close buttonclose buttonclose button
แอบเย็ดกับป้า

แอบเย็ดกับป้า

yuth59 · 253904

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline yuth59

• Sr. Member
    • เสียว: 0
    • View Profile
    • Email
on: April 01, 2010, 10:44:54 am
แนะนำตัวก่อนครับ ผมชอบอ่านเรื่องเสียวประจำ ผมมีเรื่องทีจะลองเขียนให้เพื่อนอ่านบาง ผมขอรับรองว่าเป็นเรื่องจริงเกิดขึ้นกับผม ตอนอายุ23 ปี ผมไปอาศัยอยู่กับป้าที่กรุงเทพ ป้าอายุ40ปี แต่รูปรางแก่ยังดีมาก ป้าเปิดร้านอาหาร มีสามีแล้ว มีลูกสาว 1 คน เรียนอยู่ ม.2  หน้าทีของผมช่วยรับแขก และเก็บเงินลูกค้า ร้านเปิด 10.00 น. ถึง 21.00น.  ลุงร้านอาหารเหมือนกันแต่อยู่คนละที  ลุงจะตืนประมาณตี 5 ไปสั่งของทีตลาดให้ทั้งร้านลุงและร้านป้า กลับมาประมาณ9โมง ลุงก็จะนอน และไปร้านอาหารประมาณ4โมงเย็น กลับอีกทีต้อนประมาณตี 2-3 ผมมาอยู่กับป้าได้ประมาณ 2-3เดือน ป้าเริ่มให้ผมพาเที่ยว ตามผับต่างๆ โดยส่วนมากจะไปเย็นวันเสาร์ เพราะร้านป้าจะปิดวันอาทิตย์ และเวลาไปป้าจะไปกับผม2คน ตลอด และเวลาผมอยู่กับป้า 2คน ชอบถามผมว่าแก่สวยหรือเปล่า สู่สาวๆๆได้ไหม ถ้าเทียบในวัยเดียวกันป้าแก่หน้าเย็ดทีสุด วันที่เริ่มผมจะได้เย็ดป้านะ เป็นคืนวันเสาร์ป้าก็ให้ผมพาไปเทียวปกติ ป้าเป็นคนเลือกสถานที่เอง เป็นผับเหมือนเดิม พอไปถึงก็สั่งเบียร์ กินปกติ พอเริ่มเมาป้าผมถามว่า.....รักป้าหรือเปล่า.....ผมตอบรักป้าครับ.....ป้าสวยสู่สาวๆๆได้ไหม.....ผมบอกข้างนอกสู่ได้แต่ข้างในผมไม่รู้....ป้าบอกอย่างนั้นตองลองดู.....ควยผมลุกเลย....ป้าดึงหน้าผมผมเข้าไปจูบแลกลิ้นกับป้าเลย......มือป้าเลือนมือมากำควยผมพร้อมลูบขึ้นลง ตอนนั้นเงียนมาก   ทั้งเสียวทั้งตื้นเต้น ผมเลยบอกป้ากลับบ้านเถอะ  ป้ากับผมเลยมาขึ้นรถกลับบ้าน ถึงบ้านผมรีบเข้าห้องเปลียนกางเกงขาสั้นใสนอน ป้าเข้าห้องป้าพร้อมเปลี่ยนชุดนอน สักพักป้าออกมาหาผมที่ห้อง ผมกับป้ายืนแรกลิ้นกัน อาการของป้าเหมือนตายอดตายอยากมานาน มือป้ากำควยผมตลอดเวลา สวนมือผมก็ยุ่งกับนมป้าตลอดเวลา ผมกับป้านัวเนียกันไปมา โดยจะได้ยินเสียงผมและป้า คราง...ฮือๆ..ในลำคอ ทั้งสองคน จนหัวควยผมน้ำเยิ้มแล้ว ผมผลักป้าลงนอนที่เตียงถอดกางเกงนอนป้าและผมออก ผมถ่างขาป้าออกจากกัน ป้าบอก...เบาๆๆก่อนนะหลานรัก...ป้าไม่ได้ให้ลุงเย็ดมาตั้งเกือบปีแล้วเพราะลุงไปมีเมียน้อย และที่ลุงกลับบ้านดึกนะแก่ไปนอนกลับเมียน้อย...ป้าก็เลยไม่ได้ให้ลุงเย็ด ป้าเอามือจัยควยผมแล้วแก่เอาหัวควยผมถูกับติ่งเสียวแก่ ป้าร้องไม่เป็นภาษาเลย  ผมกำลังจะกอหัวควยเข้าหีป้า ได้ยินเสียงเปิดประตู ป้าบอกลุงมาแล้วป้าใส่กางเกงกับเสื้อเสร็จ จูบปากผมและแก่บอกว่าใจเย็นเดียวได้เย็ดแน แก่ก็เดินออกจากห้องผม ผมเสียดายมากกำลังจะได้ที่อยู่แล้ว ก็เลยจัดการตัวเองไปหนึ่งยก  ใครชอบบอกด้วยเดียวมาเล่าต่อตอนได้เย็ดป้า

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #1 on: April 01, 2010, 05:49:23 pm
 (8; (8; (8; (8;

Offline vvvvv

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 5
Reply #2 on: April 04, 2010, 03:58:45 pm
 (1; อ้าว...นึกว่าได้...แล้ว

Offline mitt1999

• เสียว: 3
Reply #3 on: April 05, 2010, 10:55:20 am
รีบมาต่อนะครับท่าน

Offline popeye

• เสียว: -1
Reply #4 on: April 06, 2010, 03:58:29 am
(003; (003; (003; (003; (003;

Offline phatthakorn

• เสียว: 9
Reply #5 on: April 11, 2010, 12:36:55 am
 (1;

Offline oilnet

• Full Member
    • เสียว: 0
Reply #6 on: July 13, 2010, 11:01:35 pm
สั้น ...จัง แถมยังไม่จบอีก

Offline nangnat

• เสียว: 23
  • ถึงเจ้าชู้ ก็ใส่ถุงทุกครั้ง !
Reply #7 on: July 14, 2010, 11:08:54 am
เหอๆๆ ตามนั้น

?