close buttonclose buttonclose button
ขอค่าปิดปากหน่อยนะเพื่อน

ขอค่าปิดปากหน่อยนะเพื่อน

เรื่องเสียว · 34556

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

ผมอยู่ในครอบครัวที่มีฐานะดีพ่อมีที่ริมทะเลที่บ้านเกิดผม พ่อลงทุนทำริสอร์มีรายได้ดี ผมเข้ามาเรียนในกรุงเทพฯอาศัยอยู่กับลุงป้าทุกวันหยุดยาวผมจะกลับบ้านไปช่วย งานพ่อหรือบางทีพ่อกับแม่มากรุงเทพฯก็จะมานอนบ้านลุง ที่โรงเรียนผมมีเพื่อนคนหนึ่งชื่อมานพเป็นคนมีฐานะดีมากเป็นคนเงียบๆดูเป็น คนอ่อนแอไม่ค่อยพูดสุงสิงกับใครนักรุ่นน้องผมปีหนึ่ง แต่เราสนิทกันมากกว่าคนอื่นได้ไงก็ไม่รู้ ถ้ามีเพื่อนรังแกเขาผมมักจะออกหน้าช่วย แม่เขามักจะมารับส่งประจำตอนไปกวดวิชาผมก็รู้จักผมเรียกเธอว่าน้าบังอร เธอสวยดีดูผิวขาวไม่แก่ทั้งที่มานพอายุ ๑๕-๑๖ อ่อนกว่าผมนิดหน่อย ผมสนิทกับน้าบังอรพอควรถึงขนาดเธอเคยเอ่ยปากชวนผมไปเที่ยวนอนที่บ้านแต่ผม ยังไม่มีโอกาส
เหตุเกิดเมื่อวันหยุดยาวผมกลับบ้านไปทำงานที่วิล่าของพ่อ ค่ำคืนนั้นผมเห็นรถหรูเข้ามาเหมือนรถแม่นานพผมตามเข้ามาที่ประชาสัมพันธ์ก็ เห็นเป็นมานพกับแม่เขาสองคนเท่านั้นเขาไม่เห็นผมเขาไม่รู้ว่าพ่อผมเป็นเจ้า ของที่นี่ ผมจะเข้าไปทักทายฐานะเพื่อน แต่พอดีเขารีบเดินไปผมตรวจดูพนักงานบอกห้องเต็มแต่มีบังกะโลหลังเล็กข้างใน สุดติดรั่วที่มีเพียงห้องนอนห้องน้ำระเบียงไม่หรูหลาว่างอยู่เขาก็ยอม พนักงานเลยจัดให้ ผมเลยตามไปดูหากมอะไรขาดตกบกพร่องจะได้ช่วยบริการเพราะบังกะโลนี้เล็กชั้น เดียวห้องเดี่ยวไม่ค่อยเปิดใช้สำรองไว้นานๆทีจะมีคนเกินมาพัก ผมจามไปเห็นสองแม่ลูกตรงเข้าที่พักไม่หันหลังปิดประตูเงียบดูแปลกน่าจะเดิน เที่ยวดูอะไรก่อน ผมคิดจะเคาะประตูเรียกก็กระไรอยู่จะเดินกลับ พอดีแสงไฟจากห้องข้างในเปิด บังกะโลนี้เตี้ยติดพื้นผมเลยเดินไปดูที่หน้าต่างกระจกปิดห้องเปิดแอร์แต่ ม่านปิดไม่สนิท ผมเห็นน้าบังอรแม่มานพยืนจัดกระเป๋าที่โต๊ะข้างเตียง มานพเดินเข้ามาพอดีเข้ายืนข้างซ้ายแม่เขาๆพูดอะไรกันผมไม่ได้ยินแต่อยู่ๆมือ ขวามานพโอบเอวน้าบังอรแล้วลดลงต่ำลูบจับสะโพกเธอไม่แค่นั้นมือเขาลงต่ำถึง ชายกระโปรงข้างหลังแล้วถลกมันขึ้นสอดมือเขาเข้าไปข้างในจับลูบก้นน้าบังอร ที่หนักอีกคือมือซ้ายเขาสอดล้วงเข้าในกระโปรงน้าบังอรด้านหน้าทำอะไรไม่รู้ แต่ครู่เดียวสองมือเขาก็รุดกางเกงในน้าบังอรลงจนสุดปลายเท้าน้าบังอรก็ยืน เฉยไม่ปัดป้องขัดขืนทำเอาผมงงไปหมด ไม่แค่นั้นน้าบังอรหันหน้าเข้าหาเขา เธอยืนยิ้มก้นพิงโต๊ะมานพยืนประกบเธอข้างหน้าเธอเอาสองแขนโอบคอเขาเอาหน้า เขาเข้าประกบจูบดูดปากกันมือมานพถลกชายกระโปรงเธอข้างหน้าแล้วสอดล้วงเข้าไป ขยุ้มบีบคลึงอวัยวะสงวนของสตรีเพศตรงระหว่างขาสองข้างอย่างเมามัน ผมตะลึงงงไปหมดนี้แม่ลูกจะทำอะไรกันมันน่าสนใจผมเอาโทรศัพท์มือถือขึ้นมาแอบ ถ่ายเก็บภาพไว้ ไม่ช้าจากนั้นน้าบังอรเอามือเธอที่โอบกอดคอมานพลงมาปลดเข็มขัดขอกางเกง มานพอย่างลุกลี้ลุกลน มานพรีบถอดกางเกงตัวเองแล้วรุดลงผมเห็นก้นเขาขาว น้าบังอรหันหลังก้มตัวโค้งกางขาสองมือเกาะยันโต๊ะให้มานพถลกเปิดกระโปรงเธอ ขึ้นถึงเอว ผมได้เห็นก้นขาวน้าบังอรที่ผมฝันอยากเห็นเป็นครั้งแรกแถมเธอไม่มีกางเกงใน ด้วย มานพเข้าประกบข้างหลังที่ก้นเธอเขาย่อขาลดตัวลงนิดมือคงจับควยที่ผมมองไม่ เห็นเพราะเขาหันหลังให้ จากนั้นเขายืดตัวยืนขึ้นอย่างแรงอัดกระแทกตัวเข้าใส่น้าบังอรจนก้นเขาขมิบ เขาเริ่มขยับก้นกระเด้าเข้าๆออกๆก้นขมิบเกรงมือเกาะเอวจับสะโพกน้าบังอร ผมตกใจไม่ขาดคิดว่านี่เขากำลังเย็ดแม่เขาจากข้างหลัง หน้าผมชามือสั่นปากแห้งใจเต้นแรงตื่นเต้นกับสิ่งที่เห็น เสียงน้าบังอรร้องคราง อี้ๆอือๆโอยๆ ตัวสั่นขยับตามแรงกระแทกของมานพๆเอามือโอบล้วงจับหน้าอกเต้านมน้าบังอรทั้ง ที่ยังใส่เสื้อเขาทั้งบีบขย้ำอย่างเมามัน น้าบังอรไม่ห้ามหรือขัดขืนแต่อย่างไรได้แต่ครางร้องโอยๆหัวสะบัด พักเดียวมานพสอดมือขวายกขาขวาน้าบังอรขึ้นมือซ้ายเขาตบตีก้นเธอ เขาย่อตัวลงนิดเย็ดกระเด้าได้ถนัดแรงสุดๆ ผมยืนดูพักใหญ่ควยผมก็ลุกแข็ง มานพซอยกระเด้าเย็ดจนเขากดอัดตัวแน่นเกร็งขมิบตูดน้าบังอรหัวสะบัดแทบจะโขก กับโต๊ะแล้วทั้งคู่ก็หยุดนิ่ง มานพฟุบตัวลงกอดประกบทาบหลังแม่เขาทั้งคู่หอบเหนื่อยเห็นได้ชัดก็ยืนเย็ดกัน ตลอดก็แบบนี้ มานพถอยตัวออกหันหน้ามาทางหน้าต่างผมเห็นควยเขาเปียกหดขนหมอยแทบไม่มี ส่วนน้าบังอรยืนหันมาชายกระโปรงตกลงปิดเธอถอดเสื้อที่กระดุมหลดออกบอกมานพ ว่า “ไปอาบน้ำก่อนเดี๋ยวแม่จะตามไปเราจะได้เอากันอีก” มานพหันมาหยิบผ้าเช็ดตัวที่ใกล้หน้าต่างผมรีบก้มหน้าหลบเขาเห็นม่านปิดไม่ สนิทเลยปิดมันเขาไม่เห็นผมๆหลบกลับบ้านจัดการกับตัวเอง
เช้าขึ้นมานพกับ แม่เขาออกมาเห็นผม มานพก็แปลกใจร้องถาม “ อ้าว!พี่จง(ผมชื่อบรรจง มานพเรียกผมว่าพี่ประจำ)มาได้ไง” ผมบอก “ที่นี่พ่อพี่เป็นเจ้าของ” น้าบังอรดูดีใจบอก “ดีจังไม่รู้มาก่อน” ผมสั่งอาหารมารับรองเราคุยกันแต่ใจผมหวิวๆเพราะภาพเมื่อคืน มานพบอก “เราไปส่งพ่อไปต่างประเทศเมื่อคืนสองวันนี้หยุดว่างแม่เลยมาหาที่พักเที่ยว กัน” หลังกินอาหารเสร็จสองแม่ลูกปลีกตัวไปตอนสายมานพกลับเข้ามาคุยแล้วยืม โทรศัพท์ผมโทรฯไปหาเพื่อน พอดีเขาเปิดเล่นเจอรูปเมื่อคืนถึงกับหน้าเสียผมเลยถาม “มันอะไรว่ะนพ” เขานิ่งอึ่งก้มหน้าอึกอักบอก “คือพ่อผมเจ้าชู้ไม่แล้วค่อยทำการบ้านกับแม่ๆยังมีความต้องการอยู่เลย...เออ ”ผมพูดตัดบท “ก็เลยให้นายช่วย นานหรือยัง” เขาพยักหน้า “ก็ปีกว่าแล้ว” ผมถาม “พ่อรู้ไม”เขาหน้าตื่นบอก “พ่อรู้ไม่ได้เด็จขาด”ผมถามอีก “แล้วมีใครรู้บ้าง”เขาส่ายหน้าว่า “ก็มีพี่นี่หละอย่าพูดไปนะ” ผมได้ทีความคิดชั่วร้ายขึ้นมาทันที “ก็ได้แต่ต้องมีค่าปิดปาก” เขามองหน้าผม“พี่จะเอาอะไรบอกมา” ผมยิ้มๆบอก “ไม่เอาอะไรมากขอมีส่วนกับแม่นายบ้างคงไม่เป็นไร” เขาหน้าตื่นกระสับกระส่ายพูดไม่ออกผมเลยว่า “ในเมื่อน้าอรยังมีไฟแรงเอานายได้ เราอีกคนจะเป็นไรไปลองคิดดู” เขานิ่งคิดแล้วบอก “ผมต้องถามแม่ก่อน”ผมบอก “ได้เลยยังอยู่อีกสองวันไม่ใช่เหรอ”เขาหน้าแหยงๆไม่พูดอะไรเดินออกไป
บ่าย นั้นผมเจอน้าบังอรเธอมองผมอย่างเขินอายไม่ทักทายผมพอเดาออกมานพคงบอกเธอแล้ว ตกคืนนั้นมานพแอบมาบอกผม “แม่ผมยอมตกลงตามที่จงต้องการแล้ว” ผมยิ้มรับ รีบดูจังหวะทิ้งงานแล้วย่องไปที่บังกะโลมานพๆเปิดประตูรับ น้าบังอรนั่งริมเตียงมองผมเลิ่กลั่กอย่างประหม่าอายสองมือประสานกัน ผมยิ้มให้มานพบอก “มาสิแม่รออยู่”ผมไปนั่งข้างซ้ายเธอมานพนั่งข้างขวามือเกาะแขนเธอๆก้มหน้า อายหลบไม่มองผมๆพูด “น้ารู้นะผมมาทำไม” เธอผงกหัวรับพูดเสียงอ่อย “นพบอกน้าหมดแล้ว ถ้าน้ายอมเธอๆต้องสัญญาจะไม่บอกใครแล้วลบรูปทิ้ง” ผมรีบรับปาก “แน่นนอนครับน้าไม่ต้องห่วง”เธอมองผมด้วยหางตาแล้วพูด “จงคงเข้าใจนะทำไมน้าถึง..เออ..กับนพ” ผมบอก “ผมเข้าใจน้ายังสาวยังมีไฟร้องแรง” เธอมองผมเม้มปากแล้วบอก “ไม่แค่นั้นที่น้าเลือกนพเพราะ..เออ..ถ้าเอาคนอื่นกลัวจะมี...ปัญหา”ผมเลย บอก “กับผมอีกคนรับรองไม่มีปัญหาทั้งผมสะอาดไม่มีโรค” เธอพยักหน้าเม้มปากแล้วก้ม ผมเอามือขวาโอบเอวเธอมือซ้ายวางที่ตักลูบหน้าขาอ่อนเธอๆสะดุ้งผมเลยบอก “น้าสวยมาก” เธอพูด “ขอบใจ”ผมบอก “ผมอยากปี้น้าๆคงไม่ว่า”เธอมองผมด้วยหางตาพยักหน้าแล้วก้มหลบไม่พูดอะไร ผมเอามือจับคลำที่ท้องเธอๆเฉยมานพก็มองไม่พูดอะไร ผมเลื่อนมือขึ้นที่ใต้ราวนมในวงแขนเธอๆขยับตัวห่อไหล่ผมเลยบอก “ขอจับนมหน่อยสิ” เธอนิ่งไม่หันมองผมๆเลยจับเต้านมเธอบีบเบาๆมันโตเต่งตึงเต็มอุ้งมือผม มานพเอาบ้างจับนมเธออีกเต้าบีบคลึงเธอหันไปโอบกอดจูบเขา ผมเอามือลงที่เข่าเธอถลกชายชุดนอนขึ้นแล้วสอดเข้าในชุดนอนเธอดูตกใจหนีบขา หยุดจูบมานพหันมองผมๆเลยบอก “ขอจับหีหน่อยสิ”มานพยิ้มน้าบังอรไม่พูดอะไรกางขาออกแล้วหันไปจูบมานพต่อ ผมสอดมือลูบไล้ขาอ่อนเธอที่เนียนนุ่มจนสุดโคนขาผมจนสัมผัสเป้ากางเกงในเธอ ระหว่างขาที่กางอยู่มันอวบนุ่มอุ่นมือดีผมจับลูบล้วงบีบคลึงเธอไม่สนใจผม เธอยังจูบไซร้กับมานพเสียงเธอหอบสั่น มานพจับนมเธอบีบคลึงไม่หยุดมือแล้วเขาบอก “แม่เงี่ยนแล้วให้พี่จงเย็ดเถอะผมอยากดู” นี่มานพพูดเองว่าอยากดูทำเอาผมงงสะดุดนิ่ง แต่น้าบังอรดูเฉยหันบอกผม “ไหนขอน้าดูขอเธอก่อน” ผมลุกยืนรีบถอดกางเกงต่อหน้าเธอๆถึงกับตะลึงอย่างเห็นได้ชัดตาพองโตแสยะยิ้ม เมื่อเธอเห็นควยผมที่แข็งโดดีดออกมามันไม่เล็กเลยผมรู้เคยวัดกับเพื่อนๆตอน เปลี่ยนชุดเล่นกีฬา มานพหลุดปาก “ใหญ่ยาวน่ากลัวจังแม่” เธอยิ้มแหยงๆหันบอกลูกชาย “ดูใหญ่กว่าของพ่อเราสะอีก”ว่าแล้วเธอพลิกหันหลังขึ้นนอนคว่ำขวางบนเตียงหัน ก้นโก้งโค้งมาทางผม มานพยิ้มๆมองผมเหมือนรู้กัน แล้วเขาถลกชุดนอนเธอเปิดถึงเอวทำให้ผมเห็นโคนขาข้างหลังก้นกลมที่ยังใส่ กางเกงในสีเหลือง แล้วเขาจับขอบเอวกางเกงในแม่เขารุดลงเปิดก้นตาผมพองโตก้นเธอช่างขาวกลมดู แน่นสวยเหลือเกินไม่เท่านั้นเขาใช้สองมือแบะแหกก้นแม่ขาให้ผมดูแล้วบอก “เอาสิครับพี่จง” ผมเต็มที่ไม่รอช้าเข้าประกบชิดก้นน้าบังอรมือลูบสะโพกก้นล้วงลงง่ามตูดถึง จับหีที่แฉะๆผมเอานิ้วแยงเขี่ยเข้าหีเธอๆนิ่งเฉย ผมจับควยจ่อแล้วกดอัดกระเด้าแทงเข้าไป น้าบังอรสะดุ้งตกใจร้อง “โอย! ว้าย! ควยใหญ่อัดแน่นไปหมด เจ็บหี” เสียงน้าบังอรร้องเหมือนเจ็บปวดหัวสะบัดส่าย ผมไม่สนใจเอาสองมือจับเอวเกาะสะโพกเธอโยกกระเด้า มานพมองอย่างตกตะลึง ผมกระแทกแรงจนตัวเธอสั่นร้องคราง โอยๆฮือๆผมเย็ดเธออย่างเมามันมานพตะลึงงงพูดไม่ออก ผมบอก “หีน้าอรยังซิงฟิดคับเย็ดมันส์จริงๆ” มานพอ้าปากค้างพยักหน้ารับ น้าบังอรครางร้องหัวส่ายผงกยันตีเบาะเตียง ไม่นานเสียงร้อง โอยๆเปลี่ยนเป็นเสียงครางสั่น หงิงๆอี้ๆฮือๆเหมือนจะร้องไห้ แต่มีเสียงซี๊ดปากแล้วเธอพร่ำเพ้อพูดเสียงสั้นเครือ “เสียวๆเงี่ยนคันหีอะไรจะปานนี้” ผมเอามือโอบล้วงจับสองเต้านมเธอบีบขย้ำเธอไม่ห้ามหรือร้องบ่น มานพจ่องมองควยผมที่เข้าๆออกๆรูหีแม่เขาจากข้างหลังผมโก่งตัวนิดเพื่อให้เขา เห็นถนัดว่าแคมในลู่เข้าออกตามลำควยผม เขาถาม “เป็นไงบ้างแม่” น้าบังอรพูดเสียงสั่น “เงี่ยนๆดีจังลูกแม่ๆไม่เคยแบบนี้เลย”มานพหน้าเป๋อเหรอมองผมแล้วพุดเสียง อ่อย “แม่ไม่เคยโดนควยใหญ่อย่างนี้คงชอบ” ผมบอก “พี่ก็ชอบ”น้าบังอรครางบอก “ก็ไม่มีควยใครเย็ดหีน้านอกจากพ่อนพกับเขาแล้วก็เธอ โอ ตายเสียวจริงๆน้ำหีจะแตกแล้วเย็ดแรงๆสิ” ผมก้มตังทาบประกบหลังเธอมือซ้ายบีบนมส่วนมือขวาล้วงจับหีที่รู้สึกขนหมอยจะ ดกยาวนิ้วมือสอดแยงเข้าร่องหีขยี้ยีบดเม็ดเสียวจนมือผมแฉะเธอดิ้นขยับตัว ส่ายก้นทั้งครางหอนเสียงดัง ผมทำอยู่พักใหญ่เธอกรีดร้องตัวเกร็งกระตุกผมกระแทกแรงๆอีกสามสี่ทีก็พ่นน้ำ กามใส่ในรูหีเธอทุกอย่างก็หยุดนิ่งเราทั้งคู่เหนื่อยหอบ มานพนั่งดูอย่างมึนงง ผมตบก้นน้าบังอรแล้วบอก “น้านี่ยอดจริง” ผมแสดงความพอใจในตัวเธอๆไม่พูดอะไร ผมถอยตัวออกเธอฟุบตัวลงนอนคว่ำหน้าราบกับที่นอนเปิดก้นขาว ผมเดินเข้าห้องน้ำอาบน้ำล้างตัว พักใหญ่ออกมาต้องตะลึงเพราะมานพนอนหงายร่างเปลือยโดยมีน้าบังอรนั่งสองแขน คร่อมยันที่นอน ตัวเธอนั่งอยู่ต่ำกว่าท้องน้อยเขา ก้นเธอขยับกระดกขึ้นๆลงๆชุดนอนปิดคลุมช่วงล่างเธออยู่ได้เห็นแต่โคนขาอ่อน ขาวหน้าเธอบูดเบี้ยว สองมือมานพยื่นจับอกเต้านมเธอบีบนวด ผมเดินเข้าหาเธอหันมองผมแสยะยิ้มแหยงมานพยิ้มมองผมไม่พูดอะไร ผมจับชายชุดนอนน้าบังอรถลกขึ้นแล้วก้มดูเห็นควยมานพที่ผมเพิ่งได้เห็น ถึงจะไม่เต็มลำเพราะสอดยัดเกือบมิดลำอยู่ในรูหีน้าบังอร ผมก็ยังเห็นลำท่อนไม่ใหญ่มีขนาดเล็กกว่าผม น้าบังอรขยับก้นขึ้นลงเล็กน้อยอย่างอายๆเอาหีถูไปมาบนหัวเหน่ามานพ เธอยิ้มอายจนหน้าแดงเอามือจับดึงชุดนอนลงปิดก้นแล้วขย่มต่อ ผมเข้าใจมานพคงเงี่ยนจัดก็นั่งดูผมเย็ดแม่เขาจนผมเสร็จ ผมจับผมน้าบังอรดึงโน้มหัวเอนเข้าหาแล้วประกบจูบดูดปากแลกลิ้นกับเธอๆตอบรับ อย่างชำนาญ ผมยิ้มพอใจแล้วบอก “ผมต้องไปก่อนนะมีงานต้องดูอีก”เธอแสยะยิ้มพยักหน้าบอก “น้าขอโทษนะ” ผมยิ้มไม่ว่าอะไรเดินกลับออกไปปล่อยให้สองคนมีความสุขกันฉันผัวเมียผมมีงาน ที่ทิ้งไว้ต้องไปทำก่อนที่พ่อหรือแม่จะมาตรวจแล้วเห็นผิดสังเกต...

Offline chawat

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 2
    • Email
 (5;THANKS

Offline mercury

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
    • Email
สุดยอดเลยครับ อ่านไปควยแข็งไป อิอิอิ ชอบมักๆครับเพราะผมเคยเยดหีแม่เลยรู้ว่าหีแม่เยดมันยังไง ขอบคุนครับ

Offline phatthakorn

• เสียว: 9

Offline louktomz

• Newbie
  • *
    • เสียว: 0

Offline jorn

• Full Member
    • เสียว: 0
    • Email

Offline nangnat

• เสียว: 23
  • ถึงเจ้าชู้ ก็ใส่ถุงทุกครั้ง !
 รูปสวยด้วยคับ(003;

?

Offline Bravo2009

• *
    • เสียว: 3
    • Email
ขอบคุณมากครับ

Offline ting_inter