close buttonclose buttonclose button
0045 A4U HS

0045 A4U HS

LAMBERG · 3443

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline LAMBERG

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 35
  • คุณอยากได้อะไรมากที่สุด...?
    • View Profile
on: February 07, 2010, 02:08:54 pm
ลองชุดเล็กดูหน่อย คัดมาแต่ภาพเด่น เข้าใจว่า HD ของ server ที่นี่ยังไม่ค่อยใหญ่พอ โดนผมโพสชุดใหญ่ไม่กี่ชุดก็เต็มแล้ว รอให้เค้าเพิ่ม HD ก่อนนะครับ โลโก้หยินหยางที่ผมใช้อยู่ หมุนได้อีกเมื่อไหร่ ค่อยโพสชุดใหญ่อีกนะครับ เข้ามาดูแล้วคุยกันบ้างสิครับ ถามอย่างอื่นกันบ้าง คำขอบคุณไม่สำคัญสำหรับผม เพราะมันเป็นแค่มารยาท ไม่ใช่มิตรภาพหรือความจริงใจ อยากให้ที่นี่เป็นเว้บที่แตกต่าง เพราะมีพื้นฐานที่ดีอยู่แล้ว ขอให้เพื่อนๆ คุยเสนอความคิดเห็น วิจารณ์ ติกันบ้าง        การชมตามมารยาทเป็นเรื่องตลาดๆที่ไหนก็มี จริงมั้ยครับ Moderator&Admin. เพื่อนๆที่อยากแสดงความเห็น กดลงไปเลยครับที่คำว่า REPLY ลองดูครับ ไม่ยากหรอก ทำไม่เป็นก็ลองดูได้ เดี๋ยวก็เป็นเอง