close buttonclose buttonclose button
กลิ่น

กลิ่น

เรื่องเสียว · 30562

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: February 10, 2010, 04:30:33 pm

ผมกับภรรยาอยู่กินด้วยกันมา 5ปี ภรรยาผมตั้งท้องเมื่อต้นปีนี้เอง พอทอ้งอ่อนๆ ได้สองเดือน ภรรยาผมก็มีอาการ
ที่ชอบกลิ่นอับของผู้ชาย เวลาผมกลับมาบ้านภรรยาผมจะเข้ามาดูดควยผมเลียตูดเลียไข่ไม่ยอมให้ผมไปล้างก่อน
ภรรยาผมบอกว่าไม่รู้เป็นอะไรทำไมชอบแบบนี้ได้พอได้เลียแล้วก็รู้สึกสบาย ไม่มีอาการเวียนหัวคลื่นใส้ โดยเฉพาะ
วันหยุดผมเธอจะไม่ยอมให้ผมอาบน้ำ เยี่ยวเสร็จก็ห้ามล้าง ให้เก็บความเหม็นอับจนถึงตอนเย็น บางทีภรรยาผมจับควยผมถอก ออกทำให้ขี้เปียกทีเกาะติดอยู่ขอบหัวควยสีขาวเป็นคาบ ภรรยาผมเอาลิ้นเลียอย่างชอบใจ และเธอก็ให้ผมเลียหีเธอที่หมักทั้งวันโดยไม่มีการล้าง พอผมแหกหีภรรยาออกทำให้เห็นคาบหีขาวและเหม็นมาก ผมต้องกั้นลม
หายใจเลียทำให้เสร็จไว่ๆ ผมนำเรื่องนี้ไปปรึกษาพ่อผมซึ่งนั้งคุยเรื่องงานกับพ่อตาพอดี พอผมเล่าจบ พ่อตาก็บอกว่ามันเป็นเรื่องปกติของผู้หญิงท้อง ตอนแม่ยายท้องพ่อก็โดนเหมือนกัน ส่วนพ่อผมก็บอกว่าทำอย่างไรได้ก็เมียเองลูกในท้องก็ลูกเองก็ต้องทำให้ได้ จะให้ใครช้วยมันไม่ได้รอก ผมก็เรยบอกไปว่าก็พ่อทั้งสองช่วยได้ เพาะทุกวันนี้ความต้องการของภรรยามีมาก พ่อผมทั้งสองก็มองหน้ากัน และบอกว่าผูดเป็นเล่น ผมบอกว่าผูดจริง เราครอบครัวเยวกันไม่เป็นไรรอก พ่อทั้งสองก็เมียตายไปหมดแล้ว ดีกว่าจะไปเอาผู้หญิงที่ไหนมาทำเมีย ผมอนุญาติผมก็พูดติดตลกไปว่าสมบัตรที่พ่อทั้งสองสร้างก็จะได้เป็นของลูกผม แต่ผู้เดียว หรือของหลานตาทั้งสอง และพ่อผมก็ถามว่าและเมียเองจะยอมหรือผมบอกว่าไม่ต้องเป็นห่วงเพาะในบ้านมีผม พ่อทั้งสองและเมียผม เราสามคนยอมเมียผมก็ขันขืนไม่ได้ พอผูดจบเมียผมก็เรียกผมให้ขึ้นไปบนห้อง ผมจึงพาพ่อทั้งสองขึ้นไปด้วย เมียผมกำลังนอนแก้ผานอนโก่งตูดบนที่นอนทำให้หีพูดมาข้างหลังรูตูดที่แดง ทำเอาพ่อทั้งสองควยแข็งผมให้พ่อทั้งสองแก้ผ้าออกและเดินเข้าไปเบาไม่ให้ ภรรยาผมรูตัว ผมบอกกับภรรยาว่านอนนิ่งๆนะจะเลียให้ และผมก็ให้พ่อตาเอาควยค่อยใส่เข้าไปในหีจนมิด และเอาออก และก็ให้พ่อผมทำบ้าง พอทำกันครบแล้วก็ ให้เมียผมหันมาพอภรรยาผมหันมาก็ตกใจทำอะไรไม่ถูก ผมบอกว่าไม่ต้องคิดมากพ่อเราทั้งสองจะมาช้วยเราพ่อได้เอาควยเข้าไปในหีเธอ แล้วและพ่อตาผมก็พูดว่า เรื่องนี้เรารู้กันในครอบครัวไม่ต้องกลัวไป กับทำให้ครอบครัวเรารักกันมากขึ้น หรือลูกอยากจะให้พ่อทั้งสองไปหาแม่ไหม่และก็มาแย่งสมบัตรที่พ่อทั้งสองหามา ให้ลูก พอพูดจบผมก็แหกหีภรรยาผมที่หียังเหม็นจากการที่ไม่ได้ล้างพ่อผมก็เข้ามาเลีย แบบไม่รังเกลียต กลับชอบส่วนพ่อตาก็เอาควยไปให้ลูกสาวอมดูแล้วทั้งหมอชอบมาก พ่อตาผมดันควยเข้าปากจนมิดและบอกว่าลูกพ่อจะเยี่ยวนะจะก็เยี่ยวลงคอจนหมดและ ดึงควยออกมาพ่อผมเห็นจึงขอมั่ง พ่อผมจับควยเข้าปากภรรยาผมดันจนสุดและก็เยี่ยวจนสุดและทั้งคู้ก็เอาควยใส่ เข้าปากภรรยาผมพร้อมกันทั้งสองควย ผมนั่งดูจนน้ำแทบแตกเองในการ ดูรีลาของพ่อทั้งสองทำให้ภรรยาผม และทั้งสองก็มาเลียหีเลียตูด พร้อมกันทำเอาภรรยาผมคางอยู่ตลอดเวลาพ่อผมเอาควยเข้าไปในหีละแช่ไว้พ่อตาก็ เลียหีทั้งๆที่ควยพ่อผมยังอยู่พ่อทั้งสองทำเบามากเพาะกลัวจะกะทบกะเทียนเด็ก ในท้อง พอ พ่อผมเอาควยออก พ่อตาก็เอาควยแทนแบบอีกคนหนึ่งเอาออก อีกคนหนึ่งก็เอาเข้าสลับกัน พ่อผมกลับมาเลียรูตูดภรรยา และพ่อตาก็มาเลียบ้างพ่อตาเอาน้ำที่หีมาทาที่ดูตูดจนเลื่อนและก็เอาควยเข้า ไปในรูตูด และแช้เอาไว้ พ่อผมก็เลียรอบๆรูตูดทั้งๆที่ควยพ่อตายังคาอยู่ และก็สลับกันเย็ดตูด ทำเอาภรรยาผมคางอยู่ตลอดเวลาและสิ่งที่เกินความคาดหมายผมก็คือ ภรรยาผมบอกว่าพ่อทั้งสองเอาเสร็จแล้วขอหนูทำบ้างนะ หนูอยากทำตั้งแต่เริ่อตั้งท้องแล้วและไม่ได้ทำมันทำให้หนูงุด งิดมาก พ่อทั้งสองก็บอกว่าได้ไม่มีปัญหาอยากทำแบบไหนก็ได้ และนำทั้งสองก็ออก ภรรยาผมเดินมาหาผมบอกให้เลียหีให้แห้งผมก็เลียแต่ทีนี้ผมกับชอบ ภรรยาผมให้พ่อทั้งสองนอนลงกับพื้นเอาหัวชนกัน ให้อาปากกว้างๆ และภรรยาผมก็ นั่งเยี่ยวใส่ปากทั่งสอง ผมนึกว่าจบ แต่ไม่ ภรรายาผมแหกรูตูดตรงปากพ่อ และก็ขี้ใส่ปากพ่อทั้งสองจนเต็มปาก และก็ให้กินจนหมด และก็ให้ผมไปเลียทำความสอาดรูตูด พร้อมกับภรรยาผมก็ตกเบ็ดตัวเองจนเสร็จ และเราก็อยู่กันอย่างมีความสุข โดยที่ภรรยาผมอยู่บ้านคอยเป็นภรรยาที่ดีของทุกคนในบ้าน เราจะเย็ดกันแทบทุกวัน