close buttonclose buttonclose button
จิ๋มของจุ๋ม

จิ๋มของจุ๋ม

เรื่องเสียว · 40378

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: July 05, 2010, 03:07:17 pm

อ่านเรื่องมานานแล้วแต่ไม่เคยเขียนมา อยากร่วมสนุกดูบ้างจุ๋มคือชื่อของเด็กสาววัย 15ปีที่ผมลักหลับเหตุการณ์ครั้งนั้นเกิดขึ้น เมื่อประมาณกลางปีบ้านของเราอยู่ติดกันและสนินสนมกันพอสมควรคืนนั้นพ่อแม่ ของจุ๋มไม่อยูบ้านจุ๋มอยู่กับน้องชายอายุประมาณ 10 ปีคนหนึ่งประมาณ 3 ทุ่มผมไปคุยเล่นกับจุ๋มซึ่งจุ๋มกับน้องชายกำลังนั่งดูละครทีวีอยู่คุยอยู่ พักหนึ่งผมเห็นจุ๋มนั่งเผลอเห็นกางเกงใน ทำให้ผม่ตื่นเต้นมากอยางเห็น่มากกว่ากางเกงในจึงทำทีขอตัวกลับแต่ในใจยังคิด หาวิธีที่จะดูของจุ๋มอยู่ ประมาณ 4 ทุ่มเศษบ้านขอ่งจุ๋มยังไม่ปิดไฟ (จุ๋มนอนชั้นล่าง) ผมเดินไปที่ประตูบ้านของจุ๋มแล้วดึงเบา ๆ ปรากฏว่าไม่ได้ใส่กลอนแง้มประตูส่องดูเห็นจุ๋มนอนหลับอยู่หน้าทีวีส่วนน้อง ชายหลับอยู่บนเปลหวายมุมห้องอีกด้านหนึ่งจุ๋มหลับอยู่ในท่านอนตะแคงหันหลัง มาทางประตูอยู่ในชุดนอนเสื้อและกางเกงสีชมพูผมแทรกตัวเข้าประตูแล้วปิดสวิ ทไฟเดินเบาที่สุดมานั่งข้าง ๆจุ๋มอาศัยไฟจากบ้านผมส่องเข้ามาตามช่องลมทำให้มองเห็นพอสลัวผมวางมือทาบลง บนก้นของจุ๋ม จุ๋มเหยียดขาออกและพลิกตัวนอนหงาย ผมจึงหดมือกลับและนั่งรอดูอีกประมาณ 2 - 3 นาทีจึงตัดสินใจยื่นมือไปจับตรงหว่างขาจุ๋มยังนอนนิ่ง ผมคลำและคลึงเล่นภายนอกกางเกงอยู่นานพอสมควรจึงได้ดึงขอบกางเกงของจุ๋มลงมา จุ๋มขยับตัวเล็กน้อยแต่ผมยังดึงต่อจนถอดกางเกงขอ่งจุ๋มออกได้ข้างหนึ่งจุ๋ม ไม่ได้ใส่กางเกงในผมไม่รอช้าก้มหน้าลงหว่างขาสูดดมจิ๋มของจุ๋มและใช้ลิ้น เลียทั่วบริเวณนาผืนน้อยของจุ๋มซึ่งมีหญ้าขึ้นเล็กน้อย จนบริเวณนั้นแฉะไปหมดเลยครับ ผมถอดกางเกงตัวเองเพราะทนไม่ไหวแล้วกระเถิบตัวขึ้นคร่อมร่างของจุ๋มและจับขา ของจุ๋มแยกออกจากกันแล้วค่อยจ่อของผมลงกลางแปลงนาผืนน้อยค่อย ๆ ดันรู้สึกฝืด ๆ และเข้ายากมากผมจึงบ้วนน้ำลายลงกลางบริเวณรอยแยกกลางนาผินน้อยแล้วพยายาม ใหม่ ได้ผลแต่ยังเข้ายากอยู่ดีผมดันทีละน้อย ๆสุดยอดของความเสียวครับ จุ๋มส่ายศรีษะไปมาเล็กน้อยแต่ยังไม่รู้สึกตัว ผมพยายามอยู่พักหนึ่งจึงดันเข้าได้มิดขยับจะซอยแต่ถอนออกยากรู้สึกว่าถูกดูด เอาไว้คงเป็นเพราะว่ายังคับมากอยู่นั่นเอง ผมค่อย ๆ ถอนช้า ๆ แล้วกดเบา ๆ ทำได้สักพักทนไม่ไหวเสียวจนไม่รู้จะบรรยายอย่างไร พุ่งเข้าไปในจิ๋มของจุ๋มแบบสุด ๆ เลยครับ แล้วผมก็จัดการใส่กางเกงให้จุ๋มแล้วกลับมานอนฝันหวานต่อตอนดึกยังช่วยตัวเอง อีกหนึ่งครั้งโดยคิดถึงความคับของจุ๋มแล้วทำให้เสร็จเร็วมากเลยครับ

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #1 on: July 05, 2010, 08:23:22 pm
 (003; (003; (8; (8;

Offline pon2510

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
Reply #2 on: July 07, 2010, 04:20:59 pm
 (00;

Offline wasinsan

• *
Reply #3 on: July 08, 2010, 06:19:17 pm
มองไม่เห็นอ่ะ

Offline nangnat

• Super Master Hero
    • เสียว: 23
  • ถึงเจ้าชู้ ก็ใส่ถุงทุกครั้ง !
Reply #4 on: July 16, 2010, 08:56:15 am
ถ้าไม่ได้รูปนี่แย่เลย

?

Offline kaeow

• *
    • Email
Reply #5 on: December 21, 2011, 09:29:22 pm
 (007; (007; (007; (007; (007;

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #6 on: December 26, 2011, 12:05:27 am
(50; (50; (50; (50;