close buttonclose buttonclose button
เสียวหลบๆซ่อน ๆ

เสียวหลบๆซ่อน ๆ

เรื่องเสียว · 21211

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: July 02, 2021, 11:26:32 am
มาเล่าประสบการณ์ให้อ่านแก้เงี่ยนกันหน่อย ใครเคยเห็นแฟนคนอื่นแล้วรู้สึกอยากกระแทกดุ้นเอ็นใส่หอยแฟนของเขากันมั้ง ความตื่นเต้นที่ลุ้นทะลัก หัวใจเต้นแรงต้องทำอะไรแบบแอบซ้อนๆ ไม่ใช่แค่ผู้ชายหลอกนะที่ชอบนะ ความท้าท้ายแบบนี้ ผมว่าก็คงมีผู้หญิงหลายท่านที่ชอบ ผมว่ามันก็คงให้ความรู้สึกไม่ต่างจากได้ฟันสาวแรกรุ่นหรอกครับ งั้นมาเริ่มกันเลย ผมชื่อบอล ยังไม่มีหีเป็นของตัวเอง ผมอายุ 29 ทำงานที่บริษัทเอกชนเล็กๆแห่งหนึ่งในชลบุรี ที่ทำงานจะมีสาวคนหนึ่งที่แอบเอามาฝันว่าได้เย็ดน้ำแตกอยู่หลายครั้ง เธอชื่อเป้ อายุ 24 ปี เป็นคนขาว หน้าตาสะสวย น่ารัก แถมนมใหญ่อีกต่างหาก และเวลาเป้พูดด้วยผมรู้ได้โดยสัญชาตญาณของความเป็นเสือผู้หญิงเลยว่าเป้เป็น คนเจ้าชู้แน่นอน เพราะชอบเล่นหูเล่นตาเวลาพูดด้วย แต่น่าเสียดายที่เธอมีผัวแล้ว ผมมักจะไปติดต่องานกับเป้อยู่บ่อยๆ เพราะแกทำงานฝ่ายธุรการ ผมทำงานประสานงาน จะคุยกันบ่อยมากๆ แถมมักพูดเรื่องสองแง่สองง่ามกับเธอตลอดและจะแอบมองนมเป้อยู่เสมอเพราะเธอ ชอบใส่เสื้อคอเว้าลึกๆมาทำงาน เวลาก้มหรือทำไรไม่ค่อยจะระวัง จะได้เห็นของดีตลอด จนมาถึงวันที่ความฝันผมเกือบเป็นจริงครับ วันนั้นมันเป็นวันอาทิตย์ ผมลืมมือถือที่ทำงานเลยต้องมาเอา พอดีตรงกับวันที่เป้แกต้องมาทำโอทีพอดี วันนั้นฝนตกหนักมาก ผมเห็นห้องธุรการเปิดไฟอยู่ เลยเปิดเข้าไปดู เห็นแกกำลังเอาผ้าขนหนูเล็กๆ เช็ดผมอยู่ที่โต๊ะ ผมก็เลยถามแกว่า "วันนี้นายยะ(ผัวของเป้)ไม่มาส่งเหรอครับ" แกก็บอกว่า "พี่ยะแกไปส่งสินค้าต่างจังหวัดหลายวัน เป้เลยต้องนั่งรถมอไซค์รับจ้างมา ดูสิ เปียกหมดเลย" ผมก็ถามอีก "วันนี้มีคนมาทำโอกี่คนเนี่ย" "มีเป้คนเดียวเนี่ยแหล่ะ แล้วพี่บอลมาทำไมเนี่ยโอก็ไม่ได้" "ก็มาเอามือถือลืมไว้ครับ" ผมเดินเข้ามาที่โต๊ะแกแล้วก็แกล้งถามเรื่องงานถามโน่น ถามนี่ ตาก็แอบมองร่องนมไปด้วย เป้าตุงเลยบอกได้เลยว่าเงี่ยนมากตอนนั้น แกก็หันหลังกลับไปพิมพ์คอมที่โต๊ะด้านหลังได้สักพัก แกก็วานให้ดูคอมให้ครับ แกเปิดงานไม่ได้ (ผมมีความรู้ด้านคอมบ้างครับ) ผมก็เดินไปดูให้ในลักษณะค่อมแกจากด้านหลังมือหนึ่งก็จับตัวซีพียู ที่วางอยู่บนโต๊ะ อีกมือจับเม้าท์ขยับไปมา ตอนนั้นยอมรับว่าผมมีอารมณ์มากอย่างบอกไม่ถูกเลยครับ เป้างี้ตุงมากๆ หน้าผมร้อนนิดๆแล้ว ผมค่อยๆเอาเป้าที่ตุงๆแตะที่หลังเป้แบบว่าไม่ตั้งใจ แกสะดุ้งนิดหนึ่งแต่แกก็ไม่ว่าไร ผมก็ทำเป็นพูดไปเรื่อย มือก็ขยับเมาท์ไปมา สักพักเห็นแกไม่ว่าไรผมก็ขยับเข้าที่ละนิดจนชิดแนบแผ่นหลังแก แกตัวแข็งเลยครับ กลัวก็กลัวว่าแกจะโวยวาย ผมเลยถามแกว่า "นายยะไปทำงานกี่วันแล้วเนี่ย" "อาทิตย์ได้แล้วนะ" แกตอบแบบปกติ "อย่างนี้ก็เหงาเลยสิ ไม่ได้ทำการบ้าน" ผมหัวเราะเบาๆกลบเกลื่อน "บ้า.." แล้วแกก็เงียบไป ผมได้ทีก็ขยับเอวชิดเข้าไปอีกแล้วขยับขึ้นลงเบาๆ และก้มลงจนไปถึงคอเป้ผมดมที่ผมเธอ แต่เธอไม่ว่าไรเลยครับ ผมเอามือจับที่ไหล่แกทั้งสองข้างเบาๆ แล้วก็ค่อยเลื่อนลงเรื่อยๆๆ จนถึงนมแก สุดยอดครับนิ่มมือมาก ผมบีบเค้นอยู่สักพักแกก็ยังให้ผมจับและเคล้นอยู่อย่างนั้นครับ ผมเลยไซร้ที่ซอกคอของเป้ เธอเอียงคอให้แต่ยังทำท่าพิมพ์คอมอยู่ ผมเลยงัดเอามังกรผมออกมา และจับมือเป้มากำมังกรผมไว้แกก็จับแบบคนรู้งาน ปากแกกำลังจะอมหัวมังกรผม

โทรศัพท์แกดังขึ้นพอดีครับ "พี่ยะ!" แกตกใจเพราะแกจำเสียงเรียกเข้าได้ว่าเป็นของผัวแก แกรีบคว้าเอาโทรศัพท์มารับและเดินไปข้างนอก ผมงี้เสียดายกำลังเสียวเลยครับ ผมกะว่าถ้ามาจะเย็ดให้ได้เลย แต่พอดีผู้จัดการบริษัทดันมาซะนี่ ผมยิ่งหมดอารมณ์เลย ผู้จัดการจึงชวนว่าพรุ่งนี้เป็นวันเกิดแกจะเลี้ยงสมาชิกบริษัททุกคน ถ้ารวมทั้งผู้ชายแล้วผู้หญิง ก็หน้าเกือบ 30 คนได้ ผมเลยบอกว่าครับตกลง และผู้จัดการก็พาผมไปทานข้าวเพราะว่าแกยังไม่ทานด็ไม่ได้เจอเป้ก่อนเลย พอมาอีกวันเป้คุยกับผมปกติครับโดยไม่พูดถึงเรื่องเมื่อวานเลย ผู้จัดการจึงชวนทุกคนในบริษัทไปหมด แต่ไปจริงๆ ก็ 16 คนรวมผู้จัดการด้วย เป็นผู้หญิงซะ12 คน ผู้ชาย 4 คน หนึ่งในนั้นน้องเป้ก็ไปด้วย ผู้จัดการโทรจองโต๊ะที่ผับให้แล้ว พอถึงเวลาผมก็เอารถส่วนตัวไป ส่วนเป้มากับเพื่อนของเธอ ทุกคนแต่งตัวกันแบบเต็มที่แบบไม่ยอมน้อยหน้ากันเลย ส่วนผมนะเห็นพวกพนักงานหญิงแต่งชุดแล้วเสียวสุดๆๆ ใส่กระโปร่งสั้น ขาขาวเรียว สวย น่าเอาลิ้นลงไปเลียที่ขาของพวกสาวๆจริงๆ เป้ ใส่กระโปร่งบานๆยาวเกือบถึงหัวเข่า เสื้อสีขาวรัดรูปผมเกรงว่าน้องเป้จะไม่ได้นั่งใกล้ผม ผมเลยเป็นคนเลื่อนเก้าอี้ให้เป้เอง พอนั่งลงผมก็ถามเป้ว่า นายยะไม่หวงหรอถึงให้มาคนเดียวน่ะ เธอก็บอกว่า พรุ่งนี้เย็นถึงจะกลับเพราะจะรับสินค้าจากท่าเรือมาด้วย ผมก็ยิ่งได้ใจซิครับ ผมบริการน้องเป้ราวกับว่าผมเป็นเจ้าของเธอซะอย่างงั้น เราก็มีหน้าที่กินกันอย่างเดียว พอซักประมาณ 5 ทุ่มได้ ทุกคนก็เริ่มเมา ยืนเต้นกันสนุกสนาน วันนั้นคนเยอะมากขนาดที่เดินยังไม่มีเลย ผมก็ยืนเต้นด้วยความสนุกพอมีดีกรี ผมก็ยิ่งมีอารมณ์ เลยทำให้ความคิดเหี้ยๆของผมมันออกมา คิดไปเลยว่าเสี่ยงก็เสี่ยงว่ะ อย่างไงเต็มที่ก็แกล้งเมาไปเลย ผมก็เลยยืนเต้นแบบไม่ยกมือขึ้น มือผมก็โดนโคนขา เป้บ้างโดนก้นบ้าง เป้ก็ยังเต้นแบบไม่สนใจอะไร แต่ผมกลับรู้สึกว่า เป้กลับมายืนเต้นใกล้ๆผมมากกว่าเดิม แล้วก็ยืนเต้นแบบช้าลงเหมือนจงใจให้ผมได้ทำอะไรมากกว่านั้น ผู้จัดการและพนักงานทุกคนก็แต้นอยู่กันอย่างสนุกสนาน ทั้งเมา ส่วนผมก็เมาได้ที่เหมือนกัน ในเมื่อความเมาเข้าครอบนำ ความเงี่ยนชักจูง ผมก็เลยเอามือลูบที่ต้นขา เป้ซะเลย เป้ก็ไม่โวยวายอะไร ผมนะเต้นไปด้วยมองซ้ายมองขวาไปด้วย มือก็ลูบที่ต้นขา เป้ ขาเป้ เนียนจริงๆคราวนี้ผมเปลี่ยนเป็นเอามือจับที่ก้นแล้วล้วงเข้าในกระโปร่งแล้ว จบที่ขาอ่อนด้านในหว่างขา ต้องยอมรับจริงๆตอนนั้นหูผมอือ ใจเต้นไม่เป็นจังหวะเลยก็ว่าได้ ผมเอามือดันขึ้นสูงเพื่อให้นิ้วโป้งได้สัมผัสกับหอยของเป้ พอนิ้วโป้งได้สัมผัสน้องหอยแล้วผมก็เริ่มบด ช้าๆ ตาก็ยังคงมองความเป็นไปรอบๆตัว แต่ผมว่าตอนนี้คงไม่มีใครสนผมหลอกเพราะทุกคนมันเต็มที่ แล้วก็เบียดเสียดกันสุดๆ ผมบอกจริงๆว่าตอนนี้ดุ้นสากของผมนะแข็งเป็นหินแล้ว คราวนี้ผมก็เริ่มเอานิ้วชี้ แหวกกางเกงใน เป้ทำท่าจะบิดตัวหนี้ ผมก็เลยหยุด แล้วก็กลับมาลูบขาเหมือนเดิม แล้วก็ค่อยๆเอานิ้วไชเข้าที่กางเกงในให้ได้ เป้ก็ยืนเฉยจนนิ้วผมเหมือนโดนอะไรแฉะๆ เป้ คงเงี่ยนเหมือนกัน ผมก็เลยวางแผนจะซอย เป้ ให้ได้ตอนนี้เลย เพราะถ้าใกล้เวลากลับบ้านก็มีเปอร์เซ็นสูงที่จะอด แล้วก็คิดได้ ผมก็เลยทำเป็นคุยกับ เป้ ผมก็แอบกระซิบบอกให้ เป้เดินไปห้องน้ำ ซักพักเป้ก็เดินไปบอกเพื่อนๆเธอว่าจะไปห้องน้ำ พอเป้เดินไปผมก็ทำเป็นเดินไปเข้าห้องน้ำบ้าง คนเบียดกันมาก กว่าจะตามเป้ทัน ก็เกือบถึงหน้าห้องน้ำแล้ว พอถึงตัวเป้ ผมก็บอกให้เป้ เดินตามผมออกไปข้างนอกร้าน ผนนะทำเป็นคุยโทรศัพ เป้ก็แกล้งคุยโทรศัพเหมือนกัน พอถึงหน้าร้านผมก็เดินหาทำเล มุมที่ไม่มีคน เดินไปดูที่จอดรถ มันก็มีแต่รถจอดเต็มไปหมด
พอดีรถผมจอดอยู่มุมมืดๆ และรถผมเป็นรถกระบะแต่ใส่หลังคาแครี่บอยมีเบาะนุ่มสบาย ผมก็เลยเดินไปหา เป้ แล้วก็พยักหน้าให้เป้ ผมก็เดินมาเปิดท้ายรถไว้และสตาร์ทเครื่องยนต์และเปิดแอร์ตัวหลังแครี่บอย และล๊อกประตูด้านหน้าไว้ เป้ก็เดินมา ผมก็หลบเข้าที่มุมมืด เป้ก็เดินมาหยุดที่มุมมืด ผมมองไปที่หน้าร้านไม่มีคนมองมาทางเราเลย ผมเลยจับมือเป้เข้ามาที่หลังรถ พอเข้าไปแล้วผมก็ปิดท้ายรถ ผมก็กอดเป้นั่งลงแล้วหนอนหงายเอาหน้ามาทางผม ตอนนั้นผมไม่พูดพล่ามอะไร รีบถอดกางเกงตัวเองเข้าไปทาบตัวเป้ปากประกบปากลิ้นพันกันอุตลุดเลย มือผมทั้งบีบนม ถลกกระโปรงเป้ขึ้นเขี่ยแตด เป้คราง ฮื่อ ๆ ๆ หายใจฟืดฟาดๆ เวลาเขี่ยแตดเป้ ยกก้นลอยโด่งสู้มือ เราดูดลิ้นกันเหมือนตายอดตายอยากจริงๆครับตอนนั้น บางทีเป้ก็ขึ้นมาอยู่ข้างบน ผมถอดเสื้อผ้าเป้ออกจนหมด ผมกับเป้สลับกันอยู่ข้างบนจนเสื้อกันฝนที่ปูไว้มันไปอยู่ที่ปลายตีน ตอนนั้นไม่สนใจคนรอบข้างเลยครับ ผมดูดลิ้นเป้จนหนำใจแล้ว ก็เลื่อนมาดูดนมบ้าง ควยผมก็เอาสีๆกับแตดเป้ไป ไฟจากด้านนอกส่งเข้ามาก็ทำให้เห็นใบหน้าสะสวยของเป้ เป้หลับตาปี๋เลย ปากก็ร้อง ซู๊ดดด อ่ะ อ่ะ อ่ะ บางทีก็บอกว่า ผัวจ๋า เมียเสียวววนะ ซีดดด ผมทำไปเรื่อยๆจนเป้บอกว่า เย็ดเป้เหอะ เร็วๆ เป้ไม่ไหวแล้ว ผมบอกเป้ว่า ขอผมกินน้ำหีเป้ก่อนได้มั๊ย เป้บอกว่า จะทำอะไรก็รีบๆทำ ผมเลื่อนหน้าลงมาที่หว่างขา ตวัดลิ้นเลียแตดเป้ก่อน แล้วดุนลิ้นเข้าไปในรูหี สลับกัน บางทีก็ลากลิ้นแรงจากรูตูดจนถึงแตด เป้กระดกก้นลอยขึ้นมาเลย ปากแกก็ร้อง ซูดดดด ดด ทำไม่ถึง 5 นาทีหรอก แล้วเป้จับหัวผมไว้แล้วดึงออกจากหว่างขา บอกว่า เป้ไม่ไหวแล้ว เย็ดเป้เถอะ เร็วๆ ๆ ๆ แกดึงหัวผมขึ้นไปข้างบน ขาก็ตะกุยลงมาเกี่ยวเอวผมไว้ เป้เสือกตัวลงมาให้หีแกอยู่ใกล้กับเอวผม ผมจึงจับควยยัดเข้าไป มันเข้าไปง่ายมากเลย เพราะน้ำเป้มันเปียกเต็มง่ามขา ผมโยกเอวเข้าๆออกแป๊บนึง ก็จับขาขวาเป้ไพล่ไปทางซ้าย เป้เลยอยู่กึ่งๆนอนตะแคงซ้าย โห ท่านี้มันเข้าไปลึกดีนะหอยตัวนี้ก็น้ำเยอะเหลือเกิน ดุ้นสากค่อยๆเข้าเป้ก็เอามือมาเกี่ยวคอผมไว้ ผมก็ดันบั่นเอวให้ดุ้นสากของผมมันเข้าไปให้ได้ลึกที่สุด ต้องบอกว่า อารมณ์ตอนนั้นมันสุดยอดจริงคุ้นสากเข้าจนมิดลำ ผมค่อยๆดึงออก แล้วเสียบเข้าไปใหม่ หอย เป้ฟิตดีผมเลยเล่น สโตกยาวแล้วก็เร็ว ผมกระซิบข้างหู เป้ว่า หีฟิตดีจัง น้ำหีก็แยอะอยากเย็ด หีเป้มาตั้งนานแล้วเป้หายใจแบบขาดๆหายๆแล้วแกร่งตัวทุบที่หลังผมไปหลายที่ ตัว เป้ เกร็งตัวแล้วก็กระตุกๆผมก็ซอยแบบสุดชีวิตเสียงควยแหวกเข้าไปในหีที่มีน้ำ เงียนทะลักเสียงกระแทก ดัง ปับ ปั๊บ ปั๊บๆ เวลาผมเสียบเอวเข้าไป เป้หน้าสะบัดไปสะบัดมา คราง อ๊า อ๊า อ๊า ผมสอยไม่ถึง 20 ที เป้ก็กระตุกยึกๆๆ กัดฟันกรอดๆ รู้แล้วล่ะว่าเป้เสร็จแล้ว ผมเลยจับเป้ให้นอนคว่ำหน้าจับก้นใหญ่ๆของแกยกลอยขึ้นมาหน่อยหนี่งแล้วเสียบ ควยเข้าไป เป้ร้อง อุ๊ย บอกว่า ชนมดลูกเลย ผมรู้ว่าอย่างนี้รู้สึกเสียวควยมาก ผมซอยท่านี้ถี่ยิบจนน้ำใกล้แตก แล้วเปลี่ยนมาเป็นท่านอนแบบเบสิก บอกเป้ว่า เป้ผมจะแตกแล้วเป้เป็นไงบ้าง เป้บอกว่า รอเมียด้วยนะ แตกพร้อมกันนะผัวจ๋า อูยยยย ผมซอยรัวยึกๆๆๆ เป้งี้เห็นตัวเกร็ง กัดฟัด ไม่หายใจเลย น้ำผมออกมาเยอะมากเลย เป้ไม่ต้องพูดถึง นอนหายใจฟืดๆๆหน้าซบเบาะนุ่มๆเลย เรานอนกอดกันซักพักแล้วก็รีบแต่งตัว ผมก็หันไปมองที่ร้านยังไม่มีคนเหมือนเดิมผมก็วิ่งออกมาก่อน เป้ก็เดินออกตามมา ผมให้เป้เดินกลับไปที่ร้านก่อน รอเกือบ 10นาทีผมก็เดินเข้าร้านไปหาพวกเพื่อนที่โต๊ะยังเห็นเพื่อนๆเต้นกันอย่างสนุก สนาน ผมยืนเต้นแล้วผู้จัดการผมก็เดินมาถามว่าไปไหนมา ผมเลยบอกว่าไปซื้อบุหรี่ข้างนอกมาข้างในมันแพง
ผมก็นั่งที่เดิมเป้ก็ที่เดิมแต่เราก็ทำเป็นไม่สนใจกัน จนถึงเวลากลับ เป้ก็กลับบ้านพร้อมเพื่อนเธอ ผมก็กลับบ้านผม โดยก่อนกลับผมก็บอกเป้ว่า หวังว่าเราคงได้สนุกกันนอีกนะ เธอก็ยกมือขึ้น ทำสัญลักษณ์ว่า โอเค ให้ผม เลยกลับบ้านไป หลังจากวันนั้นเป็นต้นมา ถ้าผัวเป้ต้องไปส่งสินค้าต่างจังหวัดผมจะชวนเป้ไปเที่ยวกลางคืนทุกครั้งแต่ เป็นต่างจังหวัด ผมชอบพาเป้ไปร้องคาราโอเกะโดยเลือกห้องที่เป็นส่วนตัว ไม่นั่งร้องแบบที่สลับไมค์กันร้องตามโต๊ะ พอตี 2 ร้านปิดก็ไปเปิดห้องตามอพาร์ตเมนท์ที่เช่าแบบรายวันเย็ดกันจนสว่าง มันเอาได้เต็มที่ดีครับ เวลาเป้ครางก็ไม่ต้องกลัวว่าใครจะมาได้ยิน ผมไม่พาเป้ไปเย็ดที่ห้องผมแน่นอน เป้กับผมลักลอบเอากันอยู่บ่อยครั้งหรือเวลาที่บริษัทมีงานเลี้ยงผมต้องพาเป้ ไปต่อที่ม่านรูดมั่ง หรือเปลี่ยนบรรยากาศเที่ท้ายรถผมมั่ง ผมทำงานที่นั่นก็หลายปี ก็ย้ายมาทำงานมาที่ต่างจังหวัดก็ใกล้ๆ กันแหล่ะครับ นั่งรถประมาณชั่วโมงเดียวก็ถึง นัดกับเจอกับเป้ที่ตัวจังหวัดที่ผมทำงาน ส่วนผมพอไปถึงก็เปิดห้องรอเป้เลยครับ แต่ต้องเปลี่ยนเวลาจากที่เจอกันกลางคืน ก็เปลี่ยนมาเป็นกลางวันบ้าง เพราะถ้าวันใหนเลิกงานก่อนเที่ยง เพราะจะต้องไปติดต่องานเป้จะมาหาผมทุกครั้ง วันไหนไม่ได้ทำงานตอนเช้าเป้ก็จะรีบมาแต่เช้า และเที่ยงๆก็ไปทำงาน ทุกวันนี้ก็ยังเทียวไปเทียวมาอยู่ ตอนนี้เวลาเอากันเป้จะครางเรียกผมว่า ผัว ทุกครั้งเลยครับ เพราะมันได้อารมณ์ดี เพราะเวลาอยู่โรงแรม เราเอากัน2 -3 ครั้งเป็นอย่างน้อย จนทุกวันนี้ ผมติดใจในรสหี น้องเป้จริงๆ จนไม่อยากมีเมียเลย เพราะน้องเป้ก็เหมือนเมียผมอยู่แล้วนิครับ อยากได้ที่ใหน หรือเมื่อใหร่ก็ได้ หลบๆ ซ่อนๆ เอาของเขาอย่านี้ มันดีจริงๆ ครับ