close buttonclose buttonclose button
เรื่องเสียวของน้อง

เรื่องเสียวของน้อง

boardx.info · 37211

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline boardx.info

• Full Member
    • เสียว: 0
    • View Profile
    • Email
on: February 19, 2010, 01:02:08 am
### ตอนที่ 1 เสียวครั้งแรกของน้องค่ะ ###

ดีค่ะ ชื่อ น้องค่ะ เรื่องเสียวน้องก้อมีเหมือนกันค่ะ (จริงๆแล้วก้อชอบมาก คือ ถ้าไม่เสียวคืนไหนจะนอนไม่ค่อยหลับค่ะ) อ่านของคนอื่นแล้วรู้สึกเสียวตามไปด้วยเลยอยากเขียนมาเล่าบ้างค่ะ เรื่องเสียวของน้องก้อมีเยอะค่ะ ตอนนี้ก้ออายุ 20 แล้ว เริ่มมีครั้งแรกก้อตอนอายุ17ค่ะ
ครั้งนี้อยากจะมาเล่าเมื่อตอนอายุ17 ค่ะ เป็นเรื่องที่ประทับใจเหมือนกันค่ะ (เพราะเป็นครั้งแรก) ตอนนั้นน้อง ก้อจัดว่าหน้าตาดีคนหนึ่งค่ะ (แต่ก้อสู้สมัยนี้ไม่ได้ค่ะ) คือใครเห็นบอกได้เลยว่า อยากจะเย็ดน้องทั้งนั้นค่ะ เพราะแต่ละคนที่น้องโดนเย็ด จะชอบมากค่ะติดใจจนต้องมาเย็ดกันบ่อยๆ หุ่นน้องตอนนั้นก้อประมาณ สูง 163 หนัก 45 สัดส่วนก้อ 35-24-35 คือเนื้อนมไข่ค่ะ ผิวขาวหน้าตาประมาณ หมวย (เพราะมีญาติพี่น้องเป็นคนจีน) คือช่วงนั้นจะเป็นวัยที่เริ่มมีเรื่องเซ็กส์เข้ามาเกี่ยวข้องค่ะ จะผ่านหูผ่านตาอยู่บ่อยๆ ไม่ว่าจะเป็นหนังสือ หรือหนังโป๊ จากของ เก๋ เพื่อน ญ ที่เรียนด้วยกัน หรือไม่ก้อเป็นของพ่อที่แอบเก็บไว้ น้องเองก้อเป็นคนชอบอยากรู้อยู่แล้วค่ะ ก้อจะมีเปิดอ่านเปิดดูมั่ง จนมันเกิดอาการเสียวๆ และก้อมาเริ่มช่วยตัวเอง จนคิดอยากจะลองของจริงดูว่ามันจะ มัน เสียว ขนาดไหน แต่ก้อไม่กล้าที่จะไปพูดกับใครก้อเก็บไว้เสียวคนเดียวเรื่อยมาค่ะ ขนาดเพื่อน ญ ที่สนิทบางคนก้อมีมาเล่าให้ฟังอยู่บ่อยๆว่าของจริงมันเป็นยังไง (เพื่อน ญ คนนี้ก้อเป็นคนหนึ่งที่สอนน้องเล่นตีฉิ่งกัน) เพราะเพื่อนเขามีแฟนละ ก้อโดนแฟนเขา เย็ด แล้ว ฟังจนทำให้ น้อง ถึงกับเก็บไปฝันเลยค่ะ
จนมาถึงวันที่น้องได้โดน เย็ด จริงๆครั้งแรกค่ะ คือวันนั้นที่บ้าน น้อง เขาไปเที่ยวต่าง จ. กันหมดเลยค่ะ เหลือ น้องอยู่บ้านคนเดียว ก้อนึกหยิบหนังโป๊ ออกมาดู
ดูไปก้อช่วยตัวเองไป จนน้ำแตกไป 1 ครั้ง แต่รู้สึกว่าอาการ เงี่ยน ของน้องมันยังไม่หมดค่ะ วันนั้นมันรู้สึกเงี่ยนมากๆ ใจก้อนึกถึง ควย ของในหนัง อยากลองจิงๆค่ะแบบในหนังว่ามันจะ เสียว ขนาดไหน (บ้านที่น้องอยู่เป็น หมู่บ้านค่ะ แถวรังสิตค่ะ) ท้ายซอยมันจะมี สโมสร ของหมู่บ้าน บรรยากาศที่นั้น มันเย็นสบายดีค่ะ เลยนึกอยากจะออกไปเดินเล่นรับลมเย็นๆเผื่ออาการ เงี่ยน มันจะได้หายเสียที (ตอนนั้นเป็นเวลาตี 2) น้องก้อคิดว่าดึกๆดื่นๆป่านนี้คงไม่มีใครออกมาเดินเล่นเหมือนน้อง ค่ะ เลยไม่ได้ใส่เสื้อผ้าที่มิดชิดออกไป (ปกติจะออกไปไหนจะชอบใส่เสื้อผ้ามิดชิดไม่ดูโป๊) คือใส่แค่เสื้อยืดเอวลอยสีขาว กับกางเกงผ้าขาสั้นสีขาว(สั้นมากเลยค่ะ)ออกไป
พอเดินไปถึงก้อไปนั่งเล่นที่โต๊ะม้าหินค่ะ จิงๆแล้วน้องเป็นคนกลัวผีมากค่ะแต่วันนั้นกลับไม่คิดที่จะกลัว แม้บรรยากาศข้างนองบ้านจะเงียบและมืดสนิทแล้วมีเพียงแค่แสงไฟที่ส่องตามทาง
ปะปลายเท่านั้นเอง นั่งไปก้อดันคิดแต่เรื่อง เสียว อีกจนน้ำเงี่ยนมันออกมาเปียกกางเกงในหมด คิดไปมือก้อลูปหีเล่นค่ะ
นั่งไปได้สักพักก้อมีมอเตอร์ไซด์ขับผ่านมาค่ะ ดูเขาจะจอดตรงน้องค่ะ แล้วเขาก้อเดินเข้ามาหาน้องค่ะ เป็นผู้ชาย 2 คน พอเข้ามาใกล้ก้อเลยเห็นหน้าตาชัด
ผู้ชาย 2 คน เขาเป็นเด็กวัยรุ่นในหมู่บ้านน้องเองค่ะอายุประมาณ 25-26 ขับวินหน้าหมู่บ้านนี้เอง และมีอยู่คนเคยจีบน้องค่ะ(คือนั่งมอเตอร์เขาเข้าออกในซอยบ่อยค่ะ)ชื่อ พี่ ชัย เขาเข้ามาทักทายน้องค่ะ ถามว่าทำไมถึงออกมานั่งกลางคืนแบบนี้คนเดียว น้องก้อบอกไปว่าที่บ้านน้องไม่มีใครอยู่และนอนไม่หลับเลยออกมาเดินเล่น ดูเขาจะเมามาด้วยค่ะ แต่ไม่มาก เขาก้อขอนั่งคุยด้วย เพื่อนพี่ชัย ที่ชื่อเอกก้อขอตัวขับไปกินเหล้าต่อค่ะ
น้องก้อเลยอยู่กับเขา2ต่อ2 เราคุยกันต่างๆนาๆ จนวกกลับมาคุยเรื่องที่พี่ชัยจีบน้อง เขาบอกว่าน้องเก็บไปพิจรณายัง น้องก้อได้แต่ยิ้ม ไม่ได้ตอบไรเขาไป ในใจน้องตอนนั้นคิดไปถึงว่าถ้าน้องได้นอนกับเขาจะเป็นยังไง คิดไปจนน้ำเงี่ยนมันออกมาอีกค่ะ เขาเห็นแขนน้องขนลุกค่ะ เขาเลยเอามือมาจับแขนน้องว่าเป็นไร กลัวเขาหรอถึงขนลุก น้องก้อไม่ได้ตอบค่ะ เขาก้อเอามือมาลูบแขนน้อง แล้วก้อบอกว่า
“น้อง ครับ พี่ชอบน้องมากเลยรู้ไหม พี่เคยแอบเก็บไปชักว่าวประจำเลยครับ ว่าได้เย็ด น้อง วันนี้โอกาสดีน้องจะให้พี่ เย็ดได้ไหม” น้องฟังตอนนั้นแล้วใจมันสั่น เสียวๆเลยค่ะ แต่ก้อพยายามทำตัวไม่ให้ เขามองว่าเราเป็นคนใจง่าย ก้อเลยบอกไปว่า “ ไม่ดีกว่าค่ะ” “ทำไมครับ” “น้องไม่เคยค่ะ กลัวด้วยค่ะ” “ไม่เคยหรอ แล้วเคยคิดที่อยากจะลองไหมครับ ไม่ต้องกลัวหรอกครับพี่ไม่รุนแรงหรอกครับ เรื่องเซ็กส์มีแล้วเก็บไว้คนเดียวมันไม่ดีนะครับ รับรองพี่จะไม่บอกใคร” ตอนนั้นน้องรู้สึกว่ามันอึดอัดมากๆยค่ะ ก้อได้แต่นั่งเงียบไม่ได้ตอบไรเขา เขาก้อเห็นว่าน้องเงียบเลยได้ใจ เอามืออีกข้างอ้อมหลังมาโอบกอดน้องค่ะ ส่วนมือที่ลูบแขนน้องอยู่ก้อเลื่อนมาลูบขาน้อง จนน้องเองรู้สึกสยิว หายใจแรงด้วยค่ะ เขาก้อก้มหน้ามาไซร้คอน้องค่ะ เป่าลมเข้าที่ซอกหูแล้วก้อกระซิบบอกน้องว่า “พี่ขอเย็ดน้องคืนนี้นะครับ”
แล้วมือเขาก้อมาลูบอยู่บนเนินหีน้องนอกกางเกง เขารู้เลยค่ะ ว่าน้องคิดยังไงเพราะมือเขารู้สึกเปียกน้ำเงี่ยนน้อง ที่เปียกอยู่บนกางเกง “น้องก้อเงี่ยนนี่ครับ” “มาเดี๋ยวพี่สอนให้”แล้วเขาก้อเอามือสอดเข้าไปในกางเกงค่ะไปจนถึงกางเกงใน น้องเอามือจับเขาไว้แต่ก้อไม่ทันค่ะเขาใช้นิ้วเขากับรูหีน้องจนเสียวค่ะ เลยได้แต่บีบมือเขา
เขาใช้นิ้วเก่งมากเลยค่ะจนน้องเผลอครางออกมาแล้วเขาก้อก้มหน้ามาดูดปากน้อง ใช้ลิ้นสอดเข้ามาพันกับลิ้นน้องได้อย่างเมามัน จนสักพักน้ำน้องแตกคามือเขาค่ะ “น้ำแตกแล้วหรอครับ พี่ยังไม่ได้เย็ดเลย” แล้วเขาก้อจับมือน้องไปจับ ควย เขานอกกางเกงค่ะ มันใหญ่มากเลยค่ะ เพราะมือน้องกำรอบๆดูแล้วไม่หมดค่ะ
“พี่น้องกลัว ของพี่ใหญ่ค่ะ ไม่เอาดีกว่า” “ไม่ต้องกลัวหรอกเข้าไปก้อไม่เจ็บแล้วครับ” พี่ชัยก้อควัก ควย เขาออกมาข้างนอกค่ะ โอว มันใหญ่มากเลยค่ะ ลำควยยาวประมาณ 7นิ้วค่ะ แถมหัวควยก้อบานใหญ่เป็นมันเลื่อมเลยค่ะ “ลองจับดูสิ” “กำควยให้พี่ด้วยนะ” น้องก้อลองกำควยตามที่เขาบอกมันกำไม่หมดค่ะ “ลองชักให้พี่ด้วยสิ”ควยเขามีเส้นเอ็นปูดออกมาด้วยค่ะ น้องก้อชัก ควย ให้เขาไป เขาก้อเอามือมาบีบเค้นคลึงที่นมของน้อง ปากก้อดูดกัน อารมณ์ตอนนั้นมันกลับมาเสียวอีกครั้งค่ะ เรา2คนทำกันอยู่สักพัก ก้อมีมือใครไม่รู้2มือมาจับที่หน้าขาน้อง พอเหลือบไปเห็นก้อตกใจค่ะ เป็นพี่เอกเพื่อนเขาที่ขับออกไปค่ะ เขาคงแอบดูอยู่พักใหญ่แล้วค่ะ
“น้อง เพื่อนพี่เองไม่ต้องกลัวหรอกครับ มันแค่อยากดู ไอ้เอกมันไม่เคยเห็นไม่เคยเย็ดใครครับ” “แต่น้องอายนี่ค่ะ” “ไม่ต้องอายหรอกครับ เดี๋ยวก้อชินไปเอง”พี่เอกพูดแทรกตามมาค่ะ “พี่ว่าไปเย็ดกันที่บ้านน้องดีไหมครับ ปลอดคนดี” น้องก้อไม่ได้ตอบไรไปได้แต่ปล่อยให้พี่ชัยจูงมือไปขึ้นมอเตอร์ไซด์ขี่ไปที่บ้านน้องโดยที่พี่เอกนั่งประกบข้างหลังน้องซ้อนไปด้วย ระหว่างทางพี่เอกก้อเอาควยสีที่ก้นน้อง
ในใจคิดอยู่ว่าวันนี้ได้โดนของจิง แถมเพื่อนเขาคงต้องเย็ดด้วยแน่เลย
พอไปถึงก้อเข้าไปที่ห้องของน้อง พี่เอกก้อขอตัวเข้าห้องน้ำ ส่วนพี่ชัยก้อเข้ามากอดน้องเลยค่ะ “เรามาต่อกันดีกว่านะครับ ดูสิหนังโป๊ที่น้องดูก้อยังไม่ได้เก็บเลย แสดงว่าคืนนี้น้องก้อเงี่ยนจิงๆนี่” “พี่ชัยค่ะ เย็ด เบาๆนะค่ะ น้องไม่เคย” “ได้ครับ”แล้วพี่ชัยก้อก้มลงดูดปากค่ะเราต่างแลกลิ้นกันค่ะ มือเขาก้อล้วงไปในเสื้อบีบนมน้องจนเสียวค่ะ แล้วเขาก้อจับน้องถอดเสื้อออกถอดยกทรงออก “โอ้ นม น้องสวยจิงๆครับ น่าดูดจังเลย ขาวจิงๆ”แล้วเขาก้อก้มลงดูดนมค่ะแล้วก้อใช้ลิ้นเลียที่เม็ดหัวนม แถมใช้ฟันกัดที่หัวนมด้วยค่ะ เสียวมากเลยตอนนั้น สักพักเขาก้อจับถอดกางเกงและก้อกางเกงในน้องออก แล้วก้อก้มลงเลียที่ร่อง หี ค่ะ “หีน้องสวยจิงๆเลย” เขาเลียได้เสียวมากเลยค่ะทั้งใช้ลิ้นแยงไปในรูหี ใช้ฟันกัดขบที่เม็ดแตด โอ้มันชั่งเสียวไรเข่นนี้ เขาเลียไปดูดเม็ดแตดไปแถมยังใช้นิ้วแทงในร่องหีด้วย
“พี่ขาน้องเสียว...จัง” “เสียวมากมั๊ยครับ” “อืม” เขาเลียจนน้ำน้องต้องแตกอีกครั้ง แล้วเขาก้อดูดกินน้ำไปหมดเลยค่ะ โอว มันเสียวจนตัวเกร็งเลยค่ะ แล้วเขาก้อลุกขึ้นถอดเสื้อผ้าเขาออก จนได้เห็น ควยของพี่ชัย ควยของเขาจะๆมันยาวและใหญ่น่ากลัวมากกว่าที่เห็นตอนอยู่ข้างนอกอีกค่ะ “อมควยให้พี่หน่อยสิจ๊ะ”น้องไม่กล้าอมแต่พี่ชัยก้อเอาควยมาถูที่แก้มแล้วจับปากน้องอ้าขึ้น แล้วเขาก้อดันท่อนควยเขาเข้าไปในปากค่ะ มันรู้คาวๆแปลกๆค่ะ “ดูดควยให้ด้วยสิจ๊ะ อืม ยังงั้นจ๊ะ” น้องดูดควยเขาจนเพลิน รู้สึกน้ำเงี่ยนน้องมันออกมาอีกแล้วค่ะ ช่วงที่กำลังดูดควยเขาอยู่พี่เอกก้อมานั่งข้างเตียงค่ะนั่งดูน้องดูดควย แล้วก้อเอามือบีบจับที่นมน้องค่ะ “นมน้องสวยจังเลย”พี่เอกพูด “มิน่าใครก้อพูดว่าน่าเย็ด พี่ไม่อยากดูแล้วขอร่วมเย็ดน้องด้วยนะครับ”พี่เอกพูดจบเขาก้อก้มลงดูดนมน้องค่ะมือก้อล้วงในรูหี แยงนิ้วเข้าออกในรูหีไปด้วย ตอนนั้นมันเสียวไปหมดเลยค่ะ “เฮ้ยพอก่อน ขอกูเย็ดน้องเขาก่อนมึงค่อยแจม”พี่ชัยพูดกับพี่เอกจนพี่เอกต้องผละออกมา “เอ้า จะรีบเย็ดก้อรีบๆซะ เพราะกูก้ออยากเหมือนกัน” “ไหนพี่เอกบอกแค่ดูไงค่ะ” “ก้อน้องมันน่าโดนเย็ดพี่ทนไม่ไหวครับ ไหนๆก้อจะโดนเย็ดแล้ว ก้อสักอีกคนไม่เป็นไรหรอกนะ”
ตอนนี้น้องโดนพี่ชัยจับนอนหงายแล้วเข้าก้อขยับตัวเขาเข้ามาตรงหว่างขาน้องจับขาน้องแหกพาดกับบ่าเขาจนรู้สึกรูหีน้องมันอ้าออก แล้วเขาก้อค่อยๆกดท่อนควยเข้ามาในร่องหี “โอ๊ย.....พี่เจ็บค่ะ” “งั้นพี่จะเบาๆนะ”แล้วเขาก้อค่อยๆกดหัวควยทีละนิดค่ะ “ไม่เอาแล้วเจ็บจังเลยค่ะ” “ทนหน่อยจ๊ะเดี๋ยวก้อหายเจ็บแล้วจะเสียวนะจ๊ะ” แล้วเขาก้อก้มมาดูดปากน้อง แล้วก้อค่อยๆดันควยเขาเข้าไปจนมิด โอว มันแน่นหีมากเลยค่ะ มันรู้สึกอึดอัดมากเลยค่ะแล้วเขาก้อค่อยๆเอามันออกแล้วก้ออัดเข้าไปใหม่ มันรู้สึกเสียวหีมากเลยค่ะ เขาก้อเริ่มค่อยอัดเร็วขึ้นแรงขึ้น จนน้องเกร็งไปหมด มันเสียวๆแสบๆหีค่ะ ไม่นึกเลยว่าโดนเย็ดจิงๆจะมัน เสียว ขนาดนี้ เวลาเขากระแทกควยอัดเข้ามา น้องต้องเผลอร้องครางออกมาเลยค่ะ “อูย......พี่...เสียวจังเลยค่ะ” “ยังเจ็บอยู่ไหมจ๊ะ” “ไม่แล้ว...ค่ะ....” “บอกแล้วว่าเย็ดจิงๆมันดีกว่าเกี่ยวเบ็ดคนเดียวอีกนะจ๊ะ....มาเดี๋ยวพี่จ๊ะเย็ดน้องให้ติดใจเลย นี่แค่วอมเครื่อง”พูดจบเขาก้อสาวควยออกมาเกือบหัวจนน้องต้องแอ่นตามค่ะ แล้วเขาก้อกระแทกอัดมากระทบกับหีน้องค่ะ โอย มันช่าง มัน และเสียวไรอย่างนี้ “หีน้องตอดพี่มันจิงๆครับ” เขาเย็ดน้องแรงแล้วก้อสลับแบบนุ่มนวลส่ายควยแอ่นและก้ออัดลำควยมันสะใจมากค่ะ ตอนนี้น้องหันไปมองก้อเห็นพี่เอกแก้ผ้าเหมือนกันค่ะนั่งแก้ผ้าสาวควยรอน้องค่ะ แถมยังหันหน้ามามองน้องและยิ้มด้วย เหลือบสายตาไปมองดูควยพี่เอกใหญ่พอๆกันเลยค่ะแต่ ดูดำน่ากลัวมากๆเลยค่ะ “ของเพื่อนพี่ใหญ่ไหมจ๊ะมันเย็ดมันนะเดี๋ยวน้องติดใจพี่2คนแน่” “เฮ้ยตากูบ้างสิมึงไปพักก่อนไป”พี่เอกพูดมา พี่ชัยก้อลุกออกจากตัวน้องมานั่งข้างๆแล้วก้อจับนม แล้วพี่เอกก้อเดินเข้ามาหาน้องจับน้องแหกขาเอาขาข้างนึงชี้ฟ้าค่ะแล้วเขาก้อกดควยลงไปโดยที่น้องไม่ทันตั้งตัวเลยค่ะ “โอ๊ย.....พี่...เจ็บ” “เฮ้ยเบาๆหน่อยน้องเขาเพิ่งครั้งแรก”พี่ชัยพูดแบบเสียดาย ดูพี่เอกเขาจะไม่ฟังค่ะ เขากระแทกซอยควยอัดน้องอย่างแรง เขาโยกซ้ายโยกขวาอัดกระแทกอยู่นานค่ะ “อา.....เสียวจัง” “มันไหมจ๊ะ” “อืม” ตอนนี้ปากน้องไม่ว่างแล้วค่ะเพราะกำลังดูดควยพี่ชัยไปด้วยค่ะ ทั้ง2คนมีลีลาเย็ดน้องไม่แพ้กันเลยค่ะ มันช่างสุขจิงๆค่ะ จนน้ำน้องแตกไปอีกครั้ง เขา2คนก้อยังไม่มีทีท่าจะแตกเลยค่ะสลับกันขึ้นลงกระแทกเย็ดน้อง แล้วพี่ชัยก้อจับน้องหันหลังให้เขาแล้วเขาก้อสอดควยเข้าทางด้านหลังส่วนพี่เอกก้อขยับมาอยู่ข้างหน้าอัดท่อนควยใส่ปากน้อง จนในที่สุดเขา2คนก้อน้ำแตกทั้งในปากน้องและในหีน้อง “หีน้องฟิตดีจิงๆหวะ”พี่เอกพูด “กูบอกแล้วว่าน้องเขาต้องเย็ดมันเปนไง”พี่ชัยตอบ ดูเหมือนควย 2 คนจะแข็งขึ้นมาอีกค่ะ “พวกพี่ขอเย็ดอีกคนละรอบนะครับ ได้ไหมครับ” “อืม” “น้องนี้น่ารักจิงๆแสดงว่าติดใจควยพี่2คนแล้วสิ ดีจิงพี่จะมาเย็ดให้ทุกวันเลยจ๊ะ” คราวนี้พี่เอกจับน้องขึ้นไปคร่อมบนควยเขาเขานอนเย็ดอัดขึ้นมาสวนกับที่น้องอัดหีลงไป “โอ๊ยยยยเสียวจัง” แล้วพี่ชัยก้อจับแหกตูดน้องค่ะใช้นิ้วแยงเข้าออกในรูตูดน้อง “ว๊ายพี่ชัย..ไม่เอาทางนั้นค่ะมันเจ็บ” พี่ชัยไม่ฟังค่ะอัดควยเขาไปในรูตูดจนมิดควยค่ะ “อูวววววววว” เขาอัดซอยรูตูดอย่างเมามันอีกคนก้อกระแทกรูหีอย่างลืมเป็นลืมตาย มันช่างเสียว แน่นไปหมดเลยค่ะทั้ง2รู “โอววว..น้องจ๊ะพี่มันควยจังเลยจ๊ะ”
คืนนั้นน้องโดนเขา2คนสลับวนเวียนเย็ดน้องไปหลายรอบเลยค่ะ กว่าจะเลิกลากันก้อเที่ยงวันเลยค่ะ ทั้งหีน้องตูดน้องระบมไปหมดเลยค่ะ เดินไปไหนไม่ได้ตั้ง2-3วัน
คืนนั้นน้องเสร็จไปพอนับได้14ครัง ส่วนเขา2คนเสร็จไปคนละ4ครั้งได้ค่ะ หลังจากนั้นน้องก้อแอบให้พี่ชัยและพี่เอกเย็ด ประจำ ถ้าที่บ้านไม่มีใครอยู่ ก้อจะไปเย็ดกันที่บ้านพี่เอก โดนเย็ดครั้งแรกมันทำให้เสียว และติดใจมาถึงทุกวันนี้เลยค่ะ

==========

• Email
Reply #1 on: February 19, 2010, 01:11:21 am
### ตอนที่ 2 ###

ดีค่ะ นี้ก้อเป็นประสบกาม เรื่องที่2ที่เกิดขึ้นกับตัว น้อง หลังจากที่น้องเสียบริสุทธ์ครั้งแรก กับชายหนุ่ม2คน ยอมรับว่าติดใจมากในเรื่องการโดน เย็ด มันเสียวดีกว่าการช่วยตัวเองเสียอีกค่ะ
นี่ก้อเป็นอีกครั้งที่ประทับใจเหมือนกันค่ะ เกิดขึ้นเมื่อตอน อายุ17 รูปร่างของน้องก้อจัดว่า ใครเห็นเป็นต้องชอบ น้องสูง 163 หนัก 45 สัดส่วนก้อ 35-24-35 คือเนื้อนมไข่ค่ะ ผิวขาวหน้าตาประมาณ หมวยค่ะ มีอยู่ช่วงนึง ตอนนั้นโรงเรียนปิดเทอม น้องได้มาอยู่กับพี่สาว ซึ่งเป็นลูกพี่ลูกน้องกัน แถว ดินแดงค่ะ ซึ่งเป็นแฟลต พี่สาวน้องเขาก้อมีแฟนแล้วค่ะ ชื่อ ดนัย ซึ่งบ่อยครั้งเขาจะมานอนที่บ้านพี่สาวด้วยเป็นบางครั้ง ในสายตาน้อง พี่ดนัยจัดว่าหน้าตาดีค่ะ ดูเป็นคนสุภาพบุรุษ เห็นแล้วก้อ อดนึกอิจฉาพี่สาวเหมือนกัน แต่หลังจากที่น้องได้มาอยู่ที่บ้านพี่สาว ดูเหมือนเขาจะมาหาพี่สาวบ่อยมาก บางครั้งก้อมานอนค้างด้วย ดูเหมือนเขาจะชอบแอบมองน้องเหมือนกันค่ะ แต่น้องก้อไม่ได้คิดไร คิดว่าคงมองแบบน้องสาวมากกว่า จนมามีอยู่คืนนึงที่เขามานอนค้าง คืนนั้นประมาณสีทุ่มเศษ น้องกำลังดูหนังสือในห้องนอนน้องอยู่ค่ะ โดยเปิดโคมไฟบนหัวเตียงค่ะ แสงไฟในห้องก้อเลยสลัวๆ น้องได้ยินเสียงแปลกๆดังมาจากห้องพี่สาวซึ่งคิดว่านอนแล้ว คงไม่ใช่เสียงคนนอนกรนแน่ๆ และรู้สึกจะเป็นเสียงคุ้นๆที่น้องเคยประสบมา ด้วยความสงสัยบวกกับความอยากรู้ จึงทำให้น้องต้องดับไฟ แล้วก้อหาโต๊ะมา ค่อยๆปีนขึ้นไปดูทางช่องลมกั้นห้อง ทันใดนั้นใจก้อหายแวบแทบพลัดตกลงมา
เมื่อสายตาไปกระทบเรือนร่างที่เปล่าปลือยของคนทั้ง 2 กำลังกอดรัดฟัดเหวี่ยงกันอยู่บนเตียงแคบๆ พี่นก กับพี่ดนัย นั่นเอง สภาพเปล่าเปลือยของ พี่นก นอนราบอยู่บนเตียง ร่างของ พี่นก อวบอัดสมส่วน ผมยาวๆสยายเต็มหมอน คอเรียวระหงษ์ อกอวบอิ่มขาวผ่อง เม็ดปลายนมแข็งชันหน้าท้องราบเรียบเป็นรอน ยิ่งตรงเนินหน้าขาเป็นกระเปาะ ปกคลุมด้วยเส้นหมอยดำขลับ เหนือร่องผ่าที่ปิดสนิท ขนาดผู้หญิงด้วยกันมองแล้วยังอดที่จะชมเรือนร่างไม่ได้
พี่ดนัย ก้อเหมือนกัน นอนตะแคงกอดก่ายอยู่ เห็นเพียงหัวแดงๆ รูปทรงคล้ายดอกเห็ดตูมๆ โผล่มาเพียงนิดหน่อย
น้อง พยายามจ้องให้ ถนัดตาตรงส่วนนั้น และเมือเขาพลิกขากลับ น้องถึงกับเบิกตากว้างเลยค่ะลำควยเขายาวมาก ส่วนหัวที่เปลือยหนังแดงกล่ำ มีน้ำใสๆยืดย้อยออกมาจากส่วนปลาย
พี่นก หลับตาพริ้ม หล่อนคงเปี่ยมไปด้วยความสุข เมื่อของ พี่ดนัย ข้างนึงเกาะกุมขยำขยี้ เนินอกที่ใหญ่ จนล้นมือเบาๆแล้วก้อเห็นเขาใช้จมูกเคล้าเคลียตามไปด้วยที่นมอีกเต้า ไต่ปากไปจนถึงยอดอก อมดูด พี่นก ผวาร่างขึ้นมาด้วยความสยิว เมื่อปากของ พี่ดนัย เน้นเม้มอย่างรุนแรง
พี่นก ครางเสียงสั่น โอบมือกอดคอ พี่ดนัย แน่น ดึงเขาขึ้นมาจูบประกบปาก มือของ พี่ดนัย ไต่ลูบไล้ไปเรื่อยๆ ตามหน้าท้องลงไปถึงเนินสวรรค์ ลูบเส้นหมอยแผ่วๆ แล้วเลื่อนลงไปเคล้นคลึงสองกลีบหว่างเนินเนื้อ ตอนนั้น น้อง แอบมองจนเกิดอาการเสียวมากเลยค่ะ เพราะน้องก้อเคยโดนมาจนอยากที่ลงไปร่วมแจมด้วยเลยค่ะ แต่ก้อไม่กล้า ก้อเลยแอบดูต่อพร้อมกับล้วง หี ตามไปด้วย ซึ่งตอนนี้มันกำลังเปียกแฉะไปด้วยน้ำเงี่ยนไปหมด พอมือ น้อง สัมผัสสิ่งต่างๆในร่อง หี น้อง ถึงกับตีหน้าเหยเก ด้วยความ เสียว ซ่าน บาดหัวใจเผลอซี๊ดปากเบาๆ ตาก้อไม่วายดูการกระทำของคนทั้งคู่ต่อไปค่ะ
มือของ พี่ดนัย ควักล้วงรูหีของ พี่นก อยู่ตลอดเวลา ส่วนมือของ พี่นก ก้อล้วงมากำดุ้น ควย เขาถอกๆหุบๆอย่างสนุกมือ ชั่วขณะ พี่ดนัย ก้อลุกขึ้นนั่งแล้วจับขาของ พี่นก ฉีกกว้างจนแคม หี เปิดอ้า เผยให้เห็นรูแดงๆ พี่นก ปล่อยมือให้ ควย เขาเป็นอิสระ มันใหญ่ยาวโชว์หัวถอกแดงกล่ำ คล้ายกำลังเต็มไปด้วยความเงี่ยน มันผงกหัว หงึกๆส่ายหน้ากระจังไปมา
พี่ดนัย เลื่อนตัวเข้าหว่างขา พี่นก อย่างทะมัดทะแมง จ่อส่วนปลายที่เป็นดอกเห็เดแดงกล่ำเข้าหารู หี ค่อยๆกดมันจนมิด จมหายเข้าไปสนิท ทั้งคู่ ซี๊ดปากจะแทบพร้อมกันเลยค่ะ นิ้วมือ พี่นก ที่จิกรู หี พลุบหายเข้าไปทั้งนิ้ว อย่างไม่รู้สึกตัว แล้ว พี่นก ก้อมีอาการเกร็งตัว หายใจหอบหนักๆ พี่ดนัย ยังกระเด้า ควย เข้าออกอย่างสม่ำเสมอ น้อง เห็นกับตาว่าเวลาที่เขาดันท่อน ควย พลุบเข้า รู หี ของ พี่นก ก้อ ยู่ตามด้วยค่ะ เวลาสาว ควย ออกมันก้อห่อรัดยืดตาม พวงกระโปกเขาตีง่ามก้นเป็นจังหวะ
น้อง อยากที่จะเข้าไปดูใกล้เหลือเกินค่ะเพราะเสียง พี่นก คร่ำครวญบาดใจเหลือนเกิน “แรงๆ หน่อยสิค่ะ.......นกเสียวเหลือเกินดนัยขา....นกอร่อย.....นกเสียวจังเลยค่ะ......”
พี่นก ส่าย หี ร่อนแล้วกระเด้งรับตามจังหวะได้สอดคล้อง พี่ดนัย ก้อเงยหน้าซี๊ดปากร้อง เขาคงเสียวอร่อยถึงใจเช่นกัน เพียงชั่วครู่ เขาก้อเร่งกระเด้าตูดให้ ควย เขาซอยถี่หนักขึ้น เสียง พี่นก ร้อง “โอย...โอย” สลับกับเสียงซู๊ดซี๊ดไม่หยุดปาก แล้วจู่ๆหล่อนก้อผวาสุดตัวดึงเขาเข้าไปกอดแน่น ส่ายหน้าเร่าๆคล้ายจะขาดใจ ตูดก้อ ยกลอยขึ้นเต็มที่ เกร็งตัวนิ่งเป็นนาน ปล่อยให้ พี่ดนัย อัดท่อน ควย กระแทก เข้ามาประกบขยี้
น้องได้ยินเขาบอกว่า “ออกแล้วๆ” แล้วเขาทั้งสองก้อ นอนกอดกันแน่นทำตัวแข็ง นิ่งทื่อ อยู่อย่างนั้น ก่อนที่ตูดของ พี่นก จะปล่อยให้ล่วงลงบนที่นอนตามเดิม แล้วคนทั้งสองก้อผละออกจากกันมานอนหงาย เคียงกันบนที่นอน
รู หี ของพี่นก แดงกล่ำชุ่มโชกไปด้วยน้ำข้นๆเหนียวๆเนืองนองเต็มร่อง หี ส่วน พี่ดนัย ท่อน ควย ทั้งลำมันปลาบ ค่อยๆอ่อนตัวหดเล็กลงมานอนราบกับโคนขา
หลังจากนั้น น้อง ก้อกลับเข้าห้องของตัวเองแล้วก้อถอดเสื้อตัวเองออกจนหมดเลยค่ะ แล้วน้องก้อใช้ฝ่ามือบดบี้ไปที่นมตัวเอง ใจที่สั่นอยู่แล้วมันก้อสั่นมากขึ้นไปอีก มันสยิวหวาบหวาม อย่างรุนแรงในอารมณ์ พลางก้มลงมอง หี ตัวเองแล้วถ่างขา ร่อง หี น้อง ตอนนี้ฉ่ำแฉะไปด้วยน้ำเงี่ยนที่แตกออกมา
ถึงเนิน หี ของ น้อง จะไม่โคกใหญ่เท่าของ พี่นก แต่ น้อง ก้อคิดว่ามันใหญ่เกินตัวของ น้อง แน่ จงอยติ่งแตดเม็ดเล็กๆ แดงกล่ำแข็งเป็นไต น้องใช้นิ้วแตะแล้วมันสร้างความเสียวมากค่ะ ถ้าน้องได้ เย็ดกับ ควย ใครสักคนในเวลานี้ น้องก้ออยากเจอค่ะ แต่จะไปบอกใครได้ละค่ะ นอกจากจะใช้นิ้วของตัวเอง แยงนิ้วไชเข้าๆออกๆจนสำเร็จความไคร่ ให้บรรลุจุดหมาย อย่างที่เคยทำมาเป็นประจำวัน
แต่แล้วฝันของน้องก้อเป็นจริงในตอนเช้าค่ะ พี่นก ออกไปทำงานแต่เช้าค่ะ น้องตื่นมาตอนสายประมาณ11โมง เมื่อคืนที่เบ็ดจนเสร็จก้อนอนหลับแก้ผ้าเลยค่ะ คิดว่าไม่มีใครอยู่บ้านแล้วค่ะ ก้อเลยสวมแต่ชุดนอนแบบคลุม ออกมาจากห้องอย่างเดียวโดยที่ไม่ได้ใส่ชั้นในไรเลย แล้วชุดที่น้องใส่อยู่มันก้อเป็นสีครีมบางๆด้วย เวลากระทบกับแสงจะเห็นเรือนร่างเลยค่ะ หลังจากที่ล้างหน้าแปรงฟันแล้ว ก้อกำลังจะชงกาแฟกิน ก้อเห็นพี่ดนัยยืนมองน้องอยู่ข้างหลังค่ะไม่คิดว่าพี่ดนัยจะยังอยู่ที่บ้านนึกว่ากลับไปแล้ว แต่ก้อ อดไม่ได้ที่จะนึกถึงภาพที่เมื่อคืนเขา เย็ด กัน ใจน้องก้อเริ่มสั่นๆ “เมื่อคืนหลับสบายไหมจ๊ะ” พี่ดนัย พูดขึ้นมาจน น้องไม่กล้าสบตาเลยค่ะ เพราะตอนนี้อาการมันสั่นๆ แล้วจู่ๆเขาก้อดึงร่างน้องเข้าไปกอด แล้วก้อจูบปากอย่างรวดเร็วโดยที่ น้องไม่ทันระวังตัว
ตอนนี้หัวใจ น้อง เริ่มเต้นระทึก รสซ่าน ขยายตัวรวดเร็ว ดังประกายไฟติดเชื้อ ลมหายใจอุ่นๆของเขา กระทบซอกคอทำให้เสียววูบวาบไปทั่วร่าง พอจะพลิกหลบปาก น้องก้อดูดปากเขาทาบประทับอีกจนใจหายวาบ ตาหลับปี๋กลั้นลมหายใจแน่น เขาล้วงมือเข้าไปในเสื้อนอนน้อง คว้าทรวงอกที่กำลังเต่งตึงคลึงแผ่วๆ จงอยหัวนมสีแดงระเรื่อเริ่มลุกชัน น้องถึงกับสั่นสะท้าน เขารูดชุดนอนตัวบางของน้องออก น้องเองรู้สึกเหมือนไม่มีเรี่ยวแรงที่จะขัดขืนเลยค่ะ อยากก้ออยาก กลัวก้อกลัวว่ามันจะไม่ดีต่อพี่นก และกับน้อง ไม่รู้จะทำอย่างไรได้ถูกต้อง ได้แต่หลับตานิ่ง ต่อเมื่อเขาโอบร่างน้องให้นอนราบกับโต๊ะกินข้าว แล้วซุกใบหน้าเข้าหว่างขาของน้อง ลมหายใจมันร้อนผ่าวอยู่ตรงบริเวณนั้น เขาเคลียหน้าซุกจมูกฝังกับรอยผ่า ระดมจูบสูดคาวสาว น้องแทบจะดิ้นพล่าน “อูย.......อย่าค่ะ...พี่....”
รู หี แทบขมิบไม่ทัน ความเสียวแล่นปราดเข้าขั้วใจ เมื่อเขาอ้าปากเลียลิ้นตวัดไปตามร่อง ขาน้องค่อยๆถ่างออกเองเหมือนจะรับอารมณ์ที่เขายื่นให้ เขาแลบลิ้นเลีย ติ่งแตดเม็ดเล็กๆจนสีของมันกล่ำแดงจัด รู หี ขผิบถี่ยิบ ข่มความเสียว ทยอยน้ำหล่อลื่นออกมาเอ่อปากรู
เขาใช้นิ้วแหกกลีบแคมถ่างกว้าง ฝังจมูกที่โด่งเป็นสันระเรงปากรู “โอ๊ย....โอ๊ย.....” น้องสบัดหน้าเร่าเหมือนบ้าคลั่ง สองมือจิกผม พี่ดนัย แน่นลากขึ้นมา
เขาปล่อยมือที่แหกแคมออก คว้าสองมือยื่นขึ้นไปกำนมสองเต้าบีบเค้น น้องแทบหวีดร้องสุดเสียง จุดกระสันทุกจุดถูกรุกเร้า จนทนไม่ไหว น้องสบัดตัวไปมาเพื่อไม่ให้อารมณ์มันเตลิดกระเจิง “พอ..เถอะค่ะพี่ดนัย......น้องเสียว......โอ๊ย....อูย....ซี๊ด.....หยุดก่อนเถอะค่ะ.....ไม่ไหวแล้ว” น้ำเมือกน้องได้ออกมาจนเลอะเต็มหน้าเขา พี่ดนัยดูดกินน้ำจนหมดเกลี้ยง ตอนที่เขาดูดกินน้ำมันช่างเสียวสะท้านให้กับน้องเป็นอย่างมาก เขาหยุดเงยหน้ามองน้องแล้วอมยิ้ม แล้วเขาก้อรีบถอดเสื้อผ้าออก ควย ที่แข็งโด่ดีดพึงผงกหัวร่า น้องหยุด นอนตัวนิ่ง หายใจแขม่ว
แล้วพี่ดนัยก้อจับตัวน้องให้นั่งคุกเข่า แล้วเขาก้อจับท่อน ควย จ่อปลายถอกถูไถ ริมฝีปากบางๆน่ารักของน้อง ยิ่งเห็นใกล้ๆแล้วต้องตลึง เพราะความใหญ่ยาวท่อน ควย ของพี่ดนัย น่าจะประมาณ 7นิ้วปลายถอกสีแดงกล่ำปริ่มไปด้วยน้าเงี่ยนใสๆ “อ้าปากซิ ดูดควยให้พี่หน่อย….” น้องส่ายหน้าเพราะกลัวมันจะสำลัก ท่อน ควย ที่ยาวใหญ่ของพี่เขา เขาจับแก้มน้องบีบแกมบังคับ จนต้องอ้าปากเผยอ แล้วกดปลาย ควย เข้าปากลงไปถึงคอหยัก มันคาวเมื่อลิ้นสัมผัส แล้วจู่ๆก้อเกิดอารมณ์วิปริต น้องอมมันดูดจน พี่ดนัย ตัวเกร็งทื่อ ซี๊ดปากลั่น น้องดูดควยเขาแรงขึ้น สองมือ พี่ดนัย ก้อโอบศีรษะน้องแน่น พร้อมกับเขากระเด้าตูด อัดท่อน ควย พรวดเข้าไปทั้งลำ จนหัวถอกติดจุกคอหอย ดูท่าทาง พี่ดนัย จะได้อารมณ์เต็มที่กระเด้า ควย พรวดๆกับปากของน้อง จนในที่สุดเขาอัดท่อน ควย เข้ามาในปากน้องลึกเต็มที่ แล้วพุ่งน้ำเงี่ยนออกจากปลาย ควย เข้าลำคอน้อง
น้องถึงกับกอดเอวเขาไว้แน่น เมื่อน้ำว่าวคาวคลุ้งเข้าไปในคอจนหมด ซึ่งดูเขาจะหมดเรี่ยวแรงในขณะนั้น น้องเอาท่อน ควย เขาออกจากปาก ควยของเขามันยังแข็งโด่เท่าเดิม น้องเลยคว้ามันมากำ รูดและก้อถอกมันเล่น แต่ดูเหมือน พี่ดนัยจะเพียงพอแค่นั้น น้องเห็นเขากำลังจะหยิบกางเกงมาใส่ น้องถอนหายใจเฮือกใหญ่ที่อารมณ์ติดค้าง “พี่ดนัยช่วยน้องด้วยซิ.....” ตอนนั้นน้องพูดอย่างคนหน้าหมดยางอายเลยค่ะ พี่ดนัยพยักหน้ายิ้มแล้ว จับตัวน้องลุกขึ้น โอบน้องเอนนอนอย่างเก่าบนโต๊ะกินข้าว แล้วจับขาน้องสองข้างพาดขึ้นบนไหล่เขา แล้วจ่อปลายควย ซึ่งตอนนี้มันกับมาแข็งยาวใหญ่เหมือนเดิมอีกครั้ง จ่อปลายควยเข้าหารู หี น้องขยับขาถ่างกว้างรับศึก เขากดพรวดเต็มแรงเมื่อ คะเนว่าตรงรู
น้องผวาสุดตัว ด้วยไม่นึกมาก่อนว่ามันจะคับเช่นนี้ “โอ๊ย....” รู หีน้องแทบฉีก เมื่อควยทั้งลำแทรกพรวดเดียว เข้าอัดอุดรูยันโคน น้องถึงกับขมิบรู หี เต็มที่ ตีหน้าเจ็บปวดปนเสียว “เจ็บเสียวเหลือนเกิน....โอ๊ยพี่....” พี่ดนัย เร่งกระเด้าไม่ยอมให้น้องตั้งตัวติด ปากก้อดูดปากน้องอย่างเมามัน น้องรู้สึกอึดอัดคับตึงในรู หีมาก แถมรู หียัง ยู่ตามแรงกระเด้าเขาด้วย เพราะท่อนควยพี่ดนัย มันใหญ่เลยทำให้น้องทั้งเจ็บทั้งเสียวในเวลาเดียวกัน แต่เขาก้อเร่งตะบันท่อน ควย ไม่หยุดยั้งเท่าที่จะโหมแรงกระหน่ำได้ “โอ๊ย....พี่...เบาๆ...น้องเสียว...อูยยยย........เจ็บ” น้องสบัดหน้าร้องด้วยความเสียว แล้วเขาก้อกอดแน่น “อยากนัก....พี่จะเย็ด พี่กำลังอร่อย......อร่อยเหลือเกิน.....หีน้องฟิต....โอย....ซี๊ด....” พี่ดนัยเร่งกระเด้าถี่ยิบ จนสักพักเขาก้อค่อยลดความเร็วลงแล้วเขาก้อคลึงลำควยบดบี้กับรู หี น้อง “โอ๊ย......อา...”
แล้วเขาก้อจับขาน้องให้หนิบไขว้ที่เอวเขา แล้วก้ออุ้มน้องขึ้น ซึ่งตอนนี้กลายเป็นท่าอุ้มแตง แล้วเขาก้อเดินอุ้มพาน้องไปที่ห้องนอน โดยที่ตลอดทางในการเดินเขาจะกระแทกควย สวนขึ้นมาอัดกับรู หี น้อง มันช่างอร่อยเหลือเกิน พอถึงเตียงเขาก้อจับน้องวางนอนลงที่เตียงโดยที่ท่อน ควย ยังคาอยู่ในรู หี แล้วเขาก้อจับน้องนอนหันหลังให้เขา ในท่านอนตะแคง แล้วมือเขาก้ออ้อมมาบีบเต้านม อย่างเมามัน แล้วเขาก้อค่อยๆอัดท่อนควยเข้ามาจนสุดแล้วสาวออก ผนังกลีบหีของน้องยู่ตาม ท่อนควยเขา ท่านี้มันช่างเสียวกว่าเดิมเพราะมันจะยิ่งคับแน่นในรูหีน้อง “โอ๊ย....พี่..อือ..มันจังเลยค่ะ” น้องร้องตามที่เขาสาวควยออกจนเกือบสุดเหลือแต่หัวถอนบานแดงปักคารูหีน้องอยู่ แล้วเขากดอัดเข้ามาจนสุดแรง “อูยยยยย.....ซี๊ด....” น้องร้องแทบไม่เป็นภาษา มันเข้าไปเกือบสุดผนังมดลูก แล้วเข้าก้อเริ่มเพิ่มความเร็วขึ้น เร็วขึ้นๆ “อา...พี่เย็ดมันป่าวจ๊ะ.....อา....ซี๊ด....”เขาถามพร้อมกระเด้าอย่างรุนแรง “อูยยยยยย.....มันค่ะ...อึยยยยย” น้องต้องเด้งหีตามแรงกระเด้าของเขา “ซี๊ด....หีน้องเย็ดมันมาก........แอบดูพี่เย็ดเมื่อคืน......ต้องลงโทษ........อา.....ซี๊ด......” พี่ดนัยโหมแรงทั้งหมดกระเด้าอย่างไม่ปราณี จนน้องร่อนและแอ่นหีตามแทบไม่ทัน “อูยยยย.....เสียวเหลือเกิน....พี่ขา....พี่เย็ดมันเหลือเกิน....ซี๊ด.......อา........จะออกแล้ว....โอ๊ย...” “อา.....หีน้อง...ตอดควยพี่...มันมาก.....อา..พี่ออกแล้ว....ออกแล้ว...ซี๊ด....”
ครั้งสุดท้ายที่เขา เสยกระแทกท่อน ควย แล้วอัดเต็มที่ขยี้ปลายถอกคลึงปากมดลูก แล้วฉีดน้ำว่าวพุ่งเข้าไป น้องถึงกับสั่นเทิ้ม วูบวาบช่องโพรง หี ตามไปด้วย น้องก้อถึงจุดสุดยอดเป็นความสุขอย่างเปี่ยมล้น ถึงโอบมือกอดคอเขาไว้แน่น ปรือตาซูดปากลั่น เกร็งตัวเต็มที่ ตอดปลายควย ดูดน้ำว่าวเข้ามดลูกก่อนที่จะเพลียแรงนอนหลับไปทั้งๆที่ร่างของ พี่ดนัย ยังทาบทับร่างของ น้อง อยู่อย่างนั้น
แล้ววันนั้นทั้งวันเขาก้อวนเวียนเย็ดหีน้องตลอดเวลานับแต่นั้นมา พี่ดนัย ก้อจะแอบมาเย็ดน้องทุกๆเช้าหลังจากที่ พี่นกไปทำงานโดยที่ น้องเอง ก้อไม่กล้าที่จะห้ามปรามเขา เพราะไหนๆน้องก้อเป็นฝ่ายเรียกร้องให้เขา เย็ดเอง

==========

• Email
Reply #2 on: February 19, 2010, 01:16:47 am
### ตอนที่ 3 นางแบบ....จำเป็น (จริงๆค่ะ) ###

ไม่มีใครรู้ว่าชีวิตของ น้อง เมื่อเริ่มเข้าสู่วัยที่เพิ่งจะพบพานกับความรักภายในส่วนลึกๆของ น้อง จะมีความซาบซ่านและความเร้าร่อนเพียงใดมันจะทะลักออกมาเวลาใดก้อได้ เพียงแค่ความพึงพอใจของตัวเอง ปีนั้น น้อง อายุ18 เรื่องรูปร่างหน้าตาไม่ต้องเป็นห่วง ขาวอวบอัดทุกสัดส่วนดูดีมากเลยทีเดียว 36-24-35 โดยสูงที่ 164 หนัก 46 หน้าตา ออกหมวย นิดๆ
มีอยู่มาวันหนึ่ง น้อง ก้อได้พบกับสิ่งที่ น้อง สนใจ โดยได้ไปเดินช็อบปิ้งแถวสยาม เลยพบเจอกับชายหนุ่มหน้าตาดี คนหนึ่ง อายุน่าจะประมาณ 30
“ดีครับ” ชายหนุ่ม กล่าวทักทาย
น้องเองรู้สึกแปลกใจนิดๆแต่ก้อทักทายตอบไป “ดีค่ะ มีไรหรอค่ะ”
“คือพี่ขอรบกวนแป๊ปนึง คือ พี่เป็นโมเดลลิ่ง อยู่ครับ” เขาพูดพร้อมกับส่งนามบัตรมาให้ดู
“ทางบริษัทฯของพี่ เขาต้องการนางแบบวัยสัยๆหน้าใหม่นะครับ แล้วพี่เห็นน้องแล้วเข้าตา อะครับ”
“น้องไม่เคยถ่าย จะได้หรือค่ะ” น้องพูดเพื่อดูท่าที
“เรื่องนั้นไม่เป็นปัญหาหรอกครับ ทางพี่มีทีมงานคอยสอนแอ๊กติ้งให้ครับ”
“พี่ว่าเราไปหาที่นั่งคุยกันดีกว่าไหมครับอีกอย่างพี่ขอสอบถามประวัติสักนิดนึง” เขาพูดพร้อมกับยิ้มให้อย่างสุภาพ
“ก้อได้ค่ะ แต่เอาแถวๆนี้ละกันน้องไม่อยากเดินไกล”
“ได้ครับ เอาเป็นร้าน แม็คฯ ฝั่งโน้นดีไหมครับ”
“ดีค่ะ”
หลังจากนั้นน้องกับเขาก้อไปนั่งที่ร้าน แม็คฯ ไปถึงเขาก้อซื้อเครื่องดื่มมาให้น้องพร้อมกับของเขา
“ไม่ทราบชื่อไรครับ อายุเท่าไรครับ”
“ชื่อน้อง อายุ 18 ค่ะ”
“ครับ ส่วนพี่ชื่อ ถวิล ครับ”
“เออพี่ อย่างน้องหน้าตาโอเค หรอค่ะ”
“ได้สิครับ น้องหน้าหวานใสๆ แบบนี้ไปเทสต์ครั้งเดียวผ่านเลยครับ พี่รับรอง”
“อีกอย่าง หุ่นน้อง พี่ดูแล้วเซ็กซี่ดีครับ” เขาพูดชมต่อหน้า ฟังแล้วเขินๆยังไงไม่รู้
“อีกอย่าง ถ้าน้องโอเค พี่รับรองได้เลยว่าอีก2วันน้องได้ลงหนังสือวัยรุ่นเล่มนึงเลยครับ”
“หนังสือเล่มนี้ถ้าได้ถ่าย น่าจะประมาณหมื่น ครับ”
“ถ่ายแบบไหนค่ะทำไมเยอะจัง แล้ว2วันได้ถ่ายเลยหรอค่ะ”
“เป็นชุดว่ายน้ำครับ คือที่ได้ถ่ายเร็วเพราะเป็นงานด่วนครับ พี่ยังหานางแบบที่เขาต้องการไม่ได้เลยครับ”
“แต่พอเจอน้อง พี่ปิ๊ง เลยครับ ส่วนเรื่องเงิน น้องยังหน้าใหม่อยู่จะได้ประมาณนี้ครับ” เขาพูดพร้อมกับหยิบหนังสือเล่มหนึ่งออกมาจากกระเป๋า “นี่ครับหนังสือเล่มนี้ครับ”
น้องลองเปิดดูแล้วก้อเป็นนิตยสารวัยรุ่นทั่วไปค่ะ น้องชั่งใจคิดชั่วครู่ก่อนตอบไปว่า
“แล้วต้องทำไงบ้างค่ะ”
“น้องต้องไปเทสต์หน้ากล้อง วันพรุ่งนี้ เพราะงานจะเริ่มอีกวันแล้วไม่ทราบน้องจะสะดวกไหมครับ” เขาพูดพร้อมกับยิ้มอย่างสุภาพให้
น้องครุ่นคิดอยู่ชั่วขณะนึง ความจิงก้อไม่น่าจะเสียหายเลย น่าลองไปดู
“งั้นน้องจะลองไปดูค่ะ”
เขาเมื่อได้ฟังคำตอบจากน้อง ก้อยิ้มอย่างสุภาพให้อีกครั้ง
หลังจากนั้นพี่ถวิลก้อได้นัดวันเวลาและสถานที่ น้อง ให้ไปเทสต์หน้ากล้อง ในวันรุ่งขึ้น น้อง แต่งชุดนักเรียนตามปกติเหมือนทุกวันที่ไปเรียน แต่วันนี้ น้อง ไม่ได้ไปเรียน ขึ้นรถเมลล์อีกสายซึ่งเป็นทางตรงกันข้ามกับทางที่ไปโรงเรียน เพื่อที่จะไปพบกับชายหนุ่มที่นัดแนะคนนั้น เมื่อมาถึงที่หมาย กดขึ้นลิฟต์ไปถึงชั้น21 ซึ่งเป็นที่ตั้งของบริษัทฯนั้น น้องเกิดความรู้สึกตื่นเต้นเป็นอย่างมากเลยค่ะ เมื่อมาถึงที่ก้อได้พบกับใบหน้าอันยิ้มแย้มและคำทักทายอันสุภาพของพี่ถวิล
“ดีครับ น้อง”
“ดีค่ะ”
ชายหนุ่มที่แฝงด้วยเสน่ห์ มีรูปร่างบึกบึน ผิวข่อนข้างขาว หน้าตาคล้ายชาวญี่ปุ่น ด้วยใบหน้าและรูปร่างที่ดูดี ทำให้ น้อง ต้องตกตะลึงอยู่ชั่วขณะ เหลือบตามองดูรอบๆห้อง ก้อยังเห็นหนุ่มรูปร่างแมน หล่อไม่แพ้กันอีก 2คน นั่งอยู่ที่โต๊ะรับแขกด้านใน
“เชิญนั่งที่โต๊ะรับแขกก่อนครับน้อง” พี่ถวิลเชื้อเชิญพร้อมกับเดินพาน้องไปที่โต๊ะรับแขกที่ชาย 2 คนนั่งอยู่
ช่วงที่กำลังเดินอยู่น้องมองดูรอบๆห้องแล้วแปลกค่ะ เพราะว่าในสถานที่นั้นไม่มีผู้หญิงเลยค่ะ นอกจาก น้องคนเดียว แทนที่น้องจะเกิดอาการกลัวแต่กลับตรงกันข้าม รู้สึกตื่นเต้นอย่างบอกไม่ถูก แล้ว น้องก้อแสดงความกล้า แนะนำตัวเองขึ้นมาทันที
“ดีค่ะ......ชื่อน้องค่ะ”
“ดีครับๆ” ชาย 2 คนจ้องมาที่ตัวน้องก่อนทักทายตอบ
“น้องครับ...คนนี้ชื่อ...พี่ตู้...เขาเป็นครีเอทีฟครับ”
“ส่วนคนนี้ชื่อ...พี่ไตร...เป็นนายแบบครับ” พี่ถวิล แนะนำตัวให้หนุ่มหล่ออีก2คน พร้อมกับเสริฟน้ำมาให้ดื่ม
“ดีค่ะ....ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ”
“น้อง พอจะถนัดไรบ้างครับ” พี่ตู้ ครีเอทรีฟหนุ่มรีบพูดเข้าเรื่อง
“ยังไงค่ะ”
“ก้ออย่างพวกงานอดิเรกครับ..เช่นไรบ้าง” พี่ถวิลพูดเสริม
“ก้อมีแต่...ว่ายน้ำค่ะ” น้องพูดตอบเสร็จก้อหยิบแก้วน้ำขึ้นมากินเพื่อผ่อนคลายอาการเกร็ง
“ครับ” พี่ตู้ ตอบ
“เด๋วสักพักพี่จะให้ชุด มาให้น้องใส่เพื่อเทสต์นะครับ” พี่ตู้พูด พร้อมกับพี่ไตรเดินไปหยิบชุดมาให้
“วันนี้พี่จะลองเทสต์ น้องแบบเดี่ยว กับแบบคู่กับพี่ไตรนะครับ” พี่ถวิลพูด
น้องรู้สึกตื่นเต้นเล็กน้อยก่อนตอบไป “เออ....ค่ะ”
ช่วงที่รอชุดจากพี่ไตรอยู่เขา2 คนก้อชอวนน้องคุยเรื่องต่างๆนา จนพี่ไตรเดินมาพร้อมกับชุดที่จะให้น้องใส่ พอน้องเห็นถึงกับตะลึงเพราะชุดที่จะให้ใส่เป็นชุดนอนลายลูกไม้สีครีมแบบบางๆ
“ชุดไรนี่ค่ะ มันบางจัง”
“คือต้องใส่เทสต์ชุดนี้ครับเพราะพี่ต้องดูหุ่นน้องเพื่อรองรับกับชุดว่ายน้ำที่จะถ่ายในอีกวันครับ” พี่ตู้พูดพร้อมชี้แจง
ตอนนั้นน้องรู้สึกตื่นเต้นไหนๆก้อไหนๆแล้วก้อเลยขอตัวพี่เขาไปเปลี่ยนเสื้อผ้า ตอนที่กำลังเปลี่ยนอยู่ก้อมองดูหุ่นตัวเองในกระจกอยู่ๆก้อมีความรู้สึกแปลกๆค่ะ ร้อนๆหนาวๆตามร่างกายน้องทุกสัดส่วน จับโดนตรงไหนก้อเสียวๆ ในใจคิดว่าคงเป็นอาการตื่นเต้นที่จะได้อวดเรือนร่างให้หนุ่มๆทั้ง 3
“น้องครับเสร็จยังครับ” พี่ถวิลเรียกถามหา
“ค่ะ...กำลังจะออกไป” พูดจบก้อเปิดประตูออกไป
ทันทีที่ทุกคนเห็นน้องในชุดนอนสายเดี่ยวลายลูกไม้สีครีมแบบคลุม ยิ่งเนื้อผ้าเป็นแบบบางจนเห็นกางเกงในสีขาว และยกทรงสีขาวแล้ว ทำให้ทุกคนมองตาโพลงอย่างไม่กระพิบ
“สวยจริงๆครับน้อง ใส่แล้วเซ็กซี่ดีครับ” พี่ถวิลพูด โดยที่พี่ไตรและพี่ตู้ได้แต่ยืนมองแล้วยิ้มให้แบบแปลกๆ
“เชิญที่ห้องนี้ครับเราจะเทสต์ที่ห้องนี้แหละครับ” พี่ตู้เชิญชวณพร้อมเดินนำน้องไปที่ห้อง
เมื่อเปิดประตูเข้าภายในห้องจะเห็นก้อมีแต่เตียงและรอบๆจะมีแต่ผ้าม่านสีฟ้าเท่านั้น
“น้องขึ้นไปโพสบนเตียงเลยครับ โพสท่าทางให้ดูแล้วเซ็กซี่ที่สุดแบบให้ได้อารมณ์เลยนะครับ” พี่ถวิลสั่งในมือก้อถือกล้องวีดีโอไว้เตรียมถ่าย
ตอนนี้ความอายในตอนแรกของน้องได้หมดไปแล้วพร้อมกับอาการแปลกๆที่อยากจะทำตามที่เขาบอก พี่ถวิลสั่งให้โพสท่าไหนน้องก้อทำโดยที่ไม่รีรอ ยิ่งได้เห็นพี่ตู้ กับพี่ไตรนั่งมองแล้ว ก้อจะรู้สึกเสียวๆสยิวๆ พลันคิดไปคิดมานึกถึงแก้วน้ำที่พี่ถวิลให้น้องดื่ม เขาคงต้องใส่ยาให้กินแน่ๆ ร่างกายมันเลยอยากๆ
“ดีครับ....น้องอย่างนั้นครับ”
“มือคลีงนมด้วยครับ...อูยย...ใหญ่ดีจังครับ”
“แสดงสีหน้าแบบอยากสุดๆเลยครับ” พี่ถวิลเริ่มใช้คำพูดที่ดูล่อแหลมมากขึ้น แต่ตอนนี้น้องยิ่งได้ฟังยิ่งมีอารมณ์เสียวมากๆ แล้วพี่ถวิลก้อสั่งหยุดกลางคัน
“โอเคครับ....น้องพอก่อนครับ....เด๋วพี่จะให้น้องโพสคู่กับพี่ไตรด้วย” พี่ถวิลพูดเสร็จก้อสั่งให้พี่ไตรถอดเสื้อออก
“ไตร.....ต้องกอด น้องด้านหลัง” “ นั่นและใช้ใบหน้าไซร้ไปที่ซอกคอด้วย...”
ร่างกายน้องเมื่อโดนพี่ไตรกอดแล้วไซร้ยิ่งร้อนกว่าเดิม น้ำตรงร่องสวาทเริ่มไหลออกมา จากนั้นพี่ไตรเริ่มใช้มือทั้งสองล้วงเข้ามาในชุดนอนบางๆแกะยกทรงออกเผยให้เห็นทรวงอกขนาดกำลังดี
“โอววว..นมน้องใหญ่...ขาว....น่าฟัดจริงๆ” พี่ไตรตะลึงไปชั่วขณะ แล้วพี่ไตรก้อจับบีบเค้นคลึงที่เต้านมทั้งสอง ปากเขาก้อกัดขบเบาๆที่ใบหู ยิ่งทำให้น้องมีความรู้สึกเสียวซ่าบซ่านเข้าไปอีก
“อือออ....” เพราะความเสียวทำให้น้องเริ่มเผลอครางออกมา
พี่ไตรรูดชุดนอนตัวบางของน้องออก ตามด้วยกางเกงใน น้องเองรู้สึกเหมือนไม่มีเรี่ยวแรงที่จะขัดขืนเลยค่ะ พี่ไตรเริ่มใช้นิ้วแยงไชที่ร่องผ่าของน้องซึ่งตอนนี้เจิ่งนองไปด้วยน้ำเงี่ยน เขาใช้นิ้วแทงเข้าแทงออกพร้อมกับใช้นิ้วควงวนในรู หี จนรู หี แทบขมิบไม่ทัน ความเสียวแล่นปราดเข้าขั้วใจ แล้วพี่ถวิลก้อขยับกล้องเข้ามาใกล้ๆ และเอื้อมมือไปสัมผัสที่เนินสวาทอย่างไม่รีรอ
“โอววว...หีน้องสวยจัง...” พี่ถวิลพูดพร้อมใช้ฝ่ามือลูบเบาๆที่เนินสวาท
“ดูดควย...ให้พี่หน่อยสิน้อง”พี่ถวิล ถอดกางเกงแล้วควักแท่งเอ็นมาจ่อที่หน้าน้อง เอาส่วนหัวถูวนที่ริมฝีปากเบาๆจนน้องเผยอปากอ้าอม ควย พี่ถวิล น้องเริ่มใช้ปากรูดเข้ารูดออกเป็นจังหวะมือจับกดที่โคนลำควย รูดหนังควยหุ้มลง จนหัวโผล่เห็นบานแดงร่า แล้วปลายลิ้นน้องก้อแตะเลียวนเวียนอยู่ส่วนหัวที่เบ่งบาน สลับกับการดูดเข้าออก ถึงแม้มันจะยาวน้องก้อพยายามดันมันเข้าไปจนสุดถึงโคน ปลายหัว ควย แทงแหย่ถึงคอหอยน้องเลยทีเดียว
“อาาาา.......น้อง.....พี่เสียวควย...ซี๊ดดดด...” เสียงพี่ถวิลร้องครางออกมาเพราะ น้องอมท่อนควยเข้าไปในปากจนมิดแท่ง จับกำบีบที่พวงกระโปกอย่างสนุกสนานมือทีเดียว
“โอ๊ยย....น้อง...พอก่อนครับ..โอยยย” เสียงพี่ถวิลบอกให้น้องหยุดการอมควยพี่ถวิล
“เฮ้ยไตร...ขอกูเย็ดก่อน..กูเงี่ยนแล้ว” พี่ถวิลบอกให้พี่ไตร หยุดการกระทำชั่วขณะ
แล้วพี่ถวิลก้อเริ่มถอดเสื้อผ้าของตัวเองออก แล้วจับน้องนอนลงบนเตียงน้องตื่นเต้นและหายใจแรง จนหน้าอกกระเพิ่ม ทำให้พี่ถวิลไม่รอช้าก้มลงซุกหน้าที่หว่างอก สองมือคว้าเต้านม จับบีบ เคล้นคลึงที่หัวนม จนหัวนมน้องชูเม็ดยอดชันเต่งตึง ปากของพี่ถวิลเม้มงับที่หัวนมอย่างดูดดื่ม ราวกับกระหายมาเป็นเวลานานหลายปี
“อาาาา......พี่...อูยยยย....เสียว...ซี๊ดดดด” น้องส่งเสียงร้องครางออกมาอย่างลืมตัว
จากนั้นปากของพี่ถวิลก้อค่อยๆเลื่อนขึ้นไปประกบปากน้อง โดยที่มือก้อเคล้นคลึงที่เต้านมอย่างเมามันส์ น้องกวาดสายตาเหลือบไปเห็นพี่ไตรกับพี่ตู้ ซึ่งตอนนี้เขาทั้ง 2 กำลังนั่งสาวควยมองน้อง อย่างได้อารมณ์ เมื่อเห็นยิ่งเร้าอารมณ์ให้น้องเกิดมีความกระสันมากยิ่งขึ้น ถึงวินาทีนั้นคงไม่มีไรมาขวางกั้นความรู้สึกของน้องได้อีกแล้ว ปากของพี่ถวิลดูดปากกับน้องอย่างเมามันส์ เรา 2 คนส่งลิ้นเข้าบดพันกันนัวเนีย ขณะนั้นมือยังตะปบอยู่บนเนินเสียว ทำให้พี่ถวิลอดใจไม่ไหวต้องก้มไปเลียที่ร่องเสียว แล้วใช้ปลายลิ้นอันร้อนผ่าวค่อยๆ ดูดดันที่ปลายเม็ดแตด ก้นของน้องกระตุกขึ้นเป็นระยะ จนน้ำเงี่ยนออกมาล้นที่ร่อง หี แล้วปลายลิ้นดุนดันที่กลีบเนื้อให้แยกออกจากกัน
“ซี๊ดดดด....อูยย...เสียว...อาาาา...” น้องส่งเสียงร้องครางด้วยความเสียวกระสัน เรือนร่างบิดพล่านไปมา
ขณะนั้นน้องมองไปทางพี่ไตรกับพี่ตู้ แล้วเขาทั้ง 2 ก้อหยุดการสาวท่อนควยแล้วลุกขึ้นแล้วเดินมาที่ตัวน้อง นมสองเต้าของน้องถูกขยับบดบี้คลึงเคล้นด้วยฝีมือพี่ไตร พี่ตู้คุกเข่าจับท่อนควยที่แข็งเต็มที่จนเห็นเส้นเอ็นปูดโปนทั้งดุ้นจ่อที่ปาก น้องแลบลิ้นออกมาเลียตั้งแต่ร่อนก้น ของพี่ตู้มาจนถึงปลายหัวถอก ที่กำลังมีน้ำเมือกใสๆไหลเยิ้มที่รอยแยกบนหัวถอก น้องตวัดลิ้นดูดที่ปลายหัวถอกพร้อมกับใช้ปากอมควยเข้าๆออกๆ
“อูยยยย......น้อง....ซี๊ดดดด......” พี่ตู้ทนไม่ไหวเลยร้องออกมา
พี่ไตรขบเม้มที่เต้านมอย่างเมามันส์ ทั้งกัดทั้งบีบเคล้นคลึง ส่วนพี่ถวิลใช้ปลายลิ้นถูไถไปตามร่อง หีและเม็ดแตดของน้อง
“อือออออ.....อูยยยยย...” น้องร้องครางพร้อมกับกระตุกก้นขึ้นตอบ
จากนั้นพี่ถวิลไม่รอช้าให้ความเสียวอ้างว้างไร้การกระชับอีกต่อไป เขาขยับขึ้นคร่อมแล้วจ่อท่อนควยที่กำลังแข็งเต็มที่สัมผัสกับกลีบหีเนื้อนุ่มๆ ก่อนที่จะออกแรงดันเข้าไปในรูหีอย่างเบาๆ แล้วค่อยๆเอามือจับกดกลีบเนื้อหีเปิดแบะออก ท่อนควยเสียบดันเข้าไปในรูหีทันที
“อืยยยยย.....ซี๊ดดดดดด...” น้องบิดอย่างสุดตัวด้วยความเสียวซ่าบซ่านที่พี่ถวิลมอบให้อย่างเมามันส์สุดๆ
“เบาๆ...ค่ะ...มันเจ็บ....อูยยยยย......” น้องพยายามร้อง
บอกพี่ถวิลให้ค่อยๆดันท่อนควยเข้า เพราะท่อนควยของพี่ถวิล ทำให้น้องรู้สึกแน่นเปรี๊ยะที่เนินหี พี่ถวิลพยายามเคลื่อนไหวเบาๆ และค่อยๆเย็ดลงลึกแรงเข้าไปทีละน้อย จนสักพักความเจ็บปวดที่รูหีน้องก้อค่อยๆจางหายไป ปล่อยให้ความเสียวและความมันส์เข้ามาแทนที่ เสียงกระแทกกระทุ้งดังพลับๆๆ แรงเย็ดกระแทกของพี่ถวิลทำให้เรือนร่างของน้องสั่นไหว ประกอบกับแรงดุดดุนที่เต้านมของพี่ไตร ทำให้น้องเสียวจนแทบขาดใจ
“โอ๊ยยยย...พี่ขา..เสียวหีจังเลย....อูยยยยย....”
“อือ....น้อง....พี่มันควยมากเลย...โอ๊ยหีน้อง....แน่น...ตอดควยพี่...ซี๊ดดดดด....”
น้องแอ่นก้นลอยรับแรงกดอัดท่อนควยของพี่ถวิล ส่วนพี่ไตรจับท่อนควยรูดจนหัวถอกโผล่บานแดงร่ามีน้ำเมือกเยิ้มใสๆ ถูที่หว่างอกและเต้านม สักพักพี่ไตรกางขาตัวเองออกแล้วนั่งยองๆ ยกก้นขึ้นแล้วคล่อมที่ลำตัวของน้อง บีบนมทั้ง 2 เต้าเข้าชิดกัน วางลำควยตรงหว่างกลาง แล้วบีบนมให้รัดแท่งเอ็น พี่ไตรแอ่นก้นกระเด้าเข้าออก
“โอวววว....นมน้องใหญ่จัง...พี่...เสียวควย...อูยยยย...” พี่ไตรเร่งกระเด้าถี่ยิบ เงยหน้าซี๊ดปากร้องอย่างเสียวกระสัน
ส่วนปากของน้อง เต็มไปด้วยท่อนควยของพี่ตู้ กดดันจนเข้าไปลึกปลายหัวควย แหย่อยู่ที่คอหอย จนทำให้น้องเริ่มหายใจไม่สะดวกเลยทีเดียว พี่ตู้กระเด้าท่อนควย เข้าปากน้องเป็นระยะ เพื่อเปิดโอกาสให้น้องได้หายใจเป็นพักๆ สร้างความเสียวกระสันให้น้องอย่างเต็มที่ น้องดูดดุนที่โคนลำควย แล้วขยับปากขึ้นมาขบที่หัวถอก ใช้ริมฝีปากเม้มอย่างแรง
“อาาาา....ดีมากจ๊ะ....ดูดให้แรงๆเลย...ซี๊ดดดด....” พี่ตู้กระตุกเฮือกร้องครางด้วยความเสียวมากๆอย่างบอกไม่ถูก
พี่ถวิลเร่งซอยกระเด้าท่อนควยเข้าออกรูหีน้อง มือก้อยกดันขา 2 ข้างของน้องขึ้นจนก้นลอย
“อือออออ.....อืยยยยยยย!!!...” น้องร้องดังออกมาอยู่ในลำคอได้ไม่เต็มที่ เพราะท่อนควยพี่ตู้ยังอยู่ในปาก
น้องรู้สึกเสียวซ่าบซ่านเป็นอย่างมาก แรงกระเด้าของพี่ถวิลทำให้เสียวตุงที่ท้องน้อย จนต้องคอยขมิบรูหีช่วยเพื่อลดการเจ็บปวดที่ท้องน้อย
“อูยยยยย......ตอดควยพี่ดีจัง....อูยยยย...เย็ดน้องมัน....จิงๆๆ....” พี่ถวิลเจอการขมิบหีของน้องจนต้อง เร่งกระเด้าท่อนควยกระแทกใส่รูหีน้องอย่างเต็มที่ จนน้องทนไม่ไหวน้ำเสียวก้อแตกทะลัก พลั่กๆ ออกมาท่วมท่อนควยพี่ถวิลจนชุ่ม
พี่ตู้ ทนทานต่อความเสียวไม่ไหวเร่งกระเด้าท่อนควยเข้าปากน้อง 2-3 ที ในที่สุดก้อปล่อยน้ำว่าวพุ่งกระฉูดเข้าไปในปากของน้อง จนล้นทะลักไหลออกมาตามมุมปาก บางส่วนก้อถูกน้องกลืนกินเข้าไปอย่างหวานหอมเอร็ดอร่อยเลยทีเดียว ถัดมาพี่ไตรเร่งกระเด้าลำควยกับร่องนมน้อง พร้อมกับร้องครางอย่างมีความสุข น้ำว่าวก้อพุ่งพรวดกระฉอกออกมาเป็นระยะตามแรงกระตุกของท่อนควย เลอะเทอะที่ใบหน้าและแก้มของน้องเต็มไปหมด
“โอวว.....เย็ดมันมาก...เสียวควยๆ....น้อง...” “โอ๊ยยยย....พี่ขอออกด้วย.....โอววววววว” พี่ถวิลพูดพลางร้องพลางจนถึงจุดเสียวที่สุด พี่ถวิลก้อรีบชักท่อนควยออกจากรูหีน้อง แล้วจ่อกดที่เนินหีปล่อยน้ำว่าวสีขาวขุ่นมัวอุ่นๆที่ไม่ต่างกับพี่ไตรและพี่ตู้ รดราดที่เนินหีกระเด็นมาถึงหน้าท้องและเต็มรูสะดือของน้องไปหมด ทุกอย่างยังไม่หยุดยั้งเพียงแค่นั้น ท่อนควยของแต่ละคนผงาดง้ำพร้อมสู้ศึก 2-3 ครั้งได้อย่างไม่ถดถอย ส่วนน้องก้อยังมีอารมณ์เงี่ยนอีกมากมาย เพราะฤทธิ์ยาที่น้องกินไปยังไม่หมด
หลังจากนั้นทุกคนเปลี่ยนทิศทางและลีลากันใหม่ทั้งหมด พี่ไตรเดินหายออกไปสักพักแล้วกลับเข้ามาพร้อมด้วยครีมทาหล่อลื่น จัดแจงส่งยื่นให้พี่ตู้ และพี่ไตรกับพี่ตู้ ก้อทาครีมหล่อลื่นลงที่ท่อนควย
“น้องครับ...เปลี่ยนท่าเย็ดใหม่นะ..น้องโดนเย็ดท่านี้น้องต้องลืมไม่ลงแน่ๆ” พี่ไตรพูดเสร็จ ก้อจับน้องให้อยู่ในท่าคุกเข่าโก้งโค้ง พี่ไตรทาครีมลงที่รูตูดน้อง แล้วพี่ไตรก้อนอนหงายลงบนที่นอน น้องอยู่ในท่านอนคว่ำทับบนร่างพี่ไตร จากนั้นท่อนควยพี่ไตรก้อค่อยๆเสียบไปที่รูหี
“อูยยยยยย.......เสียว....พี่ขา..ซี๊ดดดด....” น้องรู้สึกเสียวคับแน่นที่รูหียิ่งกว่าโดนควยพี่ถวิลเย็ดเมื่อกี้อีกค่ะ เลยร้องครางออกมาอย่างไม่เขินอายเลยทีเดียว เมื่อความเสียวที่มีมากกับความมันส์ที่โดนท่อนควย พี่ไตรซึ่งมีลำควยที่ใหญ่กว่า กำลังอัดบด ทิ่มแทง ที่รูหี จนน้องต้องเผลอขมิบรูหีแน่น แล้วส่ายร่อนไปมาจากซ้ายไปขวาสลับขวาไปซ้าย แล้วบิดตัวเล็กน้อยให้ลำควยพี่ไตรเอียงงัด ซ้ายบ้างขวาบ้าง
“ซี๊ดดดดด...ร่อนหีเก่งจัง.....คนสวย....อืออออ....” พี่ไตรส่งเสียงร้องครางอย่างสุดเสียว
จากนั้นน้องต้องสะดุ้งเพราะมือพี่ตู้มาจับกดที่ก้นนิ่มๆ แล้วแบะออกจนกว้าง ท่อนควยของพี่ตู้ จ่อที่รูตูดแล้วค่อยๆดันเข้าที่ละนิด น้องถึงกับเสียวตัวเกร็งชา เวลาที่พี่ตู้ สาวควย ออกแล้วกดซ้ำลงไปใหม่ อย่างแผ่วเบา
“โอ๊ยยยยย.....เสียวววว...ตูด...อ๊าาาาา.....” เสียงน้องร้องครางสั่นกระเส่า เรือนร่างบิดพล่านไปมา
“อือออ...มัน..ไหม....จ๊ะ....” พี่ตู้พูดไป ก้อกระเด้าเย็ดที่รูตูดน้องไปจนเสียงกระแทกดันทางด้านหลังดัง
“พลับๆ....” พวงกระโปกของพี่ตู้ ตีที่รอยแยกกลีบเนื้อทั้งสองกลีบ
“อูยยยยย...มันส์ค่ะ...ควยพี่ยาว.....จัง...เย็ดน้องมัน.....ซี๊ดดดดดดด.....”
ส่วนพี่ไตร เอามือจับที่ก้นของน้อง แล้วยกขึ้นรั้งกดลงอย่างเร็ว
“เสียวววววว...พี่เสียวควยจังเลย....ซี๊ดดดดด......” พี่ไตรพูดเสร็จ ก้ออ้าปากดูดดุนที่เต้านมทั้งสองเต้าอย่างเมามันส์ เม้มขบกัดอย่างหนักหน่วง
“ซี๊ดดดดด....เจ็บ...ค่ะ...ซี๊ดดดดด....”
จากนั้นพี่ถวิลนั่งคุกเข่าอยู่ด้านข้าง แล้วจับลำควยยัดเข้ามาในปาก น้องอมดูดอย่างเอร็ดอร่อย
“อูยยยยยยย....ทำไม..มันส์อย่างนี้....อ๊าาาาา.....” น้องรู้สึกคับเสียวตึงที่รูตูด และรูหี อย่างมาก กดส่ายร่อนอยู่ 2-3 ที ปากรูหีและรูตูด ก้อขมิบตอดตุบๆ น้ำเสียวของน้องก้อไหลทะลักออกมาจนหมด แรงกระตุกตอดทำให้กลีบแคมทั้งสองกลีบหุ้มกระชับที่ลำควยของพี่ไตร
“พี่จะเย็ด...แรงๆ...น้ำพี่จะแตกแล้ว.....น้อง.....โอ๊ยยยยยย....” แล้วพี่ตู้ ก้อเร่งซอยกระเด้าเย็ดรูตูด อย่างไม่ยั้ง พักเดียวกดลำควยอัดแน่นที่รูตูดของน้อง แน่นิ่งไปสักพัก ท่อนควยก้อกระตุกตึ๊บๆ ปล่อยน้ำว่าวออกมาเต็มรูตูด ของน้อง สักพักพี่ตู้ ผละตัวออกไปนั่งพักเหนื่อยอยู่ข้างๆ
แต่น้องยังไม่ได้พักเหนื่อย พี่ไตรก้อจับน้องนอนหงาย อย่างเร็ว แล้วพี่ไตรก้อพลิกตัวขึ้นนอนทับอยู่ด้านบน
ท่อนควยยัง ปักคาอยู่ที่รูหี พี่ถวิลได้ที ก้อนั่งยองๆคร่อมบนใบหน้าน้อง แล้วกดลำควยยัดเข้าปากน้องอย่างหนักหน่วงอีกครั้ง กระเด้าจน ลำควยขูดเสียดสีกับฟันของน้อง น้องดูดดันแล้วเอามือจับบีบคลึงที่พวงกระโปกของพี่ถวิล อย่างสนุกเมามันส์
“ซี๊ดดดดดด....” น้องถึงกับเสียวเมื่อมือของพี่ไตรกดดันที่สะโพกแล้วยก ก้นขึ้น จนท่อนควยเกือบหลุดออกจากรูหีน้อง แล้วแทงเข้าไปใหม่อีกครั้งอย่างเต็มที่
“อูยยยยยยย....”
พี่ไตรไม่พูด ได้แต่มองหน้าน้องแล้วกระหยิ่มยิ้มอย่างมีความสุข แล้วเขาก้อเร่งกระเด้าท่อนควยเข้าออก รูหีน้อง ทั้งหนักทั้งเร็วยิ่งขึ้น
“อึยๆๆๆ....น้องเสียว...พี่ขา...เย็ดมันส์...อือๆๆๆ....”
“โอววววว....อาาาาาา.....” พี่ไตรเงยหน้าซี๊ดปากร้องอย่างมีความสุข
เมื่อใกล้ถึงจุดเสียวสุดขีด พี่ไตรดึงท่อนควย ออกมาทันที แล้วจับรูด เข้าๆ ออกๆ สักพักก้อปล่อยน้ำว่าว ที่ขาวขุ่นมัว พุ่งพรวดๆ ออกมาที่หน้าท้อง น้ำว่าว ของพี่ไตร กระฉอกออกมาอย่างมากมาย ตามแรงกระตุกของท่อนควย น้องมีความรู้สึกเสียวจนน้ำเงี่ยนจะแตกออกมาอีกครั้งแล้ว เมื่อพี่ไตร เห็นว่าน้องมีความเสียวกระสันอย่างเต็มที่ ก้อซุกหน้าก้มลงที่เนินหี มือจับกดที่กลีบแคมแล้วแบะแยกออก ปลายลิ้นแตะลากเลียที่กลีบแคม มือกดบดบี้ที่เนินหีอย่างหนักหน่วง เมื่อพี่ไตรเลียจนหนำใจแล้ว จึงห่อลิ้นแหย่แยงเข้าไปในรูหี ควานลิ้นเป็นเกลียวตวัดไปมา น้องกระตุกแอ่นก้นลอย มือกดที่หัวพี่ไตรไว้แน่น แล้วปากก้อดูดที่ท่อนควยของพี่ถวิลจนแรงขึ้น จนพี่ถวิลต้องเอามือมาจับกดที่หัวน้องแน่น
“อาาาาา....น้อง..อมควย...เข้าไปลึกๆเลย.....ดูดแรงๆด้วยนะครับ....คนสวย....โอวววว...พี่ชอบ....”
น้องทำตามความต้องการของพี่ถวิลทันที และในช่วงเวลาเดียวกันนั้น น้องรู้สึกเสียวจนถึงจุดเสียว เมื่อพี่ไตรดูดเข้าที่เม็ดแตด แล้วตวัดปลายลิ้นเขี่ยที่เม็ดติ่งแตด หน้าท้องของน้องแขม่วเป็นพักๆ เกินกว่าร่างกายจะทนได้ แล้วก้อต้องปล่อยน้ำเงี่ยนออกมาทันที ที่พี่ไตร ดูดอย่างแรง น้ำเงี่ยนล้นทะลักออกมาเยิ้มที่ปากรูหี พี่ไตรดูดดื่มอย่างเอร็ดอร่อย ส่วนพี่ถวิลก้อปล่อยน้ำว่าวพุ่งกระฉูด เข้าไปในปากน้องจนล้นไหลออกมา ตามมุมปากเช่นเดียวกัน พี่ตู้นั่งอยู่บนโซฟาตัวยาว เมื่อทั้งพี่ไตรและพี่ถวิล หลั่งน้ำว่าวออกมาจนหมดแล้ว จึงช่วยกันประคองน้องให้นั่งทับลงบนร่างของพี่ตู้ บนโซฟาตัวนั้น พี่ตู้นั่งท่อนควยผงาดง้ำพร้อมสู้อีกครั้ง พี่ตู้จับก้นน้องกระดกขึ้นให้น้องนั่งทับท่อนควยเสียบเข้าไปในรูตูด แล้วนอนหงายทับบนร่างพี่ตู้ ส่วนพี่ถวิลที่มีอารมณ์หื่นกระหายอย่างหาจุดจบไม่ได้ ขยับเข้ามาทางหว่างขาด้านหน้า จับสองขาของน้องแหกพาดขี้นบ่า แล้วเสียบท่อนควยเข้ารูหีของน้องทันที กดดัน พรวดๆ จนลำควย เสียบเข้าไปจนมิดรูหี มือจับที่ขาของน้องไว้แน่น
“อาาาาา.....พวกพี่ไม่เคยเย็ดใครมันเท่าน้องเลย...เย็ดหี..เย็ดตูด..น้องมันชิบหาย....โอวววว...” แล้วพี่ถวิลยกก้นกระเด้าเย็ด
เขาซอยกระเด้าอย่างไม่ยั้งอยู่สักพัก กดลำควยอัดแน่นที่รูหี แล้วปล่อยน้ำว่าวกระฉูดเข้าไปในรูหีของน้องอีกครั้ง
“อูยยยยยย.....พี่ขา...อูยยยย......อ๊าาาาาา....” น้องเงยหน้าขึ้นแล้วร้องคราง อย่างไม่ขาดระยะ เพราะรู้สึกเสียวที่รูหีและรูตูดเป็นอย่างมาก ปากรูหีขมิบยวบๆ น้ำเงี่ยนแทบแตกล้นทะลักออกมาทันทีที่พี่ตู้ ยกก้นขึ้นอัดลำควยอย่างหนักหน่วง แต่พอสักพักก้อต้องสะดุ้งสุดตัว เมื่อพี่ไตรมายืนจ่อท่อนควยเข้ารูหีต่อจากพี่ถวิล
“อืยยยย.....พี่เบาๆนะค่ะ...ควยพี่ใหญ่...อูยยยย...” พี่ไตรที่มีขนาดท่อนควยที่ใหญ่และยาวกว่าใคร ดันเข้าไปจนสุดแล้วชักรูดขึ้นจนเกือบหลุดออกจากรูหี
“อูยยยยยย.....ซี๊ดดดดดด...” น้องถึงกับร้องออกมาอย่างเสียวกระสัน และบ่งบอกถึงอารมณ์ที่กำลังมีความสุข อย่างสุดยอด เมื่อเจอพี่ไตรกระแทกกดลำควยจนมิดโหนกอย่างแรง ปลายเม็ดแตดสีกับลำควยของพี่ไตร แล้วร่อนส่ายก้น ขยับงัดซ้าย งัดขวา เมื่อกระแทก กระดอ อัดแรงๆ ทำให้รูตูด บดบี้กับท่อนควยของพี่ตู้ อย่างสุดเสียว
“โอ๊ยยยยย...เสียวหี...เสียวตูดจังเลย...ซี๊ดดดด...”
ทั้งพี่ไตรและพี่ตู้ได้ยิน น้องร้องอย่างเสียวกระสันสุดๆ ก้อเร่งซอยท่อนควยเข้าออกทั้งรูหี และรูตูด สลับกันอย่างรุนแรงและหนักหน่วง
“อูยยยย...พี่ขา...แรงๆ...เลยค่ะ.....อูยยยย...” น้องส่งเสียงบอกความต้องการถึงขีดสุด เพราะอีกไม่นานน้ำเงี่ยนของน้องก้อจะแตกอีกครั้ง
ทั้งพี่ไตรและพี่ตู้ต่างช่วยกันกระหน่ำเย็ดอย่างหนักหน่วงเป็นครั้งสุดท้าย จนสักพักน้ำว่าวของพี่ไตรของพี่ตู้ ก้อพุ่งกระฉูดเข้าไปที่รูหีและรูตูดพร้อมกัน ความเสียวซ่าบซ่านจนน้ำเงี่ยนของน้องแตกออกมาอีกครั้ง สร้างความสุขและความเสียวสุดๆให้กับน้องและเขาทั้ง2 จนทั้ง3 ต่างกอดเกร็งกันแน่น ทำให้น้องต้องเอามือมาโอบเอวพี่ไตรอย่างแน่บแน่น พี่ไตรก้อก้มหน้าลงดูดปากกับปากน้อง ต่างบดปากสอดลิ้นละเลงกันอย่างเมามันส์ ส่วนพี่ตู้ก้ออ้อมมากอดร่างน้องคว้าสองเต้าบีบคลึงเค้นอย่างได้อารมณ์ที่สุด
พี่ถวิล ซึ่งนั่งดูอยู่ชักว่าวไปท่อนควยของเขาก้อผงาดง้ำตั้งเด่อีกครั้ง แล้วเขาก้อเดินเข้ามายืนจับหัวควยถูที่ใบหน้าของน้อง แล้ว รูดเข้าๆ รูดออกๆ สักพักน้ำว่าวของพี่ถวิล กระฉอกออกมาเป็นพักๆ ตามแรงกระตุกของลำควย กระเด็นมาบนใบหน้าและแก้มของน้อง ทั้งกลิ่นและรสของน้ำว่าว ยิ่งทำให้เร้าอารมณ์ของเด็กสาวอย่างน้อง ให้มีความสุขมากยิ่งขึ้น จนหาจุดหยุดยั้งไม่ได้ ทุกอย่างบรรเลงกันไปอย่างต่อเนื่อง น้องถูกดุ้นควย ที่มีขนาดใหญ่และยาว ผลัดกันวนเวียน เย็ดหี เย็ดตูด น้อง แล้วชายหนุ่มทั้ง 3 ก้อแบ่งรับแบ่งสู้จนเสร็จภารกิจ เล่นจนน้องเสียวแตกไปหลายรอบ จนแทบจะเดินกลับบ้านไม่ได้ และเป็นเหตุการณ์ที่น้องไม่อาจลืมได้เลย หลังจากนั้นพี่ถวิลก้อนัดมาถ่ายแบบ และทำอะไรต่อมิอะไรอีกมากมาย