close buttonclose buttonclose button
หมอยุ้ยโชวว์

หมอยุ้ยโชวว์

เรื่องเสียว · 33549

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: May 13, 2010, 10:32:13 am

เรื่องเกิดขึ้นตอนผมยังทำงานอยู่ ลาดพร้าว ประมาณกลางๆปี 51(ถ้าจำไม่ผิด)....ตอนช่วงนั้นผมเริ่มจะเข้า office เครียร์เรื่อง shop drawing และทำประมาณราคา.........ตอนช่วงนั้นเบื่อมาก...(ตอนนั้นผมคิดว่าจะไม่ได้ ออกคุมงานแล้ว)...แล้วจู่ๆ..หัวหน้าผมพี่โด่ง..ก็เรียกผมเข้าไปคุยในห้อง ประชุมโดยแกบอกจะให้ผมไปคุมช่างเก็บงานตกแต่งภายใน..ที่บ้านแถวๆรัชดา โดยแกให้เหตุผลว่า..พี่นุชสถาปนิกที่ดูแลไซน์นั้นเริ่มมีปัญหากับเจ้าของ บ้าน คือคุณหมอยุ้ยเจ้าของบ้าน.....และพี่โด่งบอกต่ออีกว่างานจริงๆจะเสร็จแล้ว แต่เพราะพี่นุชกับคุณยุ้ยมีปัญหากันเลยเบิกงวดสุดท้ายไม่ได้(เธอสั่งเปลี่ยน คนคุมงาน)....ผมจึงรับคำ..และรอจนถึงวันศุกร์..ผมจึงเอาช่างไป3คนคือ ช่างหนุ่ยและช่างสา โดยที่ช่างสมจิตรเป็นหัวหน้าช่างโดยทั้งหมดเป็นช่างสีเฟอร์นิเจอร์...พอไป ถึงทีบ้านคุณหมอยุ้ยเป็นบ้าน2ชั้นหลังใหญ่..ผมจึงบอกให้ช่างรออยู่หน้าบ้าน ผมจะเข้าไปดูก่อน..ผมเดินเข้าไปโดยมีแม่บ้านพาผมเข้าดูในบ้าน.....ภาพที่ผม เห็นตรงหน้าก็คือ..ห้องคาราโอเกะ ห้องรับแขก.และห้องโถง..โอ้คับพี่นุชออกแบบได้สวยมาก...(และจริงๆงานจะ บอกว่าเสร็จแล้วก็ว่าได้...และผมไม่รู้จะเก็บงานตรงไหน).....พอผมเดินดูงาน ได้ชักพักก็มีแม่บ้านเดินมาเรียกผมให้ไปรอคุณหมอยุ้ยทีศาลานอกบ้าน....ผมจึง รีบเดินไปรอที่ศาลา...พอไปถึงผมกลับต้องแปลกใจมากๆ..เพราะตรงศาลาที่ว่า มีโต๊ะเก้าอี้ ตู้เอกสาร และอุปกรณ์officeครบชุด.....(ตอนนั้นผมเข้าใจว่าเธอคงชอบทำงานข้างนอกเพราะ บรรยากาศดี)......ผมจึงนั่งรอตรงข้ามโต๊ะทำงานเธอ...(ตอนนั้นบอกตรงๆผมรอเธอ นานมากๆ....ประเกือบชั่วโมงครึ่ง)....จนระหว่างนั้นผมจึงเดินไปบอกให้พวก ช่างไปหาอะไรกินก่อนเพราะจะ11โมงแล้ว....พอสักพักหมอยุ้ยก็เดินออกมา..ภาพ ที่ผมเห็น..เธอเป็นผู้หญิงอายุประมาณ34-37ผิวขาวรูปร่างสูงเพรียว.หน้าตาดี ..จมูกโด่งยาวเหมือนฝรั่ง..(ที่สำคัญเธอทำหน้าเธอบึ่งไม่รับแขก)....แต่งตัว ใส่เสื้อเชิตสีดำยาวคุมตัว โชว์ต้นขา.(สไตร์ผู้หญิงสมัยใหม่).. ต้นขาอ่อนเธอขาวมากๆ..ตอนที่ผมมองเธอรู้สึก..เงี่ยนนิดๆ...จังหวะเดียวกัน นั้นเธอก็เรียกผมไปหา...โดยที่เรายืนคุยที่ศาลา..เธอได้บอกกับเรื่องกฎการทำ งานที่บ้านเธอ...(แบบหน้าตาจริงจัง)......คือห้ามยุ่งกับข้าวของเธอ ห้ามเสียงดัง..ห้ามคนงานเดินเข้าออกเกินส่วนที่ทำงาน..ห้ามกินข้าวในบ้านเธอ ..และที่สำคัญห้ามคนงานเข้าห้องน้ำเธอเด็ดขาดยกเว้นผม โดยให้ช่างเข้าที่ปั้มห่างจากนี่ อีก200เมตรแทน..เธอย้ำมาก.............(ตอนนั้นผมรับรู้ถึงเธอแบ่งชั้นวรรณะ ..ปนรังเกียจชัดเจน)......ผมย้อนนึกว่าเพราะเธอเป็นแบบนี้พี่นุชเลยทนไม่ไหว ....ตอนนั้นผมร้อนใจรีบเดินไปโทรบอกช่างสมจิตรตามที่เธอกำชับ...พอผมบอก เสร็จแล้วก็กลับไปนั่งคอยช่างที่เดิมตรงข้ามเธอ โดยที่เธอนั่งพิมพ์งานกับโน๊ตบุ๊ค.....พอผมนั่งลงสายตาผมมองไปที่หมอยุ้ย ................................แทบช็อกคับ...........ภาพที่ผมเห็นตรงหน้า นาทีนั้น...หวอเธอออกอ้าซ่าเห็นเป็นโหนกหีโพล่ออกมาโดนมีกางเกงในสีแดงห่อ หุ้มหีอยู่....โอ้คับ..ตอนนั้นทีแรกผมนึกว่าเธอน่าใส่กางเกงขาสั้นแต่จริงๆ กลับเป็นกระโปรงสีดำสั้นมาก(สั้นมากๆ)..........ตอนนั้นควยผมเริ่มโด่กับ สิ่งที่เห็นตรงหน้า.....โดยที่เธอไม่สนใจหรือแม้แต่จะใส่ใจกับผมที่นั่งดูหี เธอตรงข้ามเลย..ยิ่งการกระทำของเธอทำให้ผม ถึงกับไม่อยากละสายตาก็คือ..จังหวะเธอลูบขาขึ้นลงๆ..จังหวะจังยกขาขึ้นมาเกา ..ยิ่งไปกว่านั้นจังหวะเธอยกขาอีกข้างก้าวขึ้นเหยียบที่รองเท้าที่อยู่สูง แล้วถอยขาอีกข้างไปข้างหลัง....โอคับ จังหวะนั้นทำให้ผมเห็นทุกอย่างจากช่องระหว่างขาเธอทีแยกออก จากขาอ่อนขาวจนถึงสุดโคนต้นขาและ ที่สำคัญกางเกงสีแดงรวมทั้งโหนกหีเธอ...อย่างชัดเจนทุกรายละเอียด...ตอนนั้น ผมแทบจะสติไม่อยู่กับเนื้อกับตัว..เงี่ยนสุดๆ................( ตอนนั้นบอกได้เลยว่าตอนผมเห็นทุกอย่างหมดแล้วในสามเหลี่ยมทองคำเธอ...ที่ ลุ้นตอนนั้นก็คือรอจังหวะเธอขยับตัวเพื่อหวังให้ครีบหีเธอปลิ้นออกมาจากกาง ในสีแดงเธอเท่านั้น...)..........พอผมนั่งดูหีเธอสักพักใหญ่ผมก็ลุกออกมา เดินโทรหาช่างสมจิตรให้รีบมา..(และตอนนั้นผมก็เริ่มระแวงกลัวเธอรู้ และกลัวจิตใจผมจะเตลิดไปกันใหญ่ด้วย)...ถัดมาไม่นานช่าง3คนก็กลับจากกินข้าว หมอยุ้ยเธอก็ลุกเดินไปพร้อมผมเพื่อจะบอกตำแหน่งที่แก้ไขงาน.........พอไปถึง หมอยุ้ยก็รีบชี้จุดแก้ (เป็นห้องคาราโอเกะห้องเดียวที่โดนแก้) และสั่งงานทันทีโดย ที่เธอบ่นและต่อว่าพี่นุช (แบบอารมณ์โมโห)ตลอดเวลา...แต่พอดีในจังหวะนั้นเธอกลับทำให้ผมโดยมีช่างอีก 3คนต้องควยโด่อีกครั้ง ..เธอนั่งแบบนั่งยองเพื่อชี้จุดแก้รอยจบของบัวล่างผนัง ตอนนั้นเธอนั่งโดยหันหน้ามาทางผม4คน......โอคับ จังหวะนั้นเธอแหกขาโดยที่กระโปรงล่นลงเลื่อนไปถึงเกือบสุดต้นขา โดยที่หวอสีแดงเธอออกมาโชว์ต่อหน้าผม4คน....และที่สำคัญพอผมเลื่อนสายตาลง ต่ำ..กระโปรงช่วงล่างเธอล่นจนสุดก้น เห็นจนกระทั้งแคมตูดเธอ2ซีกอย่าชัดเจนมาก.........(โอ้ตอนนั้น...ยิ่งทำให้ ผมเงี่ยนและควยโด่แบบสุดๆ)......โดยที่เธอยังไม่สนใจ และไม่คิดจะรวบกระโปรง.หรือแม้แต่จะอายชักนิด..(เพราะตอนนั้นผมแหล่มองพวก ช่างลุกลี้ลุกลนจนเกือบ อดขำไม่ได้..)..ยังไม่พอจังหวะต่อเนื่องเธอลุกขึ้นมาแล้วเดินไปที่บันไดอลู มิเนียม แล้วปีนขึ้นไปเพื่อชี้รอยต่อไม่สนิดตู้บิวอินกับฝ้าเพดาน...โอ้คับ...จังหวะ นั้นเธอโก่งตูดโดยที่ผมกับช่าง3คนอยู่ข้างล่างด้านหลังเธอ...ตอนนั้นตูดเธอ ใหญ่มาก.และที่สำคัญรอยแหกกระโปรงด้านหลังเธอเลื่อนจนเห็นกางเกงในสีแดง โผล่ออกมาเห็นเป็นรอยตูด2ซีกเต็มๆ......ตอนนั้นผมรู้สึกหน้าชา..กับภาพที่ผม เห็น........จังหวะเดียวกันผมแหล่มองพวกช่างทั้ง3คน พวกนั้นก็ยืนดูแบบตาไม่กระพริบเหมือนกัน.....(ตอนนั้นผมเข้าใจว่าคงจะควยโด่ และเงี่ยนไม่แพ้กัน)...และที่สำคัญผมสักเกตุว่าช่างสมจิตรหัวหน้าช่าง ..แสดงออกชัดเจนมากโดยที่กลืนน้ำลาย.แถมยังแลบลิ้นอีก........(ผมเดาว่าแก อยากจะเย็ดหมอยุ้ย..แบบสุดๆ)...และจังหวะเธอลงมาแล้ว ผมก็เอ่ยขอดูแบบพิมพ์เขียวจากเธอ(เพราะเธอมีแบบล่าสุดกว่าผม)..โดยที่เธอไป หยิบให้แล้วก็เรียกผมและช่างมาดูที่โชฟาห้องรับแขก..ผมและเธอรีบนั่งกางแบบ บนโต๊ะกลาง..โดยที่ผมนั่งตรงข้ามเธอและที่ช่าง3คนยื่นอยู่หลังผม ..................ตอนนั้นผมต้องบอกว่าอีกแล้วคับ.........เธอนั่งแบบแยกขา ออกกว้าง แล้วเธอ พยายามจะเอามืออีกข้างเพื่อจะกดกระโปรงให้ปิดหวอ..แต่กระโปรงเธอสั้นและรัด เลยกดไม่ลง........(โอ้คับ..ผมแทบจะบอกว่าสมาธิผมไม่ได้อยู่กับแบบเลย..ผมจด จ่อกับสิ่งที่เห็นตรงหน้ามากกว่าตอนนั้น...เห็นแล้วเงี่ยนมาก)...ยิ่งเธอรู้ ว่ากดกระโปรงไม่ลงเธอเพียงแต่หุบขาเข่านิดนึงแล้วก็ไม่สนใจที่จะปิดหีเลย ..โดยที่หวอเธอยังโชว์ต่อหน้าต่อตาผมและช่าง3คน..........พอคุยได้สักพักเธอ ก็ขอตัวเตรียมตัวไปทำงาน โดยที่กำชับผมเรื่องกฎระเบียบการทำงานในบ้านเธอ..ผมรีบรับคำ แล้วเธอก็เดินไป............ตอนที่ลับหลังเธอในหัวผมกลับคิดและสงสัยในตัว เธอจริงๆ..ว่าเธอต้องการโชว์หรือเธอไม่ใส่ใจกับการนั่งว่าหวอจะออกและคนจะ เห็นก็ช่างมัน......ตอนนั้นยิ่งคิดยิ่งเงี่ยนตาม .......พอหมอยุ้ยไปทำงานและผมก็นั่งคุมช่างทำงานจนประมาณจะบ่าย3 ผมก็บอกช่างว่าผมจะเอารถออกและจะไปหาอะไรกิน และก่อนไปผมได้กำชับช่างให้ทำตามกฎเธอ
....และพอผมกินข้าวเสร็จก็ รีบกลับมา..(ตอนนั้นห่วงเรื่องช่างจะทำผิดกฎ)...พอถึงผมรีบตรงไปที่หลังบ้าน เธอเพื่อจะเข้าห้องน้ำที่อยู่ติดกับห้องครัว ตอนนั้นผมเข้าห้องน้ำโดยที่ไม่ปิดห้อง เพราะผมทำแค่ธุระเบา....พอเสร็จผมก็ส่องกระจกที่อยู่ติดกับประตูห้องน้ำ ...กะแต่งหล่อ............แต่สิ่งที่สะท้อนผ่านกระจกกลับทำให้ผม.แปลกใจมาก คือภาพที่สะท้อนกระจกด้านหลังผม คือช่างสมจิตหัวหน้าช่างเดินเข้ามาในครัว.......(ตอนนั้นผมกลัวแกจะมาขโมย ของ เพราะเขตห้องนี้ห้ามช่างเข้า ผมจึงเงียบและแอบมองแกผ่านกระจก )............แกเดินเข้าแล้วแกก็รีบเดินตรงไปตระกร้าที่อยู่บนเครื่องซักผ้า ......................ช็อกคับ.............ช่างสมจิตล้วงชุดชั้นใน หมอยุ้ยออกจากตะกร้าที่เตรียมรอจะซัก..................โอ้คับ............. ในมือช่างสมจิตร....ทั้งชุดนอนสีแดงบางๆ...ทั้งยกทรงสีดำ.ถุงน่องสีครีม ..และกางเกงในสีครีม.......(...เท่าที่ผมจะเห็นและจำได้นะตอนนั้นเพราะเยอะ มาก)...........ช่างสมจิตรไม่รอช้าจับขึ้นมาสูดดม..ทีละตัว.....และที่สำคัญ โดยเฉพาะกางเกงในสีขาวนวลตัวสุดท้าย...ช่างสมจิตรจับมาสูดดมแบบกระหายมาก ยิ่งไปกว่านั้นแกเอากางเกงในหมอยุ้ยถูไปที่หน้าแก..........โอ้คับ ภาพเหล่านั้นทำให้ผมรู้ว่าแกคงเก็บกดตั้งแต่หมอยุ้ยโชว์หวอให้ดูก่อนหน้า แกเลยระบายออกแก้เงี่ยนอย่างที่เห็น.....จังหวะต่อเนื่องคับ......ทำผมแทบ เสียวตาม...ช่างสมจิตรแกรูดซิปออกแล้วจับควยออกมา แล้ว เอากางเกงในหมอยุ้ยลูบไปที่ลำควยแก ที่โด่แบบสุดๆ...........โอ้คับ...แกถูไป..ถูมา....(ตอนนั้นผมไม่รู้จะ หัวเราะหรืออะไรดี..แต่ตอนนั้นผมกลัวเสียวตามมากกว่า..)......ตอนนั้นแกเอา กางเกงในหมอยุ้ยลูบควย ถูนานมาก.....และสักพักแกเหมือนจะกลัวผมและช่างอีก3เห็น...แกจึงหยุดทำ ...ตอนนั้นผมคิดว่าแกน่าจะรีบออกไป..............แต่แกกลับจับกางเกงในตัว นั้นจับยึดออกแล้วเลีย..ตรงเป้ากางเกงในตัวนั้น..........(ตอนนั้นผมซ็อกมาก คับ...)..........พอเลียเสร็จแกจึงเลิกทำทุกอย่าง แล้วจัดแจงตัวเองและทั้งหมดในตะกร้า........แล้วเดินออกไปเหมือนไม่มีอะไร .........โอ้คับ..ผมพูดไม่ออกจริงๆ..แต่ลึกๆผมเข้าใจแก...(ยิ่งตอนนั้นผม กลัวแม่บ้านจะเข้ามาเห็นด้วย..)........ผมจึงรอจังหวะซักพักผมจึงเดินตามแก ออกมา กลัวแกจะรู้ด้วยว่าผมเห็นแก.......และจากนั้นผมก็ไม่พูดและไม่แซวแกทั้งนั้น ..จนงานเสร็จ..ประมาณ2ทุ่ม.....ผมก็พาช่างกลับ..โดยระหว่างขากลับผมจึงแวะ ร้านลาบเลี้ยงช่าง..ผมจึงเปิดประเด่นเรื่องหมอยุ้ย.....ประมาณช่างเห็นหวอสี แดงหมอยุ้ยปะ...โอ้คับ....มามาเป็นชุดเลย..(เท่าที่ผมจะจำได้)..ช่างหนุ่ย กับช่าง..คุยใหญ่เลย .....ช่างหนุ่ย.โหคับผมเห็นจนกระทั้งรอยแคมหีเลยแม่งโชว์ฉิบหาย...ช่างสา ...เหมือกันคับ..ผมเห็นเป็นตัวเลยกางเกงในแม่ง...ผมว่าแม่งด่าเก่งนักคงเย็ด ผัวฝรั่ง..(แฟนแกเป็นฝรั่ง)..แม่งคงร้องเสียงดังทั้งคืน......ช่างสมจิตร ..มึงยังน้อยไปอย่าคุยกูเห็นมากกว่าพวกมึง..นี่เป็นครั้งที่2กู..ครั้งแรก ตอนนั้นอีหมอโรคจิตแม่ง..ใสกางเกงในสีทอง.นั่งอ้าซ่าเต็มตากูเลย..เห็นแล้ว เงี่ยนฉิบหาย.......(โอคับ.....ผมเข้าใจเลยคับตอนนั้น..ผมเพิ่งรู้ว่าช่างสม จิตรแกเคยเข้าไซร์งานนี้มาก่อน...(เพิ่งรู้)..เพราะตอนนั้นแกถึงรู้ว่า ตะกร้ากางเกงในหมอยุ้ยอยู่ใหน..(เหมือนชำนาน)..แสดงว่าแกเคยทำก่อนหน้า วันนี้อีก..นี่ครั้งที่2 ผมเข้าใจเลยตอนนั้น).......ตลอดการกินเรื่องหมอยุ้ยก็เป็นที่คุยสนุกปากจน กินเสร็จ......แต่เรื่องที่ผมเห็นช่างสมจิตรวันนั้น...มีผมรู้อยู่คนเดียว ..(แต่เกือบพูดคับ.เพราะผมหมั่นใส้ที่แกคุยว่าเห็นยิ่งกว่าพวกผม..ตอนมาดู หน้างานคนเดียวก่อนหน้าพวกผม)...
..............................นี่ก็ อีกเรื่องจากประสบการณ์จริงของผม...อีกเรื่องที่เป็นเหตุการณ์แบบเรียบๆ .......แต่จริงๆก็ทำผมเงี่ยนทั้งวันกับภาพที่เห็น.....และที่สำคัญได้เห็น จิตใต้สำนึกของคนที่มีต่อ...ความเงี่ยน

Offline น.ส.LesBi

• Super Master Hero
    • เสียว: 49
  • 34/30/35 ชอบม่ะม๊า :)
Reply #1 on: May 13, 2010, 06:19:26 pm
THANK...

:)

Offline birdrock

• เสียว: 1
Reply #2 on: May 13, 2010, 08:10:17 pm
thanks

Offline phatthakorn

• เสียว: 9
Reply #3 on: May 17, 2010, 12:09:26 am
 (1;