close buttonclose buttonclose button
เผลอมีอะไรกับสาวใช้ต่างด้าว

เผลอมีอะไรกับสาวใช้ต่างด้าว

เรื่องเสียว · 112294

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
เรื่องนี้ เกิดขึ้นกับเพื่อนสนิทผมเอง
พล เพื่อนผม เพิ่งมีลูกแฝด ได้ไม่นาน ภรรยาไม่สามารถเลี้ยงดูไหว จึงหาคนใช้มาช่วยแบ่งเบา จากคำแนะนำของเพื่อนๆ ในที้สุด ก็ลงตัวที่สาวใช้คนหนึ่ง ผมเห็นบ่อยๆ เป็นต่างด้าว แต่หน้าตาดูดี สะอาดสะอ้าน และ นิสัยดีใช้ได้
ภรรยา เพื่อนให้ชื่อ ว่า เอ๋

เอ๋ เป็นคนขาว สวย ออกจะขี้อาย แต่เป็นคนชอบแต่งตัว เวลาเอานำมาเสริฟ พวกผม ดูเธอจะเขินๆ เวลาจ้องเธอ ผมหนะชอบจ้องเธอ เพราะเธอดูดีใช้ได้ เพื่อนผมบอกว่า มีลูก มีผัวแล้ว ตอนนี้ลูก 9 ขวบแล้ว เค้าแต่งงานเร็ว เรื่องมันเกิดขึ้นไม่นานมานี้
เมื่อ ภรรยา เพื่อน ทะเลาะกับเพื่อน แล้วหอบ ลูกไป หาคุณ ยาย ทำให้เพื่อนผม อยู่บ้านคนเดียว

เจ้า พล ปกติไม่ค่อยดื่ม แต่วันนั้น มันดันดื่ม เข้าไปมาก จนหลับคา โซฟา พร้อมกับผม ช่วงเช้าตรู่ ปรากฏว่า เอ๋ เข้ามาบริเวณ ห้อง hometheater ที่ผมกับเพื่อนเมาอยู่ ผมวางโทรศัพท์ และ กระเป๋าตังก์ไว้ที่โต๊ะ เจ้าเอ๋ ดันมาเปิดแล้ว หยิบเงินออกไป ขณะที่กำลังจะหยิบน้้น เพื่อนผมตื่นขึ้นมาเห็นพอดี จึงเรียกเอามาต่อว่า

เอ๋ บอกว่า จะทำอะไรก็ได้ ยอมหมดทุกอย่าง แต่อย่านำส่งตำรวจ หรือ ส่งกลับบ้าน เพื่อนผม ขณะส่างๆเมาอยู่จึงนึำอะไรดีๆ ขึ้นมาได้ พลเลย ขอค้นตัว เอ๋ คนใช้สาว หน้าตาดี เอ๋ ทำหน้าตกใจนิดๆ บอกว่าไม่มีอะไรในตัว แต่ พลไม่เชื่อ ใช้มือค้น ไปที่เข็มข้ดที่รัดผ้าถุง เมื่อไม่เจออะไร ก็ถามว่า ซ่อนไว้ที่ยกทรงหรือเปล่า แล้วก็เอามือคลำ เอ๋ ขืนไปมาสักครู่ เพื่อผมก็ ควานหาต่อไป โดยมือ ลูบมาที่ก้น และ บอกว่าซ่อนไว้ไหน ในนีหรือเปล่า เอ๋ เริ่มดิ้นมากขึ้น เพื่อนผม บอกว่า ถ้าขัดขืน จะพาไปโรงพัก เอ๋ จึงยอมให้เพื่อนผม คลำ ต่อไป โดย มือคลำก้นมาถึง น่อง แล้ว ถลกผ้าถุงขึ้น เอ๋ เริ่มสั่น กลัว เพื่อนผมก็ไม่หยุดยั้ง เอามือลูบขาขึ้นไป ผมเห็นเพื่อนผมถลก ผ้าถุงขึ้นเกือบถึงกางเกงใน เอ๋ เริ่มมีน้ำตาไหล แต่ เพื่อนผมหาหยุดไม่ บอกว่า ขอถอดออกมาดูหน่อย เอ๋ ค่อยถอดเสื้่อออกช้าๆ ส่วนเพื่อนผม รู้สึกไม่ทันใจ เลยดึงผ้าถุง ของ เอ๋ ลง เอ๋ หันหลังเข้าข้างฝา ผ้าถุงลงไปกองกับพื้น เพื่อนผมก็คลำ ยกทรง และ ปลดออก เอ๋ สั่นสะท้านไปทั้งร่าง ที่มือเพื่อนผมลูบคลำ คลำจนหนำใจแล้ว เพื่อนผมก็ เอามือมาสำรวจด้านล่าง โดยสั่งให้เอ๋ แหวกขาออก ใช้มือ ล้วงจากด้านหลัง ผ่านโหกเนินของเธอ เอ๋ สะท้าน พร้อมกับสะอื้น

เพื่อนผมบอกว่า เงินหายบ่อยมาก เธอจะชดใช้อย่างไร เอ๋ ไม่ตอบ เพื่อนผมเลยบอกว่า ฉันมีอารมณ์ แล้ว ไม่ได้เอาเมียมาหลายวัน เธอจะชดเชยฉัน ได้มั้ย เธอเข้าใจมั้ย เอ๋ พยักหน้า เพืือนพาเธอไปที่ โซฟา ให้ยืนคร่อมโซฟา แล้ว เอาดุ้น กุนเชียงของมัน ถูกไปทั่วร่างของเอ๋ ตั้งแต่ คอ ตรงไปยัง สะโพก วนมาที่หลัง และ คอ ไปถึง ใบหู เอ๋ สั่นๆตลอดเวลา ที่เพื่อนผม กระทำชำเรา สักพัก มันจับเอ๋ หยาง และ ปากกัดไปที่นม พร้อมดูดนม และ เอามือเอ๋ มาจับที่ กุนเชียงของม้ัน ดูเหมือน เอ๋ จะรู้ว่าควรทำอย่างไร จึง ใช้มือ รูอเข้ารูอออก ให้เพื่อนผม
ส่วนเพ่อนผม ก็ระบาย อารมณ์ ความเครียส ความแค้น ออกมาอย่างเต็มที่ ด้วยมือที่ รุกเร้า ส่วนล่างของเอ๋ อย่างรุนแรง ผมสังเกต เห็น เอ๋ มีหน้าเหยเก ทั้งเสีว ที่โดนล้วง ทั้งเจ็บ จากการโดนกัด และ เอาน้ิวแหย่ เข้าไปข้างใน

เพื่อนผม กระตุกน้ิว เขย่าแรงขึ้น เหมือนในหนัง ญี่ปุ่น เอ๋ มีสีหน้าเหยเก แต่ ดูเธอจะ เสร็จ ถึงจุดสุดยอด เพราะมีอาการกระตุก และ น้ำแตกออกมาพอประมาณ เอ๋ นอนน้ำตาไหล อยู่ แต่ เพื่อนผม ดูจะยังไม่หนำใจ ให้ผมไปหยิบ ถุงยางมา เมื่อผมเอามา เห็น มันให้เอ๋ อมของมันอยู่แล้ว พอได้ถุงยาง เพื่อนผมหาได้รีรอไม่

จับ ดุ้น กุนเชียงของมัน ยัดเข้าไปใน กลีบสวาท ของเอ๋ ท้ันที กระแทกอย่างแรงสองสามครั้ง แล้ว เริ่มเปลี่ยนมาเป็น ซอย ถี่ บ้าง ซอยช้าบ้าง ดูเอ๋ จะเริ่มหายเจ็บ เพราะตั้งแต่มาอยู่กับเพื่อนผม ได้ ปีกับแปดเดือน มีผัวมาหาแค่ สามครั้งเอง ผมสังเกต เอ่ เอามือมาจับแขนเพื่อนผม บางทีก็จับตะโพกเพ่อนผม ไม่ได้ขัดขืนเหมือนแต่แรก
ทั้ง ยังเริ่ม ส่ายสะโพก รับบางจังหวะด้วย สักพักเพื่อนผมจับแขนเธอ ที่เกาะเพื่อนผมออก วางไว้ท่าไม้กางเขน และ จับขาเธอให้หุบ เพื่อนให้กะชับแน่นขึ้น มันกระแทกเข้าแรงๆ อีกสี่ห้าที่ เห็นเอ๋ มีอาการกระตุก แสดงว่าเธอ ถึงจุดสุดยอดไปก่อนเืพ่อนผมแล้ว เพื่อนผมจึงจับเธอขึ้นยืนคร่อมโซฟา แล้ว เอาเข้าด้านหลัง
โดย โถมเข้าอย่างแรง เสียงเนื้อกระแทกเนื้องดัง ปลั๊กๆๆๆ มือก็ ขยุ้มอก ของเอ๋ อย่างแรง เอ๋ ร้อง เบาๆ เบาๆ อย่า
อย่า ไม่ ต้องแรง ไม่ต้องแรง โอ้ย . . . คุณ พล โอ๊ย อย่างทำหนู โอ๊ย .... สักครู่ ทั้งครู่ก็ร้องคราง ออกมาพร้อมกัน

หลังจากวันนั้น ผมถามเพื่อนว่า เป็นอย่างไรบ้าง เพื่อนผมบอกว่า ก็เหมือนเดิม
มัน กับ เอ๋ ต่างคนต่างถูกคู่ของตัวเองทิ้ง เลยช่วยกัน ปลดเปลื้อง บ่อยๆ
เพื่อนผมบอกว่า เธอ ปรนิบัติ มันดีกว่า เมียมันอีก เหมือนเป็นเจ้าชาย ทุกคืนเวลาอาบน้ำ จะเข้ามาถูหลังให้
เวลานอน จะอมนกเขาให้ ก่อนนอนทุกคืน

มันสอนเอ๋ ถึงลีลาการเลีย นกเขา และ การอมไข่ เอ๋ ก็ทำได้ดี ทกวันนี้ เพื่อนผมขึ้นเงินเดือนให้เอ๋
และ ลักลอบมีอะไรกันเสมอๆ แต่ มันไม่ได้ทำรุนแรงกบเธอ เหมือนครั้งแรกแล้ว

ล่า สุด แฟนเอ๋ มาเยี่ยม ผมกับเพื่อนเลยอดไม่ได้ ที่จะอยากรู้อยากเห็น เพื่อนผมได้ซ่อนกล้องวงจรปิดเอาไว้ ตั้งแต่สงสัยว่าเงินหายบ่อย เมื่อเปิด tv ดู ภาพที่พบคือ
ผัว ของเอ๋ กอดจูบไซร้ คอเอ๋ อย่างเร่าร้อน ดูเอ๋ อ่อนระทวยไปตามแรงไซร็ ผัวของเอ๋ ปลดผ้าถุงของเอ๋ออก ถลกเสือ้เธอขึ้น กดเธอลงบนเตียงแคบๆและ ประกบปาก อย่างดูดดื่ม ตามภาษาผัวเมียที่ไม่เจอกันนาน
ต่อจากนั้น ผัวเธอ ถอดกางเกงและเสื้อออก เผยให้เห็น ยันต์ ที่สักเอาไว้อย่างน่าเกรงขาม
ทั้งคู่ไม่รีรอ เอ๋ ถ่างขางอเข่าออก อย่างรู้หน้าที่ ผัวเธอก็ถุยน้ำลายใส่มือ ลูบไปทีุ่้ดุ้นของมัน ยัดเข้าไปทันที
ทุก ครั้งที่ มันงัดเข้าไปสุด เอ๋จะแอ่นตัวด้วยความสะท้าน ฝีปากเผยอ ดู sexy กว่า ปกติที่เห็น ผัวเธอเบียดตัวแนบขชิด ขณะที่ไซร็คอ มือก็ดึงผมของเธอ และ กระเด้าอย่าเร็ว เรียกว่า ซอยถี่ยิก ส่วนเอ๋ ก็เอามือจับสะโพกผัวตัวเอง ทั้งสองมือ กระแทกไปตามจังหวะที่อยากได้ สักครู่ ทั้งคู่ก็เกร็งตั้ว กอดกันแน่น และ หลับไป ตื่นมา ก็มีกันอีกสองยก

ได้ดูหนัง x ลีลาร้อนแรง แบบนี้ ไม่อยากเชื่อเลยว่า หน้าตา ซื่อๆ ของสาวใช้ คนนี้ กับ ผัวของเธอ จะไม่เบา
ดูเหมือนว่า เธอจะไม่ได้เล่า อะไรให้ ผัวฟัง และ ไม่ได้ โชว์ลีลา การเลียและอม ให้ผัวรู้ว่ามีคนแอบฝึกฝนให้
ทำให้เพื่อนผมอุ่นใจ และ ยังคงแอบมีอะไรกับ สาวใช้ หน้ตาเรียบร้อย ของมันต่อไป ถ้ามีโอกาส

Offline nitibordee

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0

Offline nangnat

• Super Master Hero
    • เสียว: 23
  • ถึงเจ้าชู้ ก็ใส่ถุงทุกครั้ง !
ขอบคุนคับ

?

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • Email

Offline oilnet

• Full Member
    • เสียว: 0