close buttonclose buttonclose button
เย็ดกับเมียโชว์ลูกๆ

เย็ดกับเมียโชว์ลูกๆ

เรื่องเสียว · 41668

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

ไม่รู้ว่าจะลงไว้หัวข้อไหน เอาลงหัวข้อประสปการณ์นี้เลยนะครับ
ผมเองก็ ชอบเรื่องการฟรีสไตล์มาตั้งนานแล้ว โดยเฉพาะอย่างยิ่งถ้าเป็นการเย็ดแบบสบายๆไม่ต้องเกรงใจใครแล้ว ผมชอบมาก ผมเองก็มีครอบครัวที่อบอุ่นมีความสุขมากนะ โดยเฉพาะเมียผมแล้วเธอเป็นคนน่ารักมาก ทั้งสวยมากด้วย ที่สำคัญ ใจถึงมากสามาะอเอาใจผมได้ทุกอย่างเลยทีเดียว นี่เองทำให้ผมหลงไหลเธอเป็นอย่างมาก แม้ว่ากว่าเธอจะกล้าทำจะใช้เวลาบ้างก็ไม่เป็นไร เพราะในที่สุดเธอก็ทำได้ตามที่ผมต้องการ อย่างเช่นเรื่องที่ผมกระซิบกระซาบกับเธอก่อนนอนเมื่อนานมาแล้ว ผมบอกกับเธอว่าลูกๆเริ่มโตกันแล้วแหละ คงไม่มีอะไรให้กังวลอีกแล้วผมเลยขวนเธอทำอะไรสนุก คือให้เธอขย่มตอผมโดยไม่ต้องแคร์สายตาลูกๆ แรกๆเธอก็ไม่ยอม แต่พอเซ้าซี้บ่อยๆเข้า เธอเริ่มยิ้มแล้วก็มีทุบตีผมเล็กน้อย คงจะเริ่มใจอ่อนแล้วจนในที่สุดเมื่อไม่กี่วันที่ผ่านมานี่เองผมทำสำเร็จคือ เมียผมซึ่งปกติแก้ผ้านอน ลุกขึ้นขย่มควยผมอย่างสุดเหวี่ยง จนลูกๆอายไม่กล้ามองเลยทีเดียว วิธีการของผมเป็นอย่างนี้ครับคือ ปกติผมให้เมียเป็นคนรับผิดชอบเรื่องค่าขนมของลูกๆ และไม่ได้ให้แบบเงินเดือนด้วยครับ แต่เป็นให้ทุกวันแทน เว้นแต่ลูกๆจะอยากได้อะไรค่อยบอกกับแม่เขาอีกที แต่ละวันลูกๆก็มาขอตังเช้าบ้างสายบ้าง ผมกับเมียยังไม่ลุกออกจากเตียงยังอยู่ใต้ผ้าห่มเลยก็มี พอลูกเคาะประตูเรียกเมียผมก็ต้องลุกไปใส่เสื้อคลุมไปเปิดประตูให้หรือไม่ก็ หยิบเงินไปให้ที่หน้าประตู แต่วันนั้นเป็นวันที่เมียผมเธอสามารถทำใจได้แล้วทั้งที่เมื่อก่อนเธอไม่เอา ลูกเดียวเพราะอายลูก เช้าวันนั้นตื่นเข้นมา เมียผมจัดการดูดควยผมซะจนมันแข็งโด่ได้ที่ แล้วเธอก็จัดแจงขึ้นนั่งคร่อมควยผม แล้วสอดมันเข้าไปในหีของเธอย่างง่ายดาย ในตแนแรกเมียผมเธอก็แค่โยกเบาๆพอสนุกๆ พอเสียงลูกเคาะประตูห้องตะโกนขอตัง เธอก็หันไปตะโกนบอกลูกให้เข้ามาหยิบเอาได้เลยเพราะประตูไม่ได้ล๊อก บอกเสร็จเมียผมรีบฟุบลงข้างๆตัวผมคว้าผ้าห่มมาห่มทันที พอลูกเดินเข้ามาใกล้เมียผมก็ชี้บอกให้ลูกหยิบเอาได้เลยเพราะเตรียมไว้ให้ แล้ว พอลูกกำลังจะคว้ามือไปหยิบตัง ผมขยิบตาให้เมีย เมียเองก็ยิ้มแล้วหยิกผมนิดๆขยิบตาให้ผมเหมือนกัน เธอสลัดผ้าผ่มออกซะแรงแล้วขึ้นค่ร่อมควยผมอีกครั้ง ครั้งนี้เมียผมโยกขย่มอย่างรุนแรงจนลูกทั้งตกใจทั้งอายไม่กล้ามอง แต่เมียผมเธอก็รู้ใจผม พยายามกัดฟันพูดไปทั้งที่ครางเสียงดังด้วยความเสียว ถามลูกว่าจะขอเพิ่มไปซื้ออะไรไหม เสียงเมียผมครางไปถามลูกไปมันฟังได้อารมณ์จริงๆ ลูกไม่กล้ามอง ได้แต่ปฏิเสธแล้วก็รีบหยิบเงินไป พอลูกหันหลังกลับจะเดินออกจากห้อง เมียผมเธอคงจะรู้ใจผม เธอครางเสียงสยิวกว่าเดิม คราวนี้เธอขย่มหนักจนนมกระเพื่อมแรงมาก มือทั้งสองข้างก็ขยุมเส้นผมตัวเองดูแล้วร้อนแรงมาก จนผมแทบจะทนไม่ไหวน้ำแตกออกมาตอนนั้น แต่ก็ไม่ทันเพราะเมียผมเธอน้ำแตกออกมาก่อน ให้ขย่มเองทีไรน้ำแตกก่อนผมทุกทีเชียว หลังจากวันนั้นมาลูกแทบจะไม่กล้าเข้ามาในห้องนอนผมอีกแต่ก็ต้องเข้ามาเพราะ ผมวางแผนกับเมียเอาไว้แล้ว แต่ในที่สุดก็ดูเหมือนลูกจะเริ่มชินแล้ว สังเกตสายตาลูกแล้วก็แอบชำเลืองมองตอนเมียขย่มเย็ดควยผมอยู่เหมือนกันดูลูก หน้าแดงมาก แต่ลูกๆก็โตเป็นวัยรุ่นแล้วไม่น่าจะมีอะไรให้กังวล

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
Reply #1 on: July 05, 2010, 02:55:48 pm
 (1;

Offline nangnat

• เสียว: 23
  • ถึงเจ้าชู้ ก็ใส่ถุงทุกครั้ง !
Reply #2 on: July 05, 2010, 05:09:25 pm
ขอบคุนคับ
ถ้าลูกชายคงร่วมด้วย
ถ้าลูก ญ คงด้วยร่วม
อิอิ  (17;

?

Offline vvvvv

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 5
Reply #3 on: July 05, 2010, 07:34:22 pm
 (4; สนุกสนานแบบครอบครัว

Offline payavayal

• เสียว: 1
Reply #4 on: July 05, 2010, 08:07:04 pm
 (1; (1; (1; (1;

Offline mera

• Jr. Member
  • **
    • เสียว: 0
Reply #5 on: July 06, 2010, 12:25:38 am
thank a lot

Offline mitt1999

• เสียว: 3
Reply #6 on: July 06, 2010, 10:34:04 am
ขอบคุณนะครับท่าน

Offline mane

• เสียว: 2
    • Email
Reply #7 on: July 10, 2010, 12:34:25 am
 (1; (1; (1; (4; (4; (4; (21; (21; (21;

Offline dongdang

• Email
Reply #8 on: July 15, 2010, 05:51:44 am
Thanks krub.

Offline Bravo2009

• *
    • เสียว: 3
    • Email
Reply #9 on: July 15, 2010, 12:27:30 pm
ขอบคุณครับ สนุกทั้งครอบครัวเมื่อไร เล่าอีกนะ

Offline เสียวไม่หยุด

• *
Reply #10 on: August 02, 2010, 09:58:04 am
 (1212;

Offline end

• *
Reply #11 on: August 03, 2010, 11:03:50 am
 (4;

Offline handcock

• Sr. Member
    • เสียว: 2
Reply #12 on: August 04, 2010, 12:31:43 pm
กำลังชี้โพลงไห้กะรอกนะคับ (16;

Offline A-X-MAN

• Newbie
  • *
    • เสียว: 0
Reply #13 on: August 06, 2010, 10:42:28 pm
 (26; (26; (26; (26; (26; (26; (26; (26; (26; (26; (26;

Offline kk58

• *
    • Email
Reply #14 on: August 17, 2010, 04:16:30 pm
 (03; (03; (03;