close buttonclose buttonclose button
ฝึกสอนกระหายสวาท

ฝึกสอนกระหายสวาท

หนูอยากลองของ · 38232

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
on: November 18, 2009, 07:45:08 pm
ผมเป็นคนที่ชอบเรื่องเสียวคนหนึ่ง และผมก็ติดตามรายการนี้มาตลอดเพียงแต่ว่าผมไม่เคยส่งก็เท่านั้นเองคับ และนี่เป็นฉบับแรกของผมเขียนมาให้ผู้อ่านได้ฟังกัน อาจจะยาวหน่อยน่ะครับเรื่องของผมเป็นความจริงทั้งหมดเลยน่ะ และเรามาเข้าเรื่องกันเลยน่ะ ผมชื่อ อนันต์ ชื่อเล่นว่า สิง อายุก็ย่างเข้า 22 แล้วครับ บ้านเกิดของผมอยู่ใน จ.หนึ่งของภาคใต้ ผมเรียนจบ ม.6แล้ว ก็อยู่เรื่อยๆๆตามประสาลูกผู้ชาย และเรื่องความเสียวนั้นผมก็มีประสบณ์การอยู่บ้างน่ะครับ เพราะผมเคยร่วมรักกับผู้หญิงหลายคนแล้วน่ะเป็นสิบๆคนเลยทีเดียวแต่ไม่ประทับใจกับครั้งนี้น่ะ เพราะครั้งนี้ทั้งมันส์และเอร็ดหร่อยมากเลย เรื่องมีอยู่ว่าเพื่อนผมได้พักในซอยแห่งหนึ่ง บ้านที่เพื่อนผมพักนั้นเป็นบ้านแบบยาว ประมาณ 7.8 ห้อง และเพื่อนผมได้พักกัน 4 คนเป็นห้องที่สอง และห้องที่หนึ่งคือ มีพวกผู้หญิงที่เรียน ว.ค และกำลังฝึกงานอยู่ณ.รร แห่งหนึ่งขอไม่เอ่ยชื่อน่ะ เค้าพักกัน 3 คน ชื่อ เร ปู และ อ้อย...3สาวที่ผมอยากจะฟันก็คือ คนที่ชื่อ เร เพราะเค้าเป็นคนรูปร่างดีคนหนึ่งขาว หน้าอกใหญ่มากเลยน่ะ แต่น่าเสียดายที่ผมไม่ได้ฟันเค้า และที่บ้านเพื่อนนั้นผมมักจะไปเกือบทุกอาทิตย์เลยน่ะครับส่วนมากผมจะไปวันเย็นๆๆวันศุกร์กลับก็วันเสาร์เป็นวันหยุดพอดีทุกๆครั้งผมาจะไปกับรถผมเอง แต่วั้นนั้นผมให้เพื่อนผมอีกคนไปส่ง เพราะรถผมมันเสีย และพอถึงที่บ้านผม เพื่อนผมก็เลยขอตัวกลับก่อนพอผมไปถึงที่หน้าประตูผมก็ต้องนั่งลงทันทีเพราะเพื่อนผมไม่อยู่จะไปไหนก็ไม่ได้ แต่ที่ดีบ้านพวกสาวนั้นไฟสว่าง ผมลองไปเคาะประตูปรากฎว่ามีคนอยู่ คนที่มาเปิดประตูก็คือ ปูเอง และผมก็ขอเข้ารอเพื่อนแป็บ ผมก็เลยเข้าไป พอดีช่วงนั้นปูเค้ากำลังให้คะแนนเด็กอยู่ ..ผมก็ไม่ใส่ใจอะไรมาก ก็ถามว่าเรกับอ้อยไปไหน ปูตอบว่ากลับบ้านอีก2วันอีกมันจะมา หลังจากนั้นผมขอตัวเข้าห้องน้ำพอกลับมาเห็นประตูได้ล็อกแล้ว ผมทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้ และปูก็ถามว่ามีเด็กที่รู้จักไหมปูจะได้ให้คะแนนเยอะๆๆ ผมก็ลองดูปรากฎว่ามี เป็นผู้หญิงซะด้วย และผู้หญิงนั้นเป็นเด็กที่จบป.6กับผมเองเค้าสวยไหมค่ะ. ผมก็ตอบว่าก็หน้าตาพอใช้ได้น่ะ ....เคยเอากับเค้าไหมล่ะ ที่นี้แหละผมถึงกับหน้าแดงเลย ไม่นึกเลยว่าปูจะพูดออกมาได้ ส่วยปูนั้นเป็นคนค่อนข้างอวบหน่อยและรูปร่างสูงไม่ขาวเท่าไรแบบว่าน่ารักไงล่ะ และหน้าอกนั้นไม่ใหญ่หรอก เพราะปูเองก็อายุ24 เอง หลังจากนั้นผมก็ไม่คิดอะไรมากใส่กางเกงก็รอเพื่อนอยู่ พอคุยกับปูจนเพลิน ปูก็มานั่งใกล้ผม พร้อมยื่นหน้ากระซิปพูดกับผมว่า..สิง..คืนนี้นอนเป็นเพื่อนปูน่ะผมถึงกับตะลึงเลยน่ะครับไม่คิดเลยว่าปูจะกล้าพูดแบบนี้กับผม เพราะผมกับปูไม่เหมาะสมกับผมเลย แตกต่างมากเลย สิงมีแฟนหรือยังล่ะ..ยังครับ ตกลงน่ะ..คืนนี้นอนกับปู ปูเหงา..ปูไม่มีเพื่อนน่ะจ็ะ..ยังไม่ทันที่ผมจะตอบคำอะไร ปูก็ก้มหน้าหอมแก้มผมฟอดใหญแถมกระซิบอีกว่าสิงจ๋า..คืนนี้ช่วยปูหน่อยน่ะ ปูเหงา..ปูหงี่...ปูอยากมานานแล้ว สิงหล่อ หน้าตาดี ปูชอบ.คืนนี้มีความสุขกับปูทั้งคืนเลยน่ะสิงจ๋า.. ไม่รู้อะไรมาดลใจให้ผมเอื้อมมือไปคว้าหน้าอกของปูเข้าเต็มมืออย่างอัตโนมัติ มันนิ่มมือจนผมเกิดอารมณ์หงี่ขึ้นมาด้วยแล้วเหมือนกัน. ก็ผมไม่ใช้ต้นไม้นี่ครับมีผู้หญิงหุ่นดีมาทอดสะพานให้แบบนี้มีใครบ้างล่ะที่จะตอบปฏิเสธ. พอคว้าเด้านมขนาดกลางเต็มมือของปูเท่านั้นแหล่ะ. ปูรีบรูดซีบแล้วงัดแท่งจรวดของผมออกมาลูบ
คลำอย่างรวดเร็ว.... โอโ ฮ้... สิงจ๋า.....แท่งจรวดของเธอทำไมถึงได้ใหญ่เต็มมืออย่างนี้..อุว์..สิงจ๋า ปูชักชอบแท่งจรวดของเธอแล้วซิ....ปูจะถอดกางเกงของสิงออกน่ะ ปูถอดกางเกงให้ผม และผมก็จัดการถอดชุดนอนให้กับเค้ามั้ง พอเราแก้ผ้าให้กันออกหมดแล้ว ผมถึงกับตะลึงอย่างมากเลยครับ เพราะตรงที่หน้าอกของปูนั้นสวยงามมากเลยครับ ถึงแมมันจะไม่ค่อยใหญ่เท่าไรแต่น่าดูดมากเลยน่ะ ปูกระซิบชวนผมให้ไปที่ห้องนอนของเธอดีกว่า พอถึงเตียงนอนปูก็บอกผมให้นอนหงายเหยียดยาว แล้วปูก็ใช้มือกระตุกรูดแท่งจรวดของผมขึ้นลงหลายที    จากนั้นก็ใช้ปากดูดจรวดของผมจนเต็มปากเต็มคำ ปูดูดแท่งจรวดของผมจ๊วบๆๆอย่างเอร็ดอร่อย ผมงี้รู้สึกเสียวแท่งอย่างมากเลยเสียวสะท้านไปทั้งตัว จากนั้นก็หันบั้นท้ายมาให้ผม แล้วขยับคร่อมหน้าของผมไว้ ผมรู้ดีว่าปูต้องการให้ผมทำอะไรให้ ทันทีที่แพ่นเต่าของปูหย่อนลงมา ปลายลิ้นของผมตวัดแพล่บๆทันที ที่หลางแอ่งน้อยของปูมีน้ำเสียวหลั่งออกมาอย่างมากมาย. ผมเลยกวดปลายลิ้นดูดเสียอย่างเมามันในอารมณ์ พอโดนปลายลิ้นของผมกวาดตวัดที่ร่องเสียวเท่านั้นเองปูถึงกับสั่นสะท้านตัวส่งครางเสียงอู้อี้ จะร้องดังก็ไม่ได้ เพราะมีจรวดแท่งของผมอัดอยู่ดต็มปากแถมส่ายสะบัดเบียดบั้นท้ายกับปากของผมไปมา ส่วนปากของปูก็ยังดูดดอกเห็ดที่บานร่าของผมอย่างเอร็ดอร่อย ปูใช้ลิ้นวนเล่นที่รอบดอกเห็ดของผมอย่างสนุก.แล้วเขมือบกลืนกินจนหมแท่งหลายครั้ง สิงจ๋า.... สิงรู้ไหม.... ปูชักชอบแท่งจรวดของของเธอแล้วสิ.. ดอกเห็ดของเธอบานร่าสวยดีปูชอบดอกเห็ดแบบนี้แหละ. ถ้าดอกเห็ดเข้าไปเสียดสีข้างในของปูจะเสียวดีน่ะ....ปูพูดเสร็จแล้วก็จัดการเขมือบอีกครั้งแล้วเม้มไปที่ดอกเห็ดดูดเล่นจ๊วบๆๆ ส่วนผมก็ไม่ได้หยุดปลายลิ้นด้วยเหมือนกัน ผมใช้ทั้งนิ้วและลิ้นจุบใส่ที่ร่องเสียวของปูอย่างสนุก พอโดนปลายนิ้วเข้าไปปูถึงกับหยุดปากที่แท่งจรวดของผมครางเลยเชียว. อุยยย....ซี๊ด....สิงจ๋า ใช้นิ้วให้ปู...ิอุยย...โอ้ยย...ซี๊ดด.... ปูเสียวไปหมดแล้ว.. ซี๊ด....สิงจ๋าทำให้ปูดีจัง
เลยจ๊ะ.. ซี๊ดดด........ปูทำท่าเสียวผมได้ใจรีบแยงปลายนิ้วลึกๆๆเข้าไปอีกแล้วคว้านข้างในด้วยทำให้ปูเกร็งตัวที่ปากร่องมีน้ำเสียวแฉะออกมาอย่างมากมายจนจนเปียกนิ้วของผมดต็มเลยผมเร่งนิ้วคว้านไปจนทั่วร่องปูก็ส่ายร่องสู้นิ้วของผม อย่างเอร็ดอร่อยร่องเสียวเป็นการใหญ่ ผมแหย่คว้านอย่างสนุก ภายในร่องเสียวของปูมีน้ำแฉะมากเหลือเกินจนเป็นฟองฟอดออกมาภายนอกเลย.จากนั้นสักครู่ต่อมาปูก็ชวนให้ผมเล่นเสียวในท่าใหม่กันอีก โดยปูนอนพาดขอบเตียง แล้วให้ผมแหย่ลิ้นเลียตวัดอีกครั้ง คราวนี้ผมใช้นิ้วแหวกหลีบทั้งสองกลีบออกนิดหน่อยแล้วแหย่ทั้งนิ้วและลิ้นเลียอย่างสนุก ในท่านี้ปูทั้งเด้งทั้งร่อนแพ่นเสียวสู้นิ้วสู้ลิ้นของผมอย่างสุดเสียวสุดๆๆ....พอเลียร่องเสียวแล้วผมด็บรรจงจดจ่อแท่งจรวดเข้าถูไถที่ปากร่องเสียวของปูไปมา ปูก็ส่ายร่อนสู้กับดอกเห็ดของผมอย่างสนุกในอารมณ์ด้วยเช่นกัน.. พอผมจดจ่อถูไถได้ที่ดีแล้ว ผมก็กดพรวดเดียวจนลึดอย่างเต็มเรงปูถึงกับสะท้านเฮือกดต็มที่ด้วยเสียวอย่างสุดๆ เพราะเจอแท่งจรวดแท่งใหญ่ของผมอัดเข้าไปเต็มรัก จากนั้นผมก็เริ่มเดินเครื่องงัดซ้ายขวา อย่างสุดเสียวดต็มที่ ร่องเสียวของปูช่างตอดรัดแท่งจรวดของผมดีจริงๆๆ.. ผมเลยใส่อย่างเอร็ดอร่อยร่องเสียว ปูก็โค้งร่องสู้แท่งจรวดของผมอย่างสุดเสียว..สองมือของผมเอื้อมไปบีบเคล้นเต้านมของปูทั้งสองเต้าอย่างสนุกมือเต้านมของปูทั้งเต้าน่าดูดมากเลยผมเลยก้มหน้าดูดเล่นทั้งสองเต้าอย่างสนุก เต้านมของปูนิ่มและนุ่มผมฟอนฟัดอย่างเมามันสมใจส่วนแท่งจรวดของผมก็ยังเสยงัดๆๆทะลวงลึกเข้าสู่ถ้ำสวาทของปูอย่างสุดมันส์ ปูทั้งเด้งทั้งร่อนทั้งแอ่นเต้านมสู้ปากสู้แท่งสู้ปลายนิ้วของผมอย่างไม่ถอยเลย. อุยย...ซี๊ดดด.... สิงจ๋า..สิงแทงเสยใส่ให้ปูได้สุดเสียวจริงๆ ซี๊ด....ปูเสียวที่ร่องอย่างบอกไม่ถูกแล้ว.. อุยยย....อร่อยร่องเสียวอย่างสุดๆๆเลย ซี๊ด.. ผมรับกระแทกกระทั่งลึกๆๆอย่างรุนแรงเพิ่มมากขึ้น ทางปูก็ยิ่งเด้งสูงขึ้นส่าบร่อนอย่างไม่ถอยเลย.. สองมือของผมบีบเคล้นเต้าของปูอย่างรุนแรง แต่สองมือของปูซิกลับจิกที่แผ่นหลังของผมทั้งสิบนิ้ว จนผมรู้สึกเจ็บแสบซิกๆๆอุยยย...ซี๊ดด...... สิงจ๋า อุยยย...ผัวจ๋า.. ปูเสียวมากจริงๆๆ ซี๊ดด.....แท่งของสิงทั้งใหญ่ทั้งยาว...ซี๊ดด..... อุยยย......ใหญ่ประทับใจปูดีเหลือเกิน ปูเสียวไปหมดทั้งร่องแล้ว ซี๊ดดด...กระแทกใส่แรงๆๆเลยจ๊ะ ปูเสียวมาก...ไม่ต้องกลัวว่าของปูจะพังหรอกจ้า.. ผมก้มหน้างับเต้านมของปูอีกครั้ง ปูก็แอ่นสู้ปากของผมอย่างเมามันส์ ผมกดขึ้นแท่งจรวดเสยงัดแนบแน่น ปูถึงกับสูดปากซี๊ดอย่างเอร็ดอร่อย..อุยย..... ซี๊ดดด......สิงจ๋า ทำไมถึงได้เสียวมากอย่างนี้..อุยย..ผัวจ๋า...ผัวคนเก่งของปูช้างเก่งประทับใจดีแท้..ซี๊ดด ผมหยุดพักชี่วขณะแล้วดึงแท่งจรวดออกมาจากร่องเสียวของปู พร้อมบอกให้ปูหมอบโก้งโค้ง ปูก็รีบโก้งโค้งอย่างรวดเร็วผมขยับเข้าประกบที่ตรงบั้นท้ายของปูอย่างรวดเร็ว ใช้ปลายนิ้วทักทายที่ปากร่องเสียวก่อน แล้วจดจ่อดอกเห็ดเข้าถูไถที่ปากร่องเสียว พอได้ทีก็ดันพรวดเดียวจนลึกสุดๆๆปูถึงกับสั่นสะท้านเฮือกทั้งตัว อุยยย..ซี๊ดด.....สิงจ๋า..ผัวจ๋า...ท่านี้เข้าร่องเสียวของปูได้ลึกดีจังเลย..ซี๊ดดด...อุยยย...กระแทกให้ดต็มแรงเลยจ้าา..อุยยย....ปูเสียวดีเหลือเกิน..ซี๊ดดด...สองมือของผมจับที่สะโพกของปูไว้มั่นพร้อมกันนั้นก็กระแทกจรวดใส่เข้าร่องเสียวของปูอย่างสุดแรงเครื่องถี่ยิบ ปูก็สัดสะบัดสั่นกระเส่าครางซื๊ดซ๊าดอย่างสุดเสียวเด็มที่ อุยยยย...ผัวจ๋า ..ปูเสียวจะขาดใจอยู่แล้ว ซี๊ดดด...ดีจ้า..อุยยย..ซี๊ดดดด..กระแทกอย่าหยุดน่ะผัว ผมเริ่มซอยถี่ยิบในท่านี้จนกระที่งต่อมาผมรู้สึกเสียวจนทนต่อไปไม่ไหวแล้วจึงดึงออกมาพร้อมพ่นปรี้ด ปูก็รีบหันมาคว้าแล้วอ้าปากดูดกินน้ำเสวยของผมจนเกลื่องแท่ง สิงจ๋า...สิงรู้ไหมปูมีความสุขมากจังเลยแท่งของสิงทั้งใหญ้ทั้งยาวประทับใจปูดีแท้ ปูชอบดอกเห็ดของเธอด้วยบานร่าถูกใจปูดี คืนนี้กระแทกใส่ให้ปูอีกทั้งคืนเลยน่ะ ครับปู...ผมกับปูกอดกายกันอย่างมีความสุข ตลอดเวลามือของปูไม่ยอมห่างจากแท่งจรวดของผมเลย ผมกับเย่อกันยันสว่างเลย และผมกับปูก็แอบเล่นเสียวเกือบทุกวัน และอีก3เดือนต่อมาผมกับปูต้องจากกัน เพราะผมต้องมาเรียนถึงเมืองนอก ถ้าใครอยากติดต่อกับผม ผมก็ยินดีเลยน่ะเมล์มาคุยได้เลยน่ะ ผมยินดีมากเลยน่ะ และครั้งนั้นผมยังติดใจจนถึงวันนี้เลย

Offline thep59

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 11
    • View Profile
Reply #1 on: December 22, 2014, 07:01:41 am
ขอบคุณครับ