close buttonclose buttonclose button
โดนสอนเสียวสุดมัน

โดนสอนเสียวสุดมัน

หนูอยากลองของ · 22500

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
on: November 18, 2009, 12:09:01 am
ตอนนี้ผมกำลังเรียนอยู่ ร.ร. หนึ่งทางภาคใต้ ปีนี้ก็ม.3แล้ว มีอาจารย์คนหนึ่งคาดว่าเพิ่งจบมาเอง เป็นคนที่มีหน้าตาน่ารัก รูปร่างดีอกใหญ่พอสมควร อันที่จริงผมว่าอาจารย์น่าไปเป็นนางแบบซะมากกว่า เข้าเรื่องดีกว่าวันนั้นเป็นวันศุกร์ผมกำลังเดินกลับหออยู่ อาจาร์เค้าก็ขับรถมาหาผม จอดและถามผนว่า"กลับหอใช่มะ ปะเดี่ยวครูไปส่ง" อุตส่าห์ชวนแล้วก็ไม่ขัดศรัทธา ระหว่างทางจารย์ถามผมว่า รีบมะเดี๋ยวไปหาอะไรกินกันก่อน ผมเองกำลังหิวเลยตอบตกลงไป ไปถึงร้านผมได้ถามจารย์ว่า รู้สึกไงบ้างที่รู้ว่าเด็กหลายคนเกลียดครูว่าครูวันๆเอาแต่ทำ-สวย อ่อย แรด ร่านเค้าก็บอกว่ารู้สึกน้อยใจเหมือนกันแต่ทำไงได้เราก็ต้องทนว่าแล้วครูก็สั่งเหล้ามา ผมเลยถามอีกว่าครู กินเหล้าด้วยเหรอ ครูเค้าว่าเค้าหนะคอทองแดง แต่ที่ไหนได้ 3แก้วก็เมาแล้วผมเลยบอกให้กลับดีกว่าและผมจะขับรถเอง เพราะผมขับเป็นและครูก็เมามาก ด้วย ผมไปที่บ้านครูก่อน เมื่อถึงแล้ว จึงประคองครูเค้าเข้าไปในห้อง กำลังจะปล่อยเธอลงบนเตียง แต่เค้ายังดึงผมลงไปด้วย 2 มือของผมประทับลงบน 2เต้าของเธอพอดี แล้วเธอก็ยิ้มแบบคนเมาแล้วพูดว่า รู้สึกไงมั่ง  อยากเรียนวิชาเพศศึกษาภาคพิสดารมั้ย   แล้วเธอก็เอามือของเธอไปจับมังกรน้อยของผม มันเลยตื่นขึ้นมา แล้วเธอก็หัวเราะแล้วพูดต่อว่า   มีอารมณ์แล้วสิ นั้นคืนนี้ชั้นจะติวเข้มให้เธอเอง พร้อมกับพลิกตัวขึ้นคร่อมผม ถอดเสื้อทั้งนอกและในออกจนหมด วินาทีนั้นผมทำอะไรไม่ถูกได้แต่ค้างตาอยู่ตรง 2 เต้าอันเต่งตึงของเธอ มันช่างสวยงามมากกว่าที่ผมเคยเห็นในหนังสือโป๊ะอีก หัวนมของเธอเป็นสีชมพูเรื่อๆ  แล้งเธอก็ถอดเข็มขัดและกางเกงผนออก  ถลก  กกน  ของผมออกด้วย เจ้ามังกรน้อยเลยแปลงร่างเป็นมังกรใหญ่ทันที เธอจัดการเลียมันจนทั่วด้าม และดูดมันดัง จ๊วบ!!  ผมเสียวมากไม่เคยเสียวอะไรอย่างนี้มาก่อนเลย แต่ผมไม่ได้อยู่เฉยผมเอามือไปจับก้นของเธอซึ่งหันมาตรงหน้าของผมถลกกางเกงในลูกไม้สีขาวของเธอลง เนินสวรรค์ของเธอเป็นสีชมพู ไม่มีเส้นไหมปกปิด ผมจึงเอานิ้วชี้และนิ้วกลางขวามือเสียบเข้าไปโดยไม่รอช้าทำให้ตัวเองสะดุ้งโหยง และร้อง อ้า!! ออกมาผมขยับนิ้วเข้าออก เธอก็โยกตัวตามอย่างมีจังหวะเธอบอกว่าเจ็บผมจึงลุกขึ้นไปจับนมของเธอและเอานิ้วเอาจากหีของเธอพร้อมทั้งดูดหัวนมของเธอ   เธอแอ่นอกขึ้นรับตายจังหวะ ผมจึงถอดเสื้อของผมและกระโปรงของเธอออก เธอกอดหัวผมไว้แน่น  ผมเอามือไปโอบหลังของเธอไว้ลูบไล้จากก้นถึงคอขึ้ลง    ผมสังเกตเห็นที่หีของเธอมีน้ำไหลมามากแล้วจึงเอามังกรอัดเข้าไปจนมิดด้าม เธอหายใจเข้าสุดแรงพร้องทั้งบอกว่าชักเลยเร็วครูทนไม่ไหวอยู่แล้วผมจึงชักมังกรเข้าออกช้า และ  สอยถี่ขึ้นเรื่อยๆ ปากก็ดูดที่นมของเธอไป เธอกอดรัดไว้แน่นมากและครางอยู่ตลอดเวลา มีน้ำตาไหลด้วย ผมซอยไปประมาณ 5นาที เธอก็เริ่มกระตุกเกรงไปทั้งตัวเล็บกดหลังผมจนเลือดซิบ  ดูหน้าตาเธอค้างตาตั้งฟันกัดปากอยู่ประมาณ 3วินาที ผมเลยชักออก แล้วเธอถามผมว่าเธอยังไม่เสร็จไม่ใช่หรอ เธอจึงดูดให้ผมจนมังกรผมพ้นน้ำรักไปเต็มปากของเธอเธอกลืนมันลงไปและเลียจนสะอาด แล้วทิ้งตังเอาเต้ามาทับหน้าผมแล้วบอกว่าชั้นให้เธอเกรด 4เลยวิชานี้ จะเอาต่อมะ เป็นใครจะปฏิเสธหละครับ และเราก็เอากันจนสว่าง  ตอนนี้ผมเองเหมือนจะย้ายไปอยู่ที่บ้านของจารย์เค้าแล้ว

Offline darkofangel

• Newbie
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #1 on: December 15, 2009, 02:19:11 pm
ขอบคุณค้าบ

Offline kaeow

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #2 on: November 15, 2011, 08:39:25 pm
 (28;thank you

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #3 on: November 17, 2011, 12:03:16 am
(007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007;

Offline qa

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 2
Reply #4 on: November 17, 2011, 12:33:46 am
 (19;