หม้ายสาวขยับเก้าอี้ให้แล้วถามสาวมลว่า
“ เป็นไง..หลับสบายดีไม๊..แม่คิดว่าจะปลุกเห็นหลับสบายเลยปล่อยให้นอนต่อ..”
“ก็หลับเป็นตายเลยค่ะแม่ภา ตอนนี้อาบน้ำแล้วสดชื่นขึ้นเป็นกองเลยค่ะ แม่ภาตื่นนานแล้วเหรอคะ”
“แม่ก็เพิ่งตื่นเหมือนกัน เออ เอกเดี๋ยวช่วยทำธุระให้แม่หน่อยนะ ว่างอยู่หรือเปล่า”
หม้ายสาวตอบมลเสร็จก็หันมาสั่งกับเอกเพื่อใช้ไปทำธุระ เพราะในใจมีแผนเตรียมไว้แล้วโดยไม่มีใครรู้ เอกถามแม่ว่า
“ อ๋อ ก็ว่างอยู่ครับ แม่จะใช้ผมทำอะไรละครับ”
“ แม่จะให้เอกไปเอาเอกสารที่บริษัทลูกค้าหน่อย แม่รู้สึกเพลียๆ ขอพักสักหน่อย แม่โทรนัดไว้เรียบร้อยแล้ว ได้แล้วก็รีบกลับนะ แม่จะดูรายละเอียดจะได้สั่งงานถูก”
“ครับแม่ แล้วบริษัทที่ว่าอยู่ไหนครับ เดี๋ยวผมไปเอามาให้เอง”
หม้ายสาวบอกรายละเอียดชื่อที่อยู่ที่จะไปเอาเอกสารเรียบร้อย เอกนั่งจิบกาแฟอีกครู่นึงก็ออกจากบ้านไป
เอกขับรถออกจากบ้านไปแล้ว หม้ายสาวคำนวณแล้วว่าถ้ารีบไปรีบกลับไม่น่าใช้เวลาเกินสองชั่วโมง หม้ายสาวหันมามองเด็กสาวพร้อมกับถามเด็กสาวด้วยสีหน้าที่ยิ้มแย้มว่า
“ เป็นไงบ้าง เมื่อคืน มีความสุขไม๊”
“ค่ะ หนูมีความสุขที่สุดเลย หนูไม่เคยมีความสุขแบบนี้มาก่อนเลยค่ะ”
“ เออ แม่มีอะไรจะถามหนูมลหน่อยได้ไม๊จ๊ะ”
“ ได้ค่ะ ถ้าหนูรู้หนูจะตอบทุกอย่างเลยค่ะ แม่มีอะไรจะถามหรือค่ะ”
“ แม่อยากถามความรู้สึกของหนูเกี่ยวกับ เออ... เออ..เกี่ยวเอกที่มีอะไรกับแม่นะ คือ เออ คือ แม่อยากให้หนูเก็บเป็นความลับได้ไม๊ แม่อยากให้รู้กันแค่สามคน เพราะมันเป็นสิ่งที่สังคมไม่ยอมรับและไม่ยอมรับมัน แม่เองก็เข้าใจ แต่แม่ก็เหงาตั้งแต่พ่อของเอกเสียไปแม่ก็ไม่เคยยุ่งเกี่ยวกับใคร จนกระทั่งวันนึงก็ได้มีอะไรกับเอก แล้วเราสองแม่ลูกก็อยู่กันแบบผัวเมีย แต่เมื่อออกนอกบ้านก็เป็นแม่ลูกกัน แม่กับเอกรักกันมากเวลาอยู่ในบ้านจะไม่ค่อยได้เสื้อผ้าหรอก เพราะเราจะมีอะไรกันตลอดเอกทำให้แม่มีความสุขมากที่สุดทั้งเก่งทั้งอดทนยอม รับแม่ได้ทุกอย่าง แม่เองก็รักเอกมากนะ แต่พอหนูมลมามันก็เปลี่ยนไปแม่กับเอกไม่อยากทำอะไรประเจิดประเจ้อ แต่หนูก็มาเห็นจนได้ แม่ถึงถามหนูว่าหนูยอมรับตรงนี้ได้ไม๊เท่านั้นเอง แต่เรื่องนี้แม่ขอร้องให้หนูเก็บเป็นความลับให้แม่ด้วยได้ไม๊จ๊ะหนูมล”
“ แม่ภาขา..หนูนึกว่าเรื่องอะไรเสียอีก..ที่แท้ก็เรื่องนี้เอง แม่สบายใจได้เลยหนูไม่บอกใครหรอกค่ะ หนูต้องขอโทษแม่ภาด้วยนะคะที่แอบดูแม่คืนนั้น ความจริงหนูก็ไม่ได้ตั้งใจจะแอบดูอะไรหรอกค่ะ เพียงแต่จะลงมาหาน้ำกินแค่นั้นเอง แต่คืนนั้นก็ทำให้หนูได้รับรู้ถึงความสุขที่ไม่มีวันลืม จริงๆนะคะแม่ภา”
“หนูไม่ถือสาแม่จริงๆนะ หลอกให้แม่สบายใจหรือเปล่า”
“ จริงๆค่ะแม่ภา แม่ภาไม่ต้องห่วงเรื่องนั้นหรอกค่ะ ก็หนูยังอยากให้แม่ภาทำให้หนูอีกนี่คะ แม่ภาแหละทำให้หนูติดใจแล้ว แม่ภาต้องมาทำให้หนูบ่อยๆด้วย ไม่งั้นหนูไม่ยอมแน่ๆเลย
เด็กสาวพูดจบก็โผเข้าซบกับอกหม้ายสาว หม้ายสาวก็โอบกอดเด็กน้อยไว้แน่นแผนการสำเร็จอีกหนึ่งแล้ว แผนต่อไปต้องสามคนผัวเมียถึงจะสมบรูณ์ คิดได้ดังนั้นจึงเอ่ยกับเด็กสาวว่า
“ ก็มาหาแม่ได้ทุกเวลาอยู่แล้วนี่ เออ แล้วถ้าเกิดเอกอยากจะสนุกด้วยกันหนูจะยอมไม๊ แม่ว่าถ้าเราสามคน เป็นผัวเมียครอบครัวเดียวกันคงไม่อะไรสุขไปกว่านี้อีกแล้ว แม่หวังไว้ลึกๆนะจ๊ะ แต่ถ้าหนูไม่เอาก็ไม่เป็นไร แต่แม่ก็เสียดาย”
หม้ายสาวพูดทิ้งท้ายไว้ให้เกิดความสงสัยว่าเสียดายอะไร เด็กสาวสงสัยจริงๆจึงได้เอ่ยถามว่า
“ เสียดายอะไรเหรอคะแม่ภา”
“ก็เออ...เอ..คือแม่อยากให้หนูรู้จักรสควยนะสิ ควยเอกทั้งยาวทั้งใหญ่เย็ดกับแม่ทีไรน้ำหีน้ำเยี่ยวแตกแล้วแตกอีก พูดแล้วอยากจริงๆ”
“ คือ..เออ...หนูอายค่ะ.. ไม่รู้จะวางตัวยังไง..ตั้งแต่ที่แอบดูวันนั้น หนูก็อยากลอง แต่ก็กลัวยังไงไม่รู้ มันไม่กล้า มันบอกไม่ถูกค่ะ แม่ภา”
“อ๋อ..เรื่องนั้นไม่มีปัญหา..เอางี้เดี๋ยวเรามาเซอร์ไพร์เจ้าเอกกัน”
หม้ายสาวบอกถึงแผนการที่จะทำใหเอกแปลกใจ แล้วทั้งสองก็หัวเราะขึ้นพร้อมกัน ทั้งสองโผเข้ากอดกันอีกครั้ง ก่อนที่หม้ายสาวจะชวนเด็กสาวขึ้นห้อง
“ ตกลงตามนี้นะจ๊ะ มาเราไปหาความสุขกัน”
“ ค่ะแม่ภา ฟังแม่ภาพูดแล้วหนูอยากขึ้นมาตะหงิดๆแล้วหละ”
แล้วทั้งสองก็พากันขึ้นไปบนห้องนอนของหม้ายสาว เพื่อหาความสุขในโลกีย์รส
ฝ่ายเอกเมื่อออกจากบ้าน ก็รีบทำงานให้แม่จนเรียบร้อย แต่ก็อดคิดไม่ได้ เพราะปกติแล้วแม่จะติดต่อด้วยตัวเองนี่นา หรือว่ายังคุยกันไม่ได้ ถึงได้กันเราออกมาก่อนเพื่อจะได้คุยกันสะดวก มาคิดอีกที แล้วแม่สั่งให้รีบกลับทำไม ตกลงมันยังไงกันแน่ คิดยังไงก็คิดไม่ออก ขนาดแม่ยังเกลี้ยกล่อมไม่ได้แล้วเราจะทำยังไง เอกขับรถถึงบ้านแล้ว และก็ตัดสินใจขั้นสุดท้ายคือ คืนนี้ต้องเผด็จศึกพี่มลให้ได้ ไม่ว่าวิธีใดๆก็ตาม หากแม่บอกว่ายังคุยกันไม่ได้ เอกขับรถเข้าบ้านจอดรถเป็นที่เรียบร้อยก็เดินขึ้นไปบนห้องแม่พร้อมกับเอกสาร ที่แม่ให้ไปเอามา ครั้นมาถึงหน้าห้องเห็นประตูแง้มไว้ไม่ได้ปิดสนิท แต่ก็ไม่ได้สงสัยเอะใจอะไร เพราะปกติแล้วแม่ก็แง้มประตูแบบนี้บ่อยๆ แต่ที่สงสัยคือเสียงร้องครวญครางนี่มันเสียงแม่นี่ เสียงที่ได้ยินเอกได้ยินบ่อยๆตอนที่มีอะไรกับแม่ หรือแม่กำลังเอากับใครอยู่ เอกมองเข้าไปในช่องประตู โอ้...พระเจ้า ไม่อยากจะเชื่อ ไม่อยากจะเชื่อจริงๆ เราคงไม่ได้ตาฝาดนะ นั่นพี่มลนอนหงายอยู่บนเตียงโดยใส่ควยปลอมแบบคาดเอวไว้ มือทั้งสองข้างกำลังบีบนมแม่ ส่วนแม่ก็ส่ายเอวโยกควยปลอมอย่างออกรส มือก็จับมือพี่มลที่กำลังบีบนมอยู่ให้ขยำหนักขึ้นพร้อมกับแหงนหน้าเชิดร้อง ครวญครางออกมาอย่างกระสันเสียว มิน่าล่ะได้ยินเสียงแม่ครางอย่างอร่อยอย่างนั้น ที่แท้เป็นแบบนี้นี่เอง เอกถึงกับตลึงต่อเหตุการณ์เบื้องหน้า เอามือลูบคลำเป้ากางเกงซึ่งตอนนี้ควยได้ลุกแข็งโด่จนคับกางเกงไปแล้ว ใจนึงอยากพรวดเข้าไปร่วมวงให้เห็นดำเห็นแดงไปเลย อีกใจก็กลัวเสียแผนของแม่ เพราะไม่รู้ว่าแม่วางแผนอะไรเอาไว้เพราะไม่ได้บอกกันก่อน เอกได้แต่แอบมองตรงช่องประตู ควยเอกแข็งจนปวดหนึบ แต่แล้วก็ฉุดคิดอะไรขึ้นมาได้ เราแกล้งเอาเอกสารมาให้แม่ละกัน เมื่อคิดได้ดังนั้นก็เปิดประตูเข้าไป พร้อมกับพูดว่า
“ แม่ครับเอกสารมา....เออ...อ้าว...เออ...ขอโทษแม่...คือ....เออ....เดี๋ยวผมไปเก็บที่ข้างล่างก่อนก็ได้ครับ....”
“ ว้ายยย....ตายแล้ว...อุ้ย....เอก......คือ....”
เสียงพี่มลร้องออกมาด้วยความตกใจ ผิดกับหม้ายสาวที่กำลังบดขยี้ควยปลอมที่เด็กสาวใส่อยู่ ซึ่งตอนนี้กำลังจะใกล้บรรลุจุดสุดยอดแล้ว หม้ายสาวไม่มีอาการตกใจเพราะอยากให้เอกเข้ามาตอนนี้อยู่แล้ว หม้ายสาวกลับหันมาเรียกเอกเข้ามาร่วมวงด้วยความเงี่ยน
“ เอกขา....มาช่วยเมียหน่อยซิค่ะ.....โอยยยย.....เมียเสียว......เมียเงี่ยนจะแย่แล้ว....เร็วๆซิค่ะ...เมียอยากได้ควยผัวค่ะ...”
เหมือนเสียงสวรรค์ เอกอยากได้ยินคำนี้ตั้งแต่แรกอยู่แล้ว เอกไม่รอช้า เอาเอกสารวางที่โต๊ะข้างเตียงแล้วถอดเสื้อผ้าออกทันที ควยลำเขื่องชี้เด่ตั้งตรงผงกหัวหงึกๆ มลสาวน้อยเพิ่งเคยเห็นควยจะๆตาเป็นครั้งแรกถึงกับตลึงในความใหญ่โตของมัน อดสยิวในทรวงไม่ได้ นึกในใจว่า ใหญ่ขนาดแล้วถ้าโดนเย็ดคงหีแหกแน่ๆ เอกก้าวขึ้นเตียงแล้วแอ่นควยยื่นไปที่ปากของแม่ หม้ายสาวคว้าควยได้ก็แลบลิ้นเลียหัวบานอย่างอร่อยก่อนจะอ้าปากกว้างอมหัวถอก เข้าไปเกือบครึ่งลำแล้วรูดเข้ารูดออก เอกแหงนหน้าด้วยความเสียวเอามือเกาะหัวแม่ไว้แล้วกระเด้าควยเข้าปากแม่ถี่ๆ ความเงี่ยนที่แอบดูอยู่เมื่อครู่ทำให้เอกแทบจะหลั่งไหลออกมาทันที เอกรีบชักควยออกแล้วเอามาถูไถตามใบหน้าของแม่
“ เอกขา...วันนี้เมียเงี่ยนจังเลย....อูยยยยย....ซี๊ดดดดด.......ควยผัวอร่อย อะไรอย่างนี้.....เอาให้มลชิมบ้างซิ....โอยยยยย......วันนี้เย็ดกันมัน จริงๆ.....ซี๊ดดดด....หนูมล....ชิมซิ...ควยเอกอร่อยดีออก....ทำแบบที่แม่ทำ ให้ดูเมื่อกี้.....อูยยยยย......เย็ดกันสามคนแบบนี้สุดยอดไปเลย......อยาก เจอแบบนี้มานานแล้ว....อูยยยยย.....วันนี้ขอเย็ดให้ฉ่ำหีสักวันถอะ.....เอก ขา...ผัวขา...เอาควยให้มลดูดซิคะ...เมียอยากดูค่ะ ...โอยยยยย.....เงี่ยนอะไรอย่างนี้....ซี๊ดดดดดด.....”
เอกคลุกเข่าที่ข้างสาวมลแล้วยื่นควยไปที่หน้าของมล เด็กสาวจ้องมองหัวถอกที่บานและแดงกล่ำอย่างกระอักกระอ่วน ใจนึงก็อยากลองใจนึงก็กลัวความใหญ่โตของมัน จนหม้ายสาวต้องกระตุ้นอีกครั้ง
“ เอาซิ ลูกมล...เลียตรงหัวบานก่อน....อูยยยยย....เลียให้รอบๆไม่ต้องกลัว .....ซี๊ดดดดด......เลียให้ชินปากก่อนแล้วค่อยๆอมหัวควยเข้าไป.....ผู้ชาย ทุกคนชอบให้ทำแบบนี้.....เพราะมันเสียวเหมือนเราโดนเลียหีนั่นแหละ ....ซี๊ดดดดด....เลียซิ...เร็วเข้า....เลียแล้วอมควยเข้าไปเลย....โอยยยยยย ......”
“ เอาซิพี่มลเอกเอาควยให้แล้ว เอกอยากให้พี่อมควยผมจังเลย ซี๊ดดดด.....”
มลหลับตาแลบลิ้นมาแตะที่หัวถอก ค่อยๆไล่เลียไปรอบๆ ความที่ยังไม่เคยทำให้เอกรู้สึกขัดๆ ต้องเอามือจับควยถูไปตามปากตามลิ้นมลลืมตาขึ้นมองเห็นเอกเอี้ยวตัวไปจูบกับ แม่ อารมณ์ตอนนี้สุดที่จะอดกลั้นอีกต่อไป มลอ้าปากอมหัวควยเข้าไปในปาก ความใหญ่ของควยทำให้คับปากและไปโดนฟัน เอกถึงกับสะดุ้งร้องโอ้ย แล้วบอกกับมลว่า
“ พี่มล...ผมเจ็บ...อย่าให้โดนฟัน..ซี๊ดดดดด....ใช้ริมฝีปากล้าเอาลิ้นเลียหัวถอกด้วย.
...อูยยยยย.....”
มลทำตามที่บอกแต่ก็เข้าได้แค่หัวถอกเท่านั้น เมื่อเริ่มคล่องขึ้นและชินแล้วมลก็สามารถอมได้ลึกเข้าไปอีก เอกถึงกับซี๊ดปากด้วยความเสียว
“ อูยยยยย....พี่มล....ผมเสียว....พี่มลเลียดีจัง...ผมเสียวหัวควย.... ซี๊ดดดดด......พี่มลเลียแบบนี้น้ำควยผมกระฉุโออกมาแน่เลย......ฮุยยยยย..... เสียวอะไรอย่างนี้......พี่มลของผมเก่งจริงๆ.....ผมจะทนไม่ไหวแล้ว....”
“ เป็นไงลูกแม่....อร่อยแล้วใช่ไม๊...แม่บอกแล้ว...เอาเลย....เอาให้เอกน้ำแตก เลยนะ.....เดี๋ยวเรามากินน้ำควยด้วยกัน....อูยยยยยย.....เห็นลูกอมควยแล้ว แม่ก็เสียวจนน้ำจะแตกแล้วเหมือนกัน.....ซี๊ดดดดด.....”
มลพยักหน้าให้แม่โดยที่ปากยังอมควยเอกอยู่ หันมามองหน้าเอก เห็นเอกแหงนหน้าเชิดคิ้วขมวด ก็รู้ว่าเอกคงต้องเสียวมากแน่ๆ จึงเร่งรูดเข้ารูดออกพร้อมกับตวัดลิ้นเลียหัวถอกที่อยู่ในปากหนักขึ้น เอกโกร่งตัวแอ่นควยกระปากมลอีกสามสี่ครั้งแล้วชักควยออกมา น้ำควยสีขาวขุ่นทั้งข้นทั้งเหนียวพุ่งออกจากรูควยกระทบใส่ใบหน้ามลจนเปรอะ กระจายไปทั่วหน้า มลนั้นสะดุ้งด้วยความตกใจหลับตาปี๋
“โอยยยยยยย.....ไม่ไหวแล้ว......พี่มล.....ออก...ออกแล้ว.....พี่มลดูดควยผม น้ำแตกแล้ว.....โอยยยยย.....เสียวอะไรอย่างนี้....อูยยยยย......โอย ยยยยยย........ออกแล้ว......แตกแล้วว.....มลจ๋า......ควยถอกออกแล้ว...... ซี๊ดดดดดด.....”
หม้ายสาวเห็นน้ำควยเอกพุ่งใส่เต็มใบหน้าของมลอารมณ์ของหม้ายสาวก็พุ่งถึงขีด สุด ขย่มหีใส่ควยปลอมที่ตั้งตระหง่านอย่างไม่มีวันอ่อน เอวส่ายร่อนพร้อมกับปล่อยน้ำหีออกมาราดควยปลอมอย่างเนืองนอง
แม่ก็ไม่ไหว....โอยยยยยย......หีออก.......หีแม่ก็ออกแล้ว......มลจ๋า...... แอ่นควย....น้ำหีแม่แตก....แตกแล้ว.......โอยยยยยย......มันหี....อร่อยหี .....โอยยยยยย......ว้ายยยยยยย....หีแหกแล้ว......น้ำแตกกกกก.............. โอยยยยยยยยย......”
เอกถอยตัวออกมานอนข้างๆ หม้ายสาวก้มลงจูบเลียน้ำควยที่เปรอะตามใบหน้าของมลจนสะอาดแล้วประกบปากจูบ เด็กสาวโดยป้อนน้ำควยเอกเข้าไปในปากของเด็กสาวด้วย เด็กเบือนหน้าหนีหม้ายสาวก็จับหน้าเด็กสาวไว้แล้วแยงลิ้นกวาดไปทั่วริมฝีปาก มือก็บีบนมขยี้นมไปพร้อมกันจังหวะที่เด็กสาวเผยอปากหม้ายสาวก็แยงลิ้นพรวด เข้าไปในปากเด็กสาวจนได้ เด็กสาวเพิ่งได้รสชาติของน้ำควยผู้ชายเป็นครั้งแรกในชีวิต รู้สึกว่าก็ไม่ได้เหม็นหรือขมอย่างที่คิด รสชาติของมันออกเค็มปะแร่มๆนิด ความก็น่าอร่อยดี เพราะเห็นแม่ภากินจนเกือบหมด ต่อไปคงต้องขอน้ำควยกินอีกสักครั้งจะได้รู้รสชาติของน้ำควยจริงๆซักท
14
มลสาวน้อยนอนอยู่ตรงกลาง โดยมีหม้ายสาวกับเอกนอนขนาบข้างทั้งหม้ายสาวและเอกต่างเริ่มปลุกอารมณ์ให้ สาวมลอีกครั้ง เพราะทั้งหม้ายสาวและเอกต่างน้ำแตกเรียบร้อยไปแล้ว หม้ายสาวรุกเร้าส่วนบนเอกนั้นรุกไล้ส่วนล่าง เด็กสาวเริ่มเงี่ยนง่านทั้งเด้งทั้งส่ายหม้ายสาวกระซิบข้างหูมลเบาๆ
“ เป็นไงบ้าง เสียวสบายไม๊ มีความสุขไม๊จ๊ะ เดี๋ยวมาสนุกกันต่อนะ”
หม้ายสาวหันมาบอกเอกว่า
“ เอกขา...เลียหีให้มลหน่อยซิ...เลียให้น้ำหีแตกเลยนะคะ...น้ำหีมลอร่อยมากนะ เมียกินมาแล้ว มลเวลาเสียวสุดยอดน้ำหีมลจะพุ่งออกมาเลยลองดูซิ...”
เอกเอาตัวแทรกที่หว่างขามลจับขากางออก รูหีอ้าออกเล็กน้อยน้ำเงี่ยนฉ่ำเยิ้มต็มแคมหี เอกซุกหน้าเข้าไปที่โคกหีมลทันทีแล้วแลบลิ้นเลียกินน้ำเงี่ยนของมลอย่าง เอร็ดอร่อย เอกเอานิ้วเปิดรูหีให้อ้าออกแยงลิ้นซอกซอนเข้าไปกวาดในรูหีมล โดยไม่ลืมที่จะตวัดลิ้นเขี่ยเม็ดแก่นแตดให้มลไปด้วย มลกระดกก้นแอ่นหีลอยจนไม่ติดที่นอน ส่วนหม้ายสาวก็ดูดนมให้มลพร้อมกับบีบนมสลับไปมาทั้งสองเต้า เด็กสาวครางออกมาอย่างเสียวกระสัน
“ ซี๊ดดดด....แม่ขา.....เอกขา.....มลเสียว....มลเสียวค่ะ...”
“เสียวตรงไหนจ๊ะลูกแม่...บอกแม่ซิ..”
“ เออ.....ซี๊ดดดดด...มลเสียว.....เสียวหี....เสียวแตด....ลิ้นเอกทั้งยาวทั้ง สาก...เสียวหีสั่นแตดสั่นไปหมดแล้ว....แม่ภาขา....อูยยยยยยย.....บีบนมแรงๆ ก็ได้ค่ะ...โอยยยยยย....หนูเสียวไปหมดแล้ว......”
เอกทั้งเลียหีทั้งดูดแตด น้ำเงี่ยนที่ไหลหลั่งออกมาช่างอร่อยเย้ายวนชวนกินยิ่งนัก หน้าเอกตอนนี้เต็มไปด้วยเมือกเหนียวที่พรั่งพรูออกมาจากรูหีมลที่ไหลออกมา อย่างต่อเนื่อง
“โอยยยยย...เอกขา....ดูดแตดมลแรงๆ...มลเสียวทนไม่ไหวแล้ว......เสียวอะไร อย่างนี้......แม่ขา...ดูดนมให้หนูด้วย....หนูทนไม่ไหวแล้ว....น้ำหีจะแตก แล้วค่ะ....โอยยยยย......ซี๊ดดดดด......”
เอกเห็นอาการของมลก็รู้ว่ามลกำลังจะเสร็จ เลยเอานิ้วแยงเข้าไปในรูหีแล้วชักเข้าออกอย่างเร็ว เจอเข้าแบบนี้มลถึงกับตัวสั่นขนลุกซู่ แอ่นหีเด้งตามนิ้วไม่หยุดพร้อมกับเอากดหัวเอกแนบกับโคกหีหม้ายสาวก็ทั้งบีบ นมดูดนมจนสาวน้อยดิ้นพล่านร้องออกมาอย่างเสียวซ่านสุขสม
“ โอยยยยยย.....ไม่ไหวแล้ว........เสียวเงี่ยนอะไรอย่างนี้......น้ำหีมลจะออก แล้ว.....โอยยยยยย......ซี๊ดดดดด.....แม่ขา....เอกขา....ช่วยมลด้วย......อู ยยยยยยย......โอยยยยยยยย.....อออก....ออก......ออกแล้ว....แตกแล้ว....... ว้ายยยยยยย........หีแหกน้ำแตก......โอยยยยยยยยยยยยย........”
มลสะดุ้งเฮือก เกร็งตัวแอ่นหีกระแทกหน้าเอกดังป๊าบๆพร้อมกับปล่อยน้ำหีพุ่งออกใส่หน้าเอกจน เต็มไปทั่วใบหน้า เอกเพิ่งเคยเจอหีที่ปล่อยน้ำเย็ดออกมามากมายขนาดนี้ก็สุดจะทานทนต่อไป ต้องซบหน้าเข้าคลุกเคล้ากับโคกหีอย่างเมามันจนสาวมลเริ่มผ่อนลง เอกเอาควยจ่อไปที่รูหีมลทันทีเอาหัวควยถูไถกับน้ำเงี่ยนจนมันเยิ้มไปทั้ง หัวถอกแล้วค่อยๆขยับหัวควยดันเข้าไปในรูหีทีละน้อย แม้ว่าเอกตอนนี้แสนจะเงี่ยนง่าน แต่ก็ไม่ใจร้อนค่อยๆดันควยเข้าไปทีละน้อย แต่กระนั้นสาวมลก็ยังเจ็บจนต้องร้องออกมา
“ โอยยยยยย....มลเจ็บค่ะเอก....มันตึงแน่นไปหมด...ซี๊ดดดดด....อูยยยยยย.....ไม่ไหวแล้ว....เอาออกก่อน....มลเจ็บจนทนไม่ไหวแล้ว.....”
หม้ายสาวละจากหัวนมบอกกับมลว่า
“ครั้งแรกก็เจ็บนิดหน่อยนะ.....พอเดี๋ยวรูหีมันขยายก็ไม่เจ็บแล้วล่ะ..ทน หน่อยนะจ๊ะลูกแม่..เดี๋ยวลูกจะอร่อยจนต้องบอกให้เย็ดแรงๆเลยจ้า...แม่ช่วย เขี่ยแตดให้นะจะได้เสียวเงี่ยนมากๆจะได้ไม่เจ็บนะจ๊ะ”
มลเจ็บจนน้ำตาซึม ทั้งเงี่ยนทั้งเสียวทั้งเจ็บ แต่ก็พยักหน้ารับทราบ เอกดันควยจนหัวถอกผลุบเข้าไปในรูหีแล้วคาเอาไว้ รูหีบีบรัดหัวควยจนแน่น บอกกับมลว่า
“ พี่มลไม่ต้องเกร็งนะครับ ผมจะทำค่อยๆเบา เดี๋ยวมลจะอร่อยอย่าบอกใครเลย..ทนอีกนิดเดียวนะครับหัวควยผมเข้าไปในรูหีพี่ มลแล้ว พี่มลดูซิครับ รูหีพี่มลอมหัวควยผมเข้าไปแล้ว รูหีพี่รัดหัวควยผมแน่นเลย”
มลผงกหัวขึ้นมาดู เห็นควยเอกเสียบคารูหีอยู่ แคมหีแบะอ้าบวมตุ่ยปากรูตึงจนแทบฉีก มลทิ้งตัวลงนอน น้ำตาไหลพรากด้วยความเจ็บปวด เอกค่อยๆขยับดันเข้าไปอีกจนควยไหลเข้าไปเกือบครึ่ง หม้ายสาวก็ช่วยเขี่ยแตดดูดนมเพื่อเพิ่มความเสียวให้น้ำเงี่ยนที่หลั่งล้นออก มาช่วยให้ความคล่องตัวรูหีคลายตัวแล้วเอกค่อยๆดันควยเข้าไปจนมิดโดยที่สาวมล ไม่รู้สึกตัวว่าตอนนี้ควยเอกได้เข้าไปในรูหีจนเกือบมิดแล้ว คงเหลือแต่โคนอีกนิดเดียว เอกถอนควยออกมาช้าๆ รูหีที่ฟิตกระชับทำให้เงี่ยงหัวควยครูดกับผนังหีจนมลต้องแอ่นหีตามด้วยความ เสียว เอกชักเข้าชักออกอย่างช้าๆและนิ่มนวล จนมลต้องซี๊ดปากด้วยความเสียว
“ซี๊ดดดด.....เสียวจัง...มันแน่นคับรูไปหมดเลยเอก...ควยเอกเข้าไปหมดหรือ ยัง......อูยยยยยยย.....มลแน่นไปถึงท้องน้อยเลย.....ซี๊ดดดดด......เสียว อะไรอย่างนี้......เอกขา......”
“อีกนิดเดียวพี่มล....เดี๋ยวผมจะเอาเข้าไปให้หมดเลย......พี่มลยังเจ็บอยู่อีกไม๊ครับ....ผมเย็ดค่อยๆแบบนี้ดีไม๊ครับ...มลชอบไม๊.....”
“ ซี๊ดดดด.....ควยเอกใหญ่จังมันตึงรูหีแทบฉีกเลยค่ะ......มลเสียวไปหมดเลย.....เอกเอาควยเข้าให้มิดเลยนะมลทนได้ค่ะ...”
รูหีเริ่มชินกับสิ่งแปลกปลอมที่เข้ามาได้แล้วน้ำเงี่ยนก็ช่วยหล่อลื่นอีกแรง เอกชักควยออกมาเกือบสุดแล้วกระสวนเข้าไปเป็นจังหวะเดียวกับมล ที่แอ่นหีหราตามควยที่ครูดรู เสียงดังป้าบเหนอกหีกับหนอกควยประกบติดกันแน่น มลถึงกับตาเหลือกร้องเสียงหลงออกมาอย่างตกใจผสมกับความปวดร้าวราวกับรูหีจะ ฉีกขาด หัวถอกกระทบกับมดลูกอย่างจัง ภายในโพรงหีตอดขมิบรัดตัวอย่างรุนแรง
“ ว้าย...หีแหก....โอยยยยย......ทำไมเจ็บอย่างนี้......โอยยยยยยย......ไม่ไหว แล้วเอก... แม่ขาหนูเจ็บเหลือเกิน....อูยยยยย.....ซี๊ดดดดด......”
หม้ายสาวรีบปลอมทันที

“ เสร็จแล้วลูกแม่.....ต่อไปจะมีแต่ความเสียวซ่านและอร่อยอย่างที่ลูกจะติดใจ ในรสควยจนไม่อยากให้ควยออกจากรูหีลูกเลยนะจ๊ะ...ลุกแม่...ขึ้นมาดูซิ ควยเอกเข้าไปในรูหีลูกจนมิดแล้ว”
เอกกดควยแช่ไว้ลงไปสวมกอดกับมลพร้อมกับจูบปากเรียกขวัญ ความเสียวที่เกิดจากการตอดรัดในรูหีทำให้เอกต้องขยับควยบดขยี้หนอกหีหนอกควย ขนหมอยทั้งสองพันกันจนยุ่งเหยิงบางส่วนบดขยี้กับเม็ดแก่นแตด ทำให้มลเสียวจนต้องร่อนหีตาม เอกเริ่มขยับช้าๆแต่เร่งความถี่ขึ้น มลก็เริ่มขยับตามเอกยืดตัวขึ้นหม้ายสาวเห็นเม็ดแก่นแตดของมลชี้เด่สั่นระริก จึงก้มตัวลงไปดูดเลียให้มล สร้างความเสียวซ่านให้มลยิ่งนัก
“ โอยยยยยย......แม่ขา.....หนูเสียวแล้ว.....แม่ดูดแตดหนู....ซี๊ดดดดด.....อู ยยยยยยย.....เสียวอะไรอย่างนี้......เสียวทั้งหีทั้งแตด.....โอยยยยย..... อร่อยเหลือเกิน......”
เอกเริ่มกระเด้าควยยาวขึ้นแรงขึ้น มลก็แอ่นหีรับ ตอนนี้ความเจ็บปวดเมื่อครู่ไม่มีหลงเหลืออีกแล้ว มีแต่ความมันอร่อยอย่างที่แม่ภาบอกไว้ มือที่ว่างอยู่ก็ลูบคลำคลึงเค้นนมของตัวเอง น้ำเสียวเริ่มทะลักออกมาอีกจนควยเอกเปียกเป็นมันแผล็บ ปากก็ร้องครางอย่างอร่อย
“ อูยยยยยย.....แม่ขา เอกขา......มลอร่อยหี.....ทั้งเสียวทั้งมัน.....โอยยยย...เอกขา......เย็ด แรงอีกหน่อยก็ได้...มลไม่เจ็บแล้ว....ซี๊ดดดดดด.....ควยเอกเย็ดมันหีดี จริงๆ.....ทั้งเงี่ยนทั้งเสียวเหมือนน้ำจะแตก.....โอยยยยย......ให้มลเป็น เมียเอกอีกคนนะคะ... เมียอยากให้ผัวเย็ดอีก.....อูยยยยย.....อร่อยอะไรอย่างนี้......แม่ ขา....ให้เอกเป็นผัวหนูอีกคนนะคะ....”
“ได้ซิจ๊ะ.....ลูกแม่....เราสองคนจะเป็นเมียของเอก...เราจะเป็นสามคนผัวเมีย นะจ๊ะ ลูกแม่เลียหีให้แม่หน่อยนะคะ...แม่เห็นควยหีเย็ดกันแล้วแม่เงี่ยนจังเลย.... ซี๊ดดดดดด.....”
โดยไม่รอคำตอบ หม้ายสาวรีบนั่งคร่อมหน้าสาวมลทันทีโดยหันหน้าไปหาเอก เอกดึงแม่เข้ามาจูบพร้อมกับคว้าหมับไปที่เต้านมของแม่บีบเค้นอย่างมันมือ หม้ายสาวที่เห็นการสมสู่ระหว่างหลานสาวกับลูกชายตัวเองอารมณ์เงี่ยนง่านก็ พุ่งขึ้น บดหีใส่หน้าเของมลโดยไม่สนใจว่ามลจะเป็นอย่างไร ตอนนี้ขอเพียงได้ปล่อยอารมณ์ให้เต็มที่กับเกมสวาทที่กำลังออกรสเท่านั้น มลเองก็กำลังมันเลยทั้งหีดูดแตดแม่ภาอย่างออกรส บางจังหวะที่หม้ายสาวบดขยี้เนินหีจนหายใจไม่ออก มลต้องยกก้นหม้ายสาวขึ้นเพื่อผ่อนลมหายใจ ตอนนี้ทั้งสามต่างเงี่ยนง่านสุดเสียว เอกนั้นได้ลองของใหม่ทั้งฟิตทั้งแน่น หม้ายสาวนั้นก็ติดใจกับเซ็กหมู่ ส่วนมลก็เพิ่งจะรับรู้รสควย ทำให้ทั้งสามปล่อยอารมณ์ออกมาเต็มที่ ต่างร้องครวญครางออกหมาไม่รู้เสียงใครเป็นเสียงใคร
“อูยยยยยย......พี่มล.......ซี๊ดดดดดด.....รูหีพี่มลตอดควยผมเสียวที่สุด เลย......โอยยยยยย......รูหีพี่มลเย็ดมันจริงๆ.......พี่มลต้องให้ผมเย็ดอีก นัครับ.....โอยยยยยยย......ซี๊ดดดดดด.......”
“เอกขา.......เย็ดมลแล้วอย่าลืมเย็ดเมียด้วยนะคะ......เมียก็ชอบเย็ดกับผัว เหมือนกัน......ซี๊ดดดดด.......โอยยยย.....ลูกแม่ดูดแตดให้แม่ด้วย......แม่ เสียวดีเหลือเกิน.....อูยยยยย.......เย็ดกันสามคนแบบนี้อร่อยสุดยอดเลย จริงๆ.....ซี๊ดดดดด......ผัวขาบีบนมเมียแรงๆบี้หัวนมให้เมียด้วย......อู ยยยยยย........อร่อยทั้งหีทั้งนม.......มันดีจังเลย.....ซี๊ดดดดด....”
มลไม่ตอบใคร เพราะปากโดนแม่เอาหีปิดไว้ ได้แต่แอ่นหีเด้งรับการกระเด้าของเอก ส่วนปากก็ทั้งเลียทั้งดูดเม็ดแก่นแตดของหม้ายสาว หม้ายสาวใหญ่กระเด้าหีใส่หน้ามลดังป๊าบๆๆตามดด้วยการบดขยี้เนินหีใส่หน้า เด็กสาวอย่างเมามันในอารมณ์ สาวมลเองก็สุดกลั้นดันก้นหม้ายขึ้น ร้องออกมาว่า
“ โอยยยยย.....มันอะไรอย่างนี้......ซี๊ดดดดด......อร่อย......อร่อยที่สุดใน โลกเลยค่ะ.....โอยยยยยย.....มลจะทนไม่ไหวแล้ว........ผัวขา.....แม่ขา...... มลจะแตกแล้ว.........โอยยยยยย.....ผัวขา.......เย็ดเมียแรงๆ.......เร็วๆเลย ค่ะ.....มลจะออกอยู่แล้ว....โอยยยยย.....ทำไมมันอร่อยอย่างนี้.....”
“ ออกมาเลยเมียจ๋า.....ผัวจะเย็ดให้เมียน้ำแตกเดี๋ยวนี้เลย.....โอย ยยยยย......หีเมียเย็ดมันควยดีจริงๆ......เดี๋ยวผัวขอเย็ดเมียให้น้ำควยแตก ใส่รูหีเมียหน่อยนะจ๊ะเมียจ๋า.....ซี๊ดดดดด.....”
“ได้เลยผัวจ๋า.....เย็ดให้เมียน้ำแตก...ให้น้ำควยออกใส่รูหีเมียเลยค่ะ.... เมียเสียวสุดยอกจริงๆ......เมียไม่เคยเสียวเงี่ยนสุดยอกแบบนี้มาก่อน เลย.......โอยยยยยยย......มันหีเสียวหี.......ซี๊ดดดดดด....”
“ โอยยยยยย......ลูกแม่.....ดูดแตดแม่แรงๆ......แรงๆเลยซิคะ.....แม่ก็เสียวจวนจะแตกแล้วเหมือนกัน......ซี๊ดดดดดดด
.......โอยยยยยย.......เอกขา.....ผัวขา....เดี๋ยวเย็ดเมียต่อเลยนะคะ ....เมียเงี่ยนสุดๆแล้ว......โอยยยยยยยย.......เย็ดกันสามคน..... ซี๊ดดดดด.......อยากเจอแบบนี้มานานแล้ว......เย็ดให้หีแหกหีรั่วไปเลย...... อูยยยยยย.....ซี๊ดดดดดด....”
“ ได้เลยที่รัก....วันนี้ผัวจะเย็ดเมียทั้งสองคนให้น้ำหีน้ำเยี่ยวน้ำเย็ดแตก กระฉูดออกมาเลย......โอยยยยยย.....เมียทั้งสองของผัว......ซี๊ดดดดดด.......
“ โอยยยยยย......ผัวขา....แม่ขา.....มลแย่แล้ว.....ออกมาแล้ว.......โอยยยยยยย ยอร่อยหีที่สุดเลยค่ะ.........ซี๊ดดดดดด....แรงๆเร็วๆเลยค่ะผัวที่รักของ เมีย......โอยยยยยยย.....เมียไม่ไหวแล้ว........โอยยยยยยยย..... ซี๊ดดดดดด........ออก.....ออก.....ออกแล้ว......แตกแล้ว........โอย ยยยยยย.......ผัวขา..........มลออก.......ออกแล้วค่ะ.........ว้าย ยยยยย........กดควยแน่นๆ.......บดควยด้วยค่ะ........แตกแล้ว.....น้ำเย็ดแตก แล้ว.......โอยยยยยยย..........ซี๊ดดดดดด..........”
เอกเร่งโหมกระเด้าควยใส่รูหีมลอย่างไม่ยั้ง รูหีมลขมิบตอดอย่างแรงขับน้ำเย็ดออกมาชโลมหัวควยจนร้อนผ่าว น้ำหีทะลักออกจากรูเย็ดจนเปียกชุ่ม เอกชักควยออก หม้ายสาวรีบก้มลงดูดอมควยเอกทันที เอกจับหัวแม่ไว้แน่นกระเด้าเข้าปากอีกสามสี่ครั้งแล้วถอนควยออกจ่อเข้ารูหี มล แล้วกระแทกอย่างแรงก่อนจะกดควยแน่นกับหนอกหีมล น้ำเย็ดควยพุ่งกระฉูดเข้าใส่ปากมดลูกของมลอย่างแรงจนสาวมลต้องร้องออกมาอีก ครั้ง
“ โอยยยยยย......เสียวอะไรอย่างนี้.....ซี๊ดดดดด.......น้ำควยผัวฉีดใส่มดลูก แล้ว.....โอยยยยยย.........เสียวออก......ออก......ออก......ออกอีก แล้ว........โอยยยยยย........ผัวขา......เมียรักผัวที่สุดในโลกเลย ค่ะ........”
มลรั้งคอเอกลงจูบ ส่วนหม้ายสาวนั้นอารมณ์เงี่ยนง่านจนน้ำปริ่มๆจะออกแต่ไม่ออก ทำให้หม้ายสาวงุ่นง่านสุดๆ ลุกขึ้นแอ่นหีกระเด้าใส่หน้าเอกอย่างรุนแรง
“ โอยยยยย......ผัวขา.....ช่วยภาด้วย.....ภาเงี่ยน......ช่วยให้ภาน้ำแตก..... น้ำหีภาอยากจะแตก.......โอยยยยยย.........เงี่ยนอะไรอย่างนี้..... ซี๊ดดดดด.....อูยยยยยยย......”
หม้ายสาวคงเงี่ยนถึงที่สุดแล้วจริงๆ ถึงได้เอ่ยชื่อตัวเองออกมาอย่างนั้น เอกเองก็นึกไม่ถึงว่าแม่จะเอ่ยชื่อตัวเองออกมาอย่างนั้น แม่คงถึงจุดเงี่ยนที่สุดจริงๆ เอกรีบสอดมือทั้งสองข้างช้อนก้นแม่ไว้ซุกหน้าเข้าไปเกลือกกับโคกหีแม่ทันที ส่วนมลแม้ว่าจะเหนื่อยอ่อนจากการที่น้ำหีแตกไปถึงสองครั้งติดๆ แต่เห็นหม้ายสาวมีอารมณ์เงี่ยนสุดเช่นนี้ก็ยังอุตส่าห์ใช้นิ้วแยงเข้าไปในรู หีหม้ายสาวหมายให้น้ำหีแตกเร็วขึ้น แต่นั่นยังไม่สะใจหม้ายสาวไฟแรงที่เซ็กจัดขนาดนั้นได้ หม้ายสาวต้องร้องขอให้เด็กสาวเอานิ้วแยงเข้าไปในรูตูดด้วย สาวมลทำตามอย่างว่าง่าย หม้ายสาวกระเด้าหีใส่หน้าเอกพักเดียวก็ถึงกับน้ำหีน้ำเยี่ยวเล็ด แอ่นกระดองหีบดหน้าเอกอย่างสุดกระสัน
“ โอยยยยยยย.......ถึงแล้ว......ออกแล้ว......แตกแล้ว......โอยยยยยยย....... หีเยี่ยวเล็ดแล้ว......ซี๊ดดดดดด......อูยยยยยยย.....นี่แน่....เย็ด...... เย็ด....เย็ด......โอยยยยยย........เมียราดออกมาแล้วเอกขา.....ผัวขา...... น้ำหีน้ำเยี่ยวภา....โอยยยย.....ราดออกมาแล้ว......โอยยยยยยยยยย........ซด กินน้ำหีภาให้หมดเลยนะคะ......ซี๊ดดดดด......ภารักเอกค่ะ....รักเอกที่สุด เลย......โอยยยยยย.......”

Offline nangnat

• Super Master Hero
    • เสียว: 23
  • ถึงเจ้าชู้ ก็ใส่ถุงทุกครั้ง !
จบแล้วหรองับ (007; (007; (007; (007;

?

Offline kk58

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
    • Email
Reply #10 on: August 17, 2010, 03:46:17 pm
 (03; (03; (03;

Offline ongnisuka

• เสียว: 0
    • Email
Reply #11 on: August 17, 2010, 04:56:56 pm
รูปสวยครับ

Offline phatthakorn

• เสียว: 9
Reply #13 on: August 18, 2010, 11:54:06 am
 (1;

Offline เสียวไม่หยุด

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 5
Reply #14 on: August 18, 2010, 09:47:42 pm
 (011; (011; (011;