close buttonclose buttonclose button
ดำกฤษณา

ดำกฤษณา

เรื่องเสียว · 103554

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: June 15, 2010, 05:25:16 pm

กานดา เป็นหม้ายสามีเสียชีวิตด้วยอุบัติเหตุเครื่องบินตก รณชิตทิ้งลูกสาววัยน่ารักซึ่งขณะนั้นเด็กน้อยอายุเพียงสองเดือน เงินทำขวัญเพื่อเลี้ยงบุตรและช่วยเหลือครอบครัว กานดา เป็นหัวหน้าแผนกส่วนราชการแห่งหนึ่ง ไม่มีปัญหาเรื่องเงิน ๆ ทอง ๆ บ้านขนาด 100 ตารางวา สี่ห้องนอนสองห้องน้ำอยู่ในย่านชานเมือง มีรถยุโรปกลางเก่ากลางใหม่หนึ่งคันที่เขาทิ้งไว้เพื่อเป็นอนุสรณ์แห่งความ รัก เธอเฝ้าเลี้ยงดูลูกสาวตัวน้อยมาจนเกือบ 14 ปี เธอไม่สนใจผู้ชายเลยเพราะความเป็นห่วงลูกสาวคนเดียว ยามเหงาหรือว้าเหว่ มีมะเขือยาวบ้างกล้วยหอมใบเขื่องบ้าง มันทำให้หายเครียดได้บ้างเล็กน้อย เธอไม่กล้าที่จะซื้อของเทียมมาใช้ วันที่ชีวิตเธอแปรเปลี่ยนไป เย็นวันหนึ่ง “แม่จ๋า…หนูปวดท้องเหลือเกิน…อูย..แม่..เลือดอะไรไม่รู้..” เสียงสาวิตีร้องดังมาจากห้องน้ำ “กานดารีบวางหนังสือพิมพ์ลง เดินไปเคาะประตูห้องน้ำ “อะไรเหรอลูก” เธอถามเสียงดัง “เลือดค่ะ …” “เปิดประตูซิ” เสียงถอดกลอน เธอรีบผลักประตูเข้าไปทันที สาวน้อยยืนหน้าซีด เธอมองลงไปที่มาของเลือด กางเกงขาสั้นถูกร่นลงไปกรอมอยู่ที่หัวเข่าพร้อมกางเกงในสีชมพู เลือดสีแดงคล้ำไหลลงมาจากซอกหลืบที่มีเนินเนื้อสีขาวซึ่งมีเส้นไหมสีดำดัง ขนอุยขึ้นอยู่บาง กานดาตลึงอยู่ชั่วขณะแล้วยิ้มจนตาหยี “โธ่นึกว่าอะไร….ลูกแม่เป็นสาวแล้ว ..เลือดที่ออกเนี่ยเรียกว่าเมนส์จ้ะ….ผู้หญิงทุกคนเมื่อเริ่มเป็นสาวจะมีทุก คน..เอาล่ะไปล้างซะ..เดี๋ยวแม่ไปเอาผ้าอนามัยมาให้” สาวิตีล้างเลือดออกจนหมด เป็นเวลาพอดีกับที่กานดาส่งผ้าอนามัยให้ลูก เธออธิบายวิธีการใช้อย่างละเอียด ปีนี้ลูกสาวเธอเรียนอยู่ชั้นม.1 แล้ว เธอช่างสดใสเหมือนแม่ตอนสาว ๆ ตอนเย็นแม่ลูกมักคุยกันถึงเรื่องการเรียน กานดาอธิบายให้ลูกรู้ทุกเรื่อง ถ้าเธอไม่รู้จะค้นคว้าหาหนังสือมาอ่านหรือถามผู้รู้มาอธิบายให้ลูกฟังอีกที เธอนั่งเหม่อลอยคิดถึงอนาคตของลูกสาวตัวน้อย “พี่ดาครับ…เสียงเด็กหนุ่มดังขึ้น..” กานดาตื่นจากภวังค์ “ “อุ้ย!!….มีอะไรหรือจ้ะ..วิทยา” “ผมเรียกตั้งนานแน่ะ…ผมจะปิดห้องครับ..ห้าโมงกว่าแล้ว” “เอ..วิทยาพรุ่งนี้เธอว่างมั้ย..พี่อยากจะเปลี่ยนไฟห้องนอนหน่อย..มันทำท่า จะเสีย” “ตอนบ่าย ๆ ผมว่างครับ” “ตอนบ่ายก็ได้..เธอไปบ้านพี่ถูกมั้ย” “ก่อนไปผมจะโทรไปถามครับ กานดาเก็บข้าวของเสร็จก็เดินลงจากตึกมาพร้อมกับวิทยา เธอกับเขาแยกกันที่รถ วิทยาเป็นเจ้าหน้าที่ใหม่ทีเพิ่งเข้ามาทำงานได้ปีกว่า ๆ เขาเป็นเด็กหนุ่มที่มีความรู้มาก ทำงานได้สารพัดจึงเป็นที่รักของเพื่อนร่วมงานในแผนก บ่ายวันเสาร์ขณะที่กานดากับลูกสาวช่วยทำความสะอาดบ้านเสียงโทรศัพท์ดังขึ้น วิทยาบอกว่ามาถึงหน้าปากซอยแล้ว กานดาบอกทางให้ เธอรอครู่ใหญ่มีเสียงกริ่งดังที่หน้าบ้าน วิทยาในชุดเสื้อยืดกางวอร์มพร้อมกับเป้ใบเล็ก ๆ ตามสมัย เขาทำความเคารพผู้เป็นหัวหน้า วันนี้พี่ดาสวยดูแปลกตา วิทยาคิดในใจ เธอใส่กางเกงขาสั้นสีน้ำตาลอ่อน เสื้อเชิ๊ตสีชมพูอ่อนน่ารัก กระดุมเม็ดบนเธอลืมกลัดหรือว่าหลุดเองไม่รู้ได้ เธอรวบชายผูกเป็นปมไว้ที่เอว รวบผมโดยใช้ผ้าเช็ดหน้าผืนเล็ก ๆ ผูกไว้ อกอวบถ้าเขาเดาไม่ผิดพี่ดาไม่ใส่ชั้นในแน่เพราะหัวนมดันเสื้อออกมาเป็นรูป ร่าง เขามองเห็นสาวิตีถือแก้วน้ำเย็นมาให้ “ตีรู้จักพี่เขาไว้ซิ…พี่เขาชื่อวิทยาทำงานอยู่กับแม่” ทั้งคู่ทักทายซึ่งกันและกัน วิทยาคิดในใจแม่กับลูกช่างสวยเหมือนกันเสียจริง สาวิตีเตี้ยกว่าเขาแค่ราวนมเอง เธอช่างบอบบางตามสมัยนิยม หน้าอกแทบจะไม่มี เธอใส่กางเกงขาสั้นสีดำ เสื้อยืดกีฬาของโรงเรียน “ห้องไหนครับพี่..ผมจะได้รีบทำ เดี๋ยวมืดเสียก่อนครับ” เขาบอกพร้อมกับลุกขึ้น กานดาพาเขาเดินขึ้นไปชั้นบน “ห้องนี้แหละ..” เธอเปิดประตูห้องนอนออกกว้าง วิทยาเปิดไฟสำรวจ ดวงไฟนีออนกลมกลางห้องติดอยู่บนเพดานมันสว่างเดี๋ยวเดียวแล้วกระพริบ “พี่ดามีบันไดมั้ยครับ..””มีจ้ะ..อยู่ที่ห้องเก็บของ” เมื่อได้บันไดมาแล้ว วิทยาให้กานดาช่วยจับบันไดเขาปีนขึ้นไป เขาเงยหน้าแก้ไขอยู่สักพักใหญ่จนรู้สึกเมื่อยคอ เมื่อเขาก้มลงมาเขาถึงกับจ้องตาไม่กระพริบ คอเสื้อกว้างของพี่อรเผยให้เห็นเนินนมที่ขาวมุมด้านบนนี้ช่างสวยเหลือเกิน อารมณ์เพศในวัยหนุ่มของเขาเริ่มก่อตัวขึ้นที่ละน้อย แก่นกายเริ่มพองตัวดันกางเกงวอร์มอยู่ดุบ ๆ กานดาเห็นเขาเงียบไปจึงเงยหน้าพบดวงตาที่บ่งบอกถึงความต้องการ ซึ่งเธอเคยเห็นมาก่อน ตอนที่รณชิตสามีเธอยังมีชีวิตอยู่ “เสร็จแล้วเหรอจ้ะ..” วิทยาสะดุ้ง..”อะ..อะ..อีก ..นะ..นะ..นิดเดียวครับ” เขาตอบตะกุกตะกัก กานดาเงยหน้ามองการทำงานของวิทยา สายตาเธอมองตรงเป้ากางเกงเขาอย่างไม่ตั้งใจ ซึ่งเป็นขณะเดียวกับที่แก่นกายของวิทยากระดกวูบดันกางวอร์มจนโป่งนูน เธอรู้สึกร้อนวูบวาบก้มหน้าลงต่ำทันที วิทยาต่อสายไฟเส้นสุดท้ายจนเรียบร้อยเข้าไต่บันไดลงมาจนเกือบขั้นสุดท้าย เพราะสมองเขาเห็นแต่ภาพเต้านมขาวของเจ้านาย เขาก้าวบันไดพลาดผวาตกลงมา “โอ๊ย…” เขาร้องอย่างตกใจ คว้าบันไดพลาดเลยจับเอาโนมเนื้อหน้าอกของกานดาเต็มมือ แล้วเขาก็หล่นลงไปนอน หงายขาพาดอยู่ที่บันไดขั้นสุดท้าย “วิทยา..เธอเป็นอะไรหรือเปล่า” กานดานั่งลงประคองร่างของวิทยา กานดานั่งยอง ๆ ปลายกางเกงขาสั้นที่บานใหญย้อยลงมา สายตาของวิทยามองเข้าไปสำรวจ ต้นขาที่ขาวนวลช่างน่าโลมเลียเสียจริง ท่อนเนื้อเริ่มพองตัวมากยิ่งขึ้น “เจ็บตรงไหนจ้ะ..” กานดาถามด้วยความเป็นห่วง “ที่ต้นขาครับ…คงเคล็ดนิหน่อย” กานรับผละไปดูที่ขา ด้วยความรีบร้อนฝ่ามือหล่อนโดนท่อนเนื้อที่แข็งตัวในกางเกง เธอรู้สึกถึงความแข็งขันของมัน และเผลอกำมันไว้อย่างลืมตัว “พะ..พะ…พี่..ด..ดา..” วิทยาสะดุ้งครางเบา ๆ “อุ้ย..เออ…เจ็บตรงไหน..”กานดาถามเสียงสั่น ๆ ลำคอแห้งผาก วิทยาคิดอยากลองหยั่งเชิง จึงผงกตัวขึ้นมาแล้วกางมือออกโอบรวบเอว พร้อมกับเอาจมูกฝังลงบนซอกคอ “วิทย์…อี๋..เธอจะทำอะไรหนะ” “พี่ดาครับ…พี่รู้ตัวมั้ยว่า…พี่สวยมากเลยครับ ตั้งแต่ผมพบผู้หญิงมา” “วิทย์อย่ามายอพี่เลย..พี่รู้ตัว พี่หนะแก่แล้ว” วิทยาซุกไซ้แถวซอกคอเขาได้กลิ่นเหงื่อผสมกับกลิ่นน้ำหอมจาง ๆ เขาไล่มือขึ้นมาที่ทรวงอกที่อวบอิ่ม คล้อยนิดๆ “ใครบอกว่าพี่แก่ครับ…พี่มีเสน่ห์มาก พี่รู้ตัวมั้ยครับ” กานดาพยายามแกะมือที่บีบบี้เต้านมเธอ แต่อำนาจแห่งความใคร่ที่เธอห่างเหินมากว่าสิบปี มันค่อย ๆ ก่อตัวขึ้นอย่างเงียบ ๆ “ปล่อยพี่เถอะ..อือม…อุ้ย…ซี๊ด…อย่าบีบหัวนมมันเสียว” วิทยารั้งร่างของกานดาเอนลงนอนพาดไปบนตักเขา แล้วก้มลงจูบที่ริมฝีปากคู่งาม เธอเม้มปากแน่น วิทยาฉกมือวูบไปที่เป้าหมายที่ล่อตาอยู่ทันที เขาคลึงที่เป้ากางเกงเธอเบา ๆ แล้วล้วงมือเข้าไปในกางขาบานตัวนั้น นิ้วเขาสัมผัสกับขอบกางเกงใน เขาแซะนิ้วเข้าไปสัมผัสกับแคมนอกแล้ว กานดาจับมือเขาไว้ไม่ให้ล่วงเกินมากกว่านี้ “วะ..วิด..อุ๊..” เธออ้าปากจะพูด วิทยาจ้องอยู่แล้ว เขาแทรกลิ้นเข้าไปสัมผัสปลายลิ้นเธอทันที กานดาเอามือโอบคอเขาอย่างไม่รู้ตัว เธอแอ่นอกเบียดกับอกวิทยา เมื่อมือด้านล่างเป็นอิสระ เขาค่อยปล่อยตะขอกางเกงแล้วรูดซิบลงอย่างแผ่วเบา เขาเอามือเกาะกุมเนินเนื้อภายใต้กางเกงอย่างเต็มมือ “วิทย์…พอเถอะ..พี่ใจจะขาด..อูย..อย่าจับ..” ช้าไปเสียแล้ว วิทยาล้วงมือผ่านกางเกงในเข้าไปจับเนื้อแท้ ๆ ที่ไม่มีอะไรขวางกั้น เขางอนิ้วเข้าไปในร่องที่เปียกชื้น “วิทย์..อย่า..เขี่ย..โอย..พี่เสียวนะ..พอเถอะ..เดี๋ยวยัยตีมาเห็น..ไม่ดี” “พี่ดูซิครับ….ผม..อูย..มันแข็งจนปวดไปหมดแล้ว” วิทยาบอกพร้อมกับดึงขอบกางเกงวอร์มลงไป ท่อนเนื้อขนาดหกนิ้วโผล่ออกมาส่ายหัวโงนเงน หัวถอกสีแดงคล้ำมีน้ำเมือกซึม กานดาเอื้อมไปจับอย่างคนสะกดอารมณ์ตัวเองไม่ได้ เธอจับมันชักขึ้น ๆ ลง ๆ อย่างสนุกมือ วิทยาห่อปากครางซู๊ด กานดาปล่อยมือออก “พอเถอะนะ…เดี๋ยวยัยตีมาเห็น..พี่ไม่รู้เอาหน้าไว้ที่ไหน…” เธอพูดจบแล้ว พลิกตัวลุกขึ้นทันที “พี่กานดาครับ..พี่โกรธผมเหรอ..” วิทยาทำตาละห้อย ผิดกับควยเขาที่ผงกหัวอยู่หงึก ๆ “พี่ไม่โกรธหรอก พี่เข้าใจ..แต่วิทย์ต้องเห็นในพี่นะ…ลูกสาวพี่ก็อยู่ เดี๋ยวขึ้นมาเห็นเข้า มันจะไม่ดีนะ” กานดาอธิบาย “ถ้าพี่ไม่โกรธผม ขอผมหอมพี่ เพื่อเป็นการยืนยันนะครับ “ วิทยาต่อรอง “ตะกี้ก็…เออ..หอม..ไป..แล้วนี่” “ตรงนี้ผมยังไม่หอมเลย” เขาบอกพร้อมกับฟุบหน้าไปที่โคกหีของเธอแล้วสูดหายใจ ฟอดใหญ่ “อุ้ย..อี้ย์…วิทย์” เธอถึงกับแหงนหน้า แอ่นโคกหีอัดใบหน้าเขาอย่างลืมตัว “พี่ดาครับ วันหลังผมขอหอมอีกนะครับ” วิทยาพูดจบแล้วลุกขึ้น เขาพยายามดึงกางเกงขึ้น ควยมันไม่ยอมอ่อนตัวเลย “พี่ดาผมขอใช้ห้องน้ำหน่อยนะครับ” เขาคิดว่าต้องทำให้อาวุธคู่กายสงบเสียก่อน เขาเอ่ยปากขอเข้าห้องน้ำ “เชิญเลยจ้ะ..” กานดาบอกพร้อมกับชี้ไปที่ห้องน้ำ เธอเก็บข้าวของที่เกลื่อนกลาด “อูย..พี่ดา..พี่..พี่..” เสียงวิทยาดังเบา ๆ กานดานึกว่าเขาเป็นอะไร เธอเดินไปที่ห้องน้ำที่แง้มอยู่ พอสายตาเธอเห็น เธอถึงกับยืนตัวชา วิทยากำลังช่วยตัวเองอยู่ ปากก็เรียกชื่อเธอ ครู่ใหญ่ น้ำแห่งความหฤหรรษ์สีข้าวพุ่งปริ๊ด ๆ ออกมาจาท่อนเนื้อที่วิทยากำลังชักอยู่ จนหมดหยดสุดท้าย เธอรีบผละเดินไปที่กลางห้องที่มีของเกะกะอยู่ สมองเธอมึนงง สับสน จนวิทยาเดินมาใกล้ ๆ “พี่เก็บของเสร็จแล้วเหรอครับ” เธอสะดุ้ง”เออ…จ้ะ..ๆ..” “งั้นผมขอตัวกลับก่อนนะครับ แล้วเจอกันวันจันทร์ครับ” “เดี๋ยวพี่ไปส่ง” ทั้งสองเดินลงมา สาวิตีกำลังปัดกวาดบ้านอยู่เงยหน้าขึ้นมอง “ตี..พี่วิทย์เขาจะกลับแล้ว” กานดาบอกลูกสาว “สวัสดีค่ะ “ สาวน้อยทำความเคารพ ถ้าใครสักคนจะสังเกตุสักหน่อยจะเห็นใบหน้าที่ของสาวน้อยแดงเหรื่อ เธอเห็นเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นเกือบทั้งหมด เริ่มตั้งแต่ได้ยินเสียงร้องของวิทยาแล้ว “ตี…แม่ว่าวันนี้พอเถอะ..เหนื่อยมาทั้งวันแล้ว..ไปอาบน้ำอาบท่า..เดี๋ยวแม่ จะทำกับข้าว” กานดาบอกลูกสาว เธอรู้สึกว่าร่างกายต้องการปลดปล่อยอารมณ์ส่วนลึกมาก เธอตรงไปที่ตู้เย็น แล้วหยิบมะเขือยาวลูกเขื่องขึ้นไปที่ห้อง เธอ ถอดเสื้อผ้ากองไว้แล้วรี่ไปที่ห้องน้ำ ร่องรอยของน้ำเมือกที่วิทยาปล่อยไว้ยังเป็นวุ้นใส ๆ เธอเอานิ้วไปแตะขึ้นมาดมแล้วส่งเขาปากดูดจ๊วบด้วยความเสน่หา อีกมือหนึ่งถูไถ ไปตามร่องเสียว ภาพดุ้นเนื้อของวิทยาเฝ้าวนเวียนอยู่ในห้วงความคิดคำนึง เธอเอามะเขือยาวมาอมรูดดูดเลียตลอดจนทั่วแล้วค่อยจับใส่ไปในช่องหลืบแห่ง ความเสียว “วิทย์จ๋า…อูย..ควยเธอ..ช่างไชชอนดีเหลือเกิน…อูย..สันควยมันสีกับแตด…เสียว ..เสียวจังเลย…อูย..อ้า..” เธอปล่อยอารมณ์ไปตามจินตนาการ โดยหารู้ไม่ว่าสาวิตีแอบดูอยู่ที่บานประตูห้องน้ำ สาวน้อยมองดูอย่างงง ๆ เธอเอามือไปลูบเป้ากางเกงตัวเอง จนรู้สึกว่ามีน้ำเมือกแห่งความใคร่เอ่อออกมา เธอแยงนิ้วลงไปช้า ๆ อูย..ขนาดนิ้วยังคับอย่างนี้..แล้ว..ไอ้นั่นของผู้ชาย มันจะเข้าได้เหรอ..เธอรู้สึกเหมือนตัวล่องลอยไปไกลแสนไกล จนเธอตกใจกับเสียงครวญครางของกานดาผู้เป็นแม่ “อุ้ย..ว๊าย..วิทย์..”เธอมองเห็นมะเขือยาวหายลงไปในช่องเหลือบที่ร่องหมอย ของแม่จนหมดเกือบทั้งลูก แม่นอนหงายขาทั้งสองพาดปากอ่างอาบน้ำ หลับตาพริ้มอย่างมีความสุข โดยยังมีมะเขือยาวฝังอยู่ …… ที่ทำงาน “หัวหน้าเรียกชุหรือคะ” “จ้ะ..เครื่องคอมพิวเตอร์ทำไมต่อเน็ตไม่ได้ล่ะ” “ค่ะ..ๆ..เดี๋ยวหนูเรียกวิทย์ให้มาดูนะคะ” “ขอบใจจ้ะ..” ก๊อก ๆ ๆ “เชิญจ้ะ..” “มีอะไรให้ผมรับใช้หรือครับ..”วิทยาเปิดประตูเข้ามา เขาส่งยิ้มหวานนัยน์ตาเยิ้ม กานดาไม่กล้าสบสายตา “คอมมันต่อเน็ตไม่ได้จ้ะ” เธอบอก วิทยาเข้าไปขยับสาย ดูเข้าพบว่าสายโมเด็มหลุด เขาต่อให้เข้าที่แล้วลองเล่นดู “นี่ใกล้เที่ยงแล้ว..วิทย์ทานอะไรหรือยัง..” “ยังครับ..แต่ผมไม่หิวข้าวหรอก…ผมหิวพี่มากกว่า” เขาพูดสัพยอก “เซี้ยวจังเธอนี่ เดี๋ยวเสร็จแล้วไปหาอะไรกินกัน” “ แล้วแต่พี่ถอะครับ” วิทยาตอบ เขาเปิดเว้ปโป้ญี่ปุ่นที่ผู้หญิงนั่งถ่างขาให้ผู้ชายเลียหี อีกรูปเป็นรูปผู้หญิงดูดควยผู้ชาย “เสร็จแล้วครับพี่…ลองดูซิครับ” วิทยาเบี่ยงตัวหลบเพื่อให้กานดาดูได้เต็มที่ “นี่นายวิทย์…เธอ..อี่ย์..น่าเกลียดออก””ไม่น่าเกลียหรอกครับ..ถ้ารักษาความ สะอาดดีพอ แล้วก็ต้องเต็มใจทั้งสองฝ่ายด้วย” เขาอ้อมไปด้านหลังเธอแล้วกอดหลวม ๆ “นี่..เธออย่ามาทำรุ่มร่ามทีนี่นะ…ใครเปิดประตูเข้ามาก็แย่เลย” กานดาผลักเขาออกไปเบา ๆ “พี่ครับ…ผมอยากกอดพี่อยู่อย่างนี้จัง…เมื่ออยู่ใกล้ ๆ พี่แล้ว..ผมรู้สึกอบอุ่น” “ปากหวานเชียว “ กานดาค้อนพองาม เหตุการณ์ผ่านไปเกือบอาทิตย์ “ปริ้น ๆ ๆ “ เสียงแตรรถดังหน้าบ้าน กานดาในชุดนอนวันนี้วันหยุดเธออยากแต่งตัวสบาย ๆ อยู่กับบ้านลูกสาวเธอก็ไปแข่งกีฬาสีที่โรงเรียน วิทยาก้าวลงจากรถทำความเคารพกานดา “มีธุระอะไรกับพี่เหรอมาหาแต่เช้าเชียว” “วันนี้ผมว่าเลยคิดว่า จะมาชวนพี่กับน้องสาวิตีไปเที่ยวชายทะเลครับ “ “ขอบใจจ้ะ..ลูกตีไปแข่งกีฬาสีจ้ะ” “ว้า…ยังงั้นเหรอครับ…” วิทยาทำท่าผิดหวัง “เข้าบ้านก่อนซิวิทย์…กินกาแฟสักแก้วก่อน…ว่างไม่ใช่เหรอ” “ก็ดีพี่..ขอบคุณครับ” กานดาชงกาแฟมาให้วิทยา”พี่ขอไปเปลี่ยนเสื้อผ้าก่อน..ชุดนี้โป๊..พี่อายวิทย์ ” “ไม่ต้องเปลี่ยนหรอกครับพี่ ชุดนี้สวยดีออก พี่กานดานี่สวยหมดไปทั้งตัวเลยนะครับ” วิทยารวบตัวกานดาเข้ามากอดโดยที่เธอไม่ทันระวังตัว “อุ้ย…ไม่เอาน่ะวิทย์..” “พี่ครับ..ผมคิดพี่ทุกวันเลย..ขอผมกอดให้หายคิดถึงหน่อยนะ” วิทยาก้มลงจูบซุกไซ้ไปทั่วลำคออันขาวผ่อง มือเขาไต่ไปมาตามดนมเนื้อที่มีเสื้อตัวนอนบางห่อหุ้มอยู่ เขาแอ่นเอวให้ท่อนเนื้อที่แข็งในกางเกงทิ่มตำผิดบ้างถูกบ้างแถวหว่างขา “พอเถอะวิทย์…พี่หายใจไม่ออก” อารมณ์ความใคร่ของกานดาที่ห่างเหินไปนานเริ่มกลับมาอีกครั้งหนึ่ง เธอรู้สึกว่าภายในร่องเหลือบมีอาการร้อนผะผ่าวและมีน้ำเมือกไหลซึมออกมาจน กางเกงในชื้น

Reply #1 on: June 15, 2010, 05:26:34 pm

วิทยากระตุกเชือกของชุดนอนที่ผูกไว้จนหลุดทั้งสองข้าง ชุดนอนที่บางเบาหลุดลงมากองที่ปลายเท้า เผยให้เห็นทรวดทรงที่แท้จริงของเจ้าของ วิทยาฟุบหน้าลงไปไชชอนที่เต้านมอวบขาว หัวนมคล้ำนิด ๆ มีสีน้ำตาลล้อมรอบ เขาอมหัวนมเขาไว้ในปากใช้ลิ้นดูดดุนเหมือนทารกดูดนมแม่สลับไปมาซ้ายขวา เขาค่อยๆทรุดตัวงลงต่ำจนใบหน้าเขาอยู่ตรงโคกเนื้อที่มีกางเกงสีชมพูบางปิด กั้น เขาตวัดลิ้นเลียไปรอบ ๆ ขอบกางเกงใน แล้วรูดมันลงช้า ๆ เขาใช้ลิ้นแล้ริมฝีปากงับขนหมอยที่ดำขลับแล้วดึงเบา ๆ แล้วเล็มละเรื่อยมาที่โคกหีอันอวบอูม เขาดึงกางเกงในออกจากปลายเท้าแล้วลุกขึ้นอุ้มกานดาขึ้นไปสู่ห้องนอน เขาวางร่างกานดาที่อ่อนระทวยด้วยไฟราคะลงบนที่นอน เขาฝังหน้าลงไปที่โคกหีอีกครั้ง กานดาแยกปลายเท้าออกอย่างอัตโนมัติ วิทยาใช้นิ้วเขี่ยไปมาบนแคมนอกแล้วห่อปากดูดดุนเม็ดสีชมพูแก่ “วิทย์…อี้ย์….ดูด…พี่เสียว…ซี๊ด..อูย” วิทยาแยงนิ้ลงไปแล้วควานซ้ายขวา ใช้นิ้วหัวแม่มือบดบี้แตดไปด้วย “พี่ไม่ไหวแล้ว…โอย…ออก..น้ำพี่ออกแล้ว” กานดานส่ายเอวร่อนรับปลายนิ้วของเขา วิทยาดึงนิ้วออกทันที “เอาออกทำไมล่ะ…โธ่..พี่กำลังจะเสร็จแล้ว” “วิทยารู้ว่าถ้าปล่อยให้กานดาเสร็จไปก่อน เขาอาจจะอดเย็ดก็ได้ เขาจึงแกล้งให้กานดาเงี่ยนมาก ๆ เขารีบถอดเสื้อกางเกงออกอย่างรวดเร็ว กานดาปรือตามองท่อนควยที่เป็นอิสระ มันโชว์หัวถอกบานแดงส่ายหงึกหงัก วิทยาแอ่นควยไปที่หน้าของหม้ายสาว กานดาจับมันเต็มมือแล้วกระทอกเบา ๆ แล้วอ้าปากใช้ลิ้นแตะไปที่รูเล็กที่ปลายควย วิทยาดันเอาเบา ๆ ปลายหัวถอกผลุบเข้าไปในโพรงปาก กานดาเพิ่งเคยได้ลิ้มรสชาดของควยครั้งแรก เธอรู้สึกหอมประหลาด ๆ เธอดูดเล่นเบา ๆ วิทยาต้องกัดฟันกรอด เขาถอนควยออกมาช้า ๆ แล้วดึงร่างของกานดามาพาดขวางเตียง เขาเข้าไปยืนในระหว่างขาทั้งสองข้างแล้วก้มตัวไประดมจูบแถวใบหน้า ริมฝีปาก หัวนม เอวก็ส่ายไปมาเพื่อให้ท่อนควยทิ่มผิด ๆ ถู ๆ ป้วนเปี้ยนแถวปากรู กานดาเงี่ยนง่านจนเกินกว่าจะอดใจได้ เธอล้วงมือลงไปจับท่อนควยให้ตรงรูหี วิทยารอจังวะนี้อยู่แล้ว เขาดันเอวเข้าไปเบา ๆ “อูย..หีพี่แน่นอย่างกับสาว ๆ แน่ะครับ…มันรัดควยผมจนดันแทบไม่เข้าเลย” วิทยาก้มลงไปกรซิบบอกที่ข้างหู “พูดจาหยาบคาย..มันแน่นจัง…วิทย์..อูย” ”พี่ดาครับ..เย็ดกัน..ก็ปลดปล่อยอารมณ์ให้เต็มที่เลยครับ..จะได้สนุกกันสุด ๆ งัยครับ” “ไม่เอาหรอก..พี่อาย”วิทยาพูดไปเอวก็กระเด้าส่งควยให้ล้ำลึกลงไปในแอ่ง สวรรค์ “เราอยู่กันสองคน..ไปอายใครครับ” “อูย…วิทย์…ของวิทย์มันโดน..เสียวไปหมดแล้ว” “พี่พูดตง ๆ เลยครับ..แล้วพี่จะรู้สึกเสียวมากกว่าเดิมอีก..ลองดูครับ” ควยเข้าไปเกือบครึ่งแล้ว วิทยาส่ายเอวดึงเข้า ๆ ออก ๆ จนรูหีเกิดความชิน ขยายช่องรับท่อนเนื้อที่กำลังชำแรกเข้ามา พร้อมกับขับน้ำเมือกช่วยให้ไหลลื่นเข้าง่ายขึ้น วิทยาก็เสียวปลายควยอยู่วิบ ๆ เขาดึงควยออกมาช้า ๆ ตลอดลำยาวมันครูดทั่วผนังหี ปลายเงี่ยงยังรั้งแคมในให้ปลิ้นตามออกมา กานดาเสียวทั่วทั้งรูหี เธอแอ่นเอวลอยตามขึ้นมา วิทยากะเด้าควยสวนลงไปค่อนข้างแรง “อุ้ย…ควย…วิทย์กระแทกมดลูกพี่เลย..จะกระเด้าก็ไม่บอก..ซี๊ด” วิทยากดควยแช่ไว้ เขาซุกใบหน้าแนบกับเต้านมอวบ เอวส่าบดขยี้ให้หมอยบดบี้กับหมอยจนพันกันยุ่ง เม็ดแตดก็ถูกบดบี้จนแทบจะผลุบหายเข้าไปในร่องหี วิทยาชักควยหนืดขึ้นมากระเด้าช้า ๆ ตามองใบหน้าที่บ่งบอกถึงความเงี่ยนที่แฝงอยู่ภายในก้นบึ้งของความต้องการ ดวงตาที่ปรือเยิ้ม ริมฝีปากที่เผยอคร่ำครวญส่งเสียงออกมาจากความเสียวซ่าน “วิทย์จ๋า…พี่มีความสุขที่สุดเลย…ควยวิทย์ควานทั่วรูหีพี่..อูย..วิทย์จ๋า ..ผัว..จ๋า..ผัวต้องเย็ดเมียบ่อย ๆ นะ..” “พี่ดาร่อนส่ายเอวอย่างนี้..ผมชอบมากเลยครับ..เอาสาวสักสิบคนมาแรกผมก็ไม่ ยอม” ปากพูดตูดก็กระเด้าควยเข้าไปขึ้นสุดลงสุด เสียงดังป้าบ ๆ ๆ ๆอย่างเป็นจังหวะ “วิทย์อยากเย็ดเมียเมื่อไหร่….บอกเลยนะ…” ความเงี่ยนไม่เคยปราณีใคร คำนี้ช่างสมจริง กานดาสาวหม้ายผู้ไว้ตัว เธอปลดปล่อยอารมณ์ที่เก็บกดมากว่าสิบปีให้กับวิทยาเด็กหนุ่มอย่างหมดสิ้น “วิทย์จ๋า…พี่..จะ..ออก..น้ำ.จะแตกแล้ว…กระเด้าลงมาเลย..พี่รับได้…เมียรับ ได้..” วิทยาก็เสียวที่ปลายควยจนสุดทน เขากระหน่ำเย็ดจนลูกกระโปกสองใบฟาดง่ามตูดอยู่ผลัวะ ๆ “อูย…โอย..พี่ดา..เมียจ๋า..ผม..อูย” “แรง ๆ เลย..โอย..มัน..เย็ดมันเหลือเกิน..ควยผัว..เย็ดมัน” “ผมไม่ไหวแล้ว..ออ..ออกแล้ว..อ้าปาก….ผัวจะเอาน้ำควยใส่ปาก” วทยากระเด้าควยหนัก ๆ แล้วดึงควยออกมา เขาเอาไปจ่อที่ปากจิ้มลิ้ม เขากระตุกสามสี่ทีน้ำเงี่ยนพุ่งออกมาทั่วใบหน้าอันสดสวยของนายสาว เขาเอาควยที่น้ำออกปริ๊ด ๆ จ่อไปที่ริมฝีปากที่อ้าน้อย แล้วดันเข้าไป กานดาดูดกลืนลงคอโดยไม่รังเกลียด วิทยาฟุบตัวลงนอนเคียงข้างหม้ายสาวด้วยเหงื่อท่วมตัว เขาหลับตาลงด้วยความอ่อนเพลีย วิทยารู้สึกตัวอีกครั้งเมื่อมีผ้าเย็บชุบโอดิโคโลญมาเช็ดตามใบหน้า เขาลืมตาขึ้น พบกับรอยยิ้มหยาดเยิ้มของกานดาเจ้านาย “ตื่นแล้วเหรอ…พี่ทำซุบไก่ร้อน ๆ ไว้ให้…อาบน้ำอาบท่าให้สบายตัว..เดี๋ยวลงไปข้างล่างนะ” เขาดึงมือที่วางอยู่ข้างตัวขึ้นมาจูบแล้วยิ้มน้อย ๆ วิทยาลุกขึ้นจัดแจงชำระร่างกายเสร็จ เขานุ่งผ้าเช็ดตัวแล้วเดินลงมาที่โต๊ะอาหาร “ผมหลับไปนานไหมครับพี่ดา” “สักชั่วโมงได้..”กานดาตอบในขณะที่ยกซุปไก่มาให้ “หีพี่ดาดูดแรงผมไปเกือบหมดแน่ะ” วิทยาพูดแล้วส่งสายตาเยิ้มพร้อมรอยยิ้ม “เซี้ยวใหญ่…พูดจาหยาบอีกแล้ว” กานดาต่อว่าแต่ไม่โกรธ “พี่ครับ..ตอนี้พี่เป็นเมียผมแล้ว…จะอายไปทำไม..เราอยู่กันแค่สองคน” วิทยาตักซุบกินไปพูดไป “นี่ถ้าน้องตีรู้จะโกรธผมมั้ยเนี่ย” “ไม่เป็นไรหรอก..พี่จะค่อยพูดกับยัยตีเอง” กานดานั่งลงข้าง ๆ วิทยา “เธออย่าเอาไปพูดที่ทำงานเชียวนะ..พี่โกรธด้วย” “ผมไม่ใช่คนประเภทปากสว่างหรอกครับ” “วิทย์รู้มั้ย..พี่ชอบวิทย์ตั้งแต่เห็นวันแรกแล้ว..แต่..”กานดาก้มหน้า “พี่รู้ตัวว่าพี่อายุมากกว่าวิทย์..กลัววิทย์จะว่าพี่ได้” วิทยาหัวเราะ “พี่ดาครับ..ผมดีใจมากที่สุดเลย..อายุเป็นเพียงตัวเลขเท่านั้น..” “ถ้าวิทย์คิดอย่างนี้พี่ก็สบายใจ..พี่จะหาทางให้วิทย์มาอยู่กับพี่เลยดีมั้ย ” กานดาบอกกับวิทยาด้วยความดีใจ “ผมเต็มใจครับ..ถ้าน้องตีไม่รังเกลียด” วิทยารวบร่างกานดาเข้ามากอด แล้วจูบบนริมฝีปากด้วยความดูดดื่ม ทั้งคู่เสพสมกันอย่างมีความสุข ตั้งแต่นั้นมาเมื่อมีเวลาทั้งกานดาและวิทยาตักตวงความสุขเหมือนคู่แต่งงาน ใหม่ กานดาเหมือนได้ยาวิเศษเธอแต่งตัวสวยขึ้น ทำงานกระฉับกระเฉงจนเป็นที่ แปลกใจ ของลูกน้องรวมทั้งสาวิตีด้วย วิทยาก็หลงไหลเจ้านายสาวเช่นเดียวกันมีเวลาเพียงนิดหน่อยก็คอยแต่จะตักตวง ความสุขจากเรื่อร่างของกานดาเย็นนี้ก็เช่นกันเมื่อปิดประตูบ้านแล้ววิทยา รั้งตัวกานดาเข้ามาฟัดจูบอย่างกระหาย “วิทย์..ให้พี่เปลี่ยนเสื้อผ้าก่อนซี…เอาไว้ตอนค่ำกว่านี้สักหน่อยนะ” “พี่ดาครับ..ผมเห็นพี่เดินบิสะโพกแล้ว ควยผมแทบระเบิด ให้ผมเย็ดทีก่อนนะ” ปากพูดมือก็ล้วงควักไปที่หว่างขากานดา “อุ้ย..ดูซิ..บี้แตดอีกแล้ว…พี่เสียวนะ..ดูซิ..น้ำแฉะเลย..จะเย็ดก็เย็ด ..เดี๋ยวยัยตีกลับมาจากโรงเรียนก็อดกัน” ทั้งสองรีบปลดเสื้อผ้าออกจากร่างกาย กานดาลงนั่งยองอมควยที่แข็งโด่ เธอดูดเลยอย่างชำนาญ วิทยายืนกระเด้าควยเข้าปากอย่างอร่อย “พอเถอะพี่ดา..เดี๋ยวน้ำออก..อูย” กานดาลุกขึ้น วิทยาจับกานดาให้พิงกับโต๊ะกินข้าว แล้วยกขาข้างหนึ่งไว้บนเก้าอี้ เขาย่อตัวลงจับควยงัดปลายหัวถอกให้ตรงกับรูหีแล้วกระเด้าควยเข้าไป สันควยครูดกับเม็ดแตดเต็มที่ กานดาใช้สองมือคล้องคอวิทยาประทูบแรกลิ้นจนน้ำย้อยตามมุมปาก วิทยากระเด้าควยเร็วขึ้น “อูย..โอย..ซี๊ด..ท่านี้..ควยวิทย์..สีกับเม็ดแตดเลย..” “แล้วพี่ชอบท่าไหนล่ะครับ””ท่า..ไหน..ก็ได้..ควยวิทย์เย็ดมันทุกท่า” วิทยาแทงเสยซ้าย ขวา หมุนเป็นวงกลม แล้วกระเด้ายาว ๆ หนัก “มัน..หี..จัง..น้ำ..ออก..แล้ว..ซี๊ด..กระแทกแรง ๆ เลย..ออก..ออกแล้ว..” วิทยากดควยแน่นเพื่อให้ปากมดลูกดูดควยเขา จะได้เสียวมาก กานดาขมิบหีถี่ ๆ ด้วยความเสียวที่วิทยาปรนเปรอ “พี่ดาครับ..หีพี่..ดูดควยผมดีจริง..ขมิบผม..ทนไม่ไหว..โอย..น้ำออก..แล้ว ..พี่ดา..แอ่นหีมา” กานดาแอ่นหีให้วิทยาแทงควยเข้าอย่างไม่กลัวมดลูกพัง วิทยากระเด้าเอวจนดูไม่ทัน เขาสาวออกมาเกือบสุดแล้วกระแทกควยเข้าไปเต็มแรง หังถอกบานปะทะกับมดลูกกานดาเต็มเหนี่ยว หัวถอกพองคับรูวาบ แล้วพ่นน้ำเงี่ยนออกมา กานดารู้สึกร้อนในท้องวาบ ๆ ๆ เธอถอยเอวออกมาจนควยหลุดจาหี แล้วนั่งยองอมปลายควยที่ยังมีน้ำเงี่ยนพ่นออกมาไม่ขาดสาย เธอดูดกินน้ำกระสันต์ลงคอไปหมดเกลี้ยง รูหีก็คลายน้ำรักออกมาหยดตามพื้นเป็นดวง วิทยาดึงให้กานดาลุกขึ้นเขาจูบตอบแทนกานดาอย่างสุดแสนเสน่หา “เราไปทำความสะอาดกันก่อนเถอะ ได้เวลายัยตีกลับแล้ว “กานดาหยิบเสื้อผ้าแล้วดินโอบวิทยาขึ้นชั้นบน ตามง่ามขามีเสียงดังปอดแปดจากน้ำเงี่ยนที่ไหลซึมออกมา สาวิตีมาถึงบ้านนานแล้วเธอรีบเข้าห้องน้ำ ขณะที่กำลังจะผลักประตูห้องน้ำออกมา เธอได้ยืนเสียงแม่คุยกันแล้วมีเสียงซี๊ดซ๊าด เธอแง้มประตูออดู เธอจึงเห็นเหตุการณ์ที่เกิดขึ้น นั่นนะหรือคือควยผู้ชาย ทำไมมันใหญ่โตอย่างนั้น แถมยังมีขนหมอยรกรุงรัง แม่ของเธอมิได้รังเกียจเลย เธอรู้สึกว่าที่หีของเธอมีน้ำเมือกซึม เธอเอามือคลำดูรู้สึกเพลิดเพลินและเสียวที่ปุ่มเม็ดด้านบน เธอเผลอเอานิ้วไชลงไปในช่องหี อูย..มันเสียว ๆ เจ็บ ๆ แต่แม่ของเธอกลับแอ่นหีรับอย่างไม่กลัวเจ็บเลย จนกระทั่งทั้งสองเดินโอบกอดกันขึ้นข้างบนไป สาวิตีเดินไปตรงที่รอยน้ำเงี่ยนหยด เธอใช้นิ้วแตะแล้วดม มันมีกลิ่นคาวอ่อน ๆ ชวนให้น่าหลงใหล เธอลองชิม อือม มีกลิ่นแปลก ๆ รสชาดหวานขื่น ๆ คาว ๆ แต่เธอก็กลืนมันลงคอไปจนหมดสิ้น กานดากับวิทยาเดินลงมาเห็นสาวิตีนั่งอ่านหนังสืออยู่ที่โซฟาแล้ว สาวิตีเงยหน้าขึ้นมองแล้วแกล้งทำหน้างง กานดานั่งลงเคียงข้างลูกสาว “ลูกตีกลับมานานแล้วเหรอ” “ค่ะ..”เธอพยักหน้าช้า ๆ ตามองที่วิทยาซึ่งแต่งตัวเรียบร้อย นั่งอยู่ตรงข้ามเธอ “ลูกตี…ลูกโตพอที่จะรับรู้เรื่องเหล่านี้ได้แล้ว…แม่จะบอกความจริงให้รู้นะ” “ความจริงอะไรคะ” “คืออย่างนี้นะ…คนเรานี้อยู่ได้ด้วยสิ่งเหล่านี้คือ กิน ขี้ ปี้ นอน..ถ้าทุกอย่างสมบูรณ์ในร่างกาย จะทำให้ร่างกายสดชื่น..มีพละกำลังต่อสู้กับสิ่งต่างที่จะผ่านเข้ามา..หนู เข้าใจมั้ยคะ” กานดาพยายามให้ลูกเข้าใจในธรรมชาติของมนุษย์”ค่ะ..แล้วพี่วิทยาจะมาอยู่กับ เราด้วยใช่มั้ยคะ” “จ้ะ….บ้านเราไม่มีผู้ชาย บางครั้งแต่ต้องไปต่างจังหวัด แม่เป็นห่วงลูก” “ตามใจแม่ค่ะ” “เด็กดีของแม่..หนูอยากได้แม่จะตามใจหนูทุกอย่างเลย” ตั้งแต่บัดนั้นเป็นต้นมา วิทยาก็เข้ามาเป็นสมาชิกอีกหนึ่งคนในบ้านหลังนี้ ภาพเหตุการณ์วันนั้นมันหลอกหลอนวนเวียนในสมองของสาวิตีตลอดเวลา เธอไม่กล้าที่จะถามแม่เหมือนเช่นเคย จนกระทั่งวันหนึ่งสาวิตีขอไปดูหนังรอบกลางวันกับเพื่อน บังเอิญเพื่อนมีปัญหาที่บ้านเลยมาไม่ได้ เธอจึงกลับมา ในขณะที่กำลังเดินไปที่ห้องเธอ หูได้ยินเสียงซี๊ดซ๊าดเหมือนคนกำลังกินของเผ็ดจากห้องของแม่เธอ สาวิตีรีบเข้าไปในห้องแล้วหาเก้าอี้ต่อไปยืนบนโต๊ะเขียนหนังสืออย่างแผ่วเบา เธอมองลอดช่องลมเล็กซึ่งอยู่เกือบติดเพดาน สายตาเธอเห็นภาพหญิงนอนหงายสองขาอ้ากางออก ชายคนหนึ่งนั่งยอง ๆ กระเด้าควยเข้าหีหมับ ๆ เสียงซี๊ดซ๊าดดังมาจากบุคคลทั้งสองนั่นเอง แม่ของเธอกับวิทยาลูกน้องที่เปลี่ยนฐานะมาเป็นผัวแม่เธอ“พี่ดาครับ..โก้ง โค้งดีกว่า..ผมจะได้กระเด้าควยให้ถนัด ๆ ..หีพี่ดาทั้ดูด..ทั้งตอดควยผมใหญ่เลย” วิทยาบอกเบาๆ แล้วชักควยออกมา ท่อนควยขนาดหกนิ้วเป็นมันเยิ้ม ตรงโคนมีหมอยสีดำหยิกงอ ส่วยปลายบานเป็นเงี่ยงเหมือนปลากัดยามเจอคู่ต่อสู้ “พี่ก็ชอบเหมือนกัน” เสียงดานดาแม่ของเธอที่นอนอ้าซ่า หีอ้าเป็นรูกลวงมีน้ำเมือกขังเอ่อ รอบ ๆ ปากรูหีมีน้ำเมือกเกาะเป็นฟองขาว พวงนมขาวอวบกระเพื่อมตามแรงหายใจ แม่เธอลุกขึ้นแล้วโก้งโค้งแบะสองขาอออกว้าง พวงหีห้อยออกมาด้านหลัง มันช่างน่าดูเสียนี่กระไร จากมุมที่สาวิตียืนดูอยู่ มันช่างเห็นลีลาทุกขั้นตอนชัดเจนมาก จนเธออดไปได้ที่จะใช้มือลูบเป้ากางเกงตัวเอง วิทยาจ่อควยไปที่รูหีที่ห้อยอ้ามาด้านหลังมันช่างเย้ายวนให้เขากระหน่ำเย็ด เหลือเกิน เขากดควยงไปผลุบ มันวิ่งหายเข้าไปเกือบหมดลำยาว “วิทย์จ๋า…กระเด้าเบาก่อนนะ..เดี๋ยวมดลูกเมียพังหมด..ช่วยบี้แตดให้เมียด้วย ” ปากพูดตูดส่ายรับการกระเด้าของวิทยา สาวิตีมองภาพการเย็ดกันตาไม่กระพริบ เธอปลดซิบกางเกงออกแล้วล้วงมือลงไปที่เต่าน้อย เธอสะดุ้งนิหนึ่งเมื่อนิ้วไปโดนเม็ดแตดเล็ก ๆ ซู๊ด..เธอห่อปาก นี่ขนาดนิ้วมือเธอเองยังเสียวซ่านปานนี้ ถ้าท่อนเนื้อที่เธอเห็นเข้าไป เธอคิดไปขนลุกซู่ แต่นิ้วน้วล่วงล้ำเข้าไปในช่องหีที่คับแคบเกือบครึ่งนิ้ว น้ำหล่อลื่นจากธรรมชาติไหลออกมาชะโลมจนนิ้วเปียกชื้น เธอหลับตาพริ้มตัวเบาเหมือนล่องลอยไร้น้ำหนัก “แรง ๆ อีก..ผัวขา..อูย..ซี๊ด..มันหีเหลือเกิน…เดี๋ยวเอาน้ำให้เมียกินนะ” เสียงกานดาปลุกให้สาวิตีตื่นจากภวังค์ นิ้วชี้หายเข้าไปในรูหีเธอหมดเลย เธอมองดูภาพในห้องนอนของแม่เธอ วิทยากระเด้าควยจนแม่เธอหัวสั่นคลอน “ผม..ออก..แล้ว..น้ำ..อ้า..” กานดารู้สึกว่าควยวิทยาพองตัววาบ ๆ เธออ้อมมือดึงควยวิทยาออกมาจากร่องหี แล้วพลิกตัวอ้าปาอมควยที่แข็งโด่เกือบครึ่งดุ้น เธอดูดแรง ๆ สองสามจ๊วบ ใช้มือช่วยชักวาวอีกแรง เท่านั้นเอง ท่อนควยที่คาอยู่ในปากพ่นน้ำเงี่ยนสีขาวขุ่นปริ๊ด ๆ ๆ ๆ จนเธอแทบสำลัก มันไหลเอ่อล้นออกมาตามริมฝีปากจนไหลย้อยลงมาที่คาง วิทยาแหงนหน้าเชิดกัดฟันกรอด น้ำควยเขาแทบหมดพวงกระโปรง เขาดึงควยออกมาจากปากกานดามันอ่อนปวกเปียก หดลงกว่าครึ่ง เขาประทับจูบทั้ง ๆ ที่ปากเธอเลอะไปด้วยน้ำเงี่ยนของเขา สาวิตีค่อย ๆ ปีนลงมาจากโต๊ะอย่างแผ่วเบา อารมณ์เธอปั่นป่วน เสื้อผ้าดูเหมือนจะเกะกะไปหมด เธออยากอาบน้ำเพื่อให้คลายจากอารมณ์ที่เร่าร้อน เธอรีบถอดเสื้อผ้าออกแต่อดไม่ได้ที่จะสำรวจร่องรอยที่เกิดขึ้น ขอบแคมเหมือนแผ่นเนื้อมาวางแปะไว้มันนูนขึ้นมานิดหน่อย ตรงส่วนบนมีขนไรขึ้นอ่อน ๆ มันไม่เหมือนแม่ของเธอเลยที่ทั้งอวบอิ่มมีขนหมอยสีดำหยิก เธอใช้นิ้วลูบต่ำลงไปจนสัมผัสกับติ่งเนื้อเล็ก ๆ เธอสูดปากด้วยความเสียว…อูย…นี่น่ะหรือคือเม็ดแตดที่แม่เธอครวญครางอย่างสุด เสียวกระสันต์ เธอคลึงมันเล่น…อารมณ์เมื่อครู่กลับมาอีกแล้ว…มันช่างเสียวสุดสมเสียนี่ กระไร เธอถอยหลังจนล้มลงบนที่นอน นิ้วเธอยังทำงานอย่างไม่ขาดระยะ เธอหลับตาพริ้ม สองขาแยกออกกว้าง “อูย..แม่…พี่วิทย์..หนู…เสียว…” เธอคราง..อย่างลืมตัว เป็นจังวะเดียวกับที่กานดาและวิทยากำลังจะลงไปชั้นล่าง เขาทั้งสองเดินผ่านห้องของสาวิตีได้ยินเสียงครางเบา ๆ กานดาทำหน้าฉงน แล้วกระซิบกับวิทยา”เสียงใครกัน..ยัยตีไปดูหนังนี่..หรือว่าเป็น..ขโมย” กานดาทำตาโต ตกใจ ทั้งสองค่อย ๆ ย่องไปที่บานประตูห้องของสาวิตีที่แง้มอยู่ ภาพสาวน้อยเปลือยล่อนจ้อนกำลังช่วยตัวเอง เอวส่ายรับนิ้วมือจนเอวไม่ติดที่นอน วิทยามองด้วยความตื่นเต้น “น้องตีคงแอบดูพี่กับผมเย็ดกัน…แกคงเงี่ยนมากนะครับ” วิทยากระซิบพร้อมกับเอามือลูบไปที่หีของกานดาที่มีผ้าเช็ดตัวกระโจมอกอยู่ เขารั้งให้ก้นมาอัดกับท่อนควยที่เริ่มพองตัวเมื่อได้เห็นภาพ “อี้ย์..วิทย์..อย่าบี้แตดมันเสียว..เบา..อู๊ว..เดี๋ยวยัยตีเห็น” “ น้องตีคงเห็นเราหลายครั้งแล้วครับ พี่ดาครับ…เราไปช่วยน้องตีกันนะครับ” “จะดีเหรอ….ตี..เป็นลูกสาวพี่นะ” “พี่ไม่สงสารน้องตีหรือครับ..เราแค่สอนให้แกเท่านั้น” “งั้นให้พี่เข้าไปพูดกับแกก่อน…วิทย์ค่อยตามเข้าไปนะ” “ครับ” กานดาผลักบานประตูเข้าไป สาวิตีกำลังนึกถึงภาพวิทยากับแม่ของเธอ.นิ้วมือเธอล่วงล้ำลึกลงไปจนเกือบสุด นิ้ว “อูย..แค่นิ้วยังเสียวอย่างนี้…ถ้า..อูย..ซี๊ด..อือม” เธอคราง “ถ้า..อะไรจ๊ะลูก” “ว้าย..คุณแม่….อูยยยย” สาวิตีเห็นกานดายืนเด่นอย่ที่ปลายเตียง เธอตกใจนิ้วแยงลงไปในรูหีหมดทั้งนิ้ว “ไม่ต้องอายแม่หรอกจ้ะ” กานดาปลอบลูกสาว “ผู้หญิงเราก็ต้องหาทางระบาย..สิ่งที่เก็บกดไว้ออกมาบ้าง” กานดานั่งลงบนเตียง “ไหน..ขอแม่ดูซิ..”กานดาดึงมือลูกที่ปิดแผ่นหีออก หีของสาวตียังไม่อวบอิ่มเต็มที่นัก เหมือนแผ่นเนื้อมาแปะไว้ มีขนหมอยอ่อน ๆ ขึ้นเป็นไร ๆ ปากทางมีรอยแดงและมีน้ำเมือกลื่น ๆ เอ่อใส “หนูทำมานานหรือยังลูก” “ตี..เออ..ทำ..สองสามครั้งค่ะ” สาวิตีตอบเสียงสั่น ๆ “แม่อย่าลูบตีเสียว..หวิว..ๆค่ะ” “ใครสอนลูกทำอย่างนี้จ๊ะ” “ตีอ่านในหนังสือ แล้วก็เห็นแม่กับพี่วิทยา..เออ” กานดาขมวดคิ้ว “ตีเห็นแม่..เออ..กับวิทย์กี่ครั้ง” “ตั้งแต่สองอาทิตย์มาแล้ว…ก็วันนี้อีก..”สาวิตีตอบ ทำท่าจะร้องไห้”แม่จ๋า..ตี ไม่ได้ตั้งใจนะ” “ไม่เป็นไรจ้ะ..อย่าร้องไห้..ไม่เอา..”กานดาปลอบลูก “แม่ขอร้องนะ..อย่าหมกหมุ่นกับมันจนเสียการเรียนล่ะ” สาวิตีพยักหน้ารับ “แม่ตอนที่พี่วิทย์เขา..เออ..กับแม่…หนูได้ยินแม่ร้องดังจังเลย..มันเป็นยัง งัยคะ” “ตีอยากรู้จริง ๆ เหรอ “ สาวิตีพยักหน้าอีก “เอาล่ะ..แม่จะเล่าให้ฟัง..และแม่จะพูดตรง ๆ เลยนะ..คืออย่างนี้..”กานดาเล่าให้ลูกฟังถึงเรื่องการเย็ดกันมามันอย่างไร “ก่อนอื่น..ผู้ชายจะมาเล้าโลมเรา..โดยการกอดจูบ..จับนม…บี้แตด..จนเราเสียว สุด ๆ แล้วเขาจะเอาควยใส่ในหีเราอย่างนี้“ กานดาสาธิตไปด้วยจนนิ้วชี้ที่ใหญ่กว่าของลูกสาวผลุบหายเข้าไปแค่ข้อ “อูย..แม่..ตีเสียว…มิน่าแม่ถึงครางจนตีได้ยิน” กานดาใช้นิ้วโป้งเน้นที่เม็ดแตดสาวิตีเบา ๆ จนก้นลูกสาวต้องยกขึ้นมาส่ายรับอย่างอัตโนมัติ “แม่..ถ้าควยผู้ชายเข้าไปมันจะเจ็บมากมั้ยคะ” “เจ็บทีแรกเหมือนโดนฉีดยาใหม่ ๆ นะ พอมันเข้าไปจนสุดแล้ว..จะมีแต่ความเสียวความมันจ้ะ”กานดาเองก็คันยิบ ๆ ในรูหี “ ตีอยากเห็นควยผู้ชายมั้ยล่ะ” กานดาพูดออกไปโดยไม่ยั้งคิด “ควย..ใครค่ะ” สาวิตีรีบถาม “พี่วิทยาจ้ะ..นั่นไง..เขาเข้ามาพอดี” สาวิตีหันไปมอง วิทยาเดินยิ้มร่าเข้ามาโดยมีผ้าเช็ดตัวห่อช่วงล่างไว้เท่านั้น “กำลังนินทาผมเหรอ..กำลังคุยอะไรกันครับ..แล้วน้องตี” วิทยาหันไปมองสาวิตีที่กำลังเอาผ้าห่มคลุมร่างที่เปล่าเปลือย “เอาล่ะยังงัยวิทยาก็เป็นสมาชิกในบ้านเราแล้ว..มีอะไรไม่ต้องปิดบังกันนะ” กานดาอธิบาย “วิทย์นั่งลงซิ..บนเตียงนี่แหละ” วิทยานั่งลงข้าง ๆ กานดา “น้องตีเขาเห็น..พี่กับวิทย์..เออ…กำลัง….เย็ดกัน…แกเลยมานอนตกเบ็ด..พี่ เห็นเข้า..จึงสอนถึงวิธีที่ถูกต้อง..พอดีน้องตีเขาอยากเห็นควยผู้ชาย…พี่คิด ว่า..วิทย์คงยินดีสอนน้องนะ..” กานดาอธิบายตรง ๆ “ผมยินดี….จะให้ทำอย่างไรล่ะครับ” “วิทย์นอนลงซิ..ลูกตีหนูลุกขึ้นมาดูใกล้ ๆ แม่จะสาธิตให้ดู” วิทยาล้มตัวลงนอนขวางเตียง สองขาห้อย เท้าทั้งสองข้างอยู่บนพื้น สาวิตีลุกขึ้นนั่งหลบอยู่ด้านหลังกานดา “เอ้ายัยตีมาหลบข้างหลังจะเห็นเหรอ..ไปนั่งข้างโน้น..แม่จะเริ่มทำให้ดู” สาวิตีค่อย ๆคลานอ้อมไปอยู่ฝั่งตรงข้ามกับกานดา เธอเอามือกำปมผ้าห่มแน่น กานดาเริ่มสาธิต “ผู้ชายก็เหมือนผู้หญิงเรา มีจุดเสียวกระสันต์เหมือนกัน ทั้งใบหน้า ริมฝีปาก หัวนม ดูนะ” กานดาใช้ฝ่ามือลูบไล้ไปทั่วใบหน้าของวิทยา ใช้นิ้วชี้เขี่ยเกลี่ยไปตามรูปริมฝีปาก แล้วก้มลงประทูบอย่างดูดดื่ม วิทยาสอดลิ้นไล้ไล่ลิ้นในกระพุ้งปากกานดาจนเธอเริ่มเคลิ้ม เธอถอยริมฝีปากออก แล้วไล่นิ้วไปทั่วแผงอก เธอหยุดนิ้ววนไปมารอบ ๆ หัวนมเม็ดเล็ก ๆ จนมันชันตัวขึ้นเป็นตุ่ม วิทยาพยายามข่มความเสียวซ่านเต็มที กานดาเงยหน้ามองสาวิตี ที่กำลังจ้องอย่างตาไม่กระพริบ “เมื่อผู้ชายเริ่มมีอารมณ์..เออ…ควยที่อ่อนตัว..เริ่มมีอาการยืดตัวออกหรือ การแข็งตัวซึ่งเกิดจากความเงี่ยนนั่นเอง…นี่ไง” กานดากระตุกปมผ้าออก ขนหมอยดกดำรกอยู่ตรงโคน ควยดำเมื่อมห้อยหัวถอกติดกับลูกกระโปกยาน ซึ่งมีร่องรอยของน้ำเมือกเกาะติดอยู่เล็กน้อย มันเริ่มแข็งตัวน้อย ๆ เธอลูบไล้แผ่วเบา แล้วกำมันไว้หลวม ๆ ชักขึ้น ๆ ลง ๆ “แบบนี้เขาเรียกว่าชักว่าว..เด็กหนุ่ม ๆ มักทำกันเป็นแทบทุกคน เมื่อเกิดความเงี่ยน..ชักไปสักพักจะมีน้ำเงี่ยนไหลออกมา..ของผู้หญิงก็ใช้ นิ้วบี้ที่เม็ดแตด แล้วงอนิ้วสอดเข้าไปในรูหี..เรียกว่าตกเบ็ด..ตีลองทำตามเลยซิ” ด้วยอำนาจแห่งดำกฤษณาสาวิตีต่อยสอดมือเข้าไปขยำขยี้หีตัวเอง แล้วสอดนิ้วน้อยเข้าไป “อูย…ซี๊ด..แม่..มันเสียวหวิว..จัง” เธอบอกกานดาด้วยใบหน้าเหยเกแต่ตาเยิ้มเชื่อม “เอาละ..หนูลองจับควยพี่วิทย์ซิ…น่าน..ยังง้าน” สาวิตีรู้สึกว่าท่อนเนื้อที่ร้อนผะผ่าวในมือมันพองตุบเหมือนกับทักทาย เธอรูดขึ้นลง เหมือนกับที่กานดาทำให้ดู “อูย..หนูตี..เบา..เดี๋ยวน้ำออก..โอย.”วิทยาครางเมื่อสาวิตีเร่งมือ “หนูอยากเห็น..ตอนน้ำออก..ว่าเป็นอย่างไร” สาวิตีบอกถึงความต้องการ “มันน่าเสียดายนะลูก..ผู้ชายเวลาน้ำออกแล้วต้องใช้เวลาอีกนานกว่าจะแข็งตัว ”กานดาที่เฝ้ามองการกระทำของลูกสาวแล้วนึกเสียดาย รู้สึกคันยิบ ๆ ในรูหีขึ้นมาเพราะความเงี่ยอีกแล้ว เธอคิดว่ายังงัยซะสาวิตีเคยแอบดูเธอกับวิทยาแล้ว ตอนนี้เย็ดให้ลูกดูชัด ๆ ไปเลย “แม่ว่า…หนูตีดูแม่กับพี่วิทย์…เออ…เย็ดกันจนน้ำออกเลยดีมั้ย…ลูกจะได้เห็น ใกล้ ๆ งัย” “จริงเหรอคะ….แม่ดีกับหนูมาก ๆ เลย” สาวิตียิ้มร่า “วิทย์จ๊ะ…พร้อมมั้ย”กานดาถาม “พี่ครับ..ผมพร้อมตั้งนานแล้ว..ดูซิควยจะระเบิดอยู่แล้ว” วิทยาเก็งควยกระดกหงึก ๆ “หนูตีอยากดูอย่างไร..ตามสบายเลยนะ” วิทยกระตุกผ้าเช็ดตัวที่ห่อตัวของกานดาออก นมสองเต้าโผล่พ้นออกมาปลายจะงอยแข็งเป็นไตระบกับป้านสีน้ำตาลรอบหัวนม วิทยาใช้ลิ้นตวัดเลียซ้ายขวาสลับกัน เขาประคองให้กานดานอนราบลง สาวิตีเพิ่งเห็นรูปร่างของแม่ใกล้ ๆ นี่เอง หีของแม่ใหญ่กว่าของเธอมากขนหมอยดกดำ ที่บริเวณปากรูหีมีน้ำเมือกใส ๆ เอ่อออกมา วิทยาใช้นิ้วขยี้ที่เม็ดแตด กานดาถึงกับครางกระเส่า “วิทย์..จ๋า..อย่าทรมานเมียเลย..เย็ดเถอะ..เมียเสียวแตด..อูย..” “เดี๋ยวครับ..ผมขอกินหอยตัวใหญ่นี่ก่อน “ วิทยาก้มลงใช้ลิ้นตวัดเลียเม็ดแตด แล้วห่อปากจุ๊บ..กานดาถึงกับดิ้นจนผ้าปูที่นอนยับยู่ยี่ สาวิตีก็เขี่ยแตดตัวเองตามไปด้วย ผ้าห่มที่ห่อตัวอยู่หลุดลุ่ยไปตั้งแต่เมื่อไหร่ไม่รู้ตัว ร่องหีของกานดาฉ่ำไปด้วยน้ำเมือกผสมน้ำลายจนเป็นฟองไหลเยิ้มออกมา วิทยาลุกขึ้นนั่งยอง ๆในหว่างขาของกานดา จับท่อนควยถูเกลือกกลั้วกับน้ำเงี่ยนที่ปากรู กานดาส่ายหีไปมาด้วยความเงี่ยน เธอเอามืออ้อมลงไปจับควยทิ่มเข้าไปในรูหีทันที

Reply #2 on: June 15, 2010, 05:27:42 pm
“อือม..วิทย์..วันนี้ทำมันใหญ่กว่าเก่าอีกล่ะ”กานดาปรือตาถาม “มันอยากจะโชว์ให้หนูตีเห็นชัด ๆ มั้ง “เขาตอบยิ้ม ๆ เอวก็กระเด้าควยเข้าไปหนืด ๆ “หนูตีดูซิ..เวลาควยเข้าไปนะ สันควยมันจะครูดกับเม็ดแตดพอดีเลย”วิทยาบอกกับสาวน้อย พรางชักควยเข้าออกจนเม็ดแตดปลิ้นไปมา “แม่ไม่..เออ..เจ็บเหรอ”.สาวิตีถามแม่ “มันเสียวซิลูก…อูย…วิทย์กระเด้าหนัก ๆ เลย..ดา..จะออกแล้ว..” “อะไรออกคะแม่” “น้ำเงี่ยนในตัวแม่นะซิ..มันออกมาชะโลมควย…จนตัวเบาเชียวล่ะ” “จริงเหรอคะ..หนูอยากลองจัง” วิทยากระเด้าซ้ายขวาเพื่อให้ปลายควยไชชอนทั่วทั้งรูหี น้ำเมือกที่ขับออกมาจากผนังหีเอ่อล้นออกมาเป็นฟอง กานดาส่ายเอวร่อนรับการกระเด้าของวิทยาอย่างรู้ชั้นเชิง “แม่ขอหนูลองนะ..ดูซิ..แม่แอ่นหีให้พี่วิทยาเย็ดจนตูดไม่ติดที่นอนเลย” “อูย..อี้ย์..เสียวแตด..เสียวหี..โอยน้ำออกแล้ว..เร็ว.ๆ..ๆ.อาชชชช” วิทยากระเด้าควยอย่างไม่นับ จนเหงื่อท่วมตัว น้ำเขายังไม่ออกเพราะเพิ่งออกไปกับกานดามายกหนึ่งแล้ว กานดาทิ้งตัวลงนอนราบหายใจหอบช้า ๆ ปรือตามองสาวิตี “ตีจ๊ะ…หีหนูยังเล็กอยู่..อย่าเพิ่งเลยนะ..เอาไว้ให้โตกว่านี้อีกหน่อยแม่ ไม่ห้ามเลย” เธอบอกลูกสาว “แม่ดูซิ..นิ้วหนูยังเข้าไปหมดเลย…ให้หนูลองนิดเดียวนะ..ถ้าเจ็บมากหนูก็ไม่ เอา…แม่บอกว่าเหมือนถูกฉีดยา…หนูทนได้ค่ะ” ความเงี่ยนง่านและความอยากลองตามประสาวัยรุ่นทำให้สาวิตีต่อรองกับมารดา “ตามใจ..วิทย์จ๊ะ..เบา ๆนะอย่าฝืน..น้องยังไม่เคย” กานดาบอกกับวิทยาซึ่งขณะนี้เขาค่อยดึงควยออกจากรูหีเธอ สาวิตีเห็นรูหีแม่เธออ้าโบ๋วแล้วค่อย ๆ ปิดลงเหมือนเดิม วิทยาหันไปยิ้มกับสาวิตี “ถ้าหนูเจ็บแล้วบอกพี่นะ”สาวตีพยักหน้า วิทยานึกกระหยิ่มในใจ เขามีโอกาสได้เปิดบริสุทธิ์ พรหมจารีย์ของสาวน้อยรอคอยเขาอยู่ตรงหน้าแล้ว ควยดำทะมึนเปียกเยิ้มไปทั่วทั้งลำมันส่ายหัวโอนเอนไปทางสาวน้อยที่จ้องมันตา ไม่กระพริบ วิทยาเอื้อมไปแตะตัวสาวิตีเธอสะดุ้งเล็กน้อยแล้วทำท่ายิ้มแหย ๆ เขาประคองให้เธอนอนลงแล้วพรมจูบไปทั่วใบหน้าเพื่อปลุกกำหนัดให้ลุกโซน ควยแข็งทิ่มตำอยู่แถวสะโพกสาวน้อย จนเธอต้องจับมันไว้แน่น วิทยาและเล็มหัวนมที่เป็นปุ่มเล็กเท่าเม็ดถั่วเขียว มันเป็นเพียงก้อนน้อย ๆ เท่านั้น เขาซุกไซ้ใบหน้าต่ำลงมาที่หลุมสะดือแล้วจุ๊บเบา ๆ ต่ำลงมาเส้นหมอยสีเทาจางแทบนับเส้นได้ปกคลุมบาง ๆ แคมทั้งสองข้างเป็นเหมือนกลีบส้มเล็ก ๆ ตรงร่องกลางมีน้ำเมือกใส ๆ เอ่ออยู่ เขาฝังใบหน้าลงไปใช้ลิ้นลากเลียตั้งแต่ส่วนล่างขึ้นมาที่เม็ดแตดเล็ก ๆ เขาจับขาสองข้างให้ถ่างออก แล้วใช้ลิ้นแยงลงไปในรูหีที่แดงเรื่อ “อูย…พี่วิทย์..หนูเสียว…เยี่ยวแตกแล้ว..”สาวิตีเกร็งตัวแน่น ตัวเบาเหมือนปุยนุ่น เธอรู้สึกเหมือนเยี่ยวจะไหล แต่ไม่มีอะไรออกมา ทั้ง ๆที่เธอไม่ได้กลั้น เธอรู้สึกว่าเยี่ยวเล็ดออกมาสามสี่ที่ติด ๆ กัน เธอเหมือนล่องลอยไปไกลแสนไกล แล้วความรู้สึกนั้นก็กลับมาอีก วิทยารู้ว่าสาวน้อยได้พบกับสรวงสวรรค์แล้ว เขาผ่อนเบา ๆ โดยตวัดลิ้นเลียไปทั่วแคมนอก “พี่วิทย์เก่งจังเลย…เอาอีกนะ..หนูอยากลองดูค่ะ” ” ถ้าน้องตีต้องการพี่จะค่อยก่อนะ..ถ้าไม่ไหวก็หยุด” สาวิตีพยักหน้า วิทยาเองก็อยากลองเหมือนกัน เขานั่งยอง ๆ ที่หว่างของสาวน้อย จับขาทั้งสองถ่างออกกว้าง ถึงขนาดนี้รูหียังปิดสนิท เขาจับควยเขี่ยไปมาบริเวณปากรู สาวิตีสดุ้งน้อย ๆ เธอเกร็งตัวรับท่อนควยที่กำลังจะชำแรกรูหีเธอ วิทยาเห็นดังนั้นจึงปลอบเบา ๆ “น้องตีไม่ต้องเกร็งนะ ปล่อยตัวตามสบาย ถ้าเกร็งมากจะเจ็บนะ” สาวิตีผ่อนลมหายใจช้า ๆ วิทยาใช้นิ้วแหวกร่องหีให้อ้าออก เขากดหัวควยลงไปแล้วปล่อยให้แคมหีงับไว้ สาวิตีรูสึกตึงที่ปากรูหี เธอกัดฟันแน่น แค่ปลายส่วนหัวเท่านั้นสาวน้อยถึงกับถ่างขากว้างสุดเหยียด “พี่วิทยาอย่าเพิ่งกดลงมานะ…อูย..” สาวิตีบอก พร้อมกับเกร็งหน้าท้อง เธอผ่อนลมหายใจออกช้า ๆ วิทยาเอื้อมมือไปลูบไล้หน้าอกที่เป็นเพียงก้อนเนื้ออูม ๆ เขาบี้หัวนมเม็ดเล็กเบา ๆ “อูยพี่..หนูเสียวหัวนม..วิทยาจึงใช้นิ้วบี้เม็ดแตดอีก เพื่อเพิ่มความเสียวกระสันต์ให้เด็กสาวมากขึ้น เธอถีงกับบิดตัวไปมา เอวแอ่นร่อนขึ้นมาอย่างไม่รู้ตัว วิทยาเกร็งควยไว้ ยามที่สาวแอ่นสะโพกขึ้นมา หัวควยก็ค่อยเข้ารูหีไปทีละน้อย ๆ ปรึด เสียงหัวถอกหลุดเข้าไปจนถึงเงี่ยงบาน วิทยามองดูอยู่แล้ว แคมทั้งสองอ้าอมหัวควยเข้าไปจนแคมบวมตุ่ย เม็ดแตดโผล่ระริกเร่า “ตีจ๋า…หัวควยพี่เข้าไปแล้ว…หีตี..น่ารักจังเลย..พี่กระเด้าต่อเลยนะ” “ค่ะ..ๆ..พี่วิทย์เบา ๆ ก่อนนะ” สาวิตีรู้สึกเสียว ๆ เจ็บบริเวณปากรูหี แต่ด้วยความเงี่ยนเธอยอมให้วิทยากระเด้าควยเข้ามา วิทยารู้สึกถึงความคับแน่นภายในช่องรูหี เขากัดฟันกรอดเพื่อข่มความเสียวซ่านที่กำลังทวีความรุนแรงขึ้นมา เขากระเด้าเนิบ ๆ ช้า ๆ เพื่อให้รูหีคุ้นเคยกับท่อนลำควย จนกระทั่งมันไหลเลื่อนเข้าไปเกือบครึ่งแล้ว “อูยพี่วิทย์..ตีเสียวรูหี..โอย..เยี่ยวจะไหล..ไหลแล้ว..” สาวิตีทนต่อความเสียวซ่านไม่ไหว รูหีเธอชะโลมน้ำเงี่ยนออกมาจนเยิ้มท่อนควย วิทยาเสียววิบที่ปลายหัวถอกเพราะรูหีสาวิตีขมิบถี่ ๆ เขาสุดที่จะทนต่อไปได้เขากระเด้าควยเข้าออกสั้น ๆ ามสี่ถี่แล้วกระเด้าเย็ดทีเดียว ควยทั้งดุ้นจมหายเข้าไปในรูหีน้อย ๆนั้นจนหมดเหลือแต่ลูกกระโปกสองใบฟาดที่ง่ามตูดดัผลัวะ “ว้าย..หีแหกแล้ว..โอย..พี่วิทย์..หีหนูแหกแล้ว..โอย..เจ็บ..เอา..ออก..โอย. เอาควยออก..ฮือ ๆ ๆ ” สาวิตีร้องเสียงค่อนข้างดัง กานดาที่นอนหลับอยู่ข้างสะดุ้งตื่นงัวเงียสักพักพอรู้ว่าสายตามองเห็นภาพลำ ควยฝังแน่นในรูหีของสาวิตี เธอจึงเข้าใจทะลุปรุโปร่ง “พี่เผลองีบไปนิดเดียว…วิทย์เย็ดลูกตีจนมิดควยเลย…” เธอพึมพำ แล้วมองไปที่ลูกสาว ซึ่งมีน้ำตานองหน้า เธอเงยหน้ามองวิทยา “ผมอดใจไม่อยู่ครับ..หีน้องตี..ตอดควยผมจนเสียวไปหมด..ผมขอโทษด้วยครับ” วิทยาขอโทษเบา ๆ “อู้ฮู้…ดูซิ..หีลูกอมควยวิทยา..จนแคมสองข้างอูมเลย…น่าดูจริง ๆ “กานดามองดูหีที่อมควยทั้งดุ้น “วิทย์ค่อย ๆ กระเด้านะ..น่ารักจังเลย…อีกสักพักลูกตี..ก็จะหายเจ็บจ้ะ” วิทยาได้ฟังจึงบดหนอกควยให้เบียดกระชับกับหนอกหีสาวิตียิ่งขึ้น ขนหมอยทิ่มตำอยู่ที่เม็ดแตด มันสร้างความเสียวให้กับสาวน้อยมากยิ่งขึ้น..”อูย….พี่วิทย์….หนูเสียวในรู หีจังเลย…พี่บดเม็ดแตดยังงี้…อี้ย์..แม่จ๋า..หนูรู้แล้ว…ทำไมแม่ถึงคราง เสียงดัง” สาวิตีผ่อนคลายความเจ็บ..สาวน้อยเริ่มเสียวในร่องรูหี เธอระบายสิ่งที่อยากรู้ออกมาหมดสิ้น”ลูกตี…มีความสุขมั้ยล่ะ..แม่บอกแล้ว…ดี กว่านิ้วซะอีก..หนูตีหายเจ็บหรือยังล่ะ”กานดาเข้าไปหอมแก้มลูกสาว พลางเช็ดน้ำตาที่แห้งกรังติดอยู่ วิทยาพยายามสะกดกลั้นความเสียวไว้ แต่เพราะหีที่บริสุทธิ์มันตอดรัดจนเขาสุดที่จะทนต่อไปได้ “น้องตี..พี่เสียวควย..ขอพี่กระเด้า..เลยนะ..โอย..น้ำจะออกแล้ว..” “กระเด้าเลยค่ะ…ตีหายเจ็บแล้ว…อูย..ควยพี่ควานทั่วรูหีเลย..ตี..อูย…น้ำ เยี่ยวจะออกอีกแล้ว..กระแทกแรง ๆ เลย..โอย..” วิทยากระเด้าเข้าออก ชักควยยาวสามที สั้นสามทีสลับกัน แล้วหมุนส่ายเอวเป็นวงกลม ทำให้หัวถอกกระแทกกับมดลูกทุกครั้งที่กระเด้า “ตี..จ๋า..พี่ไม่ไหวแล้ว..น้ำออก..โอย..แล้ว” วิทยาแหงนหน้ากัดฟันกระเด้าควยเป็นจักรผัน “อย่าออกในรูหีนะ…เดี๋ยว…ยัยตีท้อง”กานดารีบบอก แต่ช้าไปเสียแล้ว วิทยาชักควยออกมาเกือบหลุดแล้วกระเด้าส่งท้ายเข้าไปพร้อมกับปลายหัวถอกพ่น น้ำเงี่ยนเข้าโพรงมดลูกอย่างแรง สาวิตีรู้สึกอุ่นวาบในช่องท้อง และเสียวซ่านไปทั่วสรรพางค์กาย เธอผวากอดวิทยาอย่างแนบแน่น น้ำเงี่ยนหยดสุดท้ายพุ่งปริ๊ดออกมาจากปลายควยวิทยาฟุบร่างลงกอดสาวตีแนบแน่น พักใหญ่เขาค่อยถอนควยออกจากร่องหีเสียงดังปึ้ด น้ำเงี่ยนสีขาวขุ่นไหลย้อยตามออกมาพร้อมกับลิ่มเลือดจาง ๆ “อูย..พี่วิทย์…ตีแสบข้างในรูหีจัง”สาวิตีบอก “หนูตี..ลูกเป็นเมียพี่เขาแล้วนะ…ที่หนูแสบนะ..เพราะเยื่อหนูขาดจ้ะ…ต่อไป นี้..หนูจะไม่เจ็บแล้ว..”กานดาปลอบลูกสาว “วิทยา..เธออย่าหักโหมกับลูกตีให้มากนักล่ะ” เธอหันมาปรามเย้า ๆ วิทยา “ผมจะสลับกันครับ…ผมช่างโชคดีเสียจริง…เมียผมช่างน่ารักทั้งสองคนเลย”วิทยา ดึงร่างของสองแม่ลูกมากอดซ้ายขวาอย่างมีความสุข…….จบแล้ว

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • Email
Reply #3 on: June 16, 2010, 05:44:26 am
Thanks krub.

Offline khunt

• Hero Member
    • เสียว: 0
Reply #4 on: June 16, 2010, 08:33:57 am
Thanks นะครับ

Offline sunisa2514

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 4
    • Email
Reply #5 on: June 17, 2010, 12:00:36 pm
ว้าวววววววววววววววววววววววว (39;

Offline bigkito

• เสียว: 1
Reply #6 on: October 08, 2010, 11:28:35 pm
 (010;ขอบคุณคับ

• Email
Reply #7 on: October 12, 2010, 11:30:59 am
Thanks krub.

Offline man_30

• Full Member
Reply #8 on: October 14, 2010, 07:59:02 am
ขอบคุณครับ

Offline jicko

• Hero Member
Reply #9 on: December 22, 2010, 10:29:41 pm
 (6;thanks

Offline thep59

• *
    • เสียว: 11
Reply #10 on: December 29, 2010, 04:18:18 pm
ขอบคุณครับ

• Email
Reply #11 on: January 04, 2011, 11:34:32 am
thank krub

Offline loveminnie

• *
Reply #12 on: August 02, 2011, 04:12:04 am
dddddddddd

Offline st735

• *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #13 on: August 03, 2011, 11:40:57 pm
(003; (003; (003; (003; (003; (003; (003; (003; (003; (003; (003; (003;

Offline chawat

• *
    • เสียว: 2
    • Email
Reply #14 on: November 09, 2011, 10:28:58 am
 (7; (7; (7; (7;THANKS[/color][/font]