close buttonclose buttonclose button
เสือกเรื่องของคนอื่น

เสือกเรื่องของคนอื่น

เรื่องเสียว · 16562

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

กลับมาเสือกเรื่องของคนอื่นและคน รอบตัวกันต่อกันดีกว่า เพราะผมว่านะเรื่องบ้างเรื่องถ้ามองมุมหนึ่งก็เป็นเรื่องปกติทั่วไปแต่ถ้า มองอีกมุมผมว่ามันก็มีแง่คิดให้รู้สึกว่า มันไม่สมควรเหมือนกัน(แต่เสียวดี)

เรื่องที่ 1 ท่านผู้อ่นมีเพื่อนรับซ่อมคอมฯไหม บังเอิญผมมี..หลายคนด้วย (เพราะอะไรไม่บอก) เวลาผมว่างๆผมก็จะไปหาเพื่อนพวกนี้ ไปทำธุระบ้าง ไปเสือกเรื่องชาวบ้านบ้าง เพื่อนผมมันบอกว่า เมื่อก่อน( 2-3ปีที่แล้ว) เวลาที่ใครมีรูปดิจิตลอก็จะเก็บลง คอมฯ ถ้าวันไหนดวงซวยเจอไวรัส เครื่องเสียเปิดไม่ได้ลงมาให้มันทำ เพื่อนมันบอกว่า ในเครื่องจะมีรูปหลากหายแนว รูปครอบครัว รูปไปเที่ยว รูปแต่งงาน บ้างทีก็เจอขอดี พวกภาพที่ใส่โชว์นม หรือหน้าตาน่ารัก เพื่อนผมมันจะ copy เก็บไว้ดูเล่น มันชอบเอามาอวดผม หายภาพที่ผมเห็นแล้วคิดตาม เช่น ลูกสาวใส่เสื่อโชว์เต้านมกอดกับพ่อ( เขาถ่ายกันทั้งครอบครัวแต่ผมเลือกดูเพราะที่ชอบ) หรือพ่อกอดลูกสาวจากด้านหลัง(ลูกสาวโตแล้ว ประมาณ มหาลัย) รูปที่ลูกสาววัย 12 ขวบอาบน้ำอยู่ในอ่างหันหลังให้ รูปพ่อนั่งถ่ายภาพกับลูกสาวหน้าตรงแต่มือพ่อวางอยู่บนขาอ่อนของลูก(ใส่ขา สั้น) ภาพครอบครัวที่ถ่ยรวมกัน พ่อ แม่ ลูกชาย ลูกสาว แต่อยู่ในชุดว่ายน้ำ แม่ใส่วันพีสแต่เว้าขาสูงสีดำ ลูกสาวใส่บิกินีลายดอกไม้ พ่อกับลูกชายใส่กางเกงว่าน้ำตัวเล็ก พ่อกอดลูก พ่อกอดเมีย ลูกชายกอดแม่(ใส่ชุดว่ายน้ำเนื้อแนบเนื้อ) ผมดูแลวก็มันดี บางคนมีเป็น clip วันเกิดบ้าง ไปเที่ยวบ้าง มีclip เป่าเค็กดูครอบครัวอบอุ่น ลูกสาว น่าจะ ม.4 พอร้องเพลงเป่าเค็ก แม่เข้าไปหอมแก้มลูกสาวจูบปากนิดนึง แล้วพ่อก็เข้าไปลูบหัว เอาแก้มชนแก้มแล้วก็จูบปากลูกสาวดหมือนกันกันแต่นานกว่าแม่ (ลูกโตแล้วยังจูบปากกันอีก) ผมรูปภาพพวกนี้ก็ทำให้ผมรู้ว่ายังมีอีกหลายครอบครัวที่มีความลับภายในครอบ ครัวกันอีกเยอะ....แต่...ผมเสือกได้แค่นี้..

เรื่องที่ 2 เพื่อนๆเคยไปซื้อชุดว่ายน้ำในห้างเล็กไหมครับ แผนกชุดว่ายน้ำติดกับแผนชุดชั้นใน บางห้างห้องลองก็ติดกัน ผมเคยไปรอแฟนซื้อชุดชั้นใน บางครั้งผมต้องรออยู่ข้างนอก ถ้าวันไหนดวงดีก็จะเจอหญิงสาวคนอื่นไปลองชุดเหมือนกัน แต่ที่จะเล่าคือผมบังเอิญเสือกไปยืนรอแฟนเปลี่ยนชุดอยู่ห้องข้างมีเด็ก สัก11ขวบลองชุดว่ายน้ำอยู่กับพ่อ เปิดประตูห้องไปๆมาให้พ่อดูว่าชุดไหนสวย เด็กหน้าตาน่ารัก ขาวๆ มีนมขึ้นแล้วแต่เล็ก(แบบเนื้อปูดๆ) ผมเห็นพ่อเธอจับชุดว่ายน้ำ ถามลูกว่า คับไปไหม ชอบสีนี้ไหม ลองอีกชุดสิ ผมก็ว่ามันเป็นเรื่องปกติ แต่ที่ไม่ปกติกตรง ผมเสือกเห็นมือมือพ่อลูบหน้าอกลูกสาว ตอนพ่อขยับกางเกงชุดว่ายน้ำลูกก็ดูพ่อจะเปิดขอบกางเกงกว้างกว่าปกติ สักพักแม่ของเด็กก็เดินมาพร้อมกับ เสื้อในสำหรับเด็ก แต่กางเกงในเป็นลายลูกไม้ ผ้ายืดแบบเดี๋ยวกับที่แฟนผมใส่ (เด็ก 11 ขวบใส่ซะดูหน้าเย็ดเชียว) ผมพยายามเสือกครอบครัวนี้แบบแนบเนียน ....แต่ ...ก็เสือกได้แค่นี้

เรื่องที่ 3 เรื่องนี้เป็นเรื่องที่ผมเสือกอยากจะรู้ในครอบครัวผมเอง บ้านผมมีญาติมาอยู่ด้วย 2 คนมาเรียนตั้งแต่ ม.ปลาย จนจบมหาลัยและทำงานคนโตเป็นผู้ชายพอเรียนจบก็แต่งงานแล้วก็ย้ายออกจากบ้าน อีกคนเป็นพี่ผู้หญิงแก่กว่าผม 15 ปีเรียนจบมีแฟนแล้วก็เลิก(สัก 3คนได้) ตอนนี้ยังอยู่บ้านผมอยู่ ชื่อ พี่หญิง(นามสมมุติ) พี่หญิงเรียนเก่งจบ ป.โท ตัวเล็กๆ ผิวคล้ำ แต่นมโต ผมไม่ค่อยได้คุยกับแก่เท่าไร เพราะอายุห่างกันมาก ลืมบอกพี่ๆเป็นลูกของพี่สาวของแม่ผม(ลูกป้าฝั่งแม่) เวลาผ่านไปจนผมแต่งงานออกไปมีครอบครัวแต่พี่หญิงก็ยังอยู่บ้านผม พี่หญิงแก่ลงทุกวัน ตอนนี้ผมอายุ 32 แล้วพี่หญิงก็คงประมาณ 47 ปี ลืมบอกว่าพี่หญิงทำงานที่เดียวกับพ่อผมเช้าจะไปทำงานพร้อมกันส่วนเย็นก็ตัว ใครตัวมัน พ่อกับพี่หญิงมักจะเอางานมาปรึกษากันที่บ้านออกบ่อยตั้งแต่แรกๆจนตอนนี้เป็น หัวหน้าแล้ว แต่ที่ผมแปลกใจและอยากจะเสือกเรื่องนี้ก็คือ ผมเคยเห็นขวดแมลงวันสเปนที่ลิ้นชักในรถของพ่อ(ผมซื้อมาใช้เหมือนกัน...เคย ใช้กับ แม่ น้องสาว เพื่อน..ไม่อยากบอกมันโคตรแต่เอาไรเล่าตอนอื่น...คนที่ถูกใช้ไม่ค่อยรู้ เรื่อง จำไม่ได้ ..ความลับเลยยังเป็นความลับอยู่) และผมยังเคยเห็นหวีที่แจกในโรงแรมม่านรูดที่ตู้เสื้อผ้าพ่อและตู้เสื้อผ้า ของพี่หญิง(ใครเข้าม่านรูดบ่อยๆจะรู้มันเป็นยังไง) สมัยก่อนตอนที่พี่หญิงจะกลับต่างจังหวัด พ่อจะเป็นคนอาสาพาไปส่ง( จ.ประจวบ) แม่ก็ไม่ว่าอะไร คงเห็นว่าเป็นหลาน จนเมื่อปลายปีพ่อผมเกษียนอายุ พ่อยังอาสาไปส่วพี่หญิงไปทำงานตอนเช้าอยู่เลย ผมเองอยากจะรู้เรื่องของทั้ง 2คนใหมากกว่านี้เพราะผมรู้ว่าพ่อเจ้าชู้ขนาดไหน....แต่..จะทำยังไงได้ใน เมื่อมีเสือกได้แค่นี้

ขอย้ำอีกครั้งหนึ่งเรื่องที่เล่ามานี้เป็นเรื่องจริง แต่จะเข้าข่าย ครอบครัวของเราหรือเปล่าไม่รู้เพราะ...เสือกมาได้แค่นี้

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #1 on: March 10, 2010, 04:29:47 pm
 (5; (5;

Offline kunger

• เสียว: 0
Reply #2 on: March 12, 2010, 08:55:23 am
thank you

Offline phatthakorn

• เสียว: 9
Reply #3 on: March 20, 2010, 09:56:24 pm
 (8;