close buttonclose buttonclose button
สีชัง แต่ไม่มีความชิงชังในหัวใจ

สีชัง แต่ไม่มีความชิงชังในหัวใจ

เรื่องเสียว · 24019

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

ในเช้าวันเสาร์ที่อากาศสุดแสน จะแจ่มใสของวันนั้น มันแจ่มใสพอๆ กับอารมณ์ของพวกเราสามคน ในวันนี้สามดวงใจหล่อหลอมรวมกันเป็นหนึ่งเดียว แม้จะขวยเขินกันอยู่บ้างในเช้านี้ กับบทรักที่พวกเราสรรแต่งกันในค่ำคืนที่ผ่านมา แต่ชั่วเวลาไม่นานพวกเราก็ปรับตัวเข้ากันได้ดี หยอกเอิน หัวเราะต่อกระซิกเข้ากันได้ดีกว่าเดิมเสียอีก พวกเรายกกระเป๋าเสื้อผ้าคนละใบ สองใบขึ้นรถมุ่งหน้าสู่ท่าเรือไปเกาะสีชัง เช้านี้เราเลือกตือฮวนเป็นอาหารเช้าเพื่อชดเชยพลังงานที่เราสูญเสียไปเมื่อ คืน ใช้เวลาประมาณเกือบชั่วโมง ในที่สุดเราก็มาเยือนเกาะสีชัง

สีชัง เป็นเกาะใหญ่เกาะหนึ่งในฝั่งทะเลตะวันออก เป็นที่จอดพักเรือสินค้าและเป็นเกาะที่น่าท่องเที่ยว ในบรรยากาศแบบท้องถิ่นชาวทะเล เราตัดสินใจเลือกที่พักริมหาดแห่งหนึ่ง ซึ่งในวันเวลานั้นที่พักบนเกาะสีชังค่อนข้างมีน้อย แต่เราก็ชอบ เพราะอย่างน้อยที่สุด ผู้คนไปเยือนสีชังมีน้อย ไม่พลุกพล่าน เรามีโอกาสสัมผัสถึงความใกล้ชิดกับธรรมชาติยิ่งขึ้น ธรรมชาติที่น่าหลงใหล และอีกอย่างเราต้องการเวลาในการปรับตัวในเวลานี้ หลังจากเก็บข้าวเก็บของเรียบร้อยแล้ว เราก็นั่งปรึกษากันว่าเวลาก่อนเที่ยงแบบนี้เราจะทำอะไรกันดี? เดินเล่นแถวๆ นั้น และต่อด้วยการเล่นน้ำทะเลในตอนบ่ายเป็นคำตอบสุดท้ายของพวกเราสำหรับโปรแกรม สั้นๆ ของวันแรกบนเกาะสีชัง…นั้นชังแต่ชื่อ ส่วนเกาะนั้นหรือ…จะชังใครได้…..นะ

พี่บุษย์ทาครีม กันแดดโลมเลียผิวขาวๆ ของเธอ พี่บุษย์เป็นคนรักสวยรักงามเสียยิ่งกว่าน้อยอีก น้อยอาสาช่วยเธออย่างเอาใจ ผมยืนมองผิวขาวๆ วับๆ แวมๆ ของพี่บุษย์ด้วยความตื่นตาตื่นใจ ผมชื่นชมกับความงาม สถาปัตยกรรมของเรือนกาย ที่คัดสรร ปั้นแต่งจากสถาปนิกแห่งสรวงสวรรค์ ช่างเป็นเรือนร่างที่ขาวเนียน เสียนี่กระไร? ยิ่งมองก็ยิ่งหลงใหล

น้อยมองผมยิ้มๆ อย่างรู้ความคิดของผม เธอยัดครีมกันแดดใส่มือผม ผมรับมาอย่างว่าง่าย ละเลงครีมใส่ฝ่ามือ ลูบไล้ตามผิวกายของพี่บุษย์อย่างเบามือ พี่บุษย์รู้ว่าไม่ใช่มือน้อยแน่นอน ฝ่ามือหยาบกร้านเช่นนี้ ย่อมมิใช่มือของสาวน้อย เธอเอี้ยวตัวมามองผม แต่ไม่ยักว่าอะไร?

ผมลูบไล้ต้นคอติดไรผม พี่บุษย์หลับตาพริ้ม อกสะท้อนขึ้นลงตามจังหวะการหายใจที่แรงขึ้น ผมเองก็ไม่ต่างจากเธอมากนักในยามนี้ ทั้งเงี่ยนง่าน ทั้งเร้าใจ จนแทบอดใจไม่อยู่ อยากเอาความเป็นชายมอบให้เธอเสียแล้วละซิ ตัวของพี่บุษย์ร้อนผ่าว ความเสียวซ่านกรูเข้ามาสู่ร่างกายเธอเป็นทวีคูณ ขนตามร่างกายลุกชี้ชัน ความเงี่ยนง่านเข้าครอบงำสติสัมปชัญญะของผมเสียแล้ว ในห้วงของความคิด ผมคิดถึงแต่ความใคร่ ผมก้มลงจูบไซร้ที่ซอกคอ ติ่งหูของพี่บุษย์ เธอเองก็ปล่อยให้ผมทำด้วยความเต็มใจ เธอกัดฟันแน่น หลับตาพริ้ม ผมเอื้อมมือโอบลงบนสองเต้าอวบของพี่บุษย์ที่กำลังสะท้อนขึ้นลงตามจังหวะการ หายใจ ผมเบียดชิดร่างของเธอแนบแน่น "ซี้ด...อืม" พี่บุษย์ครวญออกมา แต่ก็ปล่อยให้ผมบดเบียดเธอโดยไม่ขัดขืน

น้อยยืนมองผมกับพี่บุษย์อยู่อย่างตื่นเต้น แววตาเธอฉายแววแห่งความอยากรู้ อยากเห็นอยู่เด่นชัด เธอแลบลิ้นเลียริมฝีปากตัวเองอย่างกระหายหิว น้อยกำลังหิวกระหายในรัก ผมดึงมือน้อยมาวางลงบนเต้าอวบของพี่บุษย์ กดมือเธอให้นวดเคล้นบนเต้าอวบคู่นั้น น้อยเคล้าคลึงอยู่กับเต้าอวบของพี่บุษย์อย่างสนอกสนใจ ผมดึงเสื้อพี่บุษย์หลุดพ้นศีรษะออกไป พร้อมกับโยนมันลงบนเตียงนอน เต้าอวบทะลักปลิ้นออกมานอกขอบบราเซียสีดำ น้อยเพลิดเพลินกับการละเลงเล่นกับเต้าอวบของพี่บุษย์ ผมรูดกางเกงขาสั้นของพี่บุษย์ออก สอดมือล้วงลึกลูบไล้กลีบเกสาสวาทของเธออย่างเบามือ แม้จะมองไม่เห็น แต่ผมสัมผัสได้ถึงความฉ่ำเยิ้มด้วยเมือกเหนียวข้นติดมือ ฝ่ามือละเลงไปทั่วเนินนูนอวบ ลูบไล้ไรขนดกดำ ใจผมสั่นเพราะความเงี่ยนง่าน นิ้วของผมค่อยๆ ชำแรกลึกเข้าไปในกลีบรักของพี่บุษย์ ขยับนิ้วเข้าออกช้าๆ เกี่ยวกระตุก "ซี้ดด..ดีจังเลยน้องขา..อูยยยย" พี่บุษย์เอื้อมมือควานไปข้างหลัง ลูบคลำแก่นกายที่แข็งปั๋งอยู่ในกางเกงบอลของผม น้อยอ้อมมาโอบข้างหลังผม พร้อมกับปลดเปลื้องพันธนาการส่วนล่างของผม พี่บุษย์เลยมีโอกาสสัมผัสกับเนื้อแท้อุ่นมือของผม เธออกระถอกเข้าๆออกๆ อย่างมันในอารมณ์ ผมรูดกางเกงในของพี่บุษย์ออก แล้วเขี่ยนิ้วไปมาที่ช่องทางรักของเธอ "อูยยย..ซี้ด อาา..อูยยย" พี่บุษย์กระซิบ "ไปต่อที่เตียงดีกว่า ยืนไม่ไหวแล้ว?" พูดจบเธอปลดตะขอยกทรงสีดำ โชว์เนินอกอวบสล้าง หย่อนก้นลงบนขอบเตียง ผมทำตามทันที ถอดเสื้อยืดออก น้อยเองก็ใช่ย่อย เธอปลดเปลื้องเสื้อผ้าของตัวเองออกอย่างร้อนรน จนเปลือยเปล่าไปอีกคน

ผมนั่งลงข้างๆ พี่บุษย์ แก่นกายแข็งตั้งโด่ พี่บุษย์จับมันรูดเล่นเบาๆ ผมดึงแขนเธอขึ้นมายืนตรงหน้า ปล่อยให้เธอยืนคร่อมหน้าขาของผม ที่มีลำลึงค์ผงกหัวหงึกๆ รอรับการสอดใส่จากกลีบรักของเธอ ผมจูบไซร้บนใบหน้า ซอกคอ ในขณะที่มือก็บดขยำขยี้เต้านมอวบใหญ่อย่างไม่ปราณี รุนแรงแต่เร้าใจ พี่บุษย์ปล่อยกายปล่อยใจให้ผมเล้าโลมอย่างลืมอาย เธอมองที่แก่นกายของผม “อูยยย..ซี้ด..น้องขา ดูซิมันผงกหัวใหญ่แล้ว..ซี้ดด… บีบนมพี่แรงๆเลย..อื้อดีจัง ซี้ดดด” พี่บุษย์พูดพร้อมกับจับลำลึงค์ของผม ลูบไล้ไปมาเบาๆ ลำลึงค์ร้อนผ่าว เต้นตุ๊บๆ อยู่ในอุ้งมือของเธอ

พี่บุษย์โน้มตัวบดจูบแลกลิ้นกับผม ชำแรกลิ้นสอดพันเกี่ยวกระหวัดกับลิ้นของผม น้อยก้าวเข้ามายืนข้างหลังพี่บุษย์ เริ่มละเลงบีบโนมเนื้อ พี่บุษย์เปิดโอกาสให้น้อยขยำขยี้อย่างย่ามใจ พี่บุษย์จับแก่นกายของผมให้ตรงช่องทางรักของเธอ ก่อนที่หย่อนก้นลงมาช้าๆ ลำลึงค์ผลุบหัวเงี่ยงบานเข้าไปในกลีบรัก พี่บุษย์เอามือเกาะบ่าผม แล้วค่อยๆ กดลงมาใหม่ ผมรับรู้ถึงร่องรักของเธอที่มันค่อยๆ ดูดกลืนลำลึงค์ของผมเข้าไป ไม่นานมันก็ผลุบหายเข้าไปมิดด้าม “โอ้ย.ซี้ด..ของเธอนี่มันใหญ่สะใจพี่จริงๆ..อึบ..เข้าแล้ว..ซี๊ดดด” พี่บุษย์ร้องออกมา เมื่อแก่นกายของผมเข้าไปในรูรักแล้ว เธอเริ่มขย่มขึ้นๆลงๆ ตามอารมณ์ที่คุกรุ่นอยู่ในอก “ซี้ดด..มันคับแน่นรูไปหมดเลยนะนี่..ซี๊ด....มันครูดข้างในของพี่เสียวจนใจ จะขาดแล้ว..อูยยย” พี่บุษย์ครางกระเส่า กลีบแคมของเธอปลิ้นอมท่อนรัก ยามใดที่ที่เธอยกก้นขึ้น แคมทั้งสองข้างก็ปลิ้นรัดลำลึงค์ออกมา และในยามที่เธอขย่มกายลงมาใหม่ ลำลึงค์ของผมก็ครูดเข้าไปในร่องรัก กลีบเนื้อก็ลู่ยุบตามลำลึงค์เข้าไป เสียงครวญผสมเสียงคราง ตลอดเวลา

"อู้ว..ซี๊ดดด น้องขา ของน้องใหญ่จังเลย"

"หีพี่ก็ฟิตมาก ซี๊ดอาา..อูยยย"

"น้องขา พี่เสียวจนบอกไม่ถูกแล้ว โอว ของน้องคับรูพี่จริงๆโอ้ย..ซี้ดดดด"

"อูยย..เมียจ๋า หีเมียตอดควยของผัวดีจัง อาา..เป็นงัยจ๊ะ ผัวเย็ดมันมั้ยจ๊ะ"

"มันดีจังเลยจ๊ะ โอว โอย....พี่ขนลุกไปหมดแล้ว"

”โอย…ของน้องมันครูดข้างในพี่ เสียวจนใจจะขาดแล้ว ซี๊ดดด..ดูดแรงอีกน้องขา เสียว”

ผมมองดูกลีบรักที่ปลิ้นเข้าๆออกๆ แล้วก็อดเสียวสยิวแทนเธอไม่ได้ พี่บุษย์ขย่มเสียจนเมื่อยขาไปเลย “น้องขาเปลี่ยนท่าเถอะ..เอาเข้าข้างหลังพี่ดีกว่านะคะ” เธอพูดพร้อมกับยกก้นให้ลำลึงค์หลุดออกจากกลีบรัก ก้มหมอบโก้งโค้งบนขอบเตียง ส่ายก้นเดี๊ยะ ผมมองกลีบของเธอที่ย้อยออกมาทางด้านหลังก็อดใจไม่ไหว ชำแรกลำลึงค์ แล้วกระเด้าเต็มแรง ร่างของพี่บุษย์สั่นสะท้านไปตามแรงโหมกระเด้าสุดตัวของผม น้อยมาช่วยดูดนมพี่บุษย์ที่ห้อยย้อย สั่นไหวตามแรงกระแทก กระทั้นของผม “โอ้ย…แรงๆอีก..ซี้ด….กระเด้าแรงๆ โอว..อื้อๆๆ..ซี้ดดด” พี่บุษย์เร่งให้ผมโหมกระหน่ำเข้าใส่ร่างของเธอ พี่บุษย์กำลังเสียวซ่านเต็มที่ ส่ายก้นกระเด้งสวน รับการกระแทก เสียงลูกกระโปกฟาดง่ามก้นของเธอดังสนั่น ”ดีจังเลย..โอว…กระเด้าแรงๆอีกอย่าเพิ่งหยุด…พี่ใกล้จะเสร็จแล้ว..โอว” น้อยเลยลงมือบดขยี้เม็ดเสียวของพี่บุษย์ที่กำลังสั่นระริกด้วยความเงี่ยน ง่าน

เรากำลังช่วยส่งพี่บุษย์ขึ้นสวรรค์ ผมกัดฟันกระเด้าถี่ยิบเสียงดังผับๆๆ มือจับเอวคอดกิ่วของเธอแน่น ร่างของพี่บุษย์โยกตามแรงของการกระเด้าลำลึงค์“โอ้ย…แรงๆอีก น้องขา..ซี้ดด….กระเด้าแรงๆโอว..อูยย…ยังงั้นแหละ…อื้อ…อูยยยย…พี่น้ำออก แล้ว…โอ้ย” ผมชักลำลึงค์ออกมายาวๆ แล้วกระแทกเข้ารูรักเต็มแรงดังพลั๊กอัดแน่นกับโคกนูน กระซิบที่หูเบาๆ "มันมั๊ยจ๊ะ?…หีของเมียเย็ดมันที่สุด ทั้งฟิตทั้งดูด..มีความสุขมั๊ยจ๊ะ?” พี่บุษย์พยักหน้ารับอย่างเหนื่อยๆ หอบหายใจรวยริน อย่างสุขสมในเกมกาม

”ผมรักพี่”

ผมจูบเบาๆ ลงบนแผ่นหลังขาวเนียนของพี่บุษย์ พอผมว่างจากการโรมรันพันตูกับพี่บุษย์แล้ว น้อยไม่ยอมเสียเวลาแม้แต่วินาทีเดียว เธอผวาเข้าจูบผมอย่างร้อนรน แลกลิ้นพัวพันกันอย่างหื่นกระหาย ผมตะโบมบีบบัวตูมคู่งามของเธออย่างมันมือ น้อยก็ผวาเฮือกให้ผมขยำ ขยี้ ผมดันน้อยคุกเข่าลงบนเตียงข้างๆ พี่บุษย์ที่กำลังนอนแผ่หรา กลีบแคมอวบหนาของน้อยปลิ้นย้อย ผมก้มลงไปโลมเลียที่กลีบรัก น้อยในยามนี้เสียวสะท้าน ก้นส่ายระริก แยกขาออกอย่างลืมตัว แอ่งรักกำลังถูกบุกรุกด้วยเรียวลิ้น ที่ชำแรกเข้าไปในร่องรัก ผมตวัดลิ้น ดูดกินน้ำรักของน้อยอย่างไม่รังเกียจ ผมแลบลิ้นยาวเลียบนเม็ดเสียวของเธอ “อื้อ…ซี้ด…โอยเสียวจังเลย…อูยยย” ผมประกบปากดูดเม้ม “อูยยย..พอเถอะ ซี้ด เอาควยเข้ารูเลยเถอะ..เมียเงี่ยนจนทนไม่ไหวแล้ว” ผมโลมเลียอยู่อีกครู่หนึ่ง ให้น้อยเสียวสุดๆ ก่อนที่จะละปากจากเนินอวบของน้อย

ยืนประกบบั้นท้ายผายกลมกลึงของน้อย แคมแบะอ้าออก มองเห็นรูเล็กๆ มีน้ำเมือกขุ่นๆเอ่ออยู่ในรู น้อยวิงวอนให้ผมจัดการกับเธอ ผมเอาลำลึงค์จ่อเข้าที่รูรัก แล้วกระเด้าพรวดเข้าไปในร่องรักของเธอทีเดียวมิดโคน ขนดกดำของผมอัดอยู่แน่นอยู่กับบั้นท้ายขาวเนียน น้อยสะท้านไปตามแรงของความเสียวที่กำลังโหมจู่โจมเข้ามา “โอ้ย…อูยยยย..ซี้ดดด….เสียวที่สุดเลย…โอว” พี่บุษย์ช่วยดูดนมให้น้อย เพิ่มความเสียวกระสันให้กับเธอ น้อยบิดตัวเป็นเกลียวเพราะความเสียวซ่าน ส่ายร่อนรับการกระแทกลำลึงค์ของผม ”ดีจังเลย..ผัวขา..อื้อ..อย่างงั้น..โอว…กระเด้าแรงๆอีกนะคะ…อย่าเพิ่งหยุด …เมียใกล้จะเสร็จแล้ว….โอว” ผมเองก็เสียวไม่ต่างจากเธอนัก ผมกัดฟันกระเด้ากลีบรักของเธอถี่ยิบ ผมกระเด้าน้อยอย่างเมามันพักใหญ่ ก่อนที่ผมจะจับเธอนอนหงายพาดขอบเตียง ผมจับขาเธอยกขึ้น น้อยนอนตะแคงข้างให้ผมกระเด้าลำลึงค์เข้าไปในช่องทางรักของเธอเต็มเหนี่ยว ร่างของน้อยสั่นตามแรงการกระเด้าของผม “โอ้ย…แรงๆอีกผัวขา..ซี้ด….กระเด้าแรงๆโอว..อื้อ…อูยยย” ผมชักท่อนเนื้อออกมายาวๆ แล้วกระแทกเข้ารูแรงๆจนมิด "คืนนี้เรามาเย็ดกันอีกนะ หีของเมียเย็ดมันจังเลย ทั้งฟิตทั้งดูด..ซี้ดดด” เธอพยักหน้ารับ ผมเร่งเร็วขึ้น เพราะเริ่มทนกับความเสียวที่น้อยขมิบรัดไม่ไหว ผมกระเด้าแรงๆ อย่างไม่ยั้ง

“โอวว..เมียจ๋า เมียจะเสร็จหรือยัง? ผัวจะออกแล้ว..ออกพร้อมกันเลยนะ?"

"คะ.. เมียก็จะออกแล้วเหมือนกัน อาา..ผัวขาเย็ดเร็วๆ แรงๆ เลยค่ะ เมียจะขมิบหี โอว..อา..อ๊าา น้ำแตกแล้ว เมียน้ำออกแล้ว …ซี้ดด"

"ผัวก็จะออกแล้ว อา..แตกแล้วน้ำ ผัวออกแล้ว อาา..อูยยย"

ผมดึงลำลึงค์ออกมาปล่อยน้ำเงี่ยนที่อัดอั้น ราดรดลงบนโคกอวบของน้อย น้ำกามขุ่นขาวฉีดพุ่งลงบนหน้าท้อง เนินนูนของน้อย ผมหอบหายใจด้วยความเหนื่อยอ่อนซบลงบนเนินอกอุ่นๆ ของน้อย ลูบไล้ไปตามร่างกายของน้อย

“น้อยมีความสุขมั๊ย?”

“น้อยมีความสุขที่สุดในโลกเลยล่ะ”

น้อยจุ๊บเบาๆ ที่กระโดงคางผม ผมจูบตอบเธอ แล้วดึงพี่บุษย์เข้ากอดแนบอก จูบเบาๆที่แก้มนวลปรางของเธอ “พี่มีความสุขมั๊ยครับ?” “จ๊ะ แต่มันแปลกๆ ยังไง ไม่รู้?” “ถ้าเรารักกันนะคะพี่ เดี๋ยวก็ดีไปเองคะพี่ เชื่อน้อยเถอะ” น้อยบอกพี่บุษย์ เธอมองมาทางผม ผมพยักหน้าเห็นด้วยกับคำพูดของน้อย เรานอนกอดก่ายคลอเคลียกันบนเตียงอย่างมีความสุข อยากหยุดวันเวลาของพวกเราไว้แค่นี้ ไม่อยากให้ความสุขนี้มันจางหายไปในวันข้างหน้า มีใครสามารถหยุดวันเวลาบ้าง?.....

ตอนที่ 2 ค่ำคืนหนึ่งบนเกาะสีชัง
---------------------------------
เรานอนพักเหนื่อยหลังกิจกรรมรักกันนานพอควร ในที่สุดพวกเราก็ลุกขึ้น ชำระคราบสวาทกัน เราตกลงที่จะเดินเล่น ชมธรรมชาติบริเวณรอบๆที่พัก สีชังแม้จะเป็นเกาะเล็กๆ แต่มีมนต์เสน่ห์อยู่ไม่น้อย ประชากรส่วนใหญ่คือชาวประมง ที่หากินอยู่กับท้องทะเล หรือไม่ก็รับจ้างขนถ่ายสินค้าจากเรือสินค้าขนาดใหญ่ ดังนั้นบนเส้นทางที่เราเดินชมกันมาจะเห็นแผงไม้ไผ่ตากปลาอยู่เป็นทิวแถว ตลอดแนวถนน

ตกบ่าย พวกเราลงเล่นน้ำทะเลกันอย่างสนุกสนานบนหาดที่เงียบสงบ ห่างไกลผู้คน นักท่องเที่ยวเดินทางมาที่นี่น้อยมาก อาจเป็นเพราะมีที่อื่นอีกหลายๆ ที่น่าสนใจกว่าบนชายฝั่งทะเลตะวันออก เช่น พัทยา เกาะเสม็ด หาดแม่พิมพ์ หรือแม้แต่ทะเลเมืองจันทบุรี ที่เลื่องชื่อ

แต่สำหรับผมแล้ว ความสงบเงียบแบบนี้คือที่สุดแห่งความปรารถนา บางครั้งความพลุกพล่านในชีวิต ผมพบพานมามากเกินพอแล้วในชีวิตประจำวัน การหลีกลี้สังคมที่วุ่นวาย สับสน มาอยู่ในชุมชนที่สงบเงียบเสียบ้าง มันช่วยให้ร่างกายและจิตใจมีพลังขึ้นมาใหม่ อย่างน้อยที่สุดเมื่อเรากลับออกไปสู่สังคมของเราใหม่ พละกำลังที่เราได้จากธรรมชาติ มันจะช่วยจรรโลงให้เรามีพลังใจที่จะต่อสู้กับขวากหนามและอุปสรรคทั้งมวล

เย็นนี้เราเลือกอาหารทะเลเป็นเสบียงรองท้อง บางทีการมาทะเลแล้วไม่กินอาหารทะเลมันก็ดูจะแปลกๆ อยู่บ้าง? รึเปล่า? อาหารทะเลมื้อนี้ ช่วยเติมพลังให้เราไม่น้อย อาหารเย็น เคล้ากลิ่นอายของทะเล กับสายลมเฉื่อยฉิวที่พัดผ่าน คลื่นน้อยใหญ่ที่ถลาซัดกับโขดหินจนฟุ้งกระจายขึ้นไปในอากาศ บวกกับแสงสีทองของดวงตะวันที่กำลังลาลับขอบฟ้าอันไกลโพ้น สิ่งเหล่านี้สรรแต่งให้เรารับรู้ถึงความสงบสุขของจิตใจอย่างแท้จริง ไม่มีการแข่งขัน ไม่มีการแก่งแย่ง ชิงดีชิงเด่น เหลือเพียงความรักให้แบ่งปัน รักที่ไม่มีขอบเขตจำกัด

ไม่มีกิจกรรมอะไรมากนักให้เราทำบนเกาะเล็กๆ แห่งนี้ หลังจากอิ่มหนำสำราญกับอาหารเย็นแล้ว เราเพียงแค่ยกเสื่อมานอนตากลม ชมทะเล จิบเมรัยรสชาติกลมกล่อมที่พวกเราพกพาติดตัวกันมาจากบ้าน แต่แค่นี้ก็นับว่าสุขใจไม่น้อยแล้ว เทียบกับผับหรูที่พวกเราเคยไป เราเองยังแยกไม่ออกเลยว่าแบบไหน ตอบสนองความสุขของเราได้มากกว่ากัน? ความสุขใช่ต้องเสียเงินแลกเปลี่ยนมาหรือไม่? หรือความสุขมีอยู่ทุกที่ รอคอยให้เราค้นหา?

อากาศเริ่มเย็นลงในยามที่ตัวเราค่อนกลืนหายไปความมืดของรัตติกาล น้ำค้างพร่างพรมลงมา พื้นที่เรานั่งอยู่เริ่มเปียกชื้น ละอองน้ำเค็มที่สายลมพัดพามา ทำให้เราเหนียวตัวอยู่ไม่น้อย

”กลับห้องเถอะ พี่เหนียวตัวจังเลย อยากอาบน้ำ”

พวกเรากลับเข้าห้องพัก เมื่อถึงเวลาที่สมควร อาบน้ำ ชำระร่างกายให้สะอาด นอนกอดก่ายกันบนเตียงหนานุ่ม ช่างเป็นค่ำคืนที่มีความสุขเสียจริงๆ เรานอนคุยเรื่องโน้นเรื่องนี้ไปเรื่อยๆ สุดท้ายก็วนกลับมาลงที่เรื่องเสียวๆ กันเช่นเดิม ในขณะที่มือเริ่มปัดป่ายของรักของกันและกัน มือผมวนเวียนอยู่กับเนินอก โคกโหนกนูน ของน้อย แม้ว่าเราเพิ่งจะทำกิจกรรมกันมาเมื่อช่วงกลางวันนี้เอง แต่อารมณ์ปรารถนาของหนุ่มไฟแรง กับสาวร้อนรัก เช่นผมกับน้อย ไม่เคยเป็นปัญหาเลย น้อยเองก็ไม่ปัดป้อง เธอเต็มใจกับเกมรัก เกมสวาทที่เราปรนเปรอให้กันและกัน ผมลูบไล้ขึ้นมาแถวๆโคนขาอ่อน ใกล้ๆกับเนินสามเหลี่ยมของเธอ สายตาของผมมองที่พี่บุษย์ที่นอนชันแขนมองเราอยู่ เธอยิ้มให้อย่างคนรู้ใจ ลมหายใจอุ่นๆ ของผม รดอยู่ที่แผ่นหลัง ต้นคอของน้อย บางครั้งผมก็จูบไซร้ที่แผ่นหลังและลูบไล้อกอวบของเธออย่างตั้งใจ ผมก้มลงจูบคลอเคลียที่แก้มนวล ปอยผมของน้อย เธอปรือตามองผมอย่างรักใคร่ ผมเอาปากประกบปากกับเธออย่างลืมตัว น้อยปล่อยให้ผมสอดลิ้นพันเกี่ยวกับเรียวลิ้นของเธอ น้อยเผลอครางออกมาเบาๆ กอดรัดร่างของผมแน่น ในขณะที่มือผมลูบไล้อยู่ที่นมสองเต้าที่ซ่อนอยู่ในเสื้อนอนบางเบา น้อยผลักให้ผมนอนลงบ้าง เธอกลายเป็นผู้โจมตีผมแทน ผมปล่อยให้น้อยทำตามใจชอบ เธอบดริมฝีปากกับผมอย่างร้อนแรง มือก็บดบี้กับหัวนมผม ซึ่งตอนนี้มันแข็งเป็นไต ผมขนลุกซู่ความเสียวสยิวคุกคามเขาจนต้องครางออกมา น้อยไล่ลิ้นลงมาที่ซอกคอ ต่ำลงมาที่หัวนมของผม น้อยดูดดุนหัวนมของผมอย่างรู้ใจ ยังไม่ทันที่ผมจะทำอะไรเป็นการตอบโต้การรุกราน? ลำลึงค์ของผมก็ถูกงัดออกมา ผมผงกหัวขึ้นมอง พี่บุษย์นั่นเอง?

บทที่ 5 " สีชัง แต่ไม่มีความชิงชังในหัวใจ.."
------------------------------------------

ในเช้าวันเสาร์ที่อากาศสุดแสนจะแจ่มใสของวันนั้น มันแจ่มใสพอๆ กับอารมณ์ของพวกเราสามคน ในวันนี้สามดวงใจหล่อหลอมรวมกันเป็นหนึ่งเดียว แม้จะขวยเขินกันอยู่บ้างในเช้านี้ กับบทรักที่พวกเราสรรแต่งกันในค่ำคืนที่ผ่านมา แต่ชั่วเวลาไม่นานพวกเราก็ปรับตัวเข้ากันได้ดี หยอกเอิน หัวเราะต่อกระซิกเข้ากันได้ดีกว่าเดิมเสียอีก พวกเรายกกระเป๋าเสื้อผ้าคนละใบ สองใบขึ้นรถมุ่งหน้าสู่ท่าเรือไปเกาะสีชัง เช้านี้เราเลือกตือฮวนเป็นอาหารเช้าเพื่อชดเชยพลังงานที่เราสูญเสียไปเมื่อ คืน ใช้เวลาประมาณเกือบชั่วโมง ในที่สุดเราก็มาเยือนเกาะสีชัง

สีชัง เป็นเกาะใหญ่เกาะหนึ่งในฝั่งทะเลตะวันออก เป็นที่จอดพักเรือสินค้าและเป็นเกาะที่น่าท่องเที่ยว ในบรรยากาศแบบท้องถิ่นชาวทะเล เราตัดสินใจเลือกที่พักริมหาดแห่งหนึ่ง ซึ่งในวันเวลานั้นที่พักบนเกาะสีชังค่อนข้างมีน้อย แต่เราก็ชอบ เพราะอย่างน้อยที่สุด ผู้คนไปเยือนสีชังมีน้อย ไม่พลุกพล่าน เรามีโอกาสสัมผัสถึงความใกล้ชิดกับธรรมชาติยิ่งขึ้น ธรรมชาติที่น่าหลงใหล และอีกอย่างเราต้องการเวลาในการปรับตัวในเวลานี้ หลังจากเก็บข้าวเก็บของเรียบร้อยแล้ว เราก็นั่งปรึกษากันว่าเวลาก่อนเที่ยงแบบนี้เราจะทำอะไรกันดี? เดินเล่นแถวๆ นั้น และต่อด้วยการเล่นน้ำทะเลในตอนบ่ายเป็นคำตอบสุดท้ายของพวกเราสำหรับโปรแกรม สั้นๆ ของวันแรกบนเกาะสีชัง…นั้นชังแต่ชื่อ ส่วนเกาะนั้นหรือ…จะชังใครได้…..นะ

เธองัดมันออกมาพร้อมกับแลบลิ้นเลียอย่างหิวกระหาย พี่บุษย์ไล่ลิ้นเลียลำลึงค์ ปลายลิ้นของเธอเลียไปมาที่ปลายหัวถอก ผมตัวเกร็งกัดฟันแน่นเพราะความเสียวสุดๆ พี่บุษย์เอาปากงับแล้วดูดกลืนหัวถอกบานเข้าไปอย่างช้าๆ มือดึงกางเกงบอลของผมออก ผมช่วยยกก้นช่วยด้วยความเสียวที่ประดังถาโถมเข้ามา ปล่อยให้พี่บุษย์ดูดเลียลำลึงค์แบบยินยอมพร้อมใจ พี่บุษย์อมมันเสียจนแก้มบวมตุ่ย ผมดึงตัวน้อยมานั่งคร่อมบนตัวผม ดึงชุดนอนอออกเผยให้เห็นปทุมถันอวบสวยของเธอ ผมดึงน้อยมากอด ในขณะที่พี่บุษย์ช่วยรูดกางเกงนอนของเธอออก

ผมดึงน้อยให้มานั่งคร่อมใบหน้าผม เรียวลิ้นของผมฉกลงกลางแอ่งน้ำรักของน้อยทันที ผมเลียที่กลีบแคม อวบอิ่มของเธอ น้อยเองเมื่อโดนลิ้นสากของผมถึงกับครางซี๊ด พร้อมกับแหกขาออกให้ผมดูดเลียอย่างสะดวก ผมดูดเลียกลีบเนื้ออวบอูม ดูดเน้นเม็ดเสียวของเธอ “อูยยย…ผัวขา..เมียเสียวจะตายอยู่แล้ว” ผมฉกลิ้นเลียให้น้อยในขณะที่ลำลึงค์ถูกพี่บุษย์ดูดอย่างต่อเนื่อง เสียงครวญ เสียงคราง ของพวกเราดังระงมลั่นห้อง

ผมดูดเน้นๆ ที่ติ่งเสียวระริกของน้อย ในขณะที่พี่บุษย์เริ่มก้าวคร่อมตัวผมจับลำลึงค์ถูไถกับโขดหินกลางร่องน้ำรัก ที่ลุกชูชันอยู่ระหว่างกลีบเนื้อของเธอ “โอย…อูยย มันจริงๆ…ซี๊ดดด” พี่บุษย์ครางออกมาเมื่อแก่นกายผมฝังแน่นอยู่ในกลีบรัก เธอบด ส่ายคลึง ลำลึงค์ของผมอย่างเมามัน ขย่มกดกระแทกลงมาตามความยาวของมัน เสียงเนื้อกระทบเนื้อดังสนั่น “ของน้องกระแทกมันดีเหลือเกิน…โอว..อูยยย” น้อยหันมาดูพี่บุษย์ที่ตั้งหน้าตั้งตาขย่มผมอย่างเอาเป็นเอาตาย เธอหันไปจูบปากกับพี่บุษย์ ผมเลยได้ทีเอาคืนบ้าง ผมกระเด้งสวนการขย่มของพี่บุษย์อย่างรุนแรงถึงใจ ”โอว….เร็วอีก…โอย….โอ้ย พี่จะเสร็จแล้ว..โอว” ผมรับรู้ถึงการขมิบรัดของช่องทางรัก ขณะที่เธอใกล้ถึงสวรรค์ ผมกระเด้าเร็วๆ ร่างของพี่บุษย์สะท้านไปทั้งตัว “โอ้ย…พี่ออกแล้ว….น้องขาพี่เสร็จแล้ว…โอย ตายแล้ว” พี่บุษย์กดกลีบรักบดกับลำลึงค์ของผมแน่น หอบหายใจ สุขสม

สักครู่เธอก็ยกก้นขึ้น เอ็นอวบของผมหลุดออกจากร่องรัก น้ำเงี่ยนทะลักออกมาเยิ้ม ก่อนที่เธอจะล้มนอนแผ่อ้าซ่า ด้วยพิษรักแรงสวาทที่เธอบรรจงสรรสร้างขึ้นเมื่อครู่ น้อยนอนหงายถ่างขาอ้าซ่า โคกอวบของเธอลอยเด่นอยู่ตรงหน้าในตอนนี้ ผมไม่มีโอกาสคิดอะไรมาก ผมก้มลงจูบกลางแอ่งรักของเธอทันที แคมของเธอแบะแยกออกจากกันจนเห็นร่องสีแดงภายใต้แคมใหญ่ที่อวบอิ่ม ติ่งเสียวเผยออกมาพ้นกลีบรัก ระริกอยู่ท่ามกลางไรขนดกดำ ผมฉกลิ้นลงบนเม็ดเสียวของเธอ พร้อมกับเอานิ้วเขี่ยเบาๆที่ร่องรัก น้อยแอ่นเนินนูนของเธอลอยขึ้นรับปลายลิ้นของผมด้วยความเสียว ครวญครางระงม น้ำเงี่ยนเอ่อล้นออกมามากมาย ผมเงยหน้าขึ้นจาการดูดเลียกลีบสวาทของน้อย เมื่ออารมณ์เราสุกงอมเต็มที่ ผมขยับเข้ากลางลำตัว แล้วค่อยๆจับหัวลึงค์จ่อไปที่ร่องรักของเธอ ผมดันพรวดเข้าไปในรูรักของน้อย หัวถอกถลันเข้าไปในรูจนมิดเงี่ยง น้อยแอ่นโคกสวาทรับการกระแทกของผม “ซี้ด…ผัวขา….มันเสียวจังเลยคะ ผัวขา..ซี้ดดด” ผมก้มลงจูบ โลมเลีย น้อยเผยออ้าปากออกอย่างเป็นไปตามธรรมชาติ ผมสอดลิ้นเข้าไปในปากของเธอแล้วดูดดุนลิ้นของเธอ ผมจูบน้อยไป ก้นก็ขยับขึ้นๆลงๆให้ลำลึงค์ของผมชโลมน้ำเงี่ยนของเธอ พอน้ำเงี่ยนชโลมลำลึงค์ชุ่มโชกแล้ว ผมจึงเร่งกระเด้าเร็วขึ้นๆ “เป็นไงบ้างเมียจ๋า…เสียวหีดีมั๊ยจ๊ะ?” เธอพยักหน้าตอบ “ซี้ด…ผัวขา….เมียเสียวจังเลย…อูยย” “ซี้ด…ผัวขา..เสียวข้างในเหมือน..ใจจะขาดเลยคะ…อูยยย…ควยผัวมันครูดข้างใน เสียวไปหมดเลย..ซี้ด..ผัวขา…โอว”

ผมเอามือบี้เม็ดเสียวของเธอที่แข็งเป็นไต ติ่งเสียวของน้อยตอนนี้มันชุ่มไปด้วยน้ำเงี่ยนที่ทะลักออกมาเป็นเมือกเมื่อ โดนปลายนิ้วเขี่ยแบบนี้เธอเสียวจนใจแทบขาด “อูยยย..ผัวขา…อูยย…เมียเสียวแตด…โอย….เมียเสียว…โอว” น้อยร้องออกมา แต่กลับยิ่งทำให้ผมบดบี้แรงขึ้นๆ พร้อมกับกระแทกกระทั้นเร็วขึ้นอีก เสียงเนื้อกระทบเนื้อ เสียงครวญครางระงม น้อยกระเด้งรับการกระทั้นของผมตลอดเวลา ร่องรูขมิบรัดลำลึงค์ของผม

ผมขยับซอยเอวถี่ๆงัดขึ้นเสียดสีกับเม็ดเสียวของน้อย เธอก็เสียวจนทนไม่ได้ “โอย…ผัวขา….ควยผัวเสยโดนแตดเมียแบบนี้…โอ้ย…เมีย...เสียวมากเลย…โอว…เมีย ...จะออกแล้ว..โอ้ย…อ้า” ผมกัดฟันซอยลำลึงค์ เสียงน้ำเงี่ยนของเธอดังเฉาะแฉะตลอดเวลาที่ผมกระเด้าท่อนรัก มันยิ่งทำให้เธอเสียวกระสันยิ่งขึ้น น้อยขมิบรัดลำลึงค์ของผมตลอด ผมก็สุดจะกลั้นน้ำเงี่ยนต่อไปได้

”ซี้ด..เมียจ๋า…ผัวเสียวจังเลย…โอ้ย เมียจ๋า…ผัวใกล้แล้ว…โอ..ซี้ดด”

“จะออกแล้วผัวขา..น้ำจะแตกแล้ว โอ้ยๆๆๆ..เมียออกแล้ว….น้ำออกแล้ว”

น้อยขมิบเกร็งกระตุกเฮือกอย่างแรง น้อยถึงสวรรค์แล้ว “โอ้ย…เมียจ๋าผัว…ออกแล้ว …โอ้ย” ผมฉีดพุ่งน้ำรักเข้าไปในรูรักของน้อยเต็มรัก ผมกระเด้าต่ออีกจนน้ำหยดสุดท้าย น้อยกอดผมไว้แน่น หอบหายใจ ผมขยับตัวมานอนแผ่อยู่ข้างๆ เธอ หอบหายใจอย่างเหนื่อยอ่อน ผมหอมแก้มน้อยเบาๆ น้อยหอบหายใจรวยรินอิ่มเอมในรสชาติของเกมกามที่ผมปรนเปรอให้อย่างถึงใจ

“น้อยรักนุ้ยจ๊ะ” ผมจุ๊บริมฝีปากเธอเบาๆ

”ครับ”

“น้อยรักพี่บุษย์ด้วยจ๊ะ”

เธอหันไปทางพี่บุษย์ พี่บุษย์โอบกอดตอบน้อยอย่างรักใคร่ “จ๊ะ แม่สาวน้อย พี่รู้” “แต่ เอ? ใครจะเป็นเมียน้อย เมียหลวงกันนี่ พี่เห็น ผัวขา ผัวขา เมียจ๋า ออกระงมกันเชียว” พี่บุษย์กระเซ้า “น้อยงัย เป็นเมียแล้ว ชื่อ น้อยด้วย ก็เรียกติดกันว่า เมียน้อย” ผมเสนอความคิด “บ้า คิดได้ไงนี่เธอ?” น้อยค้อนขวับ พร้อมกับเอาหมอนไล่ตีผม เราหยอกล้อ ต่อกระซิก กันด้วยหัวใจที่เบิกบาน เรารู้สึกว่าโลกทั้งใบเป็นของพวกเราสามคน

ตอนที่ 3 ลาแล้ว เกาะสีชัง

เช้าวันอาทิตย์อากาศปลอดโปร่ง เราตื่นนอนกันสาย เพราะมัวแต่เฝ้าคลอเคลียพลอดรัก พี่บุษย์เรียกผมกับน้อยให้อาบน้ำกัน ส่วนเธอคว้าผ้าเช็ดตัวเดินลิ่วเข้าห้องน้ำ เรานอนฟังเสียงอาบน้ำของเธอดังฝ่าความเงียบออกมา น้อยกับผมเหมือนข้าวใหม่ปลามัน ผมนอนกอดน้อยเมียรักพร้อมกับเอามือบดบี้นมของเธอ ลูบคลำโคกอวบอูม “นุ้ย…อย่าซนซิ…วันนี้อยากนอน …อี้” เธอร้องห้ามให้ผมเลิกซุกซน แต่ดูจะไม่ได้ผล ผมไม่ฟังเสียง ปลุกเร้าอารมณ์เธอต่อ จนเสื้อผ้าของเราหลุดออกมากองกับพื้นจนหมดทุกชิ้น “เดี๋ยวผัวจะทำให้มีความสุขที่สุดเลย…เมียจ๋า” ผมกระซิบที่ข้างหู แล้วเอาฟันขบเบาๆที่ติ่งหู น้อยสะท้านเฮือกเมื่อถูกผมจู่โจมที่ติ่งหูอันเป็นจุดอ่อนของเธอ ผมประกบตัวทับตัวน้อย รวบกดมือสองข้างของเธอลงบนฟูกเหนือศีรษะ ส่ายก้นบดลำลึงค์เบียดแซะกับร่องรักของน้อย ปากก็พรมจูบไปทั่วใบหน้าและลำคอของเธอ ผมดูดนมของน้อยจนหัวนมแข็งชูชันเป็นเม็ด น้อยดิ้นไปมาเธอคงจะเสียวไม่เบา..หลับตา ห่อปากครางเบาๆส่ายหน้าไปมา..ตาหลับพริ้มด้วยความเสียว ผมเอื้อมมือไปที่กลีบเนื้อของน้อยลูบไปมาเบาๆ สลับกับใช้นิ้วชำแรกเข้าไปในกลีบสวาทของเธอ

ตอนนี้น้ำเงี่ยนของน้อยทะลักทลายออกมาจนเอ่อล้น…ผมลูบล้วงอย่างสนุกมือ น้อยเงี่ยนง่าน ครางครวญ....

”เงี่ยนจังเลย…ผัวขา เมียจะไม่ไหวแล้วนะ..ซี้ด…เย็ดเลยซิ…ซี้ด” ผมได้ยินน้อยร้องบอกออกมาอย่างนั้น ก็จับลำลึงค์จ่อตรงกลีบรักของน้อย แล้วกดเอวลงทันที ”ซี้ด…ควยแข็งจังเลยผัวขา..ซี้ด” น้อยร้องบอกในขณะที่เด้งเอวสวนการกระเด้าของผม ”เงี่ยนมากหรือจ๊ะเมียจ๋า....ซี้ด...หีขมิบตอดควยผัวแรงจัง..โอย ซี้ด” ผมกระเด้าถี่ๆเร็วๆจนร่างของน้อยสั่นสะท้านตามแรงกระเด้าของผมตลอดเวลา “ซี้ด…ผัวจ๋า…อี้…อ้า..เมียเสียวรูหีจังเลย…โอ้ย…ซี้ด…ผัวจ๋า…กระเด้าแรงๆ ….โอ้ย” ผมซอยเอวแรงๆตามที่เธอร้องขอ กระแทกกระทั้นหนักหน่วงให้สมกับความเสียวที่เกิดขึ้น

“หีเมียเย็ดมัน..เย็ดอร่อยควยจังเลย....ซี้ด....อูยยย..อร่อยควยจังเลยเมียจ๋า..ซี้ด”

”โอ้ย..เมียจ๋า…ผัวเสียวควยจังเลย…โอว…เปลี่ยนท่ากันมั๊ย…เมียจ๋า…อา”

”ผัวจะเย็ดเมียท่าไหนอีกละ…เมียเสียวจะแย่อยู่แล้ว…อูวว…อูยย”

”เอาท่าเมียขย่มควยดีกว่านะจ๊ะ…เมียจ๋า…อูยย”

ผมพูดพร้อมกับล้มตัวลงนอนแก่นกาย แข็งโด่ น้อยลุกขึ้นคร่อมทันที เธอจับลำเนื้อที่เปียกเยิ้มจ่อตรงรูรัก กดเอวลงมาทีเดียวมิดด้าม ลำลึงค์ของผมฝังอยู่ในรูรัก มันทำให้เธอเสียวซ่านยิ่งขึ้น น้อยครางอย่างสะใจ ขมิบรัดลำลึงค์ของผมอย่างแรงด้วยความเสียว “อูยยย..เสียวที่สุดเลยคะ…ผัวขา..ซี้ด” มือผมจับก้นของเธอประคองให้ก้นของเธอยกขึ้นยกลง สอดรับประสานกับลำลึงค์ของผมที่คอยกระเด้งสวน ผมยกก้นน้อยค้างไว้แล้ว แอ่นเอวกระแทกลำลึงค์ กระเด้าสวนขึ้นไปเร็วๆถี่ยิบ “โอ้ย…อูวว…เสียว เสียวที่สุดเลยผัวขา…โอ้ยมันกระทุ้งข้างใน..ถึงมดลูกเลย…ผัวขา…โอ้ย” น้อยครางไม่เป็นภาษาเพราะความเสียว กลีบแคมปลิ้นรัดลำลึงค์ของผมอย่างน่าดูชม แคมในทั้งสองปลิ้นอมลำเนื้อออกมาเมื่อผมยกก้นเธอขึ้น ผมดึงตัวของน้อยลงมาแล้วจูบที่ปากอย่างเร่าร้อน ดูดดื่ม “อูยย..ซี้ด..ผัวขา…ควยผัวเข้าลึกจังเลย…อูยยยย…ซี๊ดดด” เธอครางออกมาด้วยความเสียวที่ถูกลำลึงค์ของผมทะลุทะลวงเข้ารูรัก ผมซอยเอวถี่ๆ เจอแบบนี้เข้าน้อยก็ครางอู้ “โอ้ย…ผัวขา….เมียเสียว…โอ้ย…เมียเสียวมากเลย…โอว” “ผัวก็เสียวควย…อูยย” ผมครางกระเส่าบอกเธอ “หีเมียเย็ดมัน..อร่อยควยที่สุด..เมียจ๋าผัวก็จะออกแล้วเหมือนกัน..ซี้ด.. เดี๋ยวเราออกพร้อมกันนะ..อูยยย..อร่อยควยจังเลยเมียจ๋า..ซี้ด” น้อยขย่มลำลึงค์ของผมอย่างรวดเร็ว ในขณะที่ผมก็กระเด้งรับเช่นกัน ”โอ้ย..เมียจ๋า…แรงๆอีก...ผัว..ใกล้แล้ว…โอย…น้ำจะแตกแล้ว…เมียจ๋า…อา” ผมครางออกมาพร้อมกับปล่อยน้ำเงี่ยนออกมา น้ำเงี่ยนอุ่นๆพุ่งเข้าไปในรูของน้อยเป็นจังหวะ น้อยบดเอวแน่นกับแก่นกายของผม “โอ้ย..ผัวขา…เมีย..อูยย....ว้าย....ออกแล้ว..เมียน้ำออกแล้ว….อ้า...โอ้ย” น้อยถึงสวรรค์เหมือนกัน เธอขมิบตอดรัดถี่ๆ บดเอวแน่นอย่างรู้ใจ

“นี่..เธอสองคน…ไม่ยอมพลาดโอกาสเลยนะ?” พี่บุษย์พูดขึ้นมา เมื่อเราทั้งคู่เสร็จจากกามกิจไปหมาดๆ เรายิ้มเจื่อนๆ “อาบน้ำเสร็จแล้วเหรอพี่..เร็วจัง?” น้อยพูดออกมาแบบขวยเขิน “นี่..หูอื้อตาลายจนไม่ได้ยินอะไรเลยเหรอ ไป๊..ไปอาบน้ำทั้งคู่เลย” พี่บุษย์ไล่ส่งพวกเราไปอาบน้ำ ผมกับน้อยอาบน้ำด้วยกัน ผลัดกันถู ผลัดกันล้างให้กันและกันอย่างมีความสุข แม้ว่าเราจะไม่รู้เลยว่าวันข้างหน้าจะเป็นเช่นใด แต่สำหรับวันนี้เราคือคนที่มีความสุขที่สุดในโลก เรารับรู้แค่นี้

หลังอาบน้ำ จัดการกับอาหารเช้าเรียบร้อยแล้ว พวกเราออกเดินชมสินค้าประเภทอาหารทะเลตากแห้ง พี่บุษย์กับน้อยอยากซื้อไปฝากเพื่อนๆ ที่ทำงาน เราเดินชม เลือกซื้อของกัน เที่ยงๆ หลังอาหารกลางวัน เราเช็คเอ้าท์บ่ายหน้าลาแล้วสีชัง! ฝ่าคลื่นลมมุ่งหน้าสู่เมืองซอสพริกขึ้นชื่อ ศรีราชา

คลื่นลมแห่งท้องทะเล เทียบไม่ได้เลยกับคลื่นลมในชีวิตของพวกเราในวันหนึ่งข้างหน้า มันพัดพาความรัก ความหวัง พรากจากหัวใจเราไปไกลแสนไกล เกินกว่าจะเรียกกลับคืน

ทุกข์ใดใหญ่เทียมเท่าทุกข์ในรัก......

................................

นุ้ย...กุมภาพันธ์ 2546

==========

### บทที่ 6 ...มนต์เมืองเหนือ... ###

นับตั้งแต่กลับจากเกาะสีชัง ความรัก ความผูกพันของพวกเราก่อตัวขึ้นอย่างรวดเร็ว น้อยเก็บข้าวเก็บของย้ายมานอนร่วมชายคาเดียวกับพี่บุษย์ ในขณะที่ผมยังชอบที่จะอยู่คนเดียวในบ้านพักของบริษัทฯ มากกว่า และตอนนี้ผมก็ไม่ต้องวิ่งรอกไปบ้านพี่บุษย์ กับคอนโดที่น้องอยู่อีกแล้ว แค่คิดถึง ใจผมก็ถึงแม่นวลลออทั้งคู่ ผมกลายเป็นผู้ชายที่แสนจะโชคดีในวันนั้น และบทนี้คือบทที่ผมเขียนด้วยหัวใจปั่นป่วนที่สุด

บทที่ 6 "..มนต์เมืองเหนือ..."
-----------------------------

ผม น้อยและพี่บุษย์วางแผนการเดินทางครั้งนี้นานพอสมควร เหตุผลลึกๆ แล้วคือ อยากพักผ่อน ท่องเที่ยว อยากหลบลี้ความวุ่นวาย ของสังคมเมือง เสาะแสวงหาธรรมชาติ อยากถอดหน้ากากที่สังคมให้เราหยิบยืมใช้ อยู่ทุกเมื่อเชื่อวัน การเดินนับพันกิโลในครั้งนี้ สร้างรอยยิ้มและความประทับใจแก่พวกเราอย่างไม่รู้เลือน นับเป็นการเดินทางที่เชื่อมต่อ และหลอมรวมจิตวิญญาณของพวกเราให้เป็นหนึ่งเดียวอย่างแท้จริง เรื่องราวที่ไม่อาจลบเลือนไปจากหัวใจของผม ความรู้สึกดีๆ ยังเก็บอยู่ในก้นบึ้งของหัวใจ ผมขอน้อยแต่งงานกลางทุ่งบัวตองที่แม่ฮ่องสอน

และนี่คือความทรงจำที่ดีที่สุดของผม ที่มีต่อพี่บุษย์กับน้อย.....

ตอน 1 สู่เส้นทางเมืองเชียงใหม่
-----------------------------------

ผมกับน้อยออกเดินทางจากกรุงเทพฯโดยเจ้าม้าเหล็กขบวนกรุงเทพฯ-เชียงใหม่ใน เย็นวันนั้น เรารู้สึกสบายกาย สบายตัวขึ้นเมื่อได้มีโอกาสมานั่งรับแอร์เย็นๆบนขบวนรถ หลังจากที่ต้องฝันฝ่าการจราจรอันแสนสาหัสของกรุงเทพฯจากเอกมัย-หัวลำโพง “ปู้น ปู้นๆ ๆ”เจ้าม้าเหล็กเตือนเราว่า มันกำลังจะทำหน้าที่ของมันพาเราออกจากหัวลำโพง ออกจากกรุงเทพฯ หลบลี้ความจ็อกแจ๊ก จอแจ สู่เมืองเหนือในอีกไม่ช้า ผมกับน้อยออกมายืนที่ราวบันได โผล่หน้าออกมาดูนอกขบวนรถ เรารู้สึกสนุก ตื่นเต้น เหมือนวันเวลามันย้อนกลับไปในวัยเด็กๆที่มีโอกาสได้นั่งรถไฟ วูดดังขึ้นอีก พร้อมกับเจ้าม้าเหล็กกระชากตัวอย่างแรง ก่อนที่จะเคลื่อนตัวช้าๆ ออกจากสถานี เรามองดูผู้คนที่เดินกันควักไขว่ แม่ค้าขายขนมที่สถานี ร้องเรียกลูกค้า พรร.แต่งสีกากี โบกธงสีเขียว เป่านกหวีด “ปรี๊ด ปรี๊ด ๆๆ“ เตือนผู้คนว่าอย่าแหยมเข้าใกล้ม้าเหล็กคันนั้นนะ เจ้าม้าเหล็กเพิ่มแรงม้าของมันขึ้นเรื่อยๆ มันพาเราผ่านสามเสน บางซื่อ บางเขน ออกสู่ดอนเมือง ในที่สุดกรุงเทพฯก็เลือนหายไปจากสายตา พร้อมๆ กับความมืดที่ค่อยๆ โรยตัวปกคลุมไปทั่ว ผมกับน้อยมองหน้ากัน เรายิ้ม เรารู้สึกว่าเรามีความสุขที่สุด เราจะใช้วันลาทั้งหมดของเราอย่างมีคุณค่าและเป็นความทรงจำที่ดี ที่เมืองล้านนาให้สมกับที่เราต้องทำงานเก็บเงินเหนื่อยมาเกือบทั้งปี

ตามกำหนดการแล้วเจ้าม้าเหล็กคันนี้มันจะพาเราไปเหยียบดินแดนเมืองนครพิงค์ตอนเช้ามืดของวันใหม่ที่สถานีเชียงใหม่

เสียงล้อเหล็กบดรางดังกระชึ๊ก กระชักๆๆ วูดดังปู้นๆ เสียงอย่างนี้ดังเป็นทำนองเช่นนี้ ตั้งแต่ออกจากหัวลำโพงแล้ว ช่วงไหนมันข้ามสะพาน มันก็ดังปัง ปังๆๆ ผมกับน้อยยืนตะโกนคุยกันตรงข้อต่อระหว่างตู้ขบวนรถ สายลมในหน้าที่อากาศเริ่มหนาว มันพัด ชำแรกเสื้อเข้าสู่ผิวกาย จนรู้สึกหนาวเหน็บ เราต้องกระชับปกเสื้อให้แน่นหนายิ่งขึ้น สำหรับโปรแกรมท่องเที่ยวของเรา เราวางแผนไปเที่ยวเมืองเชียงใหม่ เลยขึ้นเชียงรายแล้ววกลงมาที่แม่ฮ่องสอน บนรถด่วนขบวนนั้น ผมว่าสายตาหลายคู่มองเราเหมือนคู่รักคู่ใหม่ ที่กำลังหลบลี้ความวุ่นวายของสังคมเมืองไปแสวงหาอิสรภาพ และมนต์เสน่ห์ของเมืองเหนือ เรายืนคุยกันถึงเรื่องสับเพเหระ คุยกันทุกเรื่องเท่าที่เรานึกออก บางครั้งเราก็ทบทวนถึงเหตุการณ์เก่าๆ ที่ผ่านเข้ามาในชีวิต หัวเราะให้กับอดีตที่เราผ่านมาแล้ว บางอดีตเราก็อยากจะลืมมัน อดีตที่เราไม่พึงปรารถนา แต่อดีตที่เราอยากจะลืม มันก็ฝังรากลึกลงสู่ก้นบึ้งของหัวใจ ยากที่จะลืมเลือน ยิ่งดึกเราก็ยิ่งคุยกันอย่างออกรสมากขึ้น

“หนาวแล้ว กลับห้องเถอะ“ น้อยตะโกนบอกผม “หิวมั๊ย“ ผมถามน้อย “ไม่ค่อยหิวนะ“ “กินไว้ก่อนดีกว่ามั๊ย ““ตกลง“ พวกเราก็เลยย้ายที่ยืนจากข้อต่อขบวนรถไปนั่งที่ห้องเสบียงแทน เราทานข้าวไป คุยกันไป ดูวิวที่เจ้าม้าเหล็กมันตะกุยผ่าน แสงไฟนีออนบนถนนริมทางสว่างพอที่จะให้เรามองเห็นผู้คนที่ยังสัญจรไปมา

มนุษย์บางครั้งก็เหมือนมดปลวก ต้องดิ้นรน ต้องต่อสู้เพื่อให้ได้มาซึ่งอาหาร ของตัวเองและครอบครัว เหมือนกับว่าชีวิตนี้ไม่เคยหยุด ไม่เคยพอ แก่งแย่ง ชิงดี ชิงเด่น ทั้งๆ สุดท้ายทุกคนรู้ดีว่าไม่มีใครเอาอะไรติดตัวไปได้ แม้แต่สิ่งเดียว สี่ทุ่มกว่าเราเดินกลับ ล้างหน้า แปรงฟัน เสร็จก็นอน ผมปิดม่านล้มลงนอนข้างๆน้อย เรานอนคุยกันอีกหน่อย “นอนด้วยคนนะ“ น้อยยิ้ม พยักหน้า ผมหอมแก้มน้อย ตกลงคืนนั้นน้อยนอนติดหน้าต่าง ผมนอนด้านนอก เธอนอนหนุนแขน กอดผม ด้วยความเหนื่อยล้ามาทั้งวันไม่นานน้อยก็หลับในอ้อมแขนผม น้อยสวยหวานในยามที่เธอหลับพริ้มอยู่ในวงแขนของผม....

ตอน 2 เมืองนครพิงค์
------------------------

เช้าตรู่วันนี้ เจ้าม้าเหล็กก็ทำหน้าที่ของมันอย่างสมบูรณ์ มันพาเราสองคนถึงจุดหมายที่สถานีเชียงใหม่ ผมกับน้อยหอบหิ้วสัมภาระติดตัวก้าวลงเหยียบแผ่นดินเมืองเชียงใหม่ ดูน้อยจะสดชื่นขึ้นเมื่อเทียบกับเมื่อวาน อาจเป็นเพราะได้หลับมาเต็มตื่น และตื่นเต้นกับอากาศที่หนาวเย็นในเวลาเช้าๆ แบบนั้น

ที่ชานชาลา เราพบกับสหายเก่าของผมสมัยที่ยังร่วมหัวจมท้ายในรั้วมหาวิทยาลัย สารถีและไกด์จำเป็นในวันแรกของเรา หนุ่มเมืองแพร่ผู้จบมาทางด้านรัฐประสาศนศาสตร์ แล้วมาทำงานอยู่ที่เชียงใหม่ สิ่งที่ผมขอให้เขาช่วยในที่นี้ คือรถ เราสวมกอดทักทายกันให้สมกับที่ไม่ได้เจอกันนาน ผมแนะนำน้อยให้เขารู้จัก หลังจากทักทายกันตามมารยาท สอบถามเรื่องการเดินทางอะไรกันนิดหน่อย

“โปรแกรมวันนี้มีอะไรบ้าง“ นี่เป็นคำถามแรกของผม คำตอบที่ผมได้รับ คือ กิน มันบอกว่ากองทัพเดินได้ด้วยท้อง ผมก็ไม่อยากขัดใจ เราช่วยกันหอบหิ้วสัมภาระเดินไปที่รถยนต์ขับเคลื่อนสี่ล้อที่มันเตรียมไว้ ให้ มันบอกว่ารถคันนี้เป็นรถประจำตำแหน่งนักข่าวหนังสือพิมพ์ฝรั่งของมัน มันยกให้ผมใช้ตลอดเวลาที่อยู่ที่นั่น แล้วให้เอาไปฝากเพื่อนรุ่นน้องมันอีกทีที่แม่ฮ่องสอน แล้วมันจะไปเอากลับเอง อย่างแรกที่เราทำคือขับรถไปที่บ้านพัก ซึ่งเป็นของอาพี่บุษย์ วันที่เราไปเขาก็เลยให้เด็กที่บ้านมาทำความสะอาดให้เรียบร้อย เป็นบ้านไม้ 2 ชั้นแบบทางเหนือ หลังจากที่เราเก็บข้าวของ อาบน้ำ อาบท่าเสร็จเรียบร้อย ที่แรกที่เราจะไป คือ ตลาด เพื่อหาอะไรรองท้อง ก็เป็นอาหารเช้าแบบทางเหนือ กาแฟ ปาท่องโก๋ ไส้อั่วอะไร ประมาณนั้น ระหว่างที่ทานข้าวเช้ากัน เรานั่งดูชีวิตผู้คนในตลาดยามเช้าก็นับเป็นภาพที่ดูแปลกตาดีเหมือนกัน เราคุยกันถึงโปรแกรมการท่องเที่ยวในวันนั้น และบอกเขาว่าเรามีโปรแกรมวันอื่นๆ อย่างไรบ้าง เขาก็เสนอว่าเขาจะพาเที่ยวในสถานที่ใกล้ๆ ตัวเมืองก่อน เพราะเรามีนัดที่จะต้องไปรับพี่บุษย์ที่สนามบินเชียงใหม่ตอนบ่ายแก่ๆ ของวันนั้น หลังจากทานข้าวเช้า ซื้อผลไม้ น้ำดื่ม ติดไม้ติดมือขึ้นรถ ไกด์กิตติมศักดิ์ของเราก็ขับเจ้าโฟร์วีลคันเก่ง พาเราไปที่ ศาลหลักเมือง เขาบอกว่าเพื่อเป็นสิริมงคลสำหรับการมาเที่ยวของเรา และนี้เป็นจุดเริ่มต้นของการเดินทางทัวร์เมืองเหนือของเรา ศาลหลักเมืองนี้สร้างเมื่อสมัยพ่อขุนเม็งรายมหาราช ตั้งเมืองเชียงใหม่ เขาเล่าว่าพ่อขุนเม็งรายเชิญเพื่อนในสมัยนั้นคือพ่อขุนรามคำแหงและพ่อขุนงำ เมืองมาดูชัยภูมิที่นั่น และเกิดปิ๊งว่า โอเค ที่ตรงนี้แหละเหมาะที่จะตั้งเมือง เมืองที่ฝังเสาในวันนั้น ชื่อ นพบุรีศรีนครพิงค์

ฟาร์มกล้วยไม้ คือสถานที่ต่อมาของเรา มาดูของสวยๆ งามๆ กัน ที่นี้มีกล้วยไม้หลากหลายสายพันธ์ สีสันแตกต่างกันออกไป มีทั้งดอกใหญ่ ดอกเล็ก สมกับคำขวัญของเมืองเชียงใหม่จริงๆ น้อยดูจะชอบที่นี้มาก สาวสวยคู่กับดอกไม้งาม ผมหวังว่าวันหนึ่งกล้วยไม้พวกนี้มันจะได้มีโอกาสอวดโฉมอันแสนสวยงามนี้ต่อ ผู้คนผู้มาเยือน คนแล้วคนเล่า และก็หวังผู้คนจะชื่นชมในความงานของมัน

ทริปประจำวันนี้ใกล้จบแล้ว เป้าหมายสุดท้ายของพวกเราคือสนามบินเชียงใหม่ เมื่อถึงเวลาเสียงเครื่องยนต์โรลสลอยซ์ก็แผดเสียงครืน ครืน มาแต่ไกล ค่อยๆ ลดระดับลงแตะรันเวย์ พี่บุษย์คือคนที่เรามารับในวันนี้ ผมแนะนำให้สหายเก่ารู้จักกับเพื่อนใหม่ มันทำหน้างงๆ และคงมีคำถามในใจมากมายที่อยากถามผม และแน่นอนที่สุดผมย่อมไม่เปิดโอกาส ให้มันถามผมแม้แต่คำถามเดียว เรื่องบางเรื่องผมก็จนปัญญา หาคำอธิบายที่เข้าใจง่ายๆ ไม่ได้ ก็ปล่อยให้เวลาช่วยมันคิด มันเข้าใจของมันเองดีกว่า พี่บุษย์ยื่นถุงกระดาษโลโก้ดิวตี้ฟรี ให้กับสหายเก่าของผม ตามที่ผมขอให้เธอช่วยจัดการ ดูเจ้าสหายเก่าของผมมันพึงพอใจกับน้ำเมา ยี่ห้อฝรั่งที่พี่บุษย์ถือมาฝากเป็นพิเศษ เราออกจากสนามบินมุ่งหน้าเข้าเมือง อาบน้ำอาบท่าที่บ้านเป็นที่เรียบร้อย ก่อนที่จะออกไปเดินชมร้านรวงในเมืองเชียงใหม่ ณ ที่นี้ ผมซื้อสร้อยจี้ทองรูปหัวใจอันเล็กๆ พร้อมกับแหวนทองเกลี้ยงให้สองสาวคนละ 2 วง แน่นอนว่ามันเป็นวงเล็กๆ อีกเหมือนกัน ถือว่าเป็นรับขวัญการมาเยือนเมืองเหนือในวันนั้น จริงๆแล้วการได้ให้อะไรแก่ใครสักคน มันก็เป็นความสุขทางใจทั้งผู้ให้และผู้รับ เราเองก็ต้องเรียนรู้ที่จะเป็นผู้ให้ และบางครั้งเราก็ต้องเรียนรู้ที่จะเป็นผู้รับเช่นเดียวกัน

ค่ำวันนั้น สหายเก่าพาพวกเราไปทานดินเนอร์ขันโตกอันเลื่องชื่อของล้านนา พี่บุษย์ออกจะมีความสุขกับอาหารเย็นในวันนั้น เพราะสำหรับเธอแล้วเหมือนได้กลับมาบ้านเดิม ถิ่นเดิม เราร่ำลาสหายเก่าหลังจบดินเนอร์ขันโตกมื้อนั้น พรุ่งนี้จะเป็นวันเริ่มต้นของการเดินทางของพวกเราสามคนอย่างแท้จริง บนเส้นทางสายฝัน

หลังจากที่ร่ำลาสหายเก่าแล้ว ผมขับรถมุ่งหน้ากลับที่พักทันที เมื่อเราถึงบ้าน เราก็โผเข้าหากันอย่างคนอดอยาก ผมจับไหล่พี่บุษย์จูบปากเธออย่างแรงเนิ่นและนาน จบจากพี่บุษย์ผมก็หันไปหาน้อย น้อยเองช่วยปลดเปลื้องเสื้อผมออกอย่างเร่งร้อน โดยที่ปากเรายังไม่ละจากกัน มือผมตะโบมบีบเคล้นสองเต้าอวบน้อยอย่างมันมือ เหมือนจะให้มันแหลกคามือ พี่บุษย์จัดการกับตัวเองจนเปลือยเปล่าก่อนใคร อวดโนมเนื้ออล่างฉ่างของเธอ ผมคว้าเธอมาจูบ แลกลิ้นนัวเนียกันในโพรงปาก "อา อืม อูยยย" ผมนวดเคล้าคลึงลงบนอกอวบของเธอด้วยความเสน่หา อาวรณ์

น้อยคุกเข่าลง จัดการกับกางเกงของผมจนผมเปล่าเปลือยในที่สุด ดุ้นเนื้อของผม ค่อยๆจมหายไปกับกลีบปากสวยของน้อย ถูกรัดรึงด้วยริมฝีปากของน้อย ทั้งอมทั้งรูด น้ำลายเธอเยิ้มออกมา ลิ้นเธอตวัดไปมา ไล่จากโคนลำลึงค์ถึงปลายเงี่ยงบาน โดยเฉพาะที่ปลายเงี่ยงนี่เธอตวัดเลียอยู่นาน ทำเอาผมแทบคลั่ง ผมต้องละปากจากปากพี่บุษย์ "น้อย อูยย ผมเสียวมากเลย อูยยย" น้อยอมดูดเลียลูกกระโปกของผม กลิ้งมันไปมา ในปากของเธอ น้อยเองครางอือๆๆ เบาๆ ตามอารมณ์และจังหวะรักของเรา ผมกำลังจะแย่ ผมคราง ดังมาก ผมไม่เคยเสียวอะไรอย่างนี้มานาน "อูยย น้อย ผัวเสียวเหลือเกิน โอว ซี๊ดดด" น้อยสบตาผม เหมือนจะบอกเป็นนัยว่า เธอจะดูดเสียให้สมอยาก ถึงตอนนี้ผมทนไม่ได้แล้ว ต้องยอมดึงลำลึงค์ออกจากปากน้อยก่อน ไม่งั้นผมเสร็จเธอแน่ ผมผลักพี่บุษย์ให้นั่งบนโซฟายาวในห้องรับแขก แยกขาของเธอออกกว้าง ซุกหน้าเข้าหาหอยกาบตัวใหญ่ที่นอนอ้าปากแดงรออยู่ พี่บุษย์เสียวมาก ขมิบเม็ดเสียวสั่นระริก ลิ้นผมแซะตวัด เลีย กลีบแคม ร่องหลืบ น้ำรักของพี่บุษย์ทะถั่งออกมา ยังกับทำนบพัง ใยไหมดกดำลู่ราบกับเนินนูน ด้วยน้ำรัก ผสมน้ำลายของผม พี่บุษย์ครางอย่างสุดเสียว "นุ้ย อูยย พี่เสียวเหลือเกิน จะไม่ไหวแล้วนะ อา" เธอสะบัดหน้าไปมา เส้นผมกระจาย ยิ่งเธอครางดังเท่าไร ผมก็ยิ่งดูดดุนเน้นๆ ที่เม็ดเสียวของเธอแรงเท่านั้น มือผมก็ลูบบี้คลึงกลีบรักของเธอ ตอนนี้มันเปียกชุ่ม ผมแยงนิ้วเข้าไปในร่องรักของพี่บุษย์ ควาน เกี่ยว งัดแซะ พี่บุษย์ครวญคราง "อา นุ้ย ทำไมถึงเสียวอย่างนี้ อา ซี๊ดดด"

น้อยเองก็ใช่ย่อย เธอรูดทุกอย่างออกจากตัว เปลือยเปล่า ก้าวขึ้นนั่งคร่อมหน้าพี่บุษย์ แล้วกดร่องของเธอลงบนใบหน้าของพี่บุษย์ วัวเคยขา ม้าเคยขี่ ดูเหมือนพี่บุษย์จะรู้และตอบสนองทันที เธอรัวลิ้นที่เม็ดเสียวของน้อย น้อยเองเจออย่างนี้เข้าก็เสียวมาก ร้อง "อาๆๆ..ดีๆๆ เสียวคะ พี่ขา" มือก็ขยำ ขยี้บี้นมตัวเองอย่างสะใจ พี่บุษย์เองถูกผมลงลิ้น เลียกลีบ ดูดติ่งเสียว นานเข้าก็ชักทนไม่ไหว "พี่จะถึงแล้วนะ..ดุนลิ้นหนักๆ เลย..อือ" ผมเน้นดูดเม็ดเสียวแรงๆ จนในที่สุด เธอร้องกรี๊ดยาว "โอย พี่จะออกแล้ว อูยย ออกแล้ว อา เสียวเหลือเกิน" ตัวแข็งเกร็งนิ่ง ร่องรูขมิบยวบๆ สำลักความสุข สะอื้น ฮักๆๆ น้ำรักของเธอไหลออกมามากมาย สองแขนอ่อนล้าตกข้างลำตัว หอบหายใจแรงอย่างมีความสุข ผมลุกขึ้นจูบหน้าผาก พวงแก้มแดงเรื่อ น้อยลงมานั่งข้างๆ จูบเอาใจเบาๆ

"พี่มีความสุขที่สุดเลย น้อย"

"เราอยากให้พี่มีความสุขเหมือนกันคะ" น้อยมองหน้าผม ยิ้มหวาน "ขอบใจจ๊ะ ทั้งสองคน"

"อูยย ผัวขา น้อยมีความสุขที่สุดในโลกเลยคะ ผัวเก่งที่สุดเลยคะ"

"ดีมั๊ยจ๊ะ"

"ดีคะ"

ผมจูบกับเธอ เราแลกลิ้นเกี่ยวกระหวัดกันอย่างแสนรัก แสนอาวรณ์ ก่อนที่ผมจะนั่งลงข้างๆ เธอ ผมดึงแขนพี่บุษย์ ให้ก้าวคร่อมหน้าขาผม พี่บุษย์จับลำลึงค์ผมตั้งตรงแล้วกดสะโพกลงมาช้าๆ "อูยย เสียว" พี่บุษย์ครวญออกมา เมื่อกลีบรักของเธออ้าอมลำลึงค์ของผมหมดทั้งแท่ง พี่บุษย์เอามือเกาะบ่าผม แล้วขย่ม โขยก อย่างไม่กลัวกลีบของเธอจะพังเสียก่อน อัดกระแทกดังป้าบๆๆ นมกระเพื่อมไหว ตามแรงกระแทก เธอเร่งขย่มลำลึงค์ของผม "อา อูยย พี่จะออกแล้ว อูยย ออก น้ำออกแล้ว อูยยยย" หน้าสะบัดเร่าๆ ครางออกมาอย่างไม่อายใครแล้ว ร่องรักเธอตอดถี่ๆ ผมทนไม่ไหวเหมือนกัน จับตัวเธอพลิกลงล่าง อัดลำลึงค์เข้าออกถี่ยิบ แล้วกระตุกปล่อยน้ำเงี่ยนออกมาเต็มรูของเธอ "โอยย ผัวออกแล้ว อูยย น้ำออกแล้ว" ผมบดลำลึงค์แน่นกับโหนกนูนของพี่บุษย์ ให้น้ำเงี่ยนเข้าลึกที่สุดในช่องทางรักของเธอ อา ช่างมีความสุขเสียเหลือเกิน

ผมแลกจูบกับเธอดูดดื่ม ก่อนที่จะซบหน้าลงบนอกอุ่นๆของเธอ เราหอบหายใจแข่งกัน พอลำลึงค์เริ่มอ่อน ตัว ผมค่อยๆ ถอนออกจากรูของเธอ น้ำเงี่ยนสีขาวค่อยๆ ไหลเลอะขาอ่อนของพี่บุษย์เป็นทาง เรานอนกอดก่ายกันอย่างมีความสุข ฉลองการมาเยือนเมืองเหนือเที่ยวนี้...

ตอน 3 เยือนพระตำหนัก นมัสการพระธาตุงามบนดอย
---------------------------------------------

วันนี้พวกเราออกเดินทางสู่ พระตำหนักภูพิงค์ราชนิเวศน์ หลังจากนั้นเรามุ่งหน้าไปวัดพระบรมธาตุดอยสุเทพ แต่ในระหว่างทางเราแวะนมัสการ อนุสาวรีย์ครูบาศรีวิชัย นักบุญแห่งลานนาไทย เราขับรถคดเคี้ยว เลี้ยวซ้าย เลี้ยวขวา อย่างน่าเวียนหัว จนถึงที่ตั้งของ วัดพระบรมธาตุดอยสุเทพ

ที่นี้ เราสามารถมองเห็นตัวเมืองเชียงใหม่เบื้องล่าง อากาศข้างบนนี้เย็นสดชื่น บวกหนาวนิดหน่อย เราเดินขึ้นบันไดที่ทอดตัวยาวไปสู่ตัววัด และมีนาค 2 ตัวอยู่สองข้างบันได ซึ่งสูงกว่า 300 ขั้น เราเดินบ้าง พักบ้างหลายตลบกว่าจะถึงตัววัด เล่นเอาเหงื่อซึม รู้สึกเหมือนว่าเข่าจะอ่อนๆ ขาสั่นๆ อยู่เหมือนกัน เราออกจากวัดพระบรมธาตุดอยสุเทพ มุ่งหน้าสู่ห้วยน้ำดัง เราแวะซื้อ แวะชมสวนผลไม้ เช่น สตรอเบอร์รี่ แอ๊ปเปิ้ลที่ชาวบ้านท้องถิ่นปลูกไว้ ในระหว่างเส้นทางของเรา

คืนนั้นเราได้พักที่เรือนรับรอง ซึ่งเราจองไว้ตั้งแต่ก่อนเดินทางมาที่นี้ ตอนเย็นๆ พวกเราเดินเที่ยวชมรอบๆ บริเวณของอุทยาน ทักทายกับเพื่อนร่วมอุดมการณ์ที่แวะเวียนมาที่นี่ เพื่อชมทะเลหมอกในเช้าวันรุ่งขึ้น

อากาศที่ค่อนข้างหนาวเย็นของห้วยน้ำดัง ทำให้พวกเราสามคนต้องนอนเบียดเสียดกันบนที่นอนขนาดไม่ใหญ่นักของเรือนรับรอง มือผมคว้าเอวน้อยมากอดแนบอก น้อยนอนหันหลังให้ผม ลึกเข้าไปในหัวใจเราเต้นรัว ผมกอดเธอแน่นขึ้น บรรจงจูบแถวลำคอ ไรผมของน้อย แล้วไล้ไปตามซอกหูซอกคอ น้อยตัวสั่น มือผมเริ่มเปลี่ยนเป้าหมายจากกอดเอวเฉยๆ มาเคล้าคลึงปทุมถันในเสื้อแพรบางเบาของน้อยแทน นมอวบเต่งกระชับมือ ผมจูบไล้อยู่แถวๆ ต้นคอ แผ่นหลัง มือผมลูบจากโคนขาของน้อย เสื้อแพรของน้อยเลื่อนติดมือผมขึ้นมา ฝ่ามือผมตะโบมเข้ากับเต้าอวบเนื้อแท้ของน้อย ผมพลิกตัวขึ้นทาบทับบนร่างของน้อย บรรจงจูบริฝีปากบางของเธออย่างแผ่วเบา ลิ้นเราพันเกี่ยว กระหวัด ดูดดุนกันอย่างถ้อยที ถ้อยอาศัย มือที่ตะโบมบีบนมของน้อย วกลงบนโหนกนูนของน้อย ตอนนี้นิ้วมือเป็นอาวุธสำคัญของผมที่จะโจมตีน้อย ผมลูบไล้เรียวนิ้วบนโคกนูน ติ่งเสียวของน้อย ล้วงลึกเข้าไปในร่องรักของเธอ บางครั้งบี้เม็ดเสียว เธอขยับสะโพกบิดส่าย "อูยย ผัวขา เสียวจะแย่แล้วนะ" หลืบร่องน้อยกำลังเปียกชุ่ม มือน้อยก็ใช่ย่อยเอื้อมมาเกาะกุมท่อนเอ็นของผม มันแข็งโป๊ก ผมรูดกางเกงนอนลงให้เธอจับได้ถนัดมือขึ้น น้อยรูดมันขึ้นลงอย่างคุ้นเคย ผมกับน้อยขยุกขยิกกันกันแรงขึ้น

พี่บุษย์ผงกหัวขึ้นมามองเรา "นี่ เธอสองคนทำอะไรกันจ๊ะ" น้อยตอบทันควัน "เย็ดกันงั๊ย อยากลองมั๊ย" เธอพูดแบบเน้นๆ พร้อมกับหัวเราะคิกคัก "เธอนี่ ไม่เกรงใจ คนกำลังนอนเลยนะ" พี่บุษย์พูดพร้อมกับตีเพี๊ยะ ที่แขนน้อย "นุ้ย เธอจัดการน้อยเลย เดี๋ยวพี่จัดการตรงนี้เอง" พี่บุษย์พูดพร้อมกับวางมือลงบนโหนกนูนของน้อย ปากผมงับเข้ากับยอดอกชูชันของน้อยทันที น้อยครางอี๋ พี่บุษย์ซุกหน้าลงดูดดุนกับกลีบรัก กลีบสวาทของน้อย เราช่วยกันจัดการน้อยอย่างเมามัน "อูยย ไม่ไหวแล้ว ผัวขา เย็ดน้อยเถอะ น้อยไม่ไหวแล้วคะ.."

พี่บุษย์ขยับเปิดทางให้ผม ในขณะที่ผมแทรกกลางตัวของน้อย ผมยกขาเธองอขึ้น ประตูสวรรค์เปิดอ้าออก พี่บุษย์จับลำลึงค์ของผมถูไถตามกลีบรัก และเม็ดเสียวของน้อย ก่อนที่จะจดจ่อลงกลางช่องทางรัก ผมกดเอวยวบ แท่งเนื้อก็ค่อยๆ ไหลเข้ากลีบรักของน้อยอย่างช้าๆ มิดด้าม "อา เสียวจังเลยคะ ผัวขา" ผมเริ่มโยกเอวช้าๆ เนิบๆ ไม่รีบร้อน ผมสาวลำลึงค์เข้าออกยาวๆ ช้าๆ เรื่อยๆ "อูยย ผัวขา เย็ดเก่งจัง เมียเสียวมากเลยคะ" ในขณะที่ผมกระเด้ากลีบรักของน้อย พี่บุษย์ก็หย่อนก้นอวบหนาของเธอลงมาตรงใบหน้าของน้อย "น้อยขา เลียให้พี่หน่อยซิคะ" น้อยกวาดลิ้นดูดเลียกลีบสวาทของพี่บุษย์อย่างรวดเร็ว พี่บุษย์แอ่นเอวบดสู้ลิ้นน้อย "อูยย น้อยขา พี่เสียวเหลือเกิน อูยย" น้อยบรรจงดูดเน้นตรงติ่งเสียวของพี่บุษย์ จนเธอเริ่มออกอาการหายใจแรงขึ้น "อูยย น้อย พี่ใกล้แล้ว ดูดแรงๆอีกคะ อูยย"

พอพี่บุษย์ใกล้ถึงสวรรค์ ผมหยุดกระเด้าชั่วคราว เปิดโอกาสให้น้อยช่วยดูดเลียกลีบรักของพี่บุษย์เต็มที่ พี่บุษย์กระตุกเฮือก บดโหนกนูนของเธอกับใบหน้าน้อยแน่น เป่าปากพรู "อูยยย…พี่ออกแล้ว" เธอครวญครางออกมาอย่างเสียวซ่านในรสลิ้นของน้อย "อูยย ดีจังเลย อูยย" พร้อมกับพลิกตัวลงนอนหงายหอบหายใจ "อูยย นุ้ยเสร็จกับน้อยเลยนะ คืนนี้ พี่ขอยอมแพ้ก่อน" ผมพยักหน้ารับ ก่อนที่จะเริ่มบรรเลงเพลงสวาทกับน้อยต่อ เพราะเราเองก็ปริ่มๆ น้ำจะออกเหมือนกัน ผมขยับตัว กระชับขาน้อยให้มั่นคงยิ่งขึ้น เริ่มกระเด้าลำลึงค์ช้าๆ หนักๆ เข้าร่องรักของน้อย น้อยเริ่มบิดตัว ส่ายเร่าๆ ขมิบถี่เข้าๆ หัวนมแข็งชูชัน ผมจึงเร่งกระแทกกลีบรักเธอแรงและเร็วขึ้น เสียงหนอกผมกระทบกับโคกสวาทของเธอดังสนั่น "อูยยย…ผัวขา แรงอีกคะ เร็วอีก…เมียจะออกแล้ว" "ผัวก็จะออก…แล้ว ออกพร้อมกันนะ" ผมกระซิบบอกเธอ "คะ…คะ" ผมเร่งซอยแท่งเนื้อเร็วขึ้น สุดท้ายเราก็ถึงสวรรค์ด้วยกันทั้งคู่ ผมอัดลำลึงค์เเนบแน่นสนิทกับหอยตัวงามน้อย ผมกระตุกวูบๆ พ่นน้ำกามของผมเข้ากลีบรักของน้อย "อูยย ผัวออกแล้ว อูยยย" "เมียก็ออกแล้ว โอยย เสียวที่สุดเลยคะ ผัวขา" ผมกับน้อยกอดกันแน่น ในขณะที่น้อยก็ขมิบรัดแท่งเนื้อผมเป็นจังหวะ ผมปล่อยให้ลำลึงค์ของผมอ่อนคารูรักของน้อย

"น้อย รักนุ้ยเหลือเกิน เย็ดเก่งมากคะ น้อยมันที่สุดเลยคะ"

"ผมก็มัน หีน้อยเย็ดมัน ผมชอบ"

"ชอบก็เย็ดบ่อยๆ ซิคะ"

"จ๊ะ ผมจะเย็ดทุกคืนเลย เอามั๊ย"

"ให้มันจริงเถอะ พ่อทูนหัวของน้อย"

ผมแลกลิ้นกับเธออย่างรักใคร่ ก่อนที่จะถอนปากจากกัน พี่บุษย์เห็นว่าเราทั้งคู่เสร็จสมอารมณ์หมายแล้ว เธอเอามือตบแก้มน้อยเบาๆ อย่างรักใคร่ น้อยจับมือเธอแนบกับแก้มของเธออย่างรับรู้ แม้อากาศจะค่อนข้างเย็นฉ่ำแต่ร่างของเราก็ชื้นเหงื่อ นอนกอดกันอย่างสุขสม ผมลูบหัวน้อยพลางจูบเบาๆ อย่างทะนุถนอม นอนเคียงกันอย่างมีความสุข....

ตอน 4 ทะเลหมอก ห้วยน้ำดัง

ยามเช้าของวันนี้ พวกเรารีบตื่นเพราะเราอยากดูทะเลหมอก ณ จุดชมวิว ทะเลหมอกที่นี้สวยมาก เราชื่นชมกันด้วยสายตา เก็บภาพความประทับใจ สายหน่อยหมอกก็เริ่มจางตามความสูงของดวงตะวัน ก็เหมือนกับ คนแม้มีเมฆหมอกเข้ามาบดบังชีวิตในบางครั้ง แต่สักวันหนึ่ง ก็ย่อมต้องมีแสงสว่างมาขับไล่เมฆหมอกแห่งเคราะห์กรรมออกไปจากชีวิตของเรา

ห้วยน้ำดังถือเป็นอุทยานแห่งชาติ ที่ลือชื่อของภาคเหนือ ในแต่ละปีมีผู้มาเยือนมากหน้าหลายตา ทะเลหมอกที่นี้สวยงามมาก แต่ขึ้นอยู่กับภูมิอากาศ และวาสนาของผู้มาเยือน

จากห้วยน้ำดัง พวกเราบ่ายหน้าขึ้นเหนือ เป้าหมายของเรา คือ เชียงราย จุดหมายปลายทางแรกของเราคือ อนุสาวรีย์พ่อขุนเม็งรายมหาราช เพื่อขอพรให้เราโชคดีตลอดเวลาที่อยู่ในเมืองเชียงรายในเที่ยวนี้ หลังจากใช้เวลากับการชมเมืองนานพอสมควรแล้ว ถึงเวลาพักเสียที...

คืนนี้เราเลือกพักรีสอร์ท แถวๆชานเมือง ของป้าแก่ๆ ท่าทางใจดีคนหนึ่ง แกเรียกพวกเราลูก ๆ ทุกคำ โชคดีที่พี่บุษย์อู้คำเมืองได้ ดูแกจะชอบใจเป็นพิเศษ หลังจากเก็บข้าวเก็บของแล้ว พี่บุษย์ออกตัวขออาบน้ำก่อน เธอบอกเหนียวตัวมาก ผมกับน้อยก็ไม่ขัดข้อง ผมกับน้อยก็เตรียมอาบน้ำต่อจากพี่บุษย์ น้อยนั่งบนตักผม ผมก็จับนมของเธอบีบนวด น้อยพยายามแกะมือผมออก "เดี๋ยวก่อนซิ…น้อยยังไม่อาบน้ำเลย" ผมก็พยายามตื้อไปเรื่อย น้อยก็หลบเลี่ยง บ่ายเบี่ยงตลอด "นึกออกแล้ว" น้อยพูดพร้อมกับลุกขึ้น ผมรอเธอพูดต่อ "นุ้ยไปช่วยพี่บุษย์ อาบน้ำซิ…เดี๋ยวก็มัน เชื่อน้อยเถอะ" น้อยพูดด้วยแววตาเป็นประกาย

ผมคิดตามที่เธอพูด ชักนึกสนุกขึ้นมาด้วย ผมจึงเดินไปผลักประตูห้องน้ำ พี่บุษย์หันมาดูบอกว่า "รอเดี๋ยว" ผมไม่สนใจเดินเข้าไปรวบเธอมากอดทันที "เดี๋ยวก่อน ให้พี่อาบน้ำก่อน" ผมไม่ฟังเสียง ระดมจูบ ไซร้ ซอกคอเธอไปเรื่อย พี่บุษย์เริ่มอ่อนลง ยืนนิ่งให้ผมทำตามใจชอบ ผมจับเธอหันหน้ามาประจันหน้ากับผม ค่อยๆ ก้มลงประทับจูบกับเธอ พี่บุษย์เผยอปากรอรอยจุมพิตของผม เราบดปาก ลิ้นแลกลิ้น เกี่ยวดูดดุนของกันและกัน อกแนบอก ท้องแนบท้อง ท่อนเอ็นของผมทิ่มตำอยู่แถวท้องน้อยของพี่บุษย์ มือผมเลื่อนมาเกาะกุมเต้าอวบของพี่บุษย์ ผมบีบเคล้นเต้าอวบใหญ่ของเธออย่างมันมือ พี่บุษย์เริ่มยืนไม่อยู่ มือเธอควานหาที่นั่งพัก แต่โชคไม่ดี เราไม่มีที่พอจะนั่งได้ ผมชวนเธอเข้ามาในห้อง เราอาบน้ำกันแบบลวกๆ ผมจูงมือพี่บุษย์เข้ามาในห้อง น้อยเลยมีโอกาสเข้าไปอาบน้ำบ้าง "อาบเร็วๆ นะ เดี๋ยวพลาดโอกาสทอง ไม่รู้นะ" พี่บุษย์ตะโกนไล่หลังน้อย..

ผมเริ่มจูบปากกับพี่บุษย์ต่อ แม้อากาศภายนอกจะค่อนข้างเย็น แต่อารมณ์ภายในของเราช่างเร่าร้อนแตกต่างกันสิ้นเชิง พี่บุษย์ดันตัวผมนั่งลงบนเตียงนอน เธอคุกเข่าลง มือจับลำลึงค์ของผมกระถอกเบาๆ ก่อนที่จะก้มหน้าลงลิ้มเลียที่ปลายเงี่ยงแดงคล้ำของผม เน้นตรงรอยแยกกลางปลายลำ ผมแหงนหน้ารับรู้ถึงอารมณ์ดำกฤษณาที่กำลังคืบคลานเข้ามา "อูยย…เสียวจังเลย เมียจ๋า"

พี่บุษย์เงยหน้ามองผม พร้อมกับดูดกลืนลำลึงค์หายเข้าไปในกลีบปากของเธออย่างช้าๆ จนสุดโคน พี่บุษย์ดูดเก่งมาก เน้น ผ่อนตามอารมณ์ของผม เธอดูดอย่างเมามันจ๊วบจ๊าบ มือข้างหนึ่งของเธอก็ล้วงควักกลีบรักของตัวเอง ผมเสียวมาก มือผมผลักหัวเธอออก "พอก่อนครับ อูยยย" ผมพยุงเธอให้ลุกขึ้น ผมจับให้เธอนั่งบนโต๊ะเครื่องแป้งสำหรับแต่งตัว ระดับโคกสวาทเธอมันช่างพอดีกับลำลึงค์ของผม ผมค่อยๆจ่อลำลึงค์แข็งแรง ชำแรกกลีบเนื้อของพี่บุษย์เข้าไปอย่างช้าๆ เธอจับตาดูลำเนื้อที่ค่อยๆ แทรกกลีบเนื้อของเธออย่างใจจดใจจ่อ พอมันเข้าหมดยันโคน เธอครางว่า "อูว เสียวเหลือเกินคะ..โอว" พี่บุษย์จับใบหน้าผมดึงมาจูบบดลิ้นกับเธอแน่น น้อยเพิ่งอาบน้ำเสร็จออกมายืนมองพวกเราอยู่ใกล้ๆ ผมยิ้มให้เธอ แล้วเริ่มสาวลำลึงค์เข้าๆ ออกๆ ในร่องรักของพี่บุษย์ เธอคราง "อืม อูว อาว" ผมโยกเอวเข้าหาตัว เธอเนิบๆ เธอร้อง "โอย ชอบเหลือเกิน ซี๊ด เสียวที่สุดเลยคะ"

น้อยก็เบื่อที่จะเป็นผู้ชมแล้ว เธอแก้ผ้าเข้ามากอดผมทางด้านหลัง นมเบียดแผ่นหลังผม มือไม้เธอก็อ้อมมาเขี่ยหัวนมผมเล่น ซึ่งตอนนี้มันแข็งเป็นไต ผมยืนซอยบั้นเอวจนเมื่อยขา "ไปต่อที่เตียงดีกว่ามั๊ย" "คะ" น้อยผละจากผม ให้พี่บุษย์เกี่ยวขาถนัดๆ เธอเอาขาเกี่ยวเอวผมไว้ ผมอุ้มเธอโดยที่ลำลึงค์ยังคาอยู่ในร่องรักของเธอ ผมวางพี่บุษย์ลงบนเตียงนอน แล้วเริ่มกระเด้าลำลึงค์ต่อ น้อยพลิกขึ้นบนเตียง หย่อนก้นงอนบดหน้าพี่บุษย์ น้อยหันหน้ามาทางผม พี่บุษย์ลากลิ้นเลียกลีบเนื้อของน้อยทันที น้อยถึงกับครางซี๊ด "ซี๊ด ...อาว...ดีจังเลย โอ๊ย มันที่สุดเลย เมียเสียวหี ผัวขา" ผมซอยเอวเรื่อยๆ บางครั้งผมก็ก้มลงงับยอดเต้าเต่งของน้อย ดูดดุนให้น้อยเสียวเล่น บางครั้งเราก็ดูดปาก แลกลิ้นกันจนน้ำลายไหลยืด พี่บุษย์จับเอวน้อยแน่น รัวปลายลิ้นอย่างรวดเร็ว น้อยเริ่มเสียว "อูยย โอยย น้อยไม่ไหวแล้ว เสียวหีเหลือเกิน อูวว" น้อยล้มตัวลงนอนเคียงข้างพี่บุษย์ พี่บุษย์มองตาผมอย่างคนรู้เกม ผมจึงดึงท่อนเนื้อออกจากร่องรักของเธอ พี่บุษย์พลิกตัวทาบทับบนตัวน้อย แลกลิ้นกันอย่างเมามัน ผมยืนสาวลำลึงค์รอเสียบรูสวาท ผมถูไถลำลึงค์มันแผล็บเข้ากับกลีบรักของน้อย พี่บุษย์เหลียวมองผม ขยับท่าทางให้ผมจัดการน้อยถนัดๆ ผมค่อยๆ กดลำลึงค์ช้าๆ ไม่นานมันก็ผลุบหายเข้าไปในกลีบเนื้อของน้อยจนหมด แล้วเริ่มขยับช้าๆ แคมเนื้อของน้อยยู่เข้า ยู่ออกตามจังหวะการกระเด้าของผม น้องเองก็ครางเสียงหลง ร่องถูกกระทุ้งอัด นมถูกบี้ เธอร้องดังลั่น "โอววว....โอ๊ย ผัวขา เสียว เย็ดแรงๆ ซิคะ อูยยย" ครวญ "อูยยย..อูว..เสียว เสียวอะไรอย่างนี้ อูยยย" ผมเริ่มกระเด้าแรงๆ หนักๆ ปากพี่บุษย์ช่วยดูดเลียนมน้อย มืออีกข้างก็บี้เม็ดเสียวของน้อย ผมอัดแรงขึ้นๆ ตามเสียงร้องของน้อย "โอ๊ย..อูว.. เสียวเหลือเกิน เมียไม่ไหวแล้ว น้ำจะออกแล้ว อูยย ออกแล้ว น้ำออกแล้ว โอ๊ย" น้อยกระตุกเกร็ง แอ่นอก เเอ่นเอว อัดนมเข้ากับปากพี่บุษย์ บดโคกสวาทเข้ากับลำลึงค์ของผม น้อยสะอื้น หอบฮักๆ เนื้อตัวกระปรก กระเปรี้ย อ่อนแรง

พี่บุษย์ก้มจูบหน้าผากน้อยเบาๆ "พี่ขอต่อนะจ๊ะ คนดี" พร้อมกับพลิกตัวนอนหงายทันที ผมถอนลำลึงค์ออกจากรูรักของน้อย แล้วดึงขาพี่บุษย์มาพาดที่ขอบเตียง เอาหมอนมารองให้เนินนูนลอยเด่น ผมโน้มขาเธอทั้งสองข้างชิดหน้าอก พี่บุษย์ช่วยจับลำลึงค์จ่อให้ตรงช่องทางรักของเธอ ผมอัดกระเด้าเต็มแรงดังพลั๊ก หนอกชนโหนกนูนของเธอแนบแน่น

พี่บุษย์ร้องลั่น "โอ๊ย.. ค่อยๆ หน่อยสิ ของพี่แหกหมด" ผมเลยค่อยๆ ซอย รู้สึกถึงความลื่นและความแน่นของร่องรูพี่บุษย์ ร่องสวาทเธอตอดดีเหลือเกิน ผมเสียบเข้าออกซักครู่ "อูยย เมียจ๋า ผัวจะไม่ไหวแล้วนะ เสียวควยไปหมดแล้ว" "แรงๆเลยคะ พี่ก็ไม่ไหวเหมือนกัน" ผมโหมกระแทก กระทั้นอย่างแรงเต็มเหยียด เสียงเนื้อกระทบเนื้อดังลั่น "โอย พี่จะออกแล้ว เร็วๆคะ อูยย ออกแล้ว พี่ออกแล้ว อาว" "ผัวก็ออกแล้ว อูย ออกแล้ว" ผมฉีดน้ำรักพุ่งเข้าในกลีบรักของพี่บุษย์อย่างแรง ในขณะที่เธอขมิบรัดลำลึงค์ของผมแน่น "อูยยย มันที่สุดเลย" ผมฟุบลงนอนทับบนร่างของพี่บุษย์ "พี่เสียวมากเลย รู้มั๊ย พี่รักเธอจ๊ะ" "ผมก็รักพี่ครับ" เราแลกจูบกันอย่างดูดดื่ม ก่อนที่ผมจะพลิกตัวลงนอนเคียงข้างกับสองสาว "ผมรักน้อยจ๊ะ" "น้อยก็รักนุ้ย" ผมหอมแก้มน้อยเบาๆ เรากอดก่ายกันอย่างมีความสุข สมหวังในรสสวาทค่ำ

Offline kaeow

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
ขอบคุณครับ