close buttonclose buttonclose button
ขอบคุนนะ

ขอบคุนนะ

เรื่องเสียว · 17623

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: February 28, 2010, 11:58:24 am

เรื่องมันเกิดคือผมมาอยู่กับพ่อแม่ ได้ร่วมปี มองดูว่าสองหญิงในบ้านสวยยั่วกิเลสผมทุกวันจนต้องเก็บมาฝันเที่ยวอีหนูก็ ต้องนึกถึง ผมมาสังเกตบางทีสายสาวใช้เข้าห้องนอนพ่อตอนกลางคืนบ่อยๆก็ไม่คิดอะไรแม่ก็ อยู่แต่บางทีแอบเห็นเธอออกจากห้องพ่อตอนใกล้รุ่งอันนี้แปลก จนคืนนั้นผมกลับบ้านดึกดูว่าสายสาวใช้ไม่อยู่ในห้องเธอ ผมคิดว่าคงอยู่ห้องพ่ออีก ผมคิดอยากรู้อยากเห็น ห้องผมระเบียงติดกับห้องพ่อผมปีนแอบดูได้ว่าสายเข้าไปทำไรกันนานๆ โชคเป็นของผมม่านหน้าต่างปิดไม่สนิทเหมือนจงใจไฟในห้องพ่อสว่างพอประมาณ สิ่งที่ผมเห็นทำเอาผมแทบตกจากระเบียง สายสาวพม่านอนแก้ผ้าบนเตียงโดยมีพ่อนอนแก้ผ้าทับขย่มเธอตูดกระดกขึ้นๆลงๆ พ่อกำลังปี้เย็ดเธอ หันไปมองที่โต๊ะเครื่องแป้งแม่นั่งไขว่ห้างหันข้างให้ผมเห็นมีเสื้อนอน กางเกงในแต่ไม่ใส่กางเกงนอนขาขาวเนียนเรียวสวยถึงสะโพก แม่นั่งหวีผมเหมือนไม่มีอะไรทั้งๆที่พ่อกำลังสมสู่ร่วมเพศกับสายสาวใช้อย่าง เมามันอยู่บนเตียงนอนข้างๆผมงงไปหมดมือขาอ่อน อยู่ๆแม่ลุกไปนั่งข้างสายหันหลังมาทางผม แม่เปิดอกเสื้อโน้มตัวลงให้สายดูดนม พ่อเอามือบีบนมแม่และจูบดูดปากมืออีกข้างกดเต้านมสายคลึงเค้น ผมต้องกลับเข้าห้องจัดการสำเร็จความใคร่กับตัวเองด้วยมือ จนเช้าวันเสาร์ผมถามสายสาวใช้ว่า “เข้าไปทำไรในห้องพ่อบ่อยๆ” เธอบอก “ไปนวดให้คุณนาย” ผมว่า “แล้วพ่อหละเธอให้พ่อนาบด้วยหรือป่าว”เธออึ่งอมยิ้มพูด “คุณชลรู้แล้วเหรอ”ผมพูดทิ้งท้ายก่อนเดินหนีไปว่า “ฉันรู้ฉันเห็น”เที่ยงผมกลับมากินข้าวบ้านเจอพ่อๆมานั่งคุยกับผมทั่วไปแล้ว พูดขึ้นว่า “สายบอกพ่อแล้วเราไม่ว่าอะไร ดีแล้วที่ชลรู้เห็นเราอยากจะบอกแต่ไม่รู้จะเริ่มบอกชลยังไงเปิดห้องไว้ให้ก็ ไม่เห็นเข้ามาดูนี่คงทางหน้าต่างสิท่า”ผมงง พอดีลูกลุงมาเรียกผมหน้าบ้าน พ่อบอก “ไปก่อนคืนนี้เรามาคุยกันมีอะไรสนุกๆอยากให้ชลช่วย”ตอนนั้นผมไม่ทันคิดอะไร ขอตัวออกไป ตกหัวค่ำผมกลับอาบน้ำแล้วลงมานั่งเล่นในห้องรับแขก อยู่ๆแม่มานั่งเก้าอี้ข้างผมเธอมาในชุดเสื้อนอนกางเกงยาวคุยกับผมถามไปไหนมา ทำอะไร...จบลงที่ว่า “พ่อบอกชลแอบเห็นเราแล้วสิ”ผมพูดแบบเฉยๆ “ผมอยากรู้สายเข้าไปทำอะไรในห้องพ่อตอนนี้รู้แล้ว” แม่ยิ้มบอก “อยากรู้ก็ได้เห็นแล้วอยากลงเล่นด้วยไมหละ”คราวนี้ผมอึ่งมองหน้าแม่ๆยิ้มพูด ว่า “พ่ออยากเปลี่ยนรสชาติบอกว่ากะแม่คนเดียวจำเจเราเลยเอาสายมาอีกคนก็ดีมาตลอด ”พอดีพ่อกับสายเดินมานั่งด้วยพ่อถาม “แม่ลูกคุยอะไรกัน”แม่บอก “ก็เรื่องของเราที่เก็บมาตั้งสองปีเลยถามชลอยากลงเล่นด้วยไม”ผมมองไปที่สาย ที่ใส่เสื้อไม่มีแขนผ้าถุงนั่งพับเพียบที่พื้นอมยิ้มเขินๆพ่อยิ้มถาม “ชลโตแล้วน่าจะตกลง”ผมงงพ่อยิ้มมองสองสาว “พูดกันตรงเลยไม่อ้อมค้อมว่าเราต้องการอะไรคิดว่าชลรับได้”ผมพยักหน้า พ่อบอก “ถ้าผัวเดียวเมียเดียวพ่อว่าเสียชาติเกิดเบื่อด้วยมีมากไปก็ไม่ดี พอดีได้สายมาเราสามคนก็มีความสุขดี ทีนี่คิดจะหาเพิ่มอีกคนจะได้ครบคู่แต่ไม่อยากเอาคนอื่นจะมีปัญหาชลก็โตแล้ว คิดว่าไง”ผมเข้าใจแต่ถามว่า “พ่อจะเลือกผมเหรอแล้ว..เออ.”พ่อพูดตัดบทขณะทีผมมองสองคน “ชลเลือกเอาใครก็ได้หรือจะสลับกันไปได้รสชาติดี”ผมยิ้มๆว่า “พ่อพูดเป็นเล่นไปสายก็พอได้แต่แม่สิ”พ่อแม่ขำกันสายอมยิ้มแม่ว่า “ไม่เห็นจะเป็นไรเลยอย่าไปคิดอย่างอื่นคิดแค่หาความสุขที่ขาดให้กันก็พอ”ผม ยิ้มๆในใจผมไม่ปฏิเสธใครเลยพ่อว่า “ไม่ต้องเกรงใจเลือกเลย บอกแล้วไงมีอะไรจะให้ช่วยก็เรื่องนี้แหละ”ผมบอก “ครับผมยินดีช่วย” ผมมองที่สายเธอก้มหน้ายิ้ม ผมหันมามองแม่ที่นั่งข้างผมมือผมวางลงที่เข่าหน้าขาแกๆยิ้มให้พูดว่า “ตกลงนะ”ผมบอก“ถ้าแม่ไม่ว่าอะไร”แม่ยิ้มพูด “แม่จะผิดหวังถ้าชลไม่เลือกแม่”แล้วแกพยักหน้าชวนจูงมือผมขึ้นห้องผมๆแม่บอก เข้าไปก่อนเดี๋ยวแม่มา ผมเข้าไปนั่งที่เตียงไม่ถึงนาทีแม่ยิ้มเข้ามาแกเอาผ้าเช็ดตัวมาวางที่ปลาย เตียงปิดม่านปิดใหญ่แต่ไฟใหญ่ที่โต๊ะหนังสือยังสว่างมากพอ แม่มายืนชิดผมแกจับหัวผมลูบกอดซบเข้าที่เอวพอดีแขนขวาผมโอบโคนขาแกๆพูด “ลึกๆใจแม่ก็รอชลอยู่นะมีพ่อคนเดียวมานานแล้ว”ผมถาม “สายก็อย่างว่าไม่ใช่เหรอ ทำไมเอาผมไม่หาคนอื่น”แกยิ้มบอก “สายก็ผู้หญิงบอกตรงๆชลแม่เป็นคนเลือกเองพ่อก็เห็นด้วยคนนอกเราไม่เอาจะยุ่ง สายสวยทั้งเด็กกว่าตั้งแยะทำไมถึงเลือกแม่”ผมไม่พูดแกย้ำ “บอกมาเถอะขนาดนี้แล้วไม่ต้องกลัว”ผมบอก “แม่ก็สวยเป็นนางในฝันของผม”แกยิ้มขำ “เที่ยวผู้หญิงบ่อยไมป้องกันหรือป่าว”ผมบอก “ก็ไม่กี่ครั้งกับพวกบ้านลุงแต่ใช้ถุงยางตลอด”แม่เอามือปิดปากผม “เรื่องเราห้ามคนอื่นรู้เด็ดขาดนะ”ผมพยักหน้าแม่ยิ้มพูด “ดีแล้วที่ใส่ถุงยางกะแม่ไม่ต้องใส่ก็ได้”ผมถาม “แม่จะให้ผมเอาจริงๆเหรอ”แกบอก “แม่กับพ่อไม่ได้พูดเล่นนะทำไมเอาไม่ได้หรือไงอย่าคิดมากสิแม่ก็ผู้หญิงมี ทุกอย่างเหมือนหญิงอื่น”ผมเลยว่า “อย่างนั้นผมของจับหีแม่นะ”แกยิ้ม “ใครห้ามหละ”ผมยิ้มมือซ้ายค่อยๆลูบจากเข่าขึ้นจนหยุดที่โคนขาแม่ยิ้มพยัก หน้า มือผมลูบเข้าที่เป้ากางเกงนอนมันอวบนุ่มและอุ่นแกยิ้มถาม “เป็นไง”ผมพูด “ผมไม่นึกเลยว่าจะได้จับลูบหีแม่มันอวบใหญ่เต็มผ่ามือผมเลย”มือผมบีบคลึงแก บอก “ถอดกางเกงแม่ออกสิชลอยากดูของแม่ไม่ใช่เหรอแล้วเราจะได้ทำอย่างอื่นกัน” ผมจับขอบสายยืดกางเกงนอนและ กกน แม่แล้วค่อยๆรุดลง ตาผมมองตามหน้าท้องแม่ถึงจะเจ้าเนื้อบ้างแต่ก็ไม่อ้วนนักไม่ลายผมต้องตลึงตา โตเมื่อโหนกใต้ท้องน้อยปรากฏโคกหีแม่ขนหมอยดกดำหยิกหนาทึบเป็นแพแทบไม่เห็น ร่องหีสะโพกขาวก้นกลมยังตึงแกขยับขาจนกางเกงหลุด ผมยังตลึงเอามือลูบท้องน้อยแม่ๆถาม “เป็นไงได้เห็นของแม่แล้ว”ผมเอามือสอดล้วงเข้าซอกระหว่างขาจับหีแม่เต็มๆมือ ผมบอก “แม่ขนหมอยดกหีก็โคกนุ่มมือจังเลยผมไม่นึกเลยจะได้จับเล่น”แกยิ้มอย่างพอใจ พูด “แม่ก็มีหีมีขนเหมือนคนอื่นนั้นแต่ชลอยากดูของแม่ก็ดูให้เต็มตา”มือผมแซะ เข้าร่องหีแม่สัมผัสกลีบแคมในหี แม่สะดุ้งนิดๆแกพูดเบาๆ “แม่เสียว”ผมยังจับแซะแยงร่องหีมือขวาผมที่โอบโคนขาแม่เลื่อนมาจับก้นบีบๆ คลึง แม่หลับตาเคลิ้มเม้มปากโยกตัวนิดๆกอดหัวผมแน่นผมถาม “แม่เงี่ยนเหรอ”แกบอก “ทั้งบีบคลึงล้วงอย่างนี้จะทนได้ไง”ผมถอดเสื้อกางเกงออก แม่อมยิ้มถอดเสื้อที่เหลือ ผมต้องตลึงอีกครั้งที่ได้เห็นเต้านมโต ๓๘ที่ขาวผ่องไม่หย่อนยานหัวนมคล้ำนิดๆไม่น่าเชื่อวัยขนาดนี้จะสวยเต่งตึง อย่างนี้ แม่ยิ้มพูด “มองอะไรไหนบอกเคยเที่ยวผู้หญิงมาแล้วไงไม่เคยเห็นหรือไง”ผมบอก “ไม่น่าเชื่อแม่จะสวยขนาดนี้” แกบอก “ก็ไม่น่าเชื่อเหมือนกันควยชลจะแข็งใหญ่ขนาดนี้”ผมยิ้มแม่ก็ขำแล้วแกขึ้นนอน หงายบนเตียงแกเรียกผม “มาสิชล”ผมขึ้นเตียงเข้าหานั่งข้างมือเริ่มจับเต้านมบีบคลึงก้มหน้าลงจูบดูด ไซร้ยังตึงดีมากมือผมล้วงลงจับหีแกอีกแกเริ่มหายใจขัดๆขยับตัวไปมาและถามผม “จะเล่นอย่างนี้อีกนานไม” แกถ่างขาจับผมขึ้นคร่อมทับผมทำตามผมขอ “แม่ผมอยากเลียหีไม่เคยเลียของใครผมกลัวให้ผมเลียหีแม่นะ”แกพยักหน้า “เอาสิของแม่สะอาด”ผมก้มหน้าซุกตัวลงต่ำมือทังสองแหวกขนหมอยเปิดถ่างกลีบหี เนื้อในสีชมพูสดลิ้นผมแตะๆแล้วค่อยเลียไม่เคยทำมาก่อนกลิ่นสาบคาวยั่วกิเลส ผมเป็นที่สุดรสชาติแปลกๆทำให้ผมเลียและดูดแคมในเม็ดเสียว แม่คราง ซี้ดๆ อุ้ยๆ รูหีแกแฉะแล้วผมไม่รังเกียจเอาลิ้นฉกเลียลงไปแกขมิบก้นแอ่นหีลอยให้ผมๆเลีย ลงถึงรูตูดแกร้องเบาๆ “ว้ายตามแล้วไปหันเลียมาจากไหน”แม่จับตัวผมขึ้นคร่อมทับแกๆจับควยผมถูร่องหี แกพูดเสียงสั่น “เย็ดหีแม่นะค่อยเล่นอีกทีหลัง”แกจับควยผมยัดใส่รูหีผมกดกระเด้าเข้าไป ผมตกใจรูหีแกคับแน่นรัดควยผมจนเจ็บกว่าที่ผมเคยเที่ยว แกอ้าปากตาพองโตผมเย็ดดันเข้าไปแกหลับตาปี๋กัดฟันซี้ดปากผมก็หลับตาทนเจ็บ ควยหน่อยผมบอก “หัวควยลงรูหีแม่แล้วครับ”แกพยักหน้าผมเริ่มขย่มเย็ดแกบอก “แรงๆสุดๆลูกแม่ๆเสียวเย็ดให้น้ำแตกเลย”ผมเย็ดสุดลำควยหลายทีกดไว้เสยงัด ส่ายควยบดหีผมทำบ่อยจนแกร้องครางเสียงหลงบิดส่ายเอวเด้งหีจนผมแทบไม่ ต้องกระเด้าแม่เร้าร้อนมาก ผมเย็ดซอยจนน้ำหีเลอะแฉะหมอยและควยผมๆยังบี้คลึงดูดเต้านมอย่างสนุกมือมันใน อารมณ์ เราเย็ดกันไม่นานมากจนแม่เกร็งกระตุกสำลักลมหายใจผมก็น้ำแตกพ้นใส่หีแก เราหยดกอดกันนิ่ง ผมบอก “ผมขอโทษครับผมเสร็จเร็วไป”แม่บอก “ไม่เป็นไรแม่ก็เสร็จแม่มีความสุขที่สุดเลย เรายังเย็ดกันได้อีก”ผมบอก “แม่ผมสวยอย่างนี้ให้ผมเย็ดอีกสามทียังได้”แม่ถาม “ไหวเหรอ”ผมว่า “พ่อเย็ดกี่ทีหละ”แกบอก “ทีเดียวก็จอดไม่เย็ดแม่ก็สายบางทีได้คนละที บางทีพ่อเย็ดทนน้ำควยแตกทีเดียวแต่เย็ดได้สองคน”แกจับผมจูบดูดปากแล้วบอก “แม่รอชลมาปีแล้วอยากให้ชลเย็ดกับแม่ๆสมหวังที่สุดวันนี้”ผมบอก “ผมก็ฝันถึงแม่ประจำ”แกรีบพูด “ใจเราตรงกันตั้งนานทีหลังไม่ต้องเก็บแม่ไปฝันชักว่าวนะมาเย็ดของจริงได้เลย ”เราขำกันผมนอนลูบคลำจับทุกส่วนของร่างกายแม่ที่ฝันอยากจับแม่เอา tissue เช็ดหีแล้วผมขอเย็ดอีกแกไม่ปฏิเสธให้ผมปี้เย็ดทั้งคืนรวมสี่ทีจนแกหมดแรง หลับคาควยทีสุดท้ายเช้าขึ้นผมขออีกทีแกยอมให้ผมเย็ดแกน้ำแตกทุกครั้งที่ผม เย็ด แม่บอกบางทีพ่อเย็ดเสร็จก่อนไม่รอแกๆต้องเก็บอารมณ์ค้าง เราลงมาเจอพ่อๆยิ้มถาม “เป็นไงแม่ลูกสมหวังที่รอคอยไม”แม่บอก “ชลเก่งไม่หนีพ่อเลยหีแม่ระบมเลย”แม่ยิ้มมองสายๆบอก “เมื่อคืนคุณพ่อเอาหนูสองที”แม่พูด “อะไรกันสองที”พ่อบอก “รู้ว่าแม่เอากับชลเราไปแอบดูทำให้พ่อมีพลังขึ้นมาก”เราหัวเราะกันเป็นที่ สนุกไม่คิดอะไรมากเพราะทุกคนมีความสุข...

Offline zagittarius

• Hero Member
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #1 on: March 01, 2010, 12:29:57 am
ซี้ดๆ อุ้ย

Offline jeenui

• Full Member
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #2 on: March 01, 2010, 10:07:38 am
thank (07;

Offline lek nakai

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
Reply #3 on: March 01, 2010, 07:02:28 pm
 (7;ขอบคุณมากๆครับ