close buttonclose buttonclose button
ได้เมีย 2 คนโดยไม่ตั้งใจ

ได้เมีย 2 คนโดยไม่ตั้งใจ

เรื่องเสียว · 41391

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

มันเป็นเรื่องบังเอิญของผม ที่ได้เพื่อนแฟนอย่างไม่ตั้งใจ เมียผมชื่อนก นกมีเพื่อนสนิทมาก ๆ ชื่อฝน คบกันมาตั้งแต่สมัยเรียน (ผมกับเมียก็เหมือนกัน) เราก็รู้จักกันแต่ไม่สนิท ฝนแต่งงานแล้วและก็เลิกกับสามีแล้วแต่ยังไม่มีลูก เราอยู่คนละจังหวัด ฝนอยู่ลำปาง ส่วนพวกเราทำงานอยู่ กทม. ปี 48 ฝนเข้ามาสอบ กพ. ใน กทม. และมาขอนอนค้างที่ห้องพวกเรา ซึ่งก็ไม่มีปัญหาอะไร เธอมาถึงเช้าวันศุกร์ จะกลับเย็นวันอาทิตย์ เรื่องมันเกิดขึ้นอยู่ที่ว่า ฝนนะมาเล่นคอมพิวเตอร์ผมและขอไลน์ซี่รี่เกาหลี จะหวะที่เมียผมกำลังหาแผ่นเปล่าอยู่นั้น เธอดันไปเจอหนัง x เข้า ทำให้เงียบกันไปพักหนึ่ง ซึ่งฝนเองก็แซวว่ามีคนให้เอาแล้วยังดูหนังอยู่อีกเหรอ ผมจึงตอบไปว่า ดูไว้เผื่อเรียบแบบท่าไง ก็ขำ ๆ กันไป ฝนจึงพูดต่อไปว่าขอเปิดดูหน่อยได้ไหม เผื่อจะได้ไลน์ไปด้วย ก็ OK เมื่อดูจบก็ไม่มีอะไร ดึก ๆ เราก็เข้านอนเพราะวันเสาร์ฝนมีสอบที่ราม 2 หลังสอบเสร็จคืนวันเสาร์พวกเราไปเที่ยวที่ตะวันแดง ตกดึกเราก็กลับบ้านระหว่างขึ้นลิฟท์ ผมดูที่ก้น หุ่นของฝน บอกตามตรงว่าอยากได้มาก ๆ จนแฟนสังเกตุเห็น เมื่อเราขึ้นห้องฝนก็ไปอาบน้ำแฟนผมจึงพูดว่า แอบดูแบบนั้น อยากได้ฝนละสิ ผมตกใจมาก แต่ก็ตอบกลับไปแบบแก้ตัวว่า ถึงอยากได้แต่สุดท้ายก็ลงที่นกอยู่ดีแหละ หรือลงที่ฝนได้ละ แฟนผมจึงบอกว่าถ้าได้จะกล้าไหม เท่านั้นละครับ ควยแข็งเลย ผมจึงตอบถ้าได้ก็เอาสิ ถึงเวลาเข้านอน ผมนอนข้างล่างเมียผมนอนข้างบนกับฝน ซึ่งผมทนไม่ไหวแล้วกับประโยคที่แฟนบอก อยากรู้เธอจะทำอย่างไร สุดท้ายแฟนผมก็เอามือแอบมันจับที่ควยผม ผมจึงเอามือขึ้นไปจับนม เราสองคนเล่นก็ไปมา จนฝนแซวว่าทำอะไรกันนะ เมียผมเลยตอบไปว่ามึงรีบหลับไปเลยเรื่องของผัวเมียเขา เท่านั้นแหละครับเมียผมก็ลงมาคล่อมผม เย้อกับผมข้างล่าง จนฝนต้องหันตัวไปอีกข้างหนึ่ง แต่ผมเร่มสังเกตุแล้วว่าฝนพลิกตัวไป ๆ มา ๆ
ตลอด สุดท้ายเมียผมและผมเลยขึ้นไปเอากันบนเตียง ระหว่างนั้นสังเกตุเห็นมือแฟนผมคลึงที่นมของฝน ซึ่งฝนเองก็ไปไม่ได้ว่าอะไร ยิ่งคลึงนาน ๆ ฝนก็ยิ่งคราง สุดท้ายเลยพลิกหน้ากลับมาหาผมและเมีย ถึงตอนนั้นผมไม่พูดอะไรแล้วปล่อยให้เป็นหน้าที่เมียก็แล้วกัน หลังจากนั้นเราทั้ง 3 ก็แก้ผ้าหมด ผมยังไม่กล้าที่จะไปดูด หรือแตะตัวฝน เพราะกลัวฝนคิดว่าทั้งหมดเป็นแผนของผม แต่กลับเป็นฝนเองที่เข้ามาถูผม เอามนมาถูที่ลำตัว สุดท้ายก็มาที่ปากผมผมและตามเลย ระหว่างนั้นเมียผมลงไปเล่นควยผม ผมจึงจูบฝน ฝนดูดลิ้นผมแรงมาก ๆ จนรู้สึกได้ว่าฝนนะต้องการมาก ๆ ผมจึงพลิกตัวเองขึ้นมาแล้วเปลี่ยนท่ามาไซร์ฝน ฝนเองครางดังมาก ๆ เมียผมไม่ยอมแล้วจะพลิกผมกลับไปดูดควยให้ได้อย่างเดียว สุดท้ายจับฝนตะแคง และเลียหีฝน และปล่อยให้มีเอาหน้าเข้ามาดูดควยผม จนผมทนไม่ไหวจับเมียผมกดไปจนเสร็จ และกลับมาไซร์ฝน ดูดหีฝนจนฝนบอกว่าเอาเถอะ ผมจึงจับควยกดไปที่หีของฝน มันฝืดดีจริง ๆ ครับ ต่างจากของเมียที่ใช้เป็นประจำผมขย่มฝนและเปลี่ยนมาเล่นท่าหมา บอกตามตรงว่าคับ และฝืดสุด ๆ จนไม่ถึง
5 นาทีผมก็แตกในใส่ฝน และหลังจากนั้นเราสามคนก็เล่นกันอีกคนละยก เมื่อเสร็จแล้วผมจึงไปอาบน้ำ ใจหนึ่งก็กลัวฝนจะท้อง เพราะแตกในใส่ หลังจากที่อาบน้ำเสร็จเราสามคนก็มานอนกันบนเตียง ผมจึงขอโทษฝน เรื่องที่แตกในใส่ฝนบอกว่าไม่เป็นไร เดี๋ยวพรุ่งนี้จะซื้อยา 72 ชั่วโมงกิน พอถึงเช้าวันอาทิตย์พวกเราก็นั่งคุยกันจึงรู้ความจริงว่า เมื่อก่อนเมียผมกับฝนเคยช่วยกันสมัยอยู่หอเดียวกัน ยิ่งปัจจุบันฝนเลิกกับสามีแฟนผมเลยสงสาร จึงช่วยฝน ผมจึงได้เล่นฝนและมีอีกเกือบ ๆ ทั้งวัน ตกเย็นก็ไปส่งฝนที่หมอชิต ซึ่งฝนก็บอกว่าถ้าสอบไม่ติดปีหน้าจะมาสอบใหม่ ซึ่งทุกวันนี้ฝนเองก็สอบไม่ติดและมาเที่ยวหาพวกเราเป็นประจำ และนั่นเองก็ทำให้ฝนเป็นเมียผมอีกคนโดยที่ผมไม่ได้ตั้งใจ

Offline dokdiao

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
เยี่ยมครับ มีภาพประกอบด้วย สุโค่ย (007; (007;

Offline xxman

• Newbie
  • *
    • เสียว: 1

Offline surinxxxs

• Super Master Hero
 (003; (003;ขอบคุณครับ

Offline bigsuk

• Master Hero
  • *
อิจฉาจังเว๊ย...มีภาพเด็จด้วย.. (26; (26;

Offline phatthakorn

• เสียว: 9

Offline bigkito

• เสียว: 1

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10