close buttonclose buttonclose button
เลียน้องสาว(ลูกสาวป้า)

เลียน้องสาว(ลูกสาวป้า)

เรื่องเสียว · 16571

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

วันนั่นญาติพี่น้องเดินทางไปทอดผ้าป่าที่ต่างจังหวัดเหลือผมติดงานไม่ได้ไป น้องติดเรียน ก็ไม่ได้ไป เรื่องมันเกิดขึ้นตอนเย็น ผมอาบน้ำต่อจากน้อง เห็นขนเพรชนน้องติดขวดยาสระผม เลยหยิบมาอมรูดเข้าปากวันนั่นอารมมากเลยหน้ามืด อาบน้ำเสร็จเลยมานั้งขอน้องดีๆ คุยกันนาน พี่ขอกางในที่ใส่อยู่ตอนนี้มาดมได้มัย ...บ้าพี่จะดมทามมัย..ถ้าไม่ให้ห้พี่ขอขนเพรชได้มัย ....บ้าพี่จะเอาไปทามมัย...ขอไม่ ให้ผมก็เลยนั่งชักว่าวให้ดู เลย สักพักก็ถอดกงเกงในให้ แล้วบอกผมขึ้นห้องไป บอกอย่ามากวนจะดูหนัง ผมก็เลยเดินชักว่าวเอากางเกงในน้องคลุมหัวเดินึ้นห้อง ดึกๆผม็ลงมาอีก คราวนี้กะจะมาเอา แต่น้อง ไม่ยอม ผมเลยขอเลีย ถึงยอม น้ำหีน้องหวานมาก เลียอยู่ครึ่งชัวโมง ทุกองศา ผมแตกอีกรอบ บนเนินหีน้อง อยางทีบออกว่าวันนันหน้ามืดเลียกินน้ำตัวเองบนเนืนหีน้องอีก
หลังจากคืนนั่นไม่มีโอกาศอีกเลย ไม่ยอมเลย บอกจะฟ้องป้าอย่างเดี่ยวผมเลยไม่กล้า ได้แต่ขโมยกางเกงในน้องมาดมแก้เซ็ง

Offline nangnat

• Super Master Hero
    • เสียว: 23
  • ถึงเจ้าชู้ ก็ใส่ถุงทุกครั้ง !
    • View Profile
สั้นๆแต่ได้อารมย์

?