close buttonclose buttonclose button
แนนโชว์เล็กๆ sex นิดๆนะคะ

แนนโชว์เล็กๆ sex นิดๆนะคะ

nouvo · 14497

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline nouvo

• Hero Member
    • เสียว: 0
    • View Profile
    • Email
เรื่องก็มีอยู่ว่า เมื่อวานไปทำงานมานะคะ ไม่บอกหรอกนะว่าที่ไหน แถวรังสิตล่ะกัน แนนก็ใส่ชุดทำงานตามปกติแหละค่ะ ก็สั้นตามปกติทั่วไปอ่ะค่ะ ก็ขึ้นรถตู้จะไปลงที่ฟิวเจอร์ พอจะลงจากรถ แนนก็ก้าวไม่ดี ทำให้ตะเข็บกระโปรงมันขาดร่นขึ้นมา แนนก็ตกใจเลยรีบขึ้นรถเมล์ไปทำงานต่อเลยอ่ะค่ะ พออยู่บนรถแนนก็รู้สึกได้เลยค่ะ ว่ามีคนมองตรงรอยขาดหลายคนเลย เข้าใจว่าคงเป็น กกนลูกไม้สีขาวของแนนแน่ๆ แนนก็เริ่มรู้สึกเสียวแล้วค่ะ เลยเริ่มคิดจะแกล้งโชว์ดูบ้าง ยิ่งเห็นพวกผู้ชายใช้สายตาข่มขืนแนนก็ยิ่งเสียว แนนเองก็ไม่กล้าสบตากลัวเขาจะเห็นว่าแนนรู้ตัว พอถึงที่ทำงาน แนนก็ไปเข้าห้องน้ำ ลองจับของตัวเองดู น้ำเริ่มซึมๆนิดหน่อยแล้ว พอคิดเรื่องบนรถเมล์อีกน้ำเลยเริ่มไหลมากอีก ยังคิดไปเลยว่าถ้าแนนโดนพวกนั้นข่มขืนเหมือนพวกหนัง x ของญี่ปุ่น คงจะโดนเย็ดแน่ๆ แนนอยากจะเสร็จจะแย่แล้ว แต่มาคิดดูอีกที เดี๋ยวลองโชว์อีกดีกว่าจะได้เสียวสุดๆไปเลยไหนๆก็ไหนๆแล้ว แนนเลยถอดกกน ไปในกระเป๋าอ่ะค่ะ รู้สึกเย็นๆเข้ามาที่หว่างขาเลย กลัวน้ำจะไหลลงมา ทีนี้ก็ขึ้นไปนั่งทำงานตามปกติ โต๊ะที่แนนทำงานอยู่ด้านหน้าใกล้ๆกับโต๊ะประชาสัมพันธ์ แนนเลยแกล้งทำเป็นนั่งไม่ระวัง พวกแมสเซนเจอร์คงเห็นของแนนแหละค่ะ แนนเลยยิ่งแกล้งบิดขาไปมา มีนั่งถ่างขาบ้างเวลาเผลอ แนนยิ่งเสียวมาก น้ำเลยไหลเยอะมากๆ คงซึมไปที่กระโปรงเป้นวงๆบ้างแล้ว แนนโชว์เสียวเกือบทุกทีเวลามีพวกแมสเซนเจอร์เข้ามาวางบิล ตกเย็นเลิกงานก็ขึ้นรถมาที่ฟิวเจอร์ คนบนรถเมล์คงเห้นคราบเป้นวงๆของแนนไปแล้วสิ ก็กระโปรงแนนสีขาวรัดรูปซะด้วย พอไปถึงฟิวเจอร์แนนก็ไปเข้าห้องน้ำ กะว่าจะช่วยตัวเองสักหน่อยเพราะอยากมากแล้ว เข้าห้องน้ำเสร็จแนนรีบเอามือทั้งบี้ทั้งคลึงแล้วจินตนาการเรื่องวันนี้จนเสร็จคะ ไว้วันหลังจะเล่าเวลาแนนไปโชว์ที่อื่นให้ฟังอีกนะค่ะ ยังไงคุยกันได้ทางเอ็ม bitgirl@hotmail.com

แนน อายุ 24 ทำงานแล้วค่ะแถวรังสิต โดนแฟนคนแรกเย็ดตอน 17 แล้วก็แฟนคนต่อๆมาประมาณ 3-4 คน เรื่องบนเตียงแนนไม่ค่อยเก่งนะคะ น้อยมากที่จะเป็นฝ่ายขึ้นไปขย่ม ส่วนมากก็เลียหี ดูดควย ท่าปรกติ ด๊อกกี้แล้วก็เสร็จกันไป เท่าที่อ่านเว็บนี้ส่วนใหญ่หนักไปทางสวิงกิ้ง ซึ่งแนนไม่มีประสบการ์ณแบบนี้เลย มากสุดๆก็โชว์กกน โชว์หอย ให้พวกแท๊กซี่ พวกวินมอไซ เขาดูให้แนนเงี่ยนคะ ใครมีอะไรคุยกันได้แต่อย่าเข้ามาป่วนนะคะ bitgirl@hotmail.com

Offline Wayu.pitakburapha

• Full Member
 (5; อยากเจอแนนบ้างจัง  (007;

Offline aoihot

• Sr. Member
คริ..คริ.. ไม่อยากบอกว่าเป็นโรคเดียวกันเลย ขอให้ได้โชว์ (1;