close buttonclose buttonclose button
หมวยตกมันส์

หมวยตกมันส์

เรื่องเสียว · 20908

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 18, 2009, 09:36:04 am
ตอนที่ผมเรียนอยู่ ปวส.ผมมีเพื่อนเยอะหญิงก็มากชายก็มี แต่ละคนมีทั้งตัวแสบตัวไม่แสบ ผมเองไม่แสบ
หรอกครับ ผมชอบผู้หญิงอยู่คนหนึ่ง ชื่อหมวยลูกคนจีน หน้าตาก็แบบจีบสวยแบบอาหมวยแหละครับ หวยเป็นคน
เฉยๆไม่ค่อยพูดหรอกแต่มีเสนห์  ครับผมรักเธอมากผมเป็นคนขอนแก่น  แต่ไปเรียนที่กรุงเทพผมจึงต้องเช่า
ห้องอยู่คนเดียว เป็นส่วนตัวไม่ค่อยมีใครมายุ่ง   เวลาเลิกเรียนผมจะพาหมวยแวะ    ไปที่ห้องของผมเป็นประจำ
หมวยก็จะช่วยจัดห้องให้ผมจัดไปจัดมาเกิดเจอเอาหนังสือโป๊ ที่ผมซ่อนไว้ใต้เตียง  หมวยเอาออกมาอ่านผมตก
ใจจะบอกให้เธอเก็บกไม่ได้แล้ว เพราะหมวยอ่านมันอย่างสนใจ แล้วถามว่าอ่านหนังสืออย่างนี้ด้วยหรือ   ผมเลย
แก้ตัวไปว่าหนังสือของเพื่อน เพื่อนเอามาทิ้งไว้หมวยขอยืมไปอ่าน   ผมก็ไม่ทราบจะพูดอย่างไรเธออยากอ่านก็
ต้องยินยอม หมวยเอาไปอ่าน 1 อาทิตย์แล้วก็เอาใสซองสีน้ำตาลมาคืนผมที่ห้องผมไม่ได้ถามอะไร   หมวยบอก
เองด้วยใบหน้าแดงก่ำว่า   สนุกดีแต่เธอไม่กล้าสบตาผม แล้วเธอก็ถามผมว่า  เคยนอนกับผู้หญิงหรือเปล่าผมก็
ตอบไปตามจริงว่ายังไม่เคย เธอเลยถามต่อว่าแล้วไม่อยากนอนกับผู้หญิงบ้างหรือ ผมตอบว่าผมไม่ชอบทำอย่าง
นั้น เธอถามอีกว่าถ้ามีอารมณ์ทำยังไง ผมอายไม่กล้าตอบ เธอจึงถามซ้ำผมจึงตอบว่าช่วยตัวเอง เธอเลยถามว่า
ช่วยด้วยมือใช่ไหม ผมตอบว่าใช่แล้วถามเธอไปว่า รู้ได้อย่างไร เธอตอบว่าอ่านในหนังสือนั่นแหละ แล้วหมวยก็
บอกว่าเธออยากเห็นของจริงอยากรู้ว่าผู้ชายยาวใหญ่ขนาดไหน    ผมเลยตอบเธอไปว่าก็รูปในหนังสือนั่นไงเห็น
แล้วไม่ใช่หรือ หมวยตอบว่าเห็นแล้วแต่นั่นมันในรูปอยากเห็นของจริง   ให้ดูได้ไหม   หมวยอ้อนวอน นะนะขอดู
หน่อยผมก็บอกเธอว่ามันไม่ดีนะหมวยเธอก็บอกว่าไม่ดีไม่เป็นไรแต่อยากรู้อยากเห็นอายใช่ไหมถึงไม่กล้าให้ดู
ผมแข็งใจพูดไปว่าถ้าหมวยอยากดูผมจะนอนหงายแล้วให้หมวยเปิดดูเอาเองหมวยตอบตกลงนอนซีบนเตียงนั่น
ผมจึงไปนอนวันนั้นผมอยู่ห้องจึงนุ่งกางเกงผ้าร่มสีน้ำเงินเสื้อกล้ามตัวเดียว ผมนอนหลับตาปล่อยให้หมวยเปิดดู
เอาเองหมวยใจกล้ามาก ผมหรี่ตามองเธอหน้าแดงก่ำก้มมองเอามือวางอย่างแผ่วเบาบนเป้ากางเกงของผมวาง
มือลงไปแล้วก็ลูบคลำเบาๆของผมก็ตื่นตัวแข็งแกร่งขึ้นมาถ้าไม่ได้นุ่งกางเกงในรับรองว่าตั้งเป็นเสากระโดงค้ำ
เป้ากางเกงเลยทีเดียว หมวยลูบคลำแล้วอุทานเบาๆว่า อุ๊ยแข็งจัง   ใหญ่นะยาวด้วย ผมไม่ได้พูดอะไรเพราะตื่น
เต้นมากจึงปล่อยให้หมวยจัดการเลื่อนขอบกางเกงยืดออกจึงพบดุ้นเนื้อไม่มีกระดูกแต่มันแข็งแกร่งมาก ผมหรี่
ตาดูเห็นหมวยลืมตาโพรงมองอย่าสนใจเอามือกำมันไว้ลูบเบาๆ แล้วถามผมว่าเขาช่วยตัวเองกันอย่างนี้ใช่หรือ
เปล่าผมตอบว่าใช่ หมวยถามผมต่อว่าตอนนี้กำลังอยากใช่ไหมละผมตอบว่าใช่ หมวยจึงอาสาช่วยทำให้ผม  ผม
ไม่ขัดข้องอยู่แล้วจึงพยักหน้า หมวยจึงเริ่มรูดลำเนื้อของผมทีแรกก็รูดเบาๆช้าๆแต่ต่อมาก็รูดแรงๆหนักๆเร็วๆ
ก็ทำให้ผมครางด้วยความเสียวซ่านบอกให้หมวยหยุด  แต่เธอไม่หยุดกลับพูดอีกว่า  อยากดูตอนที่มันพุ่งออกมา
ผมถามเธอว่าอยากดูทำไมเธอตอบว่าอยากรู้ไม่เคยเห็นอยากเห็น ขอดูหน่อยนะได้เปล่าผมคิดว่ามันไม่เสียหาย
อะไรจึงปล่อยให้เธอรูดจนถึงจุดสุดยอดหยาดคาว ของผมมันก็พุ่งออกมาเลอะมือของเธอไปเลยเธอก็ร้อง อุ๊ย น้ำ
ออกแล้วรูดของผมจนต้องครางในลำคออีก    เธอถามผมหลังจากนั้นว่าเป็นยังไงบ้าง ผมก็ตอบเธอว่ามีความสุข
มาก เธอถามว่า เดี๋ยวมันจะแข็งอีกหรือเปล่า    เพราะตอนนี้อ่อนไปแล้ว ผมจึงตอบไปว่าใช้เวลาหน่อยเดี๋ยวมันก็
แข็ง ตั้งแต่นั้นมาหมวยก็ชอบทำให้ผมอยู่เรื่อยมาถึงห้องทีไร   ก็มักจะถามว่าอยากหรือเปล่าแล้วก็ช่วยให้ผมทุก
ครั้ง  พอวันหนึ่งผมจึงถามเธอไปบ้างว่า แล้วเธอหล่ะไม่ต้องการบ้างหรือ เธอตอบว่าไม่ต้องการผมแย้งว่าไม่เชื่อ
เธอก็พูดว่าสาบานได้ ผมพูดว่าถ้าเธอต้องการผมก็จะช่วยเธอบ้างเอาไหม หมวยจึงถามรู้เหรอว่าผู้หญิงเขาช่วย
ตัวเองยังไง ผมตอมไม่ยากเอานิ้วถูๆบี้ๆใช่เปล่า    หมวยหน้าแดงก่ำไม่กล้าสบตาผม   ผมอาสาช่วยเธอแต่เธอ
กลับบอกไม่ต้องทำเองได้ เธอไม่ยอมให้ผมช่วยแต่กลับเต็มใจช่วยผมทุกครั้ง ผมจึงถาว่าเมื่อไหร่จะให้ผมช่วย
เธอบ้างเธอก็ ตอบว่าเมื่อถึงเวลา แล้วมีอยู่วันหนึ่งหมวยต้องการอ่านหนังสือโป้สามเล่มนั้นอีก  ขอยืมไปสองสาม
วันก็เอามาคืน แล้วเธอก็ ช่วยผมตามเคยและที่ ทำให้ผมแปลกใจคือตัวเธอเองก็มีอารมณ์มากขณะช่วยผมอยู่ก็
ถึงกับล้วงมือเข้าไปในกระโปรงผมไม่เห้นว่าเธอทำอะไรแต่ เข้าใจว่าเธอคงช่วยตัวเองไปพร้อมๆกันกับผม ผม
เลยเสนอจะช่วยเธอแต่เธอไม่ยอม ผมดื้อรั้นเอื้อมมือเข้า ไปสัมผัสกับเนินเนื้อเธอขัดขืนไม่ได้จนโดนผมคลึงฝ่า
มือลงบนเนินสวรรค์ หมวยกำลังมีอารมณ์จัดก็สนองตอบอย่างเมามัส์ ขยับตัวส่ายเนินอยู่ไปมาจนเธอลืมตัวปล่อย
มือจากส่วนสำคัญของผม แล้วนอนแอ่นให้ผมคลึงโคกเนื้ออย่างถนัดหมวยกระซ่านอย่างหนักผมเห็นเธอมีความ
ต้องการมากเช่นนั้นจึงเปลี่ยนจากผ่ามือเป้นนิ้วสอดใส่ใชชอนร่องทำให้ซิ้มมีความต้องการมากขึ้น  ร่องสาวของ
หมวยนั้นฉ่ำเยิ้มไปด้วยเมือกน้ำผมรู้ว่าหมวยมีความต้องการทางเพศ อย่างรุนแรงอย่างนี้แม้ว่าเธอจะไม่ขอร้อง
ให้ผมช่วยปลดเปลื้องให้ผมก็ต้องช่วยอยู่แล้ว    ผมจึงคุกเข่าลงจับของผมจ่อที่ปากสวรรค์ของหมวยต่อมาก็ออก
แรงส่งหมวยร้องเบาๆอยู่ตั้งนานกว่าผมจะผ่านเข้าไปสำเร็จเมื่อเข้าไปแล้วหมวยก็ยักย้ายส่ายสะโพกไปมา เธอ
ทำอย่างนั้นเหมือนจะเตือนให้ผมเคลื่อนขยับผมจึงปฏิบัติการอย่างรวดเร็ว   แต่ผมนึกกได้ว่าทำเร็วมากนักผมก็
จะถึงจุดเร็วมากเกินไปอาจจะทำให้หมวยอารมณ์ค้างได้    ผมจึงซอยให้ช้าลง หมวยส่งเสียงครางรุนแรงหน้าตา
เหย๋เก เธอไม่ยอมลืมตามองอะไรผมจึงเริ่มถอดเสื้อเธอออก จนเธอเปลือยร่างหมด ผมมองเห็นเต้าทั้งสองของ
หมวยแล้วผมเกิดอารมณ์มากขึ้นนมของเธอสวยงาม  นอกจากขาวก็ยังอวบเต่ง หัวนมสีชมพูดีด้วย ผมก้มลงไป
ดูดหัวนม หมวยปล่อยให้ผมดูดอยู่ครู่หนึ่ง ก็รั้งใบหน้าผมไปเอาปากดูดกับปากผม ผมดูดปากกับเธอ หมวยสอด
ลิ้นเข้ามาในปากเอาลิ้นคว้านหาลิ้นของผมเอาลิ้นตวัดพันกัน เธอก็ตวัดลิ้นโต้ตอบลิ้นของเราสองคนจึงพันกันไป
มาอย่างสนุกหมวยกำลังตกมันส์ เธอีดส์ปากแล้วแอ่นสู้บางครั้งเอามือเธอมารั้งเอวผมเองด้วยเพื่อให้กระทั้นนูน
เนื้อของเธอหนักๆแล้วตัวเธอเองก็แอ่นเนินขึ้นมารับอีกด้วยเธอบอกให้ผมทำแรงๆผมจึงรัวลงไปหมวยซีดส์ปาก
ไม่หยุดผมทำจนหมวยรั้งบั้นเอวของผมเอาไว้ไม่ให้ขยับ  และตัวเธอเองก็แอ่นสะโพกขึ้นมาอัดนิ่งเอาไว้ส่งเสียง
ครางในลำคอผมรู้ว่าในตอนนั้นช่องเนื้อ  ของหมวยจะตอดกระตุ๊บๆ หลายครั้งหลายหนจนผมเกือบจะทนไม่ไหว
พอเธอปล่อยให้เอวผมเป็นอิสระ   ผมจึงรัวกระแทกอย่างรุนแรง   ถึงจุดสุดยอดไปในทันที หมวยตกใจตอนที่ผม
ปล่อยน้ำเข้าไปในท้องของเธอ  แล้วผมก็ฟุบที่หน้าอกเธอ  วันนั้นเราทำกันจนหมวยบ่นว่าไม่ไหวแล้วเจ็บไปหมด
หลังจากนั้นผมกับหมวยก็แอบมามี   อะไรกันที่ห้องของผมเป็นประจำ   เดี๋ยวนี้หมวยเก่งมาก แล้วยังไงผมจะมา
เล่าให้เพื่อนๆฟังกันอีกนะครับ

Offline darkofangel

• Newbie
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #1 on: December 15, 2009, 02:18:15 pm
ขอบคุณค้าบ

Offline kaeow

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #2 on: November 15, 2011, 08:30:35 pm
 (41;thank you

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #3 on: November 18, 2011, 12:16:44 am
(003; (003; (003; (003; (003; (003; (003;