close buttonclose buttonclose button
สาวคอมจอมหงี่

สาวคอมจอมหงี่

เรื่องเสียว · 24840

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: June 24, 2010, 11:47:12 am

ขอบอกชื่อเล่นจริงๆละกันค่ะ เราชื่อแอน ตอนนี้อายุ 28 ละ มาเปิดร้านขายอุปกรณ์คอมพิวเตอร์ รับซ่อมประกอบคอมกับลูกจ้าง 2 คน ร้านก็อยู่ที่พันธุ์ทิพย์ ประตูน้ำค่ะ ไม่ขอบอกนะคะว่าชั้นไหนถ้าบอกไปได้แห่กันมาหาที่ร้านแน่ๆเลยค่ะ เรื่องของแอนนั้นขอย้อนไปตอนที่อายุ 14 ก่อนนะคะ อยู่ที่อยุธยา อำเภอภาชี ตอนนั้นยังเรียนอยู่ ม.3 ค่ะ เรื่องมาเกิดตอนวันเสาร์ช่วงบ่ายๆค่ะ ตอนนั้นได้ไปบ้านยัยนิดเพื่อนสนิทที่สุดในห้อง ก็ไปนั่งเล่นนั่งคุยกันละค่ะ กินข้าวกันเสร็จเห็นว่ามันจะบ่ายโมงแล้ว ฝนก็ทำท่าจะฝนซะด้วย ก็เลยขอตัวมันกลับบ้านก่อน ทุกๆครั้งที่กลับบ้านก็จะเดินผ่านทุ่งนาไปที่บ้านก็ไกลเหมือนกัน เดินยังไม่ถึงครึ่งทางเลยค่ะฝนเจ้ากรรมก็ดันตกซะก่อน ตกหนักซะด้วย ตอนนั้นจะหาที่หลบก็ไม่มีต้นไม้ใหญ่ๆแถวนั้นก็ไม่มี แต่พอมองไปทางขวา ก็เห็นเพิงหลบแดดของใครไม่รู้ ก็รีบวิ่งลัดทุ่งไปทันที พอมาถึงก็ดีใจสิคะ เพิงก็ใหญ่ไม่ใช่เล่น ขนาดก็ประมาณกว้างคูณยาว 2 เมตร X 3 เมตร พื้นนั่งนี่เป็นไม้กระดานมันวาวมีเสื่อปูไว้อยู่ ด้านบนเป็นสังกะสีปิดหมดส่วนก็ด้านข้างเป็นฟางแห้งมัดอย่างแน่นหนา ส่วนหน้าต่างก็เป็นไม่ไผ่ค้ำไว้ ก็มีตะเกียงและหมอนวางไว้อยู่ด้วย ของใครก็ไม่รู้ละขอเข้าไปหลบก่อนละกัน ฝนก็ตกหนักขึ้นเรื่อยๆเลยค่ะ ผ่านไปครึ่งชั่งโมงค่ะก็ยังไม่หยุด ตัวเองก็เปียกโชก ก็เห็นข้างๆมีลวดขึงไว้อยู่ ก็คิดว่าถอดเสื้อผ้าและบิดผึ่งเอาไว้ให้หมาดๆดีกว่า ก็เลยถอดเสื้อผ้าและกางเกงขาสั้นจนหมดเลยค่ะเหลือแต่กางเกงในสีชมพูตัวเดียว บิดเสร็จก็ผึ่งผ้าเอาไว้ ก็มานั่งกอดตัวเองมองสายฝนที่ตกกระหน่ำไม่หยุด หนาวก็หนาว ผ่านมาได้อีกประมาณ20 นาทีได้ ก็มีเสียงคนคุยกันเสียงดังกำลังเข้ามาใกล้ๆ ก็ตกใจค่ะเป็นผู้ชาย 3 คน อายุ 22-27 บอกชื่อเลยละกันค่ะจะได้อ่านง่ายๆ น้าจอม น้าหงบ น้าแหวน พวกเขาก็ตกใจที่เห็นเรา อ้าวเฮ้ยมีเด็กมานั่งหลบเพิงมึงในนี้ด้วยเว้ย ไอ้จอม พวกเขาก็เข้ามาในเพิงกัน ก็ถามเราว่าชื่ออะไร มาหลบนานฝนหรือยังหนู แอนก็ตอบว่า ชื่อแอนค่ะบ้านอยู่ตรงหัวถนน พอดีหนูจะกลับบ้านฝนดันมาตกค่ะก็เลยมาหลบในนี้ก่อน นี่เป็นเพิงของน้าหรือคะ เอ่อใช่ๆหนู ไว้ฝนหยุดตกค่อยกลับละกันนะ พวกเขาก็มองมาที่แอนกันทุกคนด้วยสายตาหื่นๆ สักพักพวกเขาก็นั่งจิบเหล้าขาวก็นำติดตัวมาด้วย ก็เฮฮากันใหญ่ แอนเองก็กลัวว่าพวกเขาจะปล้ำเราไหมวะเนี่ย แต่คงไม่หรอกมั่งเรายังเด็กคงจะไม่กล้าหรอก สักพักน้าอีกคนก็พูดว่า นี่หนูมานั่งหลบทำไมข้างในละ ทำตัวตามสบายเถอะไม่ต้องอายเขาก็มาดึงแขนแอนมาๆๆนั่งใกล้ๆน้านี่ พอแขนแอนออกจากตัวนี่ละค่ะ พวกเขาตาลุกวาว ร้องอื้อหือกันใหญ่ก็เล่นเห็นทั้งตัวในสภาพที่เหลือแต่กางเกงในกับนมสวยๆพอ มือ แถมด้วยผิวขาวจั๊วะอีก ถามอายุเท่าไหร่ละ เราก็ตอบไปว่า 14 ค่ะ เฮ้ยทำไมโตเร็วแบบนี้ เราก็กลัวมากๆ ชิบหายละควยกูโด่ว่ะ แอนก็มองไปที่เป้ากางเกงเขาก็เห็นมันโด่จริงๆค่ะ เฮ้ยอย่านะมึง คุกนะโว้ยคุกไอ้เหี้ย เขาก็ปล่อยแขนแอน แอนก็กลับไปนั่งที่เดิมหยิบเสื้อผ้าที่ผึ่งไว้มาไว้กับตัว ตอนนั้นคิดจะใส่เสื้อผ้ากลับบ้านแล้วค่ะ พวกเขาก็ซุบซิบกันเบาๆ สักพักพวกเขาก็หันมาพร้อมกัน และขยับเข้ามาหาเรา หนูแอนจ๋า อยากหายหนาวไหมจ๊ะ มาให้น้ากอดนะจะได้หายหนาวนะ ไม่เอานะ น้าอย่าทำอะไรหนูนะ กูทนไม่ไหวละว่ะปล้ำเลยไม่สงไม่สนแม่งแล้ว คุกก็คุกวะ ขาวและสวยขนาดนี้ใครจะทนไหววะพวกเขาทั้งสามก็เข้ามาขนาบข้างตัวมากอดและจูบ อีกคนก็จับแอนถ่างขา เราก็ร้องเสียงดัง อย่าน้าๆๆ อย่าทำหนู แอนสู้แรงพวกเขาไม่ไหว จนน้าคนที่ชื่อหงบ บอกว่าอย่าไปกลัวสิหนู รับรองหนูจะติดใจและหายหนาวนะ ก็มาดูดนมแอน จนแอนร้องซี้ด น้าแหวนที่อยู่ข้างๆก็มาจูบที่หน้าและลำคอ มาเห็นอีกทีตอนที่น้าจอมถอดกางเกงในเราไปเมื่อไหร่ไม่รู้ โอ้โหพี่แหวนพี่หงบดูสิ ขนหมอยไม่มีเลยว่ะ หีสวยมากๆ ก็ก้มเลียทันที แอนเสียวมากๆเสียวสุดๆ กำมือตัวเองแน่น แถมหีก็ยังหอมสุดๆ สงสัยจะไม่เคยโดนเย็ดแน่นอนพี่ ดีเลยหนูแอนจ๋า เดี๋ยวน้าๆจะสอนการเป็นผัวเมียให้นะ รับรองหนูจะต้องชอบและมาหาน้าตลอดแน่ๆ เขาจับแอนนอนกับพื้น ตอนนั้นไม่ขัดขึนแล้วค่ะ มันเสียวจับใจจริงๆนึกถึงตอนที่เคยแอบดูพ่อกับแม่เย็ดกันในห้องแล้วมาแยงหี ตัวเองในห้องเลยค่ะ น้าทั้งสองคนข้างๆก็ต่างมาจูบปากแอน เอาลิ้นมาดุนในปากแอนก็แลกลิ้นและจูบต่อ ก็เอามือไปกอดคอน้าหงบที่กำลังจูบปากแอน ส่วนอีกมือน้าแหวนก็เอามือแอนไปจับเป้ากางเกงตอนที่สัมผัสนี่ละค่ะ ความรู้สึกว่ามันใหญ่โดจริงๆมันกระตกหงึกๆไม่หยุด ส่วนน้าจอมก็เลียหีไม่หยุด สักพักน้าหงบและน้าแหวน ก็ถอดเสื้อผ้าและกางเกงออกทันที ก็เห็นลำควยยาวใหญ่กว่าข้อมือตัวเองทั้ง 2 ดุ้นกระตกอยู่ตรงหน้าแอนค่ะ เขาบอกให้แอนอมให้หน่อย แอนก็เอามือทั้งสองมาจับและชัก เขาก็เอาจับควยเข้าปากแอนเองเลยค่ะ มันทั้งเค็มและกลิ่นแปลกๆยังไงไม่รู้ มันใหญ่คับปากจริงๆค่ะแอนก็อมและชักให้เขา พวกเขาร้องด้วยความเสียวสุดๆ สักพักน้าจอมก็ถอดกางเกงออก ควยของเขาก็ใหญ่ไม่แพ้กันเลยค่ะ แหมอีหนูน้ำเงี่ยนไหลมาเยิ้มเลยนะ สงสัยจะหิวควยสิท่า จัดให้เลยละกัน เขาก็ค่อยๆสอดมาในหีแอนอย่างช้า แอนเสียวมากๆ แอนก็เหลือบมองตอนที่เขาใส่เข้าไป ใส่ไปได้ครึ่งนึงเขาก็ค่อยๆโยกเข้าออก ๆแอนร้องด้วยความเสียวและเจ็บนิดๆค่ะ ปากก็อมควยทั้งสองไว้ด้วย ทำไมมันรู้สึกแบบนี้นะ เสียวจังเลย ถึงว่าละแม่ถึงชอบให้พ่อเย็ดบ่อยๆนี่เอง เขาก็ถามเราว่า รู้สึกยังไงบ้างละ เราก็ตอบไปว่า เสียวไปหมดเลยน้าจ๋า หนูเสียวค่ะ เบาๆค่ะ เขาก็บอกน้าจอมว่า เฮ้ยตากูเย็ดบ้าง เด็กมันจะอมน้ำควยกูแตกคาปากอยู่แล้วว่ะ น้าแหวนก็ไปเย็ดต่อ ส่วนน้าจอมก็มาให้แอนดูดควยต่อ น้าแหวนก็บอกว่าใส่ควยได้เกือบมิดแล้วว่ะ ตอดควยชิบหายหีเด็ก ก็จับแอนมานั่งท่าหันหลังตรงหน้าก็มีน้าจอมน้าหงบนั่งพิงข้างฝาเพื่อให้แอนอ มควยต่อ แอนไม่รอช้าค่ะรีบจับควยอมใส่ปากและผลัดกันชักทันที ไม่นานนักน้าแหวนคนที่เย็ดอยู่บอกไม่ไหวแล้ว น้ำควยจะออกแล้วแม่งตอดควยกูชิบหาย อ๊าๆๆๆออกแล้ว ออกข้างนอกไม่ทันละโว้ยปล่อยแม่งในหีนี่ละวะ อ๊าๆๆแอนก็ร้องด้วยความเสียวสุดๆเมื่อรู้สึกได้ถึงการได้รับน้ำควยอุ่นๆที่ พุ่งเข้าสู่โพรงหี ว้ายน้าจ๋าน้ำอะไรคะมันร้อนๆอยู่ในท้องของหนู ก็น้ำควยแห่งรักของน้าเองไงจ๊ะ ผู้หญิงเขาชอบกันทุกคนเลยนะรู้ไหมหนูแอนจ๋า ยิ่งหนูได้กินเข้าไปด้วยละก็จะสุดยอดมากๆเลยนะ เฮ้ยไอ้ห่าแหวนมึงเล่นแตกในหีเลยเหรอไอ้สัดนี่ เดี๋ยวเด็กแม่งท้องละยุ่งละมึง เอาน่าพี่หงบ มันไม่ทันแล้วนี่นาของเด็กมันขมิบตอดควยผมตลอดเลยใครจะทนไหว พี่ลองเองแล้วจะรู้ น้าจอมก็พูดตอบใช่พี่ ตอนแรกผมก็จะแตกในหีอยู่แล้วเลยมาให้พี่แหวนเย็ดก่อนไง น้าหงบก็ขอลองบ้าง ตอนที่น้าแหวนถอนควยออกมา ได้ยินเขาพูดกันว่า น้ำควยมึงนี่ยังเยอะเหมือนเดิมนะไหลเยิ้มไม่หยุดเลยนะโธ่พี่ก็อีสาช่วงนี้ มันใม่ยอมให้แตกในหีนี่ครับ มันกลัวท้องอีกไง ก็เดือนก่อนพี่ๆเล่นเย็ดทั้งวันเลยนี่นา เรื่องนี้ของพวกเขาค่ะจะเล่าให้ฟังทีหลังนะคะแอนก็มองผ่านลำตัวไปก็เห็นน้ำ สีขาวๆเยิ้มลงบนเสื่อค่ะ นี่เหรอที่เรียกว่าน้ำควย ที่แม่เราชอบนักชอบหนา เขาก็สอดควยเข้าต่อจากน้าจอม ไม่นานนักแอนก็บอกว่าหนูจะออกแล้วน้าจ๋า หนูออกแล้วๆๆๆๆ แอนก็ออกค่ะ รู้สึกเสียวกว่าตอนแอบดูพ่อแม่เย็ดกันแล้วแอบมาเกี่ยวเบ็ดในห้องซะอีก น้าหงบบอกเราว่าไม่รอน้าเลยนะรอด้วยสิ แล้วจับแอนกลับมานอนราบท่าเดิมจับขาแอนถ่างให้กว้างและโยกไม่ยั้ง เราต่างร้องด้วยความเสียวแบบดังสุดๆสู้กับเสียงฟ้าฝนเลยค่ะ น้าหงบก็พูดเออ จริงอย่างพวกมึงว่าเลย หีแม่งตอดแบบอีสาเลยว่ะ กูไม่ไหวแล้วโว้ยๆหนูแอนจ๋า น้าขอปล่อยในหีนะ เขาดันสุดลำควยจนเกือบมิดก็ปล่อยน้ำควยอุ่นๆตามมากระทบกับน้ำควยรอบแรก แอนเกร็งตัวกระตุกเสียวสุดๆร้องซี้ดไม่หยุดๆ น้ำควยก็พุ่งเข้าสู่โพรงหีไม่หยุดน้าหงบก็มานอนแช่ควยไว้ก็มาจูบปากกับแอ นถามว่าได้รับน้ำควยน้าแล้วรู้สึกยังไงบ้างละ แอนตรงไปตามตรงค่ะ ว่ารู้สึกดีมากๆค่ะน้าจ๋า มันร้อนๆอุ่นๆในท้องหนูเลยค่ะ ถึงว่าละแม่ถึงชอบให้พ่อแช่ไว้ตลอดเลย อ้าวนี่หนูแอบดูพ่อกับแม่เย็ดกันเหรอเนี่ย เดี๋ยวน้าจะไปฟ้องนะ ไม่เอานะคะน้าอย่าไปฟ้องนะคะ หนูขอร้อง ได้ๆๆถ้าไม่อยากให้น้าไปฟ้องก็อย่านำเรื่องนี้ไปบอกใครเด็ดขาดละไม่งั้นเจอ ดีแน่ๆและต้องมาให้น้าเย็ดตลอดที่ต้องการด้วยนะ ได้ๆค่ะหนูสัญญาค่ะ แล้วน้าจอมบอกว่า พี่ๆตาผมแตกในบ้างดิ อยากเหมือนกันนะพี่ แล้วน้าหงบก็ลุกออกมา เห็นควยเปรอะไปด้วยน้ำควยสีขาวเต็มเลยค่ะเขาบอกให้เราลองเลียและกินดูส่วน น้าจอมก็โยกมิดต้ามเลยเพราะตอนแรกมันได้ไม่หมดไงคะ ตอนที่อมควยก็ลองกินน้ำควยที่เลอะดู มันรสชาติแปลกมากค่ะ คาวๆฝาดๆเค็มๆประแล่มๆน่ะ น้าจอมบอกว่าจะออกแล้ว แอนก็มาปล่อยควยที่อมไว้มากอดช่วงเอวน้าจอมและขมิบเต็มที่ ปากก็จูบด้วยกัน น้าจอมซอยยิกๆประมาณอีก 10 ทีก็ร้องเสียงหลง ออกแล้วหนูแอนจ๋า น้ำควยออกแล้วดันสุดลำควยก็ปล่อยน้ำควยพุ่งออกมาแรงมากๆเต็มในโพรงหีอย่าง มากมายผสมกับน้ำกับน้าทั้งสองก่อนหน้านี้ไว้ด้วย อยู่ๆแอนก็พูดเองเลยค่ะ หนูรู้แล้วค่ะว่าการเย็ดกันมันสนุกแบบนี้นี่เองรู้งี้มีผัวไปตั้งนานแล้วค่ะ พวกน้าๆก็หัวเราะ อ้าวก็นี่หนูแอนก็เป็นเมียพวกน้าแล้วไงละ น้าจอมก็นอนแช่ไว้อย่างนั้น ก็นอนคุยกันเขาก็แนะนำชื่อให้แอนรู้จัก แอนก็ตอบพวกเขาไปหมดว่าเรียนที่ไหน พ่อแม่ชื่ออะไร ไม่นานนักฝนก็เริ่มซาๆลงแล้วค่ะ น้าจอมก็ถอนควยออกจากหี บอกให้แอนมาดูน้ำควยใกล้ๆว่าเป็นยังไง ก็มองไปที่เสื่อเห็นเป็นน้ำควยสีขาวขุ่นๆเหนียวๆเหนอะๆ เลอะเต็มเลยค่ะ เขาก็บอกให้แอนเลียกินให้หมด แอนก็เลียกินจนเกลี้ยงเลยค่ะ ตอนแรกทำท่าจะอ๊วกแต่ตอนนี้ชักเริ่มอร่อยละค่ะ แล้วแอนก็มานั่งดูหีตัวเองค่ะ โอ้โหน้ำควยไหลออกมาล้นเพียบเลย นี่เหรอคะน้ำควยผู้ชายทำไมเหนียวๆหนึบๆละคะแถมยังร้อนๆอุ่นๆอีกด้วย แสดงว่าแอนยังไม่เคยโดนเย็ดจริงวะพวกเรา สักพักพวกเขาก็จิบเหล้ากันอีก ก็ดึงแอนเข้าไปจูบทั่วตัว เป็นไงบ้างล่ะตอนแรกทำกลัวที่นี้ชอบเลยนะจ๊ะ ก็หนูไม่เคยนี่คะแต่ที่ไหนได้กลับสนุกซะอีก คราวนี้เขาจับแอนนั่งค่อมควยและให้โยกต่อเลยค่ะและน้าอีกสองคนก็ยืนขึ้น เพื่อให้แอนอมควย ดีนะที่เพิงนี้สูงยืนพอดีหัวเลยค่ะ แอนโยกจนสุดควยเลยค่ะเพราะมีน้ำควยฉีดคาไว้เลยลื่นเลย ปากก็อมควยทั้งสองด้านสลับกัน กลิ่นคาวควยนีมันช่างดีเหลือเกิน ยิ่งอมก็ยิ่งมัน น้าแหวนก็มาจับแอนนอนตะแคงข้างและซอยบ้างปากก็อมไปด้วย จนในที่สุดน้าจอมก็บอกน้ำควยจะออกแล้วหนูแอนจ๋า อมให้แตกคาปากและกลืนให้หมดนะแอนรีบชักเร็วๆขึ้นก็รู้สึกได้ถึงน้ำควยอุ่นๆ กระทบในปากอย่างมากมายจนแอนรับไม่ไหวต้องรีบถอนปากออกมาน้ำอีกระลอกก็กระฉูด ใส่หน้า
แอนค่ะ ปากก็ยังอมน้ำไว้อยู่ เขาบอกกลืนไปเลย สักพักแอนก็กลืนดังอึกๆๆลงคอจนเกลี้ยงเลย แหมอร่อยดีจังน้าๆจ๋า ทำไมน้ำน้าจอมเยอะจังคะเยอะมากๆเลย ไม่เยอะได้ไงละหนู บรรดาในกลุ่มนี่มันน้ำควยเยอะที่สุดเลยนะ แล้วน้าหงบทำท่าจะไม่ไหวเหมือนกัน บอกให้แอนมานั่งค่อมควยเลย เขาถามเราว่าประจำเดือนมาหรือยัง เราบอกว่ามาแล้ว เขาก็คิดดูบอกว่าช่วงปลอดภัยนี่นางั้นขอแตกในหีอีกนะ แตกในท่านี้ละจ๊ะ ได้สิคะน้าจ๋า หนูชอบน้ำแตกข้างในค่ะ น้าแหวนที่เย็ดอยู่บอกว่าไอ้เหี้ยนี่ แตกในจนเด็กติดใจเลยนะมึง งั้นเดี๋ยวกูจะแตกส่งท้ายอีกทีละกันวะ หีเด็กคนนี้สุดยอดจริงๆว่ะแอนก็ไปนั่งค่อมควยทันที โยกอีกไม่กี่ทีค่ะแอนก็น้ำออกอีกแล้วสักพักน้ำของน้าหงบก็พุ่งตามออกมาใน โพรงหีอย่างมากมาย แอนจิกหลังเขากอดเขาแน่นร้องด้วยความเสียวสุดๆ ร้อนในหีไปหมดเลยน้าจ๋า แช่ไว้ก่อนนะคนดีของน้า ให้น้ำควยมันอยู่ตัวก่อนนะ เขาก็มาจูบปากแอน ดูดนมแอน สักพักน้าแหวนก็ดึงมือแอนไปหาเขาจับแอนนอนลงแล้วรีบยัดทันที ขอแตกในหีอีกทีเถอะวะคราวนี้จะฉีดให้ล้นหีเลย แอนตอบไปว่า ปล่อยมาเลยค่ะน้าจ๋าปล่อยมาให้เต็มที่เลยค่ะหนูชอบ และเขาก็ซอยยิกๆแอนเองก็ขมิบสุดค่ะเพราะจะออกแล้วด้วยแล้วแอนก็ออกจนได้ค่ะ น้าแหวนซอยอีกไม่กี่ทีก็ดันสุดลำควยจนแอนรู้สึกได้ถึงน้ำควยร้อนๆอุ่นพุ่ง เข้ามาในหีอีกแล้ว รู้สึกดีจังเลยน้าจ๋า อะไรนะหนูเรียกใหม่เลยนะ พวกเราเป็นอะไรกันแล้ว แอนเลยพูดใหม่ค่ะ เมียรู้สึกดีจังเลยผัวจ๋า เมียชอบที่สุดเลยค่ะ ชอบน้ำควยผัวที่สุดเลย นั่นแหละดีมากจ๊ะเมียของพี่ ต่อไปนี้จะต้องมาที่นี่มาให้เย็ดเสมอๆนะจ๊ะ แอนตอบได้เลยค่ะเมียสัญญาค่ะก็เป็นเมียพี่ๆแล้วนี่คะพรุ่งนี้เที่ยงๆจะมาอีก ค่ะบอกตรงๆค่ะว่าแอนรู้สึกดีมากๆกับการได้โดนเย็ดแบบนี้ แถมได้น้ำควยอุ่นๆยังอยู่ในหีอีกหายหนาวเลยค่ะ เราก็เลยแช่ไว้แบบนั้นก็นอนคุยกันค่ะ เขาก็เล่าเรื่องพวกเขาให้ฟังค่ะ จะเล่าให้ฟังแบบละเอียดสุดๆเท่าที่จำได้นะคะ ในกลุ่มพวกเขามีกัน 5คนจะมีคนที่ชื่อ เอกกับโจ้และพวกเขาก็นั่งกินเหล้ากันปรกติ แต่สักพักก็มาเจอคนที่ชื่อสาเดินผ่านทุ่งนา เป็นเด็กม.ปลายโรงเรียนเดียวกับแอนนี่ละค่ะ ทั้งขาวและสวย พวกเขาเองก็เมาด้วยก็เลยเดินไปฉุดเข้าป่าข้างผืนนาพวกเขา ก็รุมกันข่มขืน เขาบอกก็ออกมาปล่อยข้างนอกนี่ละ เสร็จไปให้กลับบ้านไป ก็คิดว่าไม่มีอะไรเกิดขึ้น มาอีก 2 วัน เป็นวันเสาร์นี่ละ สาก็มาหาพวกเขาตอนเช้าที่เดิมขณะพวกเขานั่งทานข้าว สาก็มานั่งข้างๆบอกว่า ช่วยหนูทีค่ะหนูคิดถึงแต่พี่ๆจนทนไม่ไหวแล้ว แค่นั้นละพวกเขาเลยจัดให้คราวนี้แตกข้างในกันหมด หลังจากนั้นทุกวันหลังเลิกเรียนสาจะแวะมาหาพวกเขาทุกวัน มารับน้ำควยกลับบ้านทุกวันจนกระทั่งสาได้ตั้งท้องขึ้น พวกเขาก็เลยตกลงกัน 5 คนว่าจะเอาไงที่เหลือเขาก็มีเมียกันหมดแล้วเหลือแต่น้าจอมที่ไม่มีเมีย เขาก็ยอมรับคะ แหมได้เมียสวยๆเย็ดเก่งแบบนี้ใครจะไม่เอา สาก็เลยออกจากโรงเรียนมาอยู่ทีบ้านน้าจอม ตอนท้องก็ยังมาให้พวกเขาได้เย็ดกันเหมือนเดิมจนถึงทุกวันนี้สาก็ไปขายของที่ ตลาดภาชี ว่างก็จะมาให้รุมเย็ดเสมอ เราฟังแล้วก็สนุกมากๆเลย ก็เลยพูดไปว่าต่อไปนี้หนูจะมาให้ผัวๆเย็ดทุกวันๆแบบน้าสานะคะพวกเขาก็ดีใจ เราก็ขอตัวกลับบ้าน เขาก็บอกให้อาบน้ำล้างน้ำควยให้หมดซะด้วยจะได้ไม่ท้องและจะได้ไม่มีใครสงสัย กลับมาบ้านพ่อกับแม่ก็ถามว่าไปนานจัง รีบไปอาบน้ำซะนะจะได้ไม่เป็นหวัด อาบน้ำเสร็จก็มานั่งทานข้าวดูละครสักพักก็ไปนอนค่ะ คืนนั้นก็นอนนึกถึงเรื่องที่เจอมาวันนี้ ว่าทำไมตอนโดนเย็ดรู้สึกดีจังยิ่งถ้าตอนน้ำควยของเขาพุ่งเข้ามาในหีมันช่าง สุดยอดจริงๆ ว่าแล้วก็ลองไปคลำที่หีดู มันช้ำๆแดงแสบๆหีเหมือนกัน ลองแยงดูก็ยังมีคราบน้ำควยคาไว้อยู่ เพราะตอนอาบน้ำมันล้างออกไม่หมดค่ะ ก็เลยเผลอหลับไป ตื่นมาอีกทีก็ตอน 8 โมงเช้า รีบอาบน้ำกินข้าวเสร็จก็รีบออกไปหาพวกเขาเลยค่ะก็ไปหาที่เพิงที่เดิมละค่ะ เห็นข้าวของกับข้าวพวกเขาวางไว้อยู่ ก็มองไปไกลตรงทุ่งนาก็เห็นพวกเขายืนโบกมือให้อยู่ เราก็โบกตอบเขา สักพักพวกเขาก็เดินมาหา ว่าไงคิดถึงผัวหรือไงถึงมาแต่เช้าเนี่ย เราก็ตอบแบบไม่อายนะ ใช่ค่ะเมื่อคืนตอนนอนก็คิดถึงแต่ตอนโดนเย็ดจนหลับเลยค่ะ เฮ้ยเอาวะนาไม่ต้องไปทำมันละ เย็ดเมียจอมเงี่ยนของพวกเราดีกว่าโว้ย เขาบอกเรื่องแอนกับเอกและโจ้อีกสองคนให้ฟังแล้ว สักพักคงจะตามมา เราก็ตื่นเต้นสิจะได้ผัวเพิ่มอีก 2 แล้ว แอนแตกไปคนแรกก่อนค่ะตามมาด้วยน้าแหวนแตกในหีตามในท่าตะแคงข้าง ก็ได้ยินเสียง เฮ้ยๆพวกมึงเย็ดกันเสียงดังเลยนะ ก็เห็นชายสองคนเดินเข้ามาหน้าเพิงแห่งรัก เป็นน้าเอกกับน้าโจ้ค่ะ เฮ้ยอะไรวะแหวนมึงเล่นแตกในหีแบบที่บอกจริงๆเหรอเนี่ยไอ้เหี้ย เด็กนะโว้ยคุกนะมึง แอนก็อายนะคะแต่ปากก็อมควยอยู่ 2 มือ น้าแหวนก็ตอบทั้งที่ควยแช่คาไว้แบบนั้น ไอ้ห่าก็เด็กมันชอบให้แตกในนี่หว่า แถมหียังฟิตขมิบควยดีชิบหายใครจะทนไหววะ น้าหงบก็จะทนไม่ไหวบอก ไหนเมียจ๋าลองอมให้น้ำควยแตกในปากแล้วกลืนให้พวกมันดูหน่อยสิ แอนก็จัดให้ค่ะตอนนั้นสนุกเหลือเกิน แล้วน้ำควยก็พุ่งเข้าปากอย่างมากมายจน ล้นปากแอนเยิ้มออกมาริมปากแล้วกลืนลงคอจนเกลี้ยงไม่เหลือ พวกเขาร้อง โว้ยสุดยอดเลยว่ะเด็กมันเก่งว่ะ กูทนไม่ไหวละโว้ยไม่ได้เย็ดเมียกับอีสาแบบแตกในมาหลายวันละ ขอแตกในหีเด็กละวะวันนี้ คุกก็คุกสิวะ แต่น้าจอมบอกว่า เพิงมันแคบว่ะกูว่าไปเย็ดตรงป่าที่เดิมพวกเราเถอะวะคงจะไม่มีใครมาตกปลาแถว นั้นหรอกกูว่า แล้วพวกเขาก็เก็บของทั้งหมดและเสื้อผ้า แอนก็เหลือแต่เสื้อก็วิ่งตามพวกเขาไปทันทีน้ำควยก็ไหลลงตามง่ามขาด้วยห่าง จากที่นี่ไปประมาณเกือบ100 เมตรได้ตรงนี้จะเป็นต้นไม้เยอะๆมีบ่อน้ำใหญ่เหมือนกันอยู่ติดกลางทุ่งเลย พวกเขาก็มองไปรอบๆ เฮ้ยวันนี้ไม่มีคนโว้ยโล่งๆๆ ก็เดินไปหยิบเสื่อขนาดใหญ่ที่เขาวางพิงไว้ข้างๆต้นไม้มาปู ก็จับแอนถอดเสื้อทันทีน้าเอกน้าโจ้ก็รีบมาจูบปากดูดนมแอนส่วนน้าจอมขอนอนราบ ให้แอนนั่งค่อมเพราะเขาจะออกท่านี้เลย แอนจับควยใส่ยัดทันทีและโยกจนเกือบมิดด้ามและน้าเอกและโจ้ก็ถอดกางเกงขาสั้น ออกทันทีแอนก็เห็นควย 2 อันชูชันตรงหน้าแอนค่ะ ของน้าเอกนี่ขนาดพอได้นะแต่ของน้าโจ้นี่สิคะใหญ่และยาวที่สุดในบรรดาสี่คน นี้เลยค่ะ ยาวกว่าหน้าของแอนอีกก็จับมาอมใส่ปากและชักเข้าออกสลับกันไป ผ่านไปได้ 15 นาทีน้าจอมก็จะไม่ไหวแล้ว ร้องแอนจ๋าจะออกแล้วที่รักจ๋า อ๊าๆๆๆๆออกแล้วเมียจ๋า แอนร้องตอบไปว่า ปล่อยน้ำมาเลยค่ะผัวจ๋าเมียชอบน้ำควยผัวค่ะ และแอนก็รู้สึกน้ำควยร้อนๆพุ่งเข้ากระทบมดลูกเต็มๆก็นั่งแช่ไว้มิดด้ามปล่อย ตัวลงไปนอนกับน้าจอม น้ำควยผัวมันช่างอบอุ่นเหลือเกินค่ะ เขาก็มาจูบหน้าผากเรา ก็พี่เป็นผัวนี่จ๊ะรู้ว่าเมียชอบนี่นา แล้วน้าเอกก็ดึงเราขึ้นให้อมควยต่อ แหมเรียกมันว่าผัวๆนั่นละยังมีผัวใหม่ตรงนี้อีก 2 คนนะจ๊ะหนู เฮ้ยไอ้จอมมึงเสร็จแล้วก็ลุกดิวะ กูจะแตกในบ้าง น้าเอกดึงเราขึ้นมาน้าจอมก็ลุกออกไป พวกเขาก็เห็นน้ำควยพวกเขาไหลทะลักล้นออกมาหยดลงเสื่อ น้าโจ้ก็ลงไปนอนเพื่อที่จะได้เย็ดต่อจับเอวแอนแล้วสอดควยเข้าทันที แอนร้องลั่นด้วยความเสียวสุดๆเพราะความยาวใหญ่ของเขา เขาจับเอวแอนโยกแอนก็โยกตามจังหวะเขา ส่วนปากก็อมควยน้าเอกต่อ จนน้าโจ้บอก สุดยอดเลยว่ะ หีเมียเราโครตตอดควยชิบหาย แอนก็ขมิบด้วยค่ะเพราะของแอนเองก็จะออกเหมือนกัน เขาก็โยกเร็วขึ้นๆจนเขาร้องจะออกแล้วเขาก็ปล่อยน้ำควยออกไปก่อนแอนอีก น้ำควยเขาก็พุ่งเข้าหีผสมกับน้ำควยที่ผัวๆฉีดไว้คราวแรก แล้วแช่คาไว้แต่แอนก็ยังโยกต่อเพราะยังไม่ออก น้าเอกก็ถามว่ายังไม่ออกเหรอมานี่เลยผัวจัดการเอง เฮ้ยโจ้ลุกเลยตากูละ น้าโจ้ก็ลุกออกไปน้าเอกก็จับแอนนอนลงกับพื้นเสื่อแล้วยัดใส่และซอยทันทีไม่ พูดจา เมียจ๋าเมียอมควยเก่งจังอมจนน้ำควยจะออกแล้ว แต่เมียไม่ต้องห่วงนะผัวจะทำให้เมียออกพร้อมกันกับผัวเลยก็จูบปากแอนและซอย ไม่ยั้ง แอนก็ตอบไป มาเลยค่ะเมียจะขมิบให้น้ำควยผัวอยู่ข้างในให้หมดเลย สักพักเราทั้งสองต่างร้องด้วยความเสียว แอนออกไปก่อนเขานิดเดียวเขาก็ปล่อยน้ำควยพุ่งตามมากระทบเต็มร่องแอนกอดหลัง เขาแนบแน่น จูบปากเขา ในใจแอนคิดค่ะว่า น้ำควยพวกเขาอยู่ในหีเราแล้วช่างมีความสุขอะไรแบบนี้นะ ไม่อยากให้เขาเอาออกมาเลยอยากให้แช่ไว้ทั้งวันจังเลย แล้วพวกเขาก็บอกให้น้าโจน้าเอกอยู่กับเราไปก่อนเพราะเขาจะไปทำนาก่อนเที่ยง จะมาอีกที ก็เหลือแต่เราทั้งสาม น้าเอกถามเราว่า รู้สึกดีไหมเมียจ๋าน้ำควยของผัว เมียรู้สึกดีมากๆเลยค่ะ ความรู้สึกมันเสียวในหีมากๆมันร้อนๆในท้องดีค่ะ อบอุ่นมากๆไม่อยากให้น้ำควยมันออกจากหีเลย แหมตัวแค่นี้เก่งจริงนะเก็บน้ำควยได้เยอะดีจริงๆเหมือนอีสาเลยว่ะ แอนก็แกล้งถามแล้วน้าสากับของหนูอันไหนดีกว่าละ แหมก็ของเมียคนนี้สิครับ ทั้งฟิตทั้งตอดควยเก่งแบบนี้ หีก็ไม่มีหมอยอีกแล้วผัวจะปล่อยน้ำควยเข้าหีเมียทำไมให้เสียน้ำละ ก็นอนคุยกันสักพักก็ถอนควยออกมาแอนนอนแบะขาน้ำควยก็ไหลออกมาเพียบเลยค่ะ เขาบอกมีคนมาเราก็ตกใจเขารีบเอาเสื้อผ้ามาปิดหน้าแอนไว้ เป็นลุง 3 คนค่ะ เฮ้ยพวกเอ็งทำอะไรกันวะน่ะ แก้ผ้ากันโทงๆกันตรงนี้น้าเอกก็ตอบไปว่า อ๋อแฟนผมเขาอยากเปลี่ยนบรรยากาศน่ะลุงไม่มีอะไรหรอก แอนก็เอาผ้าปิดหน้าแน่นเลยค่ะกลัวเขาจะเห็นแอน ได้ยินเสียงเขาใกล้ๆเลยถามว่า โอ้โหผิวอีหนูคนนี้มันขาวจริงๆโว้ย แถมไม่มีขนอีก แหมน้ำควยพวกเอ็งนี้เยอะเต็มรูหีดีวะกีดน้ำวะเนี่ย ระวังจะท้องเอานะโว้ย ก็แอนเล่นแหกขาไว้นี่คะเลยเห็นเต็มๆเลย น้าโจ้ก็ตอบไปว่า โอ้ย 4 น้ำเองลุงแฟนผมมันท้องยากน่ะเลยให้เพื่อนมันมาร่วมด้วย มันจะได้ท้องสมใจ ลุงๆก็ถามอีกแหมเห็นพวกเอ็งรุมเย็ดแล้วอิจฉาวะ เออๆๆๆพวกเอ็งจะทำอะไรก็ตามสบายวะพวกข้าไปดูนาละ โอเคลุงโชคดีนะลุง ก็เห็นลุงๆบ่นเบากัน แหมหนุ่มๆสมัยนี้มันเย็ดกันเก่งจริงวะ พวกเขาบอกพวกลุงไปแล้วแอนก็เอาผ้าออก พวกเราก็หัวเราะกัน ทำไมไม่ปิดขาละ ลุงเขาเห็นน้ำควยเห็นแล้ว ไม่อายหรือไง แอนตอบก็มันปิดไม่ทันนี่ตกใจค่ะกลัวลุงจะเห็นนะสิ แล้วพวกเขาก็จูบปากแอนอีกครั้งเย็ดกันต่อรอบสองค่ะ คราวนี้น้าโจ้มาปล่อยในปากส่วนน้าเอกแตกในหีค่ะ แล้วแอนก็นอนแช่น้ำควยแล้วฟุบลงคาอกเขาเลยค่ะก็เผลอหลับไปพร้อมกับเขา มาตื่นอีกทีเขาปลุกแอนบอกว่าจะเที่ยงแล้ว พวกน้าๆที่เหลือก็มากันพอดี ได้เวลากินข้าวละโว้ย แหมไอ้เอกแช่คาไว้ไม่ปล่อยเลยนะมึง ก็แหมหีเมียคนนี้มันตอดไม่หยุดนี่หว่าแถมกินน้ำควยเก่งอีก แล้วน้าเอกกับน้าโจ้ก็ขอตัวไปก่อนเพราะจะไปทำงานก่อนและจะแวะไปรับอีสาเมีย มึงด้วย ตอนเย็นๆเจอกันที่บ้านกูนะเมียกูก็ไม่อยู่ด้วย เย็ดกันสบายถึงเช้าเลยวะ และเขาทั้งสองก็เข้ามาจูบปากแอนบอกว่าพรุ่งนี้มาหาอีกนะเมียจ๋า ดูสิสภาพเมียพวกเรานั่งน้ำควยไหลไม่หยุดเลย แอนก็บอกว่าบ้า ก็เล่นแตกในหีหนูซะเต็มที่นี่คะ ไว้พรุ่งนี้เลิกเรียนหนูจะแวะมาหาที่นี่นะคะ พวกเขาก็เรียกเราไปทานข้าว แอนบอกว่าจะไปทานที่บ้านดีกว่าเพราะออกมาไม่ได้บอกพวกเขาด้วยว่าไปไหน แอนก็นอนไปลูบน้ำควยที่เยิ้มออกมากินใส่ปากอย่างอร่อย เขาก็ถามว่า ดูเรื่องประจำเดือนด้วยนะว่ามาวันไหน เดี๋ยวท้องไปละยุ่งเลยนะ โอ้ยผัวจ๋า หนูไม่รู้หรอกค่ะว่าประจำเดือนมาปรกติหรือไม่ปรกติ จะปลอดภัยวันไหนวันไหนหนูไม่ค่อยรู้หรอกค่ะ น้าหงบก็ตอบมาว่าชิบหายละมึงเด็กมันไม่ค่อยรู้ประจำเดือนซะด้วย เอาเป็นว่าประจำเดือนมาวันไหนบอกละกันจะได้ช่วยดูนะ ว่าวันไหนปลอดภัยจะได้แตกในใส่หนูได้นะ โอเคค่ะแอนก็เลยเล่าเรื่องลุงๆที่เดินผ่านมาให้พวกเขาฟังพวกเขาก็ตกใจและ หัวเราะกันใหญ่ พวกเขานั่งกันสักพักก็ถอดเสื้อผ้ากันหมดมาๆๆมาส่งท้ายให้เมียพวกเราหน่อย เร็วๆ
ก็แตกในไปอีกคนละ 1 น้ำ น้าจอมน้าหงบแตกในหี ส่วนน้าแหวนขอแตกในปากให้แอนกินน้ำควยค่ะ ก็พาแอนไปอาบน้ำล้างคราบน้ำควยไปบ่อน้ำแอนบอกไม่เอาไม่อยากล้างออก เขาบอกถ้าไม่ล้างออกกลับบ้านพ่อกับแม่จะสงสัยเลยนะ แอนก็ตกลง เดินลงไปในน้ำกับเขาๆก็ล้างคราบน้ำที่เลอะตามตัวให้ส่วนในหีนี่จะล้างยาก มากๆเขาบอกกลับไปบ้านให้ล้างเองอีกทีละกัน ก็ลุกขึ้นมาใส่เสื้อผ้ากับกางเกง ก็บอกพวกเขาไปว่า พรุ่งนี้เมียคนนี้จะแวะมาหาผัวๆอีกนะจ๊ะ หลังเลิกเรียนจะรีบมาทันทีเลยค่ะ แล้วแอนก็รีบใส่เสื้อผ้ากลับบ้าน หิวข้าวเหมือนกันนี่คะ กินข้าวเสร็จก็นั่งดูทีวีไปเรื่อยๆจนเย็น กินข้าวอีกทีก็เข้าห้อง ก็แก้ผ้าทันทีมานั่งดูหีตัวเองค่ะมันแดงๆบวมๆแสบๆนิดๆก็ล้วงในหีก็ยังมีคราบ น้ำควยค้างไว้อยุ่อีกเขาบอกให้เราล้าง แต่แอนไม่ล้างค่ะมันรู้สึกดีจะตาย ก็หลับไป ตื่นเช้ามาก็อาบน้ำไปโรงเรียนปรกติเรียนปรกติ หลังจากเลิกเรียนเท่านั้นละค่ะ แอนก็เดินกลับบ้านกับยัยนิดปรกติ ก็บอกมันว่าวันนี้จะแวะไปส่งถึงบ้านมันละกัน มันก็งงเพราะปรกติแอนจะไม่ค่อยเดินไปส่งถึงบ้านมันอยู่แล้วค่ะ ตอนเดินผ่านทุ่งนานี่ละค่ะก็เห็นพวกผัวๆของแอนนั่งอยู่ตรงเพิงหลบแดด เขาก็เห็นนะแต่ไม่ได้เรียกเรา

Reply #1 on: June 24, 2010, 11:48:36 am

พอถึงบ้านมันแอนก็กลับเลยค่ะ ก็เดินมาถึงเพิงพวกเขาๆรีบเข้ามากอดจูบแอนทันที ถอดเสื้อผ้านักเรียนและกระโปรงแอนจนหมด วันนี้มีแค่น้าหงบคนเดียวเท่านั้นที่ไม่มาเพราะเขาต้องไปช่วยน้าสาขายของค่ะ ก็เย็ดกันน้ำแตกไปอีกคนละ 1-2 น้ำ แอนก็กินน้ำควยไป 1 น้ำเขาจะเอามาปล่อยข้างนอกเขาบอกกลัวเราจะท้อง แต่แอนขอร้องให้พวกเขาแตกข้างในค่ะ แอนแกล้งพูดว่าไม่รักเมียคนนี้แล้วเหรอคะถึงไม่ยอมแตกใน พวกเขาก็ต้องแตกในใส่หีแอนจนได้ทั้งที่ไม่เต็มใจนัก ตอนนั้นแอนไม่ค่อยรู้สึกกลัวว่าจะท้องอะไรหรอกค่ะ ขอให้ได้น้ำควยอุ่นๆของพวกเขาได้พุ่งใส่หีของเราก็พอละเพราะมันชอบนี่คะ หลังจากเย็ดกันเสร็จก็นั่งคุยกันพวกเขาก็บอกแอนว่า ไม่อยากให้ท้องตอนนี้นะ ยังอายุไม่ถึง 15 ถ้าหนูท้องขึ้นมาพวกน้าๆจะซวยติดคุกกันหมดนะจะไม่มีใครมาเย็ดหนูนะ แถมหนูยังต้องมานั่งเลี้ยงลูกอีกนะ แอนก็เข้าใจพวกเขาพูดนะคะ ก็บอกเขาว่าถ้าเป็นช่วงวันปลอดภัยต้องแตกในใส่หนูนะคะ พวกเขาก็โอเค แอนก็ขอตัวใส่เสื้อผ้ากลับบ้านเลยค่ะเพราะจะ 5โมงเย็นแล้ว มาถึงบ้านก็ได้ยินเสียงพ่อหลังบ้าน พ่อก็ตะโกนบอกว่าอาบน้ำแล้วไปกินข้าวซะลูก พ่อจะจัดของตรงนี้กับแม่ซะหน่อยไม่ต้องลงมากวนละ แหมนึกว่าเราจะไม่รู้เหรอ แอบไปเย็ดกันนะละค่ะ เพราะอยู่ในบ้านถ้า แอนอยู่จะเย็ดกันลำบาก แอนก็มาเปลี่ยนเสื้อผ้า กินข้าวเย็นซะเลย ไม่อยากอาบน้ำเสียดายน้ำควยที่ผัวๆแช่คาไว้ค่ะ ก็นั่งทำการบ้านไปสักพัก ไปแอบดูพ่อกับแม่เราเย็ดกันดีกว่า ลงจากบ้านแอนก็ค่อยๆย่องช้าๆไปหลังบ้านที่เป็นห้องเก็บของอุปกรณ์พวกทำนา จับปลา ซ่อมรถพวกนี้ละค่ะ แต่ข้างฝานี่จะเป็นแบบสังกะสี แต่พอดีมีรูใหญ่ให้ดูพอดีด้วยค่ะ ก็เลยส่องดูซะ เห็นชัดเลยค่ะ ภาพที่เห็นมีแม่กำลังนั่งค่อมควยอยู่แต่ปากนี่อมควยของพ่ออยู่และมือกำอีกคน นึง แล้วคนที่นอนอยู่ใครละนี่ แม่ก็อย่างเมามัน พูดแบบเบาๆว่าพี่สิงห์ๆน้ำเมียจะออกแล้วนะเร็วๆแรงๆสิกลัวลูกจะได้ยินน่ะ แหมเมียจ๋า ไอ้แอนมันไม่ได้ยินหรอกเชื่อพี่สิ นั่นมันน้าสิงห์กับน้ามืดเพื่อนพ่อที่มากินเหล้าที่บ้านบ่อยๆนี่นา พี่สิงห์ก็จะออกแล้วนะ ไม่ไหวแล้วๆๆ มาเลยค่ะผัวจ๋าปล่อยน้ำควยมาให้เต็มร่องหีเมียเลยจ๊ะพี่สิงห์จ๋า แล้วพ่อก็พูดค่ะว่า ไอ้สิงห์ไอ้มืด แตกในหีเมียกูได้เลยเพื่อนๆเมียกูกินยาคุมไว้อยู่ไม่ต้องกลัวท้องเว้ย แล้วแม่กับน้าสิงห์ก็นิ่ง แม่ก็หยุดโยก ร้องด้วยความเสียวสุดๆ สาดน้ำเข้าใส่ให้กันแล้วพ่อก็ปล่อยน้ำควยใส่ที่ปากแม่ๆก็กลืนลงคอจนหมด เกลี้ยงลำควย แล้วน้ามืดก็มาจับแม่นอนราบกับพื้นแคร่ รีบซอยไม่ยั้งสักพักก็ร้องด้วยความเสียวสุดๆอย่างเบาๆแล้วแช่ควยคาไว้และจูบ ปาก แอนก็ค่อยๆขยับออกมาช้าๆก็ขึ้นบ้านมาที่อยู่ในห้อง คิดว่าภาพที่เห็นนั้น แม่กับพวกเขาต้องแอบมาเย็ดกันแบบนี้โดยที่แอนไม่รู้มานานแล้วแน่ๆเลย แต่ทำไมพ่อต้องให้คนอื่นๆมาเย็ดแม่ด้วยละไม่เข้าใจเหมือนกัน แล้วแอนก็มานั่งล้วงหีตัวเองก็คิดถึงตอนที่น้ำที่พวกเขาฉีดไว้มันช่างมีความ สุขจริงๆ แม่แอนเองก็คงรู้สึกแบบนั้นแน่ๆ สักพักก็ได้ยินเสียงพวกเขาขึ้นมาที่บ้าน แอนก็ออกไปหา ก็สวัสดีน้าสิงห์กับน้ามืดปรกติ เขาก็รับไหว้แอน พ่อแอนก็ชวนพวกเขากินข้าวกินเหล้ากัน บอกว่าวันนี้ค้างนี่ละกันวะพวกมึง เมียพวกมึงก็ไปช่วยงานศพเพื่อนที่วัดไม่ใช่หรือ น้าสิงห์ตอบว่า ก็ดีเหมือนกันวะไม่อยากกลับบ้าน แล้วแม่ก็พูดว่าเดี๋ยวฉันไปทำอะไรเพิ่มเติมมาให้ทานนะ แอนก็ขอตัวไปทำการบ้านต่อค่ะ แอนก็นึกได้เลยว่าสงสัยคืนนี้ต้องแอบดูพวกเขาเย็ดกันยาวแน่ๆค่ะ แอนทำการบ้านเสร็จประมาณ 2 ทุ่มก็มานั่งดูละครจนจบ ก็เกือบจะ 4 ทุ่ม พ่อก็ไล่ให้เราไปนอนพรุ่งนี้ต้องตื่นเช้าไปโรงเรียนอีก แอนก็รีบลุกไปเข้าห้องทันทีค่ะ พอปิดประตูปั๊ป แอนก็แก้ผ้ามานอนจ่อดูตรงรูที่แอบดูเดิมข้างฝาไม้ในห้องก็เอากระดาษที่ปิด ไว้ออก ก็เห็นแม่เดินเข้ามาในห้องก่อน ตามมาด้วยพ่อและน้าทั้งสองพวกเขารีบถอดเสื้อผ้าทันที แม่ก็บอกว่าทำเบาๆเดี๋ยวลูกแอนจะได้ยินค่ะ น้าสิงห์ก็เอาควยมาให้อมทันทีส่วนน้ามืดก็จับควยยัดใส่หีที่เต็มไปน้ำควยที่ คาไว้ก่อนหน้านี้ค่ะ พ่อก็ชักควยรอไว้ แล้วก็ผลัดกันเย็ดค่ะ แอนเองก็เอานิ้วแหย่หีไปด้วย แล้วน้าสิงห์ก็แตกในใส่หีแม่อีกครั้ง ส่วนพ่อก็มาแตกในปากแม่ๆก็กลืนลงคอจนเกลี้ยง แล้วน้ามืดก็แตกในหีต่อจากน้าสิงห์อีกทีแล้วแช่คาไว้ ก็คุยกันว่า ไว้ว่างๆจะมาหาเช้าๆกว่านี้นะ ออยจ๋า เราเองก็ไม่เคยได้น้ำแตกในหีได้มันสุดๆแบบนี้มาก่อนเลยนะ แล้วพวกเขาก็เย็ดกันอีกรอบแต่แอนไม่ไหวแล้วค่ะง่วงก็ง่วง แถมเงี่ยนอีกก็เลยหลับไปพร้อมกับน้ำควยที่ยังไม่ได้ล้างออกอย่างสบายใจ พอตื่นเช้ามาแอนก็อาบน้ำไปโรงเรียนปรกติ ไม่เห็นพวกลุงๆแล้วค่ะสงสัยจะกลับกันไปแล้ว เลิกเรียนเสร็จแอนก็รีบไปหาผัวๆที่รออยู่วันนี้มากันครบเลยค่ะ วันนี้ย้ายไปเย็ดกันที่ตรงป่าที่เดิมเพราะจะได้สะดวกกัน บางทีก็เจอน้าสามาเย็ดกับพวกเขาแอนก็อดเลยค่ะได้แต่แอบดูห่างๆ แอนก็กลับบ้านพร้อมน้ำควยแบบนี้มาตลอดจนปิดเทอมค่ะ ก็แปลกใจอยู่ว่าทำไมเราถึงไม่ท้องนะทั้งที่เราปล่อยให้น้ำควยแช่คาไว้มาตลอด ทั้งช่วงประจำเดือนมาหรือไม่มา ก็เลยบอกความจริงระหว่างเย็ดกับผัวๆไปค่ะว่า ทำไมแอนถึงไม่ท้องทั้งที่เย็ดน้ำคาหีเกือบทุกวัน กลับไปบ้านก็ไม่เคยล้างเลย เขาก็ตกใจว่าทำไมเราถึงไม่ท้องก็คิดไปว่า สงสัยหนูคงจะเป็นคนที่ท้องยากแน่ๆ แอนก็บอกว่าก็ดีเหมือนกันนะจะได้เย็ดแบบไม่ต้องกลัวว่าจะท้อง ถ้าเผื่อท้องหนูก็มีลูกเลี้ยงลูกอยู่บ้านละกัน น้าจอมที่เย็ดอยู่ก็พูดว่า อยากท้องนักใช่ไหมได้ๆๆเดี๋ยวผัวจะปล่อยน้ำควยให้เต็มร่องเลยดูสิว่าจะท้อง ไหม 555 แล้วหลังจากนั้นพวกเขาก็ปล่อยข้างในหีแอนอย่างสนุกเลยค่ะ จนแอนมาเรียนจบม.ต้น มาต่อชั้นม.4 โรงเรียนเดิมจนจบ ม.6 แอนก็ยังไม่ท้องเลยค่ะ อ้อตอน ม.4 นี่สิคะแอนจากที่หุ่นพอใช้ได้ มาจนถึงวันนี้ หุ่นแอนสวยหุ่นดีมากๆเหมือนดารา ผิวก็สวยผิวขาวเนียนมากๆ นมก็ใหญ่ขึ้นมากๆ จนเกินหน้าเกินตาเพื่อนในโรงเรียนเลยค่ะนี่คือผลของน้ำควยที่กินทุกวันและ แตกในแน่ๆเลย รุ่นพี่และรุ่นน้องและหนุ่มๆในหมู่บ้านก็ตามมาจีบกันใหญ่แต่แอนไม่สนใจหรอก ค่ะ หลังจากจบ ม.6 แอนก็มาสมัครเรียนต่อ มหาลัยแห่งหนึ่งในกรุงเทพฯ เรียนเกี่ยวกับสาขาคอมพิวเตอร์ค่ะ อันนี้ไม่ขอบอกนะคะ พ่อกับแม่ก็บอกว่าให้หาหอใกล้ๆมหาลัยไว้ละกันก็มาได้แถวๆสามเสนนี่ละเป็นหอ พักรวม ก่อนจะไปแอนก็บอกบรรดาผัวๆทุกคนเลยค่ะ เขาก็เสียใจกันบอกว่าเมียไม่อยู่แล้วผัวๆจะไปเย็ดใครละ แอนก็ตอบไปว่าช่วงวันหยุดเสาร์อาทิตย์จะแวะมาหาค่ะอยุธยา-กรุงเทพนั่งรถไฟมา แปปเดียวก็ถึงแล้วค่ะ อีกสองอาทิตย์แอนก็เตรียมตัวเข้ากรุงเทพฯ แน่นอนค่ะบรรดาผัวๆทั้งหลายต่างเย็ดกันแบบสะใจให้หายอยากไปเลย หลังจากที่เข้ากรุงเทพ ก็มีการรับน้องจากพี่ๆ แต่ละคนนี่มองแอนอย่างหื่นๆกันเกือบหมดค่ะ เพราะความสวยความขาวและความอึ๋มนี่ละเป็นเป้าสายตาอย่างดีค่ะ ก็ได้รับการดูแลจากพี่ๆดีมาก มีแต่คนเข้ามาจีบทั้งนั้น แอนก็คุยกับพวกเขาแบบพี่ๆน้องๆกันมากว่าค่ะไม่คิดอะไร พอกลับมาถึงห้องเวลานอนก็เฝ้าคิดถึงแต่น้ำควยผัวๆหีเราไม่ได้โดนน้ำควยมา เกือบเดือนแล้ว ไว้วันเสาร์จะแวะไปหาดีกว่า ส่วนพ่อกับแม่และลุงๆก็คงเย็ดกันแบบสบายใจเลยสินะ ไว้จะแอบไปดูแบบเงียบๆดีกว่า มาเช้าวันเสาร์แอนก็รีบไปรถไฟอยุธยาแต่เช้าเลยค่ะประมาณ 8 โมงกว่าถึงก็ประมาณ เกือบ 10 โมงก็แวะซื้อของที่ตลาดไปฝากด้วย พอมาถึงบ้านแอนก็ย่องมาหลังบ้านแบบเงียบๆแต่เจ้าแต้มหมาที่บ้านสิคะดันมา เห่าซะนี่ สักพักพ่อกับแม่ก็ตะโกนร้องใครมาน่ะเฮ้ย แอนก็รีบขึ้นบ้านพ่อกับแม่ก็ออกมาเสื้อผ้ายับดูก็รู้ค่ะกำลังเย็ดกันอยู่ พ่อกับแม่เห็นแอนเท่านั้นยิ้มดีใจใหญ่ แอนรีบเข้าไปกอดไปหอมทันทีค่ะ เขาก็ว่าแอนว่ามาทำไมเงียบๆ แอนนึกในใจแหมที่มาเงียบๆก็หวังจะแอบดูนะละ ก่อนขึ้นบ้านก็เห็นรองเท้าพวกลุงมืด ลุงสิงห์ สงสัยคงจะยังอยู่ในห้องแน่ๆ แอนก็แกล้งคุยสักพักก็บอกว่าจะนอนก่อนนะ เหนื่อยเหลือเกินไว้ตื่นมาค่อยมาคุยเรื่องที่อยู่กรุงเทพให้ฟังนะคะ แอนก็เข้าห้องปิดประตูทันที รีบเข้าไปดูรูประจำค่ะ ก็เห็นแม่เดินเข้ามาในห้องน้าสิงห์ดึงผ้าถุงแม่ออก จับแม่มานั่งค่อมต่อทันทีแล้วโยกจนน้ำแตกคารูทีละคน สักพักก็กลับกัน แม่ก็ใส่ผ้าถุงออกไปข้างนอก ได้ยินเสียงผัดกับข้าวค่ะทำอาหารมื้อเที่ยงให้แอนทาน แอนก็นึกถึงเรื่องที่ผ่านๆมาคิดถึงผัวๆเราจังไม่รุ้จะอยู่กันที่นาหรือเปล่า นะ ไว้กินข้าวเสร็จจะแวะไปหาดีกว่า ก็เผลอหลับไป แม่ก็เข้ามาปลุกแอนให้ไปกินข้าว ระหว่างกินข้าวแอนก็เล่าไปเรื่อยละค่ะ แล้วแอนก็ขอออกมาข้างนอกบอกพ่อกับแม่ว่า ไปหาเพื่อนจะเอาของไปฝากมันเย็นๆจะกลับ เขาก็ทักเราว่าทำไมใส่กางเกงสั้นซะโป๊ะเลยละ แอนก็บอกว่าสั้นๆนี่ละแม่สบายตัวดี ก็เดินมาที่เพิงก็ไม่เจอใครเลย แอนเลยเดินไปที่ตรงบ่อน้ำดูก็ได้ยินเสียงคนเย็ดกันค่ะ เราก็นึกเฮ้ยใครวะก็เลยอ้อมไปด้านหลังต้นไม้ข้างๆบึงน้ำ เห็นน้าสา น้าแหวนน้าหงบน้าจอมกำลังโยกควยในท่านั่งค่อมมือก็จับควยทั้งซ้ายขวาพร้อมอม ไม่หยุดสักพัก ก็เห็นน้าสากลืนน้ำควยลงคอดังอึกๆแล้วควยที่โยกอยู่ก็แตกคารูหีตามเขาก็นั่ง แช่ไว้ก็ได้ยินเขาพุดคุยกันค่ะ นี่สาจ๋าเอ็งเพิ่งจะท้องได้ 2 เดือนนี่ยังไม่เลิกให้แตกในอีกเหรือวะอยากได้ลูกแฝดหรือไงวะ แอนได้ยินดังนั้น อะไรนะน้าสาท้องอีกแล้วเหรอ ยังมาให้น้าๆเขาเย็ดอยู่อีก น้าสาตอบว่า แหม ก็มันชอบนี่นาอีกอย่างก็กินน้ำควยน่ะมันสารอาหารอย่างดีให้ลูกฉันเลยนะพี่ ฉะนั้นหน้าที่ของผัวมีหน้าที่เย็ดและปล่อยน้ำควยอย่างเดียวเข้าใจละ สักพักก็มีคนมาสะกิดแอนเป็นน้าโจ้กับน้าเอกเองค่ะ บอกเราว่าเงียบๆไว้ก็ดึงมือแอนออกมาจากตรงนั้นระหว่างที่เดินอยู่เขาถามเรา ว่ามาตั้งแต่เมื่อไหร่ รู้ไหมว่าทุกๆคนคิดถึงแอนมากๆนะเขาพาแอนมาบ้านหลังหนึ่งค่ะจะเลยบ่อน้ำกลาง ทุ่งมาอีกหน่อย เราก็ถามว่าบ้านใครนี่ เขาบอกว่าบ้านเพื่อนน้าเอง ชื่อไอ้สนเมียมันไม่อยู่พอดีไปทำงานน่ะเย็นๆจะกลับน่ะ จะให้ไปเย็ดตรงนั้นอีสามันก็รู้พอดีสิ คนที่ชื่อสนก็เดินมาถามว่า เฮ้ยมึงพาใครมาวะนั่น คุ้นๆหน้าว่ะ เออแล้วมึงอย่าไปบอกใครนะเว้ย นี่ไงเมียพวกกูเองที่เล่าให้ฟังตอนกินเหล้าไง น้าสนตกใจ เฮ้ยนี่มันลูกสาวพี่เสริมกับพี่ออยนี่หว่า เราก็ยกมือไหว้เขา อายนิดๆ น้าเอกบอกเฮ้ยอย่าเสียเวลาดิวะ กูอยากจะเย็ดเมียจนทนไม่ไหวแล้วกูขอก่อนละกันเขาแก้ผ้าออกทันที แอนก็รีบไปจับอมแล้วอมใส่ปากทันที น้าสนก็งงใหญ่เลยค่ะ อีแอนนี่เอ็งกลายเป็นคนแบบนี้ตั้งแต่เมื่อไหร่วะนี่ ทำไมถึงสวยถึงอวบกว่าเก่าขนาดนี้วะ เอาวะกูขอแจมด้วยวะ เมียกูไม่อยู่ซะด้วย เขาก็จับแอบถอดเสื้อและกางเกงอย่างง่ายดายเพราะแอนใส่แต่เสื้อกับกางเกงมา แค่นี้เองค่ะ ทันที่น้าสนเห็นแอนเปลือย เขาคงเห็นความสาวความสวยอวบอั๋นหมอยที่ไร้ขนของแอนด้วยความตะลึง พอถึงตอนที่พวกเขาน้ำควยจะออกแอนก็บอกให้น้าสนปล่อยน้ำควยในหีได้เลย ไม่ต้องเกรงใจ พวกเขาก็จัดให้ไปคนละ 2 น้ำเลยค่ะน้ำที่2 นี่พวกเขาเอาออกมาราดใส่หน้าและตัวแอนค่ะ แล้วน้าโจ้ก็ไปตามพวกที่เหลือมา พวกเขาก็มากันครบเลย ดีนะที่น้าสาเขากลับไปพอดี พวกเขาต่างก็บอกว่าคิดถึงเมียคนนี้มากๆ แล้วพวกเขาก็จัดให้อีกคนละ 1 น้ำ แตกในเหมือนเดิมค่ะ แอนก็ถามพวกเขาด้วยว่าเอาซะน้าสาท้องอีกแล้วเหรอ แล้วทำไมแอนไม่ท้องกับเขาบ้างละ พวกเขาบอกโอ้ยดีแล้วละที่ไม่ท้องจะได้เย็ดแบบไม่ต้องกังวลไงจ๊ะ เขาก็บอกจะ 5 โมงเย็นแล้ว แอนก็ขอตัวไปอาบน้ำก่อนน้าสนก็พาไประหว่างที่อาบน้ำน้าสนก็ถามแอนตลอดแอนก็ ตอบทุกอย่างเขาก็รับรู้ทั้งหมด พออาบเสร็จแอนก็บอกเขาว่าพรุ่งนี้สายๆประมาณ 5โมงเช้าจะรอที่เพิงนะคะเพราะบ่ายๆคงจะกลับกรุงเทพเลย เขาก็รับรู้แอนก็เดินไปจูบปากกันทุกคน พอกลับมาบ้านก็ไม่เจอใครอีกแล้วค่ะ สงสัยไปแอบเย็ดกันที่ไหนอีกแน่ๆ ก็เลยเดินไปดูที่ห้องเก็บของก็ไม่มีแล้วไปเย็ดกันที่ไหนละ เลยแอบไปเดินที่สวนหลังบ้านหน่อยได้ยินเสียงเลยค่ะ แอนค่อยๆย่องแอบในพุ่มไม้และแหวกเอา ก็เห็นภาพแม่แอนนั่งค่อมควยน้าสิงห์ส่วนปากก็อมควยทั้งสองด้าน พื้นปูด้วยเสื่อผืนใหญ่ค่ะน้าสิงห์ร้องเสียงลั่นพร้อมปล่อยน้ำควยล้นออกมา จากหีแม่ ส่วนพ่อก็น้ำออกในปากแม่ๆก็กลืนจนเกลี้ยงไม่เหลือซักหยด แล้วน้ามืดก็จับแม่นอนลงกับพื้นเสื่อแล้วยัดควยใส่ต่อแล้วซอยไม่ยั้งจนน้ำ ควยพุ่งใส่หีแม่ของแอนไปอีกคน เขาก็พูดแหมหีเมียเอ็งนี่เย็ดเท่าไหร่ก็ไม่เบื่อจริงๆว่ะไอ้เสริม แถมให้แตกในหีได้ตามสบายอีกกูขอบใจมึงจริงๆว่ะเพื่อน แม่แอนก็พูดเสริม แล้วชอบไหมละจ๊ะผัวจ๋า ถ้าชอบก็แวะมาฉีดน้ำควยใส่หีเมียได้ตลอดเลยนะจ๊ะ ช่วงนี้ต้องแอบเย็ดหน่อยนะลูกมันอยู่กลัวมันจะรู้น่ะ แหมใครว่าไม่รู้ละค่ะแอบดูจนเบื่อแล้วนี่นา แล้วลุงสิงห์กับลุงมืดก็ขอตัวกลับบ้านไปหาเมียก่อน ไว้เช้าๆสัก 7 โมงจะมานั่งรอตรงนี้นะ ส่วนแม่ก็ใส่เสื้อกับผ้าถุงตามเดิมพ่อก็ใส่กางเกงเดินกลับไปบ้านปรกติโดยไม่ รุ้เลยว่ามีแอนนั่งแอบมองอยู่นาน ส่วนแอนก็น้ำควยที่ผัวๆฉีดไว้ก็ไหลรินมาตามง่ามขาอีก ก็เอามือไปปาดและเช็ดใส่เสื้อก็เข้าบ้านไปนั่งกินข้าวปรกติ ก็คุยกับพ่อแม่ปรกติตอนกินแม่แอนก็สังเกตเห็นแม่นั่งขมิบเปลี่ยนท่านั่งตลอด ใหญ่เลยค่ะสงสัยน้ำลุงๆเขาเยิ้มออกมาแน่ๆเลย แอนก็บอกว่าพรุ่งนี้จะไปหาเพื่อนแต่เช้าเลยค่ะว่าจะให้มันพาขึ่รถเที่ยวใน ตลาดก่อนกลับช่วงบ่าย2โมงน่ะค่ะแม่ก็บอกขับรถระวังๆละกันลูก คืนนั้นพ่อกับแม่ก็เย็ดกันอีก ส่วนแอนก็วางแผนค่ะ คิดว่าพรุ่งนี้จะทำให้ลุงสิงห์ลุงมืดเย็ดเราบ้าง พอตื่นเช้ามาแอนก็อาบน้ำล้างน้ำควยในหีให้เกลี้ยง กินข้าวเสร็จแอนก็บอกพ่อจะไปหาเพื่อนเลยไว้เที่ยงจะกลับ แอนก็เดินจากบ้านทางด้านหน้าแต่แอนเดินย้อนลัดถนนมาอ้อมที่ทางทุ่งนาด้าน หลังบ้านห่างกันประมาณ 500 เมตรได้ค่ะเพราะจะดักลุงๆเขาตรงนี้แอนจำได้ว่าพวกเขาจะขี่รถผ่านตรงนี้ประจำ แอนก็จัดเตรียมหนังสือพิมพ์ที่เอาไว้มาปูนั่งรอในช่องระหว่างไม้ไผ่ สักพักแอนก็เห็นพวกเขาขี่มอเตอร์ไซค์มาแล้วค่ะเขาไม่เห็นแอน แอนนึกในใจเอาวะลองดู ตะโกนเรียกพวกเขา ลุงสิงห์ลุงมืดคะ อ้าวนังแอนเอ็งมานั่งทำอะไรตรงนี้วะ ก็มารอพวกลุงนี่ละ มีเรื่องจะถามลุงด้วย เรื่องอะไรของเอ็งวะจะถามที่บ้านเอ็งก็ได้นี่หว่า ข้าจะแวะมากินเหล้ากับพ่อเอ็งพอดี ลุงจะไปกินเหล้าหรือจะไปกินแม่ของแอนละ ลุงๆทำอะไรแอนรู้เห็นหมดทุกอย่างนะ พวกเขาต่างก็ทำสีหน้าตกใจเลยค่ะ เอ็งรู้ได้ไงและรู้ตอนไหน แอนก็บอกจนหมดทุกอย่าง แอนก็พูดขู่เลยค่ะ เดี๋ยวแอนจะไปฟ้องเมียพวกลุงให้หมดเลย คอยดูสิ นังแอนเอ็งอย่าเชียวนะ แอนตอบอีก ทำไมเหรอลุงจะทำอะไรฉันละ หรือว่าจะทำกับแอนอย่างที่ลุงทำกับแม่แอนละ พวกเขาหยุดนิ่งเลยค่ะ เอ็งว่าไงนะนังแอน หนูบอกว่าถ้าลุงไม่อยากให้เมียพวกลุงรู้เรื่องนี้ละก็ ก็เย็ดแอนปิดปากสิรับรองแอนจะไม่บอกใครเด็ดขาด แอนไม่เคยให้ใครเย็ดนะก็แอบดูพ่อและลุงๆแอบเย็ดแม่แล้วมาช่วยตัวเองทุกครั้ง แล้วแอนก็ถกเสื้อให้เห็นนมค่ะ พวกลุงก็พูดทันทีเลยค่ะเอาวะไอ้สิงห์ได้ค่าปิดปากแบบนี้คุ้มเลยว่ะหลานก็ หลานเถอวะ เขาก็ถอดเสื้อและกางเกงแอนออก โอ้โหนังแอนนี่เอ็งสวยหุ่นดีขนาดนี้เลยหรือนี่ ไม่แพ้แม่ออยของเอ็งเลยนะ นมก็ใหญ่เกินวัยจริงๆหมอยก็เกลี้ยงดี เขาก็แก้ผ้าบ้างก็เอาควยมายัดใส่ปากแอนทันทีอันนี้ขอเล่าข้ามเลยนะคะจนมาถึง ท่าที่น้ามืดจะน้ำออกในท่าที่แอนนอนราบกับพื้น แอนขอร้องให้เขาน้ำควยออกในหีได้เลย เขาไม่ยอมบอกกลัวแอนจะท้อง แอนก็ขู่ค่ะทำไมตอนเย็ดแม่ถึงแตกในหีได้ ทีเย็ดแอนทำไมทำไม่ได้ล่ะ ไม่ต้องกลัวแอนท้องหรอกค่ะแอนแค่อยากรู้สึกว่าโดนน้ำควยออกข้างในจะรู้สึก ยังไงน่ะนะคะๆๆๆลุงจ๋า น้าสิงห์พูดว่าไหนๆก็ไหนๆวะโว้ยหลานมันอยากลองก็ให้มันลองไป ถ้าติดใจหรือพลาดท่าท้องขึ้นมาข้าไม่รับรู้นะโว้ย แอนก็ขมิบหีเต็มที่น้ำออกไปก่อนเขา น้ามืดก็ทนไม่ไหวดันควยมิดด้ามและปล่อยน้ำควยร้อนๆอุ่นๆพุ่งเข้าหีแอนอย่าง มากมายเลยค่ะ แอนและลุงมืดต่างร้องด้วยความเสียวสุดๆแอนไขว้ขาไปที่ไหล่กอดเขาแน่นและจูบ ปากเขา เป็นไงละนังแอนได้รับรู้หรือยังว่าดียังไงไหนบอกมาซิ โอ้ยลุงจ๋า ทำไมมันร้อนหีไปหมดเลยคะ อุ่นมากๆเลยค่ะน้ำของลุงเต็มหีแอนไปหมดแล้วค่ะรู้สึกดีจริงๆค่ะ แอนชอบจังค่ะถึงว่าล่ะแม่แอนถึงให้ชอบให้ลุงๆแตกในหีเหลือเกิน เอ้าต่อไปตาเอ็งละไอ้สิงห์ แอนก็ยิ้มด้วยความสุขลุงมืดก็เอาควยมาให้อมแอนก็เลียคราบน้ำควยจนเกลี้ยง ลุงสิงห์ก็ซอยไม่ยั้งก็พุ่งน้ำควยใส่หีแอนเต็มๆร่องแอนก็ขมิบรับน้ำเขาสุดๆ เขาก็แช่คาไว้ก็ฟุบหน้ามาดูดนมแอนกัน แอนบอกเขาว่าน้ำควยของลุงมันเยอะเต็มรูหีหนูไปหมดเลยค่ะ ไว้หนูกลับมาบ้านจะแอบมาให้ลุงเย็ดอีกนะคะ แน่นอนสิวะนังแอนเอ็งก็เก่งเหมือนแม่เอ็งไม่แพ้กันเลย ลุงก็ติดใจเอ็งมากๆเย็ดมันควยดีจริงๆหีเด็กสาวเนี่ย ลุงๆเองก็รีบๆไปหาพ่อกับแม่เถอะค่ะเขาคงรอกันแล้วละค่ะ สักพักแอนก็จะไปหาเพื่อนแล้วค่ะ เอากันบนบ้านก็ได้ค่ะกว่าแอนจะกลับก็บ่ายๆโมงน่ะ เออๆๆแล้วอย่าลืมสัญญาที่บอกไว้ละว่าจะมาให้พวกข้าเย็ดเอ็งอีกข้าเอาน้ำควย มัดจำไว้แล้วนะ แล้วอย่าลืมกินยาคุมละนังแอนยังไม่อยากให้เอ็งท้องตอนนี้ พวกเขาก็ใส่เสื้อผ้ากันเสร็จก็รีบไปเดินไปบ้านแอนเลยค่ะ ส่วนแอนก็นั่งดูคราบน้ำควยพวกเขาแหมมันไหลเยิ้มออกมามากๆเลยค่ะ ก็ใส่เสื้อผ้ากางเกงเดินไปที่โรงเรียนเก่าเพื่อทีจะไปล้างน้ำควยออกในห้อง น้ำซะหน่อย ก็ทักทายป้าเจ้าของร้านขนมในโรงเรียนด้วย มีหนุ่มๆในร้านเข้ามาจีบด้วยค่ะ แอนก็ยิ้มให้เฉยๆ ก็เดินกินขนมไปเรื่อยๆจนมาถึงเพิงกลางทุ่ง ปรากฏว่ายังไม่มีใครมาเลยค่ะ แอนก็ร้อนซะด้วยก็เลยแก้ผ้าถอดรอไว้เลยค่ะ ลมก็เย็นพัดแรงๆดีจริงๆก็เผลอหลับไป ก็รู้สึกว่ามีคนมาเลียที่หีและนมแอนลืมตาขึ้นมาก็เห็นว่าพวกเขามากันแล้วค่ะ มากันครบคนเลยค่ะ เขาบอกว่าแหมแก้ผ้ารอเลยนะเดี๋ยวจะจัดให้ก่อนกลับกรุงเทพละกันเมียจ๋าพวกเขา ก็จัดให้คนละ 1-2 น้ำ น้ำแรกๆนี่แอนจะขอกินทุกคนค่ะเพราะไม่ได้กินน้ำควยมานานหลายเดือนแล้วต้อง กินให้หายอยากค่ะ น้ำที่2 ก็แตกในกันทุกคน ก่อนจะกลับแอนก็บอกว่าไว้วันไหนกลับมาจะมาที่นี่นะคะ พวกเขาก็ไม่อยากให้แอนกลับกัน แอนก็รีบกลับบ้านเลยค่ะเพราะนี่จะบ่ายโมงกว่าๆละกลับมาก็เห็นพวกพ่อและลุงๆ นั่งคุยกันสนุกปาก แม่ก็บอกไปอาบน้ำเถอะลูกค่อยมากินข้าวแล้วค่อยไปนะลูก แอนบอกไม่อาบแล้วแม่กินข้าวเสร็จค่อยไปละกัน ลุงมืดก็พูดสวนมาวา เอางี้เดี๋ยวลุงจะกลับพอดีเลยจะแวะไปส่งที่สถานีภาชีละกันวะ แอนก็ตอบตกลง พ่อกับแม่ก็บอกดีเหมือนกันไปช่วยส่งลูกกูด้วยนะ ไม่รู้มันจะมาอีกเมื่อไหร่ ระหว่างทานข้าวแอนก็เห็นสายตาลุงทั้งสองส่งยิ้มให้แอน หลังจากทานข้าวเสร็จแอนก็ไปเปลี่ยนเป็นใส่กระโปรงบานกับเสื้อรัดรูป ก็ลาพ่อกับแม่บอกว่าจะมาหาอีกตอนว่างๆไม่มีเรียนนะคะ พ่อก็ส่งเงินมาให้แอนไว้ใช้หลายหมื่นติดตัวไว้บอกให้ใช้ประหยัดแล้วกัน แล้วแอนก็นั่งซ้อนท้ายรถลุงมืดไป ส่วนลุงสิงห์จะเดินกลับเอา พอขี่ผ่านออกบ้านมาได้สักพักก็จอดรถ ลุงมืดบอกว่า ตกลงเอ็งล้างน้ำควยพวกข้าออกไปหรือยัง ไม่ค่ะแอนไม่ล้างออกมันอุ่นหีดีค่ะไม่อยากล้างออกแอนก็เลยเอานิ้วไปแหย่หี เอาคราบน้ำควยมาให้ดู แหมติดใจละสินังแอนเอ้ย เมื่อกี้ตกลงกับไอ้สิงห์มันแล้วว่าจะเย็ดเอ็งส่งท้ายอีกทีเอ็งจะว่าอะไรไหม วะหีเอ็งมันเย็ดมันควยจริงๆ หาจริงเหรอลุงนี่ลุงเย็ดแม่ไปแล้วจะเย็ดแอนไหวอีกเหรอคะลุง แน่นอนสิวะหีเอ็งมันทั้งหอมทั้งสวยไม่มีขนเลยแบบนี้พวกข้าชอบว่ะแม่กับลูก เชื้อไม่แพ้กันจริงๆ แล้วลุงสิงห์ก็เดินมาถึงพอดี ก็เข้ามารวบกอด ลุงคิดถึงแอนมากๆเลยนะยิ่งแต่งตัวแบบนี้ยิ่งกระตุ้นหัวควยอยากให้เย็ดอีก ครั้งจริงๆ แอนเลยถกกระโปรงขึ้นมาแล้วะแหวกกางเกงในน้ำก็เยิ้มลงพื้นก็บอกว่า นี่น้ำควยลุงแอนยังไม่ล้างออกเลยนะคะอยากจะเพิ่มลงไปอีกไหมคะ เขาก็จับแอนขึ้นรถบอกลุงมืดขับรถไปท้ายสวนบ้านเอ็งเลยลุงสิงห์ซ้อนท้ายแอ นค่ะระหว่างที่ขับมือเขาก็ล้วงหีจับนมปากก็หอมแก้มแอนไม่หยุด แอนก็ชอบสิคะ แล้วเขาก็เลี้ยวไปทางไหนไม่รู้ มาหยุดรถตรงที่ไร่จะมีต้นกล้วยเยอะมากๆเขาก็เอาเสื่อมาปูให้แอนนั่ง เขาบอกว่าแม่เอ็งก็เคยมาให้พวกลุงเย็ดที่นี่หลายครั้งเหมือนกันนะตอนที่พ่อ เอ็งไปธุระในกรุงเทพฯ แล้วลุงสิงห์ก็ขอแตกในหีแอนอีกรอบส่วนลุงมืดแอนขออมและแตกในปากแอนเลยค่ะแอ นก็กลืนให้เขาเห็นด้วย เขายิ่งชอบมากๆ แล้วก็ไปส่งแอนที่สถานีรถไฟค่ะ อยู่บนรถไฟแอนก็บอกตัวเองว่า งวดนี้กลับมาบ้านคุ้มเลยนะเราได้ควยมาเพิ่มอีก 3 ต่อไปจะมีอีกไหมเนี่ยเรา ก็นั่งลูบหน้าท้องตัวเองน้ำควยอุ่นๆของพวกเขายังคาไว้อยู่เลย รู้สึกดีจังเลย ถ้าวันไหนไม่มีเรียนเสาร์อาทิตย์ แอนก็จะกลับบ้านเสมอๆค่ะวันไหนมาเจอลุงๆในบ้านแอนๆก็จะส่งสายตายิบๆแสดงว่า เจอกันที่เดิมพอเสร็จจากลุงๆแอนก็จะไปล้างคราบแล้วไปหาผัวๆทั้ง5ที่เพิงเป็น ประจำตลอดเลยค่ะ

Reply #2 on: June 24, 2010, 11:50:39 am
แต่ก็ยังไม่ท้องช่วงวันว่างแอนเลย ตัดสินใจไปตรวจกับหมอที่โรงพยาบาลค่ะ เขาตรวจสอบแล้วค่ะว่า มูกของปากมดลูกไม่ดี เชื้อว่ายเข้าไปในมดลูกไม่ได้ทำให้มีลูกยาก เราก็คิดในใจอะไรวะโดนน้ำควยซะเต็มร่องขนาดนั้นเนี่ยนะ หมอเขาก็บอกไม่ต้องกังวลถ้าถึงเวลาท้องมันก็จะเกิดปฎิสนธิแล้วจะท้องเอง เราก็รับทราบก็ดีเหมือนกันท้องยากแบบนี้ไม่ต้องกังวลไม่ต้องเรื่องกินยาคุม ด้วยก็เลยบอกบรรดาผัวให้รับรู้กันเขาก็แปลกใจว่าทำไมแอนถึงไม่ท้อง จนมาได้ข่าวดีตอนแอนขึ้นปี 2 แม่บอกท้องได้น้องสาว2เดือนแล้วพวกเราก็ดีใจกันใหญ่แต่ในใจแอนคิดค่ะว่า น้องจะออกมาหน้าตายังไงนี่ไม่รู้ว่าน้ำควยของใครทำให้แม่ท้อง แล้วก็มาได้รู้จักเพื่อนชายคนนึงก็เรียนคณะเดียวกันนี่ละ ตามจีบแอนอยู่นานมาก ก็เห็นใจในความพยายามของเขาค่ะตัวแอนเองก็เงี่ยนด้วยอยู่ห้องคนเดียวมานาน แล้วก็ตัดสินใจคบแบบเป็นแฟนกัน เขาก็มาค้างที่ห้องบ่อยเหมือนกันตอนแรกๆยังไม่ให้แตกในหรอกค่ะไปๆมาๆเขาอยาก ขอปล่อยข้างในบ้างก็เข้าทางเราสิคะ แอนก็แกล้งโกหกไปว่าแอนกินยาคุมกับนับวันอยู่ไม่ต้องกลัวท้อง แค่นี้ละเขาก็ชอบปล่อยข้างในมาตลอด จะอดก็ต่อเมื่อแอนกลับไปอยุธยาเท่านั้น คบมาได้แค่ 7 เดือนแอนก็บอกเลิกกับเขาเลยค่ะ เพราะแอนจับได้ว่าเขาแอบมีคนอื่นนอกจากเราแอนแอบดูในมือถือเขาค่ะ แอนเกลียดมากๆไอ้พวกเจ้าชู้เนี่ย แอนเลยใช้แผนนี้ค่ะ แอนบอกมันว่าแอนท้องนะดีใจไหม มันก็ตกใจโวยวายบอกว่าท้องกับเราแน่เหรอ แค่นั้นละค่ะแอนไล่มันออกไปจากห้องทันทีบอกไม่ต้องมาหากูอีก ไอ้เลวสันดาน มันก็ไม่โทรมาหาเลยนะแอนก็บอกให้เพื่อนๆแอนรู้กันหมดว่าแกล้งมัน จนเจอกันในมหาลัยมันก็มาทักแอน มันถามว่าไหนบอกว่าท้องไง แอนตอบแบบกวนตีนๆค่ะ กูลองใจมึงเล่นไอ้เหี้ย แค่นี้มึงก็ไม่รับผิดชอบกู ขนาดหมามันยังลูกมันเลย มึงรีบไสหัวไปเลยไอ้เลว ไม่น่าเอามึงมาทำแฟนเลยหลังจากนั้นมามันก็ไม่กล้ามาหาแอนอีก ก็มีคนเข้ามาจีบตลอดนะ ก็มีวันนึงเพื่อนๆในกลุ่มแอนชวนไปเที่ยวทะเลกันแอนก็ไปด้วย มีหญิง 4 ชาย8ก็เช่าบ้านกันค่ะนอนได้หลายคนดีด้วยก็นั่งกินเหล้าเมากันไป แอนก็เมาสุดๆก็เห็นภาพไอ้หนิงไอ้เก๋ไอ้จอย แก้ผ้านั่งดูดปากดูดควยพวกมันอยู่แอนก็โดนค่ะพวกมันจับแอนแก้ผ้าหมดแล้วต่าง ตะลึงในเรือนร่างของแอน โอ้โหเว้ยเพื่อนๆแอนหุ่นแม่งสุดยอดเลยว่ะ นมใหญ่ชิบหายหมอยก็ไม่มีหีก็สวย ไอ้หนิงก็พูดแซวแอนแหมอีแอนมึงนี่หุ่นดีชิบหายเลยว่ะ อิจฉาโว้ย พวกมันบอกว่าก็ชอบแอนกันทุกคนยังไงวันนี้พวกเขาขอเย็ดแอนหน่อยนะ แอนไม่ขัดขืนเลยค่ะเอามือไปจับควยมันมาดูดใส่ปากทันที บอกพวกมันว่าอย่าใส่ข้างหลังกูแล้วกันงั้นกูจะไม่ให้เย็ด พวกมันก็ตกลงก็ต่างมาดูดนมแอนเลียหีแอนกันถ้วนหน้า ก็แบ่งกันไปคนละ 2 เลยค่ะ มีพวกอีหนิงกับอีจอยค่ะที่ให้พวกมันใส่ถุงยาง มีแต่อีเก๋และแอนให้ใส่สดเลยค่ะ จนน้ำออกพวกนั้นก็เอาออกมาราดข้างนอกกัน มีแค่แอนคนเดียวค่ะตะโกนดังๆบอกให้แตกในหีได้เลยเพื่อนพวกมันก็ไม่กล้าจนแอ นต้องโยกเองจนน้ำมันแตกในรู แล้วก็อมแตกในปากและกลืนลงคอโชว์พวกสาวๆซะเลยตอนนั้นสร่างเมาแล้วค่ะ แล้วที่เหลือแอนก็บังคับให้แตกในหีด้วย อีเก๋ก็บอก เดี๋ยวจะท้องเอานะโว้ยอีบ้าไม่กลัวหรือไงวะ แอนตอบทันทีโธ่ช่างมันเถอะยาคุมก็มีมึงรู้ไหมว่าเวลาน้ำควยผู้ชายแตกในหีนี่ มันสุดยอดมากๆเลยนะเพื่อน ทำไมพวกมึงไม่ลองกันบ้างละ พวกมันก็ขอร้องในระหว่างเย็ดว่าอยากแตกในแบบแอนบ้างจนง้อพวกมันได้สำเร็จค่ะ มันบอกแค่ครั้งนี้ครั้งเดียวพอ ก็ดึงถุงยางออกพวกมันก็ได้แตกในหีได้อย่างที่ต้องการเลยค่ะแต่ไม่มีใครกลืน น้ำควยเหมือนแอนเลยนะ คืนนั้นทั้งคืนต่างผลัดกันแตกในหีกันทุกคนอย่างสนุกเลยค่ะแอนจะโดนเยอะสุด เลยค่ะ ก็เผลอหลับไปกันตื่นมาอีกทีก็รู้สึกมีคนเย็ดแอนอยู่เป็นไอ้หมีนี่เองบอกว่า น้ำควยจะออกแล้วแอนจ๋า สักพักมันก็ปล่อยน้ำควยอุ่นๆเข้ามาเต็มๆบอกว่าไม่เคยได้แตกในได้สนุกเท่านี้ มาก่อนเลยนะแฟนเราก็ไม่เคยให้แตกในหีเลยสักครั้ง แอนบอกมันถ้าอยากแตกในหีก็แวะมาได้ที่ห้องนะเราไม่ว่าหรอก มันก็ดีใจมาก แอนก็มองไปรอบเห็นพวกมันนอนแช่ควยคาหีพวกเพื่อนแอนกันทุกคนเลยค่ะสภาพแต่ละ คนนี่เลอะเทอะตามไปด้วยน้ำควยกันทั่ว ตัวแอนนี่ละค่ะจะสุดๆน้ำควยไหลเยอะจากในหีมากๆไอ้หมีก็นอนแช่แอนไว้ก็เผลอ หลับกันทั้งคู่เลยค่ะ ตื่นเช้ามาก็ไปเล่นน้ำทะเลล้างคราบน้ำควยกันค่ะ ส่วนพวกผู้ชายก็นั่งกินเหล้ากันต่อ พวกเพื่อนแอนก็บอกตอนที่เอากับแฟนมันก็เคยแตกในนะแต่ไม่เคยรู้สึกดีแบบนี้มา ก่อนโดนรุมแล้วมันดีอีกอย่างนะ แต่มาเที่ยวครั้งนี้กูขอรอบนี้พอละโว้ยคราวหน้ากูขอให้ใส่ถุงละกันวะไม่อยาก ท้องว่ะน้ำควยพวกแม่งเยอะชิบหาย สายๆก็มานั่งทานอาหารทะเลกันอร่อยปากและคืนนั้นพวกเราก็เย็ดส่งท้ายกันอีก ก่อนจะกลับรุ่งเช้ากันค่ะ แตกในกันเหมือนเดิม มาวันจันทร์ก็กลับมาเรียนกันเหมือนเดิม หลังจากนั้นอีก 4 วันไอ้หมีก็เดินมาหากระซิบเบาๆถามว่ายังจำวันที่แอนบอกเราว่าถ้าอยากแตกใน อีกให้แวะมาหาที่ห้องได้ใช่ไหม งั้นวันนี้เราไปที่ห้องนะ แอนก็ตอบไปว่าก็ลองชวนพวกที่เหลือไปอีก2คนด้วยสิเผื่อพวกมันจะมาไง แต่ห้ามบอกอีพวกหนิงนะไม่งั้นกูเลิกคบไอ้หมีก็ตกใจเฮ้ยแอนจะให้เซ็กซ์หมู่ เลยเหรอ แล้วไอ้หมีก็โทรตามหาพวกมันทันทีพอครบคนแอนก็พามันไปที่ห้องทันทีเลยค่ะ แค่พวกมันเข้ามาในห้องเท่านั้นละพวกมันต่างมาจูบแอนจับนมแอนกันใหญ่และถอด ชุดนักศึกษาออกกันหมดทันทีเลยค่ะ แอนก็ไม่รอช้ารีบจับมาใส่ปากแล้วดูดอีกคนก็เลียหีแอน มันบอกว่าอยากจะเย็ดน้ำแตกในหีแอนมากๆเลยนะเราชอบมากๆเลยเรารักแอนนะ แอนพูดกลับไปว่า ถ้ารักกูก็แตกในเลยสิ แล้วก็เอาแอนนอนลงแล้วยัดทันทีปากแอนก็อมควยทั้งสองด้านเลยวันนั้นพวกมันขอ แตกในกันหมดเลยค่ะคนละ2น้ำแน่ะเพราะแอนอ้างไปว่าไปแอบฉีดยาคุมแล้วเพื่อนตาม สบาย และหลังจากถ้าว่างจากการเรียนพวกมันทั้งสามก็จะแวะมานอนที่ห้องเสมอเลยค่ะ ส่วนพวกที่เหลือมันก็มากระซิบอยากจะเย็ดแอนเหมือนกันค่ะแต่แอนบอกว่า พวกมึงมีแฟนกันแล้วอย่ามาบ่อยๆ ยกเว้นช่วงมีสอบจะงดค่ะ ช่วงนั้นก็แวะกลับบ้านบ่อยด้วยค่ะเพราะจะกลับไปเล่นกับน้องสาวค่ะ พวกลุงๆและผัวๆทั้งหลายต่างก็ขยันเย็ดสุดๆเวลาที่แอนไปหาไม่รู้ติดใจอะไรแอ นนักหนา ในที่สุดแอนก็เรียนจบมหาลัยจนได้ค่ะรับปริญญาเสร็จก็ไปฉลองกันยกห้องเลย คราวนี้ไปเกาะเสม็ดกันค่ะ พวกเพื่อนชายที่เย็ดแอนทั้ง8คน ขอร้องแอนเป็นครั้งสุดท้ายจะได้ไหมก่อนจะแยกย้ายกันไป แอนก็ตกลงค่ะบอกว่าให้พวกนี้เมาหลับกันให้หมดค่อยแอบไปหาที่เย็ดข้างนอกละ กันวะ แอนและพวกมันก็แกล้งเมากัน พวกที่เหลือก็เมากันสุดๆหลับไปหลายคนละ ก็เลยแอบกันไปค่ะ รู้สึกตอนนั้นจะตีสองกว่าแล้วออกมาข้างนอกริมหาดก็เงียบมากมืดมากๆ มีแต่แสงจันทร์ส่องให้เห็นทางหน่อยๆ ก็มาได้ที่ตรงที่มีต้นไม้กับโขดหินใกล้ๆค่ะ พวกมันขอแตกในหีเหมือนเดิมเลยนะ ดีนะไม่มีเจ้าหน้าที่เกาะมาเดินตรวจเวลานั้นค่ะก็รีบกลับเข้าบ้านกันดีนะไม่ มีใครลุกมาเห็นพวกเรา แล้วแอนก็หลับทั้งที่น้ำควยมัน 8 น้ำรวดคาไว้นั้นละ แล้วพวกเพื่อนๆก็ต่างแยกย้ายกันไปทำงานกัน แอนก็เลือกทำงานที่บริษัทที่เคยฝึกงานนี่ละค่ะ เกี่ยวกับฐานข้อมูลในบริษัทและเว็บในบริษัท ก็มีแต่คนมาจีบอีกละ คงเพราะความสวยและความใหญ่ของนมแอนนี่ละค่ะตัวเรียกพวกหื่นๆเลยและก็ได้พี่ นพคนในบริษัทนี้ละค่ะเป็นแฟนแอนเห็นเขาพยายามจีบแอนตลอด นิสัยก็ดีด้วย ไม่กินเหล้าไม่สูบบหรี่ แถมยังไม่มีแฟนด้วยค่ะเพราะพี่ๆในบริษัทเขาเชียร์กันหมด ว่าเห็นใจเขาหน่อยเถอะ ก็เลยตกลงเป็นแฟนกัน แล้วแอนก็ได้เสียกับเขาตอนแอนชวนเขามาห้องค่ะตอนนั้นแอนบอกเขาเองล่ะว่าจะ ให้ของขวัญแต่เป็นตัวแอนเอง เขาดีใจมาก เขาไม่ได้แตกในใส่แอนค่ะ เขาบอกกลัวแอนจะท้อง แต่แอนบอกว่าไม่ต้องกลัวหรอกค่ะพี่ แอนเต็มใจให้พี่นพถ้าท้องแอนก็ปล่อยเลยเพราะยังไงแอนก็เป็นเมียของพี่แล้วนะ เขาดีใจมาก แล้วเขาก็แตกในมาตลอดเลยค่ะเขาก็ถามเราว่าทำไมไม่ท้องซะทีแอนก็เล่าความจริง ให้เขาไปว่าเมื่อก่อนกับแฟนเก่าแอนก็ให้เขาแตกในเหมือนกันแต่ก็ไม่ท้องค่ะ เขาก็บอกสงสัยแอนจะเป็นคนที่ท้องยากนะ แต่ช่างมันเถอะถ้าท้องมันก็ท้องเองละเนอะเมียจ๋า แต่แอนจะให้เขามานอนได้บางวันค่ะเช่นวันอังคารกับพุธพวกเพื่อนที่เคยเย็ดแอ นที่ทำงานต่างจังหวัดจะนัดแวะมาหา2-3คนค่ะเพราะมันจะขับรถมาจากต่างจังหวัด แอนก็บอกว่ากูมีแฟนแล้วนะไม่ต้องมาบ่อยๆกลัวเขาจะรู้ ก็เลยตกลงกันว่าถ้ามาจะโทรมาหาละกัน บางทีก็ไปนอนบ้านพี่นพเขาบ้าง แต่แอนก็ทำได้แค่ 3 ปีกว่าๆค่ะเพราะเบื่อที่จะใช้ชีวิตที่อยู่ในกรอบไม่อยากเป็นลูกน้องใคร ก็เลยกลับมาอยู่บ้านเกือบหลายเดือนเลยค่ะก็คุยกับพี่นพกันทางโทรศัพท์ตลอด ก็เที่ยวกับเพื่อนๆต่างจังหวัดที่พวกมันทำงานกันอยู่ก็ไปเย็ดกันด้วยละ และไปอยู่พ่อกับแม่และเล่นกับน้องที่บ้านด้วย ก็เลยตัดสินใจมาเปิดร้านคอมที่พันธ์ทิพย์โดยใช้ทุนเงินตัวเองและของพ่อนิด หน่อยค่ะไม่ขอบอกนะคะว่าร้านอะไรชั้นไหน ลูกค้าก็เยอะมากๆสงสัยเพราะความสวยนมใหญ่ของแอนนี่ละค่ะ แอนก็ประกอบคอมไม่ไหวพี่ๆข้างร้านก็เลยให้เด็กๆเขามาช่วยเสมอบอกให้เรารับ สมัครสิ ก็เลยตัตสินใจจ้างลูกจ้างสองคนที่เก่งคอมจริงๆที่เพิ่งจะมาหางานจากต่าง จังหวัดพอดี และยังไม่มีที่อยู่ด้วยแอนก็เลยพามาอยู่ที่หอเดียวกันแอนพอดีคุยกับเจ๊เจ้า ของแล้วพอดีมีห้องว่างด้วยค่าเช่าไม่ต้องห่วงจะคิดแบบถูกๆละกันสำหรับแอนไม่ มีปัญหา
เพราะแอนกับเขาจะสนิทกันมากค่ะ คอมที่เขาสั่งซื้อจากแอนๆก็ไม่คิดเงินเขาเลยค่ะเขาเลยชอบแอนเหมือนน้องสาว พวกมันก็ขอบคุณยกมือไหว้แอนพวกนี้อายุ 18-19 ชื่อเบิร์ดกับเอ็มเป็นเพื่อนกันค่ะหน้าตาไม่หล่อทั้งคู่แต่เก่งด้านคอมจริงๆ เพราะให้ลองเทสที่ร้านแล้วมันบอกจะให้เงินเดือนเท่าไหร่ก็ได้พี่แอนให้พวกผม มากขนา
ดนี้ก็ดีใจมากๆแล้ว ก็บอกว่าพักผ่อนก่อนละกันจะพาไปกินข้าวพรุ่งนี้ค่อยไปทำงานพร้อมกัน ในห้องพวกมันก็มีเฟอร์นิเจอร์ครบแล้ว ก็เห็นมีขาดแต่เสื้อผ้าและของใช้จำเป็นของพวกมันนี่ละเลยพาเข้าห้างซื้อของ ที่จำเป็นให้พวกมันหมดไป 3 พันกว่าบาทบอกไปว่านี่ซื้อให้ไม่คิดตังแต่ขอให้ทำงานตั้งใจบริการกับลูกค้า ดีๆก็พอละส่วนค่าเช่าห้องไม่ต้องห่วงพี่จ่ายให้ไปก่อนละนะ พี่จะให้เงินเดือนคนละ 5000 ละกันกินอยู่กับพี่ฟรีๆค่าห้องไม่ต้องจ่ายแต่ห้ามพาใครหรือคนอื่นมานอนด้วย เด็ดขาดผู้หญิงก็ด้วย ยาหรือสิ่งเสพติดก็ห้ามจับได้ส่งตำรวจทันที กินเหล้าได้แต่สูบบุรี่พี่ขออย่าสูบเพราะอยู่ร้านเดียวกันมันได้กลิ่นพี่ไม่ ชอบโชคดีเลยค่ะพวกมันบอกว่าไม่สูบบุหรี่กันด้วย พอดีเพื่อนๆก็โทรมาหาบอกว่าวันนี้จะแวะมาหานะก็รีบโทรหาพี่นพที่ทำงานว่า วันนี้ไม่ต้องมาเพราะแอนจะไปบ้านเพื่อน คืนนั้นเพื่อนก็จัดให้คนละ 2 น้ำ ตื่นเช้ามาก็ปลุกพวกมันไปด้วยเพราะมันจะไปดูที่ร้านแอนด้วยค่ะ มันก็ขับรถมันไปส่วนแอนก็ให้เบิร์ดกับเอ็มมารถแอน ก็มีงานจัดสเปกคอมที่ลูกค้าสั่งไว้ ลงโปรแกรมต่างๆ บอกราคาแรมและอื่นๆว่าเท่าไหร่บ้าง พวกนี้รู้งานเร็วมากค่ะไม่ถึงอาทิตย์ก็รู้ทุกอย่างช่วยเราได้เยอะจริงๆ ส่วนแอนก็มีหน้าที่หาของมาลงร้านตลอดแอนจะได้ส่วนลดจากร้านพี่ๆข้างบนชั้น 4 เยอะมากๆ นับแต่นั้นมากิจการก็ดีขึ้นมากค่ะลูกค้าประจำเยอะมากๆได้ทุนคืนพร้อมกำไรเลย ค่ะน้องๆเขาก็อยู่กันได้เกือบปีละ ก็เลยพาไปซื้อมอเตอร์ไซค์ฮอนด้าเวฟให้เขาไว้ขับกัน เขาบอกว่ารักพี่แอนมากๆเลยครับจะทำงานร้านพี่จนวันตายเลยเงินเดือนก็ให้ ปรกติที่อยู่อาหารให้อยู่ฟรีอีก แอนก็หัวเราะเออให้มันรักจริงๆเหอะกลัวจะแอบไปมีเมียกันนะสิแล้วจะทิ้งร้าน พี่ไปมากกว่า โธ่พี่แอนอย่าคิดแบบนี้สิครับ แล้วแอนก็ไว้ใจพวกมันมาตลอดเลยเงินที่ได้จากร้านพวกนี้ไม่เคยอมเลยสักบาท ก็ให้กุญแจร้านไว้เปิดร้านเองเลย แอนก็มีเวลากลับไปบ้านหาพ่อแม่และบรรดาผัวๆที่อยุธยาบ้างไม่ได้กลับมา 2 เดือนละเลยโทรไปบอกว่าจะไปหาเย็นนี้นะจะค้าง 1 คืนวันอาทิตย์เย็นๆค่อยกลับ แอนขับรถมาถึงบ้านประมาณเกือบเที่ยงๆพ่อกับแม่ก็ดีใจกันที่แอนมาหาน้องสาว สุดที่รักก็วิ่งเข้ามากอดแอน ประมาณ 30 นาทีกว่าๆลุงๆก็รู้กันค่ะว่าแอนว่าแอนพ่อคงจะโทรไปบอกละ สักพักแม่ก็บอกจะไปซื้อของยายฉาบนานหน่อยนะลูก เล่นกับน้องไปก่อน ส่วนพวกเราก็นั่งคุยกันพ่อก็ถามเรื่องกิจการของแอนและพี่นพ สักพักลุงสิงห์และลุงมืดบอกว่าจะมาหาเย็นๆละกันนะเดี๋ยวลุงไปดูที่นาก่อนนะ แอนคิดในใจแหมนัดเย็ดกับแม่แอนไว้หลังสวนละสิ เดี๋ยวต่อไปตาเราบ้างละกัน เล่นกับน้องสักพักบอกพ่อว่าดูน้องก่อนนะพ่อหนูจะไปโทรศัพท์หาพี่นพก่อนตรง นี้มันไม่ค่อยมีคลื่น แต่แอนแกล้งโทรค่ะสักพักก็ปิดโทรศัพท์แล้วเดินอ้อมไปสวนหลังบ้านที่เดิมแอบ ดูในพุ่งไม้ที่เก่าค่ะเห็นแม่กำลังอมควยลุงมืดอย่างสนุกส่วนลุงสิงห์ก็ซอยหี แม่ในท่
าหันหลังยิกๆก็เห็นข้าวของที่แม่ซื้อไว้ข้างๆด้วยค่ะ น้ามืดก็ทนไม่ไหวแม่ก็อมใส่ปากมิดด้ามใช้มือชักไม่หยุดจนแก้มแม่แอนป่อง เห็นๆเลยค่ะแม่ก็ปล่อยน้ำควยออกจากปากแล้วก็เลียกินจนเกลี้ยงไม่มีเหลือซัก หยด แม่บอกพี่สิงห์จะออกยังฉันจะออกแล้วนะ พี่จะไม่ไหวออยจ๋า เขาก็ดันสุดควยก็ปล่อยน้ำควยเต็มร่องหีแม่แอนละค่ะ แม่แอนพูดน้ำควยก็อร่อยสุดๆน้ำควยอีกคนก็พุ่งใส่หีได้ถูกใจจริงๆ จะไม่ให้ฉันรักและหลงขนาดนี้ได้ไงละพี่จ๋า พอเถอะจ๊ะมานานแล้วลูกจะสงสัย แม่ก็ใส่ผ้าถุงตามเดิมก็เดินกลับบ้านไป เขาก็บอกว่าแม่เอ็งไปแล้วนังแอน ออกมาเถอะวะ แล้วแอนก็คลานออกไปแหมเย็ดแม่แอนแตกในอีกแล้วนะเดี๋ยวก็ท้องอีกหรอก เฮ้ยแม่เอ็งกินยาคุมไว้ไม่ต้องกลัว แต่เอ็งน่ะอยากกินน้ำควยละสิ มาๆให้ลุงหอมเมียคนสวยคนนี้หน่อยสิไม่มาหานานเลยนะ ตอนนั้นเขายังไม่ใส่เสื้อกับกางเกงค่ะ แอนบอกตรงนี้มันใกล้บ้านเกินไปหาที่ดีๆหน่อยสิมาแอนพาไปเองค่ะแอนก็พาเขา เดินเข้ามาลึกอีกหน่อยจะมีแคร่ไม้ของใครไม่รู้น่าจะเป็นลุงขาวบ้านๆข้างแอ นค่ะ พวกเขายังเย็ดกันไหวค่ะทำแบบแม่แอนเมื่อกี้เลยค่ะ แตกในคนนึงอีกคนแอนก็อมแตกคาปากแบบแม่เป๊ะๆเลย พอเย็ดกันเสร็จก็แยกย้ายกันไปบอกพวกเขาว่าช่วงเช้าๆ8โมงจะมารอที่นี่นะลุง จ๋า ส่วนแอนก็ใส่เสื้อผ้าแล้วก็โทรผัวๆทั้ง 5 ว่าแอนกลับมาแล้วจะรอตรงข้างๆบ่อน้ำละกัน เขาบอกมาได้เลยวันนี้อยู่กันครบกำลังกินเหล้าและกำลังคิดถึงเมียอยู่เลย เนี่ยรีบๆมานะ แอนก็แวะไปบ้านล้างคราบน้ำควยซะหน่อยไม่อยากให้เขารู้ค่ะ ก็บอกพ่อกับแม่ไปว่าจะแวะหาเพื่อนก่อนนะ พอแอนได้เดินเข้าไปหาพวกเขารีบวิ่งมาอุ้มแอนทันทีจับแอนวางลงกับพื้นเสื่อ รีบมาจูบมาจับกันใหญ่บอกว่าไม่มาตั้งนานคิดถึงเมียมากๆยังนี้ต้องลงโทษหนัก เลยนะ ทุกคนก็เลยจัดให้ไปคนละ 1-2 น้ำอุ่นสบายหอยเลยค่ะกลับมาบ้านช่วงดึกก็แอบดูแม่กับพ่อเย็ดกันอีก พอมาช่วงเช้าแอนก็รีบออกจากบ้านทันทีค่ะเพราะนัดกับลุงๆเขาไว้แต่เช้า คราวนี้แอนขอกินน้ำหมดเลยค่ะเพราะจะไปหาผัวทั้ง5 ที่เพิงทุ่งนาต่ออีกก่อนจะกลับกรุงเทพ มีเวลาก็จะแวะมาบ้านเกือบเดือนประมาณ 2 ครั้งค่ะ หลังจากนั้นแอนก็ได้ข่าวจากเพื่อนที่ทำงานเก่าค่ะว่า พี่นพเขาทำนักศึกษาฝึกงานที่เพิ่งฝึกงานเสร็จที่บริษัทท้อง แอนตกใจมากๆพอเขากลับมาห้องแอนก็ถามตรงๆว่าเรื่องจริงไหม เขาก็ไม่โกหกเราตอบว่าจริงๆ แอนโมโหมากๆจะตบหน้าเขาด้วยซ้ำแต่ไม่ทำค่ะถามเขาทำไมทำกับแบบนี้คะ พี่มีแอนเป็นเมียแล้วนะ พ่อแม่แอนก็ชอบพี่นพมาก เขาบอกขอโทษๆๆเรื่องมันเกิดเพราะว่าน้องเขายั่วพี่ๆทนไม่ได้ พี่ขอโทษนะแอน แอนร้องไห้ทันทีไม่ต้องมาขอโทษแอนค่ะแล้วทำไมพี่ไปบอกเขาไปล่ะว่าพี่มีเมีย แล้วแล้วมีอะไรกับมันกี่ครั้งละ พี่บอกแล้วแต่เขาบอกไม่สน พี่ก็มีอะไรกับน้องเขาหลายครั้งมากจะไปหาเขาที่ห้องหลังเลิกงานทุกวันตอนที่ แอนไปอยู่ต่างจังหวัดพี่เหงามากๆคิดถึงมากๆ พี่มันพลาดเองครับพี่ไม่ยอมใส่ถุงยางเองพี่น้ำออกข้างในเขาด้วยพี่ขอโทษพ่อ กับแม่เขาก็รับรู้แล้วด้วย โอเคค่ะแอนเข้าใจ พี่นพเองก็ต้องรับผิดชอบเขาด้วยพี่กลับไปดูและลูกเมียพี่เถอะค่ะ เราเลิกกันเถอะเราจบกันแค่นี้แอนอยู่คนเดียวได้ เขาก็เข้ามากอดแอนจูบแอนพี่ยังรักแอนเหมือนเดิมนะ แอนเป็นเมียพี่นะน้ำควยที่พี่ฉีดเข้าหีแอนทุกวันแอนจำได้ไหม เขาเอามือไปล้วงหีตอนนั้นแอนแก้ผ้าอยู่ก่อนแล้วค่ะ แล้วเราก็เย็ดกันแอนร้องไห้ไม่หยุดระหว่างเย็ด พี่นพรักแอนมากนะครับแอนรักพี่ไหม แอนมองหน้าเขาเอามือไปลูบหน้าของเขาแอนรักพี่นพมากๆรักมากที่สุดค่ะ แอนจะออกแล้วพี่จ๋าแรงๆเร็วๆ พี่ก็จะออกแล้วเมียจ๋า ออกแล้วๆๆๆๆแล้วเราสองคนก็น้ำออกพร้อมกันเลยค่ะ นี่คือน้ำควยน้ำควยของผัวนะมันยังเป็นน้ำควยของเมียเสมอนะ จ๊ะๆๆผัวจ๋ามันเป็นน้ำควยของเมียที่รักที่สุดชอบที่สุด ถ้าว่างๆก็แวะมาหาเมียเก่าคนนี้ได้เสมอนะคะเมียก็อยากจะท้องเหมือนกันนะคะ แล้วพี่นพก็เย็ดแอนน้ำแตกในหีอีกครั้ง เขาก็ขอตัวกลับไปหาเมียเขาเพราะจะซื้อยาบำรุงร่างกายเข้าไปด้วย เขาสัญญากับแอนว่าจะแวะมาหาบ่อยๆแอนก็ดีใจ พอเขากลับไปไม่นาน มองดูคราบน้ำควยที่ไหลเยิ้มไม่หยุดจากหีแอน สงสัยเราคงเป็นแต่ที่รับน้ำควยของผู้ชายสินะก็เผลอหลับไปนานเลยค่ะ จนมาได้ยินเสียงโทรศัพท์ดังขึ้นเบิร์ดกับเอ็มโทรมาบอกว่า ปิดร้านแล้วครับพี่ แอนก็บอกให้ซื้อกับข้าวมาฝากพี่ด้วยแล้วก็เอาเบียร์มาเยอะๆละพี่อยากกิน ไม่นานนักพวกมันก็มาเคาะประตูห้องเราตะโกนบอกเดี๋ยวนะ แอนก็ใส่ผ้าขนหนูยาวหน่อยล้างคราบน้ำควยซะหน่อย ก็เดินไปเปิดประตูให้มันเข้ามาบอกให้ไปเอากับข้าวมาใส่จานซะแล้วมากินด้วย กัน นั่งกินกันตรงพื้นละกันกว้างดี แอนก็มานั่งกินข้าว เอ็มก็รินเบียร์มาให้แอนก็กินรวดเดียวเลย พี่แอนเป็นอะไรหรือเปล่าครับพี่ แล้วพี่นพไปไหนแล้วละครับ มาถามทำไมพี่นพเขาทิ้งพี่แอนไปอยู่กับเมียแล้วละงั้นพี่คงไม่มานั่งกลุ้มใจ ร้องไห้แบบนี้หรอก หาพี่นพไปอยู่กับเมียใหม่แล้วทำไมเขาทำกับพี่แอนแบบนี้ละครับ พี่ก็ไม่รู้นะสงสัยพี่มันไม่สวยพอละมั้ง เบิร์ดก็พูดต่อใครบอกละครับพี่แอนน่ะสวยที่สุด สวยมากๆ พี่นพนี่แย่จริงๆเลย ทิ้งพี่แอนไปได้ไง แอนก็นึกในใจค่ะว่าจะแกล้งลองใจพวกมันดู คืนนี้จะเอาพวกมันเป็นผัวแทนพี่นพละกัน แล้วพวกเธอละพี่ถามหน่อยว่าถ้าได้เมียแบบพี่จะทิ้งพี่ไปมีคนอื่นไหม พวกมันมองหน้าแอนแบบอายๆ ผมบอกตรงๆนะพี่ถ้าผมได้เมียแบบนี้ผมจะรักมากๆเลยละไม่ทิ้งพี่ไปมีคนอื่นแน่ๆ แอนถามต่อแล้วก่อนมากรุงเทพนี่มีอะไรกับแฟนมากี่ครั้งละ พวกมันก็บอกทุกอย่างไม่ปิดบัง บอกไว้เก็บเงินได้จะไปขอแต่งงานกันมันก็เอารูปมาให้ดูกันทั้งเลยค่ะ แฟนมันก็พอดูได้ละ แอนก็แกล้งถามเรื่องร้านลูกค้าเยอะไหมวันนี้มีปัญหาอะไรไหม แอนก็แกล้งเมาดีกว่าก็เลยนอนฟุบไปกับพื้นห้อง บอกกินกันไปก่อนนะพี่ไม่ไหวแล้ว จะกลับไปห้องก็ล๊อคประตูด้วยนะน้อง ผ่านไปได้สัก 5 นาทีแอนแกล้งนอนนิ่งค่ะก็ได้ยิน 2 คนคุยกัน เฮ้ยเอ็มพี่แอนโครตสวยน่าเย็ดมากๆเลยว่ะ ไอ้เบิร์ดอย่านะโว้ยมึงเขาเป็นเจ้านายเรานะถ้าเรื่องมันเกิดถึงตำรวจเลยนะ โว้ยพี่แอนเขาเอาจับเข้าคุกแน่ แอนได้ยินเท่านั้นละก็แกล้งพลิกตัวให้ผ้าขนหนูหลุดออกแกล้งแบะขาให้ผ้ามัน หลุดจนหมด แน่นอนค่ะภาพสาวสวยนอนอ้าขาเห็นหีที่ไม่มีหมอยอยู่ตรงหน้ามันทำให้พวกนี้ทน ไม่ไหวแน่ๆ เอ็มกูไม่ไหวแล้วว่ะพี่แอนเขาเมาคงจะไม่รู้หรอก แอนรู้สึกว่ามันเอาลิ้นมาเลียที่หีค่ะ แอนแกล้งร้อง พี่นพเหรอคะอย่าทิ้งเมียไปนะเมียรักผัวนะ แอนก็ลืมตาขึ้นเอ็มและเบิร์ดตกใจกันใหญ่ พี่ๆๆผมขอโทษครับผมไม่ได้ตั้งใจครับ แอนก็ลุกขึ้นนั่งไม่เอาผ้าปิดนะคะพี่ก็นึกว่าพี่นพมา เอาเถอะพี่ไม่ว่าหรอกพี่ผิดเองละที่มานอนแก้ผ้าให้เราสองคนเห็น แหมมองกันตาไม่กระพริบเลยนะพวกนี้ เอ็มตอบก็ของพี่แอนสวยมากๆเลยนี่ครับใครจะไม่มอง แอนก็ยิ้มให้รู้ว่าสวยทำไมไม่เข้ามาสัมผัสละพี่ไม่ว่าหรอก มาเถอะน้องๆไหนๆพี่ก็ไม่มีใครแล้วพี่จะให้ของขวัญพวกเธออีกครั้งที่ทำงานได้ ดีมาก พวกมันได้ยินแค่นี้ละรีบเข้ามาจับนมเลียหีแอนทันที แอนบอกให้ถอดเสื้อผ้าซะ แอนก็เห็นลำควยใหญ่พอได้เหมือนกันแอมจับใส่ปากแล้วดูดทันที ตอนมันจะออกแอนก็ถามมันว่าตอนเย็ดกับแฟนเคยแตกในหีบ้างไหม มันบอกไม่เคยกันเพราะกลัวสาวจะท้อง แอนก็บอกว่างั้นปล่อยในหีพี่ได้เลยนะพี่ให้ลอง ไม่ต้องกลัวพี่ท้องหรอกพี่ท้องยากน่ะ แตกในตามสบายเลยนะพี่จะออกแล้วเร็วๆ แล้วเอ็มกับเบิร์ดก็ได้แตกในหีสมใจอยากเลยค่ะคนละ 2 น้ำแช่ไว้ก็แตกซ้ำอีก มันบอกว่ารู้สึกดีมากๆตอนได้แตกในหี ไหนลองบอกพี่แอนหน่อยสิว่ารักพี่แอนไหม ผมรักพี่แอนที่สุดเลยครับได้เย็ดพี่แอนแบบนี้ทุกวันผมขอทำงานกับพี่จนวันตาย เลยครับ แอนก็จูบปากพวกมัน2 คนนี่น้ำควยออกในหีพี่แล้วอย่าเรียกพี่สิ เรียกเมียดีกว่า แต่อยู่ข้างนอกให้เรียกปรกตินะ พวกมันก็โอเค แอนก็พูดก่อนจะหลับคาควย ได้น้ำควยผัวแล้วอุ่นในหีดีจังแช่ไว้อย่างนี้ละจ๊ะผัวจ๋า พอตื่นเช้ามาก่อนจะไปเปิดร้านเราก็ต่อกันอีกรอบค่ะคราวนี้ขอกินน้ำทั้งหมด เลยพวกมันชอบมากๆบอกไม่เคยเย็ดใครสนุกเท่ากับเมียเลยครับ วันนั้นแอนก็ใส่เสื้อเดรส ที่เป็นกระโปรงกับเสื้อในชุดเดียวกันนี่ละ สั้นมากไม่ใส่ชั้นในอะไรเลยนะ ตอนที่อยู่หลังร้านแอนก็พูดแหย่ๆมัน นี่ดูสิน้ำควยยังคาไว้อยู่เลยคืนนี้อย่าลืมมาแวะเติมอีกละ พอกลับมาที่ห้องพวกเราไม่สนใจอะไรเลยค่ะเย็ดกันสนุกยันตี2 ตี 3 เลยละ และทุกวันพวกมันก็เย็ดเก่งขึ้นมาก หลงแอนรักแอนมากๆ ปล่อยน้ำควยเข้าหีแอนไม่เบื่อเลยค่ะ พวกมันก็ทำหน้าที่ผัวแทนพี่นพได้ดีด้วยส่วนมากจะค้างห้องแอนตลอดละ วันไหนพี่นพหรือเพื่อนๆแอนแวะมาก็จะบอกให้มันอยุ่ที่ห้องจะแวะไปหาเอง ช่วงไหนว่างๆแอนก็จะแวะกลับไปบ้านเสมอค่ะโดยที่ไม่มีใครรู้เลยว่าแอนเย็ดกับ คนอื่นๆด้วย แอนทำแบบนี้มาตลอดเลยค่ะ แต่ก็ยังไม่ท้องซักที เรื่องของแอนก็มีแค่นี้ละค่ะ ขอบอกนะคะว่าทั้งหมดนี้เป็นเรื่องจริงเหตุการณ์จริงๆของแอน

Offline chopsex

• Full Member
    • เสียว: -1
Reply #3 on: June 26, 2010, 07:36:03 pm
ขอบคุณครับ (007;

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • Email
Reply #4 on: June 28, 2010, 04:11:48 pm
Thanks krub.

Offline mane

• เสียว: 2
    • Email
Reply #5 on: July 05, 2010, 07:35:41 am
 (1; (1; (8; (8; (21; (21;

Offline nangnat

• เสียว: 23
  • ถึงเจ้าชู้ ก็ใส่ถุงทุกครั้ง !
Reply #6 on: July 07, 2010, 03:12:24 pm
ขอบคุนคับ

?