close buttonclose buttonclose button
ไม่อยากจะเชื่อเมียตัวเองเลย

ไม่อยากจะเชื่อเมียตัวเองเลย

p1234 · 141834

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline p1234

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 2
    • View Profile
เรื่องนี้เป็นเรื่องจริง และไม่อยากจะเชื่อเลย เมื่อปี45 ผมมีอยู่คนหนึ่งทำงานอาชีพเดี่ยว แต่คนละบริษัท มันมีเวลาว่างมากจากงานเพราะทำงานภายนอก มันมักจะมาผมที่บริษัทเป็นประจำและชอบเอามาฝากผมและเมียประจำ โดนที่ผมไม่ทราบเลยเลยว่ามันแอบชอบมีเมียผมอยุ่ในใจ น่าตามันไม่ค่อยหล่อแต่เป็นสูงใหญ่ประมาณร้อยแปดสิบเซนติเมตร ผิวออกดำๆๆแต่ไม่ดำมาก สะอาดแต่งตัวดี  พูดจาสภาพ มันชอบชวนผมและแพนพากินข้าวตามสวนอาหาร และมันเข้าใจรู้ว่าแพนชอบทานอะไร และชอบเสี้อผ้าสีอะไร มันจะหามาให้ติดไม้ติดมือประจำเป็นประจำอย่างนี้เกือบสองปี ในเมื่อมันก็เมียแล้ว จนผมและแพนสนิมกับมาก จนแพนผมแอบชมมันให้ผมว่ามันเป็นที่มีน้ำใจรักเพื่อนและชอบล้อเล่นกันประจำ มีอยู่วันหนึ่งแพนผมไปที่บ้านแม่เขา มันมาและมารับกินทานตามปรติ มันถามแพนไม่อยุ่หรือ ผมบอกว่าไปบ้านแม่เขา มันเลยพาผมไปกินข้าว และกินเหล้ากัน จนเริ่มที่จะเมากันแล้ว มันมาสภาพกับผมว่ามันชอบแพนผม ผมนึกว่าว่ามันพูดเล่นผมเลยเฉยๆๆทำไม่สนใจ แต่แล้วมันบอกว่าแลกกันไหม ผมก็เลยตอบไปว่าแบบเล่น เอาซิ ผมเลยก็เลยถามทำไมถึงชอบเมียกู มันบอกเมียผมสวยเหมือนกับคนทางเหนือ อวบ นมใหญ่ ตูดใหญ่แถมตูดหงอนอีกตะหร่างมันชอบ  ผมเลยถามเมียไม่สวยหรือ มันบอกสวยแต่ไม่เหมื่อนกันของมึ่ง มันชอบมานานแล้ว ผมก็เลยบอกว่ามันไม่รู้ว่าถ้าเมียได้ยินเขาคงด่ามึ่งแน่ มันถามว่าจะแลกกันไหม ผมก็เลยถามว่าเมียมึ่งยอมหรือ มันบอกว่าเคยคุ่ยกันแล้วถ้าเป็นความสุขของพี่เขายอม แต่เพื่อนพี่จะยอมหรือเปล่า ผมบอกว่ามึ่งมันเมาใครวะจะยอมให้คนเย็ดนอกจากผัวคนเดี่ยว ผมเริ่มโมโหแล้ว แต่มันบอกถ้าไม่เชื่อให้ไปกับมัน ผมก็ลองดูว่ามันพูดจริงหรือเปล่า
มันพาผมไปบ้านมันและให้ผมอาบบน้าให้สะอาด จนอาบเสร็จแล้วมันพาผมไปในนอนมันที่ปิดไฟ เมียมันนอนอยู่บนเตียหันข้าง มันพาผมขึ้นไปนอนเตียกับเมียมันผมก็เอามือไปจับผ้าห่มและไปโดนตัวเมียมัน เมียมันแก้ผ้า ผมก็เลยกอด จับนม แล้วจับหันเข้าหาผมเลยกอด จูบ  ดูดนม นมเมียมันใหญ่พอกับเมียผมเลย นานพอสมควร ควยผมเริ่มแข็งแล้ว ผมก็เอามือไปจับข้างล่างหีเมียเพือนผม  โอโห้น้ำชุมเปียกออกมามากเลย  ผมเลยขึ้นทับและกอดจูบปาก ดูดนม และเลียหีแต่ขนไม่มีเลย ผมเลยเอาควยแย่รูหี ทำไมมันหลวมจังแต่ก็ไม่ได้สงใส จนน้าผมแตกพักหน่งผมก็ลงมาอาบน้ำกลับบ้านก็บอกเพื่อนจะค่ยให้นะ พอวันรุ่งขึ้นผมแกล้งโทรไปหาเมียเพื่อนผมนัดออกมากินข้าว แล้วผมพาไปโรงแรม ผมเลยถามเมื่อคืนทำไม่ถึงให้ผมนอนด้วย เขาบอกว่าผัวเขาและตัวเขา นอนกับผัวเขาไม่ไหว ของผัวเขาใหญามากและยาวมากเข้าไปไม่หมดและไม่ค่อยจะถึง สงสารเขาอยากจะให้เขามีความสุข เลยกับถ้าพี่เจอคนที่ถูกใจพี่อยากจะมีอีกคนไม่ว่า

แต่เขาบอกว่าเขาเจอแล้วแต่ไม่กล้า เป็นเมียเพื่อน เขาบอกอวบขาวนมใหญ่ตูดใหญ่และเขายังบอกอีกด้วยเมียเพื่อนนี้ถ้าตูดใหญ่หีคงใหญ่เหมาะกับของเขา

กลัวจะมีปัญหารเลยตีสนิมเพื่อนจะได้แลกกันผมจึงเข้าใจเลย เมื่อผมกับมาบ้านเล่าเรื่องทั้งหมดให้เมียฟั่งเมียผมกลับถามว่าของเขาใหญ่หรือพี่ เมียเขาไม่ไหวหรือ
ผมบอกใช่ เมียผมบอกว่าน่าเห็นใจนะ ผมเลยแกล้งถามเมียว่าจะเอากับมันอย่างถ้าเป็บแบบนี้ เมียผมเลยถามว่าพี่เอาเมียเขาแล้ว แล้วพี่จะทำอย่างไร ผมบอกว่าไม่รุ้ แล้วแต่เธอ เมียผมบอกว่าแล้วแต่พี่เรานอนคุ่ยเกือบดึกแล้วถามว่าตกลงไหม เมียผมบอกว่าให้แต่ตัวแต่หัวใจไม่ให้ พอรุ่งขึ้นผมโทรไปบอกเพื่อว่าเมียบอกว่าให้แต่ตัวหัวใจไม่ให้ เพื่อนขอนัดไปทานข้าวและไปร้องเพลง เพื่อนมันรุ้ว่าเมีนชอบฟั่งเพลง แล้วสั่งไวน์มาให้เมียผมทาน ในห้องคาโรเกะ ร้องไปดื่มไป จนผมเห็นมันเอาอะไรใส่ในแก้วไวน์ให้เมียผมดื่ม และมันกระซิบกับผมว่าคืนนี้ขอนะ มันบอกเปิดสูทอีกห้องหนึ่งไว่สำรองแล้ว ผมเห็นเมียดื่มไวน์เริ่มเมาหน้าแดง มองหน้าเพื่อนผมเหมือนยัวเข้าไปนั่งใกล้เพื่อนแล้วตาก็มองเพื่อนแบบอมยิ้มให้ท่า แล้วบอกว่างเริ่มง่อนนอนแล้ว เพื่อนเปิดห้องให้แล้วก็เลยไปไปนอนอีกห้องหนึ่งห็นแพนนอนบนเตียและห็อกห้องและเราและเพือนกับมาห้องร้องเพลงต่อสักหนึ่งเราเลิกกลับมาห้องนอนที่แพนนอนอยุ่ ผมแถบตกใจเลยเมียนอนแก้ผ้าเหมือนกับเธออยากมากเลยผมเห็นช่องรุหีของเธอน้ำเธอแยะมากเลย ผมเลยถามมึ่งใสอะไรว่าอยากยาอยาก มันบอกว่าขอกูนะที่ได้สัญญากันไว้จนต้องจนต่อคำพูดของมันเลย ไอ้เพื่อนมันแก้ผ้าออกมาเปลือกเล่าผมแถบตกใจเลย ควยมันใหญ่ ยาว หัวควยใหญ่เหมือนกับผมส้ม และความยาวเหมือนกับกล้วยหอมใบใหญ่ ตั้งเด่ มันเข้าไปกอก ไปจูบ ดูดนมขยำนมเมียผม จนผมควยเริ่มแข็ง    ซึ่งไม่เห็นต่อหน้าต่อตาพาเมียโดนควยใหญ่ขนาดนี้ ผมนึ่งดูเพื่อนเลี้ยหีเมียผม เมียผมอ้าวขาให้เพื่อนเลีย จับหัวให้เลี้ยอย่างน้นต้องนาน ให้เพื่อนจับเมียหันข้างมันเลยรูตูดเมีย เมียร้อง ค่งไม่รู้พูดว่าอะไร พอมันเสียตูดเสร็จมันเล่นท่าหกเก้า มันนอกอยูล่างเมียผมอยุ่บน มันเอาลิ้นแย่งเข้าไปในรูหีเมีย ผมไม่เคนทำมาก่อนเลย มันเก่งมากจริง ควยของมันโคตรใหญ่และยาวมากผมประมาณไม่เกินเก้านิ้วครึ่ง มันเลี้ยอยู่นั้น จนผมนั่งดูว่าเมียจะมีอาการอย่างไร ผมเห็นเมียผมเอาปากค่อยๆๆอมจนครึ่งลำควยแล้วดูดให้เพื่อนผม ผมไม่เคยเห็นเมียผมทำให้ผมแบบนี้เลย ผมไม่เชื่อเลยกว่ามีผมจะกล้างทำ ส่วนไอ้เพื่อนเลี้ยทั้งรูหีและรตูด จนเมียผมยำผมมัน เพื่อนผมรู้แล้วว่าเมียอยากเต็มที่ มันก็เลยขึ้นอยู่บน แล้วเห็นมือแยกขาให้กว้าง ผมเห็นเห็นมีผมน้าเยิ้มมากเลยไม่เคนแบบนี้มาก่อน แล้วเพื่อนก็เอาหัวควยค่อยใส่ในรูหีของเมียค่อยดันเข้าไป แต่เข้าเข้าลำบาก มันค่อยดันเข้าเกือบครึ่งลำ จนเมียสะดุ่งพักหนึ่งมันเริ่มดันเข้าไปที่ละน้อยจนเกือบหมด แล้วมันก็นอกกอดเมียผม จูบ ปาก และมาดูดหัวนมไปมาทั้งสองข้างส่วนเมียพูดอะไรฟั่งไม่รู้เรื่องเลย คงจะเสร็จไปหลายรอบแล้วมึ่ง ส่วนผมควยมัยมันวอยๆๆๆถี่ยิ่เลยแล้วก็เสร็จพร้อมกัน นอนกกอดกันอยู่อย่างนั้นจนน้ำหีและน้าควยไหลออกมาบนผ้าปูที่นอนเลย เห็นอยากจะเย็ดกับเมียผมบ้าง  ผมก็เลยให้เขาทั้งนอนกอกกันอย่างนั้นไม่อยากไปขัดความสุขเมีย แต่ผมก้ดีใจเห็นมีเมียผมมีความสุข ผมพึ่งได้เห็นในชีวิตครั้งแรก ผมเนถามว่ามีความสุขไหม มีผมว่ามีความสุขมากพื่อนพี่เก่งจังและเมียผมบอกว่าให้แต่ตัวแต่หัวใจให้พี่ ผมจึงปล่อยให้เธอมีความสุขกับเพื่อนเดื่อนละครั้ง ส่วนเมียเพื่อผมก็ได้เย็ดตลอด และผมขอเย็ดรูตูด ไม่นึกเลยว่ามันส์มากเลยๆๆๆๆๆ (5; (5;

Offline lek nakai

• *
    • เสียว: 1
 (05;ขอบคุณครับ

Offline revol

• Newbie
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
อ่านไป เสียวไป ขอบคุณครับ

Offline payavayal

• Super Master Hero

Offline nine

• Newbie
  • *
    • Email
อ่านแล้วอยาก ใจกล้ามาเลยกล้าดูเมียโดนเพื่อนเย็ด แล้วอย่างนี้หีไม่อับเสปหรือ  ใหญ่ขนาดนั้น  ถ้าเป็นแพนผมคงฉีดแน่เลย อยากรู้ว่ายาที่ใส่ให้กินซี้อที่ไหนครับ ช่วยบอกได้ไหมครับ  ขอขอบคุณ

Offline zagittarius

• Hero Member
    • Email
มันส์มากเลยๆๆๆๆๆ

Offline vvvvv

• *
    • เสียว: 5
 (7; อยากบ้างว่ะ...

• *
อ่านแล้วอยาก ใจกล้ามาเลยกล้าดูเมียโดนเพื่อนเย็ด แล้วอย่างนี้หีไม่อับเสปหรือ  ใหญ่ขนาดนั้น  ถ้าเป็นแพนผมคงฉีดแน่เลย อยากรู้ว่ายาที่ใส่ให้กินซี้อที่ไหนครับ ช่วยบอกได้ไหมครับ  ขอขอบคุณ
ขอตอบนะครับคุณอับเสบซิครับ ปวม อีกตะหร่าง ยาที่เพื่อนใส่ไปในไวน์นะเป็นยามาจากเยอร์มัน เพื่อนไปอบรมรู้ที่เยอร์มันรู้จัก
เพื่อนที่เป็นเยอร์มันซื่อมาให้ ตอนนี้เมียผมดูดีมากเลย ผิวขาวสะอาดเนียใส หุนเพี่ยว  หน้าอกใหญ่กว่าเก่าอีก เข้าสปายขัดผิว เพื่อนคนนี้มันหลงเมียผมมาก เพื่อนรักมากที่ไปอบรมที่เยอร์มันเกี่ยวกับติดตั้งกล้องcctv  และมีเพื่อนซื่อมิสเตอร์เจกอร์ เป็นวิศวเกี่ยวการติดตั้งกล้องccvทั้วประเทศ และนายเจเกอร์คนนี้ละที่มาอบรมให้คนไทย เป็นเพื่อนกับเพื่อนมาประเทศไทย หลายครั้งแล้ว แต่ผมกับแพนไม่ค่อยสนิมสนมกันเท่าไร เป็นคนหน้าตาหล่อ สูงขาว ไว้หนวด เคา ร่างกายกำยำ อายุประมาณ45ปี มีเมียเป็นชาวสวีเด็น แต่มาเมื่องคราวอยู่นานประมาณสามเดือน เพื่อมาติดตั้งกล้องccv  แต่คราวงานเสร็จเหลือเวลาอีกสิกว่าวัน เพื่อนจะตอบแทนบุณคุณที่ทำงานเร็วจ จึงคุณเจเกอร์ว่าอยากจะไปเที่ยวไหน เขาบอกอยากจะไปตามเขาธรรมชาติ เขาทะเลเพราะบ้านเขาเที่ยวบ่อบ
เพื่อนผมก็ลเบชวนไปบ้านพักตากอากาศที่ทองผาภุมิ ผมไปหลายครั้งแล้วกับแพน แต่เจเกอร์ ไม่เคย แต่ผมบอกว่าผมคงไปได้แค่เสาร์อาทิตย์  ให้เพื่อนไปก่อนส่วผมกับแพนจะไปตามหลัง เมื่อไปถึงนั้นไปออกรอบกันตีก๊อฟ พอเสร็จ ก็กลับมากินเหล้าที่บ้านพักเพือนของผม  ส่วนแพนก็ทำอาหารและหาเหล้าดี่มจนดึก แล้วก็เข้านอน
วันอาทิตย์ผมจะต้องกลับก่อนและไปกินข้าวพร้อมกันท้งแพนผมและเพื่อนคุณเจเกอร์  ส่วนผมจะต้องรีบกลับเพราะห่วงงานอยู่ ส่วนแพนผมถามว่าจะกลับพร้อมกันไหม แพนบอกว่าจะกลับวันจันทร์พร้อมเพื่อนผม ผมรีบฝากแพนผมให้เพื่อนดูแลก
 แล้วเขาทั้งสามก็กลับมาที่พัก ถึงตอนเย็น แล้วแพนผมก็ทำกับข้าวพร้อมเอาเหล้ามาเปิดกินกัน เพื่อนและแพนผม คะณเจเกอร์ก็นั่งกินกันอย่างสนุกสขนาน ส่วนเพื่อนกินไปกินมาหลับคาโต๊เลย สงใส่คงจะเหนื่อนมาก  ส่วนแพนผมและคูณเจเกอร์ก็นั่งคุ่ยกันตามปรกติ โดยเพื่อนไม่รู้เรื่องเลยและไม่มีใครรูเรื่องนี้เป็นเวลติดกัน ต่อ หลายเดื่อน
ถ้าเพื่อนไม่ลืมของที่นั้น เพื่อนบอกว่าเช้าตื่นมาแปดโมงเห็นแพนนอกในห้องของเขา ส่วนคุณเจเกอร์ก็นอนในห้องของเขา เหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น แล้วเขาทั้งสามก็กลับกรุงเทพฯ เพื่อนสังเกตุเห็นแพนหลับมาตลอดทางเหมื่อนเหนือยมาก ส่วนคุณเจเกอร์ก็หลับมาตลอดทางเลย แล้วเพื่อนผมโทรมาหาบอกว่ามีเรื่องสำคัญจะมากบอกและห้ามกำชัด ห้ามบอกแพนผมเป็นอันขาด แล้วให้ที่บริษทเพื่อนผมในตอนกลางคืนที่ไม่พนักงานอยู่ ผมถามว่ามีอะไรรายแรงหรือถึงห้ามบอกแพนผมมันบอกจะเปิดซีดีที่อัดที่บ้านพักตากอากาแล้วเพื่อนจะเข้าใจ ผมดูไปเรื่อยไม่เห็นมีอะไรเลย จนกระทั่งถึงภาพที่แพนผม เพื่อน  คุณเจเกอร์ นั่งกินเหล้ากัน ไปเรื่อยจนเห็นเพื่อนนั่งกินเหล้าแล้วก็หลับไปเฉยๆๆ
คุณเจเกอร์มาปลุก เขย่า ก็ไม่ตื่น แพนผมก็มองดูเพือนผม และก้เรียกพี่นัน พี่นันก็ไม่ตื่น ก็เคยปล่อยนอนตรงนั้น ส่วนแพนผมและคุณเจเกอร์คุ่ยกัน หัวเราะกัน      เหมือนสนิสนมมากนานเลย พักหนึ่งคณเจเกอร์มองหน้าตาแพนผมแปลกๆๆ มันมานั่งใกล้เมียผม  แล้วมันก็จูบปากมีเมียผม แล้วล้วงมือเข้าไปในยกทรงจับนมเมียผมขยำ เมียผมปัดมือมัน มันเริมจูบปากเมียผมนานมากเลย ผมเห็นเมียผมกอดมัน มันใช้มือล้วงแกะตะขอยกทรงออกมา และเลื่อนเสี้อมาถึงอก มันใช้ปากดูดนมเมียผมนานมาทั้งสองข้าง ขยำทั้งสองข้างเมียผมนมใหญามากหัวนมตั่งขึ้น มันทั้งเลี้ยและดูดไปพร้อมกันๆๆ สักพัหนึ่งมันพูดอะไรกับเมียผมที่ข้างหู มีพยักหน้า คุณเจเกอร์ลุมเข้าไปห้องนอนของมัน ส่วนเมียผมก็เข้าไปห้องนอนของเขา แล้วกลับออกมาด้วยผ้าขนหนุพันร่างกาย เข้าไปในห้องคุณเจกอร์ คุณเจเกอร์มันอาบบน้ำ มันเห็นเมียผมเดินเข้ามา มันดึงผ้าเช็ดตัวออก แล้วก็กอกจูบ ดูดนม  สักใหญ่ แล้วมันนั่งย่องๆๆ ให้เมียผมแยกขาออก แล้วมันก็เอาปากของมันประกบกับหีเมียผม จนเมียผมเกิดอาการเร็ง แล้วมันอุ้มมานอนที่ขอบอ่างอาบน้ำ จับขาแยกออกจากกันแล้วใช้ลิ้นเลียหีเมียผม  และรูดตูด เอาลิ้นแยงเข้าไปในรุดตูด นามากๆๆแล้วเอาเชลล์ทาที่นิ้วของมันแล้วแยงเข่าไป ส่วนปากก้ดูดหีเมียผมตลอด สับนล่างสับยบน แล้วเอาเชลล์ทานิ้วอีกสองนิ้วเข้าไปหมด  เห็นหน้าเมียแล้วกัดฟันแน่นเลย สักพักควยเจเกอร์เริ่มแข็งแล้ว มันเอาเชลล์ท่ที่หัวควย ควยมันใหญ่ และขาวหัวบานสีแดง แยกมันยกตูดเมียผมแล้วค่อยยัดควยลงไปในรูตูด จนสุดลำควยของมัน ชักขึ้นลงจนมันเสร็จ มันเอาควยแจ่ไว้แบบนั้น  และปากของมันก็ดูดหีเมียผมอยูนานเลย เมียผมเร่มจะอยากแล้ว
มันก็ไปล้างควยให้สะอาด แล้วมาให้เมียดูดควยมัน ตัวมันใหญ่มาก ขนเต็มตัวเลย ผมเห็นปากของเมียของผมขนเต็มปากเลย มันแข็งเต็มที่แล้ว ตัวมันนอนลงแล้วให้เมียผมอยู่บน เมียผมค่อยจับหัวควยมันแล้วค่อยใส่เข้าไปที่ละนิดจนสุดลำควย มันให้เมียผมทำให้มัน แล้วมันจับคอเมียแล้วจูบปาก ดูดนม จนเมียผมเสร็จ เมียผมร้องเสียงมาก จนมันพักแล้วอาบให้กัน มันมองรูปร่างมีผมแล้วมันยิ้มใหญ่ เมียผมรุปร่างตอนนี้บอกได้เลยสวยจริงเอวเล็กหน้าท้องไม่มีตัวแข็ง นมใหญ่และขาวหัวนมตั้ง มันถูกสบูให้แก่กัน เช็ดตัวให้แก้กัน แล้วมันมองปั้นท้ายเมียผมอีก มันเขามาเลี้บรูตูดเมียผมอีก ทั้งกอก และจูบ  แล้วมันให้เมียผมนั่งลง แล้วมันเอาควยของมันใส่ปากเมียผม ให้เมียผมดุดอีก จนควยมันแข็งขึ้นอีกแล้ว แล้วมันให้มีผมหันหน้าออกแล้วจับตุดให้สูงขั้น มันจะเย็ดท่าหมากับเมียผม ผมเมียผมดค้งตุดให้มันควยมันเข้าไปรุหีเยผมอีกแล้ว มันกระแทกเบาส่วนมีเมียรับกระแทก จนนานมาก จนเมียผมมีเสียงออกมา มันเสร็จกันทั้งคู่ แล้วมันอาบและล้างทำความสะอาด ใส่เสื่อ ไอเจเกอร์มันออกมาก่อนดูว่าเพื่อนผมตื่อนหรือยัง แล้วมันเข้ามาบอกแพนให้รีบออกมาและให้ไปเปลื่บยนเสือผ้า และมากินเหล้าตามปรติ ส่วนเพื่อนนอนหลับปลุกอย่างไรก้ไม่ตื่น สักหนึ่งมันก็ไปนแยกตัวไปนอน ก่อนที่มันจะไปนอนมากอกเมียผมพร้อมจูบและจับตุดแล้วมันก็ยิ้ม ส่วนเมียผมก็ไม่น้อยหน้า จูบปากมันพร้อมกับจับควยมันค่อยบีบ ส่วนเพื่อมาตื่นตอนเช้าเห็นแต่ละคนหลับกันหมดก็ไม่คิคอะไรและไม่รู้เรื่องเลย เพื่อนผมจะเข้าไปปลุกเมียผม และจะจอเย็ดกัยแพนผม
แพนผมขอตัว บอกว่ากินมากปวดหัว และเหนื่อย เอาไว้วันหลังเถอนะขอนอนก่อน โดยที่ผมไม่สนใส่อะไรเลย  แต่สังเกตุเห็นบอกว่ามีผมขึ้นรถก็หลับ ส่วนเจเกอร์นั่งอยู่หลังก็หลับไม่พุดอะไรเลย เพื่อนถามจะว่าอย่างไรผมบอกว่าให้ทำลายซีดีและล้างให้หมดเก็บไว้เป็นความลับ เพราะเราทั้งสองรักเขามาก เพื่อนเคยซี้อเครื่องเพชรหลายแสนให้ และเงินสดอีก เพื่อนผมหลงเมียผมมาก เขาตามใจแพนผมมากอยากได้อะไรเต็มที่เลย ทุกวันนี้เมียผมอายุเกือยสี่แล้ว ยังสวยมากเลย ผิวเนียม อกใหญ่ ตูดงอน ใครเห็นต้องเลี้ยงหลังมามองเลย เหมือนดราราฮ่องกง ส่วนคุณเจกอร์ก็ยังไม่มาเมื่องไทยเลย (8; (8; (8;

• *
สวัสดีครับ มีคนสนใจยาที่เพื่อนผมใส่ให้แพนผมกิน เมล์มาหาผมสอบถามว่าซี้อที่ไหน ยี่ห้ออะไร  เพื่อนผมได้มาจากคุณเจเกอร์ ประเทศเยอร์มัน ภาษาเยอร์มันอ่านไม่ออก  เป็นยาสำหรับใส่ให้ผู้หญิงทาน เพื่อให้ช่องคลอดขยายให้ใหญ่ในกรณีช่องคลอดผู้หญิงเล็ก เพื่อไปกระตุนให้นำหล่อลืมออกมามาก สำหรับผู้ชายที่ขนาดอวัยวะใหญ่ ที่ไม่สามารถเข้าไปได้ ต้องได้รับใบสังจากแพทย์เท่านั้น เมื่องไทยไม่มีขาย ราคาแพงมาก ใช้มากเป็นอันตรายสำหรับผู้หญิง เพราะมีสาตกค้างสะสม จะทำให้ผู้หญิงมีความต้องการตลอด เมื่องไทยห้ามนำเข้า ที่เพือนผมได้มาก เพื่อจะมาใช้กับเมียเขา เพราะเพือนผมอวัยวะของมันใหญ่มากและยาว ส่วนเมียมัน เป็นคนที่รูปร่างไม่เล็กไม่ใหญ่ ปานกลาง  หน้าอกใหญ่ ตูดไม่คอยจะมีแบบตูดแบน ผิวขาวเนียม น่าตาสวยน่ารักเป็นคนหนองคาย ชอบกันมานาน ตอนเป็นกันเพื่อนบอกได้แก่ จูบกัน เลี้ยให้กัน แต่ไม่สามารถจะเอากันได้ เพราะเพื่อนของเมียเขาหีเล็ก หีบ หลบล่างไม่อูม ขนไม่มี พอจะใส่เข้าไปที่ไร เมียเขาร้องเจ็บกลัวฉีก จึงไม่กล้าง มาได้ยาตัวนี้ที่เยอร์มันเลยให้เพื่อนเยอร์มันซื้อมาให้ จึงมาลองกับเมียเขา แต่เขาไม่บอกให้เมียเขารู้  เขาพาเมียเขาไปเที่ยว แล้วใส่ตัวนี้เข้าไปในเครื่องดีม พอได้ที่เมียเขาเริ่มมีอาการแปลก ตาเริ่มมองอมยิ้มแล้วเหมือนให้ท่า เพื่อนผมรู้ว่ายาเริมออกฤทธิ ก็เลยรีบขับหาโรงแรรม พอเปิดโรงแรมแพนเขา เขาห้องน้ำ อาบน้ำไม่ทราบว่าร้อนขึ้นตัว เพือนก้ดูอาการ สักพักงาบน้ำเสร็จ เห็นมานอนที่เตียแล้วไม่ยอมใสเสี้อผ้า  นอนจับนมตัวเองไปมาก กระวนกระวาย เพือนนั่งดูว่าจะเกิดอะไรรขึ้นอีก  ร้องเสียรำพันรำพึ่งอยู่ในลำคอ เพื่อนรอสักพักหนึ่งให้มากกว่านี้ รอจนกว่าจะยากมากว่านี้ สักพักได้เรื่องเลย น้ำหีออกมามากๆๆเลย
เพื่อนเลยถอดเสี้อผ้า รอที่จะเย็ดอยูแล้ว  เพื่อนผมจูบปาก เอาลิ้นแย่งเข้าไปในปาก แล้วค่อยมาดูดนม เพื่อนนมขยายใหญ่ หัวนมตั้งชัน เมล็ดรอบหัวนมขี้นมาเห็นได้ชัดเลย เพื่อนใช้ลิ้นเลี้ยมาถึงรูหี และถ่างขาให้แยกออก น้ำหีไหลหนองเลย เพื่อนเอาปากประกบ แล้วดูดน้ำหีที่มาก เพื่อนบอกว่าไม่เคยแบบนี้สำหรับเมียเขาคนนี้ เพื่อนเลยนอนกลับหัวแบบหกเก้า ยกเมียให้อยู่บนแล้วลากให้หีมาอยู่ที่ปาก แล้วเอาลิ้นแยงลงไปในรูหีสับกับรูตูด เมียมีอารมย์มากขึ้นอีก คราวเขาจับหัวเมียแล้วเอาหัวควยค่อยใส่ปากเมียเขา แต่คราวนี้เมียเขาดูดอย่างแรงและหนักขึ้น จนเมียเขาเยี่ยวแตกใส่ปาดผัวเขา ผัวเขาเอาปากรองรับเยี่ยวเมียเขา  เมียเขามีอารมย์ขึ้นเลยๆๆ คราวนี้เขารองเอาหัวควยใสไปในรูหีเมียที่ละนิด  เข้าได้แต่ยังเล็กน้อย เขาก้มลงดูดนมเมียไปมา และจูบปากเอาลินแยง ดูดลิ้นอีก  เพื่อว่าคราวนี่น้ำหล่อลืนออกมากกว่าเก่า เพื่อนเลยขยัดควยเข้าไปที่ละนิดๆๆๆ ไมมต้องบอกเลยมันเข้าไปสุดเลย ส่วนเมียมันกัดฟัน กอดมันแน่นเลย ควยเข้าไปในร่อหีโคตรคับเลย หีเมียตลอดที่ยี่เลย ซึ่งโคตรเสียวเลย ซึ่งไม่น่าเชื่อควยใหญ่ขนาดนี้จะเข้ได้หมด มันโคตรเสียว เสียวแล้วเสียวอีก ถ้าเพือนไม่ได้ยานี้คงไม่มีวันสำเร็จที่ควยใหญ่จะหีเมียมันได้ เมียมันร้องไม่ได้ศัทย์เลย กัดฟันแน่นเลย ควยเพื่อนปล่อยน้ำควยเข้าหีเมียหลายจูด หีเมียตลอดอยู่อย่างนั้น จนเมียมันเสร็จ แล้วมันก็ให้เมียพักผ่อน มันมองรูหีเมียมัน เริ่มแดง และปวด  แต่หีบานเลย น้ำหีและน้ำควยที่ปล่อยไหลออกมาพร้อมกับสีเลือดจางๆๆ เพือนเห็นแล้วตกใจ ว่าไม่เลย เพือนเลยเอากระดาษทิชูเช็ดทำความสะอาดให้เรีบยร้อย แล้วมองไปที่รองหี มันปวดและหีเริ่มจะบานออก เขาเลยมานอนกอดเมียเขาประมาณ สามสิบนาที เมียเขาเริ่มเอามือมาจับควยผัวอีก มีอจับต้องนานเห็นไม่ขึ้นคนี้เมียเขาลุมขึ้นและนอนระหว่างหน้าขาแล้วดเอาปากดูดควยผ้วให้แข็งขึ้น เพื่อนบอกไม่เคยเจอเมียเขาทำให้แบบนี้เลยมันสุดจริง โคตรเสียวเลย คืนนั้นเพื่อนบอกเย็ดกันทั้งคืน เป็นคืนที่ได้เย็ดสมใจเพือนเลย   พอรุ่งเช้าเมียเขาแถบเดินไม่ได้เลย หีปวมมากเลย และมีเลือดออกแบบจางๆๆ ต้องรักษาตัวเป็นแรมเดือนถึงจะเย็ดกันใหม่ได้อีก เมียเขาถึงไม่อยากจะให้แพนเขาเย็ดอีก แต่ผัวเขาแอบใส่ยาให้กินประจำ ทุกวันนี้หีเมียเขาโคตรจะหลอม และบาน ข้างดำมากเลย  แถมตูดก็แบน ดีอยู่อย่างหนึ่งนมโคตรใหญ่แบบเมียผมเลย  ดูดเก่ง ชอบให้รูตูด แต่หุนสู้เมียผมไม่ได้ ใครห็นเมียผมบอกว่าsexดี เพื่อนผมยังหลงเลย แต่ผมก็สงสารเมียเพือนผม ที่มีผัวควยใหญ่แต่กลับไม่ชอบกับชอบควยไม่ใหญ่ ผิดกับเมียผมชอบแต่ของใหญ่ยาว (23; (23; (23; (23;

Offline andy

• *
THANK YOU หลายๆเด้อ //ผมอยากยาวเหมือนเพื่อนคุณจัง HELP ME!PLEASE

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email

Offline crusaderxx

• Sr. Member
 (003;................แหล่มเลย..................... (003;