close buttonclose buttonclose button
เจอคลิปแฟนโดนเสี่ยแทง

เจอคลิปแฟนโดนเสี่ยแทง

เรื่องเสียว · 86943

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

แฟนผมเรียนมหาลัยอยู่ที่กรุงเทพ ครับ นานๆทีจะกลับมาบ้านต่างจังหวัด ซึ่งก็แน่นอนต้องแวะมาหาผมก่อนที่เธอจะเข้าบ้าน ผมคบกับเธอ4ปี ระหว่างคบกันก็มีคนนู้นคนนี้มาจีบมาชอบ เธอบอกบ้าง บางคนก็จับผิดได้เอง บางคนก็บังเอิญไปเห็นแล้วแอบตามไปดู

แฟนผมชื่อนก (สมมมติ) อายุ22 35-25-26 165/48 ขาวน่าบ๊วบ เรียนปีสุดท้าย ผมหยุดยาว3วัน ผมเลยขึ้นไปหาเธอที่คอนโด ซึ่งเธอเช่าอยู่กับเพื่อนสาว2คน ซึ่งเพื่อนสาวคนนี้ผมพอรู้วาบ้างว่าเธอมีเสี่ยเลี้ยงอยู่ ผมเองก็กังวลอยู่เหมือนกันว่าจะมีเพื่อนเสี่ยมาชอบนกแฟนผม แต่ผมก็ไม่อยากถามเซ้าซี้นกมากมาย เพราะไม่อยากทะเลาะกันให้เสียอารมณ์ ซึ่งการไปครั้งผมผมไม่ได้บอกกล่าวเธอล่วงหน้าแต่อย่างใด ถึงกรุงเทพตอนเช้าก็โทรบอกเธอ ซึ่งเช้านี้นกกับเพื่อนมีเรียนเลิกเย็น ผมก็เลยอยู่แต่ห้องนกทั้งวัน ดูโทรทัศน์จนเบื่อก็เลยมามาเปิดโน๊ตบุ๊คของเพื่อนนกเล่น เอ้อ....เพื่อนของนกชื่อฟ้า(ก็แล้วกัน) หุ่นก็เท่าๆนก แต่ความน่ารัก นกน่ารักกว่าครับ (จริงๆไม่ได้โม้นะ) หน้าจอเป็นรูปของฟ้า ซึ่งโน๊ตบุ๊คนี้เสี่ยท่านนึงซื้อให้ฟ้า ผมเปิดโปรแกรมนู้นนี้เล่นไป ฟังเพลง เปิดโฟลเดอร์รูปภาพในเครื่องดู ผมก็เปิดๆๆๆๆเรียกว่าดูทุกโฟลเดอร์ล่ะ จนเจอแจ็คพอตจนได้ เจอคลิประกว่างฟ้ากับเสี่ย ซึ่งแต่ละคลิปจะไม่เห็นหน้าตาเสี่ยคนนั้นเลย จะได้เห็นก็แต่ฆวยกับท้องที่ลงพุง มีกลายคลิปเลยล่ะครับ แรกๆก็1/1 ซึ่งฟ้าก็ทำให้เสี่ยทุกอย่าง อม รูด ดูด ขย่ม ฟ้าเองก็โดนหลายอย่างเหมือนกัน ผมเองก็ได้เห็นหุ่นฟ้าเต็มๆก็เพราะคลิปนี่แหละครับ ทุกคลิปที่ผมดูเนี่ยห้องที่เย็ดกันก็คือคอนโดนี้ ก็ห้องนี้แหละที่ผมอยู่ๆตอนนี้

ผมดูๆไปจนไปเจอโฟลเดอร์นึง ไม่ได้เขียนชื่อไว้ เลยเข้าไปดู คราวนี้เป็นคลิป1/2 หลายคลิปมากครับ เป้นฟ้า กับเสี่ยอีก2คน เสี่ยคนนึงเย็ดหี อีกคนนึงก็ดูดนม เอาฆวยให้ฟ้าดูด ซึ่งดูแล้วฟ้าก็ทำหน้าที่ได้ดีทีเดียว สงสัยเอากันเวลานกไม่อยู่ ไปเรียน หรือรู้ว่าเสี่ยจะมาเย็ดเลยไปข้างนอก ระหว่างที่ดูฆวยแข็งๆอยู่นั้น ผมก็ต้องตกใจ ชาไปทั้งตัว เพราคลิปที่ผมเปิดเจอ เป็นคลิปนกแฟนผมกับเสี่ยคนนึง คนละคนกับเสี่ยของฟ้าครับ

ภาพในคลิปเข้าใจว่าน่าจะเป็นครั้งแรกที่นกโดนเสี่ยเย็ด เพราะเปิดคลิปก็เจอตอนเสี่ยเย็ดนกซึ่งร้องไปด้วย ผมเองก็อึ้งกับภาพที่เห็น แต่ก็เสียวๆอย่างบอกไม่ถูกเช่นกัน นกซึ่งสวมเสื้อสายเดี่ยวสีฟ้า แต่ท่อนล่างเปลือยเปล่า นอนบนที่นอน ถูกเสี่ยกำลังเย็ด พร้อมถ่ายคลิปไปด้วย นกซึ่งอยู่ในภาพถูกเย็ดไป ต้องร้องไห้ไป แต่เสี่ยก็ไม่ได้สนใจยังเย็ดนกต่อ นกพยุงตัวขึ้นมาดูหีนกเองแล้วก้ล้มตัวลงไปนอนร้องไห้ต่อปล่อยให้เสี่ยเย็ด เธอต่อ เสี่ยหันกล้องมาถ่ายที่ฆวยกำลังวิ่งเข้าออกหีของนก ผมเห็นแล้วก็พอจะนึกออกเลยครับว่านกร้องทำไม เพราะฆวยเสี่ยยาวประมาณ1คืบ ใหญ่กว่าข้อมือของนกเองอีกครับ ฆวยดำเมี่ยม หัวบาน วิ่งเข้าๆออกๆ หีนกอยู่เช่นนั้นจนครบ1นาที ก็หมดคลิป ผมทั้งตกใจ ทำอะไรไม่ถูก คิดๆว่ามันเกิดได้ยังไงแล้วคลิปของนกยังมีอีกหรือไม่

Offline noomgun

• Full Member
    • เสียว: 0
Thank you

Offline mitt1999

• Super Master Hero
    • เสียว: 3
ขอบคุณนะครับท่าน

Offline satum

• Master Hero
  • *
    • Email
ขอบคุณครับ ... (อยากอ่านตอนต่อไปอีก)  (07; (03; (39;

Offline kunger

• Super Master Hero
 (5; thank you very much

Offline gridsada

• Master Hero
  • *
    • Email
ขอบคุณ

Offline dido

• Full Member
    • Email
โอ้ว

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • เรื่องเสียว
หลังจากที่แฟนผมหลุดปากมาว่าโดนเสี่ยนกเย็ดแล้ว อารมณ์ผมตอนนั้นบรรยายไม่ค่อยถูกเลยครับ มีอารมณ์มากด้วย เสียวก็เสียว ใจหายก็ใจหาย ผมตั้งหน้าตั้งตาเย็ดเธอ จนเธอและผมถึงจุดหมายด้วยกันทั้งคู่ เสร็จแล้วจึงนอนกอดหลับไป โดยที่ผมก็ไม่ได้ถามเรื่องนี้ รับรองได้ว่า ถ้าถามเธอ เธอก็ไม่ยอมบอก หรือแม้ว่าจะบอก ก็บอกแค่เสี้ยวเดียว จึงต้องคิด วางแผน ให้เธอบอกว่าความทั้งหมดมา และแล้วก็คิดออกได้ ว่าจะทำแบบไหนให้เธอยอมพูดเรื่องที่เธอเย็ดกับเสี่ยนก ผมพาเธอไปนั่งฟังเพลงที่ร้านเพื่อชีวิต ไปกับเธอ2คน ผมกินเบียร์ ส่วนน้อง(นามสมมติของแฟน)เธอไม่กินเบียร์ อย่างมากก็แค่สปาย ผมก็ขอให้น้องกินเบียร์เป็นเพื่อนผมหน่อย ผมคะยั้นคะยอจนน้องยอมกินด้วย น้องครึ่งแก้วเท่านั้น ผมดูตาน้องเริ่มเยิ้ม แต่น้องก็ยังนั่งนิ่งฟังเพลง จนหมด1แก้วดู ดูน้องเริ่มตึงๆ ไม่อยากให้เมามาก เดี๋ยวจะตอบไม่รู้เรื่องซะอีก ขนาด1แก้ก็ยังเดินไม่ตรงเลยครับ ผมต้องประคองมาที่รถ ก่อนถึงบ้านผมแวะซื้อเบียร์อีก2กระป๋อง ไว้ย้อมใจของเธอเอง ผมประคองเธอเข้าห้องทันที ปล่อยเธอนอนลงบนที่นอน น้ำหอมที่เธอใส่ตอนไปเที่ยวมันช่างยั่วอารมณ์ผมได้ดีเหลือเกิน ผมลองถามๆเธอดู "น้อง เมาหรือเปล่า" น้องส่ายหน้าเป็นคำตอบ แต่ผมก็ถามน้องไปอีก "ไม่เมา" น้องตอบมา แค่นั้น ผมเปิดเบียร์ให้น้องกิน ระหว่างกิน ผมก็ถามโน่น ถามนี่ ให้เธอตอบ จนน้องกินไปกระป๋อง ผมจึงจับน้องถอดผ้า น้องสูง 170 หนัก65โล แต่น้องเป็นคนร่างใหญ่ จึงทำให้น้องไม่ดูอ้วน แต่จะออกแนวอวบ นม36 แบบที่ว่าพวกคนแก่เห็นแล้วเป็นต้องอยากเย็ด ถอดผ้าน้องเสร็จ ผมก็ถอะของผมเอง แล้วขึ้นไปนอนข้างๆน้อง ลูบนม เขี่ยหี น้องจนน้ำแฉะเต็มมือผม "ฮื้อ............" เสียงครางของน้องดังออกมาเป็นระยะๆ พร้อมกับสะบัดหน้าไปมา ผมเขี่ยหี เล่นนมจนน้องเพลิน ผมทำใจอยู่นาน เพื่อให้พร้อมที่จะรับฟังคำตอบที่น้องจะบอก ผมถามน้องซะละเอียดยิบ ถ้าเธอไม่ตอบผมก็จะบี้หีเน้นให้เธอบอกจนได้ ผมจะเล่าเรียงลำดับเหตุการณ์ที่น้องบอก น้องไปเที่ยวกับฝ้าย ซึ่งเป็นเพื่อนสนิท และก็เป็นเด็กเสี่ย เพื่อนเสียของฝ้ายก็มาชอบน้อง ซึ่งเวลาไปเที่ยวกัน ก็จะไปกัน4คน รวมน้องด้วย เมื่อประมาณเดือนพฤษภาค ทั้ง4คนไปเที่ยวเธค(น้องแอบไป โดยไม่ได้บอกผม) คืนนั้นกินเหล้าทั้ง4คน น้องกินไป1แก้วก็มึนๆ (น้องไม่เคยกินเหล้า) จึงหยุดกิน พอเธคเลิกก็เดินกันออกมา (น้องบอกว่า เธอจำเหตุการณ์ได้ แต่ไม่มีแรงขัดขืน) เสี่ยนกสตาร์ทรถเก๋ง แล้วให้น้องไปนั่งเบาะคู่หน้า น้องเผลอหลับไป มารู้สึกตัวตอนรู้สึกหนาวๆ และเสียวหี เหมือนมีคนเลีย จึงหรี่ตาดู ไฟในห้องเปิดสลัวๆ(เปิดแบบว่าได้บรรยากาศ) แต่ก็เห็นว่าคนที่เลียหีน้องอยู่นั้นคือเสี่ยนก น้องพายามหุบขาไว้ แต่ก็โดนเสี่ยนกลงลิ้นจนน้องต้องแยกขาออก ปากน้องก็พูดห้ามๆ อย่าๆ แต่มันก็ไม่เป็นผล ตอนแรกเสี่ยนกแค่ลงลิ้น พอตอนหลังเสี่ยนกใช้นิ้วแยงหีเธอไปด้วย เสี่ยนกละปากจากหีเธอเลื่อนตัวขึ้นมาดูดนม36" ของเธอ ทั้งลิ้นตวัด ขบหัวนม ทั้ง2ข้าง จนน้องต้องแอ่นอกรับโดยอัติโนมัติ นิ้วที่แยงหีน้องก็ยังแยงต่อไปไม่หยุด เสี่ยนกถอดปากออกจากนม ถอนมืออกจากรูหี ขยับตัวขึ้นมาคุกเข่าบนหน้าอกน้อง เสี่ยนกยื่นควยมาแตะปากน้อง น้องสะบัดหน้าหนี แต่ก็โดนเสี่ยนกจับหัว บีบปาก แล้วยัดควยเข้าปาก ซอยเบาๆในปากน้อง เสี่ยนกเอื้อมมือมาเขี่ยหีน้องอีกครั้ง จนน้องเผลอโม๊กควยเสี่ยนก เข้าไปเต็มๆปาก แต่ก็โม๊กได้แค่ครี่งเดียว ควยเสี่ยใหญ่เท่าข้อมือน้อง(บอกผม พลางยกข้อมือของน้องให้ผมดู ผมคิดในใจ ตายห่าแล้ว! ควยผมรอบ5นิ้ว ผมลองกำข้อมือน้อง โอ้ว........ใจสั่นเลยครับ) น้องโม๊กจนเมื่อยปาก เลยคายควยเสี่ยนกออก เสี่ยนกลุกจากหน้าอกน้อง มาแทรกอยู่ระหว่างขาเธอทั้ว2ข้าง น้องพยายามหนีบขาไม่ให้เสี่ยนกแทรกตัวได้ แต่ก็ไม่เป็นผล เสี่ยนกก้มลงดูนมน้องอีกครั้งนึง แล้วเสี่ยนกก็จับขาทั้ง2ข้างของน้องแบะออก เสี่ยนกเอาควยมาถูๆที่หีเธอ แล้วค่อยๆกดหัวเข้าหีเธอ น้องขยับตัวหนีๆ เพราะว่าแค่เฉพาะหัวมันก็คับ แน่นหี จนเธอเจ็บ เสี่ยนกเลยก้มลงมาดูดๆนมอีกรอบนึง พอน้องเผลอเสี่ยนกก้ค่อยๆดันๆๆ น้องจนสุดคสวย แต่มันเป็นความู้สึกที่เนิ่นนานมากสำหรับน้อง ทั้งทุก ทั้งเจ็บ แน่นหีไปหมด อึดอัดมาก เสี่ยนกค่อยซอยช้าๆ พอเห็นว่าน้องหาย ร้องครางออกมาแล้ว เสี่ยนกก็ซอยเร็ว จับน้องเล่นท่าพาดบ่า ตะแคง ขอบเตียง นอนค่ำ จนสุดท้ายเสี่ยนกก็เสร้จท่าโก้งโค้ง ผมถามน้องว่าเสี่ยนกใส่ถุงหรือเปล่า ตอนแรกเธอบอกว่าใส่ถุง แต่ผมถามย้ำเข้าๆ น้องก็เลยยอมรับครับว่า "ถูกเสี่ยนกเย็ดสด" ผมถามต่อว่า ถูกเสี่ยนกเย็ดปล่อยในใช่ไหม ตอนแรกน้องก็ไม่รับ แต่สุดท้ายก็ยอมบอกว่า "โดนเสี่ยนกปล่อยใน" ผมก็ยังกังขาเรื่องควย เลยถามน้องไปอีก น้องก็บอกว่าขนาดเข้าข้อมือถือเลย ยาวเกือบจะ1คืบ ผมได้ฟังที่เธอเล่าแล้วใจเต้นไม่เป็นจังหวะ เต้นเหมือนจะหลุดออกมานอกตัว ไหนๆก็รู้แล้วก็เลยถามซะหมดเปลือกเลย น้องก็ยอมเล่าครับ คืนนั้นน้องโดยเสี่ยนกเย็ดไป 3ยก น้องเสร็จไป7-8ครั้ง ส่วนเสี่ยนกปล่อยในเธอไป2น้ำ พอน้ำที่3 ไม่มีน้ำจะออก เสี่ยนกไปส่งน้องที่บ้านของพี่สาวตอนตี4 ลงเดินเหมือนกับยังมีควยเสี่ยนกคาอยู่ที่หีอยู่เลย หีหุบไม่ลง พอผมเรียงลำดับเหตุการณ์ เอานู่มาชนนี่ ก็ต้องร้องอ๋อ เพราะว่า ตรงกันกับ พฤษภาคม-กลางเดือนมิถุนายน ที่น้องบ่ายเบี่ยงไม่ยอมให้ผมเย็ด คงเพราะแบบนี้นี่เอง น้องบอกว่า หลังจากครั้งนั้น เสี่ยนกก็ยังโทรมาหาเธอ และก็แน่นอนว่ามีครั้งที่1 ก็ย่อมมีครั้งที่2