close buttonclose buttonclose button
เอาพี่สาวๆๆ

เอาพี่สาวๆๆ

เรื่องเสียว · 53860

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: February 26, 2010, 10:23:32 am

พี่แหม่ม ปีนี้ก็ 23 กำลังเรียนโทอยู่ที่มหาลัยเดียวกับผม เพราะผมไม่ยอมให้ไปเรียนที่อื่น จะได้กลับบ้านพร้อมกัน เรื่องของผมมันเกิดขึ้นตั้งแต่ผมยังอยู่ ม 5 ด้วยซ้ำไป ตอนนั้นก็ราว ๆ 16-17 ละครับ ส่วนพี่แหม่มก็ 18 เฟรชชี่มหาลัยที่ผมเรียนอยู่นี่แหละครับ ตอนนั้นผมยอมรับว่าผมแอบคิดกับพี่แหม่มมาตั้งแต่ผมเริ่มเป็นหนุ่มก็ว่าได้ก็ พี่แหม่มนั้นจะว่าไปก็เรียกได้ว่าหนุ่ม ๆ จีบกันตรึมตั้งแต่ ม ต้นเลยละครับ เพราะพี่แหม่มได้เกือบทุกส่วนมาจากแม่ ซึ่งแม่ผมก็จัดได้ว่าเป็นนางงามประจำจังหวัดมาหลายรางวัลเหมือนกัน แต่พี่แหม่มจัดว่าขาวเนียนกว่าแม่ผมเยอะ เพราะได้ผิวมาจากพ่อที่เป็นลูกคนจีน ส่วนตาก็ตี่เหมือนพ่อเลยละครับ แต่นั้นก็ยังทำให้มีหนุ่มมาจีบกันตรึมทั้งรุ่นพี่ รุ่นน้องละครับ แต่ก็ไม่เห็นว่าพี่แหม่มจะสนใจใครสักคน ไม่รู้ว่า ไม่สนใจ หรือว่าประเภทสวยเลือกได้ก็ไม่รู้ รู้แต่ว่าตอนนี้ก็เป็นของผมไปเรียบร้อยแล้ว

ผมยังจำได้ดีว่า วันที่พี่แหม่มตกเป็นของผมมันเป็นวันเสาร์ เดือนธันวา ปี 46 คืนนั้นแม่ผมต้องไปค้างที่บ้านป้า เพราะวันรุ่งขึ้นป้าจะแต่งลูกสาว ส่วนพ่อผมเสียไปได้เกือบ 3 ปีแล้ว คืนนั้นพี่แหม่มเพิ่งลงมาอาบน้ำหลังจากกลับจากไปซ้อมลีดที่มหาลัย โดยผมเห็นว่ามีหนุ่มมาส่งถึงหน้าบ้าน แต่พี่แหม่มก็ไม่ยอมให้เข้าบ้านเพราะรู้ว่าแม่ไม่อยู่ จนกระทั่งพี่แหม่มอาบน้ำเสร็จและเตรียมตัวจะไปนอน คืนนั้นพี่แหม่มใส่ชุดนอนสีครีมอ่อนเป็นแบบเสื้อเชิ้ตกับกางเกงขายาวแบบชุด นอนที่มีขายทั่วไป แต่คงเป็นเพราะความอวบอั๋นของพี่แหม่ม หรือเพราะว่าเสื้อมันคับเกินไปหรือเปล่าก็ไม่รู้ มันดันส่วนหน้าอกของพี่แหม่มให้โดดเด่นกว่าส่วนอื่น จนเป็นที่สะดุดตาของผม ตอนนั้นผมก็คิดอยากจะมีอะไรกับพี่แหม่มมาตั้งนานแล้ว แต่ก็ไม่กล้าที่จะทำอะไร และยังไม่มีโอกาส จนกระทั่งคืนนั้น หลังจากที่พี่แหม่มอาบน้ำเสร็จพี่แหม่มก็กำลังจะเดินขึ้นห้อง ผมซึ่งเตรียมตัวโดยการปิดประตูบ้านเรียบร้อยแล้วก็ถือโอกาสปิดไฟ ทำเป็นเตรียมเข้านอน พี่แหม่มซึ่งยังไม่ทันรู้ตัวอะไร ก็เดินขึ้นห้องโดยมีผมเดินตามมาติด ๆ พอถึงจังหวะที่พี่แหม่มกำลังจะเข้าห้องเท่านั้น ความเลวของผมที่ซ่อนอยู่ก็เผยออก ผมผลักพี่แหม่มเข้าห้องทันที่ แล้วตามด้วยการกอดและเอามือปิดปากกันพี่แหม่มร้อง พี่แหม่มตกใจมาก พยายามดิ้นและจะร้องออกมา แต่ก็ไม่ร้องได้ไม่ดัง เพราะมือผมปิดอยู่ พี่แหม่มจึงพยายามดิ้นเพื่อให้หลุด แต่ผมก็พยายามรัดไว้จนแน่น จนกระทั่งพี่แหม่มเริ่มหมดแรง จึงหยุดดิ้น ผมจึงถือโอกาสผลักพี่แหม่มไปที่เตียง แล้วจึงรีบเข้าไปคล่อมทับตัวพี่แหม่มไว้ ก่อนที่จะระดมจูบและซุกไซ้ไปทั่วใบหน้าและลำคอ พี่แหม่มก็พยายามดิ้นและผลักหน้าผมไม่ยอมให้ผมจูบ แล้วผมก็โดนพี่แหม่มเข่าเข้าที่หว่างขาถึงจะไม่แรงเท่าไร แต่ก็ทำให้ผมจุกได้เหมือนกัน แล้วพี่แหม่มก็ถือโอกาสผลักผมออกแล้วพยายามจะลุกหนี จังหวะนั้นเองผมก็พยายามจะดึงรั้งตัวพี่แหม่มไว้ พี่แหม่มจึงร้องออกมาดังๆ ให้คนช่วย ผมจึงต้องรีบจัดการพี่แหม่ม ก่อนที่อะไรจะไปกว่านี้ ด้วยการเหวี่ยงหมัดเข้าไปที่หน้าท้องพี่แหม่มหนึ่งที แต่ก็ไม่แรงมาก เพราะกลัวพี่แหม่มจะเจ็บ แต่ก็ทำให้พี่แหม่มสามารถตัวงอ หยุดร้องและหยุดดิ้นได้ทันที ผมจึงถือโอกาสตอนนั้นจับพี่แหม่มให้นอนลงพร้อมทั้งถอดเสื้อและกางเกงพี่ แหม่มออกเหลือเพียงชุดชั้นในสีชมพูอ่อนเพียงสองชึ้น พี่แหม่มยังคงตัวงอดิ้นอะไรได้ไม่ถนัด ได้แต่ร้องไห้น้ำตาคลอ ปากก็ร้องเสียงสั่นขอให้ผมปล่อย และร้องออกมาว่า อย่าทำอะไรแจ้เลย เราเป็นพี่น้องกันนะ แต่ตอนนั้นผมก็ไม่สนอะไรแล้ว ก้มหน้าก้มตาไปกับซอกคอ เนินอกที่ล้นออกมาจากยกทรง ตอนนั้นผมไม่รู้ว่าอะไรขนาดใหนเท่าไร รู้แต่ว่าตอนนี้พี่แหม่มก็ 35-23-35 กว่า ๆ ละครับ ส่วนความขาวก็ไม่ต้องบอก ขาวเนียนมาก จนผมยังตะลึง เพราะภายนอกที่เห็นว่าขาวแล้วแต่ภายในขาวกว่ามาก มันทำให้ผมถึงกับตะลึงจนได้แต่ก้มหน้าก้มตากับเรือนร่างพี่แหม่มอยู่อย่าง นั้น จนรู้ตัวอีกทีก็เห็นพี่แหม่มกำลังหลับตาครางออกมาเบา ๆ พร้อมทั้งมือที่ขยี้ขย้ำมาที่หัวและหัวไหล่ผม มันต่างจากเหมือนสักพักมาก ที่เอาแต่ดิ้น ร้องให้ปล่อย ตอนนั้นหน้าผมก็อยู่ที่หน้าอกของพี่แหม่ม ส่วนมือข้างหนึ่งก็กำลังลูบไล้ไปที่เนินหีของพี่แหม่ม มืออีกข้างก็จับมือข้างหนึ่งของพี่แหม่มที่ตอนนั้นก็เริ่มกำมือผมไว้เบา ๆ ผมจึงถือโอกาสล้วงมือเข้าไปในกางเกงใน สัมผัสกับเนินหีพี่แหม่มเต็ม ๆ มือ พี่แหม่มถึงกับสะดุ้งและบีบมือเกร็ง ตอนนั้นผมไม่รู้ว่านั้นคืออาการเสียวสุด ๆ ของพี่แหม่ม และผมก็ยังไม่เคยมีอะไรกับสาว ๆ มาก่อน รวมถึงว่าสิ่งที่ผมทำอยู่มันได้ทำให้เกิดอะไรบางอย่างกับพี่แหม่ม ผมจึงยังคงล้วงมือเข้าร่องหีของพี่แหม่มต่อ จนกระทั่งสัมผัสได้ถึงน้ำเสียวที่ไหลออกมาจากร่องหีของพี่แหม่มจนแฉะทั้งมือ ผมและกางเกงในพี่แหม่ม พี่แหม่มได้แต่นอนเกร็งหลับตาพริ้ม ปล่อยให้ผมล้วงอยู่อย่างนั้น จนกระทั่งพี่แหม่มต้องร้องออกมาเบา ๆ ว่า แจ๊ค พอเถอะแจ้จะไม่ไหวแล้วนะ อยากทำอะไรก็ทำเถอะ อย่าทรมานแจ้อย่างนี้อีกเลย นี่เป็นครั้งแรกที่ผมได้ยินจากพี่แหม่ม และคิดไม่ถึงว่าพี่สาวที่แสนสวยและเซ็กซี่ของผมจะกล้าพูดออกมาอย่างนี้ ผมจึงพูดกับพี่แหม่มกลับไปว่า ถอดนะ ก่อนที่จะค่อย ๆ รูดกางเกงในตัวจิ๋วของพี่แหม่มออกไปปลายขา โดยที่พี่แหม่มก็ไม่ได้ห้ามอะไร แล้วจึงตามด้วยยกทรง พอทุกอย่างหลุดออกไป พี่แหม่มก็รีบเอามือปิดทั้งด้านบนและด้านล่าง ผมจึงถือโอกาสถอดกางเกงผมที่เดียวทั้งในและนอก ก่อนที่จะรีบเข้าไปคล่อมทับพี่แหม่มไว้ แล้วจึงล้วงมือนำเข้าไปในร่องหีพี่แหม่มอีกครั้ง พร้อมทั้งกางขาพี่แหม่มเพื่อให้ตัวผมเข้าไปแทรกได้ ตอนนั้นผมรู้แต่ว่าผมต้องเอาควยผมยัดเข้าหีพี่แหม่มให้ได้ จึงพยายามจับควยผมที่ตอนนั้นก็เรียกได้ว่า แข็งเต็มที่แล้ว จ่อไปที่ร่องหีพี่แหม่มทันที โอ๊ย เสียงพี่แหม่มร้องออกมาหลังจากที่ผมพยายามจะกดท่อนควยผมเข้าร่องหีพี่แหม่ม แต่มันก็ยังเข้าไม่ได้ หลุดออกมาข้าง ๆร่องหี ผมจึงพยายามอีกครั้งแต่ก็ยังคงเข้าไม่ได้ พี่แหม่มได้แต่ร้องและความนี้เองที่พี่แหม่มเริ่มดิ้นและสะบัดหลบการกดควยผม เข้าร่องหี พร้อมทั้งร้องให้ผมปล่อย อย่าแจ๊คอย่าเย็ดแจ้นะ อย่า เจ็บ พี่แหม่มเริ่มร้องออกมาหลังจากที่ผมพยายามกดท่อนควยผมเข้าร่องหีพี่แหม่ม แต่ก็ยังคงพลาด จนกระทั่งผมเองก็เริ่มเหนื่อย จังหวะที่พี่แหม่มก็พูดออกมาว่า อย่าเย็ดแจ้เลยนะ กอดแจ้แล้วกัน แจ้ยอมให้กอด ให้จับ แต่อย่าเย็ดแจ้เลยนะ แจ้เจ็บ ผมจึงยอมหยุด ก่อนที่จะล้มตัวลงนอนข้าง ๆ พี่แหม่ม แล้วจึงดึงตัวพี่แหม่มเข้ามากอด จูบปาก ตามด้วยการล้วงเข้าไปในร่องหีอีกครั้ง นี่เป็นการจูบครั้งแรกของผม มันซู่ซ่าส์อย่างบอกไม่ถูก ยิ่งคนที่จูบกับผมเป็นพี่สาวแสนสวยของผมด้วย พี่แหม่มก็ยอมให้ผมกอด จูบ และล้วงอยู่อย่างนั้น จนสักพักผมก็คิดจะลองดูอีกครั้ง จึงดันให้พี่แหม่มนอนลง ก่อนที่จะคล่อมทับอีกครั้ง แต่คราวนี้ผมคิดอยากที่จะลูบก้นพี่แหม่มไปด้วย จึงรั้งขาพี่แหม่มให้ก้นลอยขึ้น จึงทำให้เนินหีพี่แหม่มนูนเด่นขึ้น ผมจึงลองกดท่อนควยเข้าไปอีกครั้ง คราวนี้เข้าละครับ พี่แหม่มถึงกับสะดุ้ง ดิ้นและน้ำตาไหลพรากทันที พร้อมทั้งพยายามจะสะบัดและดิ้นให้หลุด แต่ผมก็รีบถือโอกาสต่อเลยครับ กดเข้าไปอีกครั้ง คราวนี้เข้าไปได้ครึ่งกว่า ๆ เลยครับ พี่แหม่มถึงกับหยุดดิ้นและเอาแต่ร้องทันที โอ๊ย เจ็บ แจ็คแจ้เจ็บ พร้อมทั้งการกดจิกเล็บไปที่ต้นแขนผมอย่างแรง จนผมเองยังรู้สึกเจ็บ ผมรู้ว่ามันเข้าแล้วครับ แต่ยังไม่รู้ว่าจะเอาเข้าต่ออย่างไรให้สุด จึงคาไว้อย่างนั้นก่อนที่จะหันมาจูบปากพี่แหม่มเพื่อคลายความเจ็บจากเล็บของ พี่แหม่ม จนกระทั่งเริ่มคลายความเจ็บลง จึงกอดพี่แหม่มไว้จนเกือบแน่น ก่อนที่จะดึงควยออกจากร่องหีพี่แหม่มนิดหน่อยแล้วจึงออกแรงกดเข้าไปอีกครั้ง คราวนี้สุดเลยครับ พี่แหม่มเองก็สะดุ้งสุดตัวเหมือนกัน แต่ก็จิกเล็บที่ตัวผมไม่ได้ จึงกอดผมไว้จนแน่น พร้อมทั้งร้องออกมาอย่างดังว่า โอ๊ย แล้วก็เงียบไป หลังจากที่ควยผมเข้าร่องหีพี่แหม่มจนมิดแล้ว ผมก็คาควยผมไว้อย่างนั้น จนกระทั่งเริ่มหายเจ็บจากแรงกดและการเสียดสีของควยผมกับหีพี่แหม่ม จึงค่อย ๆ มองหน้าพี่แหม่มที่ตอนนั้นเต็มไปด้วยน้ำตา ผมจึงก้มหน้าไปจูบปากพี่แหม่มหนึ่งที ก่อนที่จะพูดว่า แจ้ อั้วเย็ดแจ้นะ พี่แหม่มมองหน้าผมแต่ไม่พูดอะไรออกมา ผมจึงเริ่มถอนควยออกจากหีพี่แหม่มช้า ๆ ก่อนที่จะกดเข้าไปอีกครั้ง คราวนี้พี่แหม่มถึงกับผวากอดผมไว้แน่น สลับกับการกดจิกเล็บไปที่หลังผม ดีที่ยังมีเสื้ออยู่จึงไม่เจ็บมาก แต่มันเสียวควยมากกว่า ผมจึงถอนเข้าออกอีกครั้ง แต่คราวนี้ด้วยความใหม่และยังไม่เคย ผมจึงพ่นน้ำควยเข้าหีพี่แหม่มเต็ม ๆ พี่แหม่มถึงกับผวาและกอดผม ตามด้วยการจูบปากผมจนแน่น ส่วนผมก็ได้แต่จูบปากกับพี่แหม่ม โดยไม่ได้ทำอะไรอีก รู้แต่ว่าร่องหีพี่แหม่มมันกระดุกท่อนควยผมจนรู้สึกได้ ผมจึงจูบปากและกอดกับพี่แหม่มต่อ จนกระทั่งพี่แหม่มผลักผมลงจากตัวพี่แหม่ม แล้วก็หันหลังให้ผม ผมจึงนอนลงข้าง ๆ พี่แหม่ม ก่อนที่จะเริ่มได้ยินเสียงร้องไห้สะอื้นออกมา ผมจึงยื่นหน้าไปหน้าพี่แหม่ม พี่แหม่มจึงผลักหน้าผมออก แล้วจึงลุกขึ้นหันหน้าที่เต็มไปด้วยน้ำตามาที่ผม ก่อนที่จะตบหน้าผมอย่างแรงหนึ่งที พร้อมทั้งชี้ไปที่ประตูสั่งผมว่า ออกไป แต่ผมก็ไม่ยอมออก แต่กลับคว้าตัวพี่แหม่มเข้ามากอดอีกครั้ง พี่แหม่มก็พยายามดิ้น แต่ก็ไม่ได้ดิ้นอะไรแรงมาก ผมจึงกอดพี่แหม่มไว้ก่อนที่จะพูดกับพี่แหม่มว่า แจ้ อั้วขอโทษ แจ้ตบอั้วเลย พี่แหม่มได้ยินก็มองหน้าผมก่อนที่จะล้มตัวลงนอนหันหลังให้ผมแล้วเอาแต่ ร้องไห้สะอื้น ผมจึงล้มตัวลงไปนอนกอด พร้อมทั้งพยายามพูดปลอบ จนสักพักพี่แหม่มก็เริ่มเงียบแล้วลุกขึ้นนั่ง แล้วหันมาถามผมว่า เมื่อกี้ปล่อยข้างในแจ้ใช่ไหม ผมก็รู้ว่าพี่แหม่มหมายถึงอะไร จึงพยักหน้ารับ พี่แหม่มจึงปล่อยโฮออกมาอีกครั้ง ก่อนที่จะพยายามทุบไปที่เนินหีตัวเอง ผมจึงต้องรีบเอามือไปกันไว้ก่อนที่จะพูดว่า ทำอะไรนะแจ้ อย่าทำอย่างนี้สิ คงไม่เป็นอะไร ไม่ท้องหรอกนะ พรุ่งนี้อั้วจะลองไปหาซื้อยาคุมฉุกเฉินมาให้แจ้แล้วกัน พี่แหม่มจึงมองหน้าผม ก่อนที่จะพูดว่า ไม่ต้อง พรุ่งนี้ไปซื้อเอง แล้วจึงล้มตัวลงนอนหันหลังให้ผม ผมจึงก้มตัวไปใกล้ ๆ ก่อนที่จะหันหน้าพี่แหม่มกลับมา แล้วจึงก้มหน้าไปจูบปากกับพี่แหม่ม ซึ่งตอนแรก ๆ ก็ไม่ค่อยยอม แต่สุดท้ายก็ยอมจูบปากกับผม ก่อนที่จะปล่อยให้ผมพ่นน้ำควยเข้าหีไปอีกสองรอบ โดยรอบที่สองนี้พี่แหม่มยังคงดิ้นและครางบ้าง แต่รอบสุดท้ายได้แต่นิ่ง ปล่อยให้ผมทำอย่างเดียว จนเสร็จแล้วผมกับพี่แหม่มก็หลับไป ผมมาตื่นอีกทีเกือบสิบเอ็ดโมง ตื่นมาก็ไม่เห็นพี่แหม่ม คิดว่าพี่แหม่มคงตื่นแล้ว จึงแต่งตัวออกจากห้องมา ก็ไม่พบพี่แหม่ม จึงอาบน้ำจนเสร็จ ก็ยังไม่เห็นพี่แหม่มอีก จึงเริ่มคิดว่าพี่แหม่มจะคิดสั้นหรือเปล่า แต่สักพัก พี่แหม่มก็เดินกลับเข้าบ้านมา ด้วยอาการเกร็งที่ขา พอพี่แหม่มเห็นหน้าผม ก็มองแล้วก็รีบหันหน้าหนี แล้วก็รีบเดินไปเอาน้ำก่อนที่จะพยายามเดินหนีผมขึ้นห้อง ผมก็รีบตาม ผมไปถึงห้อง พี่แหม่มก็ไล่ผม บอกให้ออกไป แต่ผมก็ดื้อพี่แหม่มจึงปล่อย จนสามารถเข้าไปในห้องได้อีกครั้ง แล้วพี่แหม่มก็หยิบเอายาออกมาจากถุงก่อนที่จะแกะกิน ผมจึงพยายามจะเอามาดู แต่พี่แหม่มก็ไม่ยอม พร้อมทั้งไล่ผมให้ออกจากห้องไป จนผมเองต้องขู่พี่แหม่มว่า ผมจะเอาอีกรอบ พี่แหม่มจึงยอมให้ผมดู จึงรู้ว่าเป็นยาอะไร ผมจึงกอดแล้วจูบปากพี่แหม่มอีกครั้ง แต่พี่แหม่มก็ผลักผมจนหลุด แล้วพี่แหม่มก็พยายามดันผมออกจากห้องก่อนที่จะปิดห้องและล็อคกลอน จนกระทั่งเกือบบ่าย พี่แหม่มจึงออกจากห้อง ผมเห็นจึงพยายามเดินเข้าไปหา พี่แหม่มจึงพูดอีกครั้งว่า อย่านะ เดี่ยวม้ากลับมาแล้วนะ ผมจึงได้แต่กอดพี่แหม่มไว้ พร้อมทั้งซุกหน้าไปที่ต้นคอพี่แหม่มอีกครั้ง คราวนี้เองที่ทำให้ผมรู้ว่า พี่แหม่มมีจุดอ่อนอยู่ตรงไหน เพราะหลังจากที่ผมซุกหน้าไปที่ซอกคอที่แหม่มได้ไม่ถึงนาทีดี พี่แหม่มก็เริ่มร้องครางออกมา พร้อมทั้งปล่อยให้ผมซุกอยู่อย่างนั้นจนกระทั่งสามารถล้วง ควักได้อย่างเต็มที่ จนไปหยุดที่ห้องผมอีกหนึ่งรอบ พอเสร็จพี่แหม่มก็รีบแต่งตัวออกจากห้องผมกลับเข้าห้องไป ส่วนผมก็หลับอยู่บนเตียงนั้น จนกระทั่งเย็น แม่ผมก็กลับมา ผมจึงลงมา ก็ตกใจเห็นพี่แหม่มนั่งคุยกับแม่ แต่ก็ไม่เห็นว่าแม่จะว่าอะไรผม นอกจากคุยปกติ แต่ผมเห็นว่าพี่แหม่มนั่งขาถ่างมาก และเวลาเดินก็พยายามหนีบและเกร็งขามาก หลังจากวันนั้นผ่านไปเกือบสองเดือนผมก็ไม่มีโอกาสมีอะไรกับพี่แหม่มอีก จนกระทั่งปิดเทอม ผมจึงขอแม่ไปเที่ยวต่างจังหวัด โดยอ้างแม่ว่าให้พี่แหม่มไปเป็นเพื่อนเพราะเห็นเรียนจนเครียด แม่ก็เห็นดีด้วย แต่พี่แหม่มก็พยายามปฏิเสธ แต่สุดท้ายก็ต้องยอมผมจึงไปกับพี่แหม่มสองคน โดยพี่แหม่มไม่ยอมให้ผมเช่าบังกะโล แต่เลือกเช่าห้องในโรงแรม โดยเลือกห้องอยู่คนละชั้นกับผม แต่สุดท้ายก็หนีผมไม่พ้น เพราะผมรู้จุดอ่อนพี่แหม่มแล้วนั่นเอง เที่ยวครั้งนั้น 4 วัน ผมนอนเอาพี่แหม่มสามวัน รวม ๆ ก็เกือบ 20 ครั้งได้ วันสุดท้ายก็ปล่อยให้พักก่อนที่จะกลับบ้าน เอากันครั้งนั้น พี่แหม่มนี้สุด ๆ มาก พอมีอารมณ์ก็ยอมให้ผมทำได้ทุกอย่าง ไม่ว่าผมอยากจะลองท่าไหน อย่างไร แต่พี่แหม่มก็ไม่ยอมอมให้ผม ได้แต่ดูดหน้าอกผมเท่านั้น ส่วนผมก็เอาเต็มที่ เพราะโอกาสเป็นของผมแล้วนี่ ทุกวันนี้ผมยังคงเอากับพี่แหม่มอยู่ เรียกได้ว่าผ่านมา 5 ปี พี่แหม่มโดนผมเอาไปเกือบ 3000 รอมแล้วเห็นจะได้เพราะ ถ้าพี่แหม่มไม่มีเมนส์ ผมก็จะแอบไปเอาพี่แหม่มทุกวัน ส่วนวันเสาร์ก็จะเอาเกือบสี่รอบต่อวันเพราะแม่ไม่อยู่บ้าน ส่วนวันอาทิตย์งด และทุกปิดเทอม ผมและพี่แหม่มก็จะชวนกันไปเที่ยว เคยมีอยู่ครั้งหนึ่งไปเที่ยวกันเกือบสองอาทิตย์ เอากันไปเกือบร้อยรอบได้ ยิ่งเมื่อตอนปีที่แล้วที่แม่ผมต้องไปทำงานที่ต่างประเทศเกือบเดือน ผมก็เอาพี่แหม่มเกือบทุกคืน คืนละสองรอบ สามรอบบ้าง วันเสาร์อาทิตย์ก็ไม่ได้ออกไปไหน เอากันทั้งวัน จนทุกวันนี้ เรียกได้ว่าหีพี่แหม่มหลวมไปมาก แต่พี่แหม่มก็มีลีลาที่สามารถทำให้ควยผมต้องพ่นพิษได้ โดยไม่ต้องใช้อะไรช่วยเลย ผมจึงรักพี่แหม่มของผมมาก ขนาดที่เรียกว่า บางครั้งผมกับพี่แหม่มจะเรียกกันว่า ผัวเมียกันเลย จนเมื่อไม่นานมานี้เองที่พี่แหม่มมาบอกผมว่า ถ้าเรียนจบแล้วอาจต้องไปทำงานที่ระยอง และอาจจะไปเช่าบ้านอยู่ที่นั่นเลย ผมจึงเริ่มคิดว่า จะเอาพี่แหม่มให้หายอยากและคิดถึงผมอย่างไรดี

Offline YAI BA

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 13
Reply #1 on: February 26, 2010, 12:05:24 pm
 (007; (007; (007;

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #2 on: February 26, 2010, 05:42:44 pm
 (28; (28; (28; (28;

Offline zagittarius

• Hero Member
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #3 on: February 27, 2010, 11:58:28 pm
ขอบคุณครับ

Offline noom3100

• *
    • Email
Reply #4 on: June 02, 2010, 11:50:30 pm
ใจจ้า

Offline aidid

• *
    • เสียว: 5
    • Email
Reply #5 on: August 09, 2011, 02:25:37 am
 (24; (24; (64;

Offline badman2000

• Hero Member
Reply #6 on: August 10, 2011, 04:22:24 pm
เสียวท้องน้อยเลยครับ