close buttonclose buttonclose button
ชีวิตหนุ่มโรงงาน

ชีวิตหนุ่มโรงงาน

เรื่องเสียว · 28369

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: December 27, 2017, 11:24:20 pm

สวัสดีครับ เล่าเรื่องเสียวครั้งแรกวันนี้ผมจะมาเล่าประสบการณ์ที่ผมได้พบเจอมาในบริษัทแห่งหนึ่ง ซึ่งตอนนี้ผมก็ยังไม่ได้ออกไปจากบริษัทแห่งนี้ เริ่มต้นด้วยก่อนเข้าทำงานที่บริษัทแห่งนี้ผมได้มีโอกาสทำงานที่บาร์โฮส ก่อนที่รัฐบาลจะยึดอำนาจ หลังจากนั้นงานบาร์โฮสก็ทำไม่ได้ 2-3เดือน ผมจึงได้มีโอกาสได้มาทำงานที่บริษัทแห่งนี้ เริ่มด้วยการที่เข้ามาทำงานฝ่ายผลิตซึ่งเป็นงานที่ไม่ได้หนักมากและสามารถเดินคุยกันได้ บริษัทที่ผมได้ไปทำนี้ ขึ้นชื่อเรื่องชู้สาวเป็นอันดับต้นๆเลยทีเดียว ผัวเมียเลิกกันเป็นว่าเล่นผมเลยคุยกับเพื่อนที่นั่งข้างๆกันว่า บริษัทนี้ว่าจะฟันสาวสัก10คน และหลังจากคุยกับเพื่อนก็ไม่ได้เริ่มจีบใครหรือคุยกับสาวๆในบริษัทเลย แต่มีอยู่วันหนึ่งมีหัวหน้าผู้หญิงซึ่งคุมงานอยู่แผนกข้างๆมาขอเบอร์ เราก็ให้แต่พี่ผู้หญิงคนที่มาขอเบอร์พึ่งทะเลาะกับแฟนแต่พี่เค้ายังไม่เลิกกัน แยกกันอยู่ เราให้เบอร์พี่เค้าไปพี่เค้าก็โทรหา ผมซึ่งเป็นคนที่มีความต้องการสูงอยู่แล้วและไม่ได้คิดถึงเรื่องอื่นเลยนอกจาก เย็ด เย็ด พี่เค้าก็ชวนผมไปที่ห้องเลย ผมก็ไม่ได้คิดอะไรมากก็ไปหาที่ห้องทันที ห้องพี่เค้าเป็นห้องเช่าธรรมดาไม่มีแอร์ ไม่มีเตียง เข้าห้องไปก็ได้พูดคุยกันเรื่องทั่วไป ถามเรื่องงานเรื่องความรัก เรื่องครอบครัว คุยกันสักพักก็ชวนพี่เค้าออกมาหาอะไรกินข้างนอก ซึ่งพี่เค้าก็เลี้ยง ข้าว เหล้า กินเสร็จเมาๆหน่อยก็กลับห้อง ถึงห้องพี่เค้า พี่เค้าก็เฉยๆ เหมือนเมาแล้วกูจะนอนแต่ผมไม่ละซิคับ มาถึงที่แล้วจะปล่อยไปได้ไง ผมก็ขยับเข้าไปลูบๆ คลำๆ ที่แขนและขา หลังจากนั้นพี่เค้าก็เครื่องติดเลยครับ เริ่มจากที่นิ่งๆ ก็เข้ามากอด หอม จูบปาก และไหลลงไปเรื่อยๆจนถึงควยผม ควยผมก็ไม่ใหญ่มากคับ ประมาณ 6-7นิ้ว ที่ประมาณเพราะว่าไม่เคยวัดแต่ใส่ถุงไซค์ 49 ไม่ได้ พี่เค้าก็โม๊กสดเลยครับ ทั้งๆที่น้ำก็ยังไม่ได้อาบ โม๊กสักพักผมก็บุกบ้าง ผมก็เริ่มจากการไซค์ซอกคอและค่อยๆเลื้อยลงไปเลื่อยๆ จนถึงหี จากภาพที่เห็นข้างหน้าผมถึงกับต้องบอกพี่เค้าว่าพี่ไปล้างเถอะ น้ำเยิ้มจนเปียกแฉะออกมาจากหีเหมือนมีน้ำของผมเข้าไปผสมอยู่ด้วย พี่เค้าก็เขินแล้วก็วิ่งเข้าไปอาบน้ำออกมาผมก็เลียตั่งแต่ซอกคอยันรูตูดหลังจากเสร็จจากการเบรินแล้วพี่เค้าก็เอาถุงยางที่มีมาใส่ให้ แต่ใส่ไม่ได้ เพราะเป็นถุงยางไซค์49 ซึ่งถ้าฝืนใส่ผมก็จะเจ็บมากๆ ผมก็เลยต้องเอาถุงที่ผมเตรียมไว้ออกมาให้พี่เค้าใส่ให้ ซึ่งพี่เค้าก็มีท่าใส่ถุงยางที่สุดยอดมากคับเริ่มจากการ เอาถุงยางเข้าไปอมในปากแล้วก็โม๊ก โม๊กสักพักผมก็เคลิมรู้สึกอีกทีพี่เค้าก็โม๊กลงไปมิดด้าม หลังจากถอดออกถุงก็พร้อมแล้ว พี่เค้าไม่ใช้มือจับเลยเป็นการใส่ถุงยางที่สุดยอดมากเลยคับ หลังจากนั้นก็เหมือนการเย็ดกันทั่วไปครับ ไม่มีอะไรตื่นเต้นมาก และเป็นการมีอะไรที่ไม่น่าจดจำเพราะเหมือนกับพี่เค้าเอาไม่เป็น ให้ขึ้นก็ไม่เป็นจะนอนเฉยๆอย่างเดียว หลังจากมีอะๆรกันครั้งแรก ก็ได้มีอะไรกันอีก1ครั้งและก็ไม่ได้ติดต่อกันอีก เพราะว่าผัวพี่เค้ากลับมาอยู่ด้วย ซึ่งเรื่องที่ผมกับพี่เค้ามีอะไรกันก็รู้แค่ผมกับพี่เค้าสองคน...
นี่แค่คนแรกของบริษัทนะครับ ซึ่งตอนนี้ผมก็เก็บมาแล้ว 5 คน ผมจะมาอัพเดทให้เลื่อยๆนะคับ