close buttonclose buttonclose button
กลัวแฟนรู้

กลัวแฟนรู้

เรื่องเสียว · 61937

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: June 25, 2010, 03:13:50 pm

วันนี้อ่านเวปวันแรก สนุกมากคะ บางเรื่องอ่านแล้วเสียวมากเลยคะ นามีเรื่องเล่าเหมือนกัน ไม่รู้จะเสียวหรือเปล่าแต่สำหรับนาเสียวมากคะ นาเรียนจบจากมหาลัยทางภาคใต้คะ มีแฟนแล้วแฟนจบที่เดียวกัน นากับแฟนมีอะไรกันแล้วคะ ตอนจบใหม่ๆหางานทำยากมาก นาไปทำงานที่ห้างฯขายกิ๊ฟช๊อป ทำไปก่อนเพื่อหางานดีๆทำ แฟนได้งานที่โรงงานทำอาหารสำเร็จรูป เลยห่างกันบ้างอาทิตย์เจอกันครั้ง เพื่อนบอกให้ลองไปสมัครเป็นลูกจ้างชั่วคราวที่เทศบาลเมือง ลองดูคนมามากเราไม่รู้จักใคร เห็นผู้ชายคนหนึ่ง เดินดูความเรียบร้อย นามองดูเขา เขามองมาแล้วยิ้มให้นา ท่านเป็นเทศมนตรีที่นี่ ดูแลการสมัคร นาเลยถือโอกาสทำความรู้จัก นาทำตัวอ้อนๆท่านคะ ได้ผลนะท่านคอยดูแลนา ท่านขอเบอร์โทรฯนา หลังจากนั้นสามวันท่านโทรฯมา จะช่วยนะ นาขอบคุณท่านมาก แล้วนาก็ได้งานจริงๆ เริ่มงานไม่นานได้เรื่องคะ ท่านตามตื้อนาตลอด เล่าให้แฟนฟัง แฟนบอกถ้าไม่ดีก็ออก หางานใหม่ เรานอนคิดทำไงดี งานหายาก งานนี่ก็ดี ท่านก็โทรฯตามนาตลอด ชวนไปเที่ยว ชวนทานข้าว ดูแล้วท่านต้องการตัวนามากกว่า ฟังคำพูดท่านบ่อยๆ แฟนบอกให้ลาออก นานอนคิดอยู่หลายคืน คือท่านมีการขู่นาบ้างเรื่องงาน นากลัวมาก กลัวท่านแกล้งให้นาตกงาน นาตัดสินใจลองดูไหนๆเราก็มีแฟนแล้วนอนกับแฟนมาแล้ว นอนมาหลายครั้งแล้วด้วย นอนกับผู้ชายอีกคนช่างมัน คิดว่าเราไม่บอกแฟนเขาก็ไม่รู้ ท่านโทรฯมาอีกก็ตอบตกลงไปเที่ยวกัน จริงอย่างคิดท่านอยากนอนกับเราจริงๆ ชวนไปเที่ยวทะเล บอกอยากพักผ่อน นาตัดสินใจพูดกับท่านตรงๆ ท่านคะ ถ้านายอมท่านขอให้ท่านทำกับนาครั้งเดียวนะคะ นามีแฟนแล้วเราจะแต่งงานกันปีหน้าคะ นากลัวแฟนเสียใจ แต่นาอยากแทนบุญคุณที่ท่านช่วยนา ท่านยิ้มบอกตกลง ท่านบอกเราจะค้างสองคืนให้นาโทรฯบอกที่บ้าน ตกลงเราไปนอนทะเลกันที่กระบี่ บอกจริงๆนะคะ รูปร่างหน้าตาท่าน ไม่น่ามองคะ ตัวท่านดำ มีพุง เตี้ยๆ สมเป็นราชการการเมืองจริงๆ นาคิดคะว่าถึงเวลาเราจะมีอารมณ์กับชายคนนี้หรือ คิดแล้วสงสารตัวเองจริงๆ ถึงโรงแรม สวยมากคะบรรยากาศดี ก็ทำให้เราดีขึ้นมาหน่อย ที่นี่เงียบคงไม่มีใครมาเห็นเราที่นี่ มีแต่ชาวต่างชาติ ถึงห้องท่านบอกขออาบน้ำก่อน ท่านออกมาโดยมีผ้าเช็ดตัวผืนเดียว ตัวดำตัดกับผ้าขาวดีจริง ท่นให้เราไปอาบน้ำ นาก็เข้าไปอาบน้ำดูสดชื่นดี อยู่ในห้องน้ำคิดว่าวันนี้เราคงเจอฝันร้ายหรือไม่ก็ไม่รู้ คิดว่าหลับตาทำๆไปแล้วกัน นาออกมาห่มผ้าเช็ดตัว ท่านมองนาใหญ่ หนูนี่ขาวจริงๆ รูปร่างดีมาก ท่านเดินเข้ามาหาจับไหล่หอมแก้มนาใหญ่เลย ท่านจะจูบปากนา นาบอกท่านอย่าคะ นาเอียงตัวหนีท่านตลอด ท่านดูชอบ ท่านจุบหอมที่หน้า ที่แก้ม ที่หู จนเราขนลุกไปหมด ท่านปลดผ้าออกตัวท่านออก นาตกใจ คนอะไรอย่างกะลิง ขนเต็มตัว ไอ้นั่นของท่านก็เล็กนิดเดียว พุงก็ยื่น ท่านเดินเข้ามากอดอีก ไอ้นั่นของท่านเบียดอยู้กับขานา นาเผลอท่านดึงผ้าออกเลย นาโล่งทั้งตัว นาเอามือปิดที่อก ส่วนข้างล่างไม่รู้จะปิดอย่างไร ท่านก้มลงมองบอกสวยจังหนู ท่านชอบมีขนแบบนี้ นาอายมากเลยที่ท่านพูด ท่านเอามือนาออก บอกขอดูหน่อยนะ นมสวยนะหนู ท่านก้มลงจูบนมนา ปากดูดหัวนมนา ขนลุกไปหมด มือท่านทำงาน บีบนมด้วยดูดไปด้วย ตอนที่ท่านใช้ลิ้นเลียที่หัวนมเสียวดีคะ นาเอียงตัวเลยคะตอนนั้นมันเสียวมีความรู้สึกว่าแท่งเนื้อท่านแข็งทิ่มขานา ก้มดู โอโห ใหญ่น่าดู ตอนแรกเห็นเล็กนิดเดียว ท่านพานาไปนั่งที่เตียง ท่านใช้มือกับตรงนั้นของนา ปากท่านก็ดูดที่หู ที่นม มือท่านก็แยงเข้าไปในนั้นของนา เล่นเอานาครางเลย ไม่นึกนะว่าจะมีอารมณ์กับท่านได้ ท่านให้นานอนลงแล้วท่านก็ใช้ลิ้นใช้ปากกับตรงนั้นให้นา เสียวดีคะ นาต้องยกขาแล้วแยกขาตัวเองให้ท่านทำคะ ตอนนั้นเริ่มอยากเหมือนกัน ท่านเก่งพอกับแฟนนาคะ ใช้ปากเก่งมากคะ นาแฉะไปหมดแล้ว ท่านลุกขึ้นยืนบอกนาใช้ปากกับของท่านบ้าง นาบอกไม่คะ ทำไม่เป็น ท่านบอกลองดูหน่อย นาไม่อย่างเดียว ท่านก็ไม่ว่า ท่านทำให้นาอีกโดยใช้ปากจนนาต้องคราง รู้ว่านาเสียวครางเสียงดังเลย ท่านกดของท่านเข้าไปโอยแน่นไปหมด กดจนมิดแล้วดึงขึ้นแล้วกดท่านทำช้าๆเรื่อยๆ น้ำนาแฉะมากๆ นารู้ว่าตัวเองก็เสียวแล้วอยากให้ท่านทำแรงๆเหมือนที่แฟนทำ แต่ไม่กล้าบอกท่าน ท่านทำไปเรื่อยๆท่านเก่งที่ทำไม่หยุดช้าๆแต่ไม่หยุดเลย นาทนไม่ไหวเองคะ ท่านคะแรงๆคะ เร็วๆ นาทนไม่ไหวแล้ว ท่านก็ทำแบบเดิมเหมือนแกล้งนา ท่านคะเร็วๆ จริงๆคะตอนนี้นาอยากมากๆอยากแรงๆ ท่านแรงๆ ท่านเร็วขึ้นแรงขึ้นแต่ไม่ถึงที่นาต้องการเลยคะ ทรมานนาจริงๆ ท่านเสร็จคะ น้ำไหลออกมาเต็มไปหมด นายังไม่เสร็จได้แต่เสียวๆ ท่านนอนลงข้างๆนา นาว่าท่านในใจคะ คนบ้าทำให้ค้าง นานอนมองท่านดูท่านเฉยๆไม่มีอาการเหนื่อยใดๆ นาเดินไปห้องน้ำ อยากช่วยตัวเองตอนนั้น พอดีท่านเดินมาเรียก เพื่อท่านจะเข้าห้องน้ำ นาออกมา ท่านก็เข้าไป ท่านออกมาไม่มีผ้าเช็ดตัวปิดเลย นาเองยังปิดบังท่านกับโชว์เดินไปมา ไอ้นั่นท่านดูอ่อนลง นามองท่าน ท่านบอกให้นาทำต่อซิ นานั่งลงที่เตียงท่านเดินมาหาท่านจับไอ้นั่นท่านให้นาจับ นาก็จับคะครู่เดียวแข็งขึ้นมาเลย ท่านบอกให้นาใช้มือทำดู นาเริ่มห้ามใจตัวเองไม่ได้คะ ก็เลยทำ ท่านจับของท่านมาที่ปากนา นาเลยเอาเข้าปากดูคะ ท่านครางดีจริงๆหนู นาทนห้ามใจไม่ไหวเลยลงมือทำให้ท่าน ก็ตัวนาเองก็อยากด้วยเพราะยังไม่เสร็จ ดูดไปมาท่านบอกเสียวมาก นาบอกให้ท่านนอนลง นาขึ้นไปทำเองคะไหนๆก็ถึงขนาดนี้แล้ว นาขย่มตามใจตัวเอง ไม่สนว่าท่านเป็นอย่างไร ท่านจับนมนาบีบใหญ่ นายิ่งเสียวมากๆนาโยกจนเสร็จ นานอนฟุบที่อกท่าน ดูท่านชอบมาก สักครู่ท่านมาจับนาหันก้นมาทางท่าน นารู้ว่าท่านจะทำด้านหลังนา นาปล่อยท่าน ท่านกดใส่เข้าไปหมดเลย ท่านกระแทกเร็วขึ้นเรื่อยๆ ท่านจับเอวนากระแทก เสียงดังคะ ครู่เดียวท่านเสร็จ เราสองคนหลับตื่นมาเย็นไปทานอะไรกัน ตกกลางคืนยังทำกันอีกครั้ง วันรุ่งขึ้นท่านพาไปเที่ยวสนุกมากไปทะเล ไปเกาะ กลับที่พักเย็นๆทานอะไรเสร็จนอนหลับเลยคะ นาตื่นขึ้นมาดึกมากรู้สึกหนาว เห็นท่านนอน ลองเอามือจับตัวท่านท่านหลับสนิดเลย นามีอารมณ์คะไม่รู้ทำไม อยากมากๆ นอนมองท่าน นาไปนั่งที่เก้าอี้ แล้วเริ่มช่วยตัวเองนึกว่าท่านทำให้ เสียวดีคะ ทำจนนาเสร็จ ตืนขึ้นมาท่านพาไปทานอาหารข้างล่าง ขึ้นมาเตรียมตัวกลับ ท่านเข้ามากอดด้านหลังนา ท่านดึงกางเกงนาออกหมดเลย ท่านให้นาก้มโค้งตัวบนเตียง ท่านจับก้นนาบีบนวดจนเสียว ท่านก้มลงไปจูบที่ก้นเลียก้นนา เลียเข้าไปตรงนั้นของนา เสียวดีท่านเอามือแยกตรงก้นนาแล้วใช้ลิ้นเลียเข้าไปโอยเสียวดีจริงๆ เลียจนนาแฉะ ท่านดูดอยู่แบบนั้น ท่านปล่อยมือ นาหันไปมองท่านตัวเปล่าแล้ว ท่านกำไอ้นั่นของท่านชักเข้าชักออก นาเลยใช้ปากให้ท่านคะ นาทำให้ท่านแบบเต็มใจมากขึ้น ท่านครางปากก็บอกดีๆๆ นาลุกขึ้นถอดเสื้อนาออกยืนให้ท่านดูดนม ท่านดูดสลับไปมาเลียที่หัวนม เสียวมากคะ นานั่งลงเพื่อให้ท่านทำ นายกขาแยกออกท่านยืนอยู่ตรงกลางตัวนา ท่านค่อยๆกดลงมา นาเลยแอ่นขึ้นรับ เสียวดี ท่านชอบมาก ท่านเริ่มเร่งเร็วขึ้น นาก็เสียวรับท่านตลอด จนเสร็จ ท่านก็เสร็จ เรานั่งรถกลับโดยนาก็มีความสุขดีเหมือนกัน นาไม่กล้าทวงสัญญาที่บอกท่านว่าครั้งเดียวเท่านั้นที่ให้ทำกับนา กลับถึงบ้านท่านก็ไม่พูดอะไร เวลาผ่านไปเกือบเดือนท่านเรียกนาให้ไปพบ ท่านบอกท่านจำได้ที่สัญญาไว้ แต่คิดถึงหนูมาก ไม่กล้าพูด ที่เรียกมานี้เพื่อบอกให้รู้เท่านั้น ท่านก็ให้นากลับไป คำพูดท่านทำให้นาสงสารเหมือนกัน แต่ต้องห้ามใจคะกลัวมีเรื่องกลัวแฟนรู้ ทุกวันนี้ท่านก็ไม่พูดถึงอีก แต่นาก็คิดถึงท่านเหมือนกัน

Offline dido

• Full Member
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #1 on: June 26, 2010, 01:15:46 pm
โอ้ว ไม่อยากลองรสชาติอื่นๆบ้างเหรอ

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
Reply #2 on: July 05, 2010, 02:46:15 pm
 (1;

Offline dongdang

• เสียว: 5
    • Email
Reply #3 on: July 07, 2010, 02:43:03 am
Thanks krub.

Offline nangnat

• เสียว: 23
  • ถึงเจ้าชู้ ก็ใส่ถุงทุกครั้ง !
Reply #4 on: July 08, 2010, 11:36:08 am
 (19; (19; (19;

?

Offline st735

• *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #5 on: July 19, 2010, 12:58:50 am
(007; (007; (007; (007; (007;

Offline kunger

Reply #6 on: August 11, 2010, 09:34:38 am
 (23;

Offline nitibordee

• Master Hero
  • *
Reply #7 on: September 24, 2010, 08:50:09 am
thank

Offline hiaee

• Hero Member
    • เสียว: 1
Reply #8 on: September 24, 2010, 12:47:14 pm
 (28; (28;ทำตามที่จัยต้องการ (23; (23; (23;

Offline _ZeeDZaD_

• Hero Member
    • เสียว: 2
    • Email
Reply #9 on: September 24, 2010, 02:40:25 pm
 (19; (19; (19;

Offline thep59

• *
    • เสียว: 11
Reply #10 on: October 25, 2010, 02:13:34 pm
ขอบคุณครับ