close buttonclose buttonclose button
ของขัวญวันเกิด

ของขัวญวันเกิด

เรื่องเสียว · 15163

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: May 03, 2010, 03:12:02 pm

ผมชื่อแจ็คอายุ32ส่วนแฟน24เราทำงาน ที่เดียวกันแต่อยู่คนละส่วน แฟนมีเพื่อนคนหนึ่งที่สนิทกันมากชื่อกุล วันที่7ที่ผ่านมาเป็นวันเกิดผม แฟนก็ถามว่าอยากได้อะไร ผมบอกว่าอยากรู้ว่าของกุลแค่ใหน เลิกงานเราซื้อของไปทำกิน ผมกินเหล้าหมดไปเกือบกลมส่วนกุลกับแฟนกินสปาย10ขวด เรา3คนกินกันจนดึกกุลบอกจะกลับแล้วเธอพักอยู่คนเดียวแถวบางนา แฟนผมก็เลยบอกว่าไม่ต้องกลับหรอก นอนที่นี่ก้ได้ กุลก็เลยค้างด้วยกัน ผมไปอาบนําก่อนแล้วตามด้วยแฟนผม กุลอาบคนสุดท้ายเธอเข้าไปอาบเกือบ20นาที ผมให้แฟนนอนกับกุลบนเตียง ผมนอนโซฟา ตาผมไม่ยอมหลับส่วนกุลหลับแล้วผมให้แฟนเขย่าตัวเธอๆไม่รู้สึก ผมกับแฟนต่างก็เงี่ยนเต็มที่เราอยู่ท่า69 แฟนดูดควยผมเสียงดังมากและทำให้ผมเสียวสุดๆผมให้แฟนยืนหันหลังแล้วยกขาข้าง นึงขึ้นผมจับควยเข้ารุหีอย่างไม่ยาก เรามัวแต่ทำลืมมองไปที่กุลเห็นเธอช่วยตัวเองแฟนผมก้เลยชวนกุลมาร่วมด้วย เธอเดินมาแล้วบอกให้ผมกะเด้าต่อแต่เลียหีให้เธอก่อน ผมทำอยู่สักพักกุลก็พูดกับแฟนผมว่า เย็ดเธอด้วยได้ใหม แฟนผมบอกให้เอาออกก่อนแล้วยัดใส่รูหีกุล ของเธอยังฟิตอยู่เลยผมกะเด้าไปสักพักก็เอาออกมาใส่หน้าอกทั้งสองคน หลังจากนั้นเป็นต้นมาเราสามคนก็หาเวลามาสนุกเรื่อยมา

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • View Profile
    • Email
Reply #1 on: May 05, 2010, 12:11:24 am
 (00; (00; (00; (00;