close buttonclose buttonclose button
กางเกงแพรพาเสียว(หนุ่มๆต้องอ่านครับ)

กางเกงแพรพาเสียว(หนุ่มๆต้องอ่านครับ)

peerapol · 42496

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline peerapol

• Newbie
  • *
    • เสียว: 0
    • View Profile
(41;

สวัสดีครับผม มีเรื่องมาแนะนำเพื่อนๆทุกคนครับไม่ได้เกี่ยวกับอ่าง แต่เป็นเรื่องใกล้ตัว
ที่หนุ่มๆอย่างเราอาจมองข้ามกันไปสำหรับคนที่รู้แล้วก็คงจะเข้าใจดีอยู่นะครับ

ปกติผู้ชายเราไม่ค่อยได้สนใจเท่าไหร่กับเรื่องเสื้อผ้าที่ใส่นอนถูกไหมครับ ส่วนใหญ่
อาบน้ำอาบท่าเสร็จ ก็ใส่เกงขาสั้น ใส่เกงบอล หรือเกงในตัวเดียวเข้านอน
แต่เชื่อไหมครับ ผมมีโอกาสได้รู้เรื่องนี้จากเพื่อนที่เล่นบอลด้วยกัน จึงอยากแนะนำต่อ
เคยสังเกตุตัวเองกันบ้างไหมครับว่า เวลาที่เราจะนอนถ้าเล่นบอลอย่างผมเมื่อก่อน
ผมก็จะเลือกเกงบอลตัวที่สบายที่สุด ใส่นอนไม่ใส่เกงใน เพราะมันสบายดี แต่ถ้าเป็นเกงบอล
ผ้าฝ้ายธรรมดา กับผ้ามันๆ ผมเลือกที่จะเลือกผ้ามันๆดีกว่าเพราะมันลื่นสบายกว่า ผมไม่รู้ว่าคนที่เล่น
บอลอยู่แล้วคิดอย่างผมป่าว หรือถ้าเล่นบาสก็ใสเกงบาสนอน หรือไม่ใส่ไรเลย

จนเพื่อนผมที่เล่นบอลด้วยกันนีแหละมันมาค้างที่บ้าน เห็นมันเอากางเกงแพรจีนมานุ่งก่อนนอน
ผมเลยได้ถามมันนีแหละ ว่ามันซื้อมาจากไหน ผมเลยได้มีโอกาสได้รู้ความลับจากมันนี่แหละ

จริงๆมันก็ทะลึ่งอยู่นะครับ มันบอกว่าเวลาที่นายเลือกเกงนอน ยังเลือกตัวที่มันใส่สบายที่สุด
อย่างเกงบอลที่นายนุ่งนั่นแหละ นายยังเลือกตัวที่ผ้ามันลื่นๆมันๆเลย เพราะนุ่งแล้วมันสบายกระปู๊
จะปฏิเสธไหมหล่ะ
ถามมา ก็ตอบไป มันก็จริงนะครับ มันก็บอกต่อว่า ไอ้ผู้ชายเราถ้ามันได้มีโอกาส เลือกเกงนอนที่ใส่แล้วมันลื่นสบายมากๆจะเลือกไหม
ผมก็ต้องตอบว่าใช่แน่นอน นี่แหละครับกางเกงนอน กางเกงแพร ปัจจุบันที่ผู้ชายเรามองข้าม เพราะเห็นแต่คนมีอายุนุ่ง
มันเลยเอาให้ผมใส่ มันให้ผมใส่เลยทันที แล้วถามว่า แล้วเวลาผ้ามันลื่นผ่านกระปู๋นายมันสร้างความเสียวให้นายได้ดีไหม ผมเลยถึงบางอ้อเลย

พอได้นุ่ง มันบอกผมตรงๆเลยว่า เกงแพรสุดยอดแล้วสำหรับผู้ชายเรา มันทำให้เราเกิดอารมณ้ได้ง่ายด้วยความลื่น
ของผ้า ยิ่งได้ซักบ่อยๆ รีดบ่อย มันยิ่งลื่น แล้วมันก็เป็นเพื่อนเราได้ยามที่เมียไม่อยู่ หรือไม่มีตังก์ไปลงอ่าง
โดยไม่ต้องพึ่งนางฟ้าทั้ง5ของเราโดยตรง ความหมายก็คือผ้ามันลื่น แล้วมันก็ทำให้กระปู๊เราลุก เวลาที่เรา
ลูบผ่าน มันก็...ได้เหมือนมีสาวๆมาลงลิ้นให้ เปรียบได้อย่างนั้นเลยครับ..

ตอนแรกต่อหน้าที่มันอยู่ผมก็ไม่เชื่อ จนแยกย้ายกันเข้านอน ยิ่งดื่มแล้วยิ่งคิดถึงเมีย แต่มันก็ลื่นจริงๆจนผมมีความรู้สึกอย่างว่า..
เมียก็ไม่อยู่ ตอนนอนก็เลยลองทำตามที่มันบอก ลองเอามือลูบขึ้นลงผ่านเกงดู ผมไม่อยากเชื่อเลยว่า มันจริงอย่างที่มันพูด
ยิ่งบ้านไหนห้องนอนแอร์เย็นๆ เกงแพรมันยิ่งมีความลื่นมากได้เรื่องเลยครับ ผมก็ทำตามขั้นตอนที่มันบอก จนสมอารมณ์หมาย
แต่เช้ามาอย่าลืมซักกุงเกงนะครับ

เช้ามาเลยต้องบอกมันตามประสาเพื่อนว่า มันใช้ได้จริงๆ ไอ้เวลาที่ต้องได้ช่วยตัวเองเนี่ยมันช่วยหนุ่มๆอย่างเรา
ได้จริงๆนะครับ ตอนนี้เวลาไปไหนค้างที่ไหม ผมต้องติดไปด้วยอย่างที่มันบอก ยามขับขันมันช่วยได้จริงๆครับ

อ่านมาถึงตรงนี้แล้ว เพื่อนๆก็ลองซื้อมาใช้นะครับ ต้องเป็นแพรแท้ๆนะครับดูให้ดี แล้วจะได้รู้ว่าที่ผมเล่ามามันจริง
หรือเปล่า อีกอย่างผมสังเกตุเวลาที่นุ่งเกงแพรอยู่บ้าน สาวๆข้างบ้านแอบมองกันตาเยิ้ม เมียผมยิ่งชอบให้ผมนุ่ง
เขาบอกว่ามันเซ็กซี่ดี ผมยิ่งได้ใจ เพราะแค่นุ่งมันก็ลื่นกระปู๋แล้ว ยิ่งใกล้เมียยิ่งเพิ่มกำลังเข้าไปใหญ่คงไม่ต้อง
บอกกันนะครับ

ถ้าใครมีประสบการณ์เรื่องการนุ่งกางเกงแพรแล้วรู้สึกอย่างที่ผมเล่าให้ฟัง ก็ช่วยยืนยันกันหน่อยนะครับว่าที่ผมพูดไป
มันจริงแท้แค่ไหน อย่างน้อยเมียไม่อยู่ เงินไม่พอลงอ่าง ก็เสียวได้อย่างปลอดภัยเช่นกัน ยังไงก็ยืนยันกันเข้ามานะครับ
ขอให้เพื่อนๆมีความสุขกับสิ่งที่ผมบอกไป แล้วหลังจากที่มีการยืนยันมาแล้วผมมีเรื่องที่ผู้ชายเรามองข้ามมาบอกต่อกันอีก
ขอบคุณครับ

พล

Offline K_Jung

• Super Master Hero
    • เสียว: 2
ในรูปล่างสุด  ไม่เห็นมันตุงเลยอ่ะ (17; (17; (17;

Offline vvvvv

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 5
 (8; เวลาเลอะน้ำ...จะเป็นคราบเลย

Offline mitt1999

• เสียว: 3
ขอบคุณมากครับท่าน

Offline pansa93

• *
    • Email

Offline iphone

• *
    • เสียว: 1
    • Email

Offline น.ส.LesBi

• เสียว: 49
  • 34/30/35 ชอบม่ะม๊า :)
เด๋วจะซื้อให้ เเฟนใส่บ้าง !?

:)

Offline basza

• *
    • Email

Offline phatthakorn

• เสียว: 9

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email

Offline crusaderxx

• Sr. Member
    • เสียว: 1
 (003;.....................แหล่มเลย.................... (003;

Offline Wayu.pitakburapha

• Full Member
ยืนยัน  (4; นอนยัน  (1; ตะแคงยัน  (5;

Offline aha119

• Full Member
    • เสียว: -1