close buttonclose buttonclose button
เมียชอบสวิง

เมียชอบสวิง

เรื่องเสียว · 44177

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: February 08, 2010, 05:05:32 pm

สวัสดีครับเพื่อนๆวันนี้ผมจะมาเล่าเรื่องเมียของผมมันโดนรุม....เรื่องมีอยู่ว่า
ผมและเมียเช่าบ้านอยู่ด้วยกันแถวๆอยุธยา เราทั้งคู่ทำงานบริษัทเดียวกัน....เรา
อยู่กันอย่างมีความสุขมาก....เรื่องเย็ดกันไม่ต้องบรรยาย เราทั้งคู่ค่อนข้างจะ
เป็นคนเซ็กจัดเล่นกันทุกท่า เราเย็ดกันแทบจะทุกวัน อ้อ..ลืมบอกไปว่าบ้านที่เรา
เช่าอยู่เป็นบ้านไม้ชั้นเดียวครับอยู่ในรั้วเดียวกับเจ้าของบ้านครับ เจ้าของ
บ้านแกชื่อลุงโชยครับ....อายุก็ประมาณห้าสิบกว่าๆ....แกอยู่คนเดียวเพราะว่าเมีย
แกเสียไปแล้ว ส่วนลูกๆแกก็ทำงานอยู่กรุงเทพนานๆถึงจะมาซักครั้ง....ลุงโชยแกมี
เพื่อนซี้อยู่คนนึงครับชื่อว่าลุงบุญ แกสองคนมักจะตั้งวงก๊งเหล้ากันทุกวัน...
ซึ่งบางทีผมก็ร่วมวงกับแกด้วย...เวลากินเหล้ากับแก แกก็ชวนคุยเรื่องเสียวๆตลอดครับ....แกทั้งสองชอบเล่าประสบการณ์ในการฟันหญิงให้
ฟังเป็นประจำและแกยังชมว่า ผมโชคดีที่มีเมียสวย อ้อ..ลืมบอกไปว่าเมียผมชื่อหมูหยองครับเป็นชื่อเล่นนะ จนมา
วันนึงเมียผมต้องอยู่ทำโอที.....ผมเลยกลับมาก่อนกะว่าจะมาทำกับข้าวเสร็จแล้ว
ค่อยกลับไปรับเมีย ผมขับรถมอเตอร์ไซกลับมาก็พอดีเจอเด็กรุ่นน้องขอยืมรถไปทำธุระ
ที่ตลาดผมก็เลยให้ยืม ส่วนผมก็เลยเดินเข้าบ้าน....พอมาถึงบ้านก็ได้ยินเสียงลุง
โชยกับลุงบุญคุยกันอยู่ก็เลยกะว่าจะเข้าไปร่วมวงด้วย พอเดินเข้าไปไกล้ๆก็ต้อง
ชะงักครับเพราะแกทั้งสองคุยเรื่องผมกับเมียผม.....ผมก็เลยแอบฟังแกคุยกัน ลุงโชย
แกเล่าให้ลุงบุญฟังว่าแกแอบดูผมเย็ดกับเมียทุกคืนเลย....แกบอกว่าเมียผมสวยน่า
เย็ดมาก ถ้าแกมีโอกาสได้เย็ดแกจะเลียทั้งตัวเลย....และแกยังชวนลุงบุญให้อยู่แอบ
ดูผมเย็ดกับเมียคืนนี้อีกต่างหาก ผมฟังแกอยู่พักนึงก็ผละไปทำกับข้าว....ประมาณ
สองทุ่มก็ไปรับเมีย....มาถึงบ้านก็กินข้าวกันแล้วก็อาบน้ำ ประมาณสามทุ่มเมียผม
ก็มานอนอ้าขารอรับควยของผมแล้วครับ....ผมจึงรีบอาบน้ำแล้วรีบออกมา จากนั้นก็
เปิดฉากรักกันอย่งถึงพริกถึงขิง....พอเสร็จยกแรกแล้วผมก็บอกกับเมียว่าลุงเจ้า
ของบ้านเขาแอบดูเราเย็ดกัน เป็นประจำเลย....แถมยังชวนเพื่อนแกมาแอบดูด้วยคืนนี้แกก็กำลังแอบดูอยู่ เมียผม
ได้ยินก็ตกใจ....ต่อว่าผมว่าทำไมไม่บอกแต่แรกปล่อยให้ลุงแกแอบดูอยู่ได้ไงสงสาร
แกเดี๋ยวแกก็กลับไป ชักว่าวอีกเมียแกยิ่งไม่มีอยู่ด้วย ผมได้ยินเมียพูดออกมาอย่างนั้นก็งงมากๆเลย
ครับ เมียผมก็เลยบอกว่าจำได้ไหมที่หยองเคยบอกว่าอยากจะโดนแบบสวิงกิ้งบ้าง....
อยากจะรู้รสชาติว่ามันจะมันขนาดไหน หยองอยากจะถามโอว่าเห็นด้วยไหมที่จะให้ลุง
ทั้งสองคนเข้ามาร่วมวงเย็ดหยองด้วย หยองบอกตรงๆว่าหยองก็สงสารแกอยู่เหมือนกัน
เห็นเวลาแกมองหยองทีไรเหมือนแกอยากจะกินหยองทั้งตัว ผมนิ่งคิดอยู่แป๊บนึง ก็
เห็นดีเห็นงามด้วยเพราะไงก็ถือว่าได้คนเก่งมาสอนเมียด้วย ดีไม่ดีแกอาจจะให้อยู่
บ้านแบบฟรีเลยก็ได้ ผมจึงตอบตกลงแล้วก็ให้เมียเข้าไปอาบน้ำ ส่วนผมก็เดินตรงไป
หลังบ้าน หยองอาบน้ำเสร็จแล้วก็มานอนรอบนเตียง ครู่ไหญ่ผมก็กลับมาพร้อมลุงทั้ง
สอง คนแค่เปิดประตูห้องเข้ามาเท่านั้นแหละครับลุงแกทั้งสองคนก็ควยลุกโด่ซะแล้ว ผมก็เลยบอกแกว่าตามสบายวันนี้ใครอยากเย็ดหยองเต็มที่เลยหยองก็บอกให้แกทั้ง สอง
ถอดเสื้อผ้าออกอยากจะดูของคนแก่ซิว่าไหญ่ซักแค่ไหนลุงโชยแกถอดคน แรกเลยครับโอ้...หยองถึงกับอุทานในความยาวของลุงแกเลยครับควยยาวมากถึงขนาด จะไม่ไหญ่ซ
ักเท่าไร ลุงบุญรีบถอดตาม อ้า...หยองอุทานอีกครั้งของลุงบุญแกนี่มหึมามากทั้งไห
ญ่ทั้งยาวเลยละครับ จากนั้นลุงทั้งสองก็เดินเข้าไปหาหยอง ลุงบูญรีบเลียดูดหัว
นม ส่วนลุงโชยก็เลียเนินหีให้กับเมียผม....หยองทั้งร้องทั้งครางในความเสียว....
ดูหยองมีความสุขมาก ซักพักลุงบุญแกก็เอาควยยัดปากของหยองมันไหญ่มากเต็มปากหยอง
เลยครับ....ส่วนลุงโชยแกก็เลียแทบจะทั้งตัว จากนั้นลุงโชยก็ขอให้หยองอมควยให้แก
บ้าง แล้วให้ลุงบุญลงมาเย็ดหีของหยองก่อน....ตอนนี้แหละครับที่หยองครางแบบไม่ เป็นภาษาเลยครับก็ควยของลุงบุญแกไหญ่ซะขนาดนั้น.....หีก็โดนเย็ดแถม
ปากยังต้องอมควยอีกไม่เสียว ก็ไม่รู้จว่ายังไงแล้วครับ ลุงบุญแกเย็ดได้พักเดียวก็บอกให้ลุงโชยมาเย็ดมั่งแก
บอกว่าหีของหยองเย็ดมันสุดๆทั้งตอดทั้งรัดเลย ลุงโชยไม่รอช้ารีบจับควยยัดหีของ
หยองเลยครับแกซอยได้ถี่มาก ตอนนี้หยองเด้งรับอย่างเมามัน....แอ่นหน้าอกรับการ
เลีย ของลุงบุญด้วยผมมองอยู่นานอดใจไม่ไหวแล้วครับเลยเข้าไปดูดปากแลกลิ้นกับหยอง ด้วย จากนั้นก็ให้หยองอมควยให้อีกลุงโชยซอยอยู่พักไหญ่ก
็บอกว่าไม่ไหวแล้วขอแตกก่อน....หยองก็เลยบอกให้ลุงเอามาแตกใส่ปากหยอง มันพุ่ง
ออกมาเยอะมากเลยครับ....เต็มปากของหยองเลย....หยองก็กินเข้าไปจนเกลี้ยงเลยครับ
แถมยังบอกว่ารสชาติด ีอีกต่างหาก ส่วนลุงบุญตอนนี้เริ่มเย็ดหยองอีกครั้งทั้งกระแทกกระทั้นมันระเบิด
เลยครับ....แกบอกว่าไม่เคยเย็ดใครมันขนาดนี้มาก่อนเลย ส่วนผมก็ทั้งคลึงทั้ง
เคล้น นมหยองส่วนควยก็ยัดใส่ปากหยอง....หยองดูดควยเก่งมากครับทั้งเลียทั้งดูดสัก พักหยองก็หยุดอมควยผมแล้วบอกให้ผมกับลุงบุญเล่นแบบสองประตูเลย....หยองก็เลย
ให้ลุงบุญนอนหงายแล้วหยองก็ ขึ้นคร่อมเอาควยลุงแกยัดใส่หีแล้วก็ก้มตัวไปข้างหน้าใหห้ผมเอาควยยัดตูด โอ๊ว...
อ๊า... มันสุดๆเลย หยองครางออกมา แล้วก้มเอาปากแลกลิ้นกับลุงบุญ ผมก็ซอยถี่ยิบลุงบุญก็เสยถี่ยิบเหมือนกันหยองเห็นลุงโชยกำลังชักว่าวปลุก เจ้าชะโดของแกอยู่ก็
เลยเรียกให้แกเอาควยมายัดเข้าปาก ตอนนี้หยองโดนสองประตูทั้งหีทั้งตูดแถมยังอม
ควยไว้ในปากอีกดุ้น....คิดเอาเถอะครับว่ามันจะมันขนาดไหน ลุงบุญบอกว่าไม่ไหว
แล้ว....ผมก็บอกว่าไม่ไหวเหมือนกัน.....หยองก็เลยหยุดอมควยลุงโชยแล้วหันมาบอก
ว่าให้เอาน้ำมา แตกใส่ปากหยองหยองจะกิน....ผมกับลุงบุญก็เลยรีบชักออกมา....หยองอยู่ในท่านั่ง
คุกเข่าโดยมีผมกับลุงบุญกำลังถอกควย ให้น้ำแตกอยู่ข้างๆ...ปรี๊ดๆๆ...ของลุงบุญแตกก่อนหยองรีบอ้าปากรับแล้วดูดจนไม่
เหลือ ซักหยด หยองเร็วทางนี้ผมรีบตะโกนเรียกหยองก็รีบหันหน้าอ้าปากรับเต็มปากหยองมีอีก ลุงโชยตะโกนบอกพร้อมรีบเอาควยยัดใส่ปากหยองอืม...หยองยังผลัดดูดทั้ง
สามควยอย่างมันปาก เราทั้งสี่คนนอนพักเอาแรงแล้วก็ตกลงกันว่าคืนนี้เราจะเย็ด
หยอง ทั้งคืนหรือถ้าใครไม่อิ่มพรุ่งนี้หยองยินดีให้เย็ดกันทั้งวันและทุกวันด้วย โดยหยองเรียกพวกเราทั้งสามคนว่าผัว ซึ่งผมก็ไม่ว่าอะไรและลุงโชยก็
ตกลงว่าจะให้เราพักแบบฟรีตลอดไป

Offline YAI BA

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 13
Reply #1 on: February 08, 2010, 06:41:52 pm
 (41; (41; (41;  แต่ล่ะรูป ไม่ได้อ่านเนื้อเรื่องเลย   (07; (07;

Offline thep59

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 11
Reply #2 on: October 15, 2010, 11:28:43 am
thank you

Offline non t

• Hero Member
    • เสียว: 0
Reply #3 on: October 17, 2010, 07:58:47 pm
ชอบๆๆ (21; (21; (21; (21;