close buttonclose buttonclose button
แม่ตั๊ก

แม่ตั๊ก

เรื่องเสียว · 124990

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: July 23, 2010, 01:03:12 pm

แม่ตั๊กหวัดดีครับ พงษ์อยู่ป่าวครับ
 อยู่ในห้องจ๊ะ ..ก้อง เข้าไปซิ 
หกโมงเย็นแล้ว ผมไปอ่านหนังสือกับพงษ์เพื่อนสนิทผมเอง เพื่อเตรียมตัวสอบเอ็นทร้านซ์ ผมกะพงษ์สนิทกันตั้งแต่เรียนอนุบาลแล้ว พงษ์มีพี่สาวฝาแฝดสองคน ตอนนี้ไปเรียนมหาลัยในกรุงเทพ มันอยู่กะแม่สองคน พ่อพงษ์ตายไปนานแล้ว ที่บ้านพงษ์เป็นร้านขายของชำ
แม่ตั๊กนุ่งผ้าขนหนูกำลังตัดเล็บเท้าอยู่ โดยนั่งบนโซฟาไขว่ห้าง เห็นขาขาวอวบของแม่ตั๊กที่โผล่พ้นผ้าขนหนูแล้วอดแอบมองไม่ได้ แม่ตั๊กทักผมแล้วยิ้มหวานให้อย่างเคยชิน แม่ตั๊กเป็นคนสวยมากคนนึง สูงประมาณ 160 ได้ ผิวขาว อวบอั๋น หน้าอกใหญ่ได้รูป สะโพกผายรับกับเอวที่ขอดกำลังดี แม่ตั๊กดูแลตัวเองดีมาก ถึงแม้อายุจะปาเข้าไป 42 แล้ว ยังครองความหม้ายมาเกือบสิบปีแล้ว ซึ่งผมแอบจินตนาการถึงแม่ตั๊กก็บ่อยครั้ง เพราะแอบชอบความสวย และเห็นสัดส่วนของแกมานานแล้ว จริง ๆ แล้วแม่ตั๊กมีอายุรุ่นราวคราวเดียวกับแม่ผม เพราะตอนแม่ตั๊กเจอกับแม่ปูของผม เห็นคุยกันถูกคอ และที่สำคัญ รูปร่าง หน้าตา ไม่ได้ลดน้อยไปกว่ากันเลย
ผมต้องรีบหลบสายตาจากที่มองขาขาวของแม่ตั๊กอย่างเร็วเพราะกลัวแกเห็น แต่คงไม่ทันสายตาแม่ตั๊ก เพราะแกมองที่ขาตัวเองแล้วหน้าแดงอยู่เหมือนกัน ก่อนที่ผมจะตัดบท
  ผมขึ้นไปหาพงษ์น่ะครับ 
  เดี๋ยวแม่อาบน้ำเสร็จมาทานข้าวด้วยกันน่ะก้อง แม่ทำกับข้าวเผื่อไว้แล้ว 
 ครับ แม่
ผมรีบเข้าไปที่ห้องนอนพงษ์ทันที พงษ์กำลังจัดเรียงรายงานของมันยังไม่เสร็จ ผมเลยขอไปเข้าห้องน้ำก่อนบอกว่าปวดท้อง ก็ทำการบรรเลงเพลงเสียวทันที ไอ้น้องของผมมันพร้อมสำหรับแม่ตั๊กแล้ว ทุกสัดส่วนของแม่ตั๊กอยู่ในหัวของผมตลอดเวลา ยิ่งรอยยิ้มสุดท้ายก่อนหน้านี้ที่ผมได้เห็น อยากจะให้น้ำแตกรดริมฝีปากของแม่ตั๊กเสียจริง ๆ
  แม่ตั๊กครับ แม่สวยจนผมจะทนไม่ไหวแล้วครับ อาร์ๆๆ 
ผมครางร้องเรียกแม่ตั๊ก ด้วยเสียงเสียวสุดมันส์ อย่างลืมตัว จนน้ำเสียวพุ่งทะลักออกมามากมายบนพื้นห้องน้ำ กลิ่นคาวคละคลุ้งไปทั่วบริเวณ เสร็จสมกิจ ผมรีบตักน้ำราดบนพื้น แล้วรีบออกจากห้องน้ำกลัวคนอื่นจะสงสัย โดยไม่เฉลียวใจดูร่องรอยของตัวเองให้ถี่ถ้วน
ออกจากห้องน้ำก็สวนทางกับแม่ตั๊กที่ยิ้มให้ผม และเหมือนแม่เค้ารอจะเข้าห้องน้ำอย่างงั้นแหล่ะ ผมก้มหน้าอายเดินเลี่ยงไป ..........ใจหายวาบ คิดว่าแม่เค้าต้องรู้แน่ ๆ ว่าผมเข้าไปทำอะไรในห้องน้ำ แล้วแม่เค้าจะเห็นร่องรอยของเรามั้ยน่ะ เราล้างพื้นสะอาดหรือยัง เค้าจะได้กลิ่นน้ำเสียวของเราหรือเปล่า คิดไปต่าง ๆ นา ๆ
ราวครึ่งชั่วโมงผ่านไป   พงษ์ เรียกก้องมาทานข้าวได้แล้ว ลูก   เสียงแม่ตั๊กเรียกทานข้าว ผมลงไปทานพร้อมพงษ์ แต่ไม่ค่อยกล้าสบตาแม่ตั๊กเท่าไหร่ พอเหลือบไปสบตาเค้าเมื่อไหร่ ก็ยิ้มให้ผมเหมือนมีอะไรแอบแฝง
  อร่อยมั้ยก้อง กับข้าวบ้านแม่ สู้ที่บ้านแม่ปูได้ป่าวจ๊ะ 
 อร่อยครับ แม่ .
  งั้นต้องมาทานกับแม่บ่อย ๆ น่ะ 
พอทานข้าวเสร็จ พงษ์มันก็เข้าห้องไป โดยเรียกผมเข้าไปในห้องด้วย
 ไม่ต้องล้างหรอก เดี๋ยวแม่จัดการเอง 
  ไม่เป็นไรครับ แม่ ผมช่วย   ด้วยความเกรงใจจึงช่วยแม่ตั้กเก็บโต๊ะ
เห็นแม่ตั๊กยกจานไปล้าง ก็มองบั้นท้ายของแม่ตั้กมันช่างน่าหลงใหลเสียเหลือเกิน
  ก้อง ล้างน้ำแล้วกันน่ะ เดี๋ยวแม่ขัดเอง   ผมยืนข้าง ๆ แม่ตั้ก พร้อมเตรียมตัวล้างน้ำตามแม่ตั๊กบอก
แม่ตั๊กยื่นจานมา ผมก็รับจานมาล้าง บางครั้งก็สัมผัสมือแม่ตั๊กบ้าง แม่เค้าก็ไม่ว่าไร บ่อย ๆ เข้า ก็มองหน้าผม แล้วยิ้ม ผมชอบมากเวลาแม่เค้ายิ้ม ช่างน่ารัก น่าหอมเป็นที่สุด แล้วแม่ตั๊กก็ถามผมว่า ผมกับพงษ์มีแฟนหรือยัง ก็ตอบไปว่า พงษ์มีแล้ว แต่ผมยังไม่มี ไม่ค่อยถูกใจ เค้าก็ถามว่าชอบแบบไหน ผมก็มองหน้าแม่ตั๊ก แล้วก็นิ่งไป
  เอ.. แบบนี้เป็นเกย์หรือเปล่า 
  เปล่าน่ะครับ ผมชอบ .. อืม ม อืมม ชอบแบบแม่ตั๊กน่ะครับ   แม่ตั๊กก็หน้าแดง ก้มหน้านิ่ง
  แหม่ ชมคนแก่ 
  ไม่เห็นแก่เลยครับ แม่ยังสวย ยังสาวอยู่เลย 
  แหน่ะ จะจีบแม่เหรอ 
  จริง ๆ ครับ ผมแอบชอบแม่มานานแล้วครับ ยิ่งแม่ตั๊กยิ้ม ยิ่งน่ารัก อยากจะเข้าไปหอมเลยครับ 
  แล้วแม่ให้หอม จะกล้าหอมมั้ยหล่ะ   แม่ตั๊กทำหน้าทะเล้นน่ารัก

ไอ้ก้อง มึงทำไรอยู่ว่ะ   กำลังเข้าด้ายเข้าเข็ม ไอ้พงษ์มันเสือกเรียกผม

ไปอ่านหนังสือได้แล้ว พงษ์เค้าเรียกแล้วน่ะ ไปเหอะ   ผมมองหน้าแม่ตั้กอย่างเสียดาย แล้วเลี่ยงไป
  วันหลัง ทำธุระในห้องน้ำเสร็จ ทำลายหลักฐานด้วยน่ะ   แล้วก็หัวเราะแบบยิ้ม ๆ
  ขอโทษครับ .. ก็.. 
  ก็ ไร   แม่ตั๊กแทรก
  ก็แม่นั่นแหล่ะ นั่งโป้ให้ก้องเห็นขาขาวสวย ๆ ของแม่อ่ะ   ผมสวนไป
  แหน่ะ มาว่าแม่อีก ไปได้แล้ว 

ผมอ่านหนังสือไม่รู้เรื่องเลย คิดถึงแต่แก้มเนียนใส รูปร่างอวบอัดน่าหลงไหล คำพูดท้าทายให้เกิดความใคร่
ผ่านไปนานเนิ่นนาน ผมออกไปเข้าห้องน้ำ แลเห็นห้องนอนของแม่ตั๊ก ยังไม่ปิดไฟ
กลับจากห้องน้ำ ก่อนเข้าห้องนอนของพงษ์เพื่ออ่านหนังสือต่อ ผมยืนหน้าห้อง
ผมคิดไปต่างๆนาๆ ว่าจะทำอย่างไรดี
" กูเข้าไปเคาะประตูห้องแม่ตั๊กดีป่าวว้า .. " หรือ
" กู แอบเข้าไปลักหลับแม่ตั๊กน่าจะดี " หรือ
" กู ฯลฯ " แต่แล้วทันไดนั่นเอง
ประตูห้องแม่ตั๊ก ก็เปิดออกมาอย่างที่ผมไม่ได้ระมัดระวังตัว
" อ้าว ก้อง มาทำอะไรอยู่ตรงนี้จ๊ะ "
" ผม.. ผมไปห้องน้ำมาครับ..แม่ "
" แม่หิวน้ำหน่ะ " แล้วแม่ตั๊ก ก็เดินไปเปิดตู้เย็นเพื่อกินน้ำ แสงไฟสีส้มส่องประทะเข้ากับชุดนอนสีขาวบางของแม่ตั๊ก
ทำให้ผมเห็นรูปร่างแม่ตั๊กได้ถนัดยิ่งขึ้น แม่ตั๊กยกแก้วน้ำดื่มตรงหน้าตู้เย็น โดยไม่แยแสสายตาที่แทบถลนของผมแต่อย่างใด
เต้านมที่ยังเต่งตึงตั้งตระหง่านท้าทาย บั้นท้ายงามงอนส่องผ่านจากดวงตา
ผมแทบอยากจะหยุดเวลาช่วงนี้ไว้ให้เนิ่นนานที่สุด
" เป็นไรจ๊ะ จะเข้าห้องน้ำอีกรอบเหรองัย " แม่ตั๊กเดินกลับมาแซวผมพร้อมยิ้มอย่างน่ารักเช่นเดิม
" เออ...อืมม ผม...ผม " แล้วแม่ตั๊ก ก็เดินผ่านผมไป เปิดประตูห้องนอน
" แม่ครับ " ผมเรียกแม่ตั๊ก
" มีไรจ๊ะ " เสียงแม่ตั๊กหวานจนจับใจ
" ผม.." ผมเดินไปประชิดแม่ตั๊ก
" ผม.. ผม ขอหอมแม่น่ะ "
" เอ๊ะ.. อยู่ดี ๆ มาขอหอมแก้มแม่ได้งัย "
" ก็แม่..บอกผมตอนเย็นว่า ถ้าให้หอมจะกล้าป่าว ผมก็เลย.."
" อยากหอม " แม่ตั๊กพูดเสริม
" ได้ป่าวครับแม่ " แม่ตั๊ก ยืนเฉย เหมือนรอให้ผมเข้าใกล้มากกว่านี้
ผมมองตาหวานแม่ตั๊ก เดินเข้าไปใช้จมูกโด่งแนบเข้าไปสูดดมแก้มขาวเนียนใสของแม่ตั๊ก
โดยให้ริมฝีปากของผมแตะที่ของปากที่สวยได้กระจับของแม่ตั๊กนิดนึง
ผ่านไปไม่รู้ว่านานเท่าไหร่ เพราะเหมือนหัวใจผมหยุดนิ่งไปแล้ว
ผมดึงจมูกออกจากแก้มแม่ตั๊กนิดนึง สังเกตุเห็นแม่ตั๊กแสนสวยของผม หลับตาพลิ้ม
ผมหายใจแรงประทะแก้มแม่ตั๊ก จนแม่เค้าค่อยลืมตาที่ยั้วยวน สบตาผม
ใบหน้าแสนสวยของแม่ตั๊กตอนนี้...
ทำให้ผมก้มจูบแม่ตั๊กที่ริมฝีปาก
แม่ตั๊กไม่ขัดชืนแต่อย่างใด ผมสอดลิ้นเข้าโพลงปาก
แม่ตั๊กสร้างความสยิวด้วยการพันลิ้นกับผมเป็นพัลวัน
มือซ้ายผมเลื่อนลงไปสัมผัสแก้มก้นที่ผมหลงไหล
มือขวาผมลูบไล้เลื่อนจากสะโพกผายขึ้นมาถึงหน้าอกที่ใหญ่ที่ผมใฝ่ฝัน
ริมฝีปากที่สัมผัส แทบทำให้ผมละลายไปเลยในเร็วพลัน
ทันใดนั้นมีเสียงเดินของพงษ์เพื่อนผม มาใกล้ประตูเข้าไปทุกที
แม่ตั๊กดันหน้าอกผมออกห่าง พร้อมทั้งปิดประตูเพื่อพ้นห้องนอนของแม่ตั๊ก
ทำให้เราต้องผละจากกัน ไอ้พงษ์มันเปิดประตูออกมา พร้อมด่า " มึงเข้าห้องน้ำเป็นชั่วโมงเลยน่ะมึง "
พร้อมเดินเข้าห้องน้ำไปไม่ได้สงสัย
ผมเห็นประตูห้องแม่ตั๊กยังปิดไม่สนิท ผลักประตูเข้าไปในห้องนอน
เจอแม่ตั๊กยืนรออยู่ เหมือนแม่เหล็กผลักดันเราสองคนเข้าหากันอย่างรวดเร็ว
เหมือนผีเสื้อเจอดอกไม้ ริมฝีปากของเราสองสัมผัสกัน เสมือนดั่งพลัดพลากกันเนิ่นนาน
แม่ตั๊กผลักอกผม แต่ยังคงสัมผัสรักกันด้วยริมฝีปาก
และแล้วก็จำใจพลาก
" เดี๋ยวพงษ์มาน่ะจ๊ะ ก้อง " แม่ตั๊กผลักอกผมออกเพื่อให้ผ่านพ้นขอบประตู
ผมสุดแสนเสียดาย ไม่วายแม่ตั๊กส่งยิ้มให้ผมพร้อมเอ่ย
" อย่าใจร้อนน่ะค่ะ " เสียงแม่ตั๊กทำให้ผมแทบจะขยี้โลกให้ละลายให้แหลกคามือ
ผมเผลอหลับไปตอนไหนก็ไม่รู้ สะดุ้งตื่นด้วยเสียงของไอ้พงษ์มันเรียก
  ไอ้ก้อง ตื่นได้แล้งมึง เดี๋ยวกูออกไปข้างนกอก่อน มึงอย่าพึ่งกลับน่ะโว้ย รอกูกลับมาก่อน 
  นานป่าวว่ะ 
  ซักเก้าโมงครึ่งนี่แหล่ะ   ตอนนี้ เจ็ดโมงเช้า ผมเข้าห้องน้ำทำธุระส่วนตัว อาบน้ำถูสบู่ คิดถึงแม่ตั๊กนิดเดียว ไอ้น้องของผมมันแข็งขึ้นมาอีกแล้ว   เฮ้ย ไอ้พงษ์มันจะกลับอีกตั้งนานนี่หว่า   ทันใดนั้นเอง ผมรีบอาบให้ไวที่สุด หลังแต่งตัวเสร็จ รีบออกจากห้อง มองซ้ายขวา ไม่มีใคร ผมเปิดประตูห้องแม่ตั๊กอย่างช้า ๆ ด้วยใจระทึก โชคดีมากครับที่ประตูไม่ได้ล็อค พอประตูเข้าไป ไม่มีร่างแม่ตั๊กปรากฏดังหวัง คิดว่าต้องอยู่หลังบ้าน แน่ ๆ เลย เดินไปห้องครัวทันที เห็นแม่ตั๊กคนหม้อข้าวต้มอยู่ ผมยิ้มด้วยความดีใจ แม่ตั๊กยังคงแต่งตัวชุดนอนชุดเดิม รวบผมรวมกันเป็นกระจุกด้านหลัง เผยเห็นต้นคอพร้อมโชว์หัวไหล่ที่ขาวเนียนน่าหลงไหล ละสายตาลงมาข้างล่างเห็นสะโพกผายของไม่ตั๊กด้านหลังแล้วมันทำให้ผมเสียวไป ที่ปลายลึงค์ ทันที
  แม่ พงษ์ไปไหนครับ 
  อ้าว..ตื่นแล้วเหรอก้อง แม่ให้ไปส่งของที่บ้านป้าณีอ่ะ อีกซักพักก็กลับแล้ว ก้องหิวยัง แม่ทำข้าวต้มไว้ เดี๋ยวทานได้เลยน่ะจ๊ะ 
แม่ตั๊กหันมายิ้ม แล้วหันกลับคนหม้อข้าวต่อ
ผมเดินเข้าไปประกอบข้างหลังของแม่ตั๊ก พร้อมสวมกอดไปที่เอวของแม่ตั๊กโดยลูบจากสะโพกวนไปถึงหน้าท้องในจังหวะเดียว กันก็ฝังจมูกเข้าซอกคอขาวเนียนสุดดมความหอมเข้าเต็มปอด ผมสังเกตเห็นแม่ตั๊กขนลุกซู่ เห็นขนอ่อน ๆตามแขนลุกตั้ง พร้อมกับตีที่มือผมทันที
  นี่ ๆๆ ก้องจะทำอะไรแม่ 
แม่ตั๊กไม่ได้ขัดขืนแต่อย่างใด พร้อมชูคอขึ้นเล็กน้อย ผมซุกจมูกโซร้สูดดมความหอมของแม่ตั๊กที่ผมหลงไหลลงไปอีกครั้ง
  เมื่อคืนยังหอมไม่พอครับ 
ผมเลื่อนมือขึ้นมาที่หน้าอกคู่สวยที่ผมใฝ่ฝันมานาน มันช่างเต็มไม้เต็มมือจริง ๆ แม่ตั้กละมือจากตะหลิ่วมาจับที่มือผมไว้โดยมีการขืนมือผมเล็กน้อย
  ซี๊ดด..........
แม่ตั๊กครางเสียว พร้อมใช้ฟันบนกัดริมฝีปากล่างไว้ แววตาของแม่ตั๊กแสดงถึงอาการเสียวสะท้าน ท่อนเอ็นของผมตอนนี้แข็งเป็นท่อนไม้แล้วผมดันไปแนบไปกับร่องก้นของแม่ตั๊ก ซึ่งแม่ตั๊กก็แอ่นก้นรับกับท่อนเอ็นผมและบิดส่ายยั่วยวนเล็กน้อย
  เดี๋ยวซิจ๊ะ ก้อง แม่ยังไม่ได้อาบเลยน่ะ   แม่ตั๊ก เหมือนยับยั้งชั่งใจ
  ยังไม่ได้อาบ ยังหอมเลยครับแม่   ผมไม่อาจยับยั้งความต้องการของตัวเองได้
ผมเลื่อนมือข้างนึงลงไปตามลำตัวของแม่ตั๊ก ลงไปที่เอวขอดอวบ สะโพกผาย ผ่านไปถึงหน้าขา อย่างแผ่วเบาแล้ววนมาที่ขาด้านในพร้อมลูบขึ้นมาที่โหนกนูนที่อวบอั๋นเต็มมือ ผมเน้นปลายนิ้วเข้ากับเนินสวาทนอกล่มผ้าอย่างหลงใหล
  อ่าร์....   แม่ตั๊กพ่นลมหายใจพร้อมครางเสียวออก พร้อมเอื้อมมือไปปิดเตาแก๊สอย่างไม่ลืมความเป็นแม่บ้านที่ดี แค่นี้ผมก็รู้แล้วว่า คนที่ผมหลงรักหลงชอบมาตั้งนานไม่น่าจะหลุดมือผมไปได้ ความฝันของผมตอนนี้มันกำลังจะเป็นความจริง มันตื่นเต้นจริง ๆ
แม่ตั๊กละมือจากเตาแก๊สมาลูบบนมือผมที่เกาะกุมโคกสวาทไว้
  ไปที่ห้องแม่ดีกว่าน่ะก้อง   แม่ตั๊กเอี้ยวตัว เพื่อหลุดออกจากวงแขนของผม พร้อมจะเดินนำไปที่ห้องนอน
ผมเดินตามไปอย่างรวดเร็ว พร้อมคว้าแขนซ้ายแม่ตั๊กไว้ แขนขวาผมคว้าเอวแม่ตั๊กให้กลับมาอยู่ในท่าเดิม แต่ตอนนี้ย้ายตำแหน่งจากหน้าเตาแก๊ส มาทางข้างเค้าเตอร์ที่เตรียมอาหาร
  แม่ครับ ผมทนไม่ไหวแล้วครับ 
ผมไม่อยากเวลามันผ่านเลยนานกว่านี้
  ตรงนี้น่ะครับ ไม่มีใครอยู่นี่นา 
ผมไซร้จากต้นคอลงมาข้าง ๆ ใหล่ขาวเนียนของแม่ตั๊ก มือซ้ายผมลาบหน้าขาของแม่ตั๊กขึ้นมาจนคลึงหน้าอกคู่สาม ให้นิ้วมือนวดเค้นตรงหัวนมที่แข็งเห็นไตเบา ๆ มือขวาผมเลื่อนดึงชุดนอนขึ้นจนสามารถเกี่ยวขอบกางเกงในสีขาวตัวน้อย ค่อย ๆ ดึงลงจนถึงหัวเข่า แม่ตั๊กยกขาขึ้นให้ความร่วมมือ แล้วใช้นิ้วเท้าของแม่ตั๊กเองดึงลงไป ผมไม่รอช้ารีบสำรวจเนินสวาทโดยไม่มีสิ่งใดปิดกัน ผมค่อยลูบจากเส้นไหมที่ปกคลุมไม่มากนักจากการสัมผัส แม่ตั๊กรีบอ้าขาออกจากกันเล็กน้อยเพื่อเปิดทางได้ผมได้สำรวจอย่างถนัด ผมค่อยเลื่อนมือลงไป ทันทีที่ได้สัมผัสก็รู้สึกได้ถึงน้ำหล่อเลี้ยงที่เปียกชุ่ม
  อ่าร์... แม่เสียววว แม่ทนไม่ไหวแล้วจ๊ะ 
แม่ตั๊กอ่อนระทวย ด้วยความเสียวที่ห่างเหินมานานหลายปี
  ก้องจ๋า ช่วยแม่ด้วย ย ย 
ผมรีบดึงกางเกงลงอย่างรวดเร็ว ท่อนเอ็นแข็งเต็มที่ดีดออกมาเป็นอิสระ พร้อมที่สัมผัสกับร่องสวาทที่ถวิลหามาเนิ่นนาน ผมดันตัวแม่ตั๊กมาด้านข้างเล็กน้อยเพื่อให้หันหน้าไปทางเค้าเตอร์เตรียม อาหาร ยกชายสุดนอนไว้เหนือสะโพกใหญ่ พร้อมกับประชิดตัวเข้าไปจนท่อนเอ็นแนบกับร่องก้น
  แม่ครับ เป็นของผมน่ะครับ   กระซิบพร้อมใช้ลิ้นไซร้บริเวณข้างหู
  จ๊ะก้อง แม่พร้อมแล้วจ๊ะ ซี๊ดดด .....
  แม่ก็จะไม่ไหวแล้วก้อง........... แม่จะเป็นของก้องน่ะ แม่พร้อมแล้วจ๊ะ
แม่ตั๊ก เอื้อมมือควานหาท่อนเอ็นของผม พร้อมรูดขึ้นลงสองสามที พร้อมแอ่นก้นงอนขึ้นจับท่อนเอ็นผมถูบริเวณปากทางไปทั่วบริเวณ ส่วนหัวของผมตอนนี้เปียกเยิ้มไปด้วยน้ำของแม่ตั๊ก แล้วก็จับไปจ่อบริเวณปากทางแล้วเอามือไปเกาะที่เค้าเตอร์ไว้
  ซี๊ดดด ก้องจ๋า ใส่เข้ามาเลยจ๊ะ แม่ไม่ไหวแล้วจ๊ะ 
ผมกดท่อนเอ็นดันเข้าไปทีเดียวจนมิดบริเวณส่วนหัว เสียงดังกึกก ซึ่งมันช่างแน่นอบอุ่นเป็นอย่างยิ่ง แม่ตั๊ก สะดุ้งเล็กน้อย พร้อมยกมือด้านซ้ายมาดันหน้าท้องผมไว้
  ก้อง เบา ๆ ก่อนน่ะจ๊ะ 
ผมหยุดดัน พร้อมมองลงไปเห็นท่อนขาขาวได้ส่วนของแม่ตั๊ก เท้าซ้ายยกส้นขึ้นเหยีบแค่ปลายเท้าแบะออกด้านข้างเล็กน้อย เข่าทั้งสองหนีบกันไว้ ผมไม่ลืมที่จะลูบไล้เพื่อเพิ่มความเสียวให้กับแม่ตั๊ก และที่หน้าอกไปพร้อมกัน จากนั้นค่อย ๆ ดันท่อนเอ็นของผมเข้าไปให้ลึกอีก เป็นระยะ ๆ จนเหลือเกือบมิด ผมเห็นแม่ตั๊ก ไม่สะทกสะท้านหรืออาจจะเพราะคุ้นเคยกับมันแล้ว ผมก็กระแทกเข้าไปจนสุดโคน
  อาร์.......
เสียงผมกับแม่ตั๊ก ร้องพร้อมกันด้วยความเสียว ช่องสวาทของแม่ตั๊กรัดท่อนเอ็นเป็นจังหวะ ๆ จนผมรับรู้ได้ นี่ช่างเป็นเวลาที่สุขทีสุดเท่าที่จะบรรยาย
  แม่ครับ .. ผมเสียวจังครับ 
  แม่ก็เสียวจ๊ะ ก้อง ซ๊ดดด 
ผมถอดท่อนเอ็นออกแล้วกระแทกเข้าไปอีก แล้วเริ่มซอยเป็นจังหว่ะ
  ก้องจ๋า แม่เสียวจังเลย แม่จะเสร็จแล้วก้อง เร็ว ๆ เลยก้อง 
  ผมก็จะเสร็จแล้วครับแม่ เราเสร็จพร้อมกันน่ะครับ แม่ครับ 
  แม่จะเสร็จแล้วก้อง ปล่อยออกมาเลยลูก ปล่อยออกมาเลย อ่าร์ ๆๆๆ ซี๊ดด 
ผมจับเอวของแม่ตั๊กกระแทกอย่างแรง และเร็ว ผมมองบั้นท้ายที่ขาวเนียนอวบที่เด้งรับการกระแทกของผมเป็นจังหวะ และด้วยช่องสวาทที่ฟิต ทำให้ผมสุดกลั้น
  แม่ครับ ผมจะเสร็จแล้วครับ ไม่ไหวแล้วครับ 
  อาร์ ๆๆๆ แม่ก็เหมือนกันลูก ซีดด 
แม่ตั๊ก เชิดหน้า หลับตาพลิ้ม มือซ้ายผมเหนี่ยวคางแม่ตั๊กเชิดขึ้น แม่ตั๊กดึงตัวขึ้นอ่อนตามมือผม พร้อมกันนั้นผมจึ้งไซร้ลงที่ต้นคอขาว กกหู แก้มใสเนียน มือขวาก็คลึงเต้าที่ยังเต่งตึงอย่างเมามัน ผมเอาแขนขวาที่พาดลงมาหน้าท้องของแม่ตั๊กดันบั้นท้ายของแม่ตั๊กอัดกับท่อน เอ็นผมเป็นครั้งสุดท้าย น้ำรักของผมพุ่งกระทบมดลูกของแม่ตั๊กอย่างมากมาย ความอุ่นของน้ำรักทำให้แม่ตั้ก ขนลุกเกรียวไปทั้งตัว จนถึงสวรรค์ในเวลาอันรวดเร็ว ผมพุ่งน้ำรักออกมาเป็นสายอีกสองสามระรอก ใบหน้าของเราแนบชิดคลอเคลียกัน มือซ้ายของแม่ตั๊กเอื้อมมาจับบั้นเอวผมพร้อมลูบไล้ไปถึงก้นทั้งสองข้าง ทำให้ผมขนลุกเป็นระยะ มือขวาของแม่ตั๊กยกขึ้นโอบบริเวณแก้มขวาของผม พร้อมเอ่ย
  แม่มีความสุขจังเลยก้อง 
  แม่ไม่มีความสุขแบบนี้มาก่อนเลยจ๊ะ 
แม่ตั๊กแสดงแววตาอันเป็นสุข ยิ้มอย่างน่ารักเช่นเคย พร้อมเอาจมูกซุกไซร้ไปทั่วบริเวณใบหน้าของผม
  ผมรักแม่ครับ ผมรักแม่มานานแล้วน่ะครับ 
ผมหอมไปทั่วบริเวณแก้มเนียนใสของแม่เช่นกัน
  แม่ก็รักก้องจ๊ะ 
ผมได้ฟังแล้วมันช่างเป็นคำพูดที่ทำให้หัวใจผมเบิกบานจริง ๆ ผ่านไปเนิ่นนานกับบรรยากาศความรักหลังความใคร่ แว็บนึงของความคิด อารมณ์รักของผมตอนนี้อยากให้เป็นเหมือนดั่งแม่ปูแม่จริง ๆ ของผมเหมือนกัน
  เราไปอาบน้ำกันดีกว่าน่ะจ๊ะ ........ที่รักของแม่ 
  ได้ครับ สุดที่รักของผม 
แม่ตั๊กแลบลิ้น หลับตา อย่างน่ารักน่าทะเล้น แล้วเดินจูงมือผมไป
ทันใดนั้นเอง ก็ได้ยินเสียงรถวิ่งเข้ามาจอดหลังบ้านสองคัน ซึ่งก็คือ รถป้าณีกับ รถไอ้พงษ์ นี่แสดงว่า ป้าณี สวนทางกับไอ้พงษ์เพื่อผมนั่นเอง มันถึงได้กลับมาไวนัก
  แม่.. พงษ์กลับมาแล้ว   ผมดึงมือแม่ตั้กไว้
แม่ตั๊กทำสีหน้ากังวลเล็กน้อย ก่อนจะเข้ามากอดพร้อมหอมแก้มผมแล้วบอก
  งั้นแม่ไปอาบน้ำก่อนแล้วน่ะจ๊ะ ก้องหยิบกางเกงให้แม่ด้วย 
ผมหยิบกางเกงในตัวน้อยขึ้นมา แม่ตั๊กแบมือเพื่อจะขอคืน แต่ผมยกขึ้นมาสูดดมด้วยใบหน้าที่หลงใหลในทุกส่วนของแม่ตั๊ก
  ผมขอน่ะครับ แม่..   แม่ตั๊กหน้าแดง เขินอายอย่างน่ารัก
  บ้า ..   แล้วแม่ตั๊กก็เดินเลี่ยงไป เพื่อทำความสะอาดคราบรักของเรา ผมมองบั้นท้ายที่โยกย้ายจากไปด้วยความเสียดาย พร้อมสำรวจเครื่องแต่งกายตัวเองให้เรียบร้อย เหลือบมองเห็นน้ำรักของผมหยดที่พื้น รีบหยิบกระดาษทิชชูเช็ดอย่างรวดเร้ว
พงษ์กับปาณี ขับรถสวนกันระหว่างทาง เลยแวะมาบอกแม่ตั๊กว่า ลุงเดช ผัวป้าณี ป่วยเข้าโรงพยาบาลตั้งแต่เมื่อคืนแล้ว และจะชวนกันไปเยี่ยม ผมเห็นท่าแบบนี้ เลยขอตัวพงษ์กลับบ้านดีกว่า

แม่ครับ ก้องกลับมาแล้ว   ผมเรียกหาแม่ เมื่อถึงบ้าน
แม่กับก้อย น้องสาวแสนสวยอายุน้อยกว่าผม 2 ปี นั่งทานข้าวกันอยู่
ผมเข้าไปจับใหล่สองข้างของแม่ที่นั่งบนเก้าอี้โต๊ะอาหาร พร้อมกับหอมแก้แม่ที่ผมสนิทอย่างเคยชิน
แม่ผม เอียงแก้มให้หอมเช่นเคย แต่ที่สำคัญ แม่ผมใส่เสื้อยืดคอวี สีขาว ทำให้มุมที่ผมยืนอยู่สามารถมองเห็นร่องอกอวบ ขาวเนียนน่าหลงใหลเป็นยิ่งนัก รับรู้ได้เลยว่าอกอวบคู่นี้ใหญ่เหลือประมาณ ความหอมของตัวแม่ทำให้ผมเสียวแปล๊บไปที่ส่วนปลายของน้องชายผม ซึ่งมันพร้อมจะขยายตัวในทันทีทันได ผมรีบระงับจิตใจตัวเองอย่างรวดเร็ว
  ทำมัยรีบกลับหล่ะ ทานข้าวมายังหล่ะ ก้อง  แม่ผมทัก
  ผมคิดถึงแม่หน่ะครับ เลยรีบกลับบ้าน 
  แหม่ ทำเป็นปากดี จะขออะไรแม่อีกหล่ะ พี่ก้อง   ก้อยสอด
  ป่าวหรอก พอดี บ้านพงษ์เค้าจะไปเยื่ยมญาติที่โรงพยาบาล ผมต้องกลับมาทานข้าวกับแม่นี่แหล่ะ 
  แม่กับน้องเพิ่งจะเริ่มกิน ไปตักข้าวมากินพร้อมกัน เร็ว..

Reply #1 on: July 23, 2010, 01:05:04 pm

แม่ผม เป็นครูสอนหนังสือโรงเรียนผู้หญิงโรงเรียนเดียวกับที่ก้อยเรียน พ่อผมเป็นผู้รับเหมา ไม่ค่อยอยู่บ้าน สงสัยติดผู้หญิงอื่น วันนี้เป็นวันหยุดเลยอยู่พร้อมกับบ้าน ไม่มีสอน ระหว่างที่ทานข้าวไปผมก็มองแม่ผมไปด้วยเป็นระยะ เป็นการมองที่ผิดแผกไปจากเดิม ซึ่งมันทำให้น้องชายผมตื่นตัวเป็นอย่างมาก มันแข็งจนทำให้ผม ต้องคอยขยับมันบ้างเป็นบางจังหวะ แต่คงไม่มีใครสังเกตเห็น จะว่าไปแล้ว แม่ผมก็สวยมากคนนึง ยิ่งผมได้เห็นหน้าอกเต่งตึงขาวเนียนเมื่อสักครู่
  นี่กูกำลังคิดอะไรของกูอยู่น่ะ 
อำนาจฝ่ายธรรมะ มันข่มผมอีกครั้ง ต้องทำใจทานข้าวอย่างเดียว
  เดี๋ยวแม่ตักกระดูกหมูให้อีก 
ต้มจืดกระดูกหมูผักกาดดองหมด แม่ผมลุกชึ้นไปตักเพิ่ม ทำให้ผมสังเกตเห็นแม่ผมอีกครั้ง กางเกงขาสั้นขาบานสีดำ เหมือนกางเกงกีฬา มันช่างตัดกับขาขาวสวยของแม่ผมเป็นยิ่งนัก คาดคะเนดูมันขาวและสวยน่าลูบไล้กว่าแม่ตั๊กเสียอีก เสื้อยืดสีขาวบางของแม่นั้นผมสามารถสังเกตรูปร่างของแม่ในมุมของแสงที่ส่อง ในบางช่วงได้อย่างถนัด ผมมองแม่ตักอาหารจนจะเดินกลับมา ผมรีบหันกลับมาที่กับข้าวอย่างอื่นบนโต๊ะ ก็สังเกตเห็นสายตาของก้อยที่จ้องมองผมอยู่ ซึ่งน้องผมต้องรู้แน่นอนว่าผมจ้องมองรูปร่างแม่ของตัวเองอยู่ แต่ก้อยก็ไม่ว่าอะไร ผมหน้าจืดไปในทันที รีบทานข้าวเสร็จรีบลุกไปดูทีวีอีกฟากนึงทันที
จิตใจสับสนกระวนกระวาย เพราะวินาทีที่ผ่านไป ทำมัยผมคิดถึงรูปร่าง หน้าตาของแม่ผมแล้วมันทำให้น้องชายของผมมันแข็งไม่ยอมอ่อนเสียที
อาจเป็นเพราะผมยังมีความต้องการมีไรกับแม่ตั๊กอยู่อีกน่ะ ไม่น่าเชื่อว่าผมทำรักกับแม่ตั๊ก เพียงแค่เวลาไม่นานทำให้ผมเสร็จกิจอย่างรวดเร็ว ผมคิดถึงช่องรักของแม่ตั๊กที่มันช่างคับแน่นอบอุ่นเสียนี่กระไร
ผมคิดชึ้นได้ก็เดินเข้าห้องนอนทันที ล็อคประตูอย่างรวดเร็ว ล้มตัวลงนอนบนเตียง ถอดกางเกงออก พร้อมกับดึงกางเกงในตัวน้อยของแม่ตั๊กออกมาสูดดมจนเต็มปอด
มือขวาของผมเริ่มรูดแท่งทวนของผมที่มีเส้นเลือดปูดโปนออกมาเนื่องจากความแข็งเต็มที่ของมัน
บทรักที่มีกับแม่ตั๊ก บั้นท้ายอวบที่ผมกระแทกมา เอวขอดที่ผมได้ลูบไล้ อกอวบที่ผมได้สัมผัส
มันกลับมาอยู่ในจินตนาการของผมอีกครั้ง ไม่นานผมก็ได้สัมผัสรักกับแม่ตั๊กอีกครั้งอย่างไม่ยากเย็น

ผมกระจุกอยู่ในห้องนอนตัวเอง จนเวลาผ่านไปจนถึง สี่โมงเย็น แม่เรียกผมให้ไปช่วยอาบน้ำเจ้าแม๊กกี้ มันเป็นหมาตัวเดียวที่บ้านเราเลี้ยง ซึ่งตัวมันก็ใหญ่อยู่พอควร เวลาอาบน้ำ ต้องมีคนจับตัวมันคนนึง ไม่งั้น มันจะสลัดน้ำออกจากตัวมัน แล้วจะไม่เสร็จสักที ผมมาถึง แม่ก็เตรียมอุปกรณ์พร้อมหมดแล้ว
  ก้องจับตัวเจ้าแม๊ก ไว้ก็แล้วกัน เดี๋ยวแม่อาบน้ำแปรงขนเอง 
  ครับ   ผมตอบรับ เตรียมตัวพร้อมประจำที่
การอาบน้ำเจ้าแม๊กกี้ ดำเนินไปอย่างราบรื่น โดยผมนั่งที่ม้านั่งตัวเล็ก โดยจับเจ้าแม๊กกี้ไม่ได้มันดิ้นไปไหน
ส่วนแม่ผม ถูแชมพูแปรงขนให้เจ้าแม๊กกี้อย่างทะมัดทะแมง ซี่งบางครั้งแม่โน้มตัวมาขัดตัวให้เจ้าแม๊กกี้อีกด้านนึง ก็ทำให้เสื้อคอวีสีขาวของแม่เปิดกว้างซึ่งมันอยู่ในระดับที่ผมมองเห็นพอดี ผมแถบหยุดหายใจเหมือนกลัวแม่จะรู้ว่าถ้าผมหายใจแรงไปแม่จะรู้สึกตัวเสียก่อน และแล้วสายตาของแม่ก็มาอยู่ทดแทนอกอวบคู่นั้นเมื่อไหร่ก็ไม่รู้
  มองอะไร ไม่เคยเห็นเหรอ 
พร้อมกันนั้น ก็เอามือมาถูหน้าผม ทำให้หน้าผมเต็มไปด้วยฟองแชมพู แม่ผมหัวเราะชอบใจอย่างน่ารัก พร้อมกับยืนขึ้นเอามือเท้าเอวสองข้าง เป็นท่าที่เซ็กซี่มาก
  สมน้ำหน้า แอบมองเค้า.. 
พร้อมกันนั้น เจ้าแม๊กกี้ ก็สลัดตัว ทำให้ ฟองแชมพู และน้ำที่ติดตัวขนมัน ฟุ้งกระจาย โดนทั้งตัวผมและแม่ ทำให้เปี๊ยกปอนไปตาม ๆ กัน
  ว้าย.. ก้องจับเจ้าแม๊กไว้ เดี๋ยวแม่จะล้างน้ำแล้ว 
ผมทำตามอย่างว่าง่ายเหมือนเดิม แม่ก็จับสายยางเปิดน้ำฉีดน้ำล้างแม๊กกี้ และแล้วก็ฉีดน้ำมาที่ผมจนเปียก
  แม่ ฉีดน้ำใส่ก้องทำมัย เปียกหมดแล้ว 
ผมโวยวาย
ผมผมยิ้มอย่างเย้ยหยัน ด้วยท่าทางเซ็กซี่ฉบับแม่บ้านทำงาน
  ดี.. สมน้ำหน้า แอบมองเค้าดีนัก 
พร้อมกับฉีดน้ำล้างทำความสะอาดให้เจ้าแม๊กกี้ต่อไป
และก็ฉีดน้ำใส่ผมอีก คราวนี้ ผมขู่แม่ไป
  แม่ ถ้าแม่ไม่หยุด ผมเอาคืนน่ะ 
  ก็ได้ ๆ 
แล้วแม่ก็ทำปากเรียนเสียง ทันไดนั้นเอง แม่ก็ฉีดน้ำใส่ผมอีก ผมทำท่าจะลุกขึ้น แม่ก็ทิ้งสายยาง แล้ววิ่งหนี
  ฮ่า... สมน้ำหน้า 
แม่หัวเราะ หลังจากวิ่งหนีผมได้ พร้อมเชิดหน้าท่าทางยียวนอย่างน่ารัก แล้วหายเข้าไปในบ้าน

ผมนิ่งคิดในใจ   ..........................

สามทุ่มครึ่ง ผมคิดถึงแม่ตั๊กจับใจ ตัดสินใจ โทรศัพท์หาเพื่อจะคุยกับแม่ตั๊ก
  ฮัลโหล 
ผิดหวังอย่างแรง เสียงพงษ์เพื่อนผมรับ ผมนิ่ง ไม่พูด แล้ววางสายไป ข่มตาหลับเพื่อให้ผ่านคืนนี้ไป
รุ่งเช้า ผมตัดสินใจ โดดเรียน โดยบอกแม่ว่า ผมเวียนหัว เมื่อคืนนอนดึกไปหน่อย
จนทุกคนออกจากบ้านแล้ว ผมรีบตรงดิ่งไปบ้านพงษ์อย่างทันใด
เมื่อถึง เจอพนักงานขายของกำลังจัดหน้าร้านอยู่สองคน ทักผม
  พงษ์ไม่อยู่ ไปเรียนแล้ว 
  เออ.. ครับ แล้วแม่ตั๊กอยู่ป่าวครับ ผมจะฝากของให้พงษ์เค้าหน่อย 
ผมไม่รอคำตอบ เดินเข้าไปหลังร้านทันที เจอหน้าแม่ตั๊ก ยกมือสวัสดีทักทาย
  อ้าว..หวัดดีจ๊ะก้อง ไม่มีเรียนเหรอวันนี้ 
  ผม.. เออ .. 
ผมมองไปหน้าร้าน พนักงานสองคนไม่ได้สนใจมองเข้ามาในร้าน
แม่ตั๊กเห็นท่าทีของผมก็ยิ้มหวานให้ พร้อมเดินไปหลังบ้าน ผมเดินตามไปอย่างตื่นเต้น
พอพ้นมุมที่ลับตาคน แม่ตั๊กหันกลับมา เราสองผวากอดกัน ริมฝีปากผมประกบกับปากแม่ตั๊กทันที ผมแทรกลิ้นเข้าไปเพื่อสัมผัสรสรักจากแม่ตั๊ก เราสองดูดดื่มแลกลิ้นกันเหมือนกับคนกระหายรัก สองมือเรากอดก่ายลูบไล้สร้างความอิ่มเอิบให้กันอย่างเนิ่นนาน ผมเสียวซ่านสยิวไปทั้งร่างกายไม่แพ้แม่ตั๊กที่ตอนนี้อ่อนระทวย ผมค่อย ๆ ถอดริมฝีปากออก ปากสวยของแม่ตั๊ก
  แม่ไม่ได้จูบใครมานมากแล้วก้องจ๋า 
แม่ตั๊ก หอมแก้ม หน้าผาก จมูก คาง หอมไปทั่วใบหน้าผม อย่างกระหาย
  จูบแม่อีกน่ะก้องน่ะ 
แม่ตั๊ก ยกขาขวาขึ้นสัมผัสกับหน้าขาผมถูขึ้นลงเบา ๆ
ผมประคองก้นกอยของแม่ตั๊กไว้ให้อัดแนบกับตัวผมไว้
  แม่ครับ วันนี้ ผมโดดเรียนมาหาแม่โดยเฉพาะครับ ผมทนคิดถึงแม่ไม่ไหวครับ 
  แม่ก็เหมือนกันจ๊ะ 
แล้วเราก็จูบกันอีกครั้ง
  แม่ครับ แม่ปิดร้านได้ป่าวครับ วันนี้ เราจะได้อยู่ด้วยกันทั้งวัน 
  อืมม..  แม่ตั๊กกอดผมไว้แล้ว   ได้ซิจ๊ะ ไปรอแม่ที่ห้องนอนน่ะจ๊ะ 
แล้วแม่ตั๊กก็ออกไปบอกพนักงานว่าวันนี้จะไปเยี่ยมลุงเดชที่โรงพยาบาล จะปิดร้าน 1 วัน ให้กลับบ้านได้
ผมเดินเข้าไปในห้องนอน พร้อมถอดเสื้อผ้าออกจนหมด แล้วคว้าเอาผ้าเช็ดตัวที่แขวนไว้อยู่ มาพันรอบเอวไว้
สำรวจด้วยสายตาในห้องนอน มันช่างเหมาะกับเป็นรังรักของเราเสียจริง ๆ เตียงนอนที่ปูด้วยผ้าปูที่ขาวเรียบตึงน่านอนเป็นอย่างยิ่ง
ไม่นานนัก แม่ตั๊กก็เดินข้ามาในห้องพร้อมล็อคประตู กดสวิชท์เปิดแอร์ให้เย็นฉ่ำ
แม่ตั๊กเดินมาผมที่นั่งรออยู่ปลายเตียง เรากอดจูบกันอีกครั้ง ผมค่อย ๆ ถอดเสื้อเชิ้ตมันออกจากร่างขาวอวบของแม่ตั๊ก พอเสื้อหลุดออก ก็เผยเห็นเต้าอวบของแม่ตั๊กเบียดอัดกันอยู่ในยกทรงสีครีมผม ค่อยไซร้ซอกคอขาวลงมาที่ร่องอก สูดดมความหอมจากอกอวบ ผมสัมผัสหน้าอกคู่งานโดยมียกทรงกั้นไว้
แม่ตั๊ก ส่งยิ้มให้ผม พร้อมกับเอื้อมมือไปด้านหลังเพื่อปลดตะขอยกทรงออก แล้วค่อย ๆ ดึงยกทรงออกทีละข้าง
ผมได้เห็นสองเต้างามต็มตาก็วันนี้แหล่ะ ผมตะลึงกับความงามคู่อกอวบอยู่
  ไม่อยากจับมันเหรอค่ะ   แม่ตั๊กทัก
ผมเอื้อมมือไปสัมผัสกับเต้างามทันทีที่เสียงอนุญาติ
พร้อมกับซุกไซร้ไปที่บริเวณหัวนมที่ชูชันท้าท้าย แม่ตั๊กผวาเสียวคราง   ซี๊ดด   จับหัวผมไว้
ผมตวัดลิ้นเลียพร้อมดูดหัวนมทั้งสองข้างอย่างกระหาย มือสองข้างผมบีบเค้นปทุมถันสองข้างให้สมอยาก
  อย่าทำแรงซิค่ะ เดี๋ยวแม่ก็ช้ำพอดี 
  ก็แม่อยากสวยทำมัยหล่ะ ผมอยากกินแม่ทั้งตัวเลยครับ 
มือขวาผมค่อย ๆ ลูบไล้ไปที่สะโพกผายที่น่าสัมผัส และก้นงอนนิ่มมือเป็นที่สุด
ปากผมยังไม่หยุดทำงานที่ปทุมถันคู่งาน ยังคงดูดเล่นกับหัวนมที่สวย
มือซ้ายลดลงมาเพื่อปลดกระดุมกางเกงสีดำผ้ามันบางพลิ้วลู่ลม แล้วค่อย ๆ รูดซิปลง เมื่อรูดจนสุด กางเกงตัวงามก็รูดลงไปกองที่พื้นอย่างง่ายดาย เผยให้เป็นง่ามขาที่โหนกนูนซึ่งรับกับกางเกงในตัวน้อยสวยงามน่ากิน
ผมสัมผัสความขาวจากขาสวยทั้งคู่ ลูบไล้ไปที่ก้นอวบนิ่มเนียนมือเป็นอย่างยิ่ง ผมล้วงมือลึกลงไปอีกเพื่อสัมผัสกับโหนกเนื้อนูนนอกร่มผ้า สัมผัสถึงน้ำรักที่ซึมเปียกแฉะกางเกงใน ผมสอดมือเข้าไปในกางเกงในตัวน้อย
  อาร์ .. 
แม่ตั๊กครางเสียวเมื่อผมสัมผัสถึงเนินสวาทที่แฉะไปด้วยน้ำ ผมสัมผัสความอวบใหญ่อย่างหลงใหล แม่ตั๊กจับหัวผมแนบกับหน้าอกพร้อมสูดปากคราวเสียว
  อาร์.. ก้องแม่เสียวจัง 
แม่ตั๊กดันหน้าผมออกจากเต้าอวบคู่งามแล้วก้มมาไซร้ซอกคอของผม กกหูและใบหน้าไปจนทั่ว
มือของแม่ตั๊กปลดผ้าเช็ดตัวผมออก ท่อนเอ็นของผมซึ่งแข็งอยู่แล้วเผยตัวออกมาอย่างท้าท้าย แม่ตั๊ก เบิกตากว้าง แววตายิ้มอย่างชอบใจ พร้อมเอื้อมไปจับสัมผัส แม่ตั๊กรูดมันขึ้นลง จนผมนี้เสียวไปทั้งแท่ง มือน้อยของแม่ตั๊กชักขึ้นลงอย่างมันมือ พร้อมซุกหน้าลงไปโลมเลียที่หัวนมผมซึ่งตอนนี้มันแข็งเป็นไต
  แม่ครับ ผมเสียววว .. 
ผมมองหน้าแม่ตั๊กที่หลับตาพลิ้มสวยงาม ปากเล็กดูดเลียหัวนมผม เป็นภาพที่เกินบรรยายจริง ๆ
ผมค่อย ๆ ดึงกางเกงในตัวน้อยของแม่ตั๊กลง ซึ่งแม่ตั๊กก็ช่วยยกขาขึ้นเพื่อให้หลุดออกไปอย่างเร็วเช่นกัน
แล้วแม่ตั๊ก ก็คุกเข่าลงพร้อมรูดท่อนเอ็นลงไปจนสุดโคน ทันใดนั้น ปลายลิ้นของแม่ตั๊กก็สัมผัสกับปลายลึงค์ของผม มันวิเศษมาก ผมก้มมองดู ปากสวยเป็นกระจับของแม่ตั๊กกำลังอ้าค่อย ๆ อมส่วนหัวลงไปจนคับปากแม่ตั๊ก
  อาร์ .. แม่ครับ 

Reply #2 on: July 23, 2010, 01:06:24 pm
ผมลูบผมแม่ตั๊กให้เผยเห็นใบหน้างาม ที่กำลังทำรักให้ผมด้วยปาก มองลงไปแผ่นหลังขาวเนียน เอวขอดรับกับสะโพกที่ตอนคุกเข่า มันช่างชวนกระสันเป็นอย่างยิ่ง
แม่ตั๊ก รูดปากขึ้นลงพร้อมสาวมือตามจนผมเสียวเป็นที่สุด แม่ตั๊กใช้ปากดูดตรงหัว เลียตรงลึงค์ อย่างชำนาญส่วนมือคลึงไข่ของผมไปมา แม่ตั๊กใช้ลิ้นเลียจากปลายลึงค์ลงมาตามท่อนเนื้อ ลงไปเลียถึงไข่ แม่ตั๊กดูดไข่ผมเข้าปากไปอย่างเบาๆ พร้อมกับมองสบตาผมอย่างน่าหลงใหล ผมเสียวจนแทบจะทนไม่ไหว
ถึงปล่อยให้แม่ตั๊กทำกับผมแบบนี้มีสิทธิเสร็จก่อนแน่ แต่ผมอยากจะเสร็จในช่องรักของแม่ตั๊กมากกว่า
  แม่ครับ ผมยังไม่อยากเสร็จตอนนี้ครับ 
พร้อมกับดึงแม่ขึ้นยืน แม่ตั๊กใช้ลิ้นเลียริมฝีปากเหมือนเสียดาย
ผมพาแม่ขึ้นมาบนเตียงนอนหงาย พร้อมตามลงไปจูบปาก ไซร้เต้านมคู่งาน มือขวาผมตอนนี้สาระวนสำรวจโหนกเนื้อที่อวบอิ่ม ผมใช้ลิ้นเลียผ่านสะดือลงมา ลากผ่านไปยังขาซ้ายด้านใน ยกขาขึ้น เลียลงไปถึงปลีน่องขาวของแม่ตั๊ก แล้วลากลิ้นกลับลงมาที่ขาด้านในอีกครั้ง พร้อมกับแยกสองข้างออกจากกัน ทำให้ผมสัมผัสกับเนินสวาทตัวเต็มตาครานี้เอง มันช่างอวบใหญ่ สีสวยไม่คล้ำดำ ติ่งสองข้างยื่นมานิดหน่อยน่ากิน เส้นขนข้างบนขึ้นเรียงกันเป็นระเบียบ ผมไม่รอเช้า ก้มลงไปหอมให้ชื่นใจจนเต็มปอด แล้วลากลิ้นเลียจากข้างล่างผ่านปากทางไปตวัดติ่งเสียวข้างบน
  อาร์... ก้อง 
แม่ตั๊กครางออกมา หน้าตาเหม่อลอย หนีบขาเข้าหนีบหัวผมไว้
  ก้อง แม่เสียวจังเลยย... 
แม่ตั๊กกดหัวผมแนบกับโหนกเนินลงไป
ผมค่อยๆดันขาสองข้างออก แล้วบรรเลงเพลงชิวหาอย่างต่อเนื่อง
ผมดูดเลียแคมสองข้างสีสวยที่ยื่นออกมาพองาม
  อย่าดูดตรงนั้น 
แม่ตั๊กส่งเสียง เมื่อผมดูดปุ่มเสียวด้านบน
  แม่เสียวก้อง 
ผมยังคงดูดดุนเม็ดละมุดต่อไป
  แม่เสียวว แม่เสร็จแล้วว ก้อง ซี๊ดด อาร์ แม่เสร็จแล้วว 
แม่ตั๊กไม่อาจทนต่อความเสียวที่ผมมอบให้ สะโพกเด้งลอยขึ้นพร้อมกดหน้าผมแนบกับเนินสวาทของแม่ตั๊ก
น้ำรักของเออล้นออกมากมาย
ลิ้นผมยังทำงานต่อไป
  แม่สุขเหลือเกินก้องจ๋า อาร์... 
แม่ตั๊ก ครางเสียงสั่น เนื้อตัวกระตุกเป็นระยะ ๆ
ซึ่งผมตอนนี้ก็แข็งจนแทบจะไม่ไหวอยู่แล้ว จึงขยับตัวขึ้นไปจูบปาก แม่ตั๊กไม่รังเกียจเลยกับน้ำรักของตัวเอง
เผยอปากรับการจูบของผมอย่างรักใคร่ ท่อนเอ็นของผมตอนนี้ดันแนบหน้าขาของแม่ไว้
  ก้องเก่งจัง ทำแม่เสียวที่สุดเลยจ๋ะ 
  แม่ชอบมั้ยครับ 
แม่ตั๊ก ไม่ตอบ ยิ้มหวานพร้อมหอมแก้ม และจูบปากผมเป็นคำตอบแทน
ท่อนล่างของเราตอนนี้พยายามขยับสะโพกเพื่อให้ท่อนเอ็นและเนินสวาทได้สัมผัสกัน
  แม่ครับ ผมขอน่ะครับ 
  ผมทนไม่ไหวแล้ว 
ผมขยับท่อนเอ็นกระทบปากร่องเสียวของแม่ตั๊กเป็นระยะ ๆ
  แม่พร้อมแล้วจ๊ะ ก้อง แม่พร้อมเป็นของก้องแล้วจ๊ะ 
ท่อนเอ็นที่แข็งเต็มที่ ตอนนี้จ่ออยู่ที่ปากทาง ผมค่อย ๆ ดันเข้าไปจนมิดส่วนหัว
  อาร์...
แม่ตั๊กหลับตา สูดปากเชิดหน้าขึ้นครางเสียว
ผมซุกจมูกลงที่ซอกคอแม่ตั๊ก พร้อมดันท่อนเอ็นทีเดียวมิดด้าม
  อาร์ ซี๊ดด .. 
เราสองครางเสียงเสียวพร้อมกัน ที่ท่อนเอ็นของผมและร่องเสียวของแม่ตั๊กสัมผัสกันอย่างแนบแน่น
แม่ตั๊กโอบกอดผมแน่น เล็บจิกหลังผมจนเจ็บเล็กน้อย
  อาร์ ก้องง 
ช่องรัดแม่ตั๊กกระตุกขมิบท่อนเอ็นผม บ่งบอกถึงอาการเสร็จสมอีกคำรบนึงของแม่ตั๊ก
ผมเสียวท่อนเอ็นเป็นระยะ ค่อย ๆ สาวท่อนเอ็นช้า ๆ ด้วยความเสียว
แม่ตั๊กละมือมาลูบที่เอวและบั้นท้ายผมไว้
  อาร์..ๆ ๆ ๆ 
ผมค่อยกระแทกบั้นท้ายเข้ากับโหนกเนินของแม่ตั๊ก เป็นจังหว่ะอย่างคล่องเคลี่ยว
แม่ตั๊กครางกระเส่า
  เสียววดีจังก้อง 
  ของก้องแข็งดีจัง ... เข้าไปลึกจนแม่เสียววจะแย่แล้วว อาร์ ๆ 
พร้อมขยับสโพกสวนรับกับท่อนเอ็นผม เป็นจังหวะ
  ซี๊ดด ของแม่ก็แน่นกระชัดดีจังครับ 
ผมมองหน้าสวยแม่ตั๊ก แววตาหยาดเยิ้มเสียวสุดบรรยาย เป็นภาพที่ผมชอบมาก
  ผมรักแม่จังครับ เป็นบุญของผมจริง ๆ ที่ได้นอนกับแม่ อาร์... 
หน้าอกแม่ตั๊กกระเพื่อมตามแรงกระแทรก ผมก้มดูดเลียหัวนมเพิ่มความเสียวให้แม่ตั๊ก
ส่วนล่างของผมยังทำงานต่อเนื่อง
  แม่ก็รักก้องจ๊ะ ก้องทำให้แม่มีความสุขจัง 
ผมควงท่อนเอ็นแทงกระแทกซ้ายขวาเพื่อสัมผัสร่องสวาททุกส่วน
  แรงๆ ก้อง ง แรง ๆ เลย 
ผมกระแทกแรงตามเสียงเรียกร้อง   ปั๊บ ๆ ๆ  เสียงกระทบร่างอวบแม่ตั๊กกับผมดังเป็นระยะ
  อาร์.. ไม่ไหวแล้วก้อง 
ผมก็สุดจะทนต่อไป
  แม่ครับ เสร็จพร้อมผมน่ะครับ 
  จ๊ะก้องง ปล่อยออกมาเลย พร้อมแม่เลย . ไม่ไหวแล้ว อาร์ ๆๆๆ ซี๊ดด 
ร่องสวาทขมิบรัดท่อนเอ็นผมอย่างแรง จนสุดทานทน ผมกระแทรกบั้นท้ายเป็นครั้งสุดท้าย
น้ำรักของผมพุ่งกระทบผนังมดลูกของแม่ตั๊กอย่างมากมาย
  อาร์ แม่....... 
เราสองกอดกันแน่น ซุกไซร้สัมผัสรักด้วยจมูก โดยปล่อยให้ร่องสวาทของแม่ตั๊กขมิบท่อนเอ็นของผมเสียวเป็นระยะ
  แม่รักก้องจัง....
  แม่เป็นของผมตลอดไปน่ะครับ 
ด้านบนเรากอดจูบลูบไล้ด้วยรักที่หลงใหล
  จ๊ะที่รัก แม่เป็นเมียก้องแล้วน่ะ 
พร้อมจูบผมที่ริมฝีปาก
  ผมรักแม่จัง ... ให้ผมเป็นผัวแม่คนเดียวน่ะครับ 
  จ๊ะคนดี... เมียสุขที่สุดเลยจ๊ะ 
ผมมองหน้าสวยแม่ตั๊กที่ตอนนี้รับรู้ได้ว่ามีความสุขที่สุด
  ก้องรักเมียคนนี้จัง 
เรากอดจูบ คลอเคลีย
เป็นช่วงเวลาแห่งรัก เป็นช่วงเวลาแห่งความสุขของสองเราจริง ๆ

แม่ตั๊กผลักอกผมให้พลิ๊กตัวนอนหงายแล้วตามขึ้นมาทับอยู่ด้านบน ประสานจับมือผมสองข้างไว้บนหมอน
ผมจ้องมองหน้าอกคู่สวย ที่คล้อยตามแรงโน้มถ่วง สะโพกผายนังทับท่อนเอ็นที่อ่อนตัวเล็กน้อย
แม่ตั๊กขยับสะโพกผายคลึกบนท่อนเอ็นของผมไปมา พร้อมยิ้มอย่างยั่วยวน ทำให้น้องชายผมเริ่มคึกคักขึ้นมาอีกครั้ง แม่ตั๊กก้มลงจูบริมฝีปากผมพร้อมเอ่ย
  ก้องจ๋า เมียอยากอีกแล้ว...

Offline nangnat

• Super Master Hero
    • เสียว: 23
  • ถึงเจ้าชู้ ก็ใส่ถุงทุกครั้ง !
Reply #3 on: July 23, 2010, 01:41:24 pm
หัวนมน่าดูดมากมาย คับ (26;

?

Offline vvvvv

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 5
Reply #4 on: July 24, 2010, 07:36:41 pm
 (23; ชอบหอ.น้องคนนี้จัง...

Offline arm@puriku

• Newbie
  • *
    • เสียว: 1
    • Email
Reply #5 on: July 24, 2010, 11:48:50 pm
fu8y[

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
Reply #6 on: July 25, 2010, 11:35:06 pm
thank you (07;

Offline เสียวไม่หยุด

• *
Reply #7 on: July 26, 2010, 09:58:20 pm
ขอบคุณครับ

Offline Santinal

• Full Member
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #8 on: July 27, 2010, 07:24:57 am
โอ้ แม่ตั๊ก นี่ ช่างยั่วสุด ๆ  ไปเลยย  ส่วนก้อง  ก็ ช่างหื่น  กันได้ จริงๆ  ชอบครับ แบบนี้  ชอบบ

Offline Bravo2009

• *
    • เสียว: 3
    • Email
Reply #9 on: July 28, 2010, 08:38:08 am
อยากเจอแม่ตั๊ก

Offline aidid

• *
    • Email
Reply #10 on: August 13, 2011, 12:48:53 am
 (39; (39; (39;

Offline loveminnie

• *
Reply #11 on: August 26, 2011, 08:29:02 pm
ddddddddddddddddddddd

Offline st735

• *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #12 on: August 27, 2011, 12:12:13 am
(007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007;

Offline jaaacaka

• Sr. Member
Reply #13 on: August 28, 2011, 09:57:03 am
 (17; (00;lสุดๆ

Offline loveminnie

• *
Reply #14 on: October 10, 2011, 02:23:18 pm
มีตอนต่อไปไหมคับชอบจัง

ขอบคุณล่วงหน้านะคับ