close buttonclose buttonclose button
ประสบการณ์กับลูกค้าตอนคุยงาน

ประสบการณ์กับลูกค้าตอนคุยงาน

เรื่องเสียว · 20595

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

ช่วงก่อนปีใหม่มีลูกค้านัดบรีฟงานให้หลินค่ะ ลูกค้าคนนี้หลินขอย่อว่าคุณ อ.นะคะ
หลินได้ค่าคอมจากงานคุณ อ.มาหลายครั้งเพราะคุณ อ.ค่อนข้างหลงในตัวหลินแต่หลินยังไม่เคยมีอะไรด้วย
หลินมักจะอ่อยคุณ อ.ทำเป็นทีเล่นทีจริงแต่พอได้รับเช็คปุ๊บหลินก็มักจะหายตัวตลอด (ฮ่าๆๆ)
จนช่วงก่อนปีใหม่คุณ อ.นัดบรีฟงานหลิน พอหลินไปถึงที่บริษัทของคุณ อ.ก็ไม่เจอใครอยู่เลยมีแต่รปภ.ที่ทางเข้าคนเดียว
คุณ อ.บอกว่าปิดบริษัทเพราะอยากให้พนักงานพักช่วงสิ้นปีนานหน่อย
แล้วคุณ อ.ก็พาหลินไปที่โต๊ะรับแขกในห้องส่วนตัวของเขา โต๊ะจะเป็นโต๊ะกระจกเตี้ยๆค่ะ
ส่วนเก้าอี้เป็นโซฟาวางต่อกันเป็นมุมฉากตรงหัวมุมห้อง แล้วทีนี้วันนั้นหลินใส่สูทกับกระโปรงสั้นสีดำ
ส่วนชุดชั้นในใส่สีชมพูอ่อนค่ะ คือนั่งยังไงคุณ อ.ก็เห็นหวอสีชมพูของหลินแน่นอน

(ภาพนี้ถ่ายที่โต๊ะหลินเองคนละวันกับที่เล่านะคะแต่อยากให้ดูว่าวันที่ไปหาคุณ อ.หลินใส่ประมาณไหน)

คุณ อ.เหลือบสายตาลงล่างบ่อยจนหลินต้องแซวไปว่า...

หลิน : คุยงานให้เสร็จก่อนค่อยดูทีเดียวได้มั้ยคะ

คุณ อ. : (หัวเราะ) (หลังจากคุยงานเสร็จคุณ อ.เขาก็ขอกับหลินตรงๆ) นี่ๆผมนะหลงคุณหลินมากเลยอยากได้กับคุณหลินสักครั้ง

เวลาผมมีงานก็อุตส่าห์เอามาให้คุณหลินคนเดียวถึงจะแพงกว่าบริษัทอื่นก็เถอะ

หลิน : (ไม่ได้ตอบแต่ยิ้มนิดหน่อยพยักหน้าขึ้นเบาๆ)

พอหลินยอมเขาก็กระเถิบมานั่งชิดข้างซ้ายหลิน เอามือขวามาโอบอ้อมหลังแล้วคลึงที่หน้าอกหลินเบาๆ

จากนั้นคุณ อ.ก็ทำเสียงจริงจังถามหลินว่า...

คุณ อ. : ผมถามตรงๆเลยนะผมสงสัยมานานแล้วคุณหลินนี่ใช่คุณหลินคนเดียวกันกับในเวปสวิงมั้ย

หลิน : (ยิ้มๆพยักหน้าทีนึง) ใช่ค่ะ คุณ อ.ก็เล่นเหมือนกันเหรอ

คุณ อ. : ผมนี่แฟนคลับคุณหลินเลยนะ!! ผมสงสัยมานานแล้วว่าน่าจะใช่คุณหลินนี่แหละ
            แล้วเรื่องที่เล่านี่จริงหมดเลยเหรอ
หลิน : ค่ะ

คุณ อ. : รู้มั้ยตอนนี้ผมรู้สึกอยากได้คุณหลินยิ่งกว่าเดิมอีก ผมชอบสาวแบบคุณหลินมากๆ (หายใจเสียงดังขึ้น)
หลิน : เรียกหลินมาวันที่ไม่มีใครอยู่แบบนี้หลินก็พอจะเดาออกตั้งแต่มาถึงแล้วล่ะค่ะว่าต้องการอะไร

คุณ อ.พูดจบก็จับหลินถอดสูทออก ปลดกระดุมเสื้อเชิร์ตหลิน แล้วก็รูดกระโปรงหลินขึ้นมาที่เอว
ก่อนจะให้หลินไปนั่งอ้าขาบนตักเขา เขาจับหลินโน้มไปด้านหลังนั่งพิงบนตัวเขา
แล้วก็เริ่มเอามือขวามาลูบที่ร่องนอกกางเกงในหลิน ส่วนมือซ้ายก็ขยำหน้าอกไปด้วย
เขาลูบจนกางเกงในหลินเปียก หลินลุกขึ้นถอดกางเกงให้เขาก็เจอควยขนาดยาวและเกือบใหญ่
โผล่ออกมาชี้หน้าหลิน หลินค่อยๆใช้ปากอมขึ้นลงช้าๆแล้วใช้ลิ้นลากวนไปมารอบควยคุณ อ.
สักพักคุณ อ.ก็ลุกมาจับหลินทำท่าดอกกี้บนโซฟา ตอนที่คุณ อ.กำลังจะใส่เข้ามา
คุณ อ.บอกว่า คุณหลินชอบสดใช่มั้ยผมรู้ ชอบแบบไม่ถอดกางเกงในด้วย ก่อนจะเอามือแหวกที่เป้ากางเกงใน
เอาควยสดๆที่ไม่ได้ใส่ถุงยางสอดเข้ามา จากนั้นก็เริ่มกระเด้าหลินจนเอวคุณ อ.กระแทกก้นหลินมีเสียงพั่บๆๆๆ
คุณ อ.ดูเหมือนจะชอบแนวนี้เหมือนกันเพราะเอามือลูบกางเกงในหลินอย่างมีอารมณ์ เอวก็ซอยไม่หยุด
สักพักคุณ อ.ก็จับหลินนั่งคร่อมควยหันหน้าเข้าหาคุณ อ. หลินรู้งานดีเลยเริ่มโยกให้คุณ อ.
คุณ อ.ก็ดึงยกทรงหลินขึ้นจนหัวนมโผล่พ้นออกมาแล้วก็เอาลิ้นเลียที่ปลายหัวนมสลับดูด
ท่านี้เสียวมากค่ะ ส่วนมือคุณ อ.ก็ลูบก้นหลินไปด้วยใช้เวลาท่านี้อยู่ไม่นานคุณ อ.ก็จับที่เอวหลิน
กดลงจนควยคุณ อ.จมหายเข้าไปจนมิดก่อนจะตัวเกร็งแตกในใส่หลิน พอหลินลุกขึ้น
น้ำคุณ อ.เยอะจนไหลเยิ้มหยดออกมาจนคุณ อ.ต้องรีบไปเอาทิชชู่มาให้หลินเช็ดเพราะกลัวเปื้อนชุดหลิน
หลินให้คุณ อ.นั่งบนโซฟาส่วนหลินคุกเข่านั่งที่หว่างขาคุณ อ.ใช้ลิ้นเลียคราบน้ำที่ติดบนควยคุณ อ.ออก
ส่วนมือก็เช็ดของตัวเองไปด้วย วันนั้นก็จบแค่นี้ค่ะแต่กับคุณ อ.เนี่ยมีประสบการณ์หลังจากนั้นอีกหลายอย่างเลย
เพราะชอบเหมือนๆกันนี่แหละค่ะ