close buttonclose buttonclose button
กลิ่นเด็กๆ

กลิ่นเด็กๆ

เรื่องเสียว · 25080

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: February 04, 2010, 11:15:47 am

ผมเช่าห้องแถวติดกับครอบครัวยายคนหนึ่งและมีเด็กหญิง 18 ขวบอยู่ด้วยกันสองคนเธอเรียนอยู่ ทุก เย็นพอเธอกลับจากโรงเรียนมาถึงบ้าน เธอจะปิดประตูหน้าบ้านแล้วนอนเล่นอยู่คนเดีวยทุกวันส่วนยายไปทำงาน สักพักเธอก็อาบน้ำด้วยความเปลี่ยวใจของผม และได้นอนดูหนัง x อยู่ พอดีอารมย์มันค้าง จังหวะที่เธออาบน้ำอยู่ในห้องน้ำ ผมจึงแอบเปิดประตูหลังห้องของเธอเข้าไป ผมย่องเบาๆ เธออาบน้ำนานมาก ผมจึงเห็นชุดนักเรียนของเธอถอดกองไว้หน้าห้องน้ำและมีกางเกงตัวจิ๋วเนื้อ ลื่นๆ ผมหยิบออกมาคลี่ดู อื้อฮือ..กลิ่น*เด็กเหม็นคลุ้ง ฉุนกึ้ก ไปหมด ทั้งกลิ่นเยี่ยว กลิ่นคาวๆ ที่เกิดจากเมือก*ของเด็กวัยแตกเนื้อสาว เธอคงเยี่ยวเสร็จแล้วก็นุ่งกางเกงในทันที โดยที่น้ำเยี่ยว น้ำ* ยังไหลตามซอกแคม หยดแหม่ะๆ อยู่เลยก็เลยหยดติดกับกางเกงในปนกับเมือก*ของเธอ ผมคลี่เป้ากางเกงในของเธอออกมาดู อื้อ..คราบ*ของเธอยังเหนียวๆปนกับเมือกขาวๆ ติดเป็นทางยาวคล้ายรอยกลีบแคม*เลย เมือก*ยังเปียกๆ ยืดๆ อยู่เลย แน่นอนเธอแอบปั่นเสียวขยี้*จนเสร็จ ก่อนเข้าอาบน้ำนี่เอง อ๋อทุกครั้งที่เธอถึงบ้าน เธอมักจะเก็บตัวเงียบคนเดียว ก็สำเร็จตัวเองน่ะซิ่ ผมไม่รอช้าหยิบกางเกงในเหม็นๆของเธอขึ้นสูดดมทันที ซื๊ด...ซื๊ด. โอ๊ย..ชื่นใจจริง *เด็กมันเหม็นซะใจจริงๆ พร้อมกับงัด*ของผมออกมาชักว่าวไปพร้อมๆกัน แป๊ปเดียว ผมเสร็จแล้ว น้ำเชื้อพุ่งปริ๊ด..ฉีด.ราดรด กางเกงในของเธอตัวนั้นแหล่ะเปียกลื่นด้วยน้ำเชื้อของผม ขาวเป็นยางยืดเลอะเป้ากางเกงในของเธอเต็มไปหมด ผมรีบออกมาจากบ้านเธอทันทีที่เสร็จ ผมวางแผนต่อ พรุ่งนี้เธอกลับจากโรงเรียนถึงบ้านแล้วแอบปั่น*อีก เธอโดนผมจับ*แน่ ได้การ วันรุ่งขึน เธอกลับมาถึงบ้าน ปิดประตูหน้าบ้าน(ผมปีนแอบดู) เธอวางกระเสร็จ เธอเข้าห้องน้ำเยี่ยวทันที ยังไม่ทันเสร็จดีเลย น้ำเยี่ยวยังหยดแหมธอยู่เลยเธอนุ่งกางเกงในแล้ว แล้วเดินมาเลิกใต้ที่นอน ผมเห็นเธอหยิบหนังสือโป๊ มีรูปคน*กันมานอนอ่าน สักพักนึง เธอกงวางหนังสือ พลิกตัวนอนหงายมือข้างหนึ่งเลิกชายกระโปรงขึ้นมาจนเห็นโคก* ในกางเกงใน คราบ*ปนกันคราบเยี่ยวของเธอยังเปียกแฉะเปรอะป้ากางเกงในอยู่เลย แล้วเธอก็กางขาออกสุดๆ แล้วใช้นิ้วสองนิ้ว ปั่นขยี้แคม* หหลับตาพริ้ม ผมทนไม่ไหวเลยรีบลงมาแอบย่องเข้าหลังบ้านเธอแต่เธอไม่รุตัวเพราะหลับตาขยี้ *ของตัวเ
องอย่างเมามัน ผมคุกเข่าลงเล้วใช้มือปิดปากเธอ สั่งเธอห้ามร้องโดยเด็ดขาด เธอสะดุ้ง หน้าซีด ผมบอก เธอให้นอนเฉยๆเดี๋ยวจะ*ให้เธอเอง รับรองเธอจะหายเงี้ยนแน่ ผมจัดการงัด*อันแข็งเป๊ก ออกมาตั้งเด่เลย ผมไม่รอช้า รูดกางเกงในเธอออกทันที อื้อฮือ..*โหมก แถมเหม็นคลุ้ง ได้อารมย์จริงๆ ผมแทรกตัวเข้าหว่างขาเธอแล้วแหกขาเธอกางสดๆ คุกเข่าลงแล้วเอาหัว*ของผมจ่อที่ปาก*เธอ ผมใช้นิ้วแหวกแคมแหก*เด็กจนอ้าแดงรู*มีแต่เมือกใสๆเยิ้ม ลื่นไปหมด รู*เธอพร้อมที่จะ*แล้ว ผมโน้มตัวลงคล่อมทับตัวเธอไว้ กดหัวถอกของผมลงไปคลุกรู*ของเธอจนหัวลื่นแล้ว จากนั้ผมก็กดัว*ดัง กึ้ด..กึ้ด เธอกระเถิดส่ายตูดหนีแต่ไม่ทันผม หัว*ผมปักเข้าคาปากรูได้สำเร็จแล้ว แล้วหยุด จากนั้นผมก็เปิดเสื้อ เเล้วเลียหัวนมเล็กๆของเธอ ก้มดูดทันที เธอแอ่นตัวเสียวหัวนม ผมจึงกดแท่ง*สวนปรื๊ด....เข้ารู*เธอ สุดหยักเลย หัว*ชนก้ก.เข้ากับปากมดลูก เธอ ผวากอดรัดตัวผมแน่นแทบหายใจไม่ออก ผมเสียวหัว*จนต้องหยุด ภายในรู*เด็กตอดรัดเธอเกร็งตัวสุดขีด หายใจติดขัด ดังฟืดฟาดรดต้นคอผม ผมค่อยๆชักเข้าออกกับ*ของเธอ จนเธอหายเกร็ง แล้วกระเด้ารู*ของเธอเข้าออกช้าๆ เนิบๆ สักพักเธอเริ่มเกร็งตัว หายใจติดๆ ขัดๆ ระหว่างที่ผมกำลังกระเด้า*เธอ เธภายในรู*เธอมันเริ่มตอด ดูด ลำ*แรงขึ้น ๆๆ จนผมเสียวหัวถอกแทบทนไม่ไหว เล็บเธอจิกหลังผมจนเจ็บ แขนเธอกอดรัดตัวผม แรงขึ้น..ๆ..ๆ..ๆ หายใจฟื้ดฟ้าด ๆ...ๆ.ๆแขนขาเธอเกร็งสุดขีด จนตัวสะดุ้ง ตัวกระตุก งึก ..ๆๆ..ๆ โอ๊ย.. ภายในเธอตอด รัดแท่ง*ผม จนผมเสียวสุดที่จะทนแล้ว ผมจึงกระแทก*เสียบกึกเข้าที่*ของเธอครั้งสุดท้ายจนสุดกึก...ที่ปากมดลูกเธอ เธจังหวะนั้นเธอก็สะดุ้ง ตัวกระตุกทันที ผมฉีดน้ำเชื้อเข้าใส่ปากมดลูกเธอที่เปิดอ้ารอรับน้ำเชื้อของผมอย่างเต็มที่ แบบสุด..ๆ แรง สุด ๆๆขีด ปรี๊ด..ปรี๊ด..ปรี๊ด..ปรี๊ด..ด...ด...ด ผมและเธอต่างกอดรัดกันแน่นสุด.ๆ แล้วปัก*ของผมคา*เธอไว้สักพักจนน้ำเชื้อหมดแล้ว ผมดึง*ออกทันที "บุ๊ด " *เธอแดงเถือก แคมบวมเปล่ง สักพัก น้ำเชื้อของผมก็ริ่มไหลย้อนออกมาจามดลูกเธอ ลงไปหยดแหม่ะ..ๆ..ๆ ที่กระนักเรียนของเธอจนหมด ผมถามเธอว่า เจ็บมั๊ย เธอ ส่ายหัวผมบอกเธอว่าห้ามบอกใคร นะ แล้วผมก็ออกไป จากนั้นมา ผมจะแอบ*กับเธอทุกๆ เย็น หลังจากเธอกลับถึงบ้าน ผมจะ*กับเธอทั้งชุดนักเรียนนั่นแหล่ะ มันได้กลิ่นสาบเหงื่อไคลกับกลิ่นาบ*ของเธอ อือ..มันได้อารมย์ดี ว่ะ

Offline YAI BA

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 13
Reply #1 on: February 04, 2010, 04:10:37 pm
thanks   (007; (007;

Offline noom3100

• *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #2 on: May 30, 2010, 04:11:36 am
ใจจ้า

Offline pdy

• *
    • เสียว: 5
    • Email
Reply #3 on: May 30, 2010, 11:02:42 am
ใจจ้า
ชอบอะชอบ