close buttonclose buttonclose button
ประสบการณ์พี่เลี้ยงเด็ก

ประสบการณ์พี่เลี้ยงเด็ก

เรื่องเสียว · 21839

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

พอดีวันนี้เจอพี่เลี้ยงผมสมัยเด็กที่กรุงเทพแบบบังเอิญครับ ทำให้นึกถึงความหลังตอนอยู่ ป 5 ที่ผมนอนเตียงเดียวกับพี่เขาตั้งแต่ ป 2 แต่ตอน ป 5 ผมเริ่มรู้เรื่องอย่างว่าแล้วเพราะเคยดูหนังโป๊และชักว่าวเป็นแล้วซึ่งตอน นั้นพี่เลี ้ยงอายุประมาณ 24-26 เป็นคนเหนือ ผิวขาว หุ่นดี แต่จมูกแบนๆหน่อยครับ คือตอนนอนผมมักจะลูบก้นและที่เป้ากางเกงพี่เลี้ยงพยายามเลาะขอบกางเกงในแต่ ไม่กล้าแต ่มีคืนหนึ่งพี่เค้าก็จับมือผมล้วงเข้าไปในกางเกงในเอง ผมก็ลูบไปที่รอยแยก ซึ่งตอนนั้นพี่เค้าก็ตื่นแล้ว ด้วยความอยากรู้อยากเห็น ผมเลยขอพี่เค้าดูของผู้หญิงได้มั้ย พี่เค้าก็ถอดทั้งกางเกงและกางเกงในออก และนอนแผ่หร่าเหมือนเดิม ซึ่งตอนนั้นผมเองก็ตื่นเต้นมาก เพราะมันต่างกับเด็กผู้หญิงที่เคยเห็นแถวบ้าน มันทั้งนูนและมีขนสีดำ ผมก็ลูบคลำที่เนิน และจูบไปที่เนินตามที่เคยดูหนังโป๊ แล้วก็ลองเลียดู พี่เค้าก็ถ่างขาและชันเข่าให้ผมก็เลียในร่องมันเค็มๆ สงสัยไม่รู้ว่าในหนังโป๊ทำไมเค้าชอบเลียจัง พี่เลี้ยงก็นอนเฉยๆ ไม่ได้พูดอะไร ผมก็ถอดกางเกงแล้ว แล้วจับเจี๊ยวตอนนั้นซัก 3 นิ้วได้มั่ง แหย่เข้าไปในรูซึ่งมันก็ไหล่พรวดเข้าไปทั้งลำ ผมก็ซอยเข้าออกเหมือนในหนัง แต่มันก็ไม่ค่อยถนัดนัก พอผมโน้มตัวไปข้างหน้ามันก็เริ่มถนัด พี่เค้าก็ถามว่ามีน้ำยัง ให้เอาออกข้างนอกน่ะ ผมซอยเข้าออกจนน้ำแตกครับ แต่ก็แตกข้างนอก หลังจากคืนนั้นผมก็เอากับพี่เลี้ยงบ่อยจนตอน ม 1 พี่เค้าก็กลับเหนือ 12ปี ไม่ได้เจอกันเลยเพิ่งได้มาเจอวันนี้ ใครเคยมีประสบการณ์คล้ายกับผมตอนเด็กบ้างครับ เชื่อว่าทุกคนประทับใจมาก หลังจากนั้นผมก็ได้เอาผู้หญิงหลายคน แต่ไม่ประทับใจเท่าตอนเด็ก

Offline น.ส.LesBi

• Super Master Hero
    • เสียว: 49
  • 34/30/35 ชอบม่ะม๊า :)
รูปสวยจัง

ขนาดเราเป็นผู้หญิงเห็นเเล้วยัง...

(uมa'วยมาก)
>

:)

Offline K_Jung

• เสียว: 2
ผู้หญิงในรูปนมสวยจริงๆเลยครับ    (23; (23;

Offline phatthakorn

• เสียว: 9