close buttonclose buttonclose button
เรื่องราวในอดีต

เรื่องราวในอดีต

เรื่องเสียว · 12331

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: February 04, 2010, 01:23:37 pm

เรื่องนี้เกิดขึ้นมานานแล้วตอนผมอายุสัก 11 ขวบยังแก้ผ้าอาบน้ำอยู่เลยพี่ชายของผมกับพี่สะใภ้มาปลูกบ้านอยู่ข้างๆบ้านผม เขามีลูก ด้วยกันสี่คน คนโตอายุเกือบเท่าผม *่ชายผมชอบค้างคืนที่อื่นเพราะชอบไปเล่นไพ่ บ่อยๆเข้าพี่สะใภ้มาขออนุญาตแม่ผม ว่าให้ผมไปนอนเป็นเพื่อนเพราะกลัว แม่ก็ไล่ให้ผมไปนอนเป็นเพื่อนเขา  ที่บ้านเขานอนกางมุ้งเพราะเป็นบ้านนอก ทุกคนนอนในมุ้งเดียวกันหมด  ผมนอนซ้ายสุดแล้วก็พี่สะใภ้ ถัดไปเป็นหลานคนเล็กเรียงไปจนถึงคนโตเป็นคนสุดท้าย คืนแรกๆก็ไม่มีอะไร แต่พอไปนอนบ่อยๆเข้าพี่สะใภ้ชอบเอาขาซ้ายที่ติดกับผมวางพาดขึ้นมาตรงจู๋ของ ผมแล้วทำเ ป็นนอนดิ้นคลึงไปมาแล้วทำผ้าถุงเลิกขึ้นจนพ้นโคกของเธอ ผมรู้สึกตื่นเต้นมาก*แข็งปั๋งเลยเสียงตะเกียงที่แขวนไว้ส่องมาให้เห็นโคก *ที่มีขนดำป ิดหมดมันดกมากๆ ผมอยากจับจังเลยเพราะผมไม่เคยสำผัสมาก่อนในชีวิต ผมจึงเอามือค่อยๆไปวางบนโคก*เธอ เธอเฉยผมเลยค่อยๆลูบไล้เบาทำอยู่อย่างนี้หลายนาทีเพราะไม่กล้าทำอย่างอื่น กลัวเธอตี เพราะเธอแก่กว่าผม19 ปีเรียกว่าเป็นแม่ผมได้ผมได้ยินเสียงเธอหายใจแรงและแรงขึ้นเรื่อยๆ จู่ๆเธอก็จับมือผมแล้วขยี้หนักๆที่บริเวณแคม*ทั้งสองข้าง พร้อมกับอ้าขาออกกว้าง แต่เธอหลับตาและเงียบผมรู้สึกได้เลยว่า*เธอแฉะไปหมดนัเปียกหมอยจนชุ่มโชกไป หมด เธอละมือจากมือของผม ผมไม่กลัวแล้วตอนนี้ความอยากรู้อยากเห็นมีมากจนผมอดใจไม่ไหวแล้ว ผมเอานิ้วกลางกดลงตรงกลาง*แล้วลากไปมานิ้วมันตกวูบลงไปในรู*ทันทีสุดเลย ทีนี้เธอมีเสียงพูดเบาๆว่าทนไม่ไหวแล้ว เธอยกตูดขึ้นสวนกับนิ้วที่ผมแทงลงไป มันทั้งลื่นทั้งหลวมมากผมเพิ่มนิ้วอีกสองนิ้วมันจึงรู้สึกว่านิ้วกระทบผนัง นิ่มๆ ภายในรู*ของเธอ พอนิ้วสามนิ้มขยับได้แป๊บเดียว เธอหันมากระซิบข้างหูผมว่า **เป็นไหม ผมบอกไม่เป็น เธอจับ*ผมแล้วบอกว่าใช้ได้แล้วแข็งยังกะหินเลย แล้วเธอก็ดึงตัวผมขึ้นไปบนตัวเธอแล้วบอกว่าพี่สอนให้เดี๋ยวจะดีเอง พอตัวผมอยู่บนตัวเธอ เธอเอาส้นเท้า 2 ข้างล็อกเอวผมไว้แล้วเธอก็บดก้นเธอขึ้นมากับเอวผม ผมไม่ต้องทำอะไรเลยผมเสียวมากจนทนไม่ไหวผมร้องบอกเธอว่าเยี่ยวผมจะแตกแล้ว ครับพี่ เธอยิ้มแล้วบอกว่าเยี่ยวรด*พี่ได้เลย*อยากกินเยี่ยว ผมก้ทำตามเธอบอกมันเสียวจี้ดขึ้นสมองหูอื้อตาลายเลยผมบอกเธอว่าทำไมเยี่ยว แล้วดีจังเ ลย เธอบอกว่าเด็กเอ้ยไม่ใช่เยี่ยวเขาเรียกว่าน้ำเงี่ยนออกผมก็คับๆเหมือนนัก เรียนเลย&nb sp; เธอไม่ให้ผมลงจากตัวเธอๆบอก*เด็กดีจริงๆเลยน้ำเงี่ยนออกแล้วยังแข็งเหมือน เดิมเลย เธอก็เลยสอนให้ผมกระเด้าเองโดยไม่ได้ชัก*ออกเลยอีก 2 ครั้ง สรุปคืนนั้นผมโดนพี่สะใภ้สอน*น้ำแตกไป 3 ครั้งโดยไม่ได้พักยกเลย พอชัก*ออกเธอเอาผ้าถุงเช็ด*ให้ผมและเช็ด*เธอเปียกไปเกือบทั้งผืนเลยครับเธอ บอกผมว่าเ ธอกินน้ำต้อยผมแล้ว ผมต้องมาทำอย่างทุกครั้งที่พี่ชายผมไม่กลับบ้านเพราะถ้าผมไม่มา*เธอจะไม่สะ บายและหิว น้ำต้อยของผม ผมก็ไม่รู้เรื่องหรอกครับตอบตกลงอย่างเดียว เพราะรู้สึกชอบด้วย แต่คืนแรกนั้นหลังจากเลิกทำกันแล้ว ผมนอนไม่หลับเลยเพราะกลิ่นน้ำเงี่ยนมันคลุ้งไปทั้งมุ้งเลยครับ เอาแค่นี้ก่อนวันอย่างค่อยมาเล่าต่อเพราะว่าเธอสอนท่าให้ผมหลายท่ามาก เธอบอกต้องเรียนให้จบ

Offline YAI BA

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 13
    • View Profile
Reply #1 on: February 04, 2010, 03:19:23 pm
ขอบคุณครับ