close buttonclose buttonclose button
ของขวัญวันเกิด

ของขวัญวันเกิด

เรื่องเสียว · 41663

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 18, 2009, 05:23:15 pm
เรื่องมีอยู่ว่า ผมมีแฟนคนหนึ่งชื่อ เปิ้ล คบหากันได้ประมาณ 4-5 เดือน วันนึงผมได้ไปเที่ยวกับเปิ้ลที่ บางแสน ในใจคิดไว้ว่ายังงัยวันนี้ต้องเย็ด น้องเปิ้ลให้ได้ พอไปถึงบางแสน เราก้อหาที่พักกัน พอได้ที่พัก ต่างคนต่างเหนื่อยก้อเผลอหลับไป แต่ผมตื่นก่อน แต่เปิ้ลยังไม่ตื่น ผมเห็นเปิ้ลนอนอยู่ แบบว่านอนถ่างขายั่วอารมย์ผมจริงๆ ผมจึงค่อยๆย่องเข้าไปหอมตรงหีของเปิ้ลเบา (ลืมบอกไปว่าเปิ้ลใส่กระโปรงสั้น) แล้วใช้ลิ้นเลียเบา แล้วหูของผมก็ได้ยินเสียง คราง.. เบาๆ ในใจคิดว่าเปิ้ลคงรู้สึกตัว แต่ผมก็ไม่หยุด เลยเอานิ้วแหวกเป้ากางเกงในออกเพื่อให้เห็นร่องหีชัดๆ แล้วใช้ลิ้นตวัดเม็ดแตด เลียน้ำที่ไหลเยิ้มเต็มรูหี เปิ้ลตกใจ แต่ทำอะไรไม่ถูกเพราะความเสียวเธอได้แต่กดหัวผมไว้และก็แอ่นเอวขึ้นร่อนใส่หน้าของผม ปาก ก็ ร้อง ซี๊ด.ดด.ด ซ้าด.ดด อูยย.ยย อยู่ในลำคอ จะทำอะไรก้อทำเถอะค่ะ ไม่ไหวแล้ว ผมจึงถอดกางเกงออกงัดเอาควยผมไปให้เปิ้ลอมบ้าง เปิ้ลอมได้รุนแรงมาก จนน้ำผมเกือบแตกใส่ปากเปิ้ล แล้วเราก็หันมาดูดปากกันอย่างแบบที่ว่าจะกัดลิ้นกันเลยที่เดียว ระหว่างนั้นเปิ้ลได้จับควยผมเข้าไปจ่อหน้าหีเปิ้ลเรียบร้อยแล้ว ผมไม่รอช้า กดควยผมเข้าไปมิดด้ามเลย เปิ้ลกระตุกนิดหน่อยขานี่รัดเอวผมแน่นเลยผมกระเด้าเร็วและแรงขึ้นเอยเรื่อย เปิ้ลร้องออกมาว่า ซี๊ด.ดด.ด ผัวขา เสียว วว หีดีเหลือเกิน แรงๆ สิคะ โอว..วว หีเปิ้ล ฟิตดีเหลือเกิน ตอดด้วย โอวว. ซี๊ด.ดด.ด สักพักเปิ้ลถึงก่อนผมอีก ผมเย็ดอีกไม่นาน ผมก็ถอดควยออกมา แตกใส่ปากน้องเปิล เต็มเลย น้องเปิ้ลชอบมาก กินหมดเลย บอกว่าเหมือนในหนังที่ดูเลย ชอบมากๆ เปิ้ลบอกว่าวันเกิดจะให้ของขวัญผมแบบพิเศษเลย คือชวนเพื่อนมา สวิงกิ้งกับผม แบบ 2ต่อ1 อีกไม่กี่วันก็ถึงวันเกิดเล้ว ถึงตอนนั้นผมจะมาเล่าให้ฟังอีกนะครับ