close buttonclose buttonclose button
คิดไม่ถึงว่าเมียจะทำได้

คิดไม่ถึงว่าเมียจะทำได้

เรื่องเสียว · 95391

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

สวัสดีครับเข้ามาอ่านอยู่นานขอเล่า เรื่องตัวเองบ้าง เรื่องนี้เป็นเรื่องจิงที่ผมไม่รู้จะดีใจหรือเสียใจดี เรื่องมันเกิดขึ้นตอนงานแต่งของผมกับเมีย เมื่อเดือนกรกฎาคม51ที่ผ่านมานี้เอง เมียผมชื่อฝนครับ สูงประมาน165 หนัก48 นมใหญ่ ขาว สวย เธอเป็นเมเจอหรีดของมหาลัยเลยทีเดียว
เรื่องมีอยู่ว่าผมกับเมียคบกันมา 7ปี ตั้งแต่ ปวช. ปี1 ตอนนี้เราเรียน ป.ตรีปี3ทั้งคู่ อายุ22เท่ากันในงานแต่งงานของเราเราจัดขึ้นที่บ้านเมียผมซึ่งเป็นบ้านสวนเรา จัดเล็กๆไม่ใหญ่มากเชิญแต่เพื่อนฝูงและญาติสนิทจิงๆในตอนเช้าตอนที่รดน้ำสัง ทุกอย่างก็เป็นไปอย่างปกติแต่พอถึงคิวพี่เพ็ญซึ่งเป็นเพื่อนรุ่นพี่ที่มหา ลัยของเมียผมพอต่อจากพี่เพ็ญก็เป็นชายหนุ่มอีกคนน่าจะรุ่นราวคาวเดียงกับพี่ เพ็ญชื่อคินพอนายคินคนนี้มารดน้ำสังแฟนผมทำท่าทางตกใจมากจนผมผิดสังเกตแต่ผม ก็เฉยไว้ไม่ได้คิดอะไร พอพิทีเสร็จผมก็มารับแขก แต่สังเกตว่าหลังจากพิทีเสร็จผมจะได้ดูแลแขกที่โต๊ะอาหาแต่แฟนผมจะเดินตรงไป ที่โต๊ะที่พี่เพ็ญและนายคินนั่นนั่งอยู่ผมก็ไม่ได้เอะใจอะไรพอดูแลแขกครบทุก โต๊ะผมก็ไปนั่งกับเมียพี่เพ็ญเล่าว่าแกกำลังรอรถโดยสารอยู่พอดีนายคินคนนี้ ขับรถผ่านมาเหนเลยถามว่าจะไปไหนพอรู้ว่าจะมางานแต่งฝนเลยอาสามาส่ง นายคินกับพี่เพ็ญเป็นเพื่อนรุ่นเดียวกันเป็นรุ่นพี่ผมกับแฟน4ปี อายุ26 แฟนผมบอกว่าเคยรู้จักกับพี่คินตอนที่ฝึกงานตอนั้นอยู่ ปวช. ปี3 มก็เลยคิดว่าที่แฟนผมตกใจตอนรดน้ำสังเพราะว่าคงคิดไม่ถึงว่าคนที่ไม่เจอกัน มา 5 ปี จะมา ( ตั้งแต่ จบ ปวช.ปี 3- ป.ตรีปี3)ก็เลยไม่ได้เอะใจอะไรมากก็คุยกันปกติแต่ผมก็สังเกตตลอดว่าเมียผม กับนายคินคนนี้มองกันแปลกๆบ่อยครั้ง และแอบยิ้มแบบมีเลสนับ่อยครั้ง แทนที่นายคินจะสนใจพี่เพ็ญ (เมียผมเล่าตอนที่นั่งที่โต๊ะว่าเค้าคบกับพี่เพ็ยตอน ที่เมียผมอยู่ ปวช.ปี3ที่รู้จักกัน)แต่ก็ไม่ได้คิดอะไรมากหลังจากแขกกลับกันเกือบหมดห็ประ มาน ใกล้ตี1 (ผมหลั่งน้ำสังตอน5โมงเย็นครับ)พี่เพ็ญกับนายคินก็ทำท่าเหมือนจะเมาผมก็เลย บอกให้พักที่นี่เพราะทางกลับออกไปอันตรายมากและเปลี่ยวด้วยผมเลยฝากให้พี่ เพ็ญนอนห้องเดียวกับน้องเมียผม ส่วนนายคินเค้าแคมป์ไปกลางนอนที่สนามหญ้าหน้าบ้านเค้าบอกว่าอยากสูดอากาศก็ เลยจัดให้
หลังจากทุกคนเข้านอนกันหมดผมกับฝนก็เข้านอนกะว่าคืนนี้จะจัดให้หายอยาก อุตส่ารอมาตั้ง 7 ปี (ลืมบอกผมกับแฟนคบกันมา 7 ปียังไม่มีอะไรกันครับเพราะเค้าบอกว่ารอแต่งก่อน)พอเข้าห้องนอนผมก้อสะกิด แฟนกะจะยกเสาลงหลุมตามประสาข้าวใหม่ปลามันฝนก็บอกว่าปวดท้องอยากเข้าห้องน้ำ บอกว่าท้องเสียตั้งแต่กลางวันแต่ฝนลุกขึ้นไปเปิดประตูจะเดินออกไปนอกห้องผม ถามว่าทำไมไม่เข้าห้องน้ำในห้องฝนบอกว่าจะนอนแล้วไม่อยากให้ก้นเปียกน้ำ เพราะห้องน้ำในห้องผมมันเป็นชักโครกและผมเพิ่งเข้าและทำน้ำเปียกเธอเลย บอกว่าขอไปเข้าห้องน้ำหลังบ้านซึ่งเป็นส้วมซึมแบบนั่งยอง เธอหายไปประมาน6-7นาทีผมเห็นว่ามันนานไปเลยลงไปตามที่ห้องน้ำหลังบ้านพอผมไป ถึงกะจะเรียกแต่พอผมอ้าปากก็ตกใจเพราะในห้องน้ำเป็นเสียงคนคุยกันผมแปลกใจมา เลยย่องไปแอบฟังพอได้ยินเสียงแทบช๊อคไม่เชื่อหูตัวเองเลยเป็นเสียงฝนเมียผม กับนายคินนั่นเท่าที่จับใจความได้ว่า
คิน: ฝน ทำไมฝนไม่ติดต่อหาพี่บ้าง
ฝน: พี่นั่นแหละตั้งแต่จบจากเทคนิคพี่ก็ตีตัวห่างฝนแล้วก็หายไป
คิน: พี่ขอโทษฝนพี่ขอเหมือนเดิมได้มั๊ย
ฝน: ไม่ได้หรอกพี่ฝนแต่งงานแล้วมีครอบครัวแล้ว
คิน: ฝนไม่เหมือนเมื่อก่อนเลยฝนจำไม่ได้หรอที่เราเคยมีความสุข พี่ยังจำได้เลยตอนที่เราเย็ดกันที่น้ำตกอ่ะ
ผมได้ยินคำนี้หูผึ่งเลยครับใจตกไปอยู่ตาตุ่ม ฟังแต่เสียงอย่างเดียวไม่ได้แล้วต้องเห็นภาพ ห้องน้ำหลังบ้านซึ่งอยู่ในสวนบรรยากาศดีมากครับเหมาะแก่การเสียตัว ฝาทำจากไม้เชอร่าและผมก็แอบเจาะรูไว้ตั้งแต่ตอนที่มาเตรียมงานเพราะคนที่ใช้ ห้องน้ำนี้บ่อยคือน้องเมีย อิอิ ผมไปแคะรูที่ผมเอาสบู่อุดไว้ออกด้วยความเบาที่สุด ภาพที่ผมเห็นคือเค้ายืนคุยกันอยู่โดยที่เมียผมยืนหันหลังให้นายคินและอยู่ใน อ้อมกอดของมันและระหว่างที่เค้าคุยกันมือมันก็ทั้งจับนมคลำหีเมียผมเมียผมก็ เฉยให้มันจับอยู่ได้
คิน: ฝนพี่ย้ายมาทำงานที่นี่แล้วน่ะ (หมายถึงในตัวอำเภอที่เราอยู่ครับ)พี่ขอทุกวันเหมือนอย่างเดิมได้ป่าว
ฝน: บ้าหรอพี่ฝนมีครอบครัวมีผัวแล้วจะทำอะไรเหมือนเมื่อก่อนไม่ได้แล้วน่ะ
คิน: ก็อย่าให้มันรู้สิ
ฝน: บ้าน่าพี่
คิน: งั้นคืนนี้พี่ขอน่ะ
ฝน: บ้าน่าพี่ฝนบอกเค้าว่าลงมาเข้าห้องน้ำแปปเดียว
คิน: ไม่ต้องห่วงพี่ใส่ยานอนหลับไว้ในแก้วเบียตอนที่พี่ให้แนน(น้องเมียผม)เอาไป ให้มันบอกว่าพี่ขอฉลองให้คืนนี้ ป่านนี้มันคงหลับไม่รุ้เรื่องไปแล้ว
******ที่จริงเค้าคุยกันมากกว่านี้อีกแต่ผมจำไม่ได้******************
จากการที่คุยไปคลำไปสงสัยเมียผมจะอารมเคลิ้มตามมันพลิกตัวเมียผมกลับมาแล้ว ดูดปากเมียผมเมียผมขัดขืนพยามยามผลักมันออก ตอนนั้นอยากจะเข้าไปต่อยมันจิงๆแต่อีกใจก็อยากดูเมียผมขัดขืนแรงมากพยามยาม หหยิกมันแต่พอมันไซร้ซอกคอกลับเปลี่ยนจากหยิกเป็นกอดและแล้วเมียผมก็คล้อยไป กับมันผมนี่สั่นมากอยากเอาปืนมายิงทิ้งทั้ง2คน แต่แปลกน้องชายผมดันแข็งปั๋งมีอารมสะงั้น มันถอดชุดนอนเมียผมออกแล้วมันก็ถอดกางเกงยีนมันออกมันกดหัวเมียผมไปอมควยมัน อยู่ประมาน2นาที จากนั้นมันก็จับเมียผมโก่งกะอ่างน้ำแล้วกระหน่ำควยเข้าที่หีเมียผมอย่างแรง เสียงเมียผมครางได้ใจมากเค้าเย็ดกันหลายท่ามากผลัดกันอมผลัดกันเลียอยู่นาน ประมาน40นาทีเห็นจะได้แมร่งเย็ดกันแทบทุกท่ามั้งผมดูตลอดแต่บรรยายไม่หมดจาก นั้นมันก็แตกใส่หีเมียผม เมียผมนี่จากตอนที่คุยกันแคร่งเคียดตอนนี้ยิ้มสยายเลย ทั้งคู่ล้างของกันและกันผมคิดว่าน่าจะเสร็จแล้วผมเลยรีบขึ้นไปนอนทำท่าเป็น หลับเพราะโดนยานอนหลับไอ้คินสักพักเมียผมก็ตามขึ้นมาเค้าเข้าห้องเบามากผม แกล้งหลับแบบไม่รู้เรื่องห่าอะไรเลยเมียผมเข้ามาแล้วมานอนกอดผมหลับไปที่สุด
ยังมีต่ออีกเยอะครับอยากเล่าอยากระบายพี่ๆที่อ่านแล้วช่วยเม้นให้หน่อยน่ะ ครับ เดี๋ยวจะเขียนมาเล่าอีกยังมีอีกตอนหน้าเมียผมกับนายคินไปซื้อของในเมืองผม เลยถามพี่เพ็บแกเล่าให้ฟังหมดเดี๋ยววันหลังเล่าตอน่ะครับ แต่อยากได้เม้นแรงถึงเมียผม เช่น เมียนายนี่ร่านจิงๆ อีฝนนี่มันคงจะเย็ดมัน อะไรประมานนี้อ่ะครับ อยากฟังครับแรงๆหยาบๆได้เต็มที่ไม่ว่ากันครับอนุญาติ

Offline kunger

• Super Master Hero
    • เสียว: 0
thank (4;

Offline yeebaig

• Newbie
  • *

Offline lek nakai

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
 (07;ขอบคุณมากครับ

Offline คนเศร้า

• Hero Member
    • เสียว: 2
ต้องยิงทิ้งทั้งคู่อย่างงี้อะ

Offline dido

• Full Member
    • Email
เมียคุณก็แรงไปนิด ถ้าไม่ใช่วันแต่งก็พอว่าหน่อย

Offline kung no7

(003; 9มม หรือ .49 ดี (003;

Offline dongdang

• เสียว: 5
    • Email
Thanks krub.

Offline mitt1999

• เสียว: 3
ก็เอาน้องเมียมาเย็ดแก้แค้นเลยท่าน

Offline chopdekdd

• *
 (2; (2; (5; (5; (5;
อีฝน (26; (26;แค้นนี้กูต้องชำระกับน้องมึงให้ได้ (หรือป่านนี้ได้ไปแล้ว)

Offline tonybants

• *
    • Email
สอยน้องแทนเลย

Offline wasinsan

• *
ร่านแท้

Offline sirinya

• *
    • Email
E-RAN สุดขอบฟ้า แบบนี้ต้องตื๊บแล้วลากคอไปหย่า

Offline klakratoke

• Hero Member
ถ้านายชอบให้เมียโดนคนอื่นเย็ด หลังจากเย็ดกับเมียเสร็จ ก้อลองคุยกะเมียนายว่า นายอยากให้เมียนายมีไรกะคนอื่น โดยที่นายอยากนั่งดู แล้วนายค่อยมาร่วมด้วยกัน จากนั้นก้อลองเสนอชื่อนายคินดุว่า เมียนายจะยอมรับไหม นายก้อบอกว่าชอบแบบนี้ เนนายคินแอบมองเมียนายประจำ ก้อเลยคิดว่าน่าจะสนุกครับ แล้วเอาสองรูครับ ตูด กะหีนะ  รับรองเมียนายร่านร้องเสียงหลงได้ใจแน่นอนครับ

Offline oilnet

แล้วจะโกรธดีไหม... (01;