close buttonclose buttonclose button
ที่จริงเมียผมก็อยากสวิง 2

ที่จริงเมียผมก็อยากสวิง 2

เรื่องเสียว · 39447

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

หลังจากผมกลับมาทำงานตอนกลางคืนเรา ก็จะโทร.พูดยั่วอารมณ์เซ็กส์กันอีก แต่มันหนักขึ้นเรื่อยๆ เช่น "คิดถึงจังเลยเป็นไงวันนี้แฉะ หรือเปล่า""แฉะซิ อยากด้วยปวดจังเลย" ผมชักกล้าพอเมียผมบอกว่าปวดจังเลยผมก็จะบอกว่า"ก็หายาแก้ปวดซิ" เมียก็พาซื่อบอกว่า ไม่ได้ปวดหัวปวดไอ้นั่นหรอก ก็ไอ้นั่นแหละยามันเป็นท่อนๆยาวห้านิ้วกว่าๆ เมียพอรู้ก็บอกว่า "บ้า…"เธอโต้กลับเลยว่า"ก็หาอยู่ เหมือนกัน แต่มันอยู่ไกลกว่าจะได้กินนานหลายวันกว่าจะมาปวดจนระเบิดกันพอดี เอ๊ะ…แต่ไม่เป็นไรหรอกเดี๋ยวหาเอาแถวนี้ก็ได้เพื่อ จะเจอยาที่เม็ดใหญ่กว่า" ดูเธอพูด แล้วเธอก็หัวเราะแหะ แหะ บอกผมว่า "ล้อเล่น ล้อเล่น" ผมเลยบอก ก็ลองดูซิ "อย่าท้านะเดี๋ยวหนู ได้ลองแล้วอย่ามาร้องนะ" ใครกันแน่ที่ร้องกลัวจะเป็นเธอที่จะร้องว่าเอาอีก เอาอีก จนเมียผมงอนบอกไม่คุยด้วยแล้ว นี่คือช่วงแรกๆที่ เราเริ่มกล้าคุยกัน พอต่อมาชักกล้าพูดเล่นมากขึ้นบางวันพอผมถามว่าแฉะไม๊แต่คราวนี้เมียผมชักแรง ขึ้นบอกว่า "แฉะซิ แฉะมากด้วย กางเกงในเปียกหมดเลย น้ำสีขาวๆเยอะด้วยละ"แรกๆผมก็ขนลุกซู่นึกว่าเอาแล้วเมียผมโดนแล้วพอเธอเห็น ผมเงียบเธอก็บอกผมว่า "ล้อเล่น ล้อเล่น" ผมก็ถามต่อ "น้ำใครละ…ฮึ บอกมาเร็ว" เมียผมกลับเป็นฝ่ายอ้ำอึ้งแทนจนผมถามซ้ำ"น้ำใคร น้ำใคร…"เมียผมถึงได้ ค่อยๆพูดคงอายปากเหมือนผมตอนแรกๆ "เอ่อ …น้ำพี่คนนั้น" (พวกพี่ผู้ชายที่ทำงานเธอ)บางวันก็บอกผมว่า"วันนี้เยอะที่สุดเลย หนู ไม่ได้ล้างด้วยสองน้ำแน่ะของพี่คนนั้นกับพี่คนนี้เค้าช่วยกันหนูหายปวดเลย "โอยผมได้ยินแล้วจะบ้าตายแทบจะเหมารถกลับไปหาเธอ เลย ในช่วงหลังๆที่เมียผมยอมให้มีชื่อบุคคลที่สองที่สามในการโทรของเรานั้นผมก็ ได้รู้จักและสนิทกับพี่คนหนึ่งที่ที่ทำงานผม เพราะแกผม ถึงได้รู้จักหนังสือของพี่ แกอ่านเป็นประจำผมก็เลยติดไปด้วย หลังจากได้คบกันและรู้นิสัยใจคอกันแล้วทำให้ผมสนิทกับพี่เค้ามากขึ้น เมียแกเสียไปแล้วเพราะอุบัติเหตุ แกเสียใจมากแต่แกยังมีลูกๆที่ต้องรับผิดชอบอีกและก็แกฝากแม่เลี้ยงดูให้ ช่วงเย็นมาพี่เค้าก็จะหอบ เหล้าหอบเบียร์มาชวนผมกินด้วย กินกันไปก็คุยถึงเรื่องราวเกี่ยวกับ สวิงกิ้งในหนังสือ ก็ดื่มกันไปวิจารณ์กันไป จนในที่สุดพี่เค้าก็บอก ว่าเมียแกก็เคยสวิงกับเพื่อนของแก ผมทำหน้าไม่เชื่อแกก็เลยให้VDOผมมาดูและบอกให้เก็บเป็นความลับ ผมก็เลยถามว่าแล้วทำไม่ พี่ไม่ดูกับผม แกบอกว่าแกทำใจไม่ได้ ผมก็เข้าใจแกผมดูVDOของพี่เค้ามันเหมือนหนังเอ็กซ์ทั่วๆไปเพียงแต่ว่าเป็น การถ่ายทำแบบ ม้วนเดียวจบไม่มีการตัดต่อ มีพี่เค้าผู้หญิงคนนึงแต่ผู้ชายทีละสองผมเดาว่าคงจะเดินกล้องอีกคน เพราะเขาสลับกันเอา ผมนั่งดูด้วย หัวใจที่สั่นระริกคิดถึงภาพเมียผมในความฝันเลย ดูเสร็จแกก็เอาอัลบั้มรูปแต่งงานโยนให้ผมดูอีก คงกลัวหาว่าแกโม้ เพราะจุดนี้เอง ผมก็เลยสนิทใจกับพี่เค้ามาก อีกอย่างพี่เค้าก็ไม่เคยเห็นเมียผม ผมก็เลยเล่าเรื่องราวของผมให้พี่เค้าฟังบ้าง พอฟังเสร็จแกก็บอกผม ว่า ไม่มีคำแนะนำว่ะ… และที่ผมโทรคุยกับเมียผมก็ให้พี่เค้านั่งฟังด้วยโดยที่ผมไม่ได้บอกให้เธอรู้ พี่เค้าได้ฟังก็บอก"เสียวว่ะ" พอมาตอนหลังๆเรื่องน้ำคนนู้น คนนี้ชักจืด ผมกับเมียก็เลยเปลี่ยนการคุยกันใหม่ เธอให้ผมเป็นผู้ชายโรคจิตให้โทรไปขอเอากับเธอ ผมก็ทำดัดเสียงนู้นบ้างเสียงนี้จน ช่วงนี้เองผมก็ให้พี่เค้าสวมรอยเป็นผมโดยผมก็ยกหูโทรศัพท์อีกเครื่องฟังอยู่ ด้วย ผมบอกพี่แกเอาให้สุดๆไปเลย ก็ไม่ผิดหวัง ก็พี่แกเล่น เอ็กซ์ล้วนๆเลย เช่น"น้องนมใหญ่ไม๊"ซึ่งเมียผมไม่รู้ว่าไม่ใช่ผมแต่ก็เล่นด้วยเพราะเราเคย "เสร็จ"กันทางโทรศัพท์"ใหญ่ค่ะ"เมียผมตอบ" พี่ชอบดูดนมใหญ่ๆ พี่ขอดูดนมน้องได้ไม๊""ได้ค่ะ""น้องเอามือบีบนมอีกข้างนะพี่จะดูดอีกข้าง ""บีบแล้วค่ะพี่""น้องห..ใหญ่ไม๊""ไม่ค่อย ใหญ่ค่ะ""แต่ค…พี่ใหญ่พี่ขอเย..น้องได้ไม๊น้องจะรับค…พี่ไหวไม๊""ไม่รู้ เหมือนกันแต่น้องก็อยากลองดู""งั้นพี่เย..เลยนะ น้องเอามือ จับค…พี่ใส่รูห..น้องแล้วบี้เม็ดแ…ไปด้วยนะ""อืม..ค่ะพี่"เสียงเมียผมเริ่ม แล้วซิ"อูยย..โอยย..ค..พี่ใหญ่จังเลยใหญ่กว่าผัวหนูอีก โอ้ยย..พี่เย..มันจังเลย ค..พี่ใหญ่แน่นรูหนูไปหมดแล้ว โอยย..พี่กระเด..แรงๆเลยเดี๋ยวผัวหนูมา หนูน้ำจะแตกแล้ว"ถึงตอนนี้พี่แกหัน หลังให้ผม ผมแอบชะโงกดูเห็นพี่เค้ากำลังนั่งลูบท่อนไปด้วย"ห..ของน้องตอดดีจัง พี่ชอบจังเลย น้องน้ำจะแตกแล้วเหรอ อย่าพึงนะ"" ทำไมเหรอค่ะพี่""ก็พวกเพื่อนพี่นะซิเค้าเห็นนมน้องใหญ่เค้าจะขอเย..น้องด้วย ได้ไม๊"เอาละซิพี่แกเริ่มเล่นมั่งแล้ว"จะดีเหรอ ค…พี่ก็ ใหญ่ดีอยู่แล้วเย..น้ำหนูก็จะแตกอยู่แล้ว""ดีซิน้ำน้องจะได้แตกหลายครั้งไง ละ นะ นะ""ก็ได้ แล้วกี่คนคะ"เมียผมถามเสียงสั่น""สองคน เองนะ นะ""ก็ได้ งั้นพี่อีกคนมาเย..หนูเลยเอาค…มา……..โอ้ยย…อู้ยยย….ซี๊ด…ออก…เอ๊าะ ออ …"แล้วเสียงเมียผมก็เงียบไป ผมก็ บอกให้พี่เค้าหยุด แล้วผมก็คุยเธอเพราะรู้ว่าเธอเสร็จแล้วนั่นเอง ตั้งแต่นั้นมาผมก็ให้พี่เค้าสวมรอยเป็นผมอีกบ่อยครั้ง จนพี่เค้าก็ชมว่า เมียผมนี้ฟิลลิ่งดีจริงๆ ผมก็เลยบอกพี่เค้าว่าจะลองให้พี่เค้ามาเอาเมียผมแต่ไม่รู้ว่าเมียผมจะยอม หรือเปล่า พี่เค้าก็รับปาก ผมก็ยังกลับมาหาเมียตามปกติ จนเมื่อวันจันท์ที่ผ่านมาผมต้องรีบแอบกลับไปหาเธอ ผมแปลกใจเพราะเมียผมไม่โทรมาเล่นกันตาม ปกติ โทรมาก็ดึกคุยกันนิดนึงแล้วก็วางสายบอกไม่ค่อยสบายขอนอน ผมถามเป็นอะไรก็ไม่บอก ผมทนไม่ไหวก็เลยขอลากลับตั้งแต่ วันพฤหัสโดยที่ไม่ได้โทรบอกเธอ ผมมาถึงทุ่มกว่าซื้อเบียร์มานั่งกินรอเธอ ผมกินไปก็รอไปปกติไม่เกินสองทุ่มเมียผมก็จะกลับมาแล้ว แต่วันนี้เกือบจะสี่ทุมแล้วเธอยังไม่กลับมาเลย จนผมออกไปซื้อเบียร์เข้าอีกครั้งเธอก็ยังไม่มา ผมเริ่มเป็นห่วง เลยเตรียมจะออกไปตาม พอดีเมียผมเปิดประตูห้องเข้ามา ผมปิดไฟไว้กะว่าให้เธอเซอร์ไพร์ แต่พอเธอเปิดไฟพอเห็นผมเธอก็สดุ้งตกใจ ทำหน้าเสียที่เห็นผม ผม ก็เดินเข้าไปกอดเธอ เมียก็ยืนตัวแข็งทำตาแดงๆเหมือนจะร้องไห้ เธอโผเข้ามากอดผมร้องเรียกผม "พี่…" แล้วก็ร้องไห้ใหญ่ผมก็ปลอบ ต่างๆนาๆ ผมก็ไม่รู้ว่าเธอเป็นอะไร ผมปลอบเธอว่าถึงเราจะเป็นยังไงเราก็จะรักกันเหมือนเดิฉันะอย่าห่วงเลย เธอถึงได้กอดกับผม แล้วสะอื้นเบาๆ ผมก็ปลอบเธอจูบแก้มเธอจูบเปลือกตาซับน้ำตาให้เธอจนเธอหยุด ผมก็จูงแขนเธอมาที่โซฟาผมส่งเบียร์เย็นๆให้เธอ ดื่มเป็นการปลอบใจ เมียกระดกทีเดียวจนหมดแก้ว ผมแปลกใจไปใหญ่เพราะปกติเธอจะจิบๆ ผมดึงเธอเข้าไปกอดแล้วก็จับแขนของ เธอให้ยืนตรงหน้าผม "ไหนดูซิไม่เจอตั้งหลายวันเมียพี่ยังสวยเหมือนเดิมหรือเปล่า"พอผมพูดจบเธอก็ เบะหน้าจะร้องไห้อีก ผมก็ดึงเธอ เข้ามากอด บอกว่าไม่เป็นไรก็ไม่เป็นไรซิน่า ผมจึงค่อยๆถอดชุดทำงานเธอจนเหลือแต่เสื้อชั้นในกับกางเกงใน ไหนดูซิ ผมว่า แล้วก็ ปลดตะขอออกนมเมียผมก็ยังตั้งตระหง่านอวบอูมเหมือนเดิม แต่ผมสังเกตเห็นหัวนมของเธอมันแดงๆ ผมเอามือลูบไล้และบีบมัน เบาๆ มันยังแข็งเป็นไตเหมือนคนมีอารมณ์ จนผมทนไม่ไหวก้มลงไปจูบเบาๆ ผมก็ได้กลิ่นหืนแปลกๆ แต่ก็ไม่ได้ใส่ใจนัก แล้วผมก็จับ ตัวเธอให้มากึ่งนั่งกึ่งนอนที่โซฟา "ไหนดูซิ น้องหนูอยากกินยาหรือเปล่า"ผมถามแล้วก็นั่งคุกเข่าข้างหน้าเธอจับขาเมียผม แหวกออก ผมมองที่เป้ากางเกงในของเมียผม แล้วก็ใจหายวูบเพราะมันเปียกชุ่มตั้งแต่ข้างหน้าไปยันก้น "อุ๊ย..แฉะด้วย" ผมเอามือลูบดูมันยัง อุ่นๆอยู่เลยคราบเมือกมากจนล้นทะลุผ้ากางเกงในบางๆนั้นออกมาจนมือผมสัมผัส ได้ถึงความมากมาย เมียผมนอนหลับตาปี๋ถึงตอน นี้ผมเดาได้ว่าเมียผมคงโดนแล้ว แต่ก็ไม่อยากให้เธอใจเสียไปมากกว่านี้ "อืม…น้ำเยอะจังเลย"ผมถามพร้อมทั้งก้มลงไปหอมที่ซอกขา จนเธอสดุ้ง ผมค่อยๆดึงกางเกงในออกช้าแล้วผมก็ถามเมียผมอีกว่า"ไหนดูซิ ไปกินยาใครมา"พอกางเกงในหลุดพ้นเนินรักเมียผมเท่า นั้นแหละ ถึงผมจะทำใจมาแล้วก็อดที่เกิดอารมณ์ประหลาดๆบอกไม่ถูกไม่ได้ มันผสมปนเปกันไปหมด เพราะผมเห็นสภาพเนินรักของ เมียผมแล้วผมไม่รู้จะอธิบายยังไงดี เนินหญ้าลู่ราบไปกันคนละทิศละทางกลีบรักก็แดงกล่ำร่องรูรักนั้นมองไม่เห็น เพราะมันอาบไป ด้วยเมือกข้นขาวกลิ่นคาวหึ่งบางส่วนที่กลีบรักเมียผมมันไม่สามารถจะเก็บไว้ ได้ก็ไหลย้อยไปตามร่องก้น มันเหมือนใครมาสั่งน้ำมูก ปริมาณมากๆไว้ตรงร่องรักเมียผมยังไงยังงั้น ผมเอามือสั่นๆค่อยๆลูบไล้เมือกข้นนั้นไปมาอย่างสุดจะระงับอารมณ์ แต่มันหยุดไม่ได้ ผมรีบถอดเสื้อผ้าจับท่อนถูไถกับเมือกกามที่อาบราดรดเนินรักนั้นไปมาผ่านร่อง รักเมียจนเธอต้องซี๊ดปาก ผมดันท่อนผมเบาๆมันไหล พรืดเข้ารูรักเมียผมอย่างง่ายดายผมรู้สึกได้ว่ารูรักของเมียผมนั้นมันหลวมโพ ลกไปถนัดใจแต่เมือกกามมากมายกลับทำให้ผมรู้สึกว่ารู รักนั้นมันอุ่นจนร้อนได้อารมณ์จริงๆ ผมหวิวๆจะเสร็จเอาซะให้ได้จนต้องหยุดดันท่อนเข้าออกรูรักที่หลวมโพรกเพราะคง จะเจอท่อเอ็น ที่ขนาดใหญ่กว่าผมแน่ ผมแช่ท่อนไว้แล้วก็อุ้มเมียผมพลิกกับมาให้คล่อมทับผมไว้ส่วนเมียผมก็ซบแนบ หน้าหลับตาอยู่กับอกผม ผม ขยับรินเบียร์ดื่มกันคนละแก้ว จึงได้ค่อยๆคุยกับเธอ น้ำเยอะจัง เสร็จไม๊ ผมถามเธอ เมียผมก็อาการดีขึ้นแต่ก็อู้อี้ๆตอบผมไม่ชัด ฮึ… เสร็จกี่ที่ ผมถามอีก เมียผมก็พลิกหน้าไปมาก้มหน้าซบอยู่บนอกไม่ยอมมองผม แต่เธอก็ชูสองนิ้วใส่หน้าผมจนติดแบบอายๆ สองที? ผมถาม เธอเงียบอีก เสร็จกี่ที สองทีเหรอ ผมถามเน้นอีกเธอก็ชูสองนิ้วติดหน้าผมอีก อะไรละ? ผมเลยถามเล่นๆ หรือว่าสองคน ฮึ… เมียผมเงียบไปอีกแล้วค่อยๆพยักหน้าเบาๆครางอือ.. ผมใจหายแว๊บเลย โอ เมียผมโดนเอาทีละสองคนเลยเหรอนี่ ผมเลยอึ้งเงียบไป จนเมียผมผงกหัวขึ้นมามองหน้าผมแล้วก็หอมแก้มผม โกรธหนูก็ได้นะ เพราะหนูก็ไม่รู้จะทำยังไงเหมือนกันก็เค้าเข้ามาปล้ำหนู แล้ว เสร็จกี่ทีละ ผมถามอีกด้วยใจสั่นๆ เมียผมก็ซบลงบนอกผมอีก ตอบอู้อี้ๆว่า ม่ายรู้เหมือนกันไม่ได้นับ… เค้าเอาหนูสองคนเลยเหรอ เมียผมก็พยักหน้า แล้วเค้ากันคนละกี่ที เมียผมก็ซุกหน้าแบบอายๆอีก ไม่รู้…ก็เค้าทำๆกันอยู่แล้วก็เปลี่ยนกันเอาเปลี่ยนไปเปลี่ยนมา พอเสร็จแล้วเค้าก็ให้หนูรีบแต่งตัวกลับเค้าจะปิดออฟฟิต… เมียผมบอกเสียงอ่อย หนูเลยไม่ได้ล้าง… หนูโดยในออฟฟิตเหรอ อืม… ในห้องน้ำ เมียผมตอบ แล้วไปทำยังไงถึงโดนละ ผมถามเธอใจสั่น พี่โกรธหนูไม๊ ผมส่ายหัว ก็ตอนค่ำๆหนูชอบมีอารมณ์นี่แล้วหนังสือ เล่มนั้นมันก็ยังอยู่ที่เดิมหนูเลยอ่านแล้วก็ช่วยตัวเองประจำ ทีนี้หนูกำลังจะเสร็จอยู่แล้วพี่ยามก็ผลักประตูเข้ามา… หนูโดนยามเอาเห รอ ผมถามแล้วหัวเราะจนเธองอนทุบอกผม เค้าบอกเค้าเห็นหนูหมดแล้วเค้าแอบดูมานานแล้วและหนังสือนั้นก็เป็นหนังสือ ของเค้า เองเอาไว้อ่านเวลาช่วยตัวเองแต่พอดีมาแอบเห็นหนูเข้า เค้าตัดสินใจอยู่หลายวันแล้ว เค้าเข้ามาก็ทำท่าจะบีบคอหนู หนูกลัว เค้าก็ เลยถอดกางเกงแล้วดันทีเดียว…ก็หนูแฉะนี่ มิดเลย… เธอบอกผมอายๆ พอเค้าเอาหนูเสร็จก็ขู่ว่าให้ปิดเป็นความลับห้ามไปบอกใคร เมียผมเริ่มเล่าละเอียดเมื่อเห็นผมไม่โกรธ ก่อนกลับเค้าก็ขู่อีกและบอกว่าให้มาเจอกันที่เก่าพรุ่งนี้สองทุ่มครึ่ง แล้วเค้าเอาหนู หนูเสร็จ กับเค้าไม๊ ผมถาม ก็ ก็ เสร็จ… ก็หนูช่วยตัวเองมันก็จะเสร็จอยู่แล้วนี่นา… หนูกลับมากลัวก็กลัวไม่รู้จะทำยังไงดี หนูก็เลยไม่กล้าบอก พี่ ผมก็เลยกอดปลอบเธออีก แล้วอีกคนละ อีกคน… ก็พอวันที่สองพอพี่ยามกำลังเอาหนูจะเสร็จอยู่แล้วเค้าก็ดึงท่อนออกแล้ว เพื่อน เค้าไม่รู้มาจากไหนเค้าถอดกางเกงรออยู่แล้วเค้าเข้ามาก็จับใส่เลย…เข้าที เดียวหมดเลย… หนูเลยเสร็จเค้าทั้งคู่ กี่วันแล้ว ผมถามเธอ ก็ ก็ ตั้งแต่วันจันทร์นั่นแหละ เค้าเอาทุกวันเลยเหรอ ฮื่อ…เธอบอก ตอนไหน ผมถามเวลา มืดๆก่อนกลับบ้านเค้าให้รอจนสองทุ่มกว่า

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • เรื่องเสียว
ถึงมา อ้าวแล้วมีคนเห็นไม๊ เมียผมส่ายหน้าบอกผมว่า ทุ่มกว่าก็ไม่มีใครแล้ว ชอบไม๊ ผมถามเธออีก ไม่รู้เหมือนกัน แล้วเสร็จไม๊ละ เมียผมก็พยักหน้า งั้นแสดงว่าชอบละซิ เมียผมก็อายซุกหน้ากับอกผมอีก แล้วของเค้าใหญ่ไม๊ ผมถามเธอ ก็ ก็…ใหญ่กว่าพี่หน่อย เดียวเอง… เธอตอบ ผมก็รู้ว่าเธอกลัวผมจะเสียใจแต่รูรักของเธอลงได้หลวมโพรกขนาดนั้นผมว่ามันก็ คงไม่ธรรมดาหรอก บอกมา เถอะน่าพี่ไม่ว่าหรอก แต่หนูกลัวพี่โกรธ…ผมก็สั่นหัวยิ้ม ไม่โกรธหรอก ผมกอดเธอไว้แล้วกดสะโพกเธอให้โยกบดใส่ท่อนเอ็นผมเธอก็ กระดกสะโพกตอบอย่างมีอารมณ์ ก็ ก็…ใหญ่…เมียผมคราง ใหญ่มากไม๊ เมียผมก็พยักหน้าอีก แล้วยาวไม๊ ก็ ก็ยาว… ทั้งคู่เลยเหรอ ฮือ…เธอตอบผมถึงแม้จะบอกไม่โกรธแต่ก็อดวาบหัวใจไม่ได้ อีกคนมีเม็ดอะไรก็ไม่รู้มันวิ่งๆด้วยเวลาเค้าทำ เมียผมบอกรายละเอียด อีก แล้วหนูเสียวไม๊โดนเม็ดๆ ผมถามเพราะรู้ว่าเมียผมโดยมุกเข้าให้แล้ว เสียวซิ หนูชอบไม๊ เมียผมก็พยักหน้าเบาๆ มันเสียวดี เธอ บอกพร้อมยิ้มทำหน้าทะเล้นๆใส่ผม แต่มันจักกะจี้ปากเวลา…เมียผมพูดชงักเหมือนพูดหลุด ผมก็ใจหายวาบอีก ฮ้า…นี่ดูดให้เค้าด้วย เหรอ เมียผมก็อายซบหน้าลงอีก ก็ ก็…เวลาคนนึงทำอีกคนมันก็ว่างอยู่นี่…เธอบอกผมเบาๆอีกจนเธอเร่งโยกสะโพกเร็ว ขึ้นผมก็จะทน ไม่ไหวบอกเธอว่า พี่จะเสร็จแล้วนะ โอ้ยย…หนูก็จะเสร็จแล้วเหมือนกัน เธอกระแทกสะโพกใส่ผมแรงขึ้นจนเนินรักเธอกระแทกจน เสียงดังพับๆๆๆแล้วเธอก็ครางยาว ร้องโอยยย โอ้ะ…เกร็งตัวกอดผมแน่นพร้อมๆกับที่ผมก็ปล่อยน้ำรักใส่ช่องคลอดเมียผมไปผสม กับ น้ำกามของไอ้พวกยามสองคนที่มันยัดเยียดความเป็นผัวให้เธอถึงสี่วันติดแล้ว แต่แม้จะเสร็จแล้วท่อนผมมันก็ไม่มีท่าทีว่าจะอ่อนตัว ลงเลย เราก็ยังนอนกอดคากันอยู่เมียผมบอกว่าจะไปอาบน้ำแต่ผมไม่ยอมให้ไปเมียผมก็ถาม ทำไมล่ะ ผมบอกว่า พี่อยากแช่คาน้ำคน อื่นที่เอาเมียพี่ตั้งสองคนแน่ะ เมียผมก็อายซุกหน้าที่อกผมบอก บ้า…ผมประคองตัวเธอขึ้นแล้วก้มลงจะดูดนมเมียผมก็ห่อตัวบอกผม ว่า เบาๆนะเจ็บ เป็นไรละ ผมถามทั้งๆที่รู้ ก็เค้าดูดกันแรงนี่ ผมก็เลยต้องดูดเบาๆจนเมียผมครางซี๊ด เรากินเบียร์กันอีกแก้วแล้วเราก็ คุยกันต่อเมียผมถาม พี่ไม่โกรธหนูแน่นะ… อืม ผมตอบ แล้วพี่ชอบไม๊ เธอถามผมเสียงเบาแล้วผงกหัวขึ้นมามองผม ผมก็ยิ้มไม่ตอบ เมียผมเห็นผมยิ้มก็จับไต๋ผมได้อีกเลยได้ทีกอดคอผมไว้เขย่าเบาๆ ถามจี้อารมณ์ผมอีก พี่ชอบไม๊เห็นน้ำคนอื่นที่มาเอาเมียตัวเองจน แฉะ… ฮึ…เธอถามผมเสียงสั่นๆทั้งยังหายใจแรงอย่างมีอารมณ์พร้อมทั้งกอดคอผมและ กระเด้งสะโพกอัดใส่ท่อนผมไปด้วย อยากให้ หนูไปเอากับเค้าอีกไม๊ เมียผมถามตาเยิ้ม อยากซิ ผมก็ตอบด้วยความรัญจวนใจไม่น้อยกว่าเธอนัก สองคนเลยนะ เธอถามเสียงสั่น ตามแรงกระแทกของเธอ อือ…ให้เค๊ามาเอาหนูให้พี่ดูเอาไม๊…เธอถามผมเสียงสั่นเหมือนจะระงับอารมณ์ ไว้ไม่อยู่เมื่อรู้ว่าผมชอบ กล้าเหรอ ผมถามเมียผม แล้วพี่จะได้เอาหนูต่อเลยไง…เธอบอกผมเหมือนคนร่านสวาทไปแล้ว ไม่รู้เหมือนกันว่าเค้าจะกล้ามารึ เปล่า… เธอบอกผม ไม่เป็นไรเดี๋ยวพี่หาเองดีกว่า เมียผมหยุดชะงักกึกมองหน้าผม ใครงะ…เธอถามผมเลยเล่าเรื่องของพี่ที่ทำงาน รวมทั้งเรื่องเมียพี่แกโดนรุมและที่เค้าโทรมาเล่นกับเธอให้ฟังจนหมดเมียผมก็ อายทุบผมบอกผมคำเดียว บ้า… แต่กลีบรักเธอกับขมิบ ยวบๆอีกผมเลยถามเธอว่าเอาไม๊ เธอบอก ไม๊รุ๊…แต่เธอก็โยกกระแทกผมจนเราเสร็จกันอีกที พอวันเสาร์นั้นผมเลยพาเมียผมมาหาพี่เค้าที่ห้องหลังจากกินเหล้ากันจนได้ที่ เมียผมก็เมาผมก็เลยให้พี่เค้าเอาเมียผมพร้อมกับเพื่อน ของพี่เค้าอีกสองคนด้วยในคืนนั้น ผมก็สะใจมากที่ได้เห็นเมียผมโดนชายอื่นเอาทีเดียวกันถึงสามคนได้เห็นท่อเอ็น ที่ใหญ่ยาวกว่าผม ถึงสามอันวนเวียนกระแทกรูรักของเธอจนกลีบรักนั้นแดงกล่ำ ได้เห็นน้ำรักมากมายที่พี่เค้าแต่ละคนพอจะเสร็จก็ดันท่อนเอ็นใหญ่ยาว นั้นจนสุดหนอกชนหนอกแล้วปล่อยน้ำอสุจิเข้าในช่องคลอดเธอราดรดมดลูกเมียผมจน ไหลออกมานองร่องรักใต้งามก้นเมียผมเปียก ชุ่มด้วยเมือกกองโตและผมคิดว่าถ้าเธอไม่ได้คุมไว้เธอท้องแน่กับแรงส่งและ ปริมาณขนาดนั้น และได้เห็นเมียผมโดนเอาเสร็จแล้วเสร็จ อีกจนพับหลับไปปล่อยให้กลีบรักแดงกล่ำเป็นเมือกเยิ้มคาท่อนเอ็นพวกพี่ๆเค้า ที่นั่งกินเหล้ารอให้เธอรู้สึกตัวขึ้นมาแล้วเอาเธอต่ออีก รอบจนเมียผมขอยอมแพ้ แต่เหตุการณ์ที่ผมมีอารมณ์มากที่สุดกลับเป็นตอนตอนรู้ว่าเมียผมโดนพวกยามเอา ครั้งแรก รวมแล้วตั้งแต่ วันจันทร์ถึงวันเสาร์หกวันนั้นเมียผมโดนท่อนชายอื่นไปแล้วถึงห้าอัน ตั้งแต่นั้นมาถ้าวันธรรมดาเมียผมก็จะโดนพวกยามสองคนที่ ทำงานมาเอาเธอที่ห้องเพราะผมไม่ต้องการให้ใครเห็นอีก ส่วนวันหยุดถ้าเธอมาหาผม ผมกับพวกพี่เค้าก็นัวเนียช่วยกันเอาเธอ แต่ถ้า ผมกลับไปหาเธอเมียผมก็จะโดนพวกยามกับผมช่วยกันเอาแทน ซึ่งตอนหลังก็สนิทกันมากมีอะไรมันช่วยทุกอย่าง ก็เมียเดียวกันแล้ว นี่ จนมาช่วงหลังเมียผมก็ห่างๆพวกยามเพราะเธอบอกว่าไปหาผมมันกว่าแถมได้กินจน อิ่ม พอกลับไปแล้วมันก็ไม่ค่อยอยากนอกจาก ตอนผมไปหาเธอพวกยามถึงจะได้เอาเมียผม จนตอนหลังๆเธอเลิกคบกับพวกยามและหันมาทำหน้าที่เมียที่ดีของผมคือทำหน้าที่ เอา กับพวกพี่ๆที่ทำงานผมให้ผมดูและเอาซ้ำหลังจากพวกพี่ๆเค้าสามคนช่วยกันยัด เยียดความเป็นผัวให้เธอแล้วจนน้ำกามชุ่มโชกรูรัก ของเธออย่างมากมาย

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1

Offline sua_ha

• Newbie
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
ขอบคุณครับ

Offline thep59