close buttonclose buttonclose button
อดีตที่แสนประทับใจ

อดีตที่แสนประทับใจ

เรื่องเสียว · 17068

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

เรื่อง นี้เป็นเรื่องจริงของผมที่เริ่มเกิดขึ้นเมื่อปี 2536 ขอใช้ชื่อสมมุตินะครับ แต่เดิมพ่อของผมท่านรับราชการทหารอยู่ที่ชลบุรีและแม่ของผมท่านก็เป็นข้า ราชการอยู่ที่นั่นเช่นกัน จนพ่อของผมท่านได้ย้ายมาประจำอยู่ที่ภาคเหนือแม่ของผมท่านเลยต้องขอย้ายตาม คุณพ่อมาอยู่ที่นี่ด้วย จนผมจบ ม. 3 พวกท่านได้ออกจากราชการมาประกอบธุรกิจโรงแรมที่เชียงใหม่โดยร่วมหุ้นกับ เพื่อนๆของท่าน พวกท่านเลยให้ผมและน้องสาวย้ายจากชลบุรีมาอยู่ที่นี่ด้วยกัน โดยให้ผมและน้องที่ตอนนั้นเธอต้องเรียนต่อชั้น ม.1 ส่วนผมเรียนต่อในชั้น ม.4 ท่านทั้งสองให้เราเข้าเรียนในโรงเรียนคริสฯที่มีชื่อเสียงแห่งหนึ่งในตัว เมืองเชียงใหม่ ผมชื่อเอก ผมเป็นเด็กหนุ่มที่หน้าตาดีและเรียนดี ผมอยู่ในห้องเรียนระดับ King ผมเป็นนักกรีฑาทั้งประเภทลู่และประเภทลาน ผมถนัดพุ่งแหลม และวิ่งระยะ 200 และ 400 เมตร ตามปกติที่ผมเข้าแข่งทั้งระดับอำเภอและจังหวัดจนถึงระดับเขตการศึกษาของพวก โรงเรียนคริสฯที่จัดที่สนามกีฬากองทัพบกเมือตอนผมอยู่ ม.5 ผมมักจะได้เหลียนทองหรือไม่ก็เหลียนเงินกลับมาเสมอ ส่วนด้านการเรียนที่โรงเรียนมักส่งผมให้เป็นตัวแทนของโรงเรียนไปตอบคำถาม ต่างๆ ทั้งในจังหวัด ภูมิภาค และระดับประเทศ ซึ่งส่วนใหญ่ผมจะชนะกลับมาที่โรงเรียนเสมอ(ไม่อยากคุยเดียวจะหาว่าผมโม้ที่ ตู้โชบ้านผมมีแต่เหลียนและโล่รางวันเต็มไปหมด) ผมเลยได้เป็นนักเรียนดีเด่นและเป็นนักเรียนตัวอย่างของโรงเรียนและเป็นประ ธารนักเรียนในปีสุดท้ายและเป็นหนุ่มเนื้อหอมที่สาวๆในโรงเรียนและโรงเรียน ใกล้ๆมักจะตามให้ท่าผมเสมอแต่ผมก็ไม่ได้สนใจพวกเธอ ทำไมนะหรอครับพวกคุณอาจจะคิดว่าผมเป็นเก เปล่าผมไม่ได้เป็นเกแต่เพราะผมมีความรักที่ไม่อาจจะเป็นจริงและไม่อาจที่จะ เปิดเผยให้ใครรู้ได้ ทำไมนะหรอเพราะผมแอบรักน้องสาวของตัวเองอยู่นะซิครับ เมย์เธอเป็นน้องสาวของผมเราอยู่โรงเรียนเดียวกันเธอเองก็เป็นเด็กที่เรียนดี นิสัยดีขี้อ่อนและหน้าตาดีมาก เธอเป็นดาวของโรงเรียนตั้งแต่อยู่ ม.2 ด้วยเหตุที่พ่อแม่ของเราท่านไม่ค่อยมีเวลาว่างให้พวกเราสักเท่าไหร่เพราะพวก ท่านต้องทำงานออกไปแต่เช้าและกลับมาเย็นๆ หรือไม่ก็ดึกๆ หรือบางที่พวกท่านก็โทรมาบอกเราว่าไม่กลับเอาดื้อๆ เป็นอย่างนี้อยู่ประจำ ผมจึงต้องทำหน้าที่ดูแลน้องสาวของผมแทน ด้วยเหตุนี้จึงทำให้ผมเกิดความรู้สึกผูกพันที่ไม่เหมาะสมกับน้องของผมเอง ผมเองก็พยายามที่จะหักห้ามใจไม่ให้รักน้องของตัวเองและพยายามที่จะไปรัก ผู้หญิงคนอื่นแต่ก็ไม่เคยสำเร็จ จนมาวันหนึ่งสิ่งที่ผมพยายามไม่ให้เกิดมันก็เกิดขึ้นมาจนได้ ตอนนั้นน้องผมเธอเรียนอยู่ชั้น ม.4 และผมเรียนอยู่ชั้น ม.6 ในตอนนั้นเมย์เธอเป็นไข้หวัดใหญ่ตัวร้อนและมีไข้สูงมากจนต้องไปนอนที่โรง พยาบาลซึ่มผมมักจะคอยไปเฝ้าไข้เธอเสมอ จนอาการเธอดีขึ้นสามารถออกจากโรงพยาบาลได้แต่เธอต้องหยุดเรียนพักฟื้นต่อสัก ครู่ วันนั้นพ่อกับแม่ท่านก็ต้องไปภูเก็จเพราะท่านต้องไปดูสถานที่ที่จะสร้าง โรงแรมใหม่ที่นั่น พวกคนใช้เค้าก็ขอลาไปงานแต่งของญาติเค้ากับ เลยเหลือผมและน้องเมย์อยู่กันตามรำพัง วันนั้นผมเองก็ต้องไปโรงเรียนเพื่อสอบในช่วงเช้า ผมจึงต้องเตรียมข้าวและยาวางเอาไว้ที่โต๊ะเครื่องแป้งของน้องเมย์ชุดนึงและ เก็บยาของเธอเอาไว้ในห้องนอนของผมอีกชุดกะว่าเที่ยงแล้วจะลาอาจารย์กลับมา ดูแลเธออีกที เมื่อเสร็จแล้วผมก็ไปโรงเรียน พอพักเที่ยงก็รีบกลับมาบ้านและผมก็ต้องแปลกใจเมื่อน้องผมไม่ได้อยู่ในห้องหา ทั่วแล้วก็ไม่เจอ แต่แล้วผมก็ได้ยินเสียงเหมือนคนทำอะไรอยู่ในห้องของผมมีเสียงร้องออกมาเบาๆ
“อูยย..เจ็บจัง..อุ๊ย..เอ่อ..อาาา…มันจังเลย…อ้าาา…ซี๊ดด…”
ผมตัวชาไปเลยและพอผมเปิดห้อง ผมก็เจอน้องสาวเปลือยกายกำลังดูหนังสือโป๊ที่ผมแอบซื้อมาเก็บเอาไว้ มือเธอก็ล้วงจับนมตัวเอง บีบไปบีบมา นมของเธอกำลังโตหัวนมสีชมพูอ่อน เด้งอยู่ในมือ มืออีกข้างก็ล้วงอยู่ตรงระหว่างขารู้สึกว่าจะเห็นน้ำเมือกเยิ้มออกมาด้วย เมย์คงจะเสียวจนทนไม่ไหว ตัวเกร็งแล้วอ้าขาออกกว้าง แล้วใช้นิ้วแย่แยงในรูหีของเธอในตอนนั้นผมก็มีอารมณ์เหมือนกันที่เห็นเมย์ ช่วยเหลือตัวเองอย่างเมามัน ผมจึงเข้าไปในห้อง ค่อยๆ ย่องเข้าไป กะจะทำให้เธอตกใจ แต่พอไปถึงขอบเตียงเธอกลับโผเข้ามากอดผม ผมคิดว่าน้องสาวผมคงเซ็กจัดน่าดู คงคิดว่าผมเป็นแฟนของเธอหรืออะไรผมก็ตอบไม่ได้ พร้อมกันเธอก็รีบเอาสองมือคล้องที่คอผมเอาไว้ จากนั้นตัวเธอก็เกร็งตัวและยกตัวลอยขึ้นมาจนสองเต้าแอ่นขึ้นมาสูงลอยเด่นหัว นมเธอลอยมาใกล้กับปากของผมมาถึงตอนนี้ผมก็หน้ามืดแล้วครับ ก้มลงไปอ้าปากงับหัวนมเมย์แล้วทั้งดูด ทั้งเลียทันที เมื่อเจอแบบนี้เธอถึงกับแอ่นนมเด้งขึ้นมาอัดกับปากผมทันที เสียงครางดังออกมาปากของเธอ ผมเลียวนรอบๆ หัวนมของเธอ เธอทั้งครางทั้งบิดตัวส่ายไปมา ผมเองก็อยากจนทนไม่ไหวเหมือนกัน เมื่อได้กลิ่นสาบสาวอย่างนี้ใครจะทนไหวผมดูดนมเธอสลับไปมาทั้งสองข้าง ดูเธอครางออกมาอย่างมีความสุขอย่างมากหัวนมเธอผลุบหายเข้าไปในปากผม ผมเม้ม ดูดด้วยริมฝีปากพร้อมกับใช้ลิ้นละเลงเลียไปด้วย เมย์ตัวเกร็งสั่น หน้าแดงเพราะเธอกลั้นหายใจเอาไว้ เมย์เสียวมากเพราะโดนผมดูด เลียนมทั้งสองข้างสลับไปมา เพื่อให้เมย์ได้เสียวมากขึ้นไปอีกผมเลื่อนใบหน้าต่ำลงไป มาหยุดที่สะดือความเสียวที่เมย์ได้รับทำให้เธอยักย้ายส่ายสะโพกไปมาด้วยความ เสียว ผมรู้ว่าเคราที่ขึ้นมาเป็นโคนขนอ่อนๆของผมคงถูลงบนหน้าท้องแบนราบขาวผ่องของ เธอ ผมซุกหน้าต่ำลงไปอีกผมคิดว่าตรงนี้จะทำให้เธอได้รับความสุขมากที่สุด เมย์สุดจะทนดิ้นพล่าน ท่าทางเหมือนจะขาดใจตายเสียให้ได้ ปลายลิ้นผมกวาดเลียลงบนร่องหีที่ปิดสนิดของเธอแล้วเลยขึ้นมาเลียตรงเม็ดแตด ของเธอด้วย เมย์สะดุ้งเฮือกร้องครางลั่นด้วยความเสียว ผมเอามือมาแหวกกลีบให้อ้าออกแล้วใช้ลิ้นเลียขึ้นลงตามรอยแยก เมื่อเจออย่างนี้เมย์ก็ดิ้นพล่าน เด้งเอวขึ้นลงแขนฟาดลงบนที่นอนเสียงดังตุบ ๆ ๆ หีเธอขับน้ำเมือกหวานๆเค็มๆออกมาอย่างมากมาย ผมก็เลยดูดกลืนกินอย่างเอร็ดอร่อยจนหมดแต่มันก็ยังคงไหลออกมาให้ผมได้ดูดกิน อย่างต่อเนื่อง เมย์เธอก็ร้องครวญครางอย่างน่าสงสาร ขยับก้นขึ้นๆ ลงๆ แอ่นหีส่ายไปมาผมคิดว่าสมควรแก่เวลาที่จะให้เมย์รู้จักกับความเสียวสุดยอด เสียที ผมเลื่อนตัวขึ้นคร่อมทับตัวเธอจับขาของเธอทั้ง 2 ข้างให้ถ่างออกจนสุดแล้วจึงจับลำควยมาจ่อที่ร่องหีของเธอแล้วเขี่ยขึ้นลงตาม รอยแยก เมย์คงจะเสียวน่าดูหลับหูหลับตาครางเสียงสั่น พร้อมกับเด้งหีขึ้นสูงเพื่อให้ลำควยผมมุดเข้าไปในรูหีเธอ ผมเองก็อยากเย็ดเธอ ผมจึงเกรงสะโพกและกดปลายควยที่จ่อตรงปากรูหีเล็กๆ ของน้องสาวตัวเองแล้วดันมันเข้าไป มันเข้าไปได้นิดเดียวควยผมก็ไปติดกับอะไรบางอย่าง ผมเลยออกแรงกดลงไปแต่มันก็ไม่ยอมเข้าผมเลยจับสะโพกของเธอก่อนที่จะออกแรงดึง ตัวเธอเข้ามาหาผมส่วนผมก็ออกแรงกดลำควยจนสุดแรง ส่วนปลายของลำควยของผมมันก็ผุดหายเข้าไปในร่างกายของน้องสาวผมพร้อมๆกับของ เหลวสีแดงที่ไหลออกมาจากปากรูนั้น เมย์ก็เก้งตัวและส่งเสียงร้องออกมาอย่างเจ็บปวดแล้วจึงกัดฟันแน่น กลั้นหายใจจนหน้าแดง ผมต้องก้มลงไปใช้ลิ้นเลียที่หัวนมทั้งสองข้าง เธอเริ่มครางออกมาผ่อนลมหายใจออกมา ส่ายเอวยึกยักๆ เหมือนต้องการให้ผมดันควยเข้าไปอีก ผมออกแรงดันลำควยเข้าไปเรื่อยๆ เมย็ร้องออกมาด้วยความเจ็บปวด แต่ผมก็ไม่ละความพยายาม ดันควยเข้าไปจนมิดรูหีเธอจนได้มันแน่นและคับมาก เมย์เธอยังเป็นสาวบริสุทธิ์อยู่นั่นเอง ผมกระเด้าเย็ดเธอช้าๆ เสียงเมย์ครางออกมาอย่างเจ็บปวด ผมเองก็ค่อยๆเย็ดเธอไปเรื่อยๆจนเมย์เธอเริ่มร้องครางจากความเสียวผมจึงเริ่ม ที่จะเร่งความเร็วขึ้นเรื่อยๆ เมย์คงจะได้รับรู้รสเสียวจากลำควยของผม เมย์ครางออกมาดังขึ้นเรื่อยๆ แล้วกอดผมแน่น ผมกระเด้าเย็ดเธอเร็วและหนักแน่นขึ้นจนเธอครางออกมา
“อูยย..ไม่เคยเสียวอย่างนี้มาก่อนเลย…ซี๊ดดด”
ผมเองก็เสียวเต็มที่ น้ำกำลังจะแตกออกมาผมจึงรีบดึงออกมากลัวว่าจะทำให้เธอเกิดปัญหา เมย์เธอกระตุกและเก็งตัวเองจนสุดพร้อมกับร้องกรี๊ดออกมาหลังจากนั้นเธอก็ หลับไปเลย ผมเอามือแตะหน้าผากดู รู้สึกว่ายังมีไข้อยู่ ผมจึงเอาผ้าชุบน้ำมาเช็ดตัวให้เธอและมองไปที่ส่วนนั้นของเธอก็ได้เห็นกับ ร่องรอยของการถูกเปิดบริสุทธิ์จึงทำให้ผมเกิดความรู้สึกดีใจแต่ก็เศร้าใจ เพราะผมเป็นคนแรกของน้องสาวแต่ผมก็ได้ทำบาปให้กับเธอไปแล้ว เสร็จแล้วผมจึงเช็ดตัวและสวมเสื้อผ้าให้เธอแล้วค่อยอุ้มพาเธอกลับไปที่ห้อง ของเธอก่อนที่จะกลับมาจัดการกับผ้าปูที่นอนของผมที่เต็มไปด้วยคราบน้ำเมือก ของผมและน้องเมย์กับคราบรอยเลือดที่เกิดจากการฉีกขาดของเยื่อพรมจารีแล้วจึง เก็บห้องแต่แล้วผมก็สังเกตเห็นสิ่งผิดปรกติ ยาปลุกเซ็กที่ผมแอบซื้อมาเก็บเอาไว้จากสิงค์โปมันหายไป ผมเลยเริ่มที่จะเดาได้ว่าเมย์เธอคงจะมาหายากิน แต่ด้วยความไม่รู้เพราะยาของเธอนั้นมีอยู่ซองหนึ่งที่เม็ดยาเหมือนยาปลุก เซ็กของผมเธอเลยกินมันเข้าไปแล้วผมมาเจอเธอตอนยาออกฤทธิ์เต็มที่พอดี ผมเลยกลับเข้าไปดูอาการของเธอที่ห้องของเธออีกครั้ง พอตกเย็นเธอเริ่มรู้สึกตัวตื่นขึ้นมาเธอลืมตาดูไปรอบๆตัวของเธอก่อนที่เธอจะ ตกใจที่มีคนมาเปลี่ยนเสื้อผ้าให้ และคงรู้สึกเจ็บ ๆ แสบ ๆ ตรงระหว่างขาของตัวเองด้วย เธอจึงรีบลุกขึ้นแล้วเดินขาถ่างๆกระเผกๆผ่านผมที่นั่งอยู่ที่เก้าอี้หน้า โต๊ะเครื่องแป้งของไปที่ห้องน้ำเพื่อสำรวจตัวเอง ส่วนผมก็ได้แต่ก้มหน้านิงอยู่กับที่ พอผ่านไปได้สักคู่นึง ผมก็ได้ยินเสียงร้องกรี๊ดออกมาจากห้องน้ำของเธอ ผมจึงรีบเดินเข้าไปเปิดประตูห้องน้ำออกและเห็นเมย์เธอกำลังกุมง่ามขาที่ เปรือเปล่าของตัวเองและร้องไห้ออกมาอย่างน่าสงสาร พอเธอเงิยหน้าขึ้นมาเธอก็ถามผมทันทีว่า “พี่เอกพี่เป็นคนทำเมย์หรือเปล่า?” ผมพยักหน้าให้เธอ เมย์เธอก็ร้องกรี๊ดออกมาอีกครั้งหลังจากนั้นเธอก็ต่อว่าผมต่างๆนาๆพร้อมกับ ปาข้าวของทุกอย่างที่อยู่ในห้องน้ำใส่ผม ผมได้แต่ยืนก้มหน้านิ่งด้วยความรู้สึกผิดจนเธอหมดแรงและซบหน้าลงกับอ่างน้ำ ร้องไห้อีกโฮใหญ่ผมเลยเข้าไปปลอบเธอและพยุงเธอกลับไปที่เตียงของเธอ พอถึงเตียงเมย์เธอก็นอนลงและหันหน้าไปอีกทางไม่ยอมมองหน้าผม ผมเลยได้แต่พูดขอโทษเธอและขอร้องเธอว่าอย่าไปฟ้องพ่อกับแม่เธอก็นิ่งๆไม่ยอม ตอบผมจนผมอ่อนใจ รุกออกไปจากห้องนอนของเธอ ผมออกไปจากบ้านเพื่อซื้อโจ๊กมาให้เมย์เธอกินพร้อมยา พอรุ่งเช้าเป็นวันเสาร์พ่อกับแม่ต้องออกไปทำงานตามเคย พอประมาณ 9 โมงเช้า เมย์ก็ออกมาจากห้องนอนและมาบอกผมว่าอยากคุยกับผมสองคนว่าเรื่องเมื่อวานมัน เกิดได้ยังไง ผมจึงเล่าไปตามตรงและถามเธอว่า
“ยังเจ็บอยู่อีกหรือเปล่า” เธอก้มหน้าลงและพยักหน้าบอกผม ผมจึงบอกให้เธอนั่งลงบนเก้าอี้ แล้วผมก็ก้มลงดู เธอกลัวผมเอามากๆ ผมจึงบอกว่า
“ไม้ต้องกลัว…เดี๋ยวพี่จะช่วยน้องเมย์เอง”
ผมจับกระโปรงชุดนอนที่เธอนุ่งอยู่ถลกขึ้น มองเข้าไปข้างในยังไม่ทันได้เห็นอะไรชัดๆ เธอก็รีบเอามือกดมือผมลงแล้วปิดกระโปรงและลุกขึ้นจากเก้าอี้ รีบขึ้นไปบนห้องหน้าเธอแดงไปหมด เธอคงอายกับเรื่องที่เกิดขึ้นเมื่อวานและยังทำใจไม่ได้ ผมเองก็รีบตามเธอขึ้นไปทันทีแล้วก็ทันก่อนที่เธอจะปิดประตูเธอไล่ผมออกจาก ห้อง แล้วด่าว่าผม แต่ผมไม่สนใจผมรีบเข้าไปกอดเธอไว้และบอกเธอออกไปว่า “พี่เอกรักเมย์ รักเมย์แบบแฟนไม่ได้รักแบบน้องสาว เมย์จ๋าขอพี่แถะนะครับพี่ต้องการเมย์จริงๆ” เมย์ดิ้นรนไปมาผมก็พยายามจูบและหอมเธอพร้อมๆกับดันเธอไปที่เตียงนอนของเธอ เมย์ดิ้นเป็นการใหญ่แต่ผมก็ไม่ยอมหยุด ผมจูบ ผมกระชากเสื้อผ้าเธอออกแล้วใช้ปากดูดเลียหัวนมทั้งสองข้างของเธอ จนเมย์หยุดดิ้นแล้วครางออกมาเบาๆ นมเธอเริ่มแข็งขึ้นผมจึงทั้งดูด ทั้งเลีย เพื่อให้เธอเกิดความเสียวเร็วขึ้นมือของเมย์ที่ผลักผมก็หันมาโอบกอดผม ผมดูดเลียนมเธอเร็วขึ้นเสียงเมย์ร้องครางออกมา
“อูยยย…พี่เอก…อย่าทำเมย์เลย…เมย์เสียว…ซี๊ดด” ผมทั้งดูดทั้งเลีย เพื่อให้เธอได้รับความสุขมากที่สุดถึงนาทีนี้เมย์เกิดความเสียวมาก เธอกอดผมแน่น ครางลั่นห้องผมจูบโลมไล้ที่หีที่ยังบวมอยู่ของเธอ ฉกลิ้นเลียที่ร่องหีกับเม็ดแตดอย่างรวดเร็วจนเธอสะดุ้งและถ่างขาทั้งสองข้าง อ้าออกจนสุดหล้า เมย์ร้องครางพร้อมกับบิดตัวไปมาผมลากลิ้นเลียลงไปจนถึงง่ามก้นเธอก่อนที่จะ เก็งลิ้นแล้วกดลงไปที่รูตูดของเธอ เมย์ถึงกับดิ้นพราดๆ เลย แล้วผมก็วกกลับมาเลียหีเมย์อีกพักหนึ่งก็เลื้อยขึ้นไปคร่อมตัวเธอแล้วจับลำ ควยยัดเข้าไปในรูหีเธออย่างรวดเร็ว พอลำควยเข้าไปมิดเมย์ก็ร้องครางลั่นตัวสั่นระริก ผมเริ่มกระเด้าอย่างช้า ๆ แล้วค่อยๆ เพิ่มความเร็วและแรง เมย์แอ่นหีขึ้นรับด้วยความยินดี มือผมก็ไม่อยู่นิ่งทั้งคลึง ทั้งขยำ สองเต้าของเธอ มันทำให้ทั้งผมและเมย์มีความสุขมาก ผมกระเด้าเมย์เด้งรับ ดูเมย์จะมีอารมณ์รุนแรงพอสมควร เมย์กอดผมแน่นเธอทำการโยกและคลึงกับลำควยผมจนผมต้องร้องคราง..ซี๊ดด..ด้วย ความเสียว จนผมต้องเอามือของผมไปจับไหล่ของเมย์เธอไว้ บั้นเอวเธอสะบัดเร็วเหลือเกิน ไม่คิดว่าเธอจะคร่องได้ขนาดนี้ ทำให้ผมรู้สึกว่ากำลังจะทนไม่ไหวแล้ว ผมส่งเสียงครางออกมาดัง ๆ ผสานกับเสียงของเธอเวลาขยับบดลำควยผม ผมเสียวมาก ผมเลยต้องจับเธอพลิกเป็นท่ากวางเหลียวหลัง ผมกระแทกเย็ดเธออย่างรุนแรงเธอเองก็เด้งร่อนหีส่ายรับตลอดเวลา จนเมย์ร้องกรี๊ดออกมา สั่นเกร็งไปทั้งตัว รูหีบีบรัดควยผมแน่น จนผมทนไม่ไหวต้องรีบชักควยออกมาเกือบไม่ทัน น้ำควยพุ่งกระฉูดออกมาราดรดลงที่ปากรูหีจนถึงกลางหลัง แล้วผมก็ล่มลงไปทับตัวเธอและนอนพักด้วยความเหนื่อยอ่อนสักพัก พอเมย์เธอเริ่มรู้ตัวอีกครั้งเธอก็รีบลุกขึ้นทำความสะอาดเพราะเธอกลัวว่าเธอ จะท้อง ผมยังไม่หยุดแค่นั้นเดินตามเธอไปในห้องน้ำ ผมเข้าไปกอดเธอทางด้านหลัง ลูบไล้ตรงสองเต้าขาวนวลจนเธอครางออกมา ผมค่อยๆ เคลื่อนมือลงต่ำ ปากก็ไซ้ตามซอกคอเธอ ตอนนี้มือนั้นล้วงลงไปที่หีเธอแล้ว เมย์แยกขาออกเหมือนรู้ว่าผมต้องการอะไร เมย์ขึ้นไปนั่งตรงขอบอ่างอาบน้ำ ถ่างขาออกพอประมาณ ผมก้มลงใช้ลิ้นเลียหีเธอช้าๆ เมย์ร้องครางด้วยความเสียวเหมือนจะขาดใจ ผมทั้งเลีย ทั้งใช้ลิ้นแยงเข้าไปในรูหีเธอด้วยทำอยู่พักหนึ่งเมย์ก็เกร็งแอ่นหีขึ้น ภายในรูหีเปียกชุ่มไปด้วยน้ำรักของเธอ มันออกมามากจนเลอะปาก เลอะจมูกผมเต็มไปหมด แล้วเมย์ก็ร้องบอกผมว่า
“พี่เอกจ๋า..เปลี่ยนให้เมย์ทำบ้างซินะค่ะพี่เอกเมย์อยากรองดู”
แล้วเธอก็ให้ผมนั่งลงแทนที่เธอ เธอเอามือจับควยผมไว้แล้วรูดขึ้นรูดลงอย่างรวดเร็วเหมือนกับว่าเห็นผมแอบทำ อยู่บ่อยๆ เธอทำเร็วมาก ผมเจออย่างนี้ ก็เสียวจนหัวใจแทบวายร้องครางออกมาอย่างช่วยไม่ได้
“อูยยย…ซี๊ดด…เมย์จ๋า..พี่เสียวจังเลย…อูยย” เมยยิ้มให้ผม จากนั้นลิ้นมหาภัยของเธอก็เล่นงานผม จนผมต้องเด้งเอวขึ้นมา เธอดูดควยผมหายเข้าไปในปากเธอ เธอทั้งดูดทั้งเลียตรงหัวบาน จนผมทนไม่ไหวต้องชวนเธอไปที่เตียงบอกให้เธอคุกเข่าเอามือเท้าลงบนที่นอน ก้นส่ายย้ายไปมา ผมรีบเข้าประกบจับควยยัดเข้าไปในรูหีเธอ มันคับแน่นดีเหลือเกินในท่านี้ เมื่อควยเข้ามิดแล้วผมก็กระเด้าเย็ดเธอทันที เมย์ร้องครางลั่นห้องไปเลย ผมกระเด้าเย็ดเธอพร้อมกับเอื้อมมือไปจับแล้วคลึงที่หน้าอกของเธอ เธอถึงกับร้องครางเนื้อตัวเกร็งสั่นกระตุก ผมก้มมองดูลำควยที่วิ่งเข้าวิ่งออกในรูหีเธอ เห็นแล้วทำให้ผมเกิดอารมณ์มากขึ้น โอย..ทนไม่ไหวแล้ว ผมเอามือจับเอวเธอรั้งพร้อมกระแทกควยเย็ดอย่างรุนแรงและเร็ว ห้าหกครั้งแล้วชักควยออกมาพร้อมกับน้ำขาวขุ่นก็พุ่งออกจากปลายควยราดรดลงบน แก้มก้นของเธอ ผมกับเมย์เลยต้องไปช่วยกันทำความสะอาดกันอีกครั้ง ผมกับเมย์เราแอบเย็ดกันมาตลอด 8 เดือนกว่าๆโดยที่ไม่มีใครรู้ จนผมจบ ม.6 ผมก็ดันเอ็นฯติดคณะแพทย์ศาสรต์ที่จุฬาฯ พ่อกับแม่ของผมท่านก็ดีใจมากและให้ผมไปอยู่กับน้องสาวของแม่ที่ กรุงเทพฯ เพื่อเข้ามหาวิทยาลัยพร้อมทั้งยอมที่จะควักตังซื้อรถให้ผมขับ 1 คัน พอถึงเวลาผมรู้สึกใจหายและไม่อยากจากบ้าน จากพ่อ จากแม่ และก็จากน้องสาวสุดที่รักมาเลย

Reply #1 on: August 06, 2010, 09:50:40 am

พอ ย้ายไปอยู่กับน้า น้าก็ต้อนรับเป็นอย่างดี บ้านน้าใหญ่มาก น่าอยู่ มีสระว่ายน้ำในตัวบ้าน มีคอดเทนนิสและสมามกอร์ฟเล็กๆ รวมทั้งสวนดอกไม้ เท่าที่บ้านบนเนื้อที่ 3 ไร่ 4 งาน บนเขตถนนศรีนครินจะเนรมิตได้ ใช่แล้วครับบ้านของน้าผมเป็นบ้านระดับ ครึหาด ขนาดสองชั้นครึ่ง น้าผมอายุ 29 ปี ยังสาวและสวยมาก น้าผมชื่อ ‘น้าฟ้า’ น้าฟ้าเธอสูงประมาณ 168 เซนฯ ผิวขาว ไว้ผมยาว หน้าอกประมาณ 34 – 36 นิ้ว เอวก็ 24 – 26 นิ้ว ส่วนสะโพกก็ประมาณ 36 – 38 นิ้วได้นะครับ น้าฟ้าเธอเป็นแม่ม่ายสามีของเธอเพิ่งตายจาโรคหัวใจไปได้ประมาน 9 เดือนกว่าๆ ครับ เธอจัดห้องให้ผมอยู่ชั้นบนมีห้องน้ำในตัวซึ่งสามารถเปิดออกไปอีกห้องหนึ่ง ได้ซึ่งเป็นห้องนอนของน้องแอร์ญาติทางสามีของน้าฟ้าอีกคนหนึ่ง ที่บ้านของน้าผมในตอนนี้มีคนอยู่ 2 คน คือ น้าฟ้าและน้องแอร์ซึ่งเธอคนนี้เป็นคนที่ทำให้ความรักของผมสมหวักเธอเป็นที่ ทำให้ผมรู้จักกับความรักอีกครั้งเป็นรักครั้งที่ 2 ที่คราวนี้ผมสามารถเปิดเผยออกมาได้ แอร์เธอเป็นคนหาดใหญ่แต่ทางบ้านของเธอส่งให้มาเรียนที่โรงเรียนคริสฯใน กรุงเทพฯแถวๆถนนสีลม เมื่อรวมผมด้วยก็จะเป็น 3 คน แต่ตอนที่ผมไปถึงเธอไม่อยู่ เธอกลับไปอยู่ที่บ้านของเธอที่หาดใหญ่เพราะโรงเรียนของเธอยังไม่เปิด และมีคนรับใช้อีก 6 คน มี ป้าแจ่มแกเป็นทั้งแม่บ้านและแม่ครัวของที่นี่ และสาวใช้อีก 4 คน ชื่อหนิง,มดและนุ้ยซึ่งพวกเธอมีหน้าที่เป็นคนใช้ทั่วไปค่อยทำความสะอาดบ้าน และเป็นลูกมือของป้าแจ่ม ส่วนตาลเธอเป็นคนซัดรีดเสื้อผ้าของน้าฟ้าและน้องแอร์ที่พวกเธอใช้ทุกวัน แต่ในตอนนี้เธอก็ต้องมาซักรีดให้ผมเพิ่มอีกคนนึงด้วย สุดท้ายก็ลุงชดสามีของป้าแจ่มแก่เป็นคนขับรถให้กับน้าฟ้าและน้องแอร์ซึ่งพวก เธอจะออกจากบ้านไปโรงเรียนและบริษัทพร้อมๆกันและแกจะไปคอยรับน้องแอร์เธอจาก โรงเรียนแล้วค่อยไปรับน้าฟ้าจากบริษัท ซึ่งทั้งหมดนี้น้าฟ้าเธอให้อยู่ที่เรือนคนใช้ซึ่งอยู่ติดกับห้องครัวทางหลัง บ้าน ส่วนสวนนั้นน้าฟ้าเธอให้ทางบริษัทที่รับจัดและตกแต่งสวนมาคอยดูแลให้ 2 อาทิตย์ครั้ง ผมมาอยู่ที่นี่ได้ประมาณ 3 อาทิตย์ก็ได้เรื่องคือวันนั้นผมกลับมาที่บ้านหลังจากเลิกเรียน ผมมาถึงประมาณ 6 โมงกว่าๆ ก็รีบเข้าห้องเปลี่ยนเสื้อผ้า คิดจะเข้าห้องน้ำแต่ได้ยินเสียงเหมือนมีคนใช้อยู่ ผมแปลกใจจึงค่อยๆหารูดูซึ่งผมคิดไว้ว่าคงจะเป็นหนิงหรือมดหรืออาจจะเป็นคน อื่นที่มีหน้าที่บนบ้านนี้แอบขึ้นมาใช้ห้องน้ำข้างบนก็ได้ซึ่งตามปกติพวกเธอ ใช้ที่ห้องน้ำรวมของคนใช้ที่หลังบ้าน แต่ก็หารูไม่เจอเลยค่อยๆปีนขึ้นไปที่เพดานและยกฝ้าเพดานตรงบริเวณช่องเช็ก สายไฟหลังฝ้าขึ้นและค่อยๆไต่ไปตามคานจนมาถึงโคมไฟของห้องน้ำแล้วผมจึงค่อยๆ ชะเง้อหน้าก้มลงไปดู ผมก็เห็นผู้หญิงคนหนึ่งยืนหันหลังมาทางผม ผมคิดว่าน่าจะเป็นน้าฟ้า ผมเลยอยากเห็นด้านหน้าของเธอสักหน่อยจึงแอบดูต่อ สักพักเธอก็หันหน้ามา ผมก็ได้เห็นรูปร่างของผู้หญิงที่กำลังอาบน้าอยู่ผมก็ค่อยๆมองจาเรียวขาขาวๆ สูงขึ้นอีกหน่อยก็เห็นเนินหีที่มีหมอยปกคลุมเล็กน้อย น่าสัมผัส พอผมมองขึ้นไปอีกหน่อยก็เห็นหน้าท้องขาวผ่องที่เนียนเรียบน่าไซ้เลียจริงๆ ขึ้นไปอีกนิดก็เป็นหน้าอกเหมือนดั่งดอกบัวมียอดสีชมพูอันสดใส มันใหญ่กำลังพอดีมือผมเลย หัวนมตั้งเด่ เห็นแล้วอยากอมอยากดูดและอยากเลีย อยากขยำเล่นให้มันมือ แต่พอเห็นหน้าเจ้าของเรือนร่างทำเอาผมตกใจและตะรึงในความสวยของเธอ แต่ผมก็สงสัยว่าเธอเป็นใครจึงค่อยๆถอยออกมาเพราะคนในนั้นไม่ใช่น้าฟ้าหรือคน ในบ้านที่ผมรู้จักดีแล้วแต่เป็นใครก็ไม่รู้ มารู้อีกทีก็ตอนกินข้าวเช้าของวันรุ่งขึ้นเมื่อน้าฟ้าแนะนำให้รู้จัก เธอเป็นน้องแอร์ เธออายุ 17 ปี ผมตื่นเต้นมากมือไม้เย็นไปหมดเพราะเรื่องที่ผมทำไปในตอนหัวค่ำวานนี้ แต่ในใจผมนั้นก็ตกหลุมรักเธอซะแล้ว พอตกเย็นหลังจากกินข้าวอิ่มแล้ว ผมก็ขอตัวเข้าห้อง เพื่ออ่านหนังสือเพื่อเตรียมสองเก็บคะแนนย่อยในวันพรุ่งนี้ พอถึง 5 ทุ่ม ผมก็เข้านอนแต่ดันมาคิดถึงรูปร่างของน้องแอร์ที่แอบดูเมื่อตอนหัวคำวานนี้ผม ก็เกิดอารมณ์จึงช่วยตัวเองจนจะเสร็จอยู่แล้วก็ต้องสะดุ้งเพราะมีคนเข้ามาใน ห้องผม ผมไม่ได้เปิดไฟมันจึงมืดมองอะไรไม่ค่อยเห็น รู้แต่ว่าเป็นผู้หญิงไว้ผมยาว และใส่ชุดนอนบางๆจนเห็นรูปร่างที่สะท้านออกมาจากแสงไฟที่ส่องสว่างทางด้าน หลังเข้ามา ผมจึงตกใจจนน้องชายของผมหดลง แล้วเธอคนนั้นก็พูดขึ้นว่า “อยากให้น้าช่วยไหม?” เท่านั้นแหละผมก็รู้ว่าเป็นน้าฟ้า ผมยังไม่ทันได้พูดอะไร น้าฟ้าก็ชิงลงมือก่อนโดยขึ้นมาบนเตียงแล้วใช้นิ้วชี้แตะที่ปากของผมเอาไว้ เพื่อให้ผมอยู่เฉยๆ แล้วเธอก็ก้มลงมาสอดลิ้นเข้ามาในปากผมมือเธอก็จับลำควยผมรูดเล่นเบาๆ จนควยผมที่หดไปชั่วคราวกลับมาแข็งขึ้นมาอีกครั้งจนเต็มมือน้าฟ้า น้าฟ้าเธอก็ปล่อยปากของผมพูดและถามผมว่า “ของเอกใหญ่ดีจัง...เสียวมากไหม?” ผมจึงตอบไปว่า “เสียว…เสียวมากครับ” จากนั้นน้าฟ้าก็รัวมือเร็วขึ้น จนผมต้องครางออกมาด้วยความเสียว “อูยย…ซี๊ดด..” จากนั้นน้าฟ้าก็ค่อยก้มลงไปหาน้องบิ๊กของผมและเอาลิ้นของเธอเลียตรงปลายควย ผมก่อนที่เธอจะค่อยอ้าปากอมและดูดเจ้าน้องชายของผมเข้าไป ผมเด้งควยเข้าไปในปากน้าฟ้าทันที เกร็งตัวแอ่นตูดตามขึ้นมา มันช่างมีความสุขเหลือเกิน ต่อมาภายหลังผมจึงรู้ว่าน้าฟ้าเธอเงื่อนมานานแล้วตั่งแต่ผัวแกตายไปก็ไม่มี ที่ระบายจึงมาลงที่ผมเพราะเผอิญแกจะเอานมอุ่นมาให้ผมกินก่อนอนแต่ก็มาได้ เห็นผมตอนกำลังช่วยตัวเองอยู่แกเลยอดใจไม่ไหวเลยมาให้ผมเป็นผัวคนที่ 2 ของแก ผมเริ่มตอบโต้น้าฟ้าบ้าง โดยใช้มือขยำบีบที่เต้านมที่ใหญ่โตทั้งแข็งและหยุ่นมืออย่างมันมือ แล้วผมก็จับน้าฟ้านอนลง ก้มลงจูบ ไซ้ ตั้งแต่ซอกคอ หน้าอกที่ยังมีชุดนอนของเธอปิดอยู่ลงมาที่หน้าท้อง จนมาถึงหน้าขาของน้าฟ้า ผมก็เอามือถกชุดนอนของน้าฟ้ารูดมันออกไปทางหัวของเธอก่อนที่จะปามันไปที่มุม ห้องแล้วจึงก้มลงมาจับขาของเธอถ่างออกและแบะกลีบหีของเธอจนอ้าออกแล้วใช้ ลิ้นเลียร่องหีเธอ น้าฟ้าถึงส่ายก้นไปมาร้องครางซี๊ด..ซ๊าด..หีน้าฟ้าแฉะเยิ้มไปด้วยน้ำหล่อ ลื่นที่มีกลิ่นหอมและรสชาติหวานๆเค็มๆอร่อยดี ผมจึงสอดลิ้นเข้าไปในรูหีน้าฟ้าอย่างรวดเร็ว ผมเห็นท่าทางของน้าฟ้าแล้ว คงจะทนไม่ไหวและกำลังจะเสร็จในไม่ช้า ผมจึงรีบลุกขึ้นมาคุกเข่าในระหว่างขาของเธอและยกขาขาวๆเหมือนหยวกกล้วยของ น้าฟ้าทั้ง 2 ข้างมาพาดที่บ่าของผมและจับลำควยไปจ่อตรงรูหีน้าฟ้าแล้วดันเข้าไปในรูหีที่ คับแคบของน้าฟ้าอย่ายากรำบาก น้าฟ้าเธอก็เกร็งตัวและร้องออกมาอย่าเจ็บปวดจนดังลั่นห้อง “โอ้ยยย...เอกน้าเจ็บบบ..ค่อยๆหน่อยของเธอมันใหญ่เหลือเกิน” ผมก็เลยหยุดดันและหันไปจูบปากและดูดนมน้าฟ้าอีกครั้งหนึ่งจนเธอเริมร้อง ครางออกมาผมเลยกดกระแทกลำควยของผมเข้าไปในหีของน้าฟ้าจนสุดแรง น้าฟ้าเธอสะดุ้งสุดตัวและร้องออกมาอย่างเจ็บปวด ผมก็ได้เห็นน้ำตาของน้าสาวของผมไหรออกมาจากใบหน้าที่เหยเกและดวงตาที่หลับ ปี๋ เมื่อลำควยเข้าไปมิด ผมก็ปล่อยขาของเธอลงและจับเอวของน้าฟ้าไว้ แล้วยกขึ้นเพื่อให้ควยเข้ารูหีอย่างเต็มที่แล้งจึงค่อยๆบดโหนกควยของผมเข้า กับโหนกหีของน้าฟ้าพร้องๆกับเอามือทั้ง 2 ข้างของผมไปจับที่เต้านมขนาดใหญ่ของเธอแล้วบีบให้หัวนมของเธอมาชิดกันก่อน ที่จะดูดมันทั้ง 2 เต้า จนน้าฟ้าเธอร้องครวงครางออกมาผมจึงเริมกระเด้าเย็ดน้าฟ้าทันที โดยเริ่มที่จังหวะสะโลแต่เข้าสุดออกสุดไปก่อนพอเริ่มที่จะค่องแล้วผมจึง เริ่มที่จะเร่ง สปีดขึ้นมาน้าฟ้าเองก็ร้องครวงครางอย่างสุดเสียวและเอาขาสองข้างมารัดเอวผม ไว้แน่น ผมกระหน่ำแทงควยไปเรื่อยๆ เสียงร้องครวญครางปนกับเสียงกระเด้าเย็ดของผม จนผมเริ่มทนไม่ไหวจึงกระเด้าเย็ดเร็วขึ้น น้าฟ้าร้องครางดังลั่นพร้อมๆกับเสียงเอียวอาดของเตียงและเสียงของโหนกหน้าขา ของเราทั้งคู่ที่ดังกระทบกันดัง “ปีบบๆๆ..พับบบๆๆ” ตรอดเวลา น้าฟ้าเธอก็กอดผมแน่นขึ้นเรื่อยๆ ผมรู้ว่าน้าฟ้าน้ำกำลังจะแตกแล้ว ผมเลยเร่งกระเด้าเย็ดเต็มที่เท่าที่แรงของผมจะเหลืออยู่เพื่อที่จะได้เสร็จ พร้อมกัน ชั่วอึดใจน้ำผมก็แตกพลั่กออกมาเต็มจนร้นรูหีของน้าฟ้าออกมา เราสองคนก็นอนกอดกันหมดแรงและหลับไป ผมมารู้สึกตัวอีกทีก็ตอนเช้ามืดมองไปข้างๆก็ไม่เห็นน้าฟ้าแล้ว พอรุ่งเช้าผมลงมาเห็นแอร์ทานอาหารอยู่ในห้องกินข้าว น้องแอร์เธอสวมชุดนักเรียนมอปลายคอนแวน ซึ่งเธอมองผมด้วยสายตาแปรกๆ ผมจึงเข้าไปกินข้าวด้วยและถามหน่อยว่าน้าฟ้าเธอยังไม่ลงมาหรือผมก็ได้คำตอบ จากแอร์เธอว่าน้าฟ้าไม่สบายลงมาไม่ไหว หลังจากนั้นผมก็ต้องรีบไปเรียน พอตกบ่ายผมกลับมาก็เห็นน้าฟ้าที่ห้องนั่งเล่นเห็นเธอกำลังจัดดอกไม้อยู่ ผมเลยสวัสดีเธอ เธอก็รับไหว้และถามผมว่า “เมื่อคืนนอนหลับสบายดีหรือเปล่า” ผมรู้สึกอาย ไม่อยากตอบจึงพยักหน้าแทน น้าฟ้าเธอก็เดินขาถ่างนิดๆ (ถ้าไม่สังเกตดีๆก็ไม่รู้หรอกครับ) เข้ามาแล้วพูดว่า “เก่งจังนะเล่นเอาน้าไปทำงานไม่ไหวเลย นึกว่าจะเก่งแต่เรื่องเรียนซะอีก” แล้วเธอก็หันซ้ายหันขวาเมื่อเห็นไม่มีใครเธอก็หอมแก้มผมทีนึงแล้วจึงกลับไป จัดดอกไม้ของเธอต่อ ตกคืนนั้นก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้นพอเย็นของวันรุ่งขึ้นน้าฟ้าเธอก็บอกกับผมว่า “วันพรุ่งนี้น้ามีธุระต้องไปดูงานที่ต่างจังหวัด คงต้องไปสัก 2-3 วัน กลับประมาณวันเสาร์ช่วงที่น้าไม่อยู่ดูแลบ้านและก็ช่วยดูแลน้องด้วยนะ” พูดแล้วน้าฟ้าก็เดินขึ้นไปชั้นบน ผมหันไปทางน้องแอร์เธอยิ้มหวานให้ใจผมเหมือนไม่อยู่กับเนื้อกับตัวเมื่อรู้ ว่าจะได้อยู่บ้านกันตามลำพังกับน้องแอร์ พอวันรุ่งขึ้นเมื่อตาชดขับรถพาน้าฟ้าและน้องแอร์เธอออกไปจากบ้านแล้วผมก็ไป เรียนที่มหาลัยจนเย็นกลับมาผมก็ถามหนิงไปว่า “น้องแอร์เธอกลับมาหรือยัง?” หนิงเธอก็บอกกับผมว่ากลับมาแล้วอยู่ที่ห้องนั่งเล่นผมเลยเข้าไปดูทีวีสมทบ กับน้องแอร์ในห้องนั่งเล่น ซึ่งน้องแอร์เธอกำลังดูหนังอยู่พอผมเข้าไปดูด้วยเธอก็เกร็งตัวและนั่งนิ่งๆ แต่สังเกตเห็นว่าเธอมักจะคอยชำเรืองแอบดูผมบ่อยๆ จนผมทนไม่ไหวเลยถามเธอไปว่า “น้องแอร์เป็นอะไรทำไมแอบมองพี่บ่อยๆ?” น้องแอร์ทำท่าเขินอายไม่กล้ามองผมเมือเราอยู่ด้วยกัน 2 ต่อ 2 ในห้องนั่นเล่น ผมจึงถามเธอว่า “น้องแอร์ไม่สบายหรือเปล่า?” เธอส่ายหน้าไม่ยอมพูด ผมจึงถามไปอีกครั้ง “น้องแอร์มีแฟนหรือยัง” เธอไม่ยอมพูดเอาแต่ส่ายหน้าอย่างเดียว ผมรวบรวมความกล้าอีกครั้ง ถามเธอไปว่า “แล้วแอร์…เคยมีประสบการณ์เรื่องเซ็ก..หรือเปล่า?” เธอตกใจมองหน้าผม หน้าเธอแดงแดงจัดกว่าเมื้อกี้อีก ซึ่งเธอเองก็คงไม่คิดว่าผมจะกล้าถามคำถามอย่างนี้ แล้วเธอก็ยอมพูดกับผม เธอก็บอกว่า “ยังไม่เคยมี” ทำเอาผมขนลุกเลยครับ ผมเลยถามเธอไปว่า “แล้วแอร์อยากรองไหม?” เธอก็ว่า “ไม่เอา..เดียวเป็นแบบอาฟ้า” ผมตกใจมากเลยครับหรือว่าแอร์เธอคงจะแอบดูผมกับน้าฟ้าเย็ดกันเมื่อคืนก่อน แล้วเธอก็รีบรุกขึ้นเดินหนีผมไป จนถึงเวลากินข้าวพอกินข้าวเสร็จน้องแอร์เธอก็รีบขึ้นไปบนห้องของเธอ ส่วนผมก็นั่งดูข่าวอยู่ข้างล่างจนหนิงกับมดมาปิดประตูและหน้าต่างหมดแล้วและ ออกไปจากบ้านใหญ่แล้วผมจึงขึ้นไปหาน้องแอร์เธอที่ห้องของเธอ พอถึงหน้าห้องของเธอผมก็แคะประตูเรียกเธอออกมา แอร์เธอก็ค่อยๆแง้มประตูของเธอและถามผมว่า “พี่เอกมีอะไรหรือค่ะ?” ผมก็ก็บอกเธอไปว่า “จะมาสอนให้น้องแอร์รู้ไงว่าเซ็กเป็นยังไง”น้องแอร์เธอก็สะดุ้งและพยายามปิด ประตูแต่ผมก็ดันประตูของเธอออกและเข้าไปในห้องของเธอ เธอก็ถอยหลังออกไปไม่กี่ก้าวผมจับมือเธอไว้ แล้วพูดว่า
“ขอลองดูหน่อยนะว่า…น้องแอร์จะยังไม่เคยจริงๆอย่างที่น้องแอร์พูดหรือเปล่า” พอผมพูดจบผมก็จับเธอนอนลงบนเตียงของเธอ ตอนแรกเธอทำท่าไม่ยอม ดิ้นไปมา ปากก็ร้องบอกให้ผมปล่อย แต่พอโดนผมจูบไซ้ไปมา เธอก็เริ่มอ่อนลง ผมจึงดึงชุดนอนรายหมีพรูของเธอขึ้นไปกองที่คอปลิ้นยกทรงขึ้นจนสองเต้าออกมา ผมจึงทั้งดูด ทั้งเลีย น้องแอร์เริ่มครางออกมาเบาๆ จากมือที่ผลักก็เอามาประคองที่หัวผมไว้ที่เต้านมเธอ ผมเริ่มถอดเสื้อผ้าเธอออกทีละชิ้น ๆ จนหมด หุ่นเธอดีมากเท่าที่ผมเจอมา ทั้งขาว ทั้งอวบ ถึงตอนนี้ไม่การขัดขืนจากน้องแอร์แล้ว ปากผมก็ดูด เลีย นมเธอ มือผมก็ล้วงลงไปบี้เม็ดแตดเธอ น้องแอร์ตัวสั่นระริกและเริ่มครางดังขึ้นเรื่อยๆ หีเธอก็เริ่มขับน้ำออกมาจนเยิ้มด้วยความเสียว น้องแอร์ใช้สองมือของเธอมาจับมือผมที่กำลังบี่ติ้งแตดของเธอเอาไว้แน่นส่วน ขาทั้งสองข้างของเธอก็ค่อยๆถ่างออกจนกว้าง ผมจึงใช้นิ้วนางสอดเข้าไปรูหีเธอเมื่อเห็นว่าน้ำเธอออกมาจนมากพอแล้ว แล้วจึงชักเข้าชักออก น้องแอร์เธอก็สะดุ้งและร้องว่าเจ็บในใจผมก็คิดว่าแค่นิ้วยังเจ็บเดียวเจอ น้องชายของพี่ไปแอร์ลงร้องลั่น พอผมชักนิ้วเข้าออกได้สักครู่น้องแอร์เธอก็เริ่มที่จะร้องครางออกมาอย่างมี ความสุข แอร์เกร็งหน้าท้องจนเป็นลอน แล้วเธอก็จับหัวผมดึงขึ้นไปแล้วยื่นปากมาจูบปากผม เธอคงเสียวจนทนไม่ไหว ร่องหีเปียกชุ่มไปด้วยน้ำเสียว ผมค่อยๆ จูบไซ้ ลงมาจนถึงเนินหีเธอ ก่อนที่ผมจะค่อยยกขาของเธอให้ค่อมบ่าของผม ตอนนี้หน้าของผมเลยมาอยู่ที่ซอกง่ามขาของน้องแอร์ผมจึงได้เห็นหีของเธอใกล้ๆ หีของเธอมันช่างโหนกนูนดีแท้เหมือกับมีใครเอากระดองเต้ามาคว่ำเอาไว้บนหน้า ขาของเธอขนหมอกก็ไม่ค่อยมีมันเรียงตัวเองจนเป็นระเบียบอยู่แต่บนเนินหน้า ท้องของเธอ พอมาถึงตงร่องผ่าที่ยังเบียดชิดประกบติดกันจนเป็นเส้นตรงกลับไม่มีขนหมอยให้ รกตาเลยสักเส้นมันเป็นเนินเนื้อที่มีรอยผ่าอยู่ตงกลางที่สวยงามมากที่สุด เท่าที่ผมเคยเห็นมาทีเดียว ผมค่อยๆดึงนิ้วออกมาจากรูหีที่เปียกเยิ้มและตอดรัดของเธอ กลีบหีของน้องแอร์เธอก็หุบกลับมาเบียดชิดปิดกันอีกครั้งอย่างรวดเร็ว ผมจึงใช้นิ้วโป้งทั้ง 2 ข้างค่อยแหวกกลีบหีเธอออก สิ่งที่ผมเห็นก็คือร่องหีชั้นในที่ไม่มีอะไรยื่นออกมาให้รกตาเลยเลยมันเป็น ร่องเนื้อสีขาวอมชมพูมีเม็ดติ่งเนื้อที่มีหนังหุ้มอยู่เม็ดขนาดเท่าเมล็ดของ ผลส้มยื่นออกมาจากกลางร่องเนื้อชั้นในเหนือรูเล็กๆที่มีเยื้อสีขาวอมชมพู เรือๆมีรูขนาด 1 – 2 มิลฯ อยู่ตงกลาง ผมเลยได้รู้ว่าน้องแอร์เธอยังบริสุทธิ์อยู่จริงๆ ผมเลยรองกดมันดูปรากดว่ามันแทบไม่ยุบเลยแปลว่าเยื่อของน้องแอร์เธอคงจะ เหนียวมาก ผมเลยหันกลับมาหาติ่งเนื้อที่ซ่อนตัวอยู่ในหนังหุ้มที่อยู่เหนือปากรูสวรรค์ ของเธอและจัดการริ้นเนื้อที่หุ้มเม็ดติ่งของเธอออกและจัดการใช้ลิ้นของผมฉก ลิ้นเลียมันดังใจปรารถนา จนเธอกระตุกและร้องครวงครางออกมาดันลั่นห้อง พอผมเลียและดูดเม้มมันไปได้สักพักน้องแอร์เธอก็ร้องอย่าทนไม่ไหวออกมาว่า “โอยยย..ซี๊ดด..แอร์ทนไม่ไหวแล้วพะ…พี่เอกเอาควยเย็ดแอร์เถอะ…แอร์ยอมแล้ว วว..โอ้ยยยซีดดดด..อย่าทรมานแอร์เลยยย…อูยย..” แต่ผมก็ไม่สนใจยังคงก้มหน้าก้มตาเลียและดูดเม็ดแตดของเธออย่างเมามันส์อยู่ จนในที่สุดน้องแอร์เธอก็เกร็งตัวและกระตุกอย่างรุนแรงพร้องๆกับน้ำเมือกใสๆ ของเธอก็ทะลักออกมาอย่างมากมาย น้องแอร์เธอเสร็จถึงสวรรค์ไปแล้วแต่ผมซิยังไม่ถึงไหนเลย ผมเลยต้องกลับขึ้นไปจะจูบเธอแต่แอร์เธอรีบเบี่ยงหน้าหนีอย่างอ่อนเพลียและ เธอว่าสกปรกและพยายามที่จะรุกขึ้น ผมเลยต้องรีบหอมแก้มและไซ้ซอกคอของเธอก่อนจะค่อยๆลงมาหาที่เต้านมของเธอ จนน้องแอร์เธอเริ่มที่จะร้องครวงครางอีกครั้งหนึ่ง ผมจึงค่อยๆดันตัวเธอให้กลับลงไปนอนอีกครั้งก่อนที่จะค่อยเลื่อนตัวลงมาจนถึง เนินหน้าขาของเธอ ผมก็ค่อยๆจับขาเธอให้แยกกันอีกครั้ง จนหัวของผมสามารถกลับเข้าไปอยู่ที่ซอกขาของน้องแอร์เธอได้อีกครั้งหนึ้งก่อน ที่จะค่อยๆดูเลียติ่งแตดของเธออีกครั้งน้องแอร์เธอก็ได้แต่เอามือของเธอมา ประคองหัวของผมและร้องครวงครางอีกครั้งหนึ่ง แต่ครั้งนี้ผมไม่ยอมทำให้เธอจนเสร็จผมแกะมือของเธอออกจากหัวของผมก่อนที่จะ ค่อยๆจับให้ขาของเธอแยกออกจากกันจนสุดแล้วจึงจึงค่อยๆเอาหัวของน้องชายของผม จ่อลงที่ปากรูของเธอพอหัวของมันตรงดีแล้วผมก็ค่อยๆออกแรงกดมันลงไป แต่ปรากฏว่ามันไม่ยอมเข้าผมเลยต้องออกแรงกดมันลงไปแรงขึ้นจนน้องแอร์เธอร้อง ออกมาว่า “โอ้ยยยย....พี่เอกกกแอร์เจ็บบบบไม่เอาแล้ววว...ฮืออออ...มันนนเจ็บเหลือ เกิน” และเธอก็พยายามที่จะกระถดตัวหนีจากผมขึ้นไปที่หัวเตียงของเธอผมจึงต้องล้ม ตัวลงไปนอนทับตัวเธอและเอามือทั้ง 2 ข้างของผมร็อกเอาไว้ที่ไหลของเธอและซบหน้าลงที่ลำคอของเธอพร้องๆกับออกแรง ดันสะโพกลงไปและดึงตัวของเธอลงมาท่ามกลางเสียงร้องกรี๊ดของน้องแอร์ จนในที่สุดหัวประธานของลำควยของผมก็สามารถฉีกเยื่อพรมจารีของน้องแอร์เธอ เข้าไปได้ แอร์เธอก็เกร็งตัวและพยายามที่จะข่วนไปตามแผ่นหลังของผมจนหลังผมแสบไปหมดแต่ เมื่อหัวประธานมันเริ่มเข้าไปแล้วลำตัวของมันก็ค่อยๆไหลตามลงไปเรื่อยๆ จนในที่สุดลำควยของผมก็สามารถฝังเข้าไปอยู่ในร่างกายของน้องแอร์ได้จนหมดพอ มันเข้าหมดแล้วหัวประธานของผมก็สัมผัสกับเนื้อเยื่อแข็งๆหยุ่นๆในโพรงสวาท ของน้องแอร์ทำให้ผมรู้ว่าช่องสวาทของน้องแอร์เธอลึกเท่ากับความยาวของลำควย ของผมพอดี เมือเข้าไปหมดผมก็หยุดทุกอย่างไว้ก่อนแช่มมันเอาไว้เฉยๆ พร้อมกับค่อยๆลุกขึ้นมามองสภาพของน้องแอร์ ภาพที่ผมได้เห็นก็คือใบหน้าที่หวานใสของเธอตอนนี้มันเหยเกและมีแต่คาบของ น้ำตาและน้ำมูก เธอส่ายหัวไปมาพร้อมๆกับเอามือมาจับเส้นผมที่มันดำของเธอที่กระจายอยู่บน หมอนสีชมพูรายมิกกี่เม้าของเธอ พอผมมองลงมาก็เห็นรอยห้อเลือดที่เนินอกด้านซ้ายคงเกิดจากการที่ผมไปดูดเนิน เนื้อของเธอบริเวณนั้นเข้าพอมองลงมาที่หน้าท้องผมก็เห็นหน้าท้องที่เนียน เรียบตอนนี้มันกำลังเกร็งตัวจนเป็นร่องครื่น พอมองต่ำลงไปที่ง่ามขาสิ่งที่ผมเห็นกลับทำให้ผมยิ้มออกมาได้เพราะสิ่งที่ผม เห็นนั่นก็คือสิ่งที่แสดงให้ผมได้รู้ว่าน้องแอร์เธอได้มอบความบริสุทธิ์ของ เธอให้กับผมแล้วมันคือรอยเลือดที่ไหลลงไปตามร่องก้นของเธอจนหยดลงที่ผ้าปู ที่นอนสีชมพูรายมิกกี่เม้าของน้องแอร์ มันค่อยไหลออกมาจากปากรูหีที่แสนจะบริสุทธิ์และฟิดคับของเธอที่ตอนนี้กล้าม เนื้อข้างในช่องสวาทนั้นมันกำลังบีบตอดและดูดน้องชายของผมอย่างรุนแรงจนไป ถึงปลายขาของน้องแอร์ที่ตอนนี้มันสั่นและเกร็งเหยียดออกมาจนสุด ผมเลยต้องค่อยๆบดหน้าขาของผมเข้ากับหน้าขาของน้องแอร์เธอเบาๆ จนในที่สุดเธอก็ส่ายศีรษะไปมาและค่อยๆร้องครางออกมา ผมจึงเริ่มที่จะค่อยๆดึงเอาน้องชายของผมออกมาจนสุดและน้องแอร์เธอก็ยกสะโพก ของเธอตามขึ้นมาผมเลยกดมันกลับลงไปจนสุดอีกครั้ง ก่อนที่จะค่อยๆดึงออกมาและกดกลับลงไปทุกครั้งน้องแอร์เธอจะยกสะโพกของเธอ ขึ้นมาเสมอ จนปากรูของเธอที่บีบรัดจนน้ำเมือกจากภายในรูหีของเธอที่ติดออกมาตอนที่ผมรูด ท่อนควยออกมาค่อยๆขังรวมกันอยู่ที่ปากรูที่เต็มไปด้วยเลือดสาวของเธอจนเป็น ฟองสีแดงและค่อยรวมตัวกับไหลงไปที่ผ้าปูที่นอนเธอ พอทุกอย่างเริ่มที่จะค่องตัวแล้วสิ่งที่ผมได้รับคือสิ่งที่ไม่เคยคิดว่าจะ ได้จากน้องแอร์เลยนั่นก็คือน้องแอร์เธอยกมือขึ้นมาดึงตัวผมลงไปจนลำตัวของผม ทาบกับลำตัวของเธอและเธอก็ยกขาทั้ง 2 ข้างของเธอมาไขว้ขัดกันไว้ที่สะโพกของผมก่อนที่เธอจะยกหน้าขาของเธอเข้าหา หน้าขาของผมอย่ารวดเร็วและร้องบอกให้ผมทำแรงๆและเร็วๆ ผมเลยต้องเพิ่มความเร็วของสะโพกให้เร็วขึ้นท่ามกลางเสียงของน้องแอร์ที่ เปลี่ยนจากเสียงที่ร้องด้วยความเจ็บปวดมาเป็นเสียงร้องครางด้วยความเสียวจน ในที่สุดผมก็ไม่สามารถทนต่อแรงดูดรัดและแรงตอดจากช่องสวาทของเธอได้อีกผมจึง เร่งสปีดเต็มที่เท่าที่แรงของผมที่เหลืออยู่จะสามารถเร่งได้และแล้ววาระสุด ท้ายก็มาถึงเมื่อผมฉีกสะเปิมนับล้านๆตัวของผมเข้าไปในช่องสวรรค์ของน้องแอร์ จนหมดถุงอันฑะที่กักเก็บเอาไว้ในขณะเดียวเดียวกันน้องแอร์เธอก็เกร็งกระตุก และกรีดร้องออกมาจนสุดเสียงเมื่อน้ำแห่งสวรรค์ของเธอได้ทะลักออกมาจากช่อง คลอดที่แสนจะบริสุทธิ์ของเธออีกครั้งหนึ่ง หลังจากนั้นผมกับน้องแอร์เราก็ค่อยๆหมดแรงและกอดกันหลับลงไปจนเวลาผ่านมา ประมาณตี 2 น้องแอร์เธอก็เริ่มรู้สึกตัวและเริ่มที่จะร้องไห้ออกมาจนผมรู้สึกตัวตื่น ขึ้นมาโดยที่มีเธออยู่ในอ้อมกอดและน้องชายของผมยังคงฝังตัวอยู่ในรูสวรรค์ ของเธอผมจึงค่อยๆถอนมันออกมาน้องแอร์เธอก็ร้องโอ้ยออกมาอย่างแผ่วเบา พอมันหลุดออกมาก็มีสิ่งที่ไหลตามลงมาอีกก็คือน้ำอสุจิของผมและเลือดสาวของ น้องแอร์เธอไหลตามออกมาจนผ้าปูที่นอนของเธอเละคราบคาวจากผมและเลือดสาวของ เธอเต็มไปหมด ผมเลยรุกขึ้นมาและปอบน้องแอร์เธอไปมา แต่เธอก็ไม่หยุดร้องผมเลยต้องอุ้มเธอไปที่ห้องน้ำเพื่อที่จะชำระคราบคาวออก จากตัวเธอในขณะที่ล้างตัวให้เธออยู่นั้นผมก็สังเกตตัวเธอไปด้วยตอนนี้น้อง แอร์เธอตัวสั่นเป็นลูกนกและที่ง่ามขาจนถึงแก้มก้นของเธอก็เต็มไปด้วยคาบ เลือดและคาบน้ำเมือกที่แห้งเกอะ กรีบหีที่เคยปิดสนิดตอนนี้มันก็ถ่างอ้าออกและมีร่องรอยของการฉีกขาดของเนื้อ เยื่อพรมจารีบางๆที่ขึงปิดปากรูเอาไว้ เนินหีที่เคยขาวสะอาดตอนนี้มันกลับบวมช้ำและเปลี่ยนจากสีขาวสะอาดเป็นสีแดง ก่ำจากอาการบวมช้ำ พอผมค่อยๆรดน้ำลงไปเธอก็สะดุ้งและร้องว่าแสบ ผมเลยต้องค่อยอาบน้ำให้เธอจนสะอาดดีแล้วผมจึงประคองเธอกลับมาที่เตียงนอนอีก ครั้งหนึ่งโดนครั้งนี้ผมเปลี่ยนผ้าปูที่นอนให้เธอใหม่โดยเอาผ้าอีกผืนหนึ่ง ในตู้ของเธอมาปูให้แทนก่อนจะค่อยพาเธอลงไปนอนบนที่นอนของเธอ โดยตรอดเวลาน้องแอร์เธอไม่ยอมพูดจากับผมเลยเอาแต่ร้องให้จนผมใจเสียก่อนที่ ผมจะกลับไปนอนที่ห้องของผมผมก็บอกกับเธอไปว่า “พี่รักน้องแอร์นะครับ เรื่องวันนี้พี่เอกจะรับผิดชอบทุกอย่าง” น้องแอร์เธอก็ร้องให้ออกมาผมเลยจะเข้าไปกอดเธอแต่เธอก็ผักผมออกมา ผมจึงกลับไปที่ห้องของผมและหลับไปด้วยความเพลียจนถึงเช้า พอเช้าผมก็ลงมากินข้าวเพื่อที่จะไปเรียน แต่วันนี้กลับไม่เห็นหน้าน้องแอร์ในตอนเช้า ซึ่งในตอนนนี้ถ้าลุงชดแกไม่อยู่หรือไม่ว่างน้าฟ้าจะให้ผมขับรถไปส่งเธอ แต่ปรากฏว่าเธอไม่ลงมาผมจึงขึ้นไปเรียกเธอ แต่เรียกเท่าไหรเธอก็ไม่เปิดประตูซะที่ผมเลยไปตามป้าแจ่มมาเปิดห้องของน้อง แอร์เธอปรากฏว่าน้องแอร์เธอเป็นไข้ไปโรงเรียนไม่ไหว วันนี้ผมจึงต้องให้น้องแอร์เธอพักอยู่ที่บ้านส่วนผมก็รีบขับรถไปเรียนที่มหา ลัย พอบ่ายผมก็รีบกลับมาดูเธอเห็นเธอยังหลับอยู่ผมเลยเข้าไปหอมแก้มทีนึงแล้ว รีบออกไปเรียนในภาคบ่ายต่อ จนตกเย็นผมกลับมาถึงบ้านก็เห็นน้องแอร์เธอนั่งซึมอยู่ที่ระเบียงด้านบนเลย เดินเข้าไปเข้าไปหาเธอ พอผมเดินไปถึงน้องแอร์เธอก็รู้สึกตัวและทำท่าจะกลับเข้าห้องผมเลยดึงมือเธอ เอาไว้เธอก็ทำท่าดิ่นจะให้หลุดผมเลยถามเธอไปว่า “น้องแอร์ยังโกรธพี่อยู่หรือครับ” เธอก็ไม่ยอมตอบ ผมเลยถามต่อไปว่า “ทำยังไงน้องแอร์ถึงจะหายโกรธพี่?” เธอก็เลยร้องไห้ออกมา ตอนนี้ผมไม่รู้จะทำยังไงเลยได้แต่นั่งดู จะเข้าไปปรอบเธอก็สะบัดตัวจนหลุด สุดท้ายผมก็เลยถามเธอออกไปว่า “หรือน้องแอร์อยากให้พี่ตายเพื่อชดใช้ความผิด?” ผมเลยปีนขึ้นไปบนที่กั้นของราวระเบียงและทำท่าจะโดดลงไปน้องแอร์เธอก็เข้า มากอดผมเอาไว้และบอกว่า “พี่เอกอย่านะค่ะอย่า” “แอร์ไม่โกรธพี่เอกแล้วอย่าโดดนะค่ะฮืออออ” ผมเลยลงมาจากที่กั้นและเข้ามากอดน้องแอร์เธอเอาไว้ในอ้อมอกของผม ซึ่งคราวนี้เธอยอมให้ผมกอดแต่โดยดี ผมเลยต้องปรอบให้น้องแอร์เธอหยุดร้องแต่หลังจากนั้นสิ่งที่เธอพูดกับผมมันทำ ให้ผมต้องหนักใจที่สุดเพราะเธอถามผมว่าจะจัดการเรื่องของเราอย่างไรเพราะผม ก็ได้คุณป้าของเธอเป็นเมียของผมอีกคนแล้ว(น้าฟ้าของผมเธอมีศักดิ์เป็นป้าของ น้องแอร์เพราะน้าฟ้าเธอแต่งงานกับคุณลุงของเธอ) ผมก็พูดไม่ออกเลยนิ่งไปพักนึงก่อนที่จะตัดสินใจบอกกับเธอไปว่า “กับน้าฟ้าพี่อาจจะพาดไปแต่พี่สัญญากับน้องแอร์ว่าต่อไปนี้พี่จะไม่มีอะไร กับน้าฟ้าอีกแล้วและพี่สัญญาว่าทันทีที่น้องแอร์เรียนจบเราจะแต่งงานกัน” น้องแอร์เธอนิ่งไปนิดนึงก่อนที่จะร้องไห้โฮออกมาและบอกกับผมว่า “แอร์รักพี่เอกนะค่ะแอร์จะแต่งงานกับพี่เอกขอให้พี่เอกรักษาสัญญาของเรานะ ค่ะ” ผมก็สัญญากับเธอไปก่อนที่จะพาเธอลงมากินข้าวด้วยกัน ระหว่างกินข้าวนั้นน้องแอร์เธอก็จะคอยตักกับข้าวให้ผมผมเลยต้องตักให้เธอ ด้วยเช่นกัน โดยที่ผมเองก็รู้สึกเขินๆกับสายตาของหนิงและมดที่ยืนอยู่ผนังห้องแต่น้อง แอร์เธอดูเหมือนจะไม่รู้สึกเลยเธอยังคงพยายามเอาใจผมอย่างมากเหมือนจะประกาด ให้ทั้ง 2 คน รู้ว่าเธอกับผมเราเป็นอะไรกันแล้ว หลังจากนั้นเราก็ดูทีวีด้วยกันในห้องนั่นเล่นโดยที่น้องแอร์เธอนอนหนุนตัก ของผมจนเธอเคิ้มหลับไปพอได้เวลานอนผมก็เลยต้องอุ้มเธอขึ้นไปที่ห้องของเธอ ก่อนที่จะกลับไปนอนที่ห้องของผม พอวันรุ่งขึ้นน้องแอร์เธอก็เข้ามาปลุกผมที่เตียงของผมเลยโดยวันนี้เธอบอกผม ว่าเธอหายแล้วไปเรียนได้แล้วผมเลยรุกขึ้นมาอาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้าเตรียมตัว ไปเรียนพอลงมาข้างล่างผมก็เห็นน้องแอร์เธอนั่งรอผมอยู่ที่โต๊ะกินข้าว ซึ่งในวันนี้น้องแอร์เธอยังคงช่วยหยิบขนมปังและชงกาแฟให้ผมด้วยซึ่งต่างจาก เมื่อก่อนมากเพราะปกติถึงเธอจะไม่แสดงทีท่าว่ารังเกียจผมแต่เธอก็ไม่เคย เอาใจผมเลยแต่ตั้งแต่เมื่อวานเย็นแล้วที่เธอเป็นอย่างนี้จนหนิงและมดต่างซุบ ซิบกันใหญ่พอเราออกจากบ้านมาด้วยกันระหว่างทางที่ผมไปส่งน้องแอร์เธอก็ขอผม ว่าให้ผมไปส่งเธอทุกวันซึ่งผมก็ตกลงเธอเลยเข้ามาหอมแก้มผมฟอดนึงโดยที่ไม่ อายคนที่อยู่ตามท้องถนนเลย พอไปถึงโรงเรียนของเธอเธอก็ลงจากรถและเดินเข้าไปในโรงเรียนโดยที่ผมสังเกต เห็นถึงความผิดปกติในท่าเดินของเธอคือเธอเดินขาถ่างนิดและมีอาการกระเผ กหน่อยๆ

Reply #2 on: August 06, 2010, 09:51:38 am

ผมก็ เลยแอบยิ้มออกมานึดหนึ่งแล้วจึงขับรถไปเรียนของผมเหมือนกันจนเย็นผมก็มารอ รับเธอและเราก็กลับบ้านพร้อมกัน และในคืนนั้นน้องแอร์เธอก็ขอมานอนกับผมที่ห้องของผมแต่เราไม่ได้มีอะไรกัน เพราะร่างกายของเธอยังบอบช้ำอยู่ผมเลยได้แต่นอนกอดเธอจนสว่างพอถึงวันเสาร์ ผมมีเรียนตอนเช้าส่วนน้องแอร์เธอต้องไปเรียนกวดวิชาแถวสยามเราจึงออกจากบ้าน ด้วยกันอีกครั้งหนึ่งพอมาถึงตอนบ่ายผมก็ไปรอรับน้องแอร์ที่สยามพอตกเย็นน้า ฟ้าเธอก็กลับมาถึงบ้าน พอหลังจากกินข้าวด้วยกันเสร็จแล้วซึ่งผมสังเกตเห็นว่าน้าฟ้าเธอทำสีหน้าไม่ พอใจที่น้องแอร์เธอแสดงกริยาที่สนิกสนมกับผมมากเป็นพิเศษและได้พูดในเชิง เหมือนจะอบรมน้องแอร์แต่น้องแอร์เธอก็ไม่ฟังน้าฟ้าเลยไล่ให้น้องแอร์ขึ้นไป ข้างบนและเรียกผมไปคุยกันกับเธอ ผมเลยต้องเข้าไปคุยกับน้าฟ้าและสารภาพเรื่องของผมและน้องแอร์ให้น้าฟ้าฟังพอ เธอได้ฟังแล้วน้าฟ้าเธอก็ร้องไห้ออกมาและรุกขึ้นไปหาน้องแอร์ที่ห้องของเธอ ทั้ง 2 คุยอะไรกันนั้นผมก็ไม่รู้จนกระทั่งหนิงและมดพวกเธอเข้ามาปิดประตูและหน้าตาง ของบ้านใหญ่ก่อนที่พวกเธอจะไปนอนพอผมรอดูจนเสร็จแล้วก็ขึ้นไปข้างบนพอเข้าไป ในห้องของผมเท่านั้นผมก็ตะลึงไปคู่นึงเพราะภาพที่ผมเห็นก็คือน้าฟ้ากับน้อง แอร์เธอสองคนแก้ผ้ารอผมอยู่ที่เตียงนอนของผม น้าฟ้าเธอรุกเดินเข้ามาหาผมและพูดกับผมออกมาว่า “นับจากนี้เอกต้องเหนื่อยหน่อยนะต้องทำให้เมียถึงสองคน” หลังจากนั้นผมก็มีความสุขมากที่สุดมีเมีย 2 คนผัดกันมาให้ความสุขกับผมทุกคืนโดยที่น้าฟ้าเธอให้เงินเดือนกับพวกคนใช้ เพิ่มขึ้นแต่มีข้อแม้ว่าอย่าให้ใครรู้เรื่องในบ้านนี้เท่านั้น จนผมขึ้นปี 2 ผมดันสอบชิงทุนไปเรียนแพทย์ที่เมืองนอกได้ ผมเลยต้องไปเรียนต่อที่เมืองนอกโดยมีน้องแอร์เธอขอเตี่ยกับม้าของเธอไปเรียน กับผมด้วยโดยมีน้าฟ้าท่านเป็นคนไปคุยให้ท่านทั้งสองฟังซึ่งพวกท่านก็เริ่ม ที่จะรู้ถึงความสัมพันของผมกับน้องแอร์เธอบ้างแล้วแต่ท่านไม่รู้ถึงความสัม พันของผมกันน้าฟ้าแน่ ผมไปเรียนแพทย์ที่นั่นถึง 9 ปีโดยที่น้องแอร์เธอก็เรียนบริหารธุรกิจไปด้วยจนได้ปริญญาโทและทำงานที่โน่น อีก 2 ปีเพื่อรอผมจบ ส่วนผมจบแพทย์เฉพาะทางเชี่ยวชาญเรื่องระบบประสาทและสมอง และในระหว่างที่เรียนอยู่น้องแอร์เธอก็ให้กำเนิดทายาทคนแรกของผมที่แผ่นดิน อเมริกามาคนนึงเป็นลูกสาวครับ พอเรากลับมาที่เมืองไทยผมทำงานเป็นอาจารย์แพทย์ที่มหาลัยที่ผมเคยเรียนอยู่ และแพทย์ผู้เชี่ยวชาญอยู่ที่โรงพยาบาลชื่อเดียวกับมหาลัยของผมด้วย ตอนนี้ผมมีลูกกับน้องแอร์เธอ อีกหนึ่งคนแล้วครับคือลูกชายอีกคน ซึ่งในตอนนี้น้าฟ้าเธอก็ให้น้องแอร์เธอมาดูแลธุรกิจของท่านแทนส่วนท่านก็ไป ทำหน้าที่เป็นแม่ใหญ่ให้ลูกๆของผมทั้ง 2 คน อ๋อเกือบลืมน้องเมย์ไปตอนนี้เธอเองก็เรียนจบและมีครอบครัวไปแล้วครับโดยที่ เธอกลับไปอยู่กับพ่อกับแม่ของผมที่เชียงใหม่และได้กับพี่ชายคนที่ 2 ของน้องแอร์ เพราะบ้านของน้องแอร์เธอเข้ามาเป็นหุ้นส่วนโรงแรมกับพวกพ่อผมตอนที่เศรฐกิจ ทรุดเมื่อปี 40 โดยร่วมหุ้นกับพ่อและให้ลูกชายคนที่ 2 ที่จบการโรงแรมมาดูแลอีกที จึงได้รู้จักกับน้องเมย์และแต่งงานอยู่ด้วยกัน ซึ่งตอนนี้เธอเป็นผู้บริหารงานแทนที่พ่อกับแม่ผมไปแล้วและมีลูกชายกับสามี ของเธอ 1 คนแล้วครับ เรื่องของผมก็ขอจบแค่นี้นะครับ

Offline chawat

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 2
    • Email
Reply #3 on: August 06, 2010, 01:30:48 pm
 (19;THANKS

Offline เสียวไม่หยุด

• *
    • เสียว: 5
Reply #4 on: August 06, 2010, 02:43:07 pm
 (21; (16;

Offline boyza777

• *
    • เสียว: 0
Reply #5 on: August 06, 2010, 03:38:51 pm
ขอให้มีความสูข (39; (007; (007;

Offline nangnat

• Super Master Hero
    • เสียว: 23
  • ถึงเจ้าชู้ ก็ใส่ถุงทุกครั้ง !
Reply #6 on: August 07, 2010, 01:08:32 pm
โห อิจฉาว่ะ (01;

?

Offline zema-soda

• Super Master Hero
    • เสียว: 0
Reply #7 on: August 07, 2010, 05:49:42 pm
 (19; ชอบๆ

Offline st735

• *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #8 on: August 08, 2010, 12:36:09 am
(007; (007; (007; (007;