close buttonclose buttonclose button
0053 A4U Hard Series เธอไม่ดัง แต่ผมชอบดูเธอมากกว่า

0053 A4U Hard Series เธอไม่ดัง แต่ผมชอบดูเธอมากกว่า

LAMBERG · 6056

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline LAMBERG

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 35
  • คุณอยากได้อะไรมากที่สุด...?
    • View Profile
เธอไม่ดัง แต่ผมชอบดูเธอมากกว่า วันข้างหน้าค่อยมาต่อให้จบนะครับ คัดมาแต่ภาพเด่น เข้าใจว่า HD ของ server ที่นี่ยังไม่ค่อยใหญ่พอ โดนผมโพสชุดใหญ่ไม่กี่ชุดก็เต็มแล้ว รอให้เค้าเพิ่ม HD ก่อนนะครับ โลโก้หยินหยางที่ผมใช้อยู่ หมุนได้อีกเมื่อไหร่ ค่อยโพสชุดใหญ่อีกนะครับ เข้ามาดูแล้วคุยกันบ้างสิครับ ถามอย่างอื่นกันบ้าง คำขอบคุณไม่สำคัญสำหรับผม เพราะมันเป็นแค่มารยาท ไม่ใช่มิตรภาพหรือความจริงใจ อยากให้ที่นี่เป็นเว้บที่แตกต่าง เพราะมีพื้นฐานที่ดีอยู่แล้ว ขอให้เพื่อนๆ คุยเสนอความคิดเห็น วิจารณ์ ติกันบ้าง        การชมตามมารยาทเป็นเรื่องตลาดๆที่ไหนก็มี จริงมั้ยครับ Moderator&Admin. เพื่อนๆที่อยากแสดงความเห็น กดลงไปเลยครับที่คำว่า REPLY ลองดูครับ ไม่ยากหรอก ทำไม่เป็นก็ลองดูได้ เดี๋ยวก็เป็นเอง

• *
เธอไม่ดัง แต่ผมชอบดูเธอมากกว่า

• *
เธอไม่ดัง แต่ผมชอบดูเธอมากกว่า