close buttonclose buttonclose button
เล่นเสียว (ต่อ)

เล่นเสียว (ต่อ)

เรื่องเสียว · 36438

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 18, 2009, 04:31:17 pm
หลังจากที่แก้วเสร็จกับปากของหนุ่มไปทีหนึ่งแล้ว หนุ่มเขาก็โผล่หน้าออกมาจากกระโปรงแก้วค่ะ เขายิ้มให้แก้ว หน้าตาเขาเปียกเลยแล่ะค่ะ เขาเอามือแก้วมาลูบที่น้ำเปียก ๆ บนหน้าเขา แล้วก็จับนิ้วแก้วใส่ปากเขา เขาค่อย ๆ ดูด เลีย ทีละนิ้ว ๆ จนหมด อารมณ์นั้นมันบอกไม่ถูกเลยค่ะ เสียว ตอด ๆ รัด ๆ แก้วเริ่มเงี่ยนขึ้นมาอีกแล้วค่ะ
ทีนี้เขาจับแก้วให้ลงไปนั่งที่เก้าอี้ แล้วเขาก็ขึ้นไปนั่งบนโต๊ะเครื่องแป้งบ้าง เขารูดซิปกางเกงออก แต่ยังไม่ถอดกางเกงในนะคะ เขาจับหัวแก้วกดลงไปที่ตรงเป้ากางเกงเขา แก้วคลุกหน้าลงกับเป้าเขาเบา ๆ คลึงหน้าไปรอบ ๆ ค่ะ เขาร้องครางอืออา ๆ ตลอดเวลา แก้วเลยเอาฟันขบไปตามลำของเขาเบา ๆ ไล่ตั้งแต่โคนมาจนถึงปลายหัวเขาเลยค่ะ แก้วทำให้เขาไป ตัวเองก็แฉะไปด้วย เขาอ้าขากว้างมากขึ้นอีก แก้วเลยเอาลิ้นเลียไปตามขอบกางเกงในของเขา และเล็มไปเรื่อย ๆ จนถึงปลายก้นเขาน่ะคะ เขาจับหัวแก้วรั้งไว้เลย "โอววว แก้วจ๋า เสียวมาก เสียวจนควยจะหลุดแล้ว" แก้วไม่ฟังแล้วค่ะ ฝีนหัวตัวเองก้มลงไปเลียต่ออีก ทีนี้เขาเอามือจับขอบกางเกงในรูดลงมาเลยค่ะ แก้วได้เห็นของจริงเต็ม ๆ ตาเลยค่ะ ทั้งยาวและใหญ่มาก มือแก้วจับไปที่ลำควยของเขา ถอกเล่นเบา ๆ เขายิ้มแบบเงี่ยน ๆ สุดขีดเลยค่ะ แก้วก้มลงเลีย ๆ ตรงหัว และตรงที่หยัก ๆ ของหัวควยนั้นอย่างหลงใหล แล้วก็เริ่มดูดไปตามลำของมันจากบนลงล่าง จากล่างขึ้นบน เขาเกร็งตัวเลยค่ะ แก้วดูด ๆ เลีย ๆ รอบ ๆ หัวควยอันนั้นจนมันแข็งสุดขีด แก้วก็เริ่มอมไปที่หัวควยแล้วก็เอาลิ้นเลียไปตามหัวและรอยหยัก ทีนี้หนุ่มเขากระดกก้นเลยค่ะ "อาสสสสส แก้วจ๋า อูยยยยย เสียวหัวควยมากเลย แก้วเก่งจริง ๆ ทำให้หนุ่มเสร็จในปากนะแก้วนะ นะ ซี๊ด ดดดดด" เขาร้องไม่เป็นภาษาแล้วค่ะ ยิ่งตอนแก้วอมไปจนสุดคอแล้วก็ถอกขึ้นถอกลงเขาจะตายซะให้ได้เลย ตอนนี้หนุ่มเขาไม่ไหวแล้วค่ะ เขาจับหัวแก้วไว้ แล้วก็กระดกควยเข้าปากสาวเอา ๆ ปากแก้วเนี่ยผลุบผลับ ๆ ตามแรงกระเด้าของเขาเลยค่ะ "อาสสสส โอววววว ออกแล้ว ๆๆๆๆๆ โอย เสียว ๆๆๆๆๆๆ ไม่ไหวแล้ว" สิ้นเสียงเขาแก้วก็รู้สึกว่ามีน้ำอุ่น ๆ พุ่งเข้าเต็มคอเลยค่ะ "กลืนให้หมดนะจ๊ะแก้ว อยากเห็นแก้วกินน้ำของหนุ่มให้หมดน่ะ" มีหรือคะที่จะไม่ทำตาม แก้วกลืนจนหมดเลยค่ะ แล้วก็กลับมาเลียที่หัวควยของเขา ทำความสะอาดจนหมดน้ำเลย เรายิ้มให้กัน เขาจับไหล่แก้วให้ยืนขึ้น แล้วก็เอามือคลึงนมแก้วไปมาอย่างช้า ๆ บีบ ลูบ เค้น ไปเรื่อย ๆ "หนุ่มยังไม่ได้เย็ดแก้วเลยนะ อยากเอาควยใส่หีแก้วจัง" เขาพูดแบบหยาบ ๆ แต่แก้วได้อารมณ์มากเลยค่ะ เรากำลังจะเริ่มเกมกันต่อ ก็ได้ยินเสียงเคาะประตู "เฮ้ย เปลี่ยนเสื้ออะไรวะ นานจัง" ว้า อดเลย เพื่อนดันมาเคาะประตูเรียกซะแล้ว "เออ ๆ เดี๋ยวไป เสร็จแล้ว" เสียงหนุ่มเขาตอบเพื่อนออกไป
เราแต่งตัวกันเสร็จก็ออกมานั่งกันที่วงต่อค่ะ เราได้แต่ยิ้มอาย ๆ เมื่อเพื่อน ๆ ถาม เมื่อเริ่มกินกันไปเรื่อย ๆ พอเริ่มดึกขึ้นเพื่อนผู้หญิงของแก้วก็จะกลับกัน หนุ่มเขาเลยบอกว่าให้เพื่อนเขาไปส่งก่อน เดี๋ยวเขาจะไปส่งแก้วเอง ทีนี้ก็เหลือแต่เพื่อนเขาอีก 2 คน แล้วก็แก้วซึ่งเป็นผู้หญิงคนเดียวในกลุ่ม อารมณ์ที่มันยังค้างอยู่ก็เริ่มเกิดขึ้นมาอีกแล้วค่ะ แก้วกระเถิบตัวเข้ามานั่งใกล้ ๆ หนุ่มจนเกือบจะเกยเข่ากันเลย เขาก็สบตากับแก้ว แล้วก็ยิ้มแบบหื่น ๆ เลยค่ะ เขาโอบตัวแก้วเข้าไปกอด "เฮ้ย ๆ เกรงใจกันบ้างโว้ยไม่มีสาวกอดนะโว้ย" เพื่อนเขาแซวขึ้นมา "แหม เวลามึงพาแฟนมากูยังไม่ว่าเลยนะโว้ย" หนุ่มเขาตอบเพื่อนไป แก้วช้อนสายตามองเขา เขาก้มลงมาจูบปากแก้วต่อหน้าเพื่อน ๆ เลยค่ะ เราแลกลิ้นกันอย่างเพลิดเพลินไปเลย "สงสัยกูต้องชักว่าวแล้ววันนี้" เพื่อนเขาแซวอีก เราทั้งคู่ไม่สนแล้วค่ะ เพื่อนเขาเลยปิดไฟที่เปิดไว้ พอดีวันนั้นแสงจันทร์สลัว ๆ มากเลยค่ะ อากาศครึ้ม ๆ แสงจันทร์สลัว ๆ เหมือนอยู่ในเธคเลยค่ะ เสียงเพลงก็ดังเบา ๆ บรรยากาศโรแมนติคมาก เราบดปากกันอยู่ซักพัก เขาก็เอามือที่โอบแก้วอยู่ล้วงเข้าไปในเสื้อของแก้ว "หนาวจัง ขอไออุ่นหน่อยนะจ๊ะ" เสียงเขาซาบซ่านมาก เขาค่อย ๆ ลูบที่หลังแก้วเบา ๆ แล้วก็จับมาที่นมของแก้ว แก้วเสียวสุดขีดเลยค่ะ ก็เพื่อน ๆ เขานั่งอยู่ด้วย คงเห็นมือเขาขยุกขยิกที่เสื้อแก้วด้วย อายก็อาย อยากก็อยาก แต่ก็ไม่ปัดป้องเขาเลยนะคะ "นมใหญ่ อุ่นดีจัง อยากดูด อยากกัด อยากเอาควยไปถู ๆๆๆๆ " เขาพูดไปด้วย บีบเล่นไปด้วย นิ้วเขาก็เขี่ยหัวนมแก้วไปด้วย เสียวมากเลยค่ะ
"พอเถอะหนุ่ม เพื่อนมอง อายน่ะ" แก้วกระซิบ
"ไม่ต้องอายหรอกแก้ว พวกมันทำมากกว่านี้อีก มันเอากันให้หนุ่มเห็นเลยนะ"
"แล้วหนุ่มล่ะ เอากะพวกเขาหรือเปล่า"
"ไม่เคยเลย ไม่มีอารมณ์จริง ๆ แต่กับแก้วน่ะ หนุ่มแข็งทุกทีที่เห็นแก้วเลย น้ำจะแตก"
"บ้า ไม่เชื่อหรอก"
"จริง ๆ แก้วน่าเอามากจริง ๆ นะ หนุ่มอยากเย็ดกับแก้วจริง ๆ"
เสียงที่เรากระซิบกัน เพื่อน ๆ เขาคงจับใจความไม่ได้หรอกค่ะ เพราะต่างคนก็ต่างเริ่มเมากันแล้ว เขาไปเอาหมอนมาเท้าแขนกัน ซักพักก็หลับกันไปหมด ทีนี้หนุ่มเขาก็เลยถลกเสื้อยืดที่แก้วพึ่งเปลี่ยนขึ้น เจอกับนมเต็ม ๆ เลยเพราะแก้วไม่ได้ใส่ยกทรงค่ะ เขาบีบเคล้นเล่นใหญ่เลยค่ะ แก้วเลยขึ้นคร่อมบนตัวเขา ยกตัวขึ้นให้หัวนมตรงปากของเขา เขาดูด ๆ ๆๆๆๆๆๆ อย่างกระหาย แก้วครางงงงดังเลยค่ะ "ซี๊ดๆๆๆๆๆ อ้า ดีจัง" มือทั้งสองเขาก็โกยนมของแก้วมาเป็นพวงแล้วก็เลีย ๆ ทั้งสองเม็ดของแก้ว แก้วใจจะขาดเลยค่ะ ตอนนี้หนุ่มเขารูดซิปกระโปรงแก้วออกไปแล้ว เหลือแต่กางเกงในลูกไม้สีขาว มือเขาลูบไปที่ก้นของแก้ว แล้วก็วกมาที่เนินของแก้ว "หนุ่มจ๋า แก้วใจจะขาดแล้ว" เขาเอานิ้วเลาะขอบกางเกงในแล้วแหย่เข้าไปในรู ปากเขาก็ดูดนมแก้วไม่ว่างเลย เขาชักนิ้วเข้า ๆ ออก ๆ แก้วก็ครางแทบขาดใจ "แก้ว เพื่อน ๆ แอบมองเราอยู่ด้วย มันแกล้งหลับ" เสียงเขากระซิบเข้าหูแก้ว ได้ฟังแล้วยิ่งเสียวมากขึ้นอีกค่ะ "จริงเหรอหนุ่ม งั้นทำให้พวกเขาดูเลยนะ นะ" อารมณ์มันกระเจิดกระเจิงแล้วค่ะ หยุดไม่ได้ ยิ่งมีคนมาแอบดูด้วย เสียวมาก ๆ หนุ่มเขากดแก้วลงนอนแล้วก็ไซร้นม ไซร้ลงไปจนถึงเนินโหนกนูนของแก้ว เขาเอามือแบะแคมของแก้วแล้วก็เลีย ๆ ดูด ๆ เขาดูดตรงเม็ดแตดของแก้วอย่างเต็มแรง "โอววววววว หนุ่มมมมมม" แก้วร้องไม่เป็นภาษาเลยค่ะ น้ำแก้วเกือบจะแตกเลย "หนุ่ม เย็ดแก้วจริง ๆ ซะทีนะ นะ แก้วอยากเสร็จกับหนุ่ม" เขายกเข่าแก้วขึ้นทั้งสองข้าง แล้วก็งัดเอาควยของเขาออกมา แข็งมากเลยค่ะ เพราะเขาเอามาจ่อ ๆ ชน ๆ อยู่ที่ร่องหีของแก้ว "โอยยยย หนุ่มจ๋า เอาเข้าไป ๆ" เขากดลงช้า ๆ "โอวววว ฟิตจัง แน่นควยไปหมดเลยแก้ว อ้าสสสสสส" เขาค่อย ๆ ดันเข้ามาทีละนิด ๆ มือเขาก็อยู่ไปสุขบีบนม ดูดนม เขี่ยเม็ดแตด ซักพักเขาก็กดจนหมดลำควย เขาซบลงบนตัวแก้ว "พักแปบนึงนะ เสียวมาก เดี๋ยวน้ำแตกก่อน" เราจึงจูบปากกัน ยิ้มให้กัน พอเริ่มคลายเสียวบ้างเขาก็ชักเข้าชักออกเลยค่ะ "หนุ่มจ๋า แรง ๆ หนุ่ม เย็ดแรง ๆ แก้วชอบ หนุ่มจ๋าดูดนมให้แก้วด้วย หนุ่มจ๋า แก้วเงี่ยนสุด ๆ โอวววววว แรง ๆ โอยยยยย ซี๋ด" ไม่รู้ว่าเป็นภาษาหรือเปล่านะคะ แต่ ณ เวลานั้นมันอยากจะพรั่งพรูคำหยาบ ๆ ออกมาให้เยอะที่สุด "โอยยย เสียวควย หีแก้วเย็ดมันจัง ฟิดมาก ตอดดี โอวววว หนุ่มจะกลั้นไม่ไหวแล้วนะ โคตรมันส์เลย หีแก้วดีมาก เยี่ยมมาก" เขาก็พูดภาษาแบบแก้วเหมือนกัน เสียงซี๊ดซ้าด ๆ ดังไปทั่วท้องน้ำเลยมั๊งคะ แก้วเหลือบไปเห็นเพื่อน ๆ ของเขาซึ่งตอนนี้ลืมตาแจ๋วแล้วค่ะ มือของแต่ละคนกะลังสาวควยของตัวเองอยู่ทุกคน แก้วยังหันไปยิ้มยั่ว ๆ พวกเขาอีกด้วย
"หนุ่ม ๆๆๆๆ แก้วไม่ไหวแล้วนะ แก้วจะเส็... เส็ด....โอวววววว เส็ดแล้ว" น้ำแก้วแตกเลยค่ะ พร้อม ๆ กับหนุ่มเขากระแทกมาครั้งสุดท้าย น้ำอุ่น ๆ ฉีดเข้าไปในตัวแก้วเต็มเลยค่ะ สวรรค์จริง ๆ ...

Offline thep59

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 11
    • View Profile
Reply #1 on: December 19, 2014, 12:00:20 pm
ขอบคุณครับ