close buttonclose buttonclose button
ประสบกามพี่บีกะน้องแพท(53)

ประสบกามพี่บีกะน้องแพท(53)

pdy · 17335

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline pdy

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 5
    • View Profile
    • Email
บีมาหาแม่ต้อนปิดเทอมอีกแล้วหลังไม่ได้มาหาแม่เกือบ2ปี น้องแพทโตขึ้นมาก
เป็นนักกีฬาว่ายน้ำของโรงเรียนด้วย
บีมาอยู่บ้านได้2วันแล้ว แต่ยังไม่โอกาสได้
ทำในสิ่งที่หัวใจเรียกร้องเลย บีพยายามจ้องหน้าน้องแทพเขา แต่ดูเหมือน
น้องเขาพยายามหลบตาบี ทำไมละน้องแพท น้องลืมรสสวาทจากหีพี่บีแล้วหรือ
 แต่คิดน้ำตาก็ไหลซึมออกมา
นายบอกแม่ว่า สุดสัปดาห์นี้ให้เตรียมตัวจะพาไปเที่ยวทะเลกัน
บีดีใจมาก แม่ให้เงินไปซื้อเสื้อผ้าไว้ใส่ไปเที่ยวททะเล
บีไปเดินเปิดท้าย แถวบ้านเพื่อซื้อเสื้อ ผ้าแล้วที่นี่บีได้เจอน้องแพท
พี่บี เขาเรียก น้องแพท เราขานรับเสียงใส
โลกทั้งโลกเป็นของเราอีกครั้ง หัวใจที่แห้งเหี่ยวของเรา พองบานขึ้นมาอีกครั้ง
น้องแพทบอกเราว่า ต้องระวังตัวแม่เริ่มสงสัย
เพราะวันที่พีบีกลับไปแล้ว แม่พบลอยคราบน้ำรักบนผ้าปูที่นอน
น้องต้องยอมสาระภาพ ว่าน้องช่วยตัวเอง
แพทโดนแม่อบรมสังสอนเป็นการใหญ่ ว่าสิ่งที่เขาทำมันไม่ถูกต้อง
น้องแพทช่วยเลือกเสื้อผ้าใส่ไปทะเลให้ด้วย น่ารักจัง
เขาเลือกกางเกงขาสั้นหลายตัวมาก เขาบอกเราว่า
ขาพี่บีสวย แพทชอบมอง เวลาที่พี่ใส่ขาสั้น
คืนนั้นบีก็เลย ใส่ขาสั้น(มาก)เพื่อน้องเขา
มันเป็นกงเกงขาส้นผ้าเนื้อบางลายดอกสีส้มอมแดง
บีดูตัวเองในกระจก ยังรู้สึกได้ว่า มันยัวยวนใจเหลือเกิน
เอามือลูบไล้โหนกหีตัวเองที่มันเด่นชัดอยู่ตรงหว่างขา
เนื้อผ้าเบาบางทำให้มันเห็นได้ชัดเจน
เอามือลูบก้นตัวเอง กำลังเหมาะมือ อยากโดยควยน้องเขา
กระแทกตูดจัง น้องเขาจะเก่งขึ้นไหม พี่บีอยากรู้จัง
น้องแพทนั้งทำการบ้าอยู่ในห้องเขา พ่อแม่น้องยังไม่กลับ
เนื่องจากรถติดมา (ใกล้เวลาเคอร์ฟิววันแรกไง จำกันได้ไหมถ้าจำได้ก็คงรู้ว่าบีถูกน้องเขาเย็ดวันไหนอิอิ)
แม่บีก็บ่นว่าเหนือยและมีไข้กินยานอนไปแล้ว
บีใส่ชุดที่น้องเขาเลือก สวมเสื้อผ้ายืดคอเวาลึกและรัดแน่นจนเต่าอวบอูม
ดันออกมา
แพทจ๊า พี่เอาของว่างมาให้ค๊ะ นมอ่นๆกับฮัมเบอร์เกอร์นฃเนื้อสดจร๊า คริ๊กๆๆ
แพท จ้องมองเราตกตรึง พี่บีน่ารักจังเลยครับ
ดูซิเด็กคนนี้ อ้อนเหลือเกิน
น้องแพทก็น่ารัก รู้ไหมว่าพี่บีโหยหาเราแค่ไหน
รู้ครับ /ทำไมถึงรู้ / ก็คงเหมือนแพทมั้งครับ/ แพทช่วยตัวองบ่อยมากนะครับ/
ช่วยโดยนึกถึงหีพี่บี / น้องแพทเก็บอันเดอร์แวร์ที่พี่บีลืมไว้คืนวันกอนกลับ
ถูกกับควยแพทจนน้ำออกบ่อยมากเลยครับ
จริงหรือน้องแพท น่ารักเหลือเกิน สงสารด้วย น้องคงเงี่ยนมากใช้ไหมครับ/
ใช้ครับแพทเงี่ยนมาก มีเพือนผู้หญิงที่โรงเรียนอยากใหแพทเย็ดมาก ยั่วยวนแพทที่สุดเลย
แต่แพทไม่เอานะครับ ไม่อยากเย็ดใคร แพทรอเย็ดพีบีครับ
โอยยอดรักทำไมมันได้ใจพี่ขนาดนั้น / แพทประทับใจสื่งที่พี่บีทำให้แพทตั้งแต่เด็กๆ
มันเป็นครั้งแรกของแพท มันประทับใจอะครับ
สุดๆๆแล้วน้องแพท น้องน่ารักสุดๆแล้ว
เราประกบปากกันจูบดูดดื่ม ลินพันกันดูดลิ้นเข้ามาความในปากของกันและกัน
บีเอามือลวงควยน้องเขารูดเล่น
น้องเขาล้วงมือเข้าในในกางเกงบี ลูบไล้และล้วงหีบี
มันเสียงซ่าน สุดๆๆ
บีเริ่มดูดเลียควยให้น้อง น้องเขาตอบแทนด้วยการดูดเลียหัวนมให้บี
ก่อนจะดูเลียหีบี น้องเขาเก่งขึ้นมาก น้องเขาดูดเม๊ดแตดบีใช้ลิ้มตวัดเลียเม็ดแตดด้วย
ตูดบีลอยเลยแหละ แอ่นหีรับการปรนเปรอของน้องชายที่น่ารักคนนี้
แพทจา พี่ เงี่ยนสุดๆแล้ว ขอควยแพทเถอะ
ขอทำอะไรครับ ไม่บอกแล้วแพทจะให้พี่บีถูกหรอ
ดูติ แก่ย้อนคำเดิมเราได้อาน่ารักเหลือเกิน
พี่ลีขอควยแพทเย็ดหีพี่บีนะครับ นะนะ เย็ดพี่นะนะนะ
อยากถูกเย็นจนหีแฉะไปหมดแล้ว
ได้ครับเดี๋ยวแพทจัดให้ อิอิ เด็กอะไรน่ารักขนาดนี้
น้องเขาค่อยๆเอาควยสอดใส่เข้าไปในหีบี อุ๊บ เออ เฮอะ
มันเข้าไปแล้ว อุ่น ตอนแรกและค่อยๆเรื่มร้อนแรงขึ้น
บีส่ายตูดส่ายสะโพกล่อนรับจังหวะกระแทกควยของน้องเขา
น้องเขาดูดเลียหัวนมให้บีขณะกระแทกควยเข้าออกในหีบี
น้องเขานุ่มนวลมาก ไม่รุ่นแรง แต่เร่าร้อน
หีบีขมิบตอดควยน้องเขา จนน้องเขาครางออกมา
พีบีครับ หีพี่บี แกล้วแพท แพทชอบ
พี่บีครับ ขอแพทเย็ดพี่บีบ่อยๆนะครับ
ได้เลยครับน้องแพท พี่ยอมให้น้องแพทเย็ดหีทุกคืนเลย
เอาไว้ไปเที่ยวททะเลยกัน เราจะเย๊ดกันในน้ำทะเลยนะ
เอาไหม?เราถามน้องเขา
เขาซิครับ
คงตื่นเต้นดีนะครับ
เราจะมีมีโอกาสทำไหรหรือพี่
ได้ซิจ๊ะโอกาสเป็นของคนที่รู้จักหาโอกาสไงจ๊ะ
ดึกมากแล้วพ่อแม่น้องแพทกลับมาแล้ว เราเราสองคนก็ยัง
มีความสุขกันอยู่ น้องแพทแกล้งทำเป็นหลับแล้วไม่ตอบเรียกขาน
ของแม่
น้องเขาจะตอบได้ไงละคะ
ในเมื่อ น้องเขากำลังใช้ปากดูดเลียหีอวบๆของพี่สาวอยู่ อิอิ
พี่สาวก็กำลังดูเลียควยน้องชายที่รักอยู่ (ในท่า69ไง555)

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1

Offline น.ส.LesBi

• Super Master Hero
    • เสียว: 49
  • 34/30/35 ชอบม่ะม๊า :)