close buttonclose buttonclose button
Update! เชิญเชยชม สาวสวยแฟนผมและเพื่อน "นักศึกษาแลกเปลี่ยนญี่ปุ่น" บนเตียงโรงพยาบาล

Update! เชิญเชยชม สาวสวยแฟนผมและเพื่อน "นักศึกษาแลกเปลี่ยนญี่ปุ่น" บนเตียงโรงพยาบาล

Metal_Shark · 149259

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Metal_Shark

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
    • View Profile
 (16;สาวสวยในโรงพยาบาล  

แฟนผมและเพื่อนเองครับ  น้องเขาป่วยเราเลยหวังดีตรวจสภาพให้น้องเขา (007; แต่ที่แน่ๆ  ควักล้วงเล่นบนเตียงโรงพยาบาลสนุกไปอีกแบบดูน่ารัก Sexy นมก็ได้รูปกำลังดี

ได้ถ่ายรูปกันไว้ก่อนจบโครงการนักศึกษาแลกเปลี่ยน เลยมาแบ่งปันกันดูครับ ดูแล้วอย่าลืมสโตรกให้กับความน่ารักด้วยนะครับ

เป็นนักเีรียนแลกเปลี่ยนที่ญี่ปุ่น(นอกจากแลกเปลี่ยนเรื่องเรียนแล้วยังแลกเปลี่ยน sex ด้วย)
พวกผมก็เลยแลกเปลี่ยนของเหลวกับน้องเขาให้รู้จักชายไทย เลยแลกเปลี่ยนให้เพื่อนหลายคนเลยครับ
น้องเขามีพัฒนาการทางการเล่นเสียวน่าดูครับ  เริ่มจากวัยละอ่อนหน้าใส  ไปจนเข้าวัยสาวช่ำชอง

ยังไงก็ช่วยบอกด้วยนะครับว่าน้องบนเตียงโรงพยาบาลสวยน่ารักไหม?
ผมยังมีภาพของเธออีกหลาย Set ถ้าเพื่อนๆ Comment กันว่าน่ารักน่าดู ผมจะลงรูปมาฝากกันอีกครับ
รูปล่างๆแหวกให้ดูของเธอกันจะๆ

คิดถึงจังตอนนี้ไม่รู้กลับญี่ปุ่นไปแล้วจะเป็นไงบ้าง  (007;

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • เรื่องเสียว

Offline nangnat

• เสียว: 23
  • ถึงเจ้าชู้ ก็ใส่ถุงทุกครั้ง !
ชอบบบบบบ คับ
เอาอีกๆ (03; (03; (03;

?

Offline YAI BA

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 13
ขอบคุณครับ สุดยอดมากเลยคุณพี่ เอามาให้ดูอีกนะครับ  (7;

น่ารักจิงๆ   Upเพิ่มอีก 1 รูปนะครับ
ถ้าเจอะพวกนักศึกษาแลกเปลี่ยนไรงี๊รีบจีบ รีบเทคแคร์เลยนะครับเอาใจดีๆเดี๋ยวก็ได้

นึกถึงตอนเจอะหน้าครั้งแรก ใครจะไปนึกว่า  (007;สุดยอดอะไรจะร้อนแรงได้ปานนี้ "ดูรูปล่าสุดสิครับ"
แรกๆก็ 1:1(ผมยังหวงอยู่ใช้คนเดียว)  ต่อมาก็ 2:1  สักพักก็ลอง 3:1 (ตาม Concept นักเรียนแลกเปลี่ยน (00;) ก่อนน้องเขาจะกลับก็ เล่น 3:1 ถ่ายรูปโชว์เป็นที่ระลึกซะเลย  เชยชมเรือนร่างแฟนผมตามสบายได้เลยครับ

ชอบหรือไม่ชอบก็ Comment บอกกันนะครับแล้วผมจะลงรูปมาฝาก (^__^)

ขอเซ็นเซอร์หน้าผมกับเพื่อนออกนะครับ พวกผมอยู่ในไทย แต่น้องเขาอยู่ต่างประเทศแล้วโชว์หน้าได้ครับ (16;