close buttonclose buttonclose button
ร้านขายของชำ

ร้านขายของชำ

เรื่องเสียว · 47335

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: January 09, 2017, 10:29:23 am

ผมกับเถ้าแก่เป็นหุ้นส่วนกัน
                        จะว่าเป็นหุ้นส่วนทางการค้าหรือหุ้นส่วนธุรกิจหรือหุ้นส่วนแบบไหนก็ตามแต่
                        เพราะผมกับเถ้าแก่เราต่อสู้เคียงบ่าเคียงไหล่กันมาตลอด
                        แต่ทางฝ่ายเถ้าแก่มีทุนเยอะกว่ารู้จักคนมากกว่าและส่วนตัวผมเองก็ชอบงานภาคสนาม
                        เราจึงลงตัวกันที่ผมออกพื้นที่เป็นส่วนใหญ่
                        ความจริงต้องเรียกว่าผู้ร่วมหุ่นแต่ผมเรียกเถ้าแก่เพราะเขาเป็นฝ่ายออกค่าใช้จ่ายมากกว่าผมทุกที
                        ส่วนแกก็เรียกผมเถ้าแก่เหมือนกันเพราะแกถือว่าเป็นเจ้าของร่วมกันเพราะสู้มาด้วยกัน
                        แล้วตอนนี้เรามีโครงการที่ไม่ใหญ่มากแต่ก็ไม่เล็กซะทีเดียว
                        อยู่ที่ชานเมือง
                        ผมก็ออกมาสำรวจล่วงหน้าเหมือนเช่นเคยทุกๆโครงการ
                        ผมออกมาที่ชานเมืองตั้งแต่ปลายเดือนเพื่อที่จะหาที่พักที่ใกล้กับพื้นที่โครงการ
                        ในระแวกนั้นเองก็มีชมชนแวดล้อมอยู่พอสมควร
                        ผมได้อพาร์ทเม้นแห่งหนึ่งที่ราคาไม่โหดนัก
                        มีทุกอย่างที่ต้องใช้พร้อม ทั้งเคเบิ้ล โทรศัพท์ภายใน
                        ระบบอินเตอร์เน็ตความเร็วสูง เครื่องปรับอากาศ ร้านอาหาร
                        ครบ ผมได้เซ็นสัญญาเช่าเป็นเวลา 3 เดือน
                        คือตลอดระยะเวลางานที่นี่
                        ผมเริ่มเก็บข้อมูลตั้งแต่วันสิ้นเดือน เป็นวันพฤหัส
                        ก็ได้เห็นลักษณะวิถีชีวิตในวันสิ้นเดือนของผู้คนที่อาศัยอยู่รอบๆพื้นที่โครงการ
                        ในวันต่อมาซึ่งเป็นวันศุกร์ ก็ได้เห็นอีกแบบหนึ่ง
                        เนื่องจากโครงการมีพื้นที่ค่อนข้างกว้าง
                        แต่ผมก็ชอบเดินดูรอบๆมากกว่าที่จะขับรถดู
                        พอสำรวจเสร็จผมก็จะมานั่งเล่นที่ร้านของชำร้านหนึ่งเยื้องๆกับหน้าโครงการ
                        ดูเหมือนจะขายแทบทุกอย่าง ขนม ข้าวสาร เหล้า เบียร์ กาแฟ
                        ทุกอย่าง มีครบ วันนี้กว่าจะเสร็จก็เย็นมากๆ
                        ผมก็เหนื่อยและก็ร้อนมากจึงซื้อเบียร์มาจิบกระป๋องหนึ่ง
                        ที่หน้าร้านก็มีม้าหินอ่อนพอดี ผมก็อาศัยนั่งพักไปด้วย
                        จนหายเหนื่อย จึงกลับไปที่อพาร์ทเม้น
                        พอวันเสาร์เป็นวันที่3ของเดือน
                        ผมยังไม่รีบที่จะสำรวจโดยรอบมากนัก
                        เพราะส่วนที่สำคัญคือด้านหน้าโครงการ
                        ผมก็ไปนั่งเล่นที่ม้าหินอ่อนหน้าร้านของชำร้านเดิม
                        เพราะเป็นทำเลที่เหมาะเจาะที่สุดแล้ว ผมนั่งเล่นไปสักพัก
                        ที่ร้านคนค่อนข้างว่าง ชายที่เป็นเจ้าของร้าน
                        ก็ออกมานั่งคุยเล่นด้วย
                        ปล่อยให้เมียกับลูกสาวนั่งขายของอยู่ข้างในแทน
                        ผมก็นั่งคุยกับเจ้าของร้านไปด้วย
                        แอบหันไปมองข้างในร้านบ่อยๆด้วย แอบดูลูกสาวแก
                        น้องเขาทั้งสวยและก็น่ารักจริงๆ
                        ใส่เสื้อยืดกางเกงยีนส์ตัดขาสั้นมากๆ ยิ่งมองก็ยิ่งเพลิน
                        ผมจึงสั่งเบียร์มาขวดหนึ่ง
                        ชายเจ้าของร้านจึงร้องสั่งลูกสาวให้หยิบแก้วมาให้
                        “น้องเอ๋เอ้ย หยิบแก้วมาให้ป๊าใบนึง” “ค่า”
                        แล้วสักพักน้องเอ๋ก็นำแก้วมาให้ใบหนึ่ง
                        ผมได้เห็นน้องเอ๋ใกล้ๆครั้งแรก หน้าอกเบ้อเริ่มจนผมตะลึง
                        ทั้งที่ดูแล้วยังเด็กมัธยมอยู่เลย
                        ผมแอบเหลือบไปมองเป้ากางเกงของน้องเอ๋ ทั้งโหนกทั้งอูมมากๆ
                        ก่อนที่น้องเอ๋จะเดินกลับ ผมรีบทักทันที“ขออีกใบครับน้อง”
                        แล้วผมก็หันไปพูดกับเจ้าของร้าน”ดื่มเป็นเพื่อนผมหน่อยนะครับ
                        เดี๋ยวมื้อนี้ผมเป็นเจ้ามือเอง”
                        ผมอยากจะมองน้องเอ๋ใกล้ๆอีกครั้ง
                        พอน้องเอ๋เอาแก้วอีกใบมาให้
                        ครั้งนี้ผมแอบเหลือบไปมองก้นน้องเอ๋เข้าให้
                        ก้นไม่เล็กไม่ใหญ่ แต่ก็หย่อนๆแปลกๆ
                        “น้องเอ๋มาขายของแทนม๊าหน่อย” ผมเสียดายนิดหน่อย
                        หันไปดูในร้านเห็นเมียเจ้าของร้านเดินหายเข้าไปกับเด็กผู้ชายคนหนึ่ง
                        คงจะเป็นลูกชาย ผมก็ไม่ได้สนใจมากนัก
                        แค่เสียดายสาววัยแรกแย้มอย่างน้องเอ๋แค่นั้นเอง
                        จึงแอบหันมองไปในร้านเป็นระยะๆ
                        ผมเห็นน้องเอ๋หันไปมองประตูห้องที่แม่เดินเข้าไปกับเด็กผู้ชายบ่อยๆ
                        ประตูยังไม่ได้ปิดเลย แต่ผมก็ไม่ได้คิดอะไรมากนัก
                        เพราะความสวยของน้องเอ๋ทำให้ผมลืมทุกอย่าง
                        "ยังไม่ไปไหนใช่ไม้ ฝากดูหน้าร้านแป๊บนึงนะ"
                        ชายเจ้าของร้านสั่งกับผม ผมก็รับคำ
                        แล้วชายเข้าของร้านก็เดินเข้าร้านไป จับไหล่ลูกสาว
                        พอน้องเอ๋ลุกจากเก้าอี้
                        ทั้งสองก็เดินเข้าห้องเดียวกับที่เมียเดินเข้าไปก่อนหน้านี้
                        ผมจึงละสายตามาที่หน้าร้าน จิบเบียร์ไปพลางๆ สักพักใหญ่ๆ
                        เจ้าของร้านก็กลับออกมา ในตอนแรกผมคิดว่าข้างในคงจะร้อนมาก
                        เพราะท่าทางเหงือโทรมเชียว เบียร์หมดขวด
                        ผมจึงสั่งเพิ่มเรื่อยๆ จนหมด3ขวดก็กลับอพาร์ทเม้น
                        แต่ก่อนกลับก็แอบหันไปมองในร้าน ดูหน้าน้องเอ๋ก่อนกลับ
                        เหงื่อท่วมเหมือนกัน ยิ่งทำให้ดูน่ารักเข้าไปอีก
                        กำลังนั่งคุยกับแม่ที่โต๊ะเก็บเงิน
                        ส่วนอีกคนคิดว่าคงเล่นเกมในห้องเพราะได้ยินเสียงเกมดังกระหื่มออกมาเชียว
                        ผมเริ่มประทับใจน้องเอ๋เข้าไปทุกที
                        บวกกับเบียร์3ขวดที่กินเข้าไป
                        พอกลับถึงห้องผมรีบเข้าห้องน้ำจินตนาการถึงน้องเอ๋และสำเร็จไป2ยกทันที
                        ผมยังคงพักที่นี่อีก 2 เดือนเศษแน่ะ

#ร้านของชำ 2
     วันอาทิตย์
                        เป็นปกติที่คนส่วนใหญ่จะหยุดงานเพราะเป็นวันพักผ่อน
                        ผมเองก็หยุดด้วยคือไม่ได้ออกสำรวจโครงการอะไร
                        แต่ก็ไม่ลืมที่จะไปนั่งเล่นที่ร้านเดิมเพื่อจะได้มองน้องเอ๋บ่อยๆ
                        ตั้งแต่เช้าพอเสร็จธุระส่วนตัว ผมก็ตรงไปที่ร้านทันที
                        ก็ดูเหมือนวันก่อนๆ
                        คือพี่ชาติซึ่งก็คือเจ้าของร้านนั่งอยู่ที่โต๊ะเก็บเงิน
                        มีน้องเอ๋นั่งอยู่ข้างๆตาก็หันไปมองทีวี
                        ส่วนเจ๊อ้อยเมียพี่ชาตินั่งเล่นที่เก้าอี้หน้าโต๊ะ
                        ผมก็ถือวิสาสะเดินเข้าไปในร้าน
                        ทักทายทุกคนพยายามสร้างความสนิดสนมเข้าไว้
                        แล้วก็หยิบเบียร์ออกมานั่งดื่มที่ม้าหินอ่อนหน้าร้านตัวเดิม
                        “ขอแก้วใบครับ”
                        ผมหันหน้าตะโกนเข้าไปในร้านพร้อมกับชูนิ้วชี้บอกเป็นสัญลักษณ์
                        น้องเอ๋ดูเหมือนจะลุกตามหน้าที่แต่ดูเหมือนน้องแกถูกอะไรดึงไว้จนล้มนั่งลงที่เดิม
                        เจ๊อ้อยจึงลุกเดินไปหยิบแก้วมาให้ผมแทน
                        ผมดื่มไปสักพัก เบียร์เริ่มจะไม่เย็นแล้ว
                        จึงลุกไปหยิบน้ำแข็งมาถุงหนึ่ง
                        ผมกำลังเดินไปจ่ายค่าน้ำแข็งแต่พี่อ้อยชิงยื่นมือมารับตังซะก่อน
                        ผมสังเกตเห็นน้องเอ๋หน้าแดงๆเรื่อยๆ ดูน่ารักดี
                        จึงแกล้งพูดชวนพี่ชาติ”พี่ชาติมาดื่มเป็นเพื่อนผมด้วยสิครับ
                        วันนี้เต็มที่ครับพี่” “อ่า เดี๋ยวตามไป” พี่ชาติตอบผม
                        แต่ดูน้องเอ๋ท่าทางหงุดหงิดไม่พอใจ คงไม่อยากให้พ่อดื่ม
                        “น้องเอ๋เอ้ย มีของมาส่งถึงม๊ารึเปล่า”
                        เสียงเจ๊อ้อยตะโกนถามน้องเอ๋ ผมหันมองเข้าไปในร้าน
                        ไม่รู้เจ๊แกลุกไปตั้งแต่เมื่อไหร่
                        แต่น้องเอ๋ก็ไม่ได้ตอบอะไร ดูกัดฟันเกร็งๆยังไงพิกล
                        น้องเอ๋หน้าแดงกว่าเดิมซะอีกยิ่งดูน่ารักเข้าไปใหญ่
                        “น้องเอ๋ น้องเอ๋ ได้ยินม้าถามรึเปล่าอ่า”
                        น้องเอ๋ดูหัวสั่นงกๆ
                        ก่อนที่จะตอบเสียงหลงกลับไป”ไม่มีค่ะม๊า”
                        น้องเอ๋ดูหอบแฮกๆเหมือนเหนื่อยสักอย่าง ดูยังไงก็สวย
                        แล้วพี่ชาติก็หยิบทิชชู่บนโต๊ะลุกเดินมาหาผมพร้อมกับเช็ดมือไปด้วย
                        ก็ยังไม่อยากคิดว่าแกเอามือไปจับอะไรมาซะมันแผล็บ
                        พี่ชาติเดินตรงมาทางผม พร้อมกับร้องสั่งลูกสาว”น้องเอ๋เอ้ย
                        หยิบแก้วให้ป๊าใบนึง”
                        แล้วเราสองคนก็นั่งคุยกันตามประสาผู้ชายในวงเหล้า
                        สักพักน้องเอ๋เดินเอาแก้วมาให้
                        ผมพึ่งเห็นว่าน้องเอ๋เหงื่อท่วมตัวเชียว
                        ผมพยายามกวาดสายตามองให้เต็มตาที่สุด
                        วันนี้น้องเอ๋ใส่กางเกงยีนตัดขาเหมือนเดิม
                        แต่ไม่ใช่ตัวเมื่อวาน วันนี้ขาสั้นเว้ากว่าเดิมซะอีก
                        ที่สำคัญคือดูมันโกร่งๆจนผมสามารถมองเห็นกางเกงในน้องเอ๋โผล่ออกมาแบบเต็มตา
                        ผมตาโตมองตัวแข็งแถมควยก็เริ่มตุงแล้วด้วย
                        ยิ่งผมรู้สึกได้กลิ่นเหมือนน้ำผู้หญิงที่พึ่งน้ำแตกยิ่งทำให้ควยผมแทบจะทะลักออกมานอกกางเกง
                        น้องเอ๋เอ่ยปากถามผม”พี่จะรับกับแกล้มอะไรมั๊ยคะ”
                        ผมก็ตอบน้องเอ๋ไปว่าขอโก๋แก่สักสองซอง แต่เธอคงไม่ได้ยิน
                        น้องเอ๋โน้มตัวลงมาเอาหูใกล้ๆผม “อะไรนะคะ”
                        น้องเอ๋ทำนมหกออกมาเต็มๆ เต้าทลักจนควยผมแทบจะทลักอยู่แล้ว
                        ผมย้ำไปอีกรอบ
                        เธอจึงยิ้มและเดินหันหลังให้ผมไปหยิบโก๋แก่เปิดใส่จานมาเสิร์ฟ
                        ผมเองก็กลัวๆว่าพี่ชาติแกจะไม่พอใจที่ผมแอบมองลุกสาวแก
                        แต่ดูสายตาแกเหมือนจะยิ้มๆเสียด้วยซ้ำไป
                        เมื่อน้องเอ๋มาเสิร์ฝ
                        ผมก็ถือโอกาสมองให้เต็มตาแบบไม่แคร์อะไรอีกแล้ว
                        ผมมองตามกระทั่งน้องเอ๋เดินไปนั่งที่โต๊ะเก็บเงินแล้วก็ดูทีวีของเธอต่อ
                        ผมกับพี่ชาติจึงเริ่มดื่มกันไปคุยกันไป
                        ผมเองก็เริ่มเคลิ้มๆทั้งเบียร์และความสวยของน้องเอ๋
                        และยิ่งกลิ่นที่เหมือนผู้หญิงที่พึ่งน้ำแตกยิ่งทำให้ผมหึกเหิม
                        คิดเล่นแปลกๆว่าน้องเอ๋คงโดนพ่อตัวเองล้วงหีมั้ง
                        แล้วคุยเรื่องน้องเอ๋กับพี่ชาติอย่างไม่เกรงใจ
                        “น้องเอ๋เป็นลูกสาวพี่เหรอครับ หรือว่าหลาน
                        แกเรียนชั้นไหนเหรอครับ” ผมเริ่มตะล่อมถามทันที
                        “ลูกสาวผมเองน่ะ เรียนชั้นม.5แล้ว ทำไมเหรอ”
                        “อ่อ เปล่าครับ ก็ดูน้องเอ๋แกน่ารักดี”
                        ผมตอบไปหัวเราะกลบเกลื่อนไป
                        “เหรอ ชอบน้องเอ๋เหรอ น้องเอ๋ยังไม่มีแฟนนะ
                        แล้วคุณมีแฟนหรือยังล่ะ”
                        พอดูเหมือนว่าพี่ชาติจะเริ่มเมากริ่มๆนิดหน่อยแกก็คุยจ้อยิงคำถามซะเยอะเหมือนกัน
                        “ไม่มีครับ ไม่มีสาวที่ไหนมาสนใจคนบ้างานอย่างผมหรอกครับ
                        ผมก็ได้แต่จีบไปเรื่อยๆน่ะครับ”
                        “อืม ก็ดีนะ ขยันทำงาน
                        คุณก็ดูจะเป็นคนมีฐานะหน้าที่มั่งคงด้วยนี่นา
                        คบกับน้องเอ๋ดูก็ได้นา แต่น้องยังเด็กอยู่ค่อยๆดูแลกานปาย
                        แต่คุณไม่ใช่คนแถวนี้นี่ ผมไม่เคยเห็นเลย”
                        “ผมมาสำรวจโครงการล่วงหน้าครับ
                        พักอยู่อพาร์ทเม้นแถวๆนี้เอง”
                        “เออ ดี ถ้าคุณไม่ย้ายออกไปก่อน ผมก็จะมีอะไรดีๆให้ดู”
                        พี่ชาติแกพูดแค่นั้นทิ้งให้ผมสงสัยนิดหน่อยว่าของดีคืออะไร
                        แต่ก็ไม่ได้สนใจมากนัก นั่งดื่มกันต่อไป
                        จนกระทั่งถึงเที่ยง ผมจึงสั่งเช็คบิล แล้วขอตัวกลับ
                        ผมแวะที่ร้านข้าว สั่งข้าวจานหนึ่งพร้อมกับเบียร์อีกขวด
                        กินก่อนกลับห้อง
                        พอถึงห้องผมนึกถึงภาพน้องเอ๋ใส่กางเกงขาสั้นโกร่งจนเห็นกางเกงใน
                        บวกกับขาอ่อนขาวจั๊วะของน้องแก แล้วก็อดยิ้มไม่ได้
                        ผมรีบเข้าห้องน้ำอาบน้ำและชักว่าวไปหลายน้ำแทบไม่อยากนับ
                        แล้วมานอนกลางวันจนกระทั่งเย็น

#ร้านของชำ 3
                        วันจันทร์ ผมออกสำรวจตามเดิม
                        แล้วก็แวะมาร้านพี่ชาติเหมือนเดิม
                        ผมก็นั่งจิบเบียร์เล่นๆไปเรื่อยแต่ไม่ได้ชวนพี่ชาติมานั่งดื่มด้วย
                        เพราะว่าก็เกรงใจพี่อ้อยเมียแกเหมือนกันที่ผมจะชวนมาดื่มทุกวัน

ช่วงเวลาที่ผมมานั่งพักนี่ก็ประมาณบ่ายสามโมงครึ่ง
                        ก็คิดในใจว่าจะได้เห็นน้องเอ๋ด้วยเพราะเป็นเวลาที่นักเรียนมัธยมกำลังเลิกเรียนและกลับบ้าน
                        แต่ผมก็นั่งเล่น จิบเบียร์หมดไป3กระป๋อง
                        จนกระทั่งตกเย็นมากแล้วก็ยังไม่เห็น ผมรู้สึกเซ็งนิดหน่อย
                        คิดว่าวันนี้ไม่เห็นวันหลังก็ต้องได้เห็น
                        ก็เลยได้แต่นั่งมองน้องนักเรียนคนอื่นๆพอได้แก้ขัด
                        ดูๆไปน้องๆใส่ชุดนักเรียนนี่ก็น่ารักไม่ใช่เล่นเหมือนกัน
                        ไอ้ผมเองก็ชอบเด็กในยูนิฟอร์มซะด้วย
                        โดยเฉพาะชุดนักเรียนหญิงม.ปลาย
                        ถ้าเห็นน้องคนไหนใส่กระโปรงสั้นๆเขินๆแล้วล่ะก็
                        เป็นต้องเก็บไปจินตนาการชักว่าวทุกครั้งไป
                        วันจันทร์ไม่เห็น วันอังคาร วันพุธ ก็ยังไม่เห็นอีก
                        ผมชักจะเริ่มหงุดหงิด
                        อยากจะถามพี่ชาติซะเต็มทนว่าน้องเอ๋กลับบ้านเย็นขนาดนี้เชียวหรือ
                        แต่ไม่อดใจไม่ถาม
                        คิดว่าน้องเอ๋ก็คงไปกวดวิชาเหมือนๆกับเด็กคนอื่นๆ
                        มันก็เป็นจริงอย่างนั้น
                        ผมได้รู้อีกทีที่พี่ชาติแกบอกว่าน้องเอ๋เรียนกวดวิชากลับสองทุ่มกว่าจะถึงบ้านก็สองทุ่มครึ่ง
                        วันพฤหัส เหมือนเทวดาจะเริ่มเห็นอกเห็นใจผม
                        ผมก็มานั่งพักหลังจากออกสำรวจที่ม้าหินอ่อนตัวเดิมในเวลาเดิม
                        แต่วันนี้อากาศร้อนหน่อย
                        ผมคอแห้งมากจึงดื่มเบียร์หมดไปหลายกระป๋องกว่าที่เคยดื่ม
                        จนกระทั่งราวๆสี่โมงเย็น
                        น้องเอ๋ก็ซ้อนมอไซเด็กชายคนหนึ่งมาถึงบ้าน
                        ผมได้ยินเด็กนั่นเรียกน้องเอ๋ว่าเจ๊
                        แสดงว่าคงเป็นน้องชายของน้องเอ๋
                        ซึ่งผมก็จำได้ว่าเป็นคนเดียวกับที่หายเข้าไปในห้องกับเจ๊อ้อยเมียพี่ชาติในวันนั้น
                        น้องเอ๋ลงจากรถมอไซ
                        วันนี้ผมได้เห็นน้องเอ๋ในยูนิฟอร์มแบบชัดๆก็ยิ่งทำให้ผมรู้สึกเงี่ยนขึ้นมาอีกชุดม.ปลายแบบที่ไม่ใช่เด็กอินเตอร์
                        เป็นโรงเรียนทัวไปธรรมดา แต่ดูสะอาดตาเรียบร้อยมาก
                        ผมมองน้องเอ๋ตาไม่กระพริบอย่างเคลิ้ม
                        ดูน่ารักกว่าตอนใส่ชุดธรรมดาตอนอยู่บ้านเสียอีก
                        ยิ่งกระเป๋าเป้สะพายแบบนักเรียนก็ยิ่งรัดหน้าอกทำให้นมน้องเอ๋โผล่ออกมาอวดทรวดทรงชัดเจน
                        ผมคิดแล้วควยก็เริ่มตุงหนักเข้าไปอีก
                        น้องเอ๋ยกมือไหว้พี่ชาติกับเจ๊อ้อย แล้วก็เดินเข้าบ้านไป
                        ผมได้เห็นชัดๆแล้วว่ากระโปรงนักเรียนของน้องเอ๋มันสั้นเหนือเข่าขึ้นไปเกือบสิบเซน
                        หรือไม่ก็น่าจะสั้นกว่านั้น มันสั้นมากๆจริงๆ
                        ผมมองตามเข้าไป เห็นพี่ชาติกวักมือเรียกน้องเอ๋
                        ส่วนเจ๊อ้อยก็เดินหายเข้าไปหลังบ้าน
                        ผมได้ยินแต่เสียงเด็กชายคนนั้นตะโกนถามเจ๊อ้อย
                        “ม๊า มีอะไรกินเปล่า หิว โอ๋จะรีบไปเรียนต่ออะคับ”
                        “อยู่ในครัวนะ เดี๋ยวม๊าเตรียมให้”
                        แสดงว่าน้องชายจะไปเรียนกวดวิชาต่อตอนเย็น แต่ผมไม่ได้สนใจ
                        ตอนนี้ผมมองตามน้องเอ๋อย่างเดียว
                        ก็พอพี่ชาติกวักมือเรียกน้องเอ๋เข้าไปหา
                        น้องเอ๋ก็เดินตรงไปที่หลังโต๊ะเก็บเงินทันที
                        ทันทีที่น้องเอ๋นั่งลง
                        ผมเห็นพี่ชาติเลื่อนสมุดบัญชีกับเครื่องคิดเลขให้น้องเอ๋
                        น้องเอ๋เองก็หยิบปากกาขึ้นมาทันทีเหมือนกัน
                        พี่ชาติแกนั่งเท้าคางมองน้องเอ๋ตลอด
                        เหมือนจะคอยควบคุมกำกับตัวเลขไปด้วย แต่ไม่ทันไร
                        ผมก็เห็นน้องเอ๋ลุกจากเก้าอี้แต่มือก็ยังคงจดไปด้วยกดเครื่องคิดเลขไปด้วย
                        สักพักน้องเอ๋มีท่าทางเกร็งๆก้มหน้า กัดปากกัดฟัน
                        หน้าแดงเรื่อๆขึ้นนิดๆ มือที่จับปากกาก็เริ่มจะไม่ขยับแล้ว
                        แต่มือที่กดเครื่องคิดเลขยังคงกดไปเรื่อย
                        น้องเอ๋หน้าแดงขึ้นเรื่อยๆ ยิ่งสวยเข้าไปใหญ่
                        ผมก็ยิ่งเงี่ยน ควยตุงคับกางเกงไปหมด
                        ผมแทบจะทนไม่ไหวอีกแล้ว
                        แล้วเบียร์ที่ดื่มมาหลายกระป๋องก็ทำให้ผมปวดฉี่
                        ผมจึงลุกขึ้น เดินไปถามพี่ชาติขอเข้าห้องน้ำ “ขอโทษครับ
                        ขอเข้าห้องน้ำหน่อยครับ” “เดินเข้าไปหลังร้านเลย”
                        พี่ชาติตอบพร้อมกับชี้มือบอกทางให้กับผม
                        แต่ดูน้องเอ๋ท่าทางสะดุ้งเฮือกตกใจเอามากๆอย่างกับเจอผี
                        เงยหน้ามองมาทางผม
                        ผมก็ไม่รู้ว่าน้องเอ๋จะตกใจกลัวอะไรกันนักกันหนา
                        แต่ก็ไม่ได้สนใจมากเพราะผมเองก็รีบเข้าห้องน้ำ
                        ผมไปถึงห้องน้ำก็เปิดไฟแล้วก็เดินเข้าไปทันที
                        แต่แค่เปิดประตูแง้มๆไว้ตามความเคยชินแบบผุ้ชายเข้าห้องน้ำทั่วๆไป

พอล้างเสร็จผมกำลังจะออกจากห้องน้ำ
                        ผมก็ต้องผงะกับภาพที่เห็น
                        ผมเห็นอย่างชัดเจนเต็มตาจากในห้องน้ำ
                        ผมเห็นพี่ชาติกำลังลูบคลำก้นน้องเอ๋ผ่านกระโปรงนักเรียน
                        อย่างนี้เองทำให้น้องเอ๋ท่าทางเกร็งและหน้าแดง
                        ผมยังไม่รีบออกไปทันที แต่กลับเข้าห้องน้ำ
                        แง้มประตูไว้เหมือนเดิมและแอบดูพ่อลูกคู่นี้ต่อไป
                        ด้วยความเงี่ยน ควยผมแข็งโป๊กแม้จะพึ่งเยี่ยวมาก็ตาม
                        ตอนนี้เสื้อนักเรียนน้องเอ๋รอยชายออกมานอกกระโปรงตอนไหนไม่รู้
                        สักพักพี่ชาติเริ่มถลกกระโปรงนักเรียนน้องเอ๋ขึ้นมาค้างไว้ที่มือแกขาของน้องเอ๋ก็ทั้งขาวทั้งน่าเจี๊ยะ
                        กางเกงในน้องเอ๋ยิ่งขาวจั๊วะดูสะอาดตาพี่ชาติลูบคลำก้นน้องเอ๋ผ่านกางเกงในน้องเค้าต่อไป
                        ผมทนไม่ไหวอีกแล้ว ตัดสินใจชักว่าวพร้อมกันไปด้วยทันที
                        จู่ๆผมเห็นมีลูกเค้าเข้ามาหน้าร้าน “พี่ชาติ
                        ผมเอาเบียร์3ขวด ลงบัญชีไว้ด้วยนะพี่” “ได้เลย หยิบเอาเลย”
                        พี่ชาติตอบลูกค้าไปมือก็ยังจับๆลูบๆก้นน้องเอ๋อยู่อย่างนั้น
                        ส่วนน้องเอ๋เองตอนนี้ผมไม่เห็นหน้า เห็นแต่ข้างหลัง
                        แต่พอจะมองออกว่าท่าทางน้องเอ๋เกร็งมาก
                        ซอยขาไปมายิ่งดูน่ารักแม้จะดูจากข้างหลังก็ตาม
                        “น้องเอ๋ มาดูนี่ช่วยม๊าหน่อย”
                        เจ๊อ้อยตะโกนเรียนมาจากหลังร้าน
                        แต่ก็ไม่มีเสียงตอบจากน้องเอ๋แต่อย่างใด “น้องเอ๋ น้องเอ๋
                        ได้ยินที่ม๊าเรียกรึเปล่า” เสียงเจ๊อ้อยท่าทางเร่ง
                        น้องเอ๋ได้แต่หันหลังเป็นท่ากวางเหลียวหลังกลับมาตอบ
                        “ไม่ว่างค่ะม๊า กำลังคุยกับป๊าค่ะ”
                        พี่ชาติท่าทางยิ้มกริ่มอย่างพอใจ
                        มือก็ยังลูบคลำก้นน้องเอ๋ผ่านกางเกงในสีขาวของน้องเอ๋อยู่ต่อไป
                        ผมเองก็ชักว่าวต่อไปเรื่อยๆ
                        สักพักพี่อ้อยเดินมาจากหลังร้าน
                        โชคดีที่แกไม่สังเกตเห็นผมกำลังแอบดูผัวแกกับลูกสาวกำลังเล่นสนุกกัน
                        “อ๋อ เสร็จแล้วน้องเอ๋มาช่วยม๊าหน่อยนะ”
                        พี่อ้อยสั่งเสร็จก็เดินกลับมา
                        ผมรีบหลบทันทีกลัวว่าแกจะเห็น
                        พอมั่นใจว่าแกไปพ้นแล้วผมจึงมาส่องดูต่อ
                        พี่ชาติลูบก้นน้องเอ๋อยู่สักพัก
                        ก็เหมือนพูดอะไรกับน้องเอ๋มิทราบ
                        แต่ดูน้องเอ๋ท่าทางก้มตัวลงนิดหน่อย แอ่นก้นงอนขึ้นนิดๆ
                        ดูท่าทางน้องเอ๋คล่องมากเลยทีเดียว
                        แล้วจู่ๆพี่ชาติก็จับกระโปรงนักเรียนน้องเอ๋ที่ค้างอยู่บนมือแกมาตั้งนาน
                        ถลกสูงขึ้นไปอีก ไปกองไว้บนเอวน้องเอ๋
                        มันคงจะค้างสะโพกน้องเค้าจึงไม่ล่วงตกลงมา
                        ผมได้เห็นก้นงอนๆขาขาวๆกับกางเกงในขาวสะอาดตาแบบเต็มตัว
                        ผมแทบจะทนไม่ไหวน้ำแทบจะทะลักออกมาแต่ก็ต้องกลั้นไว้ก่อน
                        เผื่อจะเจอที่เด็ดกว่านี้ ก็จริงอย่างที่คิด
                        พี่ชาติแกถอดกางเกงในน้องเอ๋ลงจนถึงใต้เข่าจนมันล่วงลงมากองที่ถุงเท้านักเรียนของน้องเอ๋ซะเอง
                        แล้วใช้นิ้วแกชอนไชหีน้องเอ๋จากข้างหลัง
                        ผมไดเห็นก้นน้องเอ๋ขาวจั๊วะแบบเต็มตา
                        ส่วนน้องเอ๋ก็ดูจะคล่อง
                        พยายามใช้เท้าทั้งสองข้างสลัดกางเกงในออกให้พ้นทาง
                        ตนนี้ผมทนไม่ไหวแล้ว
                        น้ำผมแตกพุ่งออกมาเลอะเต็มผนั่งห้องน้ำบ้านพี่ชาติเต็มๆ
                        ไม่นานผมสังเกตเห็นน้องเอ๋ท่าทางกระตุกแบบเกร็งๆ
                        คงจะน้ำแตกแล้วเหมือนกัน
                        ดูเหมือนน้องเอ๋เข่าจะทรุดพี่ชาติจึงคว้าตัวน้องเอ๋ไปนั่งตักแล้วกอดไว้
                        แต่มือก็ยังถลกกระโปรงลูกสาวตัวเองล้วงหีอยู่
                        แต่คราวนี้ล้วงจากข้างหน้าซะด้วย
                        ผมแกล้งทำให้ล๊อกลูกบิดมันดัง
                        ให้รู้ว่าผมกำลังจะออกจากห้องน้ำ ผมรีบเดินพรวดพราดออกมา
                        ดูน้องเอ๋ตกใจมากรีบก้มเก็บกางเกงในที่หล่นอยู่บนพื้น
                        แต่กระโปรงน้องแกดันไปเกี่ยวกับอะไรไม่รู้ที่กางเกงพี่ชาติ
                        กระโปรงนึงถูกเปิดขึ้นมา แกพยายามดึงลงแต่ก็ไม่สำเร็จ
                        ผมจึงเห็นท่อนล่างของน้องเอ๋อย่างใกล้ชิด
                        ดูน้องเอ๋ท่าทางตกใจหน้าแดงกร่ำแทบนำร้องไห้
                        เธอรีบคว้ากางเกงในมายัดใส่กระเป๋ากระโปรงอย่างรวดเร็ว
                        น้องเอ๋รีบลุกแล้ววิ่งเข้าไปหลั่งร้านอย่างไม่คิดชีวิตแทบจะชนผมล้มทีเดียว
                        ผมเองก็ไม่รู้จะพูดอะไรให้สถานการณ์ดีขึ้น
                        เลยพูดแบบฝืดๆกับพี่ชาติไปว่า "น้องเอ๋สวยจังนะครับ"
                        ผมเองก็พูดไปอย่างกลัวๆไม่น้อย
                        แต่พี่ชาติกลับตอบง่ายๆว่า"ชอบหรือเปล่าล่ะ"
                        แล้วเราก็หัวเราะกัน แล้วก็เช่นเคย
                        ผมกับพี่ชาตินั่งดื่มเป็นเพื่อนกันอีก
                        ผมจึงตะล่อมถามเรื่องน้องเอ๋จึงได้รู้ว่าวันจันทร์ถึงพุธมีเรียนแต่พฤหัสกับศุกร์น้องเอ๋เลิกเร็ว
                        มีแต่น้องชายน้องเอ๋เท่านั้นที่เรียนจันทร์ถึงศุกร์
                        เราดื่มกันไปคุยกันไป ผมเห็นน้องเอ๋ออกมาหน้าร้านอยู๋บ้าง
                        แต่ดูค่อนข้างจะหลบสายตาผมไม่เหมือนก่อน
                        แกคงจะเขินอายมากเลยทีเดียว ก็แน่นอนล่ะ
                        ก็กระโปรงแกเปิดซะจนผมเห็นก้นแกขนาดนั้น
                        แถมเป็นตอนที่แกถอดกางเกงในเลี่ยลาดกับพื้นด้วย
                        พอเย็นมากแล้วผมก็จ่ายตังแล้วก็กลับมาที่ห้อง
                        คืนนี้ผมชักว่าวหนักกว่าเดิม
                        แล้วยังหาหนังโป๊เด็กนักเรียนมาเปิดดูอีก
                        แทนที่ผมจะรู้สึกไม่ดีกับน้องเอ๋
                        แต่กลับรู้สึกชอบน้องเค้ามากขึ้น เพราะยิ่งคิดก็ยิ่งเงี่ยน
                        ผมคิดไปยิ้มไปว่าพรุ่งนี้จะได้เจออะไรดีๆอีกบ้างนะ

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • เรื่องเสียว
Reply #1 on: January 09, 2017, 10:29:51 am
      #ร้านของชำ 4
                        วันศุกร์แล้ว วันนี้ผมต้องเดินสำรวจนาน
                        กว่าจะได้พักก็เย็นกว่าทุกๆวัน พอเสร็จงาน ได้พักสักที
                        จึงถือโอกาสพักซะให้สำราญใจ
                        ผมก็มานั่งเล่นที่ม้าหินอ่อนตัวเดิมหน้าร้านพี่ชาติ
                        แต่วันนี้กลับมาเย็นหน่อย สี่โมงเลยครึ่งไปแล้ว
                        ปกติถ้าน้องเอ๋กลับมาแล้ว
                        น้องเค้าน่าจะอยู่ที่โต๊ะเก็บเงินกับพี่ชาติ
                        แต่วันนี้ผมเห็นแต่พี่ชาตินั่งอยู่คนเดียว
                        กับเจ๊อ้อยนั่งอยู่หน้าโต๊ะ
                        ดูเหมือนกำลังยุ่งกับบัญชีหรืออะไรสักอย่างของร้านทั้งคู่
                        แต่พี่ชาติเองก็ดูเหมือนกำลังจะจิบเบียร์ไปด้วย
                        เพราะเห็นกระป๋องเบียร์วางอยู่ข้างๆ
                        หน้าก็แดงกร่ำหน่อยแล้ว ผมจึงไมได้เอ่ยถามอะไรมากนัก
                        เพียงแต่ผมรอเห็นน้องเอ๋กลับจากโรงเรียนจนเริ่มเซ็งก็ไม่เห็นกลับมาสักที
                        ผมเริ่มเซ็งๆจึงไปหยิบเบียร์ที่ตู้แช่
                        เจ๊อ้อยรีบลุกเดินมาถามผม “เอาอะไรจ๊ะ” “เบียร์ขวดครับเจ๊”

เจ๊อ้อยบอกราคาผมจึงต้องจ่ายสดเหมือนโดนบังคับทางอ้อม
                        ผมเดินกลับมาที่ม้าตัวเดิม
                        วันนี้เจ๊อ้อยจัดแจงแก้วให้ผมเสร็จสรรพ
                        คงเพราะน้องเอ๋ไม่อยู่เลยต้องเป็นหน้าที่ของเจ๊แก
                        ผมก็นั่งดื่มไป ดูบันทึกที่ได้เดินสำรวจมาไปด้วย
                        มองดูทางไปด้วย มองดูในร้านไปด้วย
                        ก็ไม่เห็นว่าจะเจอน้องเอ๋สักที
                        ผมเริ่มสงสัยว่าทำไมน้องเอ๋กลับเย็นขนาดนี้
                        ไหนพี่ชาติบอกลูกสาวแกไม่มีเรียนวันพฤหัสกับศุกร์
                        แต่ถึงแม้พี่ชาติจะโกหกมันก็ไม่ใช่ธุระกงการอะไรของผม
                        เพราะผมก็แค่ลูกค้าที่มาซื้อของที่ร้านเฉยๆ
                        เบียร์ขวดแรกหมดไปขวดที่2ก็ตามมา เวลาก็เริ่มผ่านไป
                        จนกระทั่งถึงขวดที่3 ห้าโมงจะครึ่งเข้าไปแล้ว
                        ผมเริ่มเซ็งสุดขีด มองไปในร้าน เจ๊อ้อยไปไหนไม่รู้
                        อยู่แต่พี่ชาตินั่งอยู่ที่เดิม ผมก็เริ่มจะปวดฉี่
                        จึงเดินไปเข้าห้องน้ำอย่างที่เคยทำ
                        “ขอเข้าห้องน้ำหน่อยนะครับพี่”
                        ผมพูดเสร็จก็เดินตรงไปยังหลังหลาน
                        พอเดินผ่านโต๊ะไปเท่านั้น ผมก็ยืนตัวแข็งทื่อ
                        ตาลุกวาวขึ้นมาทันที
                        สาวน้อยผมยาวยังอยู่ในชุดนักเรียนก้มหน้าโน้มตัวไปทางตักพี่ชาติ
                        น้องเอ๋นั่นเอง น้องเอ๋มาอยู่นี่ตั้งแต่เมื่อไหร่
                        คงจะมาตั้งแต่ผมยังไม่ได้มาถึงร้านแล้ว
                        แล้วทำไมผมถึงไม่เห็นน้องเค้าแม้กระทั่งรองเท้านักเรียนหรือกระเป๋านักเรียนโผล่ให้เห็นสักนิด
                        โต๊ะคงจะบังจนมิดหรือเปล่าก็ไม่รู้
                        แต่ผมไม่สนใจอีกแล้วว่าน้องเอ๋มาตอนไหน
                        ตอนนี้ผมสนใจอยู่กับภาพน้องเอ๋กำลังโยกผงกหัวขึ้นๆลงๆอยู่บนตักของพี่ชาติพ่อของแกเอง
                        กางเกงในของน้องเอ๋ก็ดูเหมือนจะมาค้างอยู่ที่ถุงเท้านักเรียนเหมือนที่ผมเห็นเมื่อวาน
                        พี่ชาติแกถลกกระโปรงน้องเอ๋ขึ้นมาสูงจนกองไว้ที่สะโพก
                        ผมได้เห็นก้นขาวจั๊วะของน้องเอ๋ชัดๆอีกครั้ง
                        ครั้งนี้ชัดกว่าเมื่อวาน
                        นิ้วพี่ชาติเองก็ยังคงชักเข้าชักออกหีน้องเอ๋อยู่อย่างนั้น
                        ผมแทบจะลืมไปฉี่
                        พี่ชาติชายตามองมาทางผมด้วยสายตาของคนที่เริ่มเมานิดหน่อย
                        ดูเหมือนแกจะรู้ใจผม แกวางมือจากหีน้องเอ๋
                        มารวบเส้นผมที่ปกคลุมไปหมดไว้ให้เป็นระเบียบ
                        ทำให้มองเห็นแก้มเรื่อของน้องเอ๋ได้ชัด
                        น้องเอ๋ผงกหน้าออกมา
                        ดูแกตกใจมากเหมือนกันแต่คงกำลังเมามันกับควยของพ่อแก
                        น้องเอ๋รีบก้มเอาหน้าซุกตักพี่ชาติตามเดิม
                        แต่มือแกพยายามปัดกระโปรงให้ปิดก้นไว้
                        ในขณะที่พี่ชาติเองกลับพยายามรั้งกระโปรงนักเรียนของน้องเอ๋ให้ถลกค้างไว้ที่สะโพกเหมือนเดิม
                        “อย่าดื้อสิน้องเอ๋” พี่ชาติดุน้องเอ๋เสียงแข็ง
                        น้องแกจึงหยุดปัดกระโปรงเสียโดยดี
                        ผมดูเพลินจนพึ่งนึกได้ว่าจะไปฉี่ จึงรีบเข้าห้องน้ำทันที
                        ฉี่เสร็จก็ว่าวไปหนึ่งน้ำ
                        พอล้วงว่าวเสร็จผมแง้มประตูห้องน้ำดู
                        เห็นพี่ชาติกับน้องเอ๋เปลี่ยนท่าเป็นท่าหมาซะด้วย
                        ให้น้องเอ๋ยืนโก้งโค้งค้ำกับโต๊ะ
                        พี่ชาติเองก็ยังถลกกระโปรงน้องเอ๋อัดกระแทกจากข้างหลังของน้องเค้าไม่ยั้ง
                        ปล่อยให้เจ๊อ้อยออกไปคอยขายของอยู่หน้าร้าน
                        ผมมองเห็นน้องเอ๋ไม่ชัดเลยเพราะพี่ชาติบังอยู่
                        แต่อยู่ๆพี่แกก็กลับไปนั่งที่เก้าอี้ตามเดิม
                        คงจะน้ำแตกแล้ว
                        แล้วเจ๊อ้อยก็เดินกลับมานั่งที่เก้าอี้ตามเดิม
                        น้องเอ๋เองก็นั่งกับเก้าอี้แต่ก็ฟูบไปที่ตักของพี่ชาติ
                        แต่คงไม่ได้อมหรือโม้กอะไรเพราะดูไม่มีอาการโยก
                        คงจะแค่ฟูบพักเหนื่อยเฉยๆ
                        ส่วนพี่ชาติเองก็กลับมาถลกกระโปรงน้องเอ๋แล้วก็ล้วงหีลุกสาวอีกที
                        ผมก็ดูไปแอบว่าวไป
                        อยู่ๆพี่ชาติแกไปยุ่งอะไรกับเข็มขัดของน้องเอ๋
                        ส่วนน้องเอ๋เองก็เหมือนจะรู้งาน
                        แกจัดแจงปลดเข็มขัดกระโปรงออกพร้อมกับถอดกระโปรงออกอย่างง่ายโดยไม่ยอมให้พ่อเหนื่อยแล้วแกเปลี่ยนจากนอนตะแคงข้างมาเป็นนอนหงายหมุนตักพี่ชาติ
                        พี่ชาติเองก็เปลี่ยนท่าจากล้วงหีจากข้างหลังมาเป็นล้วงจากข้างหน้า
                        น้องเอ๋เองก็ยังคงปลดกระดุมเสื้อนักเรียนออก จนกระทั่งหมด
                        เหลือแต่ยกทรง ที่พี่ชาติเป็นคนถอดให้เอง นมเบ้อเริ่ม
                        หีโหนกสวย หมอยเรียบขลิบ
                        นี่เป็นครั้งแรกที่ผมได้เห็นน้องเอ๋แบบทั้งตัว วินาทีนั้น
                        เห็นหน้าร้านมีรถมาจอดเหมือนมาส่งของ

#ร้านของชำ 5
                        เจ๊อ้อยก็ลุกตรงไปยังรถคันนั้นทันที
                        เห็นเด็กที่มากับรถกับเจ๊อ้อยคุยกันนิดหน่อยก็มีการขนของลงจากรถเจ๊อ้อยคงยืนคุมดูแลของที่มาส่งอีกนาน
                        ดูเหมือนจะไม่สนใจในร้านซะแล้ว ผมละสายตามาที่น้องเอ๋
                        ผมทนไม่ไหว อยากจะเข้าไปร่วมวง
                        จึงทำเสียงลูกบิดดังแกร๊กแล้วเดินออกมาพรวดทันที
                        น้องเอ๋ดูท่าทางตกใจมาก แกรีบรวบเสื้อผ้ามาปิดนมไว้
                        แต่คงใส่กระโปรงไม่ทันแน่ แกจึงไม่สนใจกระโปรง
                        รีบวิ่งเข้าหลังหลานมาทางผม แต่ไม่ทันจะออกวิ่ง
                        ก็ดูเหมือนพี่ชาติจะดึงมือแกไว้
                        แกจึงถลาล้มลงพี่ชาติรีบคว้าตัวน้องเอ๋มากอดไว้ที่ตัก
                        “คุณแอบชอบน้องเอ๋ไม่ใช่เหรอ หีน้องเอ๋สวยถูกใจมั๊ยคุณ”
                        พี่ชาติเอ่ยปาดถามผมเสียงยานๆแบบคนเมา
                        “ป๊าคะ” น้องเอ๋ตวาดพี่ชาติอย่างโกรธและอายเต็มที่
                        ผมก็ไม่รู้จะทำยังไง เพราะทั้งเมาและเงี่ยนมากเหมือนกัน
                        จึงตอบไปแบบแห้งๆว่า สวยครับ ชอบมากครับ
                        พอจบคำพูดแค่นั้นเอง น้องเอ๋ที่กำลังล้มอยู่บนตักพี่ชาติ
                        ก็ลุกพรวดพราดขึ้นมาจนพี่ชาติดึงไว้ไม่ทัน
                        แกลุกขึ้นมาตบหน้าผมฉาดเบ้อเร่อดังเผียะ
                        ลมหายใจที่ประดังออกมาจากจมูกของน้องเอ๋ด้วยความโกรธ
                        มีกลิ่นเบียร์ปนมาด้วยนิดหน่อย
                        สายตาน้องเอ๋ทั้งเขียวทั้งแดงกร่ำไม่รู้เพราะเมาหรือโกรธหรืออายกันแน่
                        พอน้องเอ๋ตบผมแค่นั้น ผมแทบจะสร่างเมา
                        แล้วน้องเอ๋ก็เผ่นวิ่งขึ้นบรรไดขึ้นไปบนบ้าน
                        ผมแหงนตามขึ้นไป
                        เห็นชัดทุกอย่างจนกระทั่งถึงหน้าห้องที่คงจะเป็นห้องน้องเอ๋
                        มันคงจะเป็นความบังเอิญที่ตำแหน่งที่ผมยืนอยู่ถ้าแหงนมองขึ้นข้างบน
                        จะมองทะลุไปจนถึงเพดานหลังคาและชั้นบนของบ้านนี้เป็นแค่ชั้นลอยเท่านั้นเอง
                        ซึ่งตรงที่พี่ชาตินั่งทำบัญชีอยู่นั้นถ้าแหงนมองขึ้นไปก็ต้องทะลุผ่านชั้นบันไดห่างๆนั้นแน่นอน
                        ก็แอบคิดแผลงๆในใจว่า
                        แกอาจจะตั้งใจให้ชั่งทำไว้เผื่อแอบมองในร่มผ้าลูกสาวแก
                        "รีบไปปลอบน้องสิคุณ ชอบน้องเอ๋อยู่ไม่ใช่เหรอ"
                        พี่ชาติพูดกับผมด้วยน้ำเสียงยานๆเหมือนเดิม
                        ผมเองก็ทำอะไรไม่ถูก ก็เลยทำตามที่พี่ชาติบอกก็แล้วกัน
                        พอผมขึ้นไปถึงหน้าห้องน้องเอ๋
                        ได้ยินแต่เสียงสะอื้นร้องไห้เล็ดลอดออกมาแต่ผมเข้าไปไม่ได้เพราะห้องล็อก
                        จึงกลับลงมา
                        เห็นพี่ชาติเมาหลับในท่าแหงนหน้าโกรนครอกๆเรียบร้อย
                        ผมไม่รุ้จะทำยังไงต่อไปดี
                        จึงตัดสินใจหยิบเบียร์อีกขวดแก้เขิน
                        แล้วก็เดินไปจ่ายตังกับเจ๊อ้อยที่หน้าร้านที่ยังดูเหมือนไม่รู้เรื่องที่เกิดขึ้น
                        จ่ายเสร็จไม่เอาตังทอนมันล่ะ แล้วก็รีบกลับห้องพักทันที
                        พอไปถึงห้องพัก โดนสาวน้อยตบหน้ามายังเจ็บไม่หาย
                        แต่นึกถึงเรือนร่างอันเปลือยเปล่าขาวโพรนสมส่วนไปหมดของน้องเอ๋แล้ว
                        ก็ลืมความเจ็บ จึงรึบเข้าห้องน้ำจัดแจงว่าวออกมาทันที

Offline thep59

• *
    • เสียว: 11
Reply #2 on: January 10, 2017, 08:03:16 am
ขอบคุณครับ